Ket qua bong da ngay 15/08/2019 - Kqbd 15/08/2019

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật: GH, NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF Cup

Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 15/08/2019) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm quarạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần!

Ghi chú: Tên in đậm là đội chấp.

01:45Penistone Church2 - 5Skelmersdale United1 - 2

01:45Stockton Town5 - 1Nostell Mw2 - 1

02:00Liverpool1 - 1Chelsea0 - 1

90min [1-1], 120min [2-2], Penalty [5-4], Liverpool thắng

23:00Saburtalo Tbilisi0 - 2Avan Academy0 - 1

23:00Atromitos Athens0 - 2Legia Warszawa0 - 1

23:00Vitoria Guimaraes6 - 0FK Ventspils1 - 0

19:00Philippines U184 - 1Brunei U182 - 0

16:00Lào U184 - 0Timor Leste U182 - 0

15:30Myanmar U181 - 1Indonesia U180 - 0

00:30Iraq0 - 1Bahrain0 - 1

06:00Dominican Republic0 - 0Guatemala0 - 0

03:00Nữ Athletic Club Bibao1 - 1Nữ Tottenham Hotspur0 - 1

90min [1-1], Penalty [5-4], Athletic Club Bibao Womens thắng

02:15Real Jaen CF4 - 1CP Villarrobledo2 - 0

02:00Cd Rincon3 - 2Velez1 - 0

01:30Nữ Arsenal2 - 5Nữ Barcelona1 - 2

01:30Zamora Barinas1 - 0Salmantino0 - 0

01:30Talavera De La Reina1 - 1San Sebastian Reyes0 - 0

01:30Yeclano Deportivo0 - 0Orihuela CF0 - 0

01:30Cd Tarancon1 - 2Cd Artistico Navalcarnero0 - 0

01:00Trebujena0 - 4Atletico Antoniano0 - 1

01:00Cultural Leonesa3 - 0Real Madrid Castilla2 - 0

01:00Sd Laredo1 - 1Barakaldo CF0 - 0

01:00Real Avila CF3 - 2Unionistas De Salamanca11 - 0

01:00L'Hospitalet3 - 0Ue Cornella2 - 0

01:00Ourense4 - 3Coruxo1 - 3

01:00Cd Rota2 - 3Atletico Sanluqueno2 - 1

00:30Union Langreo1 - 1Caudal0 - 1

00:30Ud Levante B2 - 1CD Castellon1 - 0

00:301Ud Poblense1 - 0Atletico Baleares11 - 0

00:30Calahorra6 - 1Udc Txantrea Kke2 - 1

00:00UCAM Murcia2 - 2Valencia Cf Mestalla1 - 1

00:00Futbol Club Cartagena1 - 2Hercules1 - 1

00:00Real Sociedad B1 - 1UD Logrones1 - 0

00:001UD Marbella0 - 1Sevilla Atletico0 - 0

23:30Ethnikos Achnas3 - 1Nea Salamis2 - 1

23:15Tirsense1 - 0Fafe0 - 0

23:00Anagenisis Dherina0 - 4Anorthosis Famagusta FC0 - 4

23:00Othellos Athienou0 - 2Olympiakos Nicosia0 - 2

22:40Kallithea0 - 4Panionios0 - 2

22:30Osogovo2 - 0Kamenica Sasa1 - 0

22:00Nữ Ado Den Haag2 - 2Kaa Gent Ladies1 - 1

22:00E.N.Paralimni4 - 2Ermis Aradippou0 - 2

22:00Ergotelis2 - 0Of Ierapetras0 - 0

16:10Sydney2 - 0South Coast Wolves0 - 0

15:00Taichung Futuro3 - 0Ntupes1 - 0

15:00RSD Alcala Henares1 - 1Inter De Madrid0 - 1

14:00Las Rozas1 - 1Ad Union Adarve0 - 1

17:00Sanfrecce Hiroshima2 - 1Zweigen Kanazawa FC0 - 1

17:00Renofa Yamaguchi0 - 3Cerezo Osaka0 - 2

17:00Institute Of Fitness1 - 1Oita Trinita0 - 0

90min [1-1], 120min [1-2], Oita Trinita thắng

17:00Jubilo Iwata6 - 0Vanraure Hachinohe2 - 0

17:00Honda2 - 0Tokushima Vortis1 - 0

17:00Veertien Kuwana2 - 2V-Varen Nagasaki2 - 2

90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [4-5], V-Varen Nagasaki thắng

17:00Yokohama F Marinos2 - 1Yokohama2 - 0

17:001Kashiwa Reysol0 - 0Sagan Tosu0 - 0

90min [0-0], 120min [0-1], Sagan Tosu thắng

17:00Omiya Ardija0 - 4Vissel Kobe0 - 1

17:00Avispa Fukuoka0 - 1Shimizu S-Pulse0 - 1

17:00Okayama1 - 1Kawasaki Frontale0 - 0

90min [1-1], 120min [1-2], Kawasaki Frontale thắng

17:00Ventforet Kofu1 - 0Tokyo0 - 0

17:00Tochigi SC0 - 4Kashima Antlers0 - 2

17:00Mito Hollyhock1 - 2Urawa Red Diamonds0 - 0

16:30Gamba Osaka0 - 2Đại học hosei0 - 1

16:30Kataller Toyama0 - 1Vegalta Sendai0 - 0

22:00Novy Jicin2 - 3Frydek-mistek11 - 0

22:00Slovan Rosice4 - 2Velke Mezirici3 - 0

22:30Banik Ostrava1 - 3Fk Graffin Vlasim1 - 2

22:00Rymarov2 - 3Unicov2 - 1

22:00Prepere6 - 2Tj Dvur Kralove1 - 1

22:00Aritma Praha0 - 1Admira Praha0 - 1

22:00Olesnice U Bouzova2 - 1Viktoria Otrokovice1 - 1

22:00Sk Motorlet Praha4 - 0Chomutov1 - 0

22:00Sk Cesky Brod1 - 3Slovan Velvary0 - 1

22:00Banik Sous0 - 3Fk Banik Sokolov0 - 0

22:00Kolin0 - 1Jiskra Usti Nad Orlici0 - 1

22:00Detmarovice1 - 7Fotbal Trinec0 - 3

22:00Afc Humpolec0 - 9Vysocina Jihlava0 - 6

22:00Komarov0 - 1Fk Loko Vltavin0 - 0

22:00Slavia Kromeriz2 - 2Vitkovice1 - 1

90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [3-4], Vitkovice thắng

22:00Sokol Lanzho2 - 1SC Znojmo11 - 1

90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [3-1], Sokol Lanzho thắng

22:001Oez Letohrad0 - 3Hradec Kralove0 - 0

22:00Clu Beroun0 - 7Dukla Praha0 - 4

22:00Spartak Sobeslav0 - 2Benesov0 - 0

22:00Tj Sokol Srbice1 - 2Kraluv Dvur0 - 2

22:00Strani1 - 3Prostejov0 - 1

22:00Valasske Mezirici1 - 1Slavicin1 - 1

90min [1-1], 120min [4-2], Valasske Mezirici thắng

22:00Velke Hamry0 - 4Sk Slovan Varnsdorf0 - 1

22:001Tatran Vsechovice0 - 4Odra Petrkovice0 - 0

22:00Zdirec Nad Doubravou1 - 1Stara Rise0 - 1

90min [1-1], 120min [3-1], Zdirec Nad Doubravou thắng

22:00Tatran Sedlcany0 - 4Fk Mas Taborsko0 - 0

22:00Sokol Hostoun2 - 1Karlovy Vary Dvory1 - 1

22:00HFK Olomouc0 - 3Brno0 - 2

00:30Tsv Meerbusch0 - 4SV Straelen0 - 0

00:301Turu Dusseldorf1 - 2Spvg Schonnebeck0 - 0

00:30TuS Koblenz1 - 1Gonsenheim1 - 1

00:30Ratingen Sv5 - 2VfB Hilden2 - 1

00:30TSG Pfeddersheim2 - 8Hertha Wiesbach0 - 0

00:30Cronenberger Sc1 - 3SF Baumberg1 - 0

00:001TUS Mechtersheim0 - 1Sv Rochling Volkling0 - 0

00:00Kray5 - 0Sc Union Nettetal12 - 0

00:00Schwarz-Weiss Essen1 - 0Tvd Velbert1 - 0

20:001Kelantan FA0 - 1Johor Darul Takzim II0 - 1

20:00Terengganu B2 - 2Ukm2 - 0

Kết quả bóng đá Na UyHiệp 1Tiện ích

00:00Stabaek1 - 1Valerenga0 - 0

00:00Viking2 - 1Sarpsborg 08 FF10 - 0

01:45Havant and Waterlooville6 - 0Dorking13 - 0

23:30Lunds BK0 - 1Varbergs BoIS FC0 - 0

23:30Carlstad United BK2 - 3Ifk Eskilstuna2 - 1

23:30Ifk Stocksund0 - 1Ostersunds0 - 1

23:30Vejle0 - 1Fredericia0 - 1

10:00Portland Timbers3 - 2Chicago Fire12 - 0

09:30LA Galaxy2 - 0Dallas0 - 0

09:00Real Salt Lake3 - 0Seattle Sounders1 - 0

07:00Minnesota United1 - 0Colorado Rapids1 - 0

06:35Orlando City1 - 0Sporting Kansas City1 - 0

18:35Beijing Renhe1 - 2Hebei Hx Xingfu1 - 1

18:35Shenzhen Jiazhaoye4 - 0Guangzhou R&F21 - 0

18:35Shanghai SIPG5 - 1Tianjin Teda1 - 1

08:00CD Olimpia1 - 0CD Vida0 - 0

07:55Real Espana2 - 2Platense12 - 2

04:30Real Sociedad Tocoa0 - 2Lobos Upnfm0 - 0

04:30Real De Minas4 - 4Marathon0 - 3

04:25CD Motagua4 - 1Honduras Progreso12 - 0

06:30Loudoun United1 - 2Charleston Battery0 - 1

19:00Bristol City U231 - 3Nottingham Forest U230 - 0

09:00Herediano3 - 2Limon1 - 0

09:00Deportivo Saprissa4 - 0Jicaral4 - 0

07:00Ad San Carlos2 - 2Santos De Guapiles1 - 2

07:30Gremio2 - 0Atletico Paranaense1 - 0

20:00Irtysh 1946 Omsk2 - 0Zvezda Irkutsk0 - 0

18:30Dinamo Barnaul1 - 0FK Chita1 - 0

21:30Lada Togliatti0 - 2Ural 20 - 1

00:301IF Fuglafjordur2 - 4NSI Runavik2 - 1

21:30Dacia Buiucani0 - 1Real Succes0 - 0

21:30Olimpia Balti0 - 2Drochia0 - 0

08:30Cavalry0 - 1Montreal Impact0 - 1

06:30Toronto3 - 0Ottawa Fury3 - 0

20:002Ngezi Platinum0 - 1Triangle Fc0 - 1

20:00Platinum2 - 0Harare City1 - 0

19:00Buriram United2 - 0Nong Bua Lamphu1 - 0

18:35Nữ jiangsu suning3 - 0Nữ Henan Huishang2 - 0

18:35Nữ beijing beikong0 - 0Nữ Changchun RCB0 - 0

15:00Nữ dalian quanjian1 - 2Nữ Guangdong Meizhou Huijun0 - 1

18:30Persib Bandung2 - 2Pusamania Borneo2 - 0

18:30Persib Bandung2 - 2Borneo2 - 0

15:30PSM Makassar2 - 1Barito Putera10 - 0

15:30PSM Makassar2 - 1Barito Putera0 - 0

13:30Persipura Jayapura2 - 0Kalteng Putra1 - 0

13:30Persipura Jayapura2 - 0Kalteng Putra1 - 0

01:30Argentino De Merlo0 - 0Deportivo Laferrere0 - 0

16:00Napredak U190 - 2Internacional U190 - 0

15:55Vojvodina U194 - 1Ofk Belgrade U191 - 1

15:551Radnicki Nis U191 - 3Brodarac U190 - 1

22:00Belenenses U234 - 0Feirense U232 - 0

01:00Westerlo Reserves0 - 2Club Brugge Reserves0 - 1

01:00Atletico Saguntino1 - 0UD Alzira0 - 0

18:00Ceres5 - 0Stallion Laguna3 - 0

15:00Kaya1 - 0Green Archers United0 - 0

14:30Mendiola0 - 1Philippine Air Force0 - 0

01:30Cd Utrera0 - 2Real Betis B0 - 1

00:201Eldense3 - 0Elche Cf Ilicitano2 - 0

06:00Nữ Sky Blue2 - 1Nữ Chicago Red Stars0 - 0

23:30Nữ Ob1 - 2Nữ Brondby0 - 1

00:301Portugal Beach Soccer4 - 2Nhật Bản (Bóng đá bãi biển)0 - 0

23:00Tây Ban Nha (Bóng đá bãi biển)2 - 3senegal (Bóng đá bãi biển)0 - 0

00:00Staal Jorpeland3 - 0Vardeneset0 - 0

00:30Sv Eltendorf2 - 5Asv Siegendorf1 - 2

00:00Sv Grieskirchen2 - 1Bad Schallerbach12 - 0

00:00Baltika2 - 1Volga Olimpiets11 - 1

23:30Torpedo Moscow3 - 1Avangard0 - 1

23:00Chertanovo Moscow1 - 2Krasnodar II1 - 1

23:00Fakel Voronezh0 - 2Torpedo Armavir0 - 0

22:301Shinnik Yaroslavl0 - 0Yenisey Krasnoyarsk0 - 0

22:00Neftekhimik Nizhnekamsk1 - 2Rotor Volgograd0 - 1

21:30Spartak Moscow II1 - 2Tekstilshchik Ivanovo0 - 1

19:001Tom Tomsk0 - 0Khimki0 - 0

16:001Luch-Energiya1 - 1Chayka K Sr1 - 0

16:00Ska Khabarovsk1 - 2Mordovia Saransk0 - 1

00:001Zurich2 - 1St. Gallen11 - 1

20:30Samtredia2 - 1Shevardeni1 - 0

20:30Kolkheti Poti0 - 2Guria Lanchkhuti0 - 2

20:30Kolkheti Poti0 - 2Guria Lanchkhuti0 - 2

20:30Samtredia2 - 1Shevardeni1 - 0

00:15Rasmus Varki2 - 2Eston Villa0 - 1

90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [5-3], Rasmus Varki thắng

21:30Suhopolje2 - 6Oriolik0 - 5

23:00Koper6 - 0Nd Beltinci12 - 0

21:00Bled Hirter1 - 3NK Publikum Celje0 - 3

21:00Videm1 - 4Tabor Sezana1 - 1

21:00Bistrica2 - 2Brda1 - 2

90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [3-4], Brda thắng

21:00Brezice1 - 2NK Triglav Kranj20 - 2

21:00Grad1 - 4Krsko Posavlje0 - 0

21:00Pesnica1 - 5Gorica0 - 2

21:00Odranci1 - 3NK Aluminij0 - 2

21:00Tolmin3 - 2Simer Sampion Celje2 - 0

21:00Tinex Sencur0 - 1Nafta0 - 0

01:00FK Metalac Gornji Milanovac1 - 3Kabel Novi Sad1 - 1

01:00Trajal1 - 0Graficar0 - 0

01:00FK Bezanija0 - 0Buducnost Dobanovci0 - 0

22:302Radnicki 1923 Kragujevac0 - 4Dinamo Vranje0 - 1

22:30Sindjelic Belgrad1 - 1Radnicki Pirot1 - 0

22:30Zlatibor1 - 0Zemun0 - 0

22:30Zarkovo0 - 0Borac Cacak0 - 0

21:50Sacele1 - 6Acs Olimpic Cetate Rasnov0 - 3

21:30Csm Flacara Moreni1 - 1Pucioasa1 - 0

90min [1-1], 120min [4-1], Csm Flacara Moreni thắng

21:30Unirea Alba Iulia1 - 2Industria Galda11 - 1

21:30National Sebis0 - 2Gloria Lunca Teuz Cermei0 - 0

21:30Acs Ghiroda3 - 1Acs Dumbravita3 - 0

21:30Olimpia Satu Mare0 - 5Sanmartin0 - 3

21:30Ariesu Turda2 - 3Cs Sanatatea Cluj2 - 2

01:30Ofk Titograd0 - 1Rudar Pljevlja0 - 0

00:30OFK Petrovac0 - 2Zeta0 - 2

00:00FK Buducnost Podgorica3 - 1Kom Podgorica1 - 0

22:30Grbalj Radanovici1 - 1Mladost Ljeskopolje0 - 1

22:00Banik Lehota Pod Vtacnikom0 - 3Zlate Moravce0 - 1

22:00Krasnohorske Podhradie0 - 6Zemplin Michalovce0 - 2

22:00Mfk Lokomotiva Zvolen0 - 2Skf Sered0 - 1

22:001Jednota Banova2 - 3Spartak Trnava10 - 0

22:00Csm Tisovec1 - 8Trencin0 - 2

22:001Rohoznik0 - 1FK Senica0 - 0

22:00Javornik Makov0 - 1SKM Puchov0 - 1

22:00Start Hrabusice1 - 3Stara Lubovna1 - 1

22:001Tj Tatran Chlebnice1 - 2Oravska Poruba0 - 0

22:00Lokomotiv Devinska1 - 1Stk 1914 Samorin1 - 0

90min [1-1], Penalty [5-3], Lokomotiv Devinska thắng

22:00Psc Pezinok1 - 1Lachabadisilahua0 - 1

90min [1-1], Penalty [4-2], Psc Pezinok thắng

22:00Osk Slovensky Grob2 - 8Dunajska Luzna0 - 6

23:00Huragan Morag1 - 1Bron Radom0 - 1

23:00Lechia Tomaszow Mazowiecki4 - 1Rks Radomsko0 - 0

22:00Mlks Znicz Biala Piska1 - 1Swit Nowy Dwor Mazowiecki0 - 0

22:00Olimpia Zambrow4 - 1Concordia Elblag3 - 0

21:00Ursus Warszawa0 - 0Unia Skierniewice0 - 0

01:45Taunton Town0 - 4Yate Town0 - 1

23:00Azy Based Nano Bo2 - 1Modena1 - 1

23:00Paganese2 - 2Avellino1 - 1

00:00Nữ Pitea IF0 - 0Nữ Vittsjo Gik0 - 0

00:00Kungsbacka Dff Womens2 - 1Nữ Linkopings10 - 0

00:00Nữ Kif Orebro Duff0 - 3Nữ Kopparbergs/goeteborg0 - 1

01:45Cray Wanderers2 - 3Folkestone1 - 1

00:30VfR Aalen2 - 2Sv Elversberg2 - 1

23:001Bahlinger SC1 - 2Kickers Offenbach1 - 0

00:00Altonaer2 - 1Sv Drochtersen/assel2 - 1

23:30Heider Sv0 - 4VfB Lubeck0 - 1

05:00Nữ Ferroviaria Sp1 - 2Nữ fundacao laura santos0 - 2

18:45Home United FC1 - 3Balestier Khalsa FC0 - 1

18:45Geylang United FC2 - 1Tampines Rovers FC1 - 1

03:30Antigua Gfc3 - 2Deportivo Mixco1 - 1

01:30Santa Lucia Cotzumalguapa1 - 1Club Comunicaciones0 - 0

08:15Santa Tecla0 - 0Municipal Limeno10 - 0

05:00Cd Chalatenango1 - 0Aguila0 - 0

04:30Cd El Vencedor2 - 2Sonsonate2 - 1

01:00Fernando Boris U204 - 2Jose Bonifacio Sp Youth3 - 1

01:00Matonense Sp Youth2 - 2Independente Sp Youth0 - 1

07:001Sinop Mt0 - 3Costa Rica Ms0 - 3

06:30Cuiaba (MT)0 - 1Ipora0 - 0

90min [0-1], Penalty [6-5], Cuiaba (MT) thắng

06:00Santos Macapa1 - 1Bragantino Pa0 - 0

01:00Brasiliense (DF)0 - 0Goias10 - 0

05:15Royal Pari1 - 1Always Ready1 - 1

02:00Nacional Potosi5 - 0Blooming3 - 0

04:00Zamora Barinas1 - 1Monagas1 - 0

04:00Aragua1 - 0Caracas FC1 - 0

03:00LALA2 - 2Estudiantes Caracas Sc11 - 2

03:00Metropolitanos4 - 3Trujillanos FC2 - 0

00:15Finnkurd2 - 3Espoo 20 - 2

23:30Otp2 - 7TP47 Tornio1 - 3

20:00Brommapojkarna U192 - 1Helsingborg If U1911 - 1

19:00Muang Thong United U192 - 0U19 Bg Pathum United1 - 0

16:00Assumption United U191 - 0Kasem Bundit University U190 - 0

20:30Persiraja Aceh2 - 0PSMS Medan10 - 0

15:30Sriwijaya Palembang1 - 0Babel United1 - 0

15:25Psgc Ciamis2 - 2Pscs Cilacap11 - 1

08:00Millonarios2 - 2Dep.Independiente Medellin2 - 1

06:001America de Cali0 - 0Deportiva Once Caldas10 - 0

04:00Deportivo Pereira1 - 0Aguilas Doradas1 - 0

03:30Real Santander0 - 1Deportivo Cali0 - 0

03:30Orsomarso0 - 5Deportes Tolima0 - 1

03:00Deportivo Pasto2 - 1La Equidad2 - 0

90min [2-1], Aggregate [4-4], Penalty [4-3], Deportivo Pasto thắng

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Vitalii Kvashuk 13 20

3  Muamer Tankovic 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Pavel Nekhaychik 11 17

8  Filip Valencic 15 15

9  Mohamed Buya Turay 10 15

10  Tarik Elyounoussi 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s