Lịch bóng đá ngày 15/07/2018 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/07/2018 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 15/07/2018 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 15/07/2018 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Sông Lam Nghệ An?-?Quảng Nam

17:00Thanh Hóa?-?Quảng Ninh

19:00Hà Nội FC?-?Nam Định

22:00Pháp?-?Croatia

15:00Goztepe?-?Altinordu

15:00Persibas Banyumas?-?Psgc Ciamis

15:30SAK Klagenfurt?-?Wolfsberger Ac Amateur

16:00Viktoria Zizkov?-?Bohemians 1905

16:00VfB Oldenburg?-?Sc Verl

16:00Werder Bremen?-?Marila Pribram

17:00Ssv Jeddeloh?-?VfL Osnabruck

18:00Paderborn 07?-?Norwich

18:00NK Triglav Kranj?-?Trabzonspor

18:00Arminia Bielefeld?-?Dinamo Moscow

18:00KFCO wilrijk?-?Red Star Waasland-Beveren

18:00Sv Atlas Delmenhorst?-?BSV Rehden

18:00AS Eupen?-?Olympiakos Piraeus

18:05Werder Bremen?-?MSV Duisburg

19:00CSKA Moscow?-?Besiktas

19:30Heracles Almelo?-?Jong Ajax Amsterdam

19:30Slovan Liberec?-?Slask Wroclaw

22:00Atalanta?-?Chiasso

23:00Santa Clara?-?Penafiel

13:00Grulla Morioka?-?SC Sagamihara

15:00Tokyo U23?-?Cerezo Osaka U23

15:00Yscc Yokohama?-?Giravanz Kitakyushu

17:00Thespa Kusatsu Gunma?-?AC Nagano Parceiro

17:00Nordsjaelland?-?Esbjerg FB

19:00Vendsyssel?-?Odense BK

19:00GIF Sundsvall?-?AIK Solna

19:00Kalmar FF?-?Djurgardens

19:00IFK Norrkoping?-?Hacken

18:00BEC Tero Sasana?-?Suphanburi FC

18:00Muang Thong United?-?Nakhon Ratchasima

19:00Pattaya United?-?Bangkok Glass

19:00Air Force Central?-?Port

18:00Torpedo Minsk?-?Isloch Minsk

19:45Dnepr Mogilev?-?Gorodeya

19:30Irtysh Pavlodar?-?Ordabasy

20:00Kairat Almaty?-?Zhetysu Taldykorgan

19:00Bk-46 Karis Karjaa?-?Salon Palloilijat Salpa

05:00Monterrey?-?Necaxa

08:00Tigres UANL?-?Santos Laguna

01:25Atlanta United?-?Seattle Sounders

05:00Los Angeles?-?Portland Timbers

16:00Tokyo Verdy?-?Renofa Yamaguchi

16:00JEF United Ichihara?-?Zweigen Kanazawa FC

16:00Avispa Fukuoka?-?Kamatamare Sanuki

16:00Ventforet Kofu?-?Gifu

17:00Tochigi SC?-?Yamagata Montedio

17:00Ehime?-?Tokushima Vortis

17:00Albirex Niigata?-?Yokohama

17:00Omiya Ardija?-?Oita Trinita

17:00Seoul?-?Ulsan Hyundai Horang-i

17:00Jeju United?-?Daegu

17:00Pohang Steelers?-?Gangwon

17:00Jelgava?-?Fk Valmiera

19:00FK Ventspils?-?Metta/LU Riga

15:30Bà Rịa Vũng Tàu?-?Phù Đổng

19:00Js Hercules?-?Narpes Kraft

19:00Asker?-?Fredrikstad

19:00Moss?-?Baerum SK

19:00Grorud IL?-?Honefoss

19:00Elverum?-?Raufoss

19:00Okzhetpes?-?Altay Spor Kulubu

19:00Kaspyi Aktau?-?Zhetysu 2

19:00Ekibastuzets?-?Aktobe Zhas

20:00Taraz?-?Tarlan Shymkent

18:00Fk Auda Riga?-?Balvu Vilki

18:00Samut Songkhram FC?-?Chiangmai Fc

18:00Thailand Honda Fc?-?Ptt Rayong

19:00Rayong?-?Kasetsart

19:00Udon Thani?-?Lampang

18:00Caps United Fc?-?Bulawayo Chiefs

18:00Shabanie Mine?-?Dynamos Fc

18:00Highlanders Fc?-?Herentals College

02:30Colchagua Cd?-?Malleco Unido

03:00Osorno?-?Cd Rancagua Sur

15:30Arema Malang?-?PS Tni

18:30PSM Makassar?-?Bhayangkara

15:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Cerezo Osaka Sakai

19:30Silver Strikers?-?Adelaide Blue Eagles

10:05Nữ Portland Thorns?-?Nữ Houston Dash

12:00Magpies Crusaders?-?Gold Coast United

14:00Brisbane Olympic United FC?-?Brisbane Roar Am

01:00Los Caimanes?-?Atletico Grau

03:30Santa Rosa?-?Cienciano

03:30Club Deportivo Sport Loreto?-?Juan Aurich

03:45Carlos Manucci?-?Univ. Cesar Vallejo

03:45Willy Serrato?-?Union Huaral

03:00Fuerza Amarilla?-?Sociedad Deportivo Quito

20:00Kristianstads FF?-?Utsiktens BK

19:30Huginn?-?Grotta Seltjarnarnes

19:00Trottur Reykjavik Womens?-?Umf Sindri Hofn Womens

20:00Tegs Sk?-?Fc Linkoping City

21:15Skelleftea Ff?-?Nykopings BIS

17:00Tartu Jk Maag Tammeka B?-?Voru Jk

18:00Nữ Honka?-?Nữ Rilves

19:00Jyvaskylan Pallokerho Women's?-?Nữ Pk 35

19:00Nữ Hjk Helsinki?-?Nữ Pallokissat

16:30Home United FC?-?Balestier Khalsa FC

16:30Geylang United FC?-?Singapore Warriors

16:30Geylang United FC?-?Singapore Warriors

20:00Selangor PB?-?Kuala Lumpur

16:00Suwon?-?Gwangju

12:30West Adelaide?-?Para Hills Knights

12:00Osaka?-?Tegevajaro Miyazaki

13:00Yokogawa Musashino?-?Maruyasu Industries

14:00Imabari FC?-?Veertien Kuwana

16:00Honda?-?Verspah Oita

12:00Nara Club?-?Sony Sendai

18:30Liaoning Whowin?-?Zhejiang Yiteng

14:30Virginia United?-?Brisbane Knights

12:00Nunawading City?-?Goulburn Valley Suns

18:30Shenzhen Renren?-?Anhui Hefei Guiguan

12:00Monaro Panthers?-?Cooma Tigers

12:00Alamein Womens?-?Geelong Galaxy Womens

12:30White City Woodville?-?Fulham United

12:30The Cove?-?Cumberland United

02:00Deportivo Petare FC?-?Universidad Central Venezuela

03:55Sport Boys?-?Deportivo Municipal

20:00Wavor Sp U23?-?Inter Bebedouro Sp Youth

01:45Fulgencio Yegros?-?Sportivo San Lorenzo

01:45Ri 3 Corrales?-?Martin Ledesma

01:45Fulgencio Yegros?-?Sportivo San Lorenzo

02:00Resistencia Sc?-?2 De Mayo Pjc

02:00Sportivo Trinidense?-?Ca River Plate Asuncion

02:00Resistencia Sc?-?2 De Mayo

02:00Sportivo Trinidense?-?Ca River Plate Asuncion

20:00Nam Phi U20?-?Malawi U20

03:00Liga Dep. Universitaria Quito?-?Deportivo Cuenca

06:00Univ. Catolica?-?Barcelona SC ECU

19:00Vihiga United?-?Ulinzi Stars Nakuru

20:05Leiknir Kb U19?-?Thor Akureyri U19

14:00Kyoto Sanga U18?-?Sanfrecce Hiroshima U19

16:00Vissel Kobe U18?-?Nagoya Grampus U18

17:00Varzim?-?Porto B

01:00Portimonense?-?Vitoria Guimaraes B

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 20/11/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Giấy phép MXH: Đang chờ duyệt.

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: quangcao@bongdanet.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s