Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:45Wolves?-?Arsenal

02:00Manchester United?-?Manchester City

00:30Atletico Madrid?-?Valencia

01:30Leganes?-?Athletic Bilbao

01:30Espanyol?-?Celta Vigo

02:30Levante?-?Real Betis

01:45AC Milan?-?Lazio

01:45Werder Bremen?-?Bayern Munich

00:45Utrecht?-?Fortuna Sittard

00:45Zwolle?-?Groningen

01:45NAC Breda?-?Feyenoord Rotterdam

23:00Terek Groznyi?-?Krasnodar

23:00FK Rostov?-?Lokomotiv Moscow

23:30Rubin Kazan?-?Ufa

23:30CSKA Moscow?-?Anzhi

11:00Brisbane Roar?-?Adelaide United

17:00Kashima Antlers?-?Gyeongnam

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Urawa Red Diamonds

19:00Beijing Guoan?-?Buriram United

19:45Johor?-?Shandong Luneng

21:30Slavoj Trebisov?-?1. Tatran Presov

21:30Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas?-?Dukla Banska Bystrica

22:00Gryf Wejherowo?-?Olimpia Grudziadz

00:00Asante Kotoko?-?Berekum Chelsea

01:00Zenit St Petersburg?-?Dinamo Moscow

21:30Jezero Plav?-?Jedinstvo Bijelo Polje

21:30Berane?-?Bokelj Kotor

21:30Ofk Igalo?-?Mladost Ljeskopolje

21:30Kom Podgorica?-?Decic Tuzi

21:30Arsenal Tivat?-?Otrant

05:15CA Huracan?-?Emelec

05:15Universidad de Concepcion?-?Olimpia Asuncion

05:15Libertad Asuncion?-?Gremio

07:30Godoy Cruz?-?Sporting Cristal

07:30Atletico-MG?-?Nacional Montevideo

05:15Palestino?-?River Plate

05:15Jorge Wilstermann?-?Atletico Paranaense

05:15Rosario Central?-?Univ. Catolica

07:30Alianza Lima?-?Internacional RS

07:30Liga Dep. Universitaria Quito?-?Flamengo

07:30San Jose?-?CA Penarol

07:30Deportes Tolima?-?Boca Juniors

00:00Akhisar Bld.Geng?-?Umraniyespor

00:00Elfsborg?-?Orebro

00:00Malmo?-?Hammarby

00:00Falkenbergs FF?-?IK Sirius

00:00AIK Solna?-?Hacken

00:00AFC Eskilstuna?-?Ostersunds

22:00Wigry Suwalki?-?LKS Lodz

22:30Rakow Czestochowa?-?Podbeskidzie

23:00Gks Jastrzebie?-?Bytovia Bytow

23:00Chrobry Glogow?-?Garbarnia Krakow

00:00Puszcza Niepolomice?-?LKS Nieciecza

00:00Odra Opole?-?Stal Mielec

00:10Sandecja?-?GKS Tychy

01:00Chojniczanka Chojnice?-?Warta Poznan

01:00GKS Katowice?-?Olsztyn OKS 1945

17:00V-Varen Nagasaki?-?Consadole Sapporo

17:00Vegalta Sendai?-?Sagan Tosu

17:00Tokyo?-?Kashiwa Reysol

17:00Oita Trinita?-?Nagoya Grampus Eight

17:00Shimizu S-Pulse?-?Matsumoto Yamaga

17:00Gamba Osaka?-?Jubilo Iwata

17:30Yokohama F Marinos?-?Shonan Bellmare

17:30Cerezo Osaka?-?Vissel Kobe

09:00Tigres UANL?-?Monterrey

06:00New York City?-?Chicago Fire

06:30Columbus Crew?-?DC United

06:30New England Revolution?-?Montreal Impact

07:00Minnesota United?-?LA Galaxy

09:30Seattle Sounders?-?San Jose Earthquakes

21:30FK Ventspils?-?Rigas Futbola Skola

22:00Riga?-?Liepajas Metalurgs

00:00Red Bull Salzburg?-?Wolfsberger AC

00:00LASK Linz?-?Sturm Graz

00:00Austria Wien?-?St.Polten

05:15Vasco da Gama?-?Santos

07:30Juventude Rs?-?Vila Nova (GO)

18:00Oktepa?-?Xorazm Urganch

18:00Istiklol Fergana?-?Mashal Muborak

18:00Shurtan Guzor?-?Sherdor Samarqand

18:00Iftixor Oltiariq?-?Neftchi Fargona

22:30Kupiskis?-?Pakruojis

21:00Sileks?-?Renova Cepciste

22:00Pisek?-?Fk Loko Vltavin

23:00Cr Belouizdad?-?Cs Constantine

23:30Brondby U19?-?Nordsjaelland U19

12:00Yenisey Krasnoyarsk Youth?-?Orenburg Youth

17:00Arsenal Tula Youth?-?Spartak Moscow Youth

21:00Krylya Sovetov Samara Youth?-?Ural Youth

00:00KS Perparimi Kukesi?-?Skenderbeu Korca

00:00Black Forest?-?Gaborone United

00:00Security Systems?-?Shooting Stars Sc

07:10Independiente Rivadavia?-?Ferrocarril Midland

20:00Stellenbosch?-?Ts Galaxy

06:00Youth Milan?-?Barbados Soccer Academy

08:00Notre Dame?-?Ellerton

03:00Nữ Kr Reykjavik?-?Nữ Hafnarfjordur

16:15Peninsula Power?-?Sunshine Coast

00:00Wurzburger Kickers Ii?-?Wurzburger Fv

00:30VFB Homberg?-?Sc Dusseldorf West

08:00CD Arabe Unido?-?Sporting San Miguelito

16:00Luch-Energiya?-?Petrotrest

16:00Ska Khabarovsk?-?Khimki

19:00Sibir?-?Tom Tomsk

19:00FK Tyumen?-?Spartak Moscow II

20:00Krasnodar II?-?Rotor Volgograd

22:00Mordovia Saransk?-?Fakel Voronezh

22:15Spartak Tambov?-?Shinnik Yaroslavl

22:30Torpedo Armavir?-?Zenit-2 St.Petersburg

23:00Chertanovo Moscow?-?Avangard

23:00Volga Olimpiets?-?Baltika

21:00Zorya?-?Lviv

21:00PFC Oleksandria?-?Illichivets

22:30Dynamo Kyiv?-?Shakhtar Donetsk

22:00Gornik Leczna?-?Pogon Siedlce

22:00Elana Torun?-?Skra Czestochowa

22:00Resovia Rzeszow?-?Ruch Chorzow

00:00Znicz Pruszkow?-?Rozwoj Katowice

00:05Widzew lodz?-?Radomiak Radom

23:00Trans Narva?-?Maardu Fc Starbunker

23:00Paide Linnameeskond?-?Levadia Tallinn

23:00Zapresic?-?NK Rijeka

22:00Metalurgi Rustavi?-?Lokomotiv Tbilisi

00:00Dinamo Batumi?-?Saburtalo Tbilisi

02:00Volsungur Husavik?-?Tindastoll Sauda

21:30Artmedia Petrzalka?-?Lipany

21:30Partizan Bardejov?-?Mfk Dubnica Nad Vahom

21:30Stk 1914 Samorin?-?Lokomotiva Kosice

21:30KFC Komarno?-?Msk Zilina B

00:00FK Pohronie?-?Mfk Skalica

23:45Astra Ploiesti?-?CFR Cluj

22:00Osters U21?-?Utsiktens Bk U21

22:00Banik Ostrava?-?Bohemians 1905

00:30Slavia Praha?-?Sparta Praha

23:00CSKA Sofia?-?Botev Plovdiv

20:00Soroksar?-?Budapest Honved

22:00KS Energetyk ROW?-?Belchatow

22:00Stal Stalowa Wola?-?Olimpia Elblag

22:00Blekitni Stargard Szczecinski?-?Siarka Tarnobrzeg

00:30Undy Athletic?-?Cwmamman United

01:30Goytre United?-?Cambrian Clydach

20:00Nữ Plymouth Argyle?-?Nữ Coventry

01:15Swieqi United Womens?-?Nữ mosta

20:00Nữ Loughborough Foxes?-?Gillingham Womens

19:30Nữ paris?-?Nữ Montpellier Hsc

23:30Nữ fleury 91?-?Nữ Guingamp

23:30Nữ Dijon?-?Nữ Lyon

23:30Nữ lille osc metropole?-?Nữ Asj Soyaux

23:30Metz Womens?-?Nữ Rodez Aveyron

23:30Nữ PSG?-?Bordeaux Womens

18:45Home United FC?-?Geylang United FC

18:45Singapore Warriors?-?Tampines Rovers FC

18:45Hougang United FC?-?Albirex Niigata FC

19:15DPMM FC?-?Young Lions

20:55Emirate?-?Al Ahli Dubai

21:00Al Wehda UAE?-?Ahli Al-Fujirah

21:10Al-Dhafra?-?Al Nasr Dubai

17:00Cheonan City?-?Gyeongju KHNP

17:00Gangneung?-?Incheon Korail

17:00Changwon City?-?Busan Transportation

17:30Gimhae City?-?Mokpo City

19:50Abha?-?Al Nahdha

19:50Al Mojzel?-?Al Jabalain

19:50Al Washm?-?Al Shoalah

20:30Hapoel Bnei Zalfa?-?Hapoel Kaukab

22:00Hakoah Amidar Ramat Gan FC?-?Maccabi Yavne

22:00Maccabi Herzliya?-?Maccabi Kabilio Jaffa

18:05Mfa Development?-?Benfica De Macau

20:00Chao Pak Kei?-?Hang Sai

10:00Glenn Nochi Knight?-?Hobart Olympia Warriors

01:00CD Malacateco?-?Antigua Gfc

01:00Siquinala?-?Guastatoya

04:45Deportivo Sanarate?-?Deportivo Petapa

07:00Club Comunicaciones?-?Coban Imperial

09:00Deportivo Chiantla?-?CSD Municipal

09:00Xelaju MC?-?CD Puerto de Iztapa

04:30La Equidad?-?Aguilas Doradas

06:30Deportiva Once Caldas?-?Deportivo Cali

08:30Atletico Nacional?-?Dep.Independiente Medellin

02:30Fortaleza?-?Llaneros de Guanare

07:30Boyaca Chico?-?Bogota

05:30Nacional Asuncion?-?Sportivo Luqueno

03:30Utc Cajamarca?-?Univ. Cesar Vallejo

05:00Wanderers FC?-?Cerro Largo

00:00Accra Hearts Of Oak?-?Inter Allies

00:00Ashanti Gold?-?All Stars

00:00Ebusua Dwarfs?-?Wafa

00:00Carrera?-?Liberty Professionals

00:00Aduana Stars?-?Medeama Sc

00:00Techiman City?-?Bechem United

21:00Saurimo?-?Petro Atletico De Luanda

22:00Renaissance Sportive de Berkane?-?Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid

23:00Free State Stars?-?Baroka

00:30AmaZulu?-?Supersport United

00:30Bidvest Wits?-?Black Leopards

00:30Polokwane City?-?Bloemfontein Celtic

00:30Maritzburg United?-?Orlando Pirates

02:00Always Ready?-?Nacional Potosi

21:00Us Ben Guerdane?-?J.s. Kairouanaise

06:30Atlanta United 2?-?Tampa Bay Rowdies

07:00Tulsa Roughnecks?-?Colorado Springs Switchbacks

09:00LA Galaxy 2?-?Rio Grande Valley

19:00Nzoia United?-?Weston Shitima

19:00Kcb?-?Chemelil Sugar

19:00Kariobangi Sharks?-?Afc Leopards Sc

01:00Almirante Brown Reserves?-?Ca San Miguel Reserves

01:00Ca Colegiales Reserves?-?Jj Urquiza Reserves

01:30Sacachispas Reserves?-?Defensores Unidos Reserves

04:00Tuxtla?-?Loros Universidad

00:45Douglas Hall?-?University College Cork

03:30Deportivo Pereira?-?CD Jaguares

03:30Real Cartagena?-?Union Magdalena

04:00Envigado?-?Leones

07:00Valledupar?-?Alianza Petrolera

07:00America de Cali?-?Deportivo Pasto

07:30Santa Fe?-?Patriotas

03:00Nữ Hk Vikingur?-?Nữ Fylkir

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 33 66

2  Kylian Mbappé 30 60

3  Fabio Quagliarella 22 44

4  Duván Zapata 21 42

5  Krzysztof Piatek 21 42

6  Robert Lewandowski 21 42

7  Karim Benzema 21 42

8  Luuk de Jong 27 41

9  Luis Suárez 20 40

10  Mbaye Diagne 26 39

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1737

2  Pháp 8 1734

3  Brazil 0 1676

4  Anh 16 1647

5  Croatia -13 1621

6  Uruguay 4 1613

7  Bồ Đào Nha -7 1607

8  Thụy Sĩ 5 1604

9  Tây Ban Nha 10 1601

10  Đan Mạch -3 1586

98  Việt Nam 0 1227

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 24/04/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s