Lịch bóng đá ngày 12/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/10/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 12/10/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 12/10/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

20:00Georgia?-?CH Ailen

23:00Đan Mạch?-?Thụy Sĩ

23:00Đảo Faroe?-?Romania

23:00Bosnia Herzegovina?-?Phần Lan

01:45Nauy?-?Tây Ban Nha

01:45Malta?-?Thụy Điển

01:45Liechtenstein?-?Armenia

01:45Italia?-?Hy Lạp

18:00U19 Scotland?-?Andorra U19

18:00U19 Đức?-?Belarus U19

19:00Georgia U19?-?Kazakhstan U19

20:00U19 Nauy?-?San Marino U19

23:00Séc U19?-?Azerbaijan U19

01:00Hungary U19?-?Croatia U19

21:00Burgess Hill Town?-?Phoenix Sports

21:00Cleethorpes Town?-?Mossley

21:00Droylsden?-?Workington

21:00Kidsgrove Athletic?-?Wisbech Town

21:00Sutton Coldfield Town?-?Yaxley

17:00Girona?-?Elche

21:00Almeria?-?CD Lugo

21:00Sporting de Gijon?-?Alcorcon

23:00Extremadura?-?SD Ponferradina

23:00Malaga?-?Cadiz

13:00Western Sydney?-?Central Coast Mariners

15:30Melbourne Victory?-?Melbourne City

12:00Wellington Phoenix?-?Western United

22:00Chaves?-?GD Estoril-Praia

23:00Leixoes?-?Casa Pia Ac

16:00U17 Bỉ?-?Macedonia U17

18:00Slovenia U17?-?Kosovo U17

21:00U17 Hà Lan?-?Wales U17

15:00U19 Thái Lan?-?Uzbekistan U19

16:00Rakow Czestochowa?-?Zaglebie Sosnowiec

17:00Wisla Plock?-?LKS Lodz

19:00Estonia U19?-?U19 Nga

19:00U19 Việt Nam?-?U19 Hàn Quốc

19:00U19 Hàn Quốc?-?U19 Việt Nam

19:00Aragats?-?Impuls Dilijan

19:00Zorya?-?Illichivets

19:30U19 North Macedonia?-?Đảo Sip U19

20:00TSV Hartberg?-?SG Austria Klagenfurt

20:00Udinese?-?Venezia

20:00Denizlispor?-?Altinordu

21:00U19 Bỉ?-?U19 Anh

21:00Konyaspor?-?Eskisehirspor

21:00Karpaty Lviv?-?Kauno Zalgiris

22:00Pháp U20?-?U20 Thụy Điển

22:00Virtus Entella?-?Chiasso

23:00Colombia?-?Chile

23:00Chamalieres?-?Le Puy Foot 43 Auvergne

00:00Tunisia?-?Cameroon

06:00New York Universe B Team?-?Detroit City

07:00Mexico U22?-?Argentina U23

16:00V-Varen Nagasaki?-?JEF United Ichihara

12:00Renofa Yamaguchi?-?Kyoto Purple Sanga

16:00Ryukyu?-?Tokyo Verdy

12:00Omiya Ardija?-?Avispa Fukuoka

12:00Tokushima Vortis?-?Okayama

19:00Gorica?-?Nk Radomlje

20:30Koroska Dravograd?-?Fuzinar

15:30Hà Nội TT U21?-?TP Hồ Chí Minh U21

18:00U21 Pho Hien?-?Khánh Hòa U21

01:00Guinea?-?Cape Verde

01:45Padova?-?Ravenna

20:45Thụy Điển U21?-?Iceland U21

19:00Radomiak Radom?-?Podbeskidzie

22:00Belchatow?-?Olimpia Grudziadz

11:00Consadole Sapporo?-?Gamba Osaka

19:30Skive IK?-?Hvidovre IF

03:00Goias?-?CSA Alagoas AL

05:00Fluminense?-?Bahia

07:00Palmeiras?-?Botafogo

04:00Marathon?-?Platense

04:00Marathon?-?Platense

19:00Palanga?-?Suduva

06:00Louisville City?-?Swope Park Rangers

06:30Tampa Bay Rowdies?-?Indy Eleven

07:00Memphis 901?-?Charlotte Independence

07:00Tulsa Roughnecks?-?New Mexico United

07:05Nashville?-?North Carolina

07:35Stlouis Lions?-?Pittsburgh Riverhounds

09:05Tacoma Defiance?-?Colorado Springs Switchbacks

09:35Fresno?-?LA Galaxy 2

09:35Las Vegas Lights?-?Reno 1868

09:35Phoenix Rising?-?Real Monarchs Slc

09:35Sacramento Republic?-?Orange County Blues Fc

09:00Herediano?-?Deportivo Saprissa

11:00Fujieda Myfc?-?Kamatamare Sanuki

11:00Gainare Tottori?-?Gamba Osaka U23

12:00Cerezo Osaka U23?-?Fukushima United FC

12:00Giravanz Kitakyushu?-?Grulla Morioka

22:00Cr Belouizdad?-?Us Biskra

23:45Aso Chlef?-?Js Kabylie

01:00Js Saoura?-?Paradou Ac

18:00FK Kolomna?-?Leningradets

18:00Veles?-?Dolgiye Prudy

18:00Zenit-2 St.Petersburg?-?Znamya Truda

18:00Zvezda Sint Petersburg?-?Murom

20:00Luki Energiya?-?Kazanka Moscow

18:00Dynamo Stavropol?-?Mashuk-KMV

18:00Inter Cherkessk?-?Volgar-Astrakhan

18:00Spartak Vladikavkaz?-?Krasnodar 3

18:00FK Biolog?-?Spartak Nalchik

18:30Makhachkala?-?Anzhi

19:00SKA Rostov?-?Legion Dynamo

20:00Urozhay Krasnodar?-?Alania

18:00FK Kaluga?-?Sokol

19:00Dinamo Briansk?-?Zorkyi Krasnogorsk

19:00Metallurg Lipetsk?-?Rotor Volgograd B

19:00FK Zvezda Ryazan?-?Kvant Obninsk

20:00Salyut-Energia Belgorod?-?Ararat Moscow

19:00Kvik Halden?-?Byasen Toppfotball

21:00Moss?-?Arendal

21:00Floro?-?Asane Fotball

21:00Grorud IL?-?Asker

21:00Kjelsas IL?-?Oppsal

18:00HIK?-?Fa 2000

19:00BK Frem?-?Hillerod Fodbold

20:00B93 Copenhagen?-?B 73 Slagelse

20:00Bronshoj?-?Holbaek

21:00Airdrie United?-?Elgin City

21:00Inverness C.T.?-?Alloa Athletic

21:00Raith Rovers?-?Glenavon Lurgan

21:00Arbroath?-?Clyde

23:15Partick Thistle?-?Connahs Quay Nomads

18:30Vsk Arhus?-?Thisted

19:00Dalum?-?Naesby BK

19:00Middelfart?-?Vejgaard Bk

19:00Sydvest?-?Brabrand IF

00:00Al Shabab Kuw?-?Al Kuwait SC

04:40Belgrano?-?Ferrol Carril Oeste

05:00Dominican Republic?-?St Lucia

05:00Jamaica?-?Aruba

07:00Anguilla?-?Guatemala

07:00Barbados?-?US Virgin Islands

07:00Anguilla?-?Guatemala

09:00Montserrat?-?El Salvador

13:50Ps Palembang?-?Persipra Prabumulih

15:00Bintang Timur?-?Persebam Kabupaten Bogor

15:50Ps Banyuasin?-?Ps Bank Sumsel

21:15Al Ahli Dubai?-?Al-Dhafra

21:15Ahli Al-Fujirah?-?Hatta

23:45Al-Sharjah?-?Al-Wasl

20:00Nữ Manchester City?-?Nữ Birmingham

00:00As Khroub?-?Om Arzew

00:00Drb Tadjenant?-?Mc El Eulma

18:00Lindome GIF?-?IFK Varnamo

19:00Torns IF?-?Trollhattan

20:00Assyriska Turab Ik Jkp?-?Landskrona BoIS

20:00Eskilsminne IF?-?Skovde AIK

21:00Lunds BK?-?Oskarshamns AIK

21:00Utsiktens BK?-?Ljungskile SK

19:00Nykopings BIS?-?IF Sylvia

19:00Rynninge IK?-?Sollentuna United FF

20:00Karlstad BK?-?Sandvikens IF

21:30Al Khor SC?-?Al-Arabi SC

23:40Al-Sailiya?-?Qatar SC

13:00Suva?-?Ba

11:00Labasa?-?Suva

16:00CD Tudelano?-?Cd Ebro

17:00Cd Plus Ultra?-?Aguilas CF

17:15Silva SD?-?Ourense

18:00UD Ibarra?-?Lanzarote

18:00Cd Vera?-?Cd Mensajero

18:00Ud Tamaraceite?-?Marino

22:30Atletico Astorga?-?Beroil Bupolsa

23:00Sd Balmaseda?-?Real Sociedad C

23:00Villarreal C?-?Elche Cf Ilicitano

23:30Polvorin?-?CD Barco

23:30Cd Ardoi Draw?-?Cd Cortes

13:30Paykan U23?-?U23 Naft Iranian

15:30U23 Saipa?-?U23 Raad Sorkh

15:30U23 Baderan Tehran?-?U23 Oghab Tehran

17:30U23 Esteghlal Tehran?-?Olympic Andisheh U23

17:30U23 Moghavemat Tehran?-?U23 Peyrovan Hejazi

18:30U23 Sorkhpooshan Pakdasht?-?U23 Abi Pooshan

17:00Nữ Damso?-?Nữ Herlufsholm GF

18:00Nữ Trondheims Orn?-?Nữ Kolbotn

19:00Nữ Klepp Il?-?Nữ Stabaek

19:00Nữ Lsk Kvinner?-?Nữ Avaldsnes

20:00Nữ Sandviken?-?Fart Womens

06:00Nữ north carolina?-?Nữ Sky Blue

06:30Orlando Pride Womens?-?Nữ Seattle Reign

08:00Nữ utah royals?-?Nữ Houston Dash

18:00Nữ Ob?-?Nữ Kolding Bk

01:00Jeunesse Molenbeek?-?Dessel Sport

01:00Dender?-?Thes Sport

01:00Lierse Kempenzonen?-?KSK Heist

01:00Lalouviere?-?Rupel Boom

18:00Lokomotiv Oslo?-?Drobak-Frogn IL

18:00Brodd?-?Pors Grenland

18:00Storms Bk?-?Vardeneset

18:00Stord IL?-?Os Turn Fotball

19:00Ready?-?Ullern

19:00Ray Heim B Team?-?Rodde

20:00Fjora?-?Fana

20:00Start Kristiansand B?-?Madla Il

20:00Viking B?-?Donn

15:00U20 Psis Semarang?-?U20 Bhayangkara

18:45Niroye Zamini?-?Shahrdari Tabriz

23:30Ms Hapoel Lod?-?Moadon Zeirey Rahat

14:30Maccabi Herzliya U19?-?Hapoel Kfar Saba U19

14:45Football Club Nave Yosef U19?-?Ironi Nesher U19

14:45Sectzya Nes Ziona U19?-?Gadna Tel Aviv U19

15:00Hapoel Afula U19?-?Hapoel Herzliya U19

15:00Maccabi Yaffo Kabilio U19?-?Hapoel Katamon U19

15:15Ashdod Ms U19?-?Maccabi Ein Mahal Jamal U19

15:30Hapoel Ashkelon U19?-?Kfar Qasim U19

17:00Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19?-?Ironi Modiin U19

16:00Nữ Torrelodones?-?Nữ dns de belen

16:00Tadjenant U21?-?Mc Ei Eulmau21

16:00Olympique Medea U21?-?Rc Relizane U21

16:00Rc Arba U21?-?Wa Tlemcen U21

18:00Bremer Sv?-?Habenhauser

19:00Ksv Hessen Kassel?-?Steinbach

19:00Freiberg?-?Nottingen

19:20Sg Barockstadt?-?Hanau 93

20:00Sv Donaustauf?-?Turkspor Augsburg

22:30Fv Dudenhofen?-?Tsv Schott Mainz

21:00Bristol Rovers?-?Milton Keynes Dons

21:00Portsmouth?-?Gillingham

21:00Blackpool?-?Rotherham United

21:00Southend United?-?AFC Wimbledon

21:00Peterborough United?-?Lincoln City

21:00Rochdale?-?Accrington Stanley

21:00Oxford United?-?Doncaster Rovers

23:30Oss?-?Telstar

01:45Roda JC Kerkrade?-?Helmond Sport

16:00Spartak Moscow II?-?Torpedo Moscow

16:00Tom Tomsk?-?Baltika

17:00Yenisey Krasnoyarsk?-?Torpedo Armavir

19:00Khimki?-?Mordovia Saransk

19:00Krasnodar II?-?Ska Khabarovsk

19:00Rotor Volgograd?-?Volga Olimpiets

19:00Shinnik Yaroslavl?-?Chayka K Sr

19:00Tekstilshchik Ivanovo?-?Luch-Energiya

20:00Avangard?-?Chertanovo Moscow

20:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Fakel Voronezh

20:30Barry Town Afc?-?Penybont

20:30Bala Town?-?Carmarthen

20:30Aberystwyth Town?-?Uwic Inter Cardiff

20:30The New Saints?-?Airbus

20:00GKS Katowice?-?Elana Torun

20:00Gryf Wejherowo?-?Ks Legionovia Legionowo

00:10Widzew lodz?-?Pogon Siedlce

22:00Roeselare?-?Oud Heverlee

01:30Excelsior Virton?-?KVSK Lommel

17:00Paide Linnameeskond C?-?Nomme JK Kalju

15:00Luceafarul Oradea?-?Farul Constanta

17:30Metaloglobus?-?Voin Tate Numa Glenn

21:30Granada Cf B?-?Atletico Sanluqueno

00:30Sevilla Atletico?-?Talavera De La Reina

19:00Mfk Vodnyk Mikolaiv?-?Ahrobiznes Tsk Romny

19:00Mynai?-?Rukh Vynnyky

19:00Fk Avanhard Kramatorsk?-?Hirnyk Sport

23:00Volyn?-?Cherkashchyna Akademiya

15:30Zlin U19?-?Opava U19

16:00Meteor Praha U19?-?Ceske Budejovice u19

18:00Pardubice U19?-?Sk Sigma Olomouc u19

21:00Swindon?-?Plymouth Argyle

21:00Morecambe?-?Bradford AFC

21:00Carlisle?-?Crewe Alexandra

21:00Stevenage Borough?-?Grimsby Town

21:00Leyton Orient?-?Walsall

21:00Mansfield Town?-?Oldham Athletic

21:00Cheltenham Town?-?Newport County

21:00Macclesfield Town?-?Port Vale

21:00Salford City?-?Cambridge United

21:00Scunthorpe United?-?Northampton Town

21:00Exeter City?-?Forest Green Rovers

21:00Crawley Town?-?Colchester United

19:00Ifk Malmo?-?Ullared

19:00Bk Olympic?-?IS Halmia

19:00Onsala Bk?-?Assyriska Bk

19:00Ksf Prespa Birlik?-?Rosengard

19:00Qviding FIF?-?Eslovs Bk

19:00Vinbergs If?-?Stafsinge If

19:00Almeboda/linneryd?-?Asarums If Fk

19:00Rappe Goif?-?Nassjo Ff

18:00Nữ Hoffenheim?-?Nữ Bayern Munich

17:00Jutrzenka Giebultow?-?Podhale Nowy

21:00Merthyr Town?-?Blackfield Langley

21:00Swindon Supermarine?-?Farnborough Town

21:00AFC Fylde?-?Sutton United

21:00Halifax Town?-?Boreham Wood

21:00Ebbsfleet United?-?Maidenhead United

21:00Aldershot Town?-?Hartlepool United FC

21:00Barnet?-?Woking

21:00Barrow?-?Dover Athletic

21:00Eastleigh?-?Chorley

21:00Notts County?-?Torquay United

21:00Stockport County?-?Dagenham and Redbridge

21:00Yeovil Town?-?Harrogate Town

21:15Solihull Moors?-?Bromley

21:00Darlington?-?Boston United

21:00Bradford Park Avenue?-?Hereford

21:00Southport FC?-?Brackley Town

21:00AFC Telford United?-?York City

21:00Curzon Ashton?-?Blyth Spartans

21:00Gateshead?-?Gloucester City

21:00Guiseley?-?Altrincham

21:00Kettering Town?-?Spennymoor Town

21:00Kings Lynn?-?Chester FC

21:00Leamington?-?Alfreton Town

21:00Concord Rangers?-?Chippenham Town

21:00Bath City?-?Maidstone United

21:00Chelmsford City?-?Wealdstone

21:00Dorking?-?Hungerford Town

21:00Dulwich Hamlet?-?Weymouth

21:00Havant and Waterlooville?-?Hemel Hempstead Town

21:00Oxford City?-?Dartford

21:00Slough Town?-?Billericay Town

21:00St Albans City?-?Eastbourne Borough

21:00Tonbridge Angels?-?Braintree Town

21:00Welling United?-?Hampton & Richmond

16:00Udinese Youth?-?Frosinone Youth

20:00Nữ fiorentina?-?Nữ Tavagnacco

21:00Ballymena United?-?Crusaders FC

21:00Cliftonville?-?Larne

21:00Coleraine?-?Warrenpoint Town

21:00Dungannon Swifts?-?Linfield FC

21:00Glentoran?-?Carrick Rangers

19:00TSV Alemannia Aachen?-?Schalke 04 II

19:00Dortmund(am)?-?SV Lippstadt

19:00Fortuna Dusseldorf Ii?-?Bergisch Gladbach 09

19:00Sportfreunde Lotte?-?Monchengladbach Am

19:00Sv Rodinghausen?-?Wattenscheid

19:00Tus Haltern?-?Bonner sc

19:00Wuppertaler Sv?-?Sc Verl

18:45Nữ Pitea IF?-?Nữ Kopparbergs/goeteborg

20:00Djurgardens Womens?-?Kungsbacka Dff Womens

17:00Nữ Czarni Sosnowiec?-?Nữ Kkpk Medyk Konin

21:00Nữ Levante Ud?-?Nữ Atletico De Madrid

23:00Nữ Deportivo La Coruna?-?Nữ Rayo Vallecano

19:00Rot Weiss Koblenz?-?Pirmasens

19:00Saarbrucken?-?VfR Aalen

19:00Mainz Am?-?Bahlinger SC

19:00Tsg Balingen?-?Sv Elversberg

18:00Hamburger Sv Ii?-?Sv Drochtersen/assel

18:00Wolfsburg Am?-?St Pauli 2

18:30Etsv Weiche Flensburg?-?Hansa Luneburg

20:00BSV Rehden?-?Altonaer

20:30Sv Stripfing Weiden?-?Fcm Traiskirchen

23:00Team Wiener Linien?-?Wiener Viktoria

15:15Blansko?-?Frydek-mistek

20:00Dolni Benesov?-?Sigma Olomouc B

20:00Vrchovina?-?Slovacko Ii

18:00Catgas Energia Futsal?-?Inter Movistar Futsal

23:00Peinsa Fs Cartagena Futsal?-?Paruro Five Foot

18:00Nữ Y Ilves?-?Ons Womens

19:00Nữ Idrottsklubben Myran?-?Nữ Tps Turku

16:00Nữ horni herspice?-?Nữ Slovan Liberec

15:00Ferencvarosi Tc U19?-?Mtk Hungaria Fc U19

23:00Barcelona B?-?Orihuela CF

23:00Valencia Cf Mestalla?-?Gimnastic Tarragona

22:00Real Union de Irun?-?Valladolid B

22:00Unionistas De Salamanca?-?CD Tudelano

19:30Nữ fleury 91?-?Nữ PSG

19:30Nữ Lyon?-?Nữ paris

19:30Nữ Asj Soyaux?-?Nữ Montpellier Hsc

19:30Marseille Womens?-?Metz Womens

15:00Polokwane City Reserves?-?Maritzburg United Reserves

18:00U19 Cd Alaves?-?U19 Cd Pamplona

18:30Acodetti U19?-?Sd San Jose U19

18:30U19 Cd Maspalomas?-?Tenerife U19

23:00Damm U19?-?Lleida Esportiu U19

11:00Veertien Kuwana?-?Sony Sendai

11:00Miyazaki?-?Matsue City

14:00Zhejiang Yiteng?-?Jiangsu Yancheng

14:00Shenzhen Pengcheng?-?Yanbian Beiguo

14:00Zhejiang Yiwu?-?Jinlin Baijia

14:00Nanjing Sand Leaves?-?Qingdao Red Lions

14:00Lhasa City Ci?-?Baoding Rongda

14:00Inner Mongolia Caoshangfei?-?Hunan Billows

18:30Zibo Sunday?-?Sichuan Jiuniu

19:25Al Sadd Sa?-?Al Jndal

02:30Coritiba (PR)?-?Criciuma

02:30Bragantino SP?-?Parana

02:30Londrina (PR)?-?Operario Ferroviario Pr

05:00Figueirense (SC)?-?America Mineiro

03:00Deportivo Pasto?-?Atletico Junior Barranquilla

05:00Deportivo Cali?-?Santa Fe

05:20Alianza Petrolera?-?Deportes Tolima

07:45Millonarios?-?America de Cali

01:15Everton CD?-?Colo Colo

06:15Univ. Catolica?-?Union La Calera

09:00Veracruz?-?Toluca

23:00Deportivo Union Comercio?-?Alianza Universidad

03:30Inti Gas Deportes?-?Deportivo Municipal

05:45Carlos Manucci?-?Sport Huancayo

08:00Universitario de Deportes?-?Sporting Cristal

01:00Ypiranga Pe Youth?-?Porto Pe Youth

01:00America Pe Youth?-?Vitoria Pe U20

01:00Gremio Novorizontin Youth?-?Botafogo Rj U20

01:00Palmeiras Youth?-?U20 Ec Sao Bernardo

01:00Red Bull Brasil Youth?-?Desportiva Ferroviaria U20

01:00Santos Youth?-?Ituano Youth

04:00Ferroviaria Sp?-?Sao Caetano (SP)

20:00Sportivo Trinidense?-?Resistencia Sc

01:30Cd Santiago Morning?-?Csyd Barnechea

05:00Cd Copiapo S.a.?-?San Luis Quillota

03:00Carabobo?-?Caracas FC

03:00Portuguesa de Desportos?-?Zulia

03:00LALA?-?Trujillanos FC

17:30Churchill Brothers?-?Velsao Scc

20:00Inter Turku 2?-?Raifu

19:00Vipers?-?Cs Paulesti

04:00Cd Cruz Azul Hidalgo?-?Club Canoneros Marina

04:00Cd Nuevo Chimalhuacan?-?Deportivo Cafessa

04:00Ua Zacatecas?-?Murcielagos

05:00Sporting Canamy?-?Yalmakan

01:30Argentino De Rosario?-?Ca Lugano

15:00Spartak Trnava U19?-?Mfk Zemplin Michalovce U19

14:00Nữ becicherecu mic?-?Nữ luceafarul filiasi

15:00Nữ heniu prundu bargaului?-?Nữ fairplay bucuresti

17:30Valby Bk?-?Bsf

15:15Brandys Nad Labem?-?Louny

19:30Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal?-?Ttg Ugra Yugorsk Futsal

20:00Sion U21?-?Sc Cham

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 27 27

2  Robert Lewandowski 12 24

3  Ilia Shkurin 14 21

4  Muamer Tankovic 14 21

5  Kamil Wilczek 12 18

6  Mohamed Buya Turay 12 18

7  Robin Söder 12 18

8  Vitalii Kvashuk 12 18

9  Ciro Immobile 9 18

10  Carlos Strandberg 11 17

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s