Bảng xếp hạng Vô địch Futsal Nga 2018-2019 - BXH BD Nga

Bảng xếp hạng bóng đá Vô địch Futsal Nga mới nhất hôm nay (ngày 16/09/2019), mùa bóng 2018-2019 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Futsal Russia Division De Honor (Vô địch Nga) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
Thời gian FT HT
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 20:30 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 3-0 Dynamo Samarra Futsal (0-0)
Thứ hai, Ngày 27/05/2019
27/05 22:00 Dynamo Samarra Futsal 6-2 Novali Futsal1 (2-1)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05 23:30 Mfk Cprf Futsal 7-3 Novali Futsal (0-0)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 23:00 Novali Futsal 1-1 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-0)
07/05 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 2-7 Mfk Cprf Futsal (1-4)
07/05 19:00 Norilsky Nickel Futsal 4-4 Mfk Tyumen Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05 17:25 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 4-1 Novali Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 23:30 Mfk Cprf Futsal 4-2 Sibiryak Bratsk Futsal (3-1)
19/04 23:00 Novali Futsal 3-4 Norilsky Nickel Futsal (0-2)
19/04 23:00 Ukhta Tyumen Futsal 3-2 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
19/04 22:00 Dynamo Samarra Futsal 5-2 Mfk Tyumen Futsal (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04 17:00 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 6-4 Mfk Cprf Futsal (6-2)
07/04 17:00 Mfk Tyumen Futsal 6-2 Ukhta Tyumen Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04 23:00 Novali Futsal 2-6 Dynamo Samarra Futsal (1-2)
Chủ nhật, Ngày 31/03/2019
31/03 18:00 Mfk Cprf Futsal 3-3 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal (1-1)
Thứ bảy, Ngày 30/03/2019
30/03 20:00 Novali Futsal 5-5 Sibiryak Bratsk Futsal (2-1)
30/03 19:00 Dynamo Samarra Futsal 2-0 Ukhta Tyumen Futsal (2-0)
30/03 18:00 Mfk Cprf Futsal 4-3 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
Chủ nhật, Ngày 24/03/2019
24/03 15:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal (3-2)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03 18:00 Mfk Cprf Futsal 3-1 Mfk Tyumen Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 08/03/2019
08/03 20:00 Novali Futsal 3-6 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-4)
Thứ bảy, Ngày 09/02/2019
09/02 17:00 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 2-0 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
09/02 17:00 Cprfb Futsal 3-1 Yougela B Futsal (0-0)
Thứ sáu, Ngày 08/02/2019
08/02 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 4-13 Mfk Tyumen Futsal (2-4)
Thứ năm, Ngày 24/01/2019
24/01 19:00 Norilsky Nickel Futsal 2-6 Mfk Cprf Futsal (1-2)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01 19:00 1Ttg Ugra Yugorsk Futsal 6-4 Ukhta Tyumen Futsal (3-2)
12/01 19:00 Norilsky Nickel Futsal 5-0 Dynamo Samarra Futsal (4-0)
Thứ bảy, Ngày 15/12/2018
15/12/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Novali Futsal (4-0)
Thứ sáu, Ngày 14/12/2018
14/12/2018 21:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 3-2 Ukhta Tyumen Futsal (1-1)
14/12/2018 21:00 Mfk Tyumen Futsal 3-4 Dynamo Samarra Futsal (1-2)
Chủ nhật, Ngày 09/12/2018
09/12/2018 20:00 Mfk Cprf Futsal 5-2 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-0)
09/12/2018 15:00 Zik Urfu Futsal 3-3 Sibiryak 2 Futsal (1-0)
Thứ bảy, Ngày 08/12/2018
08/12/2018 21:00 Blik Nefteyugansk Futsal 2-8 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-7)
08/12/2018 21:00 Ukhta Tyumen Futsal 1-6 Mfk Tyumen Futsal (0-3)
08/12/2018 15:00 Sibiryak Bratsk Futsal 5-2 Norilsky Nickel Futsal (0-1)
Thứ sáu, Ngày 30/11/2018
30/11/2018 21:00 Astrakhan Futsal 3-3 Dynamo Moscow Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 23/11/2018
23/11/2018 20:30 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 3-0 Norilsky Nickel Futsal (2-0)
Thứ bảy, Ngày 17/11/2018
17/11/2018 18:00 Mfk Cprf Futsal 2-6 Norilsky Nickel Futsal (2-4)
Thứ bảy, Ngày 10/11/2018
10/11/2018 17:00 Mfk Tyumen Futsal 4-1 Nefte Jo Gansike Futsal (0-0)
10/11/2018 17:00 Krasnaya Gvardiya Futsal 1-1 Yougela B Futsal (0-1)
10/11/2018 16:00 Mospolitekh Moscow Futsal 1-10 Berkut Futsal (0-4)
10/11/2018 16:00 Dynamo Moscow Futsal 3-4 Cprfb Futsal (2-3)
10/11/2018 15:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 2-0 Mfk Cprf Futsal (1-0)
Thứ hai, Ngày 05/11/2018
05/11/2018 18:00 Volga Saratov Futsal 4-4 Cprfb Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 03/11/2018
03/11/2018 21:00 Blik Nefteyugansk Futsal 1-2 Ukhta Tyumen Futsal (1-1)
03/11/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 1-3 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-2)
Thứ sáu, Ngày 02/11/2018
02/11/2018 21:00 Mfk Tyumen Futsal 1-3 Mfk Cprf Futsal (1-1)
Thứ năm, Ngày 01/11/2018
01/11/2018 22:00 Dynamo Samarra Futsal 12-2 Sibiryak Bratsk Futsal (4-1)
Thứ sáu, Ngày 26/10/2018
26/10/2018 19:30 Zik Urfu Futsal 6-0 Yamal (3-0)
26/10/2018 16:30 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal 4-3 Sue Argot Torch Futsal (4-1)
Chủ nhật, Ngày 14/10/2018
14/10/2018 17:00 Mfk Tyumen Futsal 4-3 Norilsky Nickel Futsal (1-1)
Thứ bảy, Ngày 13/10/2018
13/10/2018 16:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 4-2 Novali Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 14/09/2018
14/09/2018 21:00 Nefte Jo Gansike Futsal 2-3 Norilsky Nickel Futsal (1-2)
Thứ sáu, Ngày 08/06/2018
08/06/2018 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 3-1 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (2-1)
Thứ ba, Ngày 15/05/2018
15/05/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 1-2 Sibiryak Bratsk Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 11/05/2018
11/05/2018 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 8-3 Norilsky Nickel Futsal (4-1)
Thứ bảy, Ngày 28/04/2018
28/04/2018 23:30 Mfk Kprf Futsal 4-4 Sibiryak Bratsk Futsal (3-0)
Thứ năm, Ngày 26/04/2018
26/04/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 6-4 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (1-3)
Thứ bảy, Ngày 21/04/2018
21/04/2018 17:20 Mfk Tyumen Futsal 3-2 Dnepr Smolensk Futsal (2-0)
Thứ năm, Ngày 19/04/2018
19/04/2018 22:00 Volga Saratov Futsal 5-0 Astrakhan Futsal (5-0)
Thứ ba, Ngày 17/04/2018
17/04/2018 19:00 Yakutsk Futsal 3-6 Dynamo Moscow Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 14/04/2018
14/04/2018 20:00 Dina Moscow Futsal 2-5 Dnepr Smolensk Futsal (0-2)
14/04/2018 17:30 Zenit St Petersburg Futsal 5-1 Ukhta Tyumen Futsal (1-0)
Thứ sáu, Ngày 13/04/2018
13/04/2018 22:00 Progress Futsal 2-4 Sibiryak Bratsk Futsal (2-2)
Chủ nhật, Ngày 08/04/2018
08/04/2018 12:00 Ukhta B Futsal 1-2 Zik Urfu Futsal (1-0)
Thứ bảy, Ngày 07/04/2018
07/04/2018 14:15 Zik Urfu Futsal 5-1 Ukhta B Futsal (0-0)
Thứ sáu, Ngày 06/04/2018
06/04/2018 22:59 Dnepr Smolensk Futsal 4-3 Novali Futsal (0-0)
06/04/2018 21:00 Zik Urfu Futsal 2-2 Mfk Tyumen B Futsal (1-0)
06/04/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 5-2 Progress Futsal (2-0)
06/04/2018 19:00 Sibiryak 2 Futsal 4-6 Ural Futsal (1-4)
06/04/2018 17:00 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal 3-0 Ukhta B Futsal (0-0)
06/04/2018 14:30 Neff Thea Nick Futsal 1-3 Nadym Futsal (1-1)
06/04/2018 14:00 Sigma Futsal 4-3 Berg Duchamp Futsal (2-1)
Thứ năm, Ngày 05/04/2018
05/04/2018 18:00 Yamal 2-6 Sue Argot Torch Futsal (0-2)
05/04/2018 14:00 Fakel Novy Urengoy Futsal 5-6 Neff Thea Nick Futsal (1-3)
Thứ tư, Ngày 04/04/2018
04/04/2018 18:00 Nadym Futsal 4-7 Sue Argot Torch Futsal (2-1)
04/04/2018 16:00 Neff Thea Nick Futsal 3-0 Yamal (2-0)
04/04/2018 14:00 Nefte Jo Gansike Futsal 4-2 Fakel Novy Urengoy Futsal (1-1)
Thứ ba, Ngày 03/04/2018
03/04/2018 18:00 Sue Argot Torch Futsal 7-4 Fakel Novy Urengoy Futsal (6-1)
03/04/2018 16:00 Yamal 0-7 Nefte Jo Gansike Futsal (0-3)
Thứ bảy, Ngày 31/03/2018
31/03/2018 21:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-2 Dnepr Smolensk Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 30/03/2018
30/03/2018 21:00 Mfk Tyumen Futsal 2-1 Norilsky Nickel Futsal (2-1)
Thứ năm, Ngày 29/03/2018
29/03/2018 22:00 Progress Futsal 2-5 Mfk Kprf Futsal (0-3)
Thứ tư, Ngày 28/03/2018
28/03/2018 18:50 Yakutsk Futsal 8-3 Volga Saratov Futsal (2-1)
Thứ bảy, Ngày 24/03/2018
24/03/2018 20:00 Novali Futsal 10-2 Dina Moscow Futsal (5-2)
Thứ sáu, Ngày 23/03/2018
23/03/2018 21:00 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal 2-6 Mfk Kprf Futsal (2-4)
Thứ ba, Ngày 20/03/2018
20/03/2018 22:00 Progress Futsal 4-4 Mfk Tyumen Futsal (1-2)
Thứ bảy, Ngày 17/03/2018
17/03/2018 17:30 Kazan Futsal 6-7 Sue Argot Torch Futsal (4-1)
Thứ năm, Ngày 15/03/2018
15/03/2018 22:59 Dnepr Smolensk Futsal 3-1 Zenit St Petersburg Futsal (2-1)
15/03/2018 18:00 Yamal 1-4 Sigma Futsal (0-2)
Thứ năm, Ngày 08/03/2018
08/03/2018 16:00 Mfk Tyumen Futsal 2-4 Mfk Kprf Futsal (1-1)
Thứ tư, Ngày 07/03/2018
07/03/2018 21:30 Zenit St Petersburg Futsal 0-5 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-1)
07/03/2018 21:00 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal 5-1 Dnepr Smolensk Futsal (3-1)
07/03/2018 19:00 Dynamo Moscow Futsal 4-2 Yougela B Futsal (3-0)
Thứ bảy, Ngày 03/03/2018
03/03/2018 18:00 Yougela B Futsal 6-2 Krasnaya Gvardiya Futsal (3-0)
Thứ hai, Ngày 26/02/2018
26/02/2018 19:00 Dynamo Moscow Futsal 2-2 Volga Saratov Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 23/02/2018
23/02/2018 18:00 Mfk Kprf Futsal 5-1 Dnepr Smolensk Futsal (1-1)
23/02/2018 17:00 Elektrik Yekaterinburg Futsal 6-5 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (1-0)
Thứ năm, Ngày 22/02/2018
22/02/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 4-3 Ukhta Tyumen Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 17/02/2018
17/02/2018 19:00 Dnepr Smolensk Futsal 2-3 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 16/09/2019 21:46
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Vitalii Kvashuk 13 20

3  Muamer Tankovic 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Filip Valencic 15 15

10  Mohamed Buya Turay 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 5 11 15

2 Manchester City 5 10 10

3 Tottenham Hotspur 5 5 8

4 Manchester United 5 4 8

5 Leicester City 5 2 8

6 Chelsea 5 0 8

7 Arsenal 5 0 8

8 Bournemouth 5 -1 7

9 West Ham 4 -1 7

10 Southampton 5 -1 7

11 Everton 5 -2 7

12 Crystal Palace 5 -3 7

13 Norwich 5 -3 6

14 Burnley 5 -1 5

15 Sheffield United 5 -1 5

16 Brighton 5 -3 5

17 Newcastle United 5 -4 4

18 Aston Villa 4 -2 3

19 Wolves 5 -4 3

20 Watford 5 -6 2

Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s