Lịch bóng đá ngày 13/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/11/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 13/11/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 13/11/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:00Cd Becerril?-?Urraca

02:30Melilla Cd?-?Ad Lobon

02:30Ud Fraga?-?Pena Azagresa

03:00Cd El Alamo?-?Cd Pedroneras

03:00Cb Ramon Y Cajal?-?Eg El Palmar

17:00Montenegro U19?-?Bulgaria U19

18:00Đảo Sip U19?-?Slovakia U19

19:00U19 Ukraina?-?Estonia U19

19:00U19 Anh?-?Luxembourg U19

19:00U19 North Macedonia?-?Bosnia Herzegovina U19

20:00U19 Thổ Nhĩ Kỳ?-?Armenia U19

20:00U19 Nga?-?Kosovo U19

20:00Wales U19?-?U19 Ba Lan

20:30U19 Pháp?-?Faroe Islands U19

20:30Iceland U19?-?U19 Bỉ

21:00U19 Italia?-?Malta U19

00:00Slovenia U19?-?U19 Thụy Điển

01:00U19 Phần Lan?-?U19 Đan Mạch

01:30U19 Hy Lạp?-?Albania U19

02:45Blackfield Langley?-?Kingstonian

20:00Malawi?-?South Sudan

20:00Central African Republic?-?Burundi

23:00Namibia?-?Chad

23:00Cameroon?-?Cape Verde

23:00Guinea Bissau?-?Swaziland

23:00Nigeria?-?Benin

23:00Sierra Leone?-?Lesotho

02:00Burkina Faso?-?Uganda

02:00Sudan?-?Sao Tome & Principe

02:00Senegal?-?Congo

02:10Angola?-?Gambia

09:00Real Espana?-?Club Comunicaciones

02:00Derby County U23?-?Leeds United U23

19:00U17 Đức?-?Kazakhstan U17

20:00Azerbaijan U17?-?U17 Hy Lạp

22:00U17 Bồ Đào Nha?-?Albania U17

22:00Georgia U17?-?Ukraine U17

13:30Pakistan Navy?-?Wapda

16:00U19 Usti Nad Labem?-?Teplice U19

16:45Paf?-?Pakistan Army

17:00Zulte-Waregem?-?Cercle Brugge

18:00U23 Thái Lan?-?U23 Myanmar

18:45U23 Uzbekistan?-?U23 Iraq

18:45U23 Hàn Quốc?-?Ả-rập Xê-út U22

19:00Almere City FC?-?Groningen

19:35Olympiakos Nicosia?-?Onisilos Sotiras

20:00U19 Bồ Đào Nha?-?U19 Đức

22:00Doxa Dramas?-?PAOK Saloniki

22:15U23 Bahrain?-?U23 Jordan

22:15U23 UAE?-?U23 Syria

23:55Union Berlin?-?Holstein Kiel

00:00Nữ U20 Nicaragua?-?Nữ U20 Panama

01:00Futbol Club Cartagena?-?Barcelona

02:00Nữ U20 Costa Rica?-?Nữ U20 El Salvador

02:45Shoreham?-?Chichester City

04:00Nữ U20 Guatemala?-?Cuba Womens U20

20:30San Donato Tavarnelle?-?Asd Seravezza Calcio

20:30Us Folgore Caratese?-?US Seregno

21:00US Inveruno?-?Sanremese

22:00Savoia 1908?-?Citta Di Fasano

02:30Foggia?-?Acireale

02:30Sassari Torres?-?Asd Pineto Calcio

02:45Maldon Tiptree?-?Folkestone

02:45Hayes&Yeading?-?Soham Town Rangers

07:30Flamengo?-?Vasco da Gama

23:30Metta/LU Riga?-?Super Nova

19:30Taweek?-?Al Shabab Ksa

00:45Mc Alger?-?Js Kabylie

16:30Oktepa?-?Sherdor Samarqand

16:30Neftchi Fargona?-?Mashal Muborak

16:30Shurtan Guzor?-?Istiklol Fergana

20:00Bulawayo Chiefs?-?Hwange Colliery

20:00Chapungu?-?Dynamos Fc

20:00Highlanders Fc?-?Ngezi Platinum

20:00Harare City?-?Tron

20:00Black Rhinos Fc?-?Yadah

20:00Manica Diamond?-?Platinum

19:40Al Seeb?-?Dhufar

22:00Sohar Club?-?Alrstak

01:00Cd Torrijos?-?Ud Socuellamos

16:20Trung Quốc (Bóng đá bãi biển)?-?viet nam (Bóng đá bãi biển)

16:00Laban Sc?-?Nangkiew Irat

16:30Spartak Moscow II?-?Torpedo Armavir

18:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Avangard

19:00Krasnodar II?-?Yenisey Krasnoyarsk

22:30Fakel Voronezh?-?Ska Khabarovsk

22:30Chayka K Sr?-?Mordovia Saransk

22:30Khimki?-?Rotor Volgograd

22:30Shinnik Yaroslavl?-?Luch-Energiya

22:30Tekstilshchik Ivanovo?-?Tom Tomsk

23:00Chertanovo Moscow?-?Baltika

23:30Torpedo Moscow?-?Volga Olimpiets

19:00Dunarea Calarasi?-?Scm Argesul Pitesti

19:00Metaloglobus?-?Farul Constanta

19:00Csikszereda?-?Scolar Resita

19:00Snagov?-?Voin Tate Numa Glenn

19:00UTA Arad?-?Gloria Buzau

22:30Universitaea Cluj?-?Concordia Chiajna

00:30CS Mioveni?-?Rapid Bucuresti

19:30Buducnost Dobanovci?-?Semendrija 1924

19:30Zarkovo?-?Zemun

19:30Zlatibor?-?Radnicki Pirot

19:30Sindjelic Belgrad?-?Kabel Novi Sad

19:30Radnicki 1923 Kragujevac?-?Backa Backa Palanka

21:30FK Metalac Gornji Milanovac?-?Dinamo Vranje

22:00Kolubara?-?Graficar

00:00Trajal Krusevac?-?Novi Pazar

02:00Exeter City?-?West Ham United U21

02:30Shrewsbury Town?-?Macclesfield Town

02:45Fleetwood Town?-?Oldham Athletic

02:45Southend United?-?AFC Wimbledon

02:45Bristol Rovers?-?Swindon

23:00Triestina?-?Usd Virtus Verona

18:00Debreceni Vsc U19?-?Ferencvarosi Tc U19

19:05Al Kawkab?-?Al Nojoom

19:15Al taqdom?-?Uhud

19:20Al Jabalain?-?Al Nahdha

22:15Al Ansar?-?Hottain

03:00Metropolitanos?-?Monagas

06:00Zamora Barinas?-?Academia Puerto Cabello

05:15Vila Nova (GO)?-?Guarani

07:30Botafogo Sp?-?Sport Recife

06:30Cortulua?-?Tigres Zipaquira

06:30Deportivo Pereira?-?Deportes Quindio

08:00Celaya?-?Tampico Madero

10:00Mineros De Zacatecas?-?Atlante

17:45Kenya Police?-?Vihiga Bullets

19:00Nairobi Star City?-?Wu Shuru

19:05Muranga Seal?-?Talanta

17:15Corps Of Signals?-?Sesa Football Academy

20:00Cs Paulesti?-?Kampala City Council

20:30Uganda Police?-?Tooro United

20:30Sc Villa?-?Bul

19:00Talleres Remedios Reserves?-?Ca San Miguel Reserves

23:00Atletico Fenix Reserves?-?Los Andes Reserves

00:00Uai Urquiza Reserves?-?Jj Urquiza Reserves

01:00Almirante Brown Reserves?-?Csd Flandria Reserves

01:00Defensores Unidos Reserves?-?Club Comunicaciones Reserves

01:30Sacachispas Reserves?-?Ca San Telmo Reserves

01:30San Martin Burzaco Reserves?-?Cs Dock Sud Reserves

02:00Deportivo Merlo Reserves?-?Ferrocarril Midland Reserves

19:00Sp. Ideal?-?Anadia

15:30Mitra Kukar?-?Sriwijaya Palembang

19:00Persewar Waropen?-?Persiraja Aceh

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 16 32

2  Erik Sorga 31 31

3  Ciro Immobile 14 28

4  Ilia Shkurin 17 26

5  Mohamed Buya Turay 15 23

6  Erling Haaland 15 23

7  Tomislav Kis 22 22

8  Timo Werner 11 22

9  Jamie Vardy 11 22

10  Kamil Wilczek 14 21

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 3 1755

2  Pháp 1 1726

3  Brazil -4 1715

4  Anh -11 1651

5  Uruguay 3 1642

6  Bồ Đào Nha -11 1632

7  Croatia 6 1631

8  Tây Ban Nha -6 1625

9  Argentina 3 1617

10  Colombia -7 1615

97  Việt Nam 14 1245

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Thụy Điển -1 2020

5  Anh -7 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s