Bảng xếp hạng Hạng 4 Nauy 2018 - BXH BD Na Uy

Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 4 Nauy mới nhất hôm nay (ngày 20/09/2019), mùa bóng 2018 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Norway 3. Division (Vô địch Na Uy) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 19/09/2019
19/09 23:00 Vardeneset 3-1 Madla Il (2-1)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 17:00 Sunndal 3-0 Krakeroy IL (3-0)
18/09 00:00 Ullern 0-2 Valerenga B (0-1)
Thứ ba, Ngày 17/09/2019
17/09 23:30 Lorenskog 3-2 Sparta Sarpsborg B (1-1)
17/09 00:00 Eidsvold TF 4-0 Stabaek B (4-0)
17/09 00:00 Frigg 1-4 Mjondalen If B (0-2)
17/09 00:00 Vardeneset 2-3 Bryne B (0-1)
17/09 00:00 Lillestrom B 4-2 Skjetten Fotball (4-0)
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 23:00 Kolstad 1-4 Rosenborg B (1-1)
16/09 23:00 Nybergsund IL Trysil 3-2 Ray Heim B Team (2-1)
16/09 23:00 Brann B 1-1 Sogndal B (0-1)
16/09 22:45 Spjelkavik 0-0 Molde B (0-0)
16/09 22:30 Vindbjart 4-0 Donn (1-0)
Thứ bảy, Ngày 14/09/2019
14/09 00:00 Bergen Nord 0-6 Fana (0-2)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 22:00 Junkeren 2-1 Finnsnes (0-1)
13/09 22:00 Bodo Glimt 2 1-2 IF Floya (1-0)
Thứ năm, Ngày 12/09/2019
12/09 00:00 Stabaek B 1-4 Lorenskog (1-3)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09 00:00 Nybergsund IL Trysil 3-2 Kongsvinger Il B (1-1)
Thứ hai, Ngày 09/09/2019
09/09 23:30 Sparta Sarpsborg B 2-1 Krakeroy IL (0-1)
09/09 23:00 Ray Heim B Team 1-4 Kolstad (0-1)
Chủ nhật, Ngày 08/09/2019
08/09 22:00 Melhus 5-1 Orkla1 (2-0)
08/09 17:00 Norild 1-2 Drobak-Frogn IL (0-0)
Thứ bảy, Ngày 07/09/2019
07/09 23:00 SK Traeff 2-2 Spjelkavik (0-1)
07/09 22:00 Viking B 5-2 Vindbjart (3-2)
07/09 20:00 Fyllingsdalen 5-1 Fjora (3-0)
07/09 20:00 Vard Haugesund 5-0 Bergen Nord (0-0)
07/09 19:00 Arvoll 2-2 Sunndal (1-2)
07/09 19:00 Halsen 1-3 Ready (0-1)
07/09 19:00 Brodd 3-2 Start Kristiansand B (1-1)
07/09 18:00 1Lokomotiv Oslo 1-0 Follo (0-0)
07/09 18:00 Stromsgodset B 2-3 Djerv 1919 (0-1)
07/09 18:00 Bryne B 4-2 Flint (1-2)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 00:30 Rosenborg B 4-0 Verdal (3-0)
06/09 00:00 Pors Grenland 0-2 Storms Bk (0-1)
Thứ ba, Ngày 03/09/2019
03/09 01:00 Mjondalen If B 2-1 Grei (0-1)
03/09 00:00 Frigg 3-2 Valerenga B (1-0)
03/09 00:00 Bodo Glimt 2 8-2 Tromso B (5-0)
Thứ hai, Ngày 02/09/2019
02/09 23:30 Sogndal B 2-0 Os Turn Fotball (1-0)
02/09 23:00 Herd 2-2 Sparta Sarpsborg B (2-0)
02/09 23:00 Vindbjart 0-1 Start Kristiansand B (0-1)
02/09 23:00 Orkla 1-1 Ray Heim B Team (1-1)
02/09 22:30 Brann B 5-1 Stromsgodset B (3-1)
02/09 22:00 Krakeroy IL 2-1 Molde B (1-1)
Chủ nhật, Ngày 01/09/2019
01/09 19:00 Vestfossen 0-4 Fyllingsdalen (0-2)
01/09 18:00 Flint 1-1 Staal Jorpeland (0-0)
01/09 17:00 Kongsvinger Il B 1-4 Strindheim IL (1-3)
Thứ bảy, Ngày 31/08/2019
31/08 00:00 Ready 0-0 Orn-Horten (0-0)
31/08 00:00 Rodde 1-0 Rosenborg B (1-0)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 23:00 Kolstad 0-3 Gjovik Ff (0-0)
Thứ ba, Ngày 27/08/2019
27/08 23:30 Grei 2-6 Valerenga B (0-3)
27/08 00:00 Tonsberg 4-2 Mjondalen If B (2-0)
27/08 00:00 Ray Heim B Team 3-2 Steinkjer (2-1)
27/08 00:00 Start Kristiansand B 2-4 Mandalskameratene (1-1)
27/08 00:00 Os Turn Fotball 1-0 Brann B (1-0)
Thứ hai, Ngày 26/08/2019
26/08 23:00 Melhus 3-2 Kongsvinger Il B1 (2-0)
26/08 23:00 Brodd 1-1 Bryne B (1-0)
26/08 23:00 Stromsgodset B 9-0 Sogndal B (5-0)
26/08 22:00 Rosenborg B 9-0 Raufoss Il B (4-0)
26/08 20:00 Sparta Sarpsborg B 1-3 Aalesund B (1-2)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08 18:00 Lokomotiv Oslo 0-3 Ullern (0-2)
24/08 00:15 IF Floya 4-1 Skjervoy (1-0)
Thứ tư, Ngày 21/08/2019
21/08 00:00 Rommen Sk 3-0 Sparta Sarpsborg B (1-0)
Thứ ba, Ngày 20/08/2019
20/08 01:00 Donn 2-4 Floy (0-1)
20/08 01:00 Donn 2-4 Floy Flekkeroy Il (0-1)
20/08 00:10 Valerenga B 6-0 Drobak-Frogn IL (4-0)
20/08 00:00 Herd 1-1 Molde B (1-0)
20/08 00:00 SK Traeff 2-5 Stabaek B (1-3)
20/08 00:00 Mjondalen If B 1-2 Orn-Horten (0-0)
20/08 00:00 Viking B 2-1 Staal Jorpeland (1-1)
20/08 00:00 Sogndal B 4-3 Fana (1-2)
20/08 00:00 1Verdal 0-0 Ray Heim B Team (0-0)
Thứ hai, Ngày 19/08/2019
19/08 23:00 Vardeneset 1-3 Start Kristiansand B (0-2)
19/08 22:00 Kongsvinger Il B 0-2 Rosenborg B (0-1)
Thứ bảy, Ngày 17/08/2019
17/08 00:00 Rodde 4-1 Steinkjer1 (2-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 23:00 Lillestrom B 1-4 Junkeren (0-3)
15/08 00:00 Staal Jorpeland 3-0 Vardeneset (0-0)
Thứ ba, Ngày 13/08/2019
13/08 23:30 Lokomotiv Oslo 1-1 Mjondalen If B1 (0-0)
13/08 23:00 Madla Il 1-1 Viking B (1-1)
13/08 01:00 Arvoll 1-3 Rommen Sk (0-2)
13/08 00:30 Sparta Sarpsborg B 2-2 Nordstrand (2-0)
13/08 00:30 Brumunddal 3-0 Raufoss Il B1 (1-0)
13/08 00:00 1Molde B 2-4 SK Traeff (2-0)
13/08 00:00 Ray Heim B Team 4-0 Melhus (2-0)
13/08 00:00 Strindheim IL 2-3 Rosenborg B (2-2)
Thứ hai, Ngày 12/08/2019
12/08 23:30 Mandalskameratene 6-2 Vindbjart (1-2)
12/08 23:00 Tonsberg 1-2 Valerenga B (0-1)
12/08 23:00 Fana 2-2 Stromsgodset B (2-0)
12/08 23:00 1Steinkjer 1-6 Kongsvinger Il B (0-3)
12/08 22:00 Fjora 2-1 Brann B (0-0)
12/08 20:00 Tromso B 4-1 Lillestrom B (2-1)
12/08 19:00 Stabaek B 0-0 Aalesund B (0-0)
Chủ nhật, Ngày 11/08/2019
11/08 19:05 Junkeren 3-2 Skjervoy (3-1)
Thứ bảy, Ngày 10/08/2019
10/08 19:00 Eidsvold TF 4-0 Spjelkavik (0-0)
10/08 19:00 Grei 0-1 Frigg (0-1)
10/08 00:00 Bergen Nord 0-7 Lysekloster (0-4)
Thứ ba, Ngày 06/08/2019
06/08 00:00 Brann B 2-1 Fyllingsdalen (1-1)
06/08 00:00 Kongsvinger Il B 7-4 Gjovik Ff (5-2)
Thứ hai, Ngày 05/08/2019
05/08 22:00 Raufoss Il B 1-4 Ray Heim B Team (0-2)
Chủ nhật, Ngày 04/08/2019
04/08 21:00 Melhus 1-6 Strindheim IL (0-3)
04/08 19:00 Bodo Glimt 2 4-2 Gjelleraasen Il (2-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 20/09/2019 01:28
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 5 11 15

2 Manchester City 5 10 10

3 Tottenham Hotspur 5 5 8

4 Manchester United 5 4 8

5 Leicester City 5 2 8

6 Chelsea 5 0 8

7 Arsenal 5 0 8

8 West Ham 5 -1 8

9 Bournemouth 5 -1 7

10 Southampton 5 -1 7

11 Everton 5 -2 7

12 Crystal Palace 5 -3 7

13 Norwich 5 -3 6

14 Burnley 5 -1 5

15 Sheffield United 5 -1 5

16 Brighton 5 -3 5

17 Aston Villa 5 -2 4

18 Newcastle United 5 -4 4

19 Wolves 5 -4 3

20 Watford 5 -6 2

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s