Kết quả Hạng 2 Armenia mùa 2019-2020 - Kqbd Armenia

Kết quả bóng đá Hạng 2 Armenia trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2019-2020 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2019-2020 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 18/09/2019).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 2 Armenia 2019 hôm nay - kết quả bóng đá Armenia Division 2 - kết quả bóng đá Armenia 2019 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 2 Armenia 2019-2020 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 2 Armenia trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Armenia (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Armenia).

Cập nhật lúc: 18/09/2019 03:48
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ hai, Ngày 16/09/2019
16/09 19:30 1Ararat Yerevan 2 4-5 West Armenia (1-1)
16/09 19:30 1Aragats 3-3 Alashkert B Martuni1 (1-2)
16/09 19:30 Pyunik B 2-4 Junior Sevan (1-4)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 20:00 1West Armenia 0-1 Lokomotiv Yerevan1 (0-0)
30/08 19:55 Alashkert B Martuni 1-2 Ararat Yerevan 2 (0-0)
Thứ năm, Ngày 29/08/2019
29/08 20:00 Junior Sevan 0-0 Shirak Gjumri B (0-0)
Thứ hai, Ngày 26/08/2019
26/08 20:00 Ararat Armenia B 1-3 West Armenia (1-3)
26/08 20:00 Lokomotiv Yerevan 3-2 Alashkert B Martuni (0-1)
Thứ ba, Ngày 20/08/2019
20/08 20:00 Alashkert B Martuni 7-1 Ararat Armenia B1 (4-1)
Thứ hai, Ngày 12/08/2019
12/08 20:00 Alashkert B Martuni 4-1 Pyunik B (1-1)
12/08 20:00 West Armenia 3-0 Shirak Gjumri B (2-0)
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 20:00 Pyunik B 4-0 Gandzasar Kapan B (1-0)
13/06 20:00 Junior Sevan 3-2 Banants C (1-2)
13/06 20:00 Banants B 3-0 Shirak Gjumri B (1-0)
13/06 20:00 Ararat Armenia B 4-0 Ararat Yerevan 2 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 01/06/2019
01/06 20:00 Alashkert B Martuni 2-0 Ararat Armenia B (1-0)
01/06 20:00 Ararat Yerevan 2 0-3 Pyunik B (0-1)
01/06 20:00 Banants C 0-2 Banants B (0-0)
01/06 20:00 Lokomotiv Yerevan 1-1 Junior Sevan (0-0)
Thứ ba, Ngày 28/05/2019
28/05 20:00 Ararat Armenia B 3-1 Shirak Gjumri B (1-1)
28/05 20:00 Yerevan 2-2 Pyunik B1 (2-0)
28/05 20:00 Lokomotiv Yerevan 2-3 Banants B (2-1)
Thứ hai, Ngày 27/05/2019
27/05 20:00 Alashkert B Martuni 1-2 Ararat Yerevan 2 (1-1)
27/05 19:00 Junior Sevan 5-0 Gandzasar Kapan B (1-0)
Thứ ba, Ngày 21/05/2019
21/05 20:00 Banants C 0-0 Ararat Armenia B (0-0)
Thứ hai, Ngày 20/05/2019
20/05 20:00 Ararat Yerevan 2 2-3 Yerevan (2-0)
20/05 20:00 Shirak Gjumri B 1-0 Alashkert B Martuni1 (0-0)
Thứ hai, Ngày 13/05/2019
13/05 20:00 Alashkert B Martuni 3-1 Banants C (1-1)
13/05 20:00 Ararat Armenia B 3-0 Lokomotiv Yerevan (2-0)
13/05 20:00 Junior Sevan 1-6 Yerevan (0-3)
13/05 19:00 Banants B 1-0 Pyunik B (1-0)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 20:00 Ararat Yerevan 2 0-6 Junior Sevan (0-2)
07/05 20:00 Banants C 2-0 Shirak Gjumri B (1-0)
Thứ hai, Ngày 06/05/2019
06/05 20:00 Yerevan 1-1 Banants B (1-1)
06/05 20:00 Lokomotiv Yerevan 1-1 Alashkert B Martuni (1-1)
06/05 19:00 Pyunik B 3-0 Erebuni (0-0)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 17:30 Shirak Gjumri B 2-2 Banants B (1-0)
Thứ ba, Ngày 30/04/2019
30/04 20:00 Banants B 0-1 Junior Sevan (0-1)
Thứ hai, Ngày 29/04/2019
29/04 20:00 Ararat Armenia B 3-1 Pyunik B (1-0)
29/04 20:00 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan B (1-0)
29/04 20:00 Banants C 6-0 Ararat Yerevan 2 (3-0)
29/04 20:00 Erebuni 0-3 Yerevan (0-0)
29/04 20:00 Shirak Gjumri B 1-4 Lokomotiv Yerevan (1-0)
Thứ năm, Ngày 25/04/2019
25/04 19:00 Ararat Yerevan 2 0-4 Banants B (0-2)
25/04 19:00 Pyunik B 1-1 Alashkert B Martuni (1-0)
Thứ ba, Ngày 23/04/2019
23/04 20:00 Junior Sevan 3-0 Erebuni (0-0)
23/04 19:30 Yerevan 2-5 Ararat Armenia B (1-3)
Thứ hai, Ngày 22/04/2019
22/04 19:00 Lokomotiv Yerevan 3-1 Banants C (1-0)
Thứ tư, Ngày 17/04/2019
17/04 17:00 Ararat Armenia B 3-2 Junior Sevan (2-1)
Thứ ba, Ngày 16/04/2019
16/04 19:00 Shirak Gjumri B 2-0 Pyunik B (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Denis Laptev 10 15

10  Filip Valencic 15 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 5 11 15

2 Manchester City 5 10 10

3 Tottenham Hotspur 5 5 8

4 Manchester United 5 4 8

5 Leicester City 5 2 8

6 Chelsea 5 0 8

7 Arsenal 5 0 8

8 West Ham 5 -1 8

9 Bournemouth 5 -1 7

10 Southampton 5 -1 7

11 Everton 5 -2 7

12 Crystal Palace 5 -3 7

13 Norwich 5 -3 6

14 Burnley 5 -1 5

15 Sheffield United 5 -1 5

16 Brighton 5 -3 5

17 Aston Villa 5 -2 4

18 Newcastle United 5 -4 4

19 Wolves 5 -4 3

20 Watford 5 -6 2

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s