Lịch bóng đá ngày 13/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/10/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 13/10/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 13/10/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

20:00Kazakhstan?-?Bỉ

23:00Belarus?-?Hà Lan

23:00Hungary?-?Azerbaijan

23:00Scotland?-?San Marino

23:00Đảo Sip?-?Nga

01:45Estonia?-?Đức

01:45Wales?-?Croatia

01:45Slovenia?-?Áo

01:45Ba Lan?-?Macedonia

19:00Seychelles?-?South Sudan

20:00Chad?-?Liberia

23:00Gambia?-?Djibouti

17:00CD Mirandes?-?Fuenlabrada

21:00Numancia?-?Zaragoza

23:00Albacete?-?Real Oviedo

23:00SD Huesca?-?Racing de Santander

02:00Las Palmas?-?Deportivo La Coruna

16:00Nữ Bayern Munich 2?-?Nữ tsg 1899 hoffenheim ii

16:00Nữ Ffc Frankfurt 2?-?Nữ Ffc Turbine Potsdam 2

19:00Arminia Bielefeld Womens?-?Nữ Werder Bremen

19:00Nữ Sv Meppen?-?Nữ Bv Cloppenburg

12:00Wellington Phoenix?-?Western United

14:00Perth Glory?-?Brisbane Roar

21:00CD Cova Piedade?-?SC Farense

22:00Vilafranquense?-?UD Oliveirense

14:00U23 Indonesia?-?U23 Jordan

16:00Armenia U18?-?U19 Ukraina

16:00Singapore U22?-?Macau

18:00Việt Nam U22?-?United Arab Emirates U22

18:00U19 Thụy Điển?-?U19 Phần Lan

18:00U23 Việt Nam?-?U23 UAE

18:35U22 Trung Quốc?-?Ả-rập Xê-út U22

19:00Brazil?-?Nigeria

19:00Olimpic Donetsk?-?Kolos Kovalyovka

20:00Nam Phi?-?Mali

20:00U21 Thụy Sĩ?-?Đức U20

20:00Guinea Xích Đạo?-?Togo

20:00Kenya?-?Mozambique

20:00Ethiopia?-?Uganda

21:00Ecuador?-?Argentina

21:00Vejle?-?FK Haugesund

22:00Benin?-?Zambia

22:30Niger?-?Central African Republic

00:00Bờ Biển Ngà?-?Democratic Rep Congo

01:30Trindade Ac?-?Anapolis

01:45Slovakia?-?Paraguay

20:00Gefle IF?-?Akropolis IF

18:00Tegs Sk?-?Bk Forward

20:00Carlstad United BK?-?Umea FC

20:00Karlslunds If Hfk?-?Bodens BK

22:00Vasalunds IF?-?Fc Linkoping City

21:00Nữ Real Sociedad?-?Nữ Athletic Club Bibao

17:00Nữ cdef logrono?-?Sevilla Fc Womens

17:00Nữ Valencia?-?Nữ Cd Tacon

20:00Nữ Rcd Espanyol?-?Real Betis Womens

18:00Hoàng Anh Gia Lai U21?-?Đồng Tháp U21

21:00Sporting Braga?-?Maritimo

22:00Penafiel?-?Pacos Ferreira

20:00Carrarese?-?Us Pergolettese

20:00Lecco?-?Us Pianese

20:00Olbia?-?Pro Patria

22:30Alessandria?-?Como

22:30Giana?-?Novara

22:30Ac Monza?-?Albinoleffe

22:30Renate Ac?-?Pomigliano

20:00Cesena?-?Sambenedettese

20:00Alma Juventus Fano?-?Rimini

20:00Feralpisalo?-?Alto Adige/sudtirol

20:00Gubbio?-?Carpi

20:00Reggio Audace?-?Triestina

20:00Usd Virtus Verona?-?Vis Pesaro

22:30Azy Based Nano Bo?-?Modena

22:30Piacenza?-?Vicenza

20:00Catania?-?Az Picerno Asd

20:00Potenza?-?Teramo

20:00Rende?-?Cavese

20:00Virtus Francavilla?-?Vibonese

22:30Bari?-?Ternana

22:30Paganese?-?Avellino

17:00Kashima Antlers?-?Kawasaki Frontale

22:30O Higgins?-?Universidad de Concepcion

20:00Vendsyssel?-?Naestved

02:00Atletico Paranaense?-?Flamengo

02:00Internacional RS?-?Santos

02:00Vasco da Gama?-?Fortaleza

02:00Ceara?-?Avai

04:00Sao Paulo?-?Corinthians

05:00Atletico-MG?-?Gremio

05:00Chapecoense?-?Cruzeiro

12:00Omiya Ardija?-?Avispa Fukuoka

12:00Tokushima Vortis?-?Okayama

13:00Ehime?-?Albirex Niigata

14:00Ventforet Kofu?-?Tochigi SC

15:00Machida Zelvia?-?Kagoshima United

12:00Kashiwa Reysol?-?Mito Hollyhock

12:00Yamagata Montedio?-?Gifu

18:35Beijing Renhe?-?Chongqing Lifan

06:00Okc Energy?-?Rio Grande Valley

18:20Hull City U23?-?Sheffield Wed U23

00:00Cartagines Deportiva SA?-?Perez Zeledon

12:00Cerezo Osaka U23?-?Fukushima United FC

12:00Giravanz Kitakyushu?-?Grulla Morioka

13:00Azul Claro Numazu?-?Tokyo U23

14:00Kataller Toyama?-?Roasso Kumamoto

11:00Vanraure Hachinohe?-?SC Sagamihara

13:00FK Chita?-?Sakhalin

15:00Zvezda Irkutsk?-?Sibir M Novosibirsk

17:00Ufa 2?-?Ural 2

17:00FK Tyumen?-?Chelyabinsk

18:00Zvezda Perm?-?Lada Sok Dimitrovgrad

18:00Kamaz?-?Zenit-Izhevsk

17:00Khimki Reserve?-?Strogino Moscow

20:00Stjordals Blink?-?Fredrikstad

20:00FK Vidar?-?Levanger

20:00Bryne?-?Nardo

20:30IL Hodd?-?Egersunds IK

21:00Brattvag?-?Sola

18:00Senja?-?Fram Larvik

19:00Mjolner?-?Sotra

19:00Elverum?-?Alta

21:00Odd Grenland B?-?Baerum SK

19:00Dainava Alytus?-?Kupiskis

18:00Avarta?-?Vanlose If

19:00Ringkobing?-?Aarhus Fremad

20:00AB Kobenhavn?-?Jammerbugt

17:00Krumkachy?-?Khimik Svetlogorsk

17:30Payas BS 1975?-?Dai Lin Jissbon

19:00Erokspor?-?Karsiyaka

18:00Kizilcabolukspor?-?Silivrispor

18:00Artvin Hopaspor?-?Karaman Belediyesi Spor

19:00Vestel Manisaspor?-?Erzin Belediyespor

18:00Wing Larsburg?-?Tire 1922 Spor

18:30Sultanbeyli?-?Yeni Orduspor

19:00Darica Genclerbirligi?-?Nazillispor

19:00Bayrampasa?-?Yimpas Yozgatspor

19:00Modafenspor?-?Halide Edip Adivarspor

19:00Bursa Niluferspor AS?-?Golcukspor

01:30All Boys?-?Santa Marina Tandil

01:30CA Brown Adrogue?-?Sarmiento Junin

02:00Guillermo Brown?-?Nueva Chicago

03:00Gimnasia Mendoza?-?Gimnasia Jujuy

03:30Alvarado Mar Del Plata?-?Estudiantes Rio Cuarto

04:10San Martin San Juan?-?Independiente Rivadavia

07:30Atletico Mitre De Salta?-?Deportivo Moron

05:00St. Kitts and Nevis?-?Belize

06:00Grenada?-?French Guyana

07:00Costa Rica?-?Curacao

09:00Honduras?-?Martinique

14:45Persekat Kabupaten Tegal?-?Persebi Boyolali

14:45Persiku Kudus?-?Persibas Banyumas

15:00Patriot Candrabhaga?-?Persikab Bandung

15:00Gresik United?-?Perssu MU

15:00Citeureup Raya?-?Persipo Purwakarta

15:15Ps Kota Pahlawan?-?Persepam Pamekasan

15:15Perspa Pacitan?-?Persemag Magetan

18:00Nữ Liverpool?-?Nữ Bristol Academy

20:00Nữ Brighton Ha?-?Nữ West Ham United

20:00Nữ Reading?-?Everton Cd Womens

21:00Nữ Chelsea?-?Nữ Arsenal

18:30Nữ Tottenham Hotspur?-?Nữ Manchester United

15:00Nữ vorderland?-?Nữ Neulengbach

18:00Bergheim/hof Womens?-?Sturm Graz/stattegg Womens

19:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ Psv Eindhoven

19:30Nữ Zwolle?-?Nữ excelsior barendrecht

22:00Kristianstads FF?-?Atvidabergs FF

01:30Canuelas?-?Argentino De Merlo

16:15Santurtzi Cd?-?Cd Vitoria Spa

16:30Real Betis B?-?AD Ceuta

16:30Extremadura B?-?Cacereno

16:30Cd San Fernando De Henares?-?Pozuelo Alarcon

16:45Ad Siete Villas?-?CD Tropezon

17:00Deportivo La Coruna B?-?Ud Somozas

17:00Cd Utrera?-?Coria

17:00Cordoba B?-?Conil

17:00Edmf Churra?-?Lorca Deportiva

17:00Ce Europa?-?Santfeliuenc

17:00Cp San Cristobal?-?Igualada

17:00Jove Espanol?-?Eldense

17:00Ud Paterna?-?Atletico Saguntino

17:00Atletico Pinto?-?Flat Earth

17:00Malaga B?-?Loja CD

17:00Cd Huetor Vega?-?Cd Linares Deportivo

17:00Alhaurin De La Torre?-?Antequera

17:15Cartagena B?-?Ucam Murcia B

17:15Jerez?-?Cp Valdivia

18:00Villa Santa Brigida?-?Cd Buzanada

21:30Villanueva?-?Sd Borja

21:30Cd Artistico Navalcarnero?-?Ad Union Adarve

22:00Ud Ourense?-?Compostela

22:00Cdfc La Calzada?-?Cp Calasancio

22:00Calamocha?-?Cd Cuarte Industrial

22:00UB Conquense?-?La Roda CF

22:00Toledo?-?Almansa

22:00Caudal?-?Cd Colunga

22:00Uc Ceares?-?Real Aviles

22:00Gimnastica Torrelavega?-?Ribamontan Al Mar

22:00Sd Torina?-?Cd Cayon

22:00SD Gernika?-?CD Basconia

22:00Cd Roda?-?Recambios Colon Cd

22:00Cd Becerril?-?Ud Santa Marta

22:00EC Granollers?-?Cerdanyola del Valles

22:30Ue Vilassar De Mar?-?Figueres

23:00Ud Paiosaco?-?Arosa Sc

23:00Ud Los Barrios?-?Xerez CD

23:00Villanovense?-?Cd Coria

23:00Terrassa?-?Ue Sants

23:00Sant Andreu?-?Ue Castelldefels

23:00CD Olimpic Xativa?-?UD Alzira

23:00Vilamarxant?-?Atzeneta Ue

23:00G Segoviana?-?Arandina

23:30Puente Genil?-?Cd Rota

23:30Sestao?-?Pasaia Ke

00:00CD El Palo?-?Almeria B

00:30Ciudad Murcia?-?Huercal

19:00Nữ lyn?-?Nữ Arna Bjornar

20:30Brazil (Bóng đá bãi biển)?-?UAE (Bóng đá bãi biển)

20:30Switzerland Beach Soccer?-?Morocco Beach Soccer

23:30Nga (Bóng đá bãi biển)?-?uruguay (Bóng đá bãi biển)

21:00Krakeroy IL?-?Herd

21:00Mandalskameratene?-?Flint

21:00Stabaek B?-?Nordstrand

21:00Kolstad?-?Kongsvinger Il B

21:00Bodo Glimt 2?-?Honefoss

21:30Gjelleraasen Il?-?Junkeren

03:30Portmore United?-?Uwi

03:30Dunbeholden?-?Humble Lions

03:30Vere United?-?Siti Worley Garden J

07:00Waterhouse Fc?-?Arnett Gardens

16:05Nữ valencia b?-?Nữ CD Juan Grande

17:00Nữ CD Parquesol?-?Nữ osasuna

15:45Uhlenhorster Sc Paloma?-?Hamburger Sv Iii

20:00Tsv Meerbusch?-?Ratingen Sv

20:00Turu Dusseldorf?-?Monheim

20:00Sv Elversberg Ii?-?TSG Pfeddersheim

20:15Spvg Frechen 20?-?Viktoria Arnoldsweiler

20:30Siegburger Sv 04?-?Borussia Freialdenhoven

21:00Ssv Jahn Regensburg Ii?-?Tsv Dachau 1865

15:30Slovan Hac?-?Sv Gerasdorf Stammer

16:10Sv Wienerberger?-?Sv Schwechat

00:00CD Suchitepequez?-?Deportivo Xinabajul

04:00Deportivo San Pedro?-?Deportivo Reu

18:00Coventry?-?Tranmere Rovers

17:15Volendam?-?Den Bosch

19:30Almere City FC?-?Go Ahead Eagles

19:30SBV Excelsior?-?Dordrecht 90

18:05Olimpia Elblag?-?Gornik Leczna

19:00Blekitni Stargard Szczecinski?-?Skra Czestochowa

21:00Lokeren?-?St Gilloise

18:00Kungsangens If?-?Kvarnsvedens IK

18:00Gamla Upsala?-?Sundbybergs

18:00Karlbergs BK?-?Ifk Lidingo

18:00Taby?-?Ifk Mora

18:00Enkoping?-?Ifk Stocksund

18:00Skiljebo SK?-?Hudiksvalls Forenade FF

18:00Valbo Ff?-?Gute

21:00Csikszereda?-?Pandurii

22:00Cadiz B?-?Cd San Fernando Isleno

22:30Murcia?-?Merida Ad

23:00Algeciras?-?Cordoba

23:00UD Badajoz?-?CP Villarrobledo

23:00UD Marbella?-?Futbol Club Cartagena

23:00Recreativo Huelva?-?Linense

23:00Yeclano Deportivo?-?UCAM Murcia

23:30Villarrubia?-?Don Benito

19:00Umea Academy?-?Ifk Timra

20:00Obolon Kiev?-?Balkany Zorya

20:00Dinamo Vranje?-?Radnicki Pirot

20:00Zarkovo?-?Trajal Krusevac

20:00Backa Backa Palanka?-?Zemun

20:00Radnicki 1923 Kragujevac?-?Novi Pazar

20:00Zlatibor?-?Kolubara

21:00FK Metalac Gornji Milanovac?-?Graficar

21:00FK Metalac Gornji Milanovac?-?Graficar Beograd

20:30Nd Beltinci?-?Jadran Dekani

20:30NK Ptuj Drava?-?Krsko Posavlje

15:30Artmedia Petrzalka?-?Dukla Banska Bystrica

15:30Stk 1914 Samorin?-?Poprad

19:00Vargarda Ik?-?Orebro Syrianska If

19:00Stenungsunds If?-?Grebbestads If

19:00IFK Uddevalla?-?Vanersborg

19:00Nữ Sc Sand?-?Nữ ffc frankfurt

19:00Nữ Turbine Potsdam?-?Nữ Sc Freiburg

18:00Korona Ii Kielce?-?Stal Krasnik

19:00Lechia Zielona Gora?-?KS Energetyk ROW

20:00Inter Milan Womens?-?Nữ Ac Milan

19:00Nữ Vaxjo Ff?-?Nữ Kif Orebro Duff

19:00Nữ Vittsjo Gik?-?Nữ Kristianstads Dff

21:00Nữ Rosengard?-?Nữ Linkopings

17:00Nữ Ts Mitech Zywiec?-?Azs Uj Krakow Womens

18:00Nữ gks katowice?-?Nữ Azs Wroclaw

19:00Nữ Mks Olimpia Szczecin?-?Uks Lodz Womens

18:00Nữ Durham Wildcats?-?Nữ Blackburn Rovers

20:00Nữ Coventry?-?Nữ London City Lionesses

20:00Crystal Palace Womens?-?Nữ sheffield united

20:00Giessen?-?Ssv Ulm 1846

18:00VfB Oldenburg?-?Ssv Jeddeloh

19:00Holstein Kiel 2?-?Havelse

19:00Eintracht Norderstedt?-?VfB Lubeck

20:00Hsc Hannover?-?Heider Sv

18:00Bodrumspor?-?Elazigspor

18:30Ankara Demirspor?-?Belediye Vanspor

18:30Karabukspor?-?Tuzlaspor Kulubu

18:30Nigde Belediyespor?-?Kirsehir Koyhizmetleri

19:00Bandirmaspor?-?Sakaryaspor

19:00Usakspor?-?Eyupspor

19:00Ergene Velimese?-?Kastamonuspor

15:15Banik Ostrava B?-?Hlucin

15:15Unicov?-?SC Znojmo

15:30Zlin B?-?Slovan Rosice

18:00Gumushanespor?-?Manisa Bb Spor

18:00Duzyurtspor?-?Zonguldak

18:30Anadolu Selcukluspor?-?Amedspor

18:30Bugsasspor?-?Tarsus Idman Yurdu

18:30Hacettepe Spor?-?Corum Belediyespor

19:00Pendikspor?-?Afjet Afyonspor

19:00Sariyer?-?Inegolspor

21:00Samsunspor?-?Kirklarelispor

18:00Nữ Synot Slovacko?-?Nữ Pardubice

17:00Cd Ebro?-?Ud Levante B

17:00Andorra?-?Hercules

22:00Lleida?-?AE Prat

23:00CF La Nucia?-?CF Badalona

16:30Getafe B?-?San Sebastian Reyes

17:00Marino luanco?-?Scr Pena Deportiva

17:00Atletico Baleares?-?Sporting De Gijon B

17:00Celta Vigo B?-?Cf Rayo Majadahonda

17:00Las Rozas?-?Union Langreo

17:00Real Oviedo B?-?Racing de Ferrol

17:00Ud Ibiza?-?Inter De Madrid

17:00UD Melilla?-?Las Palmas Atletico

22:00CD Izarra?-?Cultural Leonesa

22:30Cd Guijuelo?-?Salmantino

23:00Real Sociedad B?-?Alaves B

23:00Barakaldo CF?-?Haro Deportivo

19:45Bordeaux Womens?-?Nữ Guingamp

15:00Amazulu Reserves?-?Stellenbosch Reserves

17:30Athletic Bilbao U19?-?Osasuna U19

17:30Calavera U19?-?Real Betis U19

15:00Nữ omonia nicosia?-?Nữ Apollon Limassol Lfc

12:00Suzuka Unlimited?-?Maruyasu Industries

14:00Taizhou Yuanda?-?Jiangxi Liansheng

14:30Fujian Tianxin?-?Qingdao Jonoon

18:30Suzhou Dongwu?-?Hebei Jingying

11:00Nữ Inac Kobe?-?Nữ Urawa Reds

11:00Nữ Nippon Sport Science University?-?Nữ Beleza

11:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Vegalta Sendai

12:00Nữ Jef U Ichi.chiba?-?Nữ Iga Kunoichi

12:30Nữ yamato sylphid?-?Nữ As Elfen Sayama

02:00La Equidad?-?Deportiva Once Caldas

04:00Union Magdalena?-?Envigado

05:00Atletico Nacional?-?Aguilas Doradas

06:00CD Jaguares?-?Dep.Independiente Medellin

08:00Cucuta?-?Patriotas

01:30Deportivo Armenio?-?Flandria

00:00Uaem Potros?-?Pumas UNAM

23:00Molinos El Pirata?-?Sport Boys

06:00Melgar?-?Em Deportivo Binacional

00:00Gremio Rs U23?-?U23 Internacional Rs

01:00Fortaleza Youth?-?Abc Rn Youth

20:00Linense Bra?-?EC Sao Bernardo/SP

20:00Comercial Sp?-?Xv De Piracicaba

20:00EC Santo Andre?-?Mirassol

01:00Santiago Wanderers?-?Cobreloa

03:00Union San Felipe?-?Deportes Santa Cruz

03:30Deportes Temuco?-?La Serena

03:00Llaneros de Guanare?-?Aragua

03:00Deportivo Lara?-?Deportivo Tachira

03:00Atletico Venezuela?-?Monagas

05:00Zamora Barinas?-?Metropolitanos

02:00Defensores Pronunciamiento?-?Csyd Juventud Unida Gualeguaychu

02:15Ca Juventud Unida San Luis?-?Deportivo Camioneros

02:30Huracan Las Heras?-?Ferrol Carril Oeste

02:30Olimpo?-?Sportivo Penarol

03:00Crucero del Norte?-?Sportivo Belgrano

04:30Sportivo Las Parejas?-?Gsan Martin Formosa

00:00Ad Santo Andre Futsal?-?Corinthians Futsal

15:00Nữ piros security?-?Nữ universitatea galati

15:00Nữ vasas odorhei?-?Nữ uni alexandria

15:10Fcm Targu Mures Womens?-?Nữ Olimpia Cluj 2

18:00Nữ Olimpia Cluj?-?Nữ independenta baia mare

15:15Brno B?-?Bystrice Nad Pernste

15:15Brumov?-?Kozlovice

15:15Slavicin?-?Bzenec

17:00Portmarnock?-?Newbridge Town

16:00Chanthaburi U19?-?U19 Chachoengsao

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 27 27

2  Robert Lewandowski 11 22

3  Ilia Shkurin 14 21

4  Muamer Tankovic 14 21

5  Mohamed Buya Turay 12 18

6  Robin Söder 12 18

7  Vitalii Kvashuk 12 18

8  Carlos Strandberg 11 17

9  Jordan Larsson 11 17

10  Markus Rosenberg 11 17

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s