Bảng xếp hạng Hạng 3 Ba Lan 2018-2019 - BXH BD Ba Lan

Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 3 Ba Lan mới nhất hôm nay (ngày 20/09/2019), mùa bóng 2018-2019 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Poland 3. Liga (Vô địch Ba Lan) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 22:00 Ruch Chorzow 1-0 Zaglebie Lubin B (0-0)
18/09 21:00 Ruch Zdzieszowice 3-2 Mks Kluczbork (0-1)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 22:00 1Sokol Kleczew 1-0 Pogon Szczecin Ii (1-0)
Thứ tư, Ngày 11/09/2019
11/09 23:00 KS Energetyk ROW 2-0 Stal Brzeg (2-0)
11/09 21:00 Korona Ii Kielce 6-2 Podlasie Biala Podlaska1 (3-0)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09 20:30 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1 Polonia Bytom (1-1)
Thứ bảy, Ngày 07/09/2019
07/09 22:00 Slask Wroclaw Ii 2-1 Rekord Bielsko Biala (2-0)
07/09 20:00 Nielba Wagrowiec 1-4 Unia Janikowo (1-1)
07/09 18:00 1Stal Brzeg 0-1 Ruch Zdzieszowice (0-0)
07/09 17:00 Avia Swidnik 1-0 Podhale Nowy1 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 22:00 Huragan Morag 2-3 Unia Skierniewice1 (0-1)
Thứ năm, Ngày 05/09/2019
05/09 22:00 Kszo Ostrowiec 1-0 Sokol Sieniawa (1-0)
05/09 18:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 4-1 Concordia Elblag (2-0)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 22:00 Rekord Bielsko Biala 0-3 Ruch Chorzow (0-3)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 22:45 1Stal Brzeg 2-2 Slask Wroclaw Ii (0-1)
30/08 22:00 Unia Skierniewice 0-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08 22:00 Hutnik Krakow 3-1 Sokol Sieniawa (1-0)
28/08 22:00 Korona Ii Kielce 0-1 Wisla Pulawy (0-1)
28/08 22:00 Siarka Tarnobrzeg 4-1 Chelmianka Chelm2 (1-0)
28/08 22:00 Wisloka Debica 0-2 Jutrzenka Giebultow (0-0)
28/08 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Avia Swidnik (1-0)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08 18:00 Jutrzenka Giebultow 0-1 Hutnik Krakow (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 19:00 1Lechia Zielona Gora 3-1 Gawin Sleza Wroclaw1 (0-0)
18/08 17:00 Korona Ii Kielce 2-0 Jutrzenka Giebultow (1-0)
18/08 17:00 Miedz Legnica Ii 0-2 Slask Wroclaw Ii (0-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 23:00 Jarota Jarocin 3-3 Kp Calisia Kalisz (1-1)
15/08 22:00 Chelmianka Chelm 1-1 Motor Lublin (0-0)
15/08 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Stal Krasnik (0-0)
15/08 22:00 Radunia Stezyca 0-0 Swit Skolwin (0-0)
15/08 22:00 Sokol Sieniawa 1-0 Wisla Pulawy (1-0)
15/08 22:00 Avia Swidnik 1-0 Hetman Zamosc (1-0)
15/08 22:00 Sokol Kleczew 2-0 Unia Janikowo (1-0)
15/08 22:00 Wisla Sandomierz 1-2 Korona Ii Kielce (1-1)
15/08 21:00 Chemik Police 1-0 Baltyk Gdynia (0-0)
15/08 21:00 Kotwica Kolobrzeg 0-2 Kp Starogard Gdanski1 (0-1)
15/08 20:00 Grom Nowy Staw 3-0 Gwardia Koszalin (1-0)
15/08 20:00 Nielba Wagrowiec 0-1 Ks Mieszko Gniezno (0-0)
15/08 18:00 1Jutrzenka Giebultow 1-4 Siarka Tarnobrzeg (1-1)
Thứ tư, Ngày 14/08/2019
14/08 23:00 Huragan Morag 1-1 Bron Radom (0-1)
14/08 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 4-1 Rks Radomsko (0-0)
14/08 22:00 Mlks Znicz Biala Piska 1-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
14/08 22:00 Olimpia Zambrow 4-1 Concordia Elblag (3-0)
14/08 21:00 Ursus Warszawa 0-0 Unia Skierniewice (0-0)
Chủ nhật, Ngày 11/08/2019
11/08 22:00 1Stal Krasnik 2-1 Motor Lublin (2-1)
Thứ bảy, Ngày 10/08/2019
10/08 23:00 Gwardia Koszalin 2-2 Nielba Wagrowiec (1-1)
Thứ bảy, Ngày 03/08/2019
03/08 18:00 1Stal Brzeg 2-1 Gornik Ii Zabrze (1-0)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08 23:00 Ks Polonia Sroda Wlkp 0-1 Ks Mieszko Gniezno (0-0)
02/08 23:00 1KS Energetyk ROW 1-1 Gawin Sleza Wroclaw (1-1)
Thứ tư, Ngày 10/07/2019
10/07 16:35 Motor Lublin 1-0 Kszo Ostrowiec (1-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 22:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 2-3 Lechia Tomaszow Mazowiecki (0-0)
22/06 22:00 Bron Radom 4-0 Victoria Sulejowek (1-0)
22/06 22:00 Pelikan Lowicz 0-1 Huragan Morag (0-0)
22/06 22:00 Polonia Warszawa 1-0 Mks Elk (0-0)
22/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-1 Legia Warszawa B (0-0)
22/06 22:00 Unia Skierniewice 4-0 Ursus Warszawa (2-0)
22/06 22:00 Olimpia Zambrow 0-4 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-1)
22/06 20:00 Sokol Ostroda 5-2 Lks Lomza1 (3-2)
Thứ tư, Ngày 19/06/2019
19/06 23:00 Legia Warszawa B 1-2 Sokol Aleksandrow Lodzki (0-2)
19/06 23:00 Victoria Sulejowek 2-2 Ruch Wysokie Mazowieckie (1-1)
19/06 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-1 Unia Skierniewice (0-1)
19/06 23:00 Lks Lomza 0-5 Olimpia Zambrow (0-0)
19/06 23:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-3 Pelikan Lowicz (0-2)
19/06 23:00 Ursus Warszawa 3-4 Ks Legionovia Legionowo (2-0)
19/06 23:00 1Mks Elk 0-4 Bron Radom (0-2)
19/06 23:00 Polonia Bytom 0-0 Lks Czaniec (0-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 16:15 Pelikan Lowicz 2-1 Lks Lomza (2-0)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 22:00 Baltyk Gdynia 3-1 Lech Ii Poznan (1-0)
15/06 22:00 Baltyk Koszalin 1-0 Kp Calisia Kalisz1 (1-0)
15/06 22:00 Jarota Jarocin 2-4 Kp Starogard Gdanski (1-0)
15/06 22:00 Ks Wierzyca Pelplin 1-3 Gornik Konin (1-2)
15/06 22:00 Swit Skolwin 2-0 Chemik Bydgoszcz (1-0)
15/06 22:00 Radunia Stezyca 4-1 Ks Polonia Sroda Wlkp (2-1)
15/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-3 Mks Elk (1-1)
15/06 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-0 Victoria Sulejowek (1-0)
15/06 21:00 Ursus Warszawa 4-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki (3-0)
15/06 19:00 Ks Legionovia Legionowo 6-0 Sokol Ostroda (3-0)
15/06 00:00 Polonia Warszawa 3-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (2-1)
Thứ sáu, Ngày 14/06/2019
14/06 23:00 Bron Radom 2-1 Huragan Morag (1-0)
14/06 23:00 Olimpia Zambrow 2-2 Mlks Znicz Biala Piska (0-1)
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 01:00 Lech Ii Poznan 3-0 Ks Wierzyca Pelplin (0-0)
Chủ nhật, Ngày 09/06/2019
09/06 22:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 5-1 Bron Radom (2-0)
09/06 16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-6 Ks Legionovia Legionowo (0-4)
09/06 00:00 Victoria Sulejowek 1-1 Unia Skierniewice1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 23:00 Sokol Ostroda 1-2 Olimpia Zambrow (0-0)
08/06 22:00 Gornik Ii Zabrze 0-2 Ruch Zdzieszowice1 (0-2)
08/06 22:00 Czarni Polaniec 4-2 Spartakus Daleszyce (1-0)
08/06 22:00 Hutnik Krakow 1-1 Sola Oswiecim (0-0)
08/06 22:00 Gornik Walbrzych 1-5 Gawin Sleza Wroclaw (0-2)
08/06 22:00 Mlks Znicz Biala Piska 2-3 Pelikan Lowicz (0-3)
08/06 22:00 Piast Zmigrod 3-0 Gwarek Tarnowskie Gory (1-0)
08/06 22:00 Rekord Bielsko Biala 1-0 Gks Pniowek Pawlowice Slaskie (1-0)
08/06 22:00 Ruch Radzionkow 1-6 Zaglebie Lubin B (1-1)
08/06 22:00 Stal Rzeszow 2-1 Podhale Nowy (2-1)
08/06 21:00 Chemik Bydgoszcz 3-2 Ks Wierzyca Pelplin (2-0)
08/06 21:00 Ks Polonia Sroda Wlkp 2-1 Kotwica Kolobrzeg (1-1)
08/06 17:00 Lech Ii Poznan 3-1 Radunia Stezyca1 (1-0)
08/06 16:00 Kp Starogard Gdanski 1-2 Ks Mieszko Gniezno (1-0)
08/06 16:00 Legia Warszawa B 1-0 Ursus Warszawa (0-0)
Thứ sáu, Ngày 07/06/2019
07/06 22:00 Mks Elk 0-4 Sokol Aleksandrow Lodzki (0-2)
Thứ năm, Ngày 06/06/2019
06/06 22:00 Pogon Szczecin Ii 1-1 Swit Skolwin (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 20/09/2019 02:34
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 5 11 15

2 Manchester City 5 10 10

3 Tottenham Hotspur 5 5 8

4 Manchester United 5 4 8

5 Leicester City 5 2 8

6 Chelsea 5 0 8

7 Arsenal 5 0 8

8 West Ham 5 -1 8

9 Bournemouth 5 -1 7

10 Southampton 5 -1 7

11 Everton 5 -2 7

12 Crystal Palace 5 -3 7

13 Norwich 5 -3 6

14 Burnley 5 -1 5

15 Sheffield United 5 -1 5

16 Brighton 5 -3 5

17 Aston Villa 5 -2 4

18 Newcastle United 5 -4 4

19 Wolves 5 -4 3

20 Watford 5 -6 2

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s