Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania 2024 - Kqbd Rumani
Vòng đấu
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 19:50 | ACS Vedita Colonesti MS | 2-0 | CSO Petrolul Potcoava | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 20:00 | CS Dinamo Bucuresti | 1-0 | CSM Flacara Moreni | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | Unirea Ungheni | 2-0 | Metalurgistul Cugir | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 20:00 | ACS Viitorul Cluj | 0-3 | Universitatea Alba Iulia | (0-0) | ||
15/03 20:00 | Unirea Bascov | 3-0 | ACS Flacara Horezu | (2-0) | ||
15/03 20:00 | Muscelul Campulung | 1-1 | CS Blejoi | (0-0) | ||
15/03 20:00 | ACSO Filiasi | 3-0 | CS Gilortul Targu Carbunesti | (2-0) | ||
15/03 20:00 | CS Phoenix Buzias | 6-3 | CS Socodor | (3-1) | ||
15/03 20:00 | CSM Ramnicu Valcea | 0-0 | ACS Vedita Colonesti MS | (0-0) | ||
15/03 20:00 | CS Sanatatea Cluj | 2-1 | Sighetu Marmatiei | (2-0) | ||
15/03 20:00 | ACS Sepsi II | 1-2 | ACS Olimpic Zarnesti | (0-1) | ||
15/03 20:00 | CSM Ramnicu Sarat | 2-2 | Unirea Branistea | (1-2) | ||
15/03 20:00 | Ghiroda SI Giarmata VII | 2-0 | Jiul Petrosani | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | ACS Olimpic Zarnesti | 1-1 | ACS Olimpic Cetate Rasnov | (1-0) | ||
09/03 20:00 | CS Blejoi | 1-2 | Dunarea Giurgiu | (1-1) | ||
09/03 20:00 | AFC Vointa Lupac | 1-1 | ACSO Filiasi | (0-0) | ||
09/03 20:00 | Unirea Branistea | 9-0 | ACS Hamangia Baia | (5-0) | ||
09/03 20:00 | FC Timisoara | 2-0 | Gloria Lunca Teuz Cermei | (0-0) | ||
09/03 20:00 | ACS Kids Tampa Brasov | 1-0 | ACS KSE Targu Secuiesc | (1-0) | ||
09/03 20:00 | Afumati | 1-0 | ACS LPS HD Clinceni | (0-0) | ||
09/03 20:00 | Vointa Limpezis | 2-1 | Viitorul Sutesti | (0-1) | ||
09/03 20:00 | Unirea Alba Iulia | 2-1 | Unirea Ungheni | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 20:00 | Viitorul Ianca | 2-3 | CSM Ramnicu Sarat | (2-1) | ||
08/03 20:00 | ACS Vedita Colonesti MS | 1-0 | Unirea Bascov | (0-0) | ||
08/03 20:00 | ACS Sepsi II | 0-1 | SR Brasov | (0-0) | ||
08/03 20:00 | ACS Targu Mures 1898 | 2-2 | ACS Viitorul Cluj | (1-1) | ||
08/03 20:00 | FC Pucioasa | 0-0 | Muscelul Campulung | (0-0) | ||
08/03 20:00 | CS Sanatatea Cluj | 1-2 | Crisul Santandrei | (0-0) | ||
08/03 20:00 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 | Gloria Popesti-Leordeni | (0-0) | ||
08/03 20:00 | Inainte Modelu | 1-2 | Recolta Gheorghe Doja | (1-2) | ||
08/03 20:00 | CS Phoenix Buzias | 1-4 | CSC Peciu Nou | (0-4) | ||
08/03 20:00 | Avantul Reghin | 1-1 | Universitatea Alba Iulia | (0-0) | ||
08/03 20:00 | CS Sporting Rosiori | 1-1 | Cetatea Turnu Magurele | (1-1) |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania đêm nay, cập nhật kqbd trực tuyến Hạng 3 Romania hôm nay CHÍNH XÁC nhất.
Xem KQBD Hạng 3 Romania hôm nay mới nhất
Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania năm 2024 mới nhất hôm nay. Chúng tôi cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 3 Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Nếu anh em đang tìm kiếm một trang web cập nhật đầy đủ kq bóng đá Hạng 3 Romania và các thông tin thể thao hot nhất thì chắc chắn sẽ không thể bỏ qua bongdanet.co. Xem kết quả bóng đá Hạng 3 Romania đêm qua, hôm nay của đầy đủ các đội bóng mùa giải mới nhất 2024.
Kết quả bóng đá Vòng loại World Cup Châu Á
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Bóng đá Rumani
VĐQG Romania nữ U19 Romania Hạng 2 Nữ Romania Cúp Quốc Gia nữ Romania Hạng 3 Romania Romania Liga 4Ngày 23/03/2024
ACS Vedita Colonesti MS 2-0 CSO Petrolul Potcoava
Ngày 22/03/2024
CS Dinamo Bucuresti 1-0 CSM Flacara Moreni
Ngày 16/03/2024
Unirea Ungheni 2-0 Metalurgistul Cugir
Ngày 15/03/2024
ACS Viitorul Cluj 0-3 Universitatea Alba Iulia
Unirea Bascov 3-0 ACS Flacara Horezu
Muscelul Campulung 1-1 CS Blejoi
ACSO Filiasi 3-0 CS Gilortul Targu Carbunesti
CS Phoenix Buzias 6-3 CS Socodor
Ngày 29/03/2024
Ghiroda SI Giarmata VII 20:00 CNS Cetate Deva
ACS Sepsi II 20:00 AS Viitorul Curita
CSM Ramnicu Valcea 20:00 ACS Vedita Colonesti MS
CS Sanatatea Cluj 20:00 Olimpia Satu Mare
CS Dinamo Bucuresti 20:00 Dunarea Giurgiu
CS Gilortul Targu Carbunesti 20:00 Craiova Fc Universitatea B
FC Zalau 20:00 Sighetu Marmatiei
CS Avantul Periam 20:00 Gloria Lunca Teuz Cermei
Gloria Popesti-Leordeni 20:00 CS Blejoi
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 0 1855
2 Pháp 0 1845
3 Anh 0 1800
4 Bỉ 0 1798
5 Braxin 0 1784
6 Hà Lan 0 1745
7 Bồ Đào Nha 0 1745
8 Tây Ban Nha 0 1732
9 Ý 0 1718
10 Croatia 0 1717
105 Việt Nam -41 1194
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 14 2066
2 USA (W) -6 2045
3 France (W) 17 2021
4 England (W) -15 2014
5 Sweden (W) -71 1998
6 Germany (W) 0 1987
7 Netherland (W) 2 1986
8 Japan (W) 16 1978
9 North Korea (W) 10 1950
10 Canada (W) 3 1948
37 Vietnam (W) -11 1611