Lịch bóng đá ngày 15/09/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/09/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 15/09/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 15/09/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Bình Dương?-?Sông Lam Nghệ An

17:00Nam Định?-?TP Hồ Chí Minh

18:00Thanh Hóa?-?Quảng Ninh

19:10Hà Nội FC?-?Viettel

20:00Bournemouth?-?Everton

22:30Watford?-?Arsenal

17:00Eibar?-?Espanyol

19:00Alaves?-?Sevilla

21:00Celta Vigo?-?Granada

23:30Valladolid?-?Osasuna

02:00Real Betis?-?Getafe

20:30Hoffenheim?-?Freiburg

23:00Paderborn 07?-?Schalke 04

17:30Genoa?-?Atalanta

20:00Spal?-?Lazio

20:00Parma?-?Cagliari

20:00Brescia?-?Bologna

23:00AS Roma?-?Sassuolo

01:45Hellas Verona?-?AC Milan

20:00Nantes?-?Stade Reims

22:00Saint Etienne?-?Toulouse

02:00AS Monaco?-?Marseille

18:00Huddersfield Town?-?Sheffield Wed.

18:30Barnsley?-?Leeds United

15:00Gangwon?-?Jeju United

15:00Seoul?-?Incheon United

17:00Seongnam Ilhwa Chunma?-?Suwon Samsung Bluewings

18:00Ptt Rayong?-?Suphanburi

18:00Chiangrai United?-?Trat

19:00PT Prachuap?-?Chiangmai

19:00Chainat?-?Sukhothai

22:00Santa Clara?-?Moreirense

22:00Rio Ave?-?Desportivo de Tondela

22:00Maritimo?-?Belenenses

00:00Portimonense?-?Porto

02:00Boavista?-?Sporting Lisbon

17:15Zwolle?-?RKC Waalwijk

19:30Feyenoord Rotterdam?-?ADO Den Haag

19:30Heracles Almelo?-?Willem II

21:45Fortuna Sittard?-?Twente Enschede

18:00Gazovik Orenburg?-?Rubin Kazan

20:30Spartak Tambov?-?CSKA Moscow

23:00Krasnodar?-?Krylya Sovetov Samara

21:00Ankaragucu?-?Yeni Malatyaspor

21:00Rizespor?-?Goztepe

00:00Denizlispor?-?Konyaspor

00:00Trabzonspor?-?Genclerbirligi

20:00Crotone?-?Empoli

20:00Cosenza Calcio 1914?-?Pescara

02:00Pisa?-?Cremonese

17:00Albacete?-?Tenerife

21:00Real Oviedo?-?Elche

23:00Zaragoza?-?Extremadura

01:00CD Lugo?-?Fuenlabrada

02:00Sporting de Gijon?-?Deportivo La Coruna

18:30Erzgebirge Aue?-?VfL Osnabruck

18:30Bochum?-?Dynamo Dresden

18:30Darmstadt?-?Nurnberg

17:15Academica Coimbra?-?CD Nacional

22:00SC Covilha?-?Leixoes

00:15Penafiel?-?CD Mafra

00:15Casa Pia Ac?-?UD Oliveirense

21:00U19 Jordan?-?Uzbekistan U19

18:45Roskilde?-?Nykobing Falster

19:00Herfolge Boldklub Koge?-?Naestved

20:00Vejle?-?Hvidovre IF

23:00Vendsyssel?-?Kolding IF

19:30Anderlecht?-?Royal Antwerp

23:00Gent?-?KV Mechelen

01:30Mouscron Peruwelz?-?Kortrijk

20:00Albinoleffe?-?Us Pianese

20:00Lecco?-?Robur Siena Ssd

20:00Olbia?-?Alessandria

20:00Pontedera?-?Novara

22:30Pomigliano?-?Giana

22:30Us Pergolettese?-?Arezzo

22:30Renate Ac?-?Como

20:00Imolese?-?Modena

20:00Piacenza?-?Fermana

20:00Sambenedettese?-?Azy Based Nano Bo

20:00Alto Adige/sudtirol?-?Reggio Audace

22:30Cesena?-?Triestina

22:30Padova?-?Carpi

20:00Catania?-?Viterbese

20:00Paganese?-?Virtus Francavilla

20:00Teramo?-?Cavese

20:00Ternana?-?Ac Monopoli

22:30Az Picerno Asd?-?Avellino

17:00Aarhus AGF?-?Aalborg BK

19:00Esbjerg FB?-?Randers

19:00Lyngby?-?Midtjylland

21:00Hobro I.K.?-?Kobenhavn

23:00Brondby?-?Nordsjaelland

20:00Hammarby?-?IFK Goteborg

20:00Hacken?-?AIK Solna

22:30Malmo?-?IFK Norrkoping

23:00Bodo Glimt?-?Stabaek

23:00FK Haugesund?-?Mjondalen

23:00Molde?-?Tromso IL

23:00Stromsgodset?-?Ranheim IL

23:00Viking?-?Odd Grenland

01:00Kristiansund BK?-?Brann

20:00Mfk Karvina?-?Bohemians 1905

20:00Zlin?-?Sparta Praha

22:00Banik Ostrava?-?Budejovice

21:00Inter Turku?-?IFK Mariehamn

22:30Ilves Tampere?-?Honka

22:30KuPS?-?HJK Helsinki

20:00Pogon Szczecin?-?LKS Lodz

22:30Gornik Zabrze?-?Slask Wroclaw

21:30ZNK Osijek?-?Varteks Varazdin

00:00NK Rijeka?-?Hajduk Split

22:30Universidad de Concepcion?-?Colo Colo

01:00Cobresal?-?Everton CD

03:30Univ. Catolica?-?O Higgins

06:00Union La Calera?-?Csd Antofagasta

23:00Xanthi?-?Asteras Tripolis

23:15Panionios?-?Larisa

23:15AEK Athens?-?Lamia

01:30Aris Thessaloniki?-?Panathinaikos

21:00Isloch Minsk?-?Shakhter Soligorsk

19:00Slavia Mozyr?-?Zorka-BDU Minsk

23:00Dinamo Minsk?-?Slutsksakhar Slutsk

19:00Irtysh Pavlodar?-?Taraz

19:00Ordabasy?-?Kaisar Kyzylorda

19:00Tobol Kostanai?-?Okzhetpes

20:00FK Aktobe Lento?-?FK Atyrau

20:00Astana?-?Shakhtyor Karagandy

20:00Kairat Almaty?-?Zhetysu Taldykorgan

22:55Grifk?-?Kaapo[kaarinan Pojat]

21:00Atletico Paranaense?-?Avai

21:00Atletico-MG?-?Internacional RS

02:00Fluminense?-?Corinthians

02:00Bahia?-?Fortaleza

02:00Gremio?-?Goias

05:00Sao Paulo?-?CSA Alagoas AL

21:00Gimnasia LP?-?Racing Club

23:15CA Banfield?-?Talleres Cordoba

01:30Rosario Central?-?Newells Old Boys

03:45Independiente?-?Lanus

06:00Boca Juniors?-?Estudiantes

02:30Portland Timbers?-?DC United

04:00Toronto?-?Colorado Rapids

04:30Minnesota United?-?Real Salt Lake

05:00Seattle Sounders?-?New York Red Bulls

09:15LA Galaxy?-?Sporting Kansas City

00:00Toluca?-?Morelia

06:45Santos Laguna?-?Pachuca

16:00Yokohama?-?Omiya Ardija

17:00Kagoshima United?-?Yamagata Montedio

16:30ShenHua SVA FC?-?Tianjin Teda

18:35Wuhan ZALL?-?Dalian Yifang

08:00CD Olimpia?-?Real Espana

01:00Valletta FC?-?Floriana

19:00Jakobstads Bollklubb?-?Js Hercules

19:00Oulun Ls?-?Rops 2

04:00Sacramento Republic?-?Rio Grande Valley

06:00Austin Bold?-?Reno 1868

07:00Ad San Carlos?-?Herediano

12:00Kataller Toyama?-?Grulla Morioka

13:00Fukushima United FC?-?Giravanz Kitakyushu

13:00Azul Claro Numazu?-?Cerezo Osaka U23

14:00Blaublitz Akita?-?Kamatamare Sanuki

15:00AC Nagano Parceiro?-?Fujieda Myfc

16:00Gamba Osaka U23?-?Yokohama Scc

19:30Rheindorf Altach?-?St.Polten

19:30Rapid Wien?-?Trenkwalder Admira

22:00Wolfsberger AC?-?Austria Wien

21:00FK Inter Baku?-?Sabail

23:30Qarabag?-?Neftci Baku

18:00Veles?-?Leningradets

20:30Lokomotiv Tashkent?-?Metallurg Bekobod

20:00KFUM Oslo?-?Skeid Oslo

20:00Jerv?-?Raufoss

20:00Nest-Sotra?-?Tromsdalen UIL

20:00Strommen?-?Start Kristiansand

23:00Sogndal?-?Sandefjord

23:00Sandnes Ulf?-?Notodden FK

23:00HamKam?-?Ullensaker/Kisa IL

20:00Brattvag?-?Stjordals Blink

20:00Egersunds IK?-?Levanger

20:00IL Hodd?-?Bryne

20:00Kvik Halden?-?Sola

22:00Moss?-?FK Vidar

23:00Arendal?-?Fredrikstad

18:00Mjolner?-?Alta

21:00Sotra?-?Fram Larvik

21:30Elverum?-?Senja

18:00Nong Bua Lamphu?-?BEC Tero Sasana

18:00Khonkaen FC?-?Thailand Honda Fc

19:00Ubon Umt United?-?Rayong

19:00Army United?-?Samut Sakhon

15:00Thisted?-?Vejgaard Bk

19:00Sydvest?-?Jammerbugt

21:00Guillermo Brown?-?Independiente Rivadavia

02:00Atletico Mitre De Salta?-?Agropecuario De Carlos Casares

02:00Gimnasia Mendoza?-?Atletico Rafaela

03:00San Martin San Juan?-?Barracas Central

15:30Juniors OO?-?Blau Weiss Linz

20:30Oman Club?-?Al-Suwaiq Club

20:30Alrstak?-?Mrbat

16:00U17 Nữ Pháp?-?Nữ malta u17

22:00Nữ U17 Belarus?-?Nữ U17 Iceland

18:30Nữ Reading?-?Nữ Manchester City

15:30Persipura Jayapura?-?Persela Lamongan

15:30Persija Jakarta?-?PSIS Semarang

18:30Perseru Badak Lampung?-?PSM Makassar

21:00Landskrona BoIS?-?IK Oddevold

21:00Ljungskile SK?-?Tvaakers IF

22:00Oskarshamns AIK?-?IFK Varnamo

18:00Umea FC?-?Karlstad BK

20:00Akropolis IF?-?Fc Linkoping City

20:00Bk Forward?-?Bodens BK

20:00Gefle IF?-?Nykopings BIS

20:00IF Sylvia?-?Tegs Sk

00:30Sant Andreu?-?Cerdanyola del Valles

15:00Brisbane Olympic United FC?-?Gold Coast Knights

08:00Seattle Sounders?-?Washington Crossfire

07:00Waterhouse Fc?-?Harbour View

17:00Nữ aldaia?-?Nữ Villarreal

19:00Ludwigsfelder?-?TSG Neustrelitz

20:30Sv Deutz 05?-?Siegburger Sv 04

23:45Ka Akureyri?-?HK Kopavog

20:00IK Brage?-?Dalkurd Ff

22:30Norrby IF?-?Varbergs BoIS FC

21:30Torpedo Armavir?-?Chertanovo Moscow

22:00AEK Larnaca?-?Omonia Nicosia

22:00Doxa Katokopias?-?Ethnikos Achnas

23:00E.N.Paralimni?-?Anorthosis Famagusta FC

18:00Illichivets?-?Olimpic Donetsk

21:00Dynamo Kyiv?-?Desna Chernihiv

23:30Kolos Kovalyovka?-?Lviv

22:00Politehnica Iasi?-?Hermannstadt

01:00Universitatea Craiova?-?Steaua Bucuresti

00:00Karadjordje Topola?-?Macva Sabac

00:00Mladost Lucani?-?Spartak Subotica

21:45Dunav Ruse?-?Slavia Sofia

00:15Levski Sofia?-?Cherno More Varna

23:00Slovan Bratislava?-?Spartak Trnava

19:00NK Triglav Kranj?-?Domzale

21:15NK Olimpija Ljubljana?-?NK Publikum Celje

23:00NK Mura 05?-?Tabor Sezana

18:05Znicz Pruszkow?-?Gornik Leczna

21:00Roeselare?-?Excelsior Virton

19:30Scm Argesul Pitesti?-?Rapid Bucuresti

21:00WIT Georgia Tbilisi?-?Dinamo Tbilisi

16:00Granada Cf B?-?CP Villarrobledo

16:00Sevilla Atletico?-?Cadiz B

16:30UD Marbella?-?Merida Ad

23:00Murcia?-?Cd San Fernando Isleno

23:00Atletico Sanluqueno?-?Futbol Club Cartagena

23:30Yeclano Deportivo?-?Cordoba

00:00Recreativo Huelva?-?UCAM Murcia

00:00Linense?-?Don Benito

00:00UD Badajoz?-?Algeciras

20:30Bursaspor?-?Osmanlispor

20:30Istanbulspor?-?Giresunspor

23:00Adanaspor?-?Adana Demirspor

23:00Menemen Belediye Spor?-?Akhisar Bld.Geng

15:15Viktoria Zizkov?-?Hradec Kralove

22:00Fk Graffin Vlasim?-?Vitkovice

18:00Ingolstadt 04?-?Hallescher

19:00Eintr. Braunschweig?-?Hansa Rostock

19:30Stade Nyonnais?-?Thun

21:00Aarau?-?Sion

17:30Nữ GS Roma?-?Nữ Ac Milan

20:00Schalke 04 II?-?Fortuna Koln

18:00Nữ Pitea IF?-?Nữ Vaxjo Ff

18:00Nữ Vittsjo Gik?-?Nữ Kif Orebro Duff

20:00Djurgardens Womens?-?Nữ If Limhamn Bunkeflo

20:00Nữ Kopparbergs/goeteborg?-?Nữ Rosengard

19:00Mainz Am?-?Giessen

19:00Holstein Kiel 2?-?Altonaer

19:00St Pauli 2?-?Hansa Luneburg

20:00Hsc Hannover?-?Sv Drochtersen/assel

20:00VfB Oldenburg?-?Eintracht Norderstedt

18:30VSG Altglienicke?-?Bsg Chemie Leipzig

18:30Energie Cottbus?-?Zfc Meuselwitz

18:30FSV Union Furstenwalde?-?Viktoria Berlin 1889

18:30Lichtenberg 47?-?SV Babelsberg 03

18:30Germania Halberstadt?-?Bischofswerdaer FV 08

20:00Rot-weiss Erfurt?-?Berliner Fc Dynamo

15:15Slovacko Ii?-?Viktoria Otrokovice

19:00Hamburger U19?-?Union Berlin U19

16:00Kickers Offenbach U19?-?Augsburg U19

17:00Cd Ebro?-?Gimnastic Tarragona

17:00Andorra?-?SD Ejea

00:00CD Castellon?-?UE Olot

16:30Getafe B?-?Scr Pena Deportiva

17:00Atletico De Madrid B?-?Las Palmas Atletico

17:00Atletico Baleares?-?San Sebastian Reyes

17:00Celta Vigo B?-?Marino luanco

17:00Sporting De Gijon B?-?Coruxo

17:00UD Melilla?-?Las Rozas

17:00Real Oviedo B?-?Cf Rayo Majadahonda

17:00Ud Ibiza?-?Pontevedra

22:00Racing de Ferrol?-?Inter De Madrid

17:00Unionistas De Salamanca?-?Haro Deportivo

22:00Burgos CF?-?Calahorra

23:00UD Logrones?-?Cultural Leonesa

00:15Ashdod MS?-?Hapoel Beer Sheva

22:15Naft Masjed Soleyman?-?Esteghlal Tehran

22:15Saipa?-?Nassaji Mazandaran

22:15Shahin Bushehr?-?Peykan

22:15Zob Ahan?-?Teraktor-Sazi

13:25Leeman?-?Southern District

13:30Hong Kong Rangers FC?-?Happy Valley

23:05Al Duhail Sc?-?Al Rayyan

15:30Bình Định?-?Bình Phước

15:30Huế FC?-?Đắc Lắc

15:30Đồng Tâm Long An?-?Đồng Tháp

15:30Phố Hiến?-?Hà Tĩnh

15:30Phù Đổng?-?Cần Thơ

15:30Xm Fico Tây Ninh?-?An Giang

15:00Bucheon 1995?-?Suwon

17:00Ansan Greeners?-?Anyang

17:00Gwangju?-?Asan Mugunghwa

13:00Nara Club?-?Miyazaki

15:00Ryutsu Keizai University?-?Suzuka Unlimited

16:00Yokogawa Musashino?-?Imabari FC

11:00Veertien Kuwana?-?Verspah Oita

15:30Avondale Heights?-?Bentleigh Greens

14:00Shenyang City Public?-?Hebei Jingying

14:00Hunan Billows?-?Yunnan Kunglu

14:00Jiangxi Liansheng?-?Lhasa City Ci

14:00Suzhou Dongwu?-?Nanjing Sand Leaves

14:00Yinchuan Helanshan?-?Beijing Tech

14:00Taizhou Yuanda?-?Yanbian Beiguo

13:00Nữ Inac Kobe?-?Nữ Albirex Niigata

15:00Nữ Urawa Reds?-?Nữ Vegalta Sendai

13:00Yokohama Fc Seagulls Womens?-?Nữ As Harima Albion

12:30Citizen?-?Dreams Sports Club

00:35Al-Qadsia?-?Al Ttadamon

02:00Figueirense (SC)?-?Sport Recife

03:30CD Jaguares?-?America de Cali

05:00Millonarios?-?Deportivo Pasto

05:45Envigado?-?Dep.Independiente Medellin

08:00Atletico Huila?-?Atletico Junior Barranquilla

21:00Argentino de Quilmes?-?Comunicaciones BsAs

01:30Sacachispas?-?Deportivo Armenio

03:00Nacional Asuncion?-?Deportivo Capiata

05:30Olimpia Asuncion?-?Sportivo San Lorenzo

01:30Carlos Manucci?-?Deportivo Union Comercio

04:00Deportivo Municipal?-?Sporting Cristal

01:00Santos Youth?-?Juventus Ac Youth

00:00Leones Univ Guadalajara?-?Celaya

20:00Mirassol?-?Nacional Sp

20:00Juventus Sp?-?Comercial Sp

02:00Plaza Colonia?-?Boston River

02:00Club Atletico Progreso?-?Rampla Juniors

02:00Danubio FC?-?Cerro Largo

05:00Nacional Montevideo?-?Liverpool P

01:00Deportes Temuco?-?Puerto Montt

01:00Remo Belem (PA)?-?Atletico Acreano

23:00Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid?-?Renaissance Zmamra

20:00Black Leopards?-?Baroka

20:00Bloemfontein Celtic?-?Stellenbosch

02:00San Jose?-?Destroyers

02:00Nacional Potosi?-?Bolivar

04:15Club Guabira?-?Blooming

06:30Royal Pari?-?Oriente Petrolero

03:00Deportivo Lara?-?LALA

03:00Llaneros de Guanare?-?Deportivo La Guaira

04:00Aragua?-?Estudiantes Caracas Sc

04:00Deportivo Tachira?-?Carabobo

05:00Academia Puerto Cabello?-?Atletico Venezuela

05:00Zamora Barinas?-?Portuguesa de Desportos

19:00Kcb?-?Kisumu All Stars

03:00Boca Juniors Reserve?-?Estudiantes Lp Reserves

11:00Nagano Futsal?-?Shriker Osaka Futsal

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s