Lịch bóng đá ngày 11/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/11/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 11/11/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 11/11/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

03:40Harrogate Town?-?Portsmouth

02:45Rodez AF?-?Lens

02:30Karlsruher?-?Erzgebirge Aue

02:00Wigan Athletic U23?-?Huddersfield Town U23

02:00Aston Villa U23?-?Doncaster Rovers U23

02:30U17 Tây Ban Nha?-?U17 Pháp

06:00Brazil U17?-?U17 Italia

20:00Nữ Thổ Nhĩ Kỳ?-?Nữ Ukraina

23:00Nữ Pháp u20?-?U20 Russia Womens

00:00Nữ U20 Panama?-?Honduras Womens U20

02:00Nữ U20 El Salvador?-?Nữ U20 CH Dominican

02:05Dundalk?-?Linfield FC

02:45Avellino?-?Potenza

00:30Larisa?-?Lamia

22:30Societe Omnisports De Larmee?-?Asi Abengourou

06:00Botafogo?-?Avai

22:00Mali U23?-?U23 Cameroon

01:00U23 Ai Cập?-?Ghana U23

20:00Nữ Zambia?-?Kenya Nữ

21:00Colombe Du Dja Et Lobo?-?Feutcheu

22:20Wajj?-?Al Faisaly Harmah

20:00Crewe Alexandra U23?-?Millwall U23

20:00Bristol City U23?-?Cardiff City U23

22:00Al-Hadd?-?Al Tadhmon

22:00Al-Riffa?-?Al Budaiya

01:30Deportivo Riestra?-?Defensores de Belgrano

04:15Chacarita Juniors?-?Tigre

19:00Kosova Vushtrri?-?Kf Ferizaj

19:00Kf Dukagjini?-?Kf Flamurtari Pristina Kos

19:30Hajduk Split Ii?-?Medjimurje

15:30Persipura Jayapura?-?Bali United

15:30Persija Jakarta?-?Pusamania Borneo

01:30El Porvenir?-?Sportivo Italiano

01:30Leandro N Alem?-?Argentino De Merlo

18:00Crvena Zvezda U19?-?U19 Trajal Krusevac

19:00Spartak Zdrepceva Krv U19?-?Internacional U19

19:35Maccabi Petach Tikva U19?-?Maccabi Tel Aviv U19

05:00Nữ monarcas morelia?-?Nữ veracruz

08:00Nữ pachuca?-?Nữ chivas guadalajara

08:00Nữ toluca?-?Nữ santos laguna

10:00Nữ monterrey?-?Nữ unam pumas

19:30Al Nasr Cairo?-?Petrojet

19:35Marekh?-?Coca Cola

19:35El Daklyeh?-?Olympic Al Qanal

19:35Nogoom El Mostakbal?-?Montakhab El Suweis

19:40Gomhoreyet Shepin?-?Tersana Sc

08:00Harbour View?-?Arnett Gardens

22:30Tsarsko Selo?-?Dunav Ruse

01:00Preuben Munster?-?Eintr. Braunschweig

02:45Larne?-?Crusaders FC

22:00Westerlo U21?-?Excelsior Mouscron U21

01:30Lokeren U21?-?U21 Excelsior Virton

01:30Red Star Waasland Beveren U21?-?As Eupen U21

01:30Zulte Waregem U21?-?Cercle Brugge U21

02:00U21 Lommel Sk?-?U21 Beerschot Wilrijk

02:00U21 St Gilloise?-?Kortrijk U21

02:00Roeselare U21?-?Kv Oostende U21

00:00Maccabi Ahi Nazareth?-?Beitar Tel Aviv Ramla

00:00Hapoel Umm Al Fahm?-?Kfar Kasem

00:00Hapoel Katamon Jerusalem?-?Maccabi Petah Tikva FC

17:00Nữ Hyundai Steel Redangels?-?Nữ Suwon

21:30Al Qadasiya?-?Al Rbeea

19:30Hapoel Bnei Arrara Ara?-?Ironi Tiberias

08:00Cuiaba (MT)?-?America Mineiro

07:10Los Andes?-?Flandria

04:00Libertad Asuncion?-?General Diaz

06:00Deportivo Santani?-?Olimpia Asuncion

05:00Palmeiras Youth?-?Sao Paulo Youth

17:15Just Lang Ge Uthai Association?-?Salgaocar Sports Club

17:30Club Libertad Reserve?-?Club General Diaz Reserves

21:00Kilmarnock R?-?Dunfermline Reserves

21:00Motherwell R?-?Queen Of South R

01:30Deportivo Muniz?-?Ca Atlas

01:30Liniers?-?Cdys Juventud Unida

02:00Boston River Reserve?-?Defensor Sporting Reserve

02:00Liverpool Montevideo Reserve?-?Wanderers Reserve

02:00Penarol Reserve?-?Plaza Colonia Reseves

02:00Nacional De Montevideo Reserves?-?Atletico Fenix Reserve

19:00Skawinka Skawina?-?Slomniczanka Slomniki

19:05Ks Wieczysta Krakow?-?Wislanie Jaskowice

03:00Larkview Boys?-?Fairview Cy

03:00Templeogue United?-?Ayrfield United

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 16 32

2  Erik Sorga 31 31

3  Ciro Immobile 14 28

4  Ilia Shkurin 17 26

5  Mohamed Buya Turay 15 23

6  Erling Haaland 15 23

7  Tomislav Kis 22 22

8  Timo Werner 11 22

9  Jamie Vardy 11 22

10  Kamil Wilczek 14 21

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 3 1755

2  Pháp 1 1726

3  Brazil -4 1715

4  Anh -11 1651

5  Uruguay 3 1642

6  Bồ Đào Nha -11 1632

7  Croatia 6 1631

8  Tây Ban Nha -6 1625

9  Argentina 3 1617

10  Colombia -7 1615

97  Việt Nam 14 1245

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Thụy Điển -1 2020

5  Anh -7 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s