Bảng xếp hạng Hạng 3 Indonesia 2019 - BXH BD Indonesia

Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 3 Indonesia mới nhất hôm nay (ngày 23/09/2019), mùa bóng 2019 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Indonesia Liga 3 (Vô địch Indonesia) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09 19:00 Patriot Candrabhaga 2-1 Benpica Karawang (1-0)
22/09 16:15 Karo United 0-1 Keluarga Usu (0-1)
22/09 15:55 Bangka Selatan 1-2 Persibabar Barat (1-0)
22/09 15:00 Perspin Pinrang 3-1 Gasta Takalar (2-1)
22/09 15:00 Persikab Bandung 1-0 Bintang Timur (0-0)
22/09 15:00 Persikasi Kabupaten Bekasi 1-1 Pskc Kota Cimahi (0-1)
22/09 14:00 Persesi Siantar 3-3 Poslab Labuhan Batu (2-3)
22/09 12:55 Persiban Bantaeng 2-2 Sultan Jaya (1-1)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 15:55 Ps Belitung Timur 2-0 Bangka Selatan (1-0)
20/09 15:10 1Nostalgia 2-7 Bocah Liar (2-0)
20/09 15:00 Perspin Pinrang 1-1 Sultan Jaya (1-0)
20/09 14:00 Persipas Pangkal Pinang 0-1 Ps Bangka (0-0)
20/09 13:00 Ip Gelora Pantai 1-4 Acn Muara Badak (0-4)
20/09 13:00 Persiban Bantaeng 7-0 Gaswa Wajo (4-0)
Thứ năm, Ngày 19/09/2019
19/09 16:15 Batak United 0-3 Karo United (0-1)
19/09 16:15 Psds Deli Serdang 4-0 Persesi Siantar (2-0)
19/09 16:00 Bangka Selection 0-8 Timah Pangkal (0-3)
19/09 15:05 Bocah Liar 5-0 Berau Merin (3-0)
19/09 15:00 Wonua Bombana 2-1 Tri Elang United (1-0)
19/09 15:00 1Persiban Bantaeng 1-2 Perspin Pinrang (0-0)
19/09 14:00 Bansar Gebang 1-1 Poslab Labuhan Batu (0-0)
19/09 14:00 Keluarga Usu 1-0 Polres Deli Serdang (1-0)
19/09 14:00 Ps Belitung Timur 1-2 Persibabar Barat (1-1)
19/09 13:00 Gulamastar Buteng 5-1 Sultra United (3-0)
19/09 13:00 Bontang City 4-2 Acn Muara Badak1 (2-1)
19/09 12:50 Gasta Takalar 3-0 Gaswa Wajo (0-0)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 15:30 Psip Pemalang 1-1 Persibas Banyumas (1-0)
18/09 15:30 Persip Pekalongan 2-0 Persebi Boyolali (1-0)
18/09 15:25 Persekat Kabupaten Tegal 2-0 Ppsmmagelang (0-0)
18/09 15:00 Ip Gelora Pantai 2-5 Gmc Sportivitas (0-5)
18/09 14:55 Gasko 3-2 Wawonii Putra (1-0)
18/09 13:10 Berau Saturut 0-8 Harbi Putra (0-5)
18/09 13:00 Bocah Liar 2-0 Acn Muara Badak (1-0)
18/09 12:55 Emphank 0-1 Bola Gotong (0-0)
Thứ ba, Ngày 17/09/2019
17/09 16:15 Karo United 2-0 Tanjung Balai United (0-0)
17/09 16:00 Bangka Selection 1-2 Ps Belitung Timur (0-2)
17/09 15:30 Jakarta Timur 3-1 Persija Muda (1-0)
17/09 15:15 Gaspa 1958 1-0 Perslutim Luwu Timur (0-0)
17/09 15:00 Pskc Kota Cimahi 1-0 Persikasi Kabupaten Bekasi (0-0)
17/09 15:00 Nostalgia 0-5 Gmc Sportivitas (0-0)
17/09 15:00 Persima Majalengka 3-0 Prima Con (1-0)
17/09 14:55 Gasta Takalar 2-0 Persiban Bantaeng (1-0)
17/09 14:50 Persikutim Kutai Timur 2-3 Msa (0-3)
17/09 13:55 Batak United 1-0 Polres Deli Serdang (0-0)
17/09 13:55 Persipas Pangkal Pinang 0-1 Persibabar Barat (0-0)
17/09 13:50 Poslab Labuhan Batu 0-5 Psds Deli Serdang (0-1)
17/09 13:40 Villa 2000 B 2-0 Psjs Jakarta Selatan (2-0)
17/09 13:00 Ip Gelora Pantai 0-6 Bontang City (0-4)
17/09 13:00 Ps Luwu 1-1 Gaslut Masamba (1-1)
17/09 12:55 Wonua Bombana 0-1 Gulamastar Buteng (0-0)
17/09 12:55 Perselan Sanga Sanga 0-1 Harbi Putra (0-0)
17/09 12:55 Gaswa Wajo 0-1 Sultan Jaya (0-0)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 15:00 1Setda Bontang 5-1 Msa1 (1-0)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 15:00 Nostalgia 0-5 Ip Gelora Pantai (0-2)
13/09 15:00 1Harbi Putra 1-1 Msa1 (0-1)
13/09 13:00 Acn Muara Badak 1-6 Gmc Sportivitas (0-4)
Thứ năm, Ngày 12/09/2019
12/09 15:45 Peusangan Raya 2-1 Peureulak Raya (0-0)
12/09 15:10 Berau Merin 8-0 Nostalgia (3-0)
12/09 15:00 Psgj Kabupaten Cirebon 0-0 Persima Majalengka1 (0-0)
12/09 14:55 Bola Gotong 1-2 Emphank (1-1)
12/09 14:55 Prima Con 0-2 Persitas Tasikmalaya (0-1)
12/09 14:30 1Bank Sulselbar 1-1 Nene Mallomo1 (0-1)
12/09 13:05 Msa 1-1 Berau Saturut (1-1)
12/09 13:05 Bocah Liar 1-5 Ip Gelora Pantai (0-3)
12/09 12:55 Wawonii Putra 1-1 Gasko (1-0)
Thứ tư, Ngày 11/09/2019
11/09 16:35 Psgl Gayo Lues 1-1 Pskbs Kuta Binjai (1-1)
11/09 15:00 Persebam Kabupaten Bogor 1-1 Persikab Bandung (1-1)
11/09 14:55 Harbi Putra 1-1 Setda Bontang (1-1)
11/09 14:15 Psab Aceh Besar 1-1 Persada Abdya (0-1)
11/09 13:00 Perselan Sanga Sanga 0-5 Persikutim Kutai Timur (0-1)
11/09 12:55 Acn Muara Badak 3-1 Nostalgia (2-0)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09 16:15 Persesi Siantar 1-1 Batak United (0-0)
10/09 16:10 Psgl Gayo Lues 0-0 Peusangan Raya (0-0)
Thứ hai, Ngày 09/09/2019
09/09 15:50 Psab Aceh Besar 0-2 Peusangan Raya (0-1)
09/09 15:15 Persema Malang 2-1 Sinar Harapan (2-0)
09/09 15:05 Sultra United 1-5 Wawonii Putra (1-2)
09/09 14:25 Toba Samosir 2-2 Batak United2 (0-1)
09/09 14:05 Gmr Tanah Datar 0-0 Persiju Sijunjung (0-0)
09/09 13:50 Batang Anai 1-2 Ps Dharmasraya (1-1)
09/09 13:15 Kendari 1-4 Galasiswa (0-0)
09/09 13:05 Acn Muara Badak 2-2 Berau Merin (1-1)
Chủ nhật, Ngày 08/09/2019
08/09 16:15 Rbs Padang Sidempuan 0-6 Persesi Siantar (0-5)
08/09 15:30 Persebi Boyolali 1-0 Persiku Kudus (0-0)
08/09 15:30 Persip Pekalongan 1-0 Persab Brebes (0-0)
08/09 15:05 Persibri Batanghari 2-0 Jambi United (1-0)
08/09 12:45 Wonua Bombana 2-1 Emphank (1-1)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 16:15 Rbs Padang Sidempuan 2-1 Pssd Dairi (1-1)
06/09 15:40 1Poslab Labuhan Batu 2-1 Mencirim City (2-0)
06/09 15:30 Persikoja Jambi 0-1 Jambi United (0-0)
06/09 15:30 Ps Tgm Medan 1-0 Victory Dairi (1-0)
06/09 15:15 Persebo Muda Bondowoso 0-3 Persewangi B (0-2)
06/09 15:15 Persesa Sampang 0-0 Persepam Pamekasan1 (0-0)
06/09 15:15 Gen B Kota Mojokerto 1-2 Persikabo Batu (0-0)
06/09 15:00 1Kabomania 2-0 Citeureup Raya1 (1-0)
06/09 15:00 1Asifa 0-2 Banyuwangi Putra (0-1)
06/09 14:45 Kendari 0-3 Wawonii Putra (0-1)
06/09 14:10 Gmr Tanah Datar 1-2 Psbs Batusangkar (1-2)
06/09 14:10 Batang Anai 2-2 Pska Agam (1-1)
06/09 13:05 Galasiswa 1-2 Sultra United (0-1)
Thứ năm, Ngày 05/09/2019
05/09 16:15 Toba Samosir 1-4 Persesi Siantar (1-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 23/09/2019 03:46
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Robert Lewandowski 9 18

5  Jordan Larsson 11 17

6  Pavel Nekhajchik 11 17

7  Robin Söder 11 17

8  Erling Braut Haland 11 17

9  Pavel Nekhaychik 11 17

10  Erling Haaland 11 17

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 6 12 18

2 Manchester City 6 18 13

3 Leicester City 6 3 11

4 Arsenal 6 1 11

5 West Ham 6 1 11

6 Bournemouth 6 1 10

7 Tottenham Hotspur 6 4 8

8 Manchester United 6 2 8

9 Burnley 6 1 8

10 Sheffield United 6 1 8

11 Chelsea 6 -1 8

12 Crystal Palace 6 -3 8

13 Southampton 6 -3 7

14 Everton 6 -4 7

15 Brighton 6 -3 6

16 Norwich 6 -5 6

17 Newcastle United 6 -4 5

18 Aston Villa 6 -3 4

19 Wolves 6 -4 4

20 Watford 6 -14 2

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s