Lịch bóng đá ngày 15/02/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/02/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 15/02/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 15/02/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

03:00Eibar?-?Getafe

02:30Augsburg?-?Bayern Munich

02:30Juventus?-?Frosinone

01:00Nimes?-?Dijon

02:45Lyon?-?Guingamp

02:45Queens Park Rangers?-?Watford

03:30Rio Ave?-?Santa Clara

02:00ADO Den Haag?-?Zwolle

00:30Yeni Malatyaspor?-?Besiktas

02:00Chamois Niortais?-?ES Troyes AC

02:00Le Havre?-?Nancy

02:00Paris Fc?-?Ajaccio

02:00Valenciennes?-?Grenoble

02:00Ajaccio GFCO?-?Stade Brestois

02:00Chateauroux?-?Orleans US 45

02:00Lorient?-?Red Star 93

02:00Auxerre?-?Clermont Foot

03:00Palermo?-?Brescia

03:00Cordoba?-?Granada

00:30Paderborn 07?-?Koln

00:30SV Sandhausen?-?Darmstadt

13:35Wellington Phoenix?-?Melbourne Victory

15:50Newcastle Jets?-?Melbourne City

02:00Chelsea U23?-?Swansea City U23

02:00Manchester City U23?-?Brighton U23

02:00Tottenham Hotspur U23?-?Arsenal U23

02:00Leicester City U23?-?Derby County U23

02:00Reading U23?-?Newcastle U23

02:00Southampton U23?-?Fulham U23

02:00Wolves U23?-?Norwich City U23

02:00Leeds United U23?-?North County U23

21:00Kerala Blasters?-?Chennai Titans

13:00Nữ Kanagawa University?-?Nữ Nagano Parceiro

13:00Nữ orca kamogawa?-?Nữ Hwacheon Kspo

15:00Icl Payyade?-?Intelenet Global Service

16:15PT Prachuap?-?Anyang

16:15Western Spirit?-?University of Queensland

17:00Snagov?-?Voin Tate Numa Glenn

17:30Atletico Atlanta?-?Mumbai Port Trust

17:55Kremin Kremenchuk?-?Hirnyk Sport

18:00Borec Veles?-?FK Metalac Gornji Milanovac

19:00Stromsgodset?-?Bodo Glimt

19:00Dinamo Tbilisi?-?Liepajas Metalurgs

19:00Gornik Leczna?-?Pogon Siedlce

19:30Neman Grodno?-?Riteriai

19:30Kamaz?-?Luch-Energiya

20:00Sarpsborg 08 FF?-?Flora Tallinn

20:05Almeria?-?Ufa

21:00SV Horn?-?Vitkovice

21:00Arsenal Tula?-?Torpedo Zhodino

22:00Aalesund?-?Molde

22:00Sarpsborg 08 FF?-?Ullensaker/Kisa IL

22:00Askoe Oedt?-?SK Vorwarts Steyr

23:00Tromso IL?-?Alta

23:00SC Kalsdorf?-?Sv Lebring

00:00SC Mannsdorf?-?Harreitherwaldhofen

00:00Raufoss?-?Skeid Oslo

00:00Bryne?-?Jerv

00:00Usv Gnas?-?Sk Furstenfeld

00:10Su Straden?-?Weinland Gamlitz

01:00Syrianska?-?Fc Linkoping City

01:30Ingolstadt 04 Am?-?Wacker Burghausen

01:30Rosenborg B?-?Levanger

01:30Simmeringer Sc?-?Sc Ortmann

08:00Nữ orca kamogawa?-?Nữ As Elfen Sayama

02:30Standard Liege?-?Lokeren

11:35Kawasaki Frontale?-?Urawa Red Diamonds

01:00Sonderjyske?-?Aarhus AGF

02:45Waterford United?-?Shamrock Rovers

02:45St. Patrick's?-?Cork City

02:45Dundalk?-?Sligo Rovers

02:45Waterford United?-?Shamrock Rovers

02:45St. Patrick's?-?Cork City

02:45Derry City?-?UC Dublin UCD

02:45Bohemians?-?Finn Harps

02:45Derry City?-?UC Dublin UCD

02:45Bohemians?-?Finn Harps

00:00Teplice?-?Mlada Boleslav

00:00Pogon Szczecin?-?Gornik Zabrze

02:30Piast Gliwice?-?Lech Poznan

00:00NK Lokomotiva Zagreb?-?Rudes

04:00Union La Calera?-?Palestino

04:00Union La Calera?-?Palestino

06:30Coquimbo Unido?-?Univ. Catolica

06:30Coquimbo Unido?-?Univ. Catolica

20:20Al Khaleej?-?Masfut

20:20Al Thaid?-?Al Taawon

23:00Al Hamriyah?-?Al Oruba Uae

20:00Cape Umoya United?-?Mbombela United

01:00Kaizer Chiefs FC?-?Highlands Park

05:00Union Santa Fe?-?Atletico Tucuman

05:00Velez Sarsfield?-?Colon

07:10San Martin Tucuman?-?Belgrano

08:00Morelia?-?Monterrey

10:00Puebla?-?Pachuca

10:05Club Tijuana?-?Veracruz

01:00San Gwann?-?Qrendi

01:00Sirens?-?Zejtun Corinthians

01:00Tarxien Rainbows?-?Sliema Wanderers FC

21:00Barnsley U23?-?Nottingham Forest U23

22:00Watford U23?-?Charlton Athletic U23

02:00Hull City U23?-?Burnley U23

22:45Tallinna Jk Legion?-?Jk Tallinna Kalev Ii

00:35Nomme United?-?Parnu Jk

00:00Teuta Durres?-?KS Perparimi Kukesi

21:05Al Budaiya?-?Malkia

01:00Black Africa?-?Mighty Gunners

08:00Henderson Eels?-?Morobe Wawens

11:00Lautoka?-?As Central Sport

00:00Lafnitz?-?Sc Gleisdorf

02:45Ross County?-?East Fife

17:00Zorka-BDU Minsk?-?Naftan Novopolock

08:00Central Cordoba Sde?-?Villa Dalmine

18:00Agsu?-?Olimpik Shuvalan Baku

18:00Keshla 2?-?Qaradag Lokbatan

18:00Fk Moik Baku?-?Turan Tovuz

18:00Sabail 2?-?Standard Sumgayit 2

01:00Grazer AK?-?Austria Wien

19:30Klubi Futbollistik Kek U?-?Kf Llapi

21:00Al Ansar Lib?-?Salam Zgharta

19:00Aspire International U17?-?Kashiwa Reysol U17

21:45As Roma U17?-?U17 Glasgow Rangers

03:00Inverurie Loco Works?-?Deveronvale

21:00Usm Annaba?-?Usm El Harrach

21:00Rc Kouba?-?Jsm Skikda

21:00A Bou Saada?-?Mc Saida

21:00Asm Oran?-?Es Mostaganem

22:00Wa Tlemcen?-?Mc El Eulma

23:00Us Biskra?-?Jsm Bejaia

18:30Pusamania Borneo?-?Pss Sleman

03:00Berazategui?-?Ferrocarril Midland

03:00Villa San Carlos?-?Leandro N Alem

03:00Victoriano Arenas?-?Canuelas

03:00Ituzaingo?-?Deportivo Laferrere

19:00Al Shorta Damascus?-?Al-Karamah

19:00Al Taleiah?-?Al-Jaish Damascus

19:00Al Herafyeen?-?Al-Majd Damascus

19:00Al-Wathba Homs?-?Al-Wahda Damascus

19:00Jableh Sc?-?Teshrin Sc

04:00Cd Buzanada?-?UD Ibarra

04:00Unión Viera?-?Ud Tamaraceite

15:00Krasnodar II?-?Khimki

17:45Spartak Tambov?-?Ural Sr

20:30Avangard?-?Spartak Moscow II

23:15Fakel Voronezh?-?Levadia Tallinn

22:00Nữ Trondheims Orn?-?Nữ Kolbotn

16:00Redlands United FC?-?Brisbane Roar Am

17:00SC Cpa Tel Aviv?-?MS Tseirey Taybe

17:00Shimshon Tel Aviv?-?Beitar Ramat Gan

17:00Beitar Ironi Kiryat Gat?-?Ms Hapoel Yeroham

17:00Beitar Ironi Maale Adumim?-?Ms Ironi Kuseife

17:15Sc Shicun Hamizrah?-?Ms Hapoel Lod

17:30Ironi Modiin?-?Bnei Eilat

18:00Hapoel Hod Hasharon?-?Shimshon Bnei Tayibe

18:00Maccabi Lroni Kiryat Malakhi?-?Dimona

18:30Ironi Beit Dagan?-?Ironi Or Yehuda

19:45Hapoel Sandala Gilboa?-?Ihud Bnei Kfar Kara

20:00Markaz Tulkarm?-?Thagafi Tulkarem

20:00Shbab Alkhaleel?-?Al Birah

04:45Nữ cruz azul?-?Nữ unam pumas

05:00Nữ club necaxa?-?Nữ aguilas de leon

14:15Bentleigh Greens U20?-?South Melbourne U20

14:15Oakleigh Cannons U20?-?Melbourne Knights U20

14:30Dandenong City U20?-?Avondale U20

15:00Heidelberg United U20?-?Pascoe Vale Sc U20

10:00U20 Altona Magic?-?Green Gully Cavaliers U20

12:00Port Melbourne Sharks Sc U20?-?Kingston City U20

16:30Wa Tlemcen U21?-?Mc Ei Eulmau21

16:30Rc Kouba U21?-?Jsm Skikda U21

16:30Asm Oran U21?-?Es Mostaganem U21

17:15Us Biskra U21?-?Jsm Bejaia U21

17:30Usm Annaba U21?-?Usm El Harrach U21

07:30Sportivo Penarol?-?Ca Juventud Alianza

01:00Sc Concordia Hamburg?-?Hamburg Eimsbutteler Bc

02:45Sunderland?-?Accrington Stanley

02:00Dordrecht 90?-?Sparta Rotterdam

02:00Az Alkmaar 2?-?Den Bosch

02:00MVV Maastricht?-?Utrecht Am

02:00Volendam?-?Helmond Sport

02:00Oss?-?Telstar

02:00RKC Waalwijk?-?Almere City FC

02:00Eindhoven?-?Jong Ajax Amsterdam

02:00Go Ahead Eagles?-?NEC Nijmegen

02:00Roda JC Kerkrade?-?Cambuur Leeuwarden

01:00Viitorul Constanta?-?Politehnica Iasi

23:00FK Vozdovac Beograd?-?FK Napredak Krusevac

22:30Vereya?-?Ludogorets Razgrad

02:45Newi Cefn Druids?-?Aberystwyth Town

02:45Llanelli?-?Carmarthen

02:00Winterthur?-?Vaduz

17:55Merani Martvili?-?Baia Zugdidi

02:00Cholet So?-?Drancy

02:00Dunkerque?-?Tours

02:00Le Mans?-?Villefranche

02:00Lyon la Duchere?-?Stade Lavallois MFC

02:00Marignane Gignac?-?US Boulogne

02:00Pau?-?Concarneau

02:00Entente Sannois?-?Bourg Peronnas

23:00Elazigspor?-?Genclerbirligi

01:00SpVgg Unterhaching?-?SV Wehen Wiesbaden

02:30Afan Lido?-?Cwmamman United

16:00Yeni Malatyaspor U21?-?Besiktas Jk U21

02:45Crusaders FC?-?Coleraine

02:45Dungannon Swifts?-?Warrenpoint Town

02:45Ards?-?Institute

00:00SV Lippstadt?-?Koln Am

02:30Prestatyn Town FC?-?Denbigh Town

02:30Conwy United?-?Bangor City FC

02:45Antequera Futsal?-?Sala 10 Zaragoza Futsal

00:30Karlsruher Sc U17?-?Hoffenheim U17

01:10HK Kopavog?-?Fjolnir

02:00Vikingur Reykjavik?-?Hafnarfjordur FH

02:00Fram Reykjavik?-?Umf Afturelding

03:00Umf Njardvik?-?Vikingur Olafsvik

23:30Musa?-?Haka

19:05Teraktor-Sazi?-?Esteghlal Tehran

19:30Sepidroud Rasht?-?Mashin Sazi

19:30Peykan?-?Sepahan

19:00Sun Pegasus?-?Kai Jing

20:00Terengganu?-?Johor

20:00Terengganu?-?Johor

20:30Al Wehda UAE?-?Dabba Al-Fujairah

20:35Al-Dhafra?-?Al Ain

23:00Emirate?-?Ittihad Kalba

23:00Al Ahli Dubai?-?Ajman

20:45Al-Khuraitiat?-?Al-Ahli Doha

23:10Qatar SC?-?Al Shahaniya

20:00Negeri Sembilan?-?UiTM

20:00Johor Darul Takzim II?-?Perlis

20:00Negeri Sembilan Matrix?-?UiTM

21:00That Ras?-?Al-Faisaly

23:30Al-Jazeera (Jordan)?-?Al-Baq'a

16:15Bentleigh Greens?-?South Melbourne

16:30Dandenong City Sc?-?Avondale Heights

16:30Oakleigh Cannons?-?Melbourne Knights

12:00Altona Magic?-?Green Gully Cavaliers

20:00Hapoel Acco?-?Beitar Tel Aviv Ramla

20:00Hapoel Marmorek Irony Rehovot?-?Ironi Ramat Hasharon

20:00Hapoel Bnei Lod?-?Hapoel Katamon Jerusalem

20:00Hapoel Petah Tikva?-?Hapoel Rishon Letzion

20:00Sektzia Nes Tziona?-?Hapoel Iksal

11:00Moreland City?-?Moreland Zebras

11:00Whittlesea Ranges Fc?-?St Albans Saints

11:00Langwarrin?-?Melbourne Heart Youth

22:30Al Shabab Ksa?-?Al Wehda Mecca

00:20Al-Raed?-?Al Ittihad Ksa

20:50Kazma?-?Al Fahaheel

20:50Al Ttadamon?-?Al-Qadsia

23:20Al Jahra?-?Al Salmiyah

17:00Hapoel Bnei Zalfa?-?Maccabi Ironi Kiryat Ata

17:30Hapoel Asi Gilboa?-?Hapoel Migdal Haemek

18:00AS Nordia Jerusalem?-?Shimshon Kafr Qasim

18:00Maccabi Shaarayim?-?Hapoel Bikat Hayarden

18:15Ironi Nesher?-?Hapoel Jerusalem

18:30Hapoel Herzliya?-?Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:30Maccabi Kiryat Gat?-?Hakoah Amidar Ramat Gan FC

18:30Beitar Kfar Saba Shlomi?-?Hapoel Mahane Yehuda

18:30Kfar Kasem?-?Hapoel Holon Yaniv

18:30Maccabi Kabilio Jaffa?-?Maccabi Yavne

19:30Hapoel Kaukab?-?Hapoel Kafr Kanna

15:45Nữ Bulleen Lions?-?Calder United Sc Womens

19:30Al Sahel?-?Al taqdom

19:55Al Arabi Ksa?-?Arar

17:30ECU Joondalup?-?Inglewood United

17:30Perth SC?-?Stirling Lions

19:30Sorrento?-?Rockingham City

19:35Bayswater City?-?Balcatta

22:00Alianza Lima Reserves?-?Sport Boys Reserves

21:00Haras El Hedoud?-?Petrojet

00:00Arab Contractors?-?Talaea Ei Gaish

03:00Justo Jose De Urquiza?-?San Telmo

05:30Sportivo Luqueno?-?Guarani CA

08:00Alianza Lima?-?Sport Boys

08:00Mineros De Zacatecas?-?Correcaminos Uat

09:00Atletico San Luis?-?Juarez

03:45Ituano Sp?-?Mirassol

06:00Red Bull Brasil?-?Botafogo Sp

06:00Csyd Barnechea?-?Union San Felipe

07:15CD El Nacional?-?Sociedad Deportiva Aucas

20:00Mbeya City?-?Stand United

20:00Kmc?-?Kagera Sugar

20:00Mbao?-?Ruvu Shooting

16:15Fakirapool Young Mens Club?-?Agrani Bank Ltd Sc

19:05Velez Sarsfield Reserves?-?Colon Reserves

23:00Club America Ii?-?Cd Cruz Azul Hidalgo

23:00Unam Pumas Ii?-?Yalmakan

04:00Cd Nuevo Chimalhuacan?-?Ocelotes De La Unach

07:00Estudiantes Tecos?-?Chivas Guadalajara 2

10:00Coras De Nayarit?-?Atletico Reynosa

10:10Pacific?-?Tepatitlan De Morelos

20:25Al Sharjah R?-?Al Nasr U21

20:25Al Sharjah U21?-?U21 Al Nasr Dubai

20:30Al Jazira Reserve?-?Al Fujairah Reserves

02:30St Marys?-?Blarney United

20:15Al Ittihad Youths?-?Al Tai Youth

14:30Chandigarh?-?Jammu Kashmir

15:30Mizoram?-?Meghalaya

11:30Haryana?-?Himachal Pradesh

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Jordan Larsson 11 17

3  Muamer Tankovic 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Nikola Djurdjic 9 14

6  Tarik Elyounoussi 9 14

7  Vitalii Kvashuk 9 14

8  Alassana Jatta 13 13

9  Torgeir Börven 13 13

10  Alexander Jeremejeff 8 12

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s