Lịch bóng đá ngày 15/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/11/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 15/11/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 15/11/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

00:00Nauy?-?Đảo Faroe

00:00Phần Lan?-?Liechtenstein

00:00Armenia?-?Hy Lạp

02:45Thụy Sĩ?-?Georgia

02:45Đan Mạch?-?Gibraltar

02:45Tây Ban Nha?-?Malta

02:45Romania?-?Thụy Điển

02:45Bosnia Herzegovina?-?Italia

23:00Zimbabwe?-?Botswana

23:00Tanzania?-?Guinea Xích Đạo

02:00Morocco?-?Mauritania

02:00Tunisia?-?Libya

02:00Le Havre?-?Dunkerque

02:00Bourg Peronnas?-?ES Troyes AC

22:00Israel U17?-?Andorra U17

02:30Ireland U17?-?Montenegro U17

16:45Paf?-?Pakistan Army

17:00Athletic Bilbao?-?Eibar

17:30Neftohimik?-?Cherno More Varna

18:00Nữ Đài Loan?-?Nữ Thái Lan

18:45U23 Hàn Quốc?-?U23 Bahrain

18:45U23 Uzbekistan?-?U23 Jordan

19:00Rapid Wien?-?Blau Weiss Linz

19:00Botev Plovdiv?-?Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00Dinamo Batumi?-?Samtredia

19:05ZNK Osijek?-?Sloboda Uzice Sevojno

19:30Dukla Praha?-?Bohemians 1905

19:30Beroe?-?Botev Galabovo

19:30Velez Sarsfield?-?Defensa Y Justicia

20:00Anorthosis Famagusta FC?-?Xylotympou

20:00Kaposvar?-?Szolnoki MAV

20:05Preuben Munster?-?Utrecht Reserves

21:00Hacken?-?Halmstads

21:00U19 Bỉ?-?Séc U18

21:00AEP Paphos?-?Ural Sr

21:00U19 Đức?-?Norway U18

22:00Mainz 05?-?Darmstadt

22:15U23 UAE?-?Ả-rập Xê-út U22

22:15U23 Syria?-?U23 Iraq

22:30Slaven Belupo Koprivnica?-?Rudes

22:30Al Ahli Jeddah(KSA)?-?Al Feiha

00:00Brazil?-?Argentina

00:00SV Horn?-?Austria Wien

00:00Kaiserslautern?-?Astoria Walldorf

00:00Nữ U20 El Salvador?-?Belize Womens U20

00:30U20 Hà Lan?-?Séc U21

00:30Riga?-?Rodina Moskva

01:00Hungary?-?Uruguay

02:00Cuba Womens U20?-?Nữ U20 Panama

04:00Nữ U20 Guatemala?-?Nữ U20 Nicaragua

05:00Paraguay U23?-?U23 Venezuela

08:30Peru?-?Colombia

19:30Đảo Sip U21?-?U21 Nauy

22:00Nga U21?-?Latvia U21

23:00Bulgaria U21?-?Ba Lan U21

23:30U21 Ukraina?-?Đan Mạch U21

00:00U21 Áo?-?Kosovo U21

01:00Albania U21?-?Anh U21

01:00Serbia U21?-?Estonia U21

02:00U21 Scotland?-?U21 Hy Lạp

03:00U21 Pháp?-?Georgia U21

00:30Hvidovre IF?-?Fredericia

00:30Herfolge Boldklub Koge?-?Nykobing Falster

19:40Al Thaid?-?Al Oruba Uae

19:40Al Arabi Uae?-?Emirate

11:00Renofa Yamaguchi?-?Yamagata Montedio

11:00Avispa Fukuoka?-?Zweigen Kanazawa FC

12:00Kyoto Purple Sanga?-?JEF United Ichihara

12:00Machida Zelvia?-?Kashiwa Reysol

12:00Omiya Ardija?-?Albirex Niigata

12:00Ehime?-?Ryukyu

12:00Okayama?-?Yokohama

12:00V-Varen Nagasaki?-?Tochigi SC

12:00Gifu?-?Ventforet Kofu

01:00Nigeria U23?-?U23 Nam Phi

01:00Bờ Biển Ngà U23?-?Zambia U23

21:00Queens Park Rangers U23?-?Coventry U23

16:00Akzhayik?-?Taraz

02:45Raith Rovers?-?Elgin City

06:00Belgrano?-?Alvarado Mar Del Plata

07:30Gimnasia Jujuy?-?Almagro

08:15San Martin San Juan?-?Nueva Chicago

05:30Suriname?-?Dominica

07:00Mỹ?-?Canada

07:00Antigua & Barbuda?-?Jamaica

08:00Guyana?-?Aruba

09:10Panama?-?Mexico

21:00Ittihad Kalba?-?Al Ahli Dubai

21:00Ajman?-?Al Wehda UAE

23:30Al Nasr Dubai?-?Al-Jazira UAE

02:45Newry City?-?Harland Wolff Welders

02:45Ballyclare Comrades?-?Portadown FC

01:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ vv alkmaar

01:30Nữ excelsior barendrecht?-?Nữ Twente Enschede

01:30Nữ Ado Den Haag?-?Nữ Zwolle

18:30PSIS Semarang?-?Bali United

20:00Al-Wakra?-?Umm Salal

22:10Al Rayyan?-?Al-Ahli Doha

22:10Al Khor SC?-?Al Shahaniya

22:00Belenenses U23?-?U23 Leixoes

02:45Spartans?-?Bonnyrigg Rose

04:00Cd Buzanada?-?Atletico Tacoronte

02:00Blackburn Rovers U23?-?Hertha Bsc Berlin Am

08:00Team Wellington U20?-?Wellington Phoenix U20

07:00La Horquetta Rangers?-?Defence Force Eth

16:20Trung Quốc (Bóng đá bãi biển)?-?Afghanistan (Bóng đá bãi biển)

17:50viet nam (Bóng đá bãi biển)?-?Malaysia (Bóng đá bãi biển)

21:00Renaissance Ngoumou?-?Yafoot

16:10Dalbir Academy Patiala?-?Crpf Jalandhar

11:50Crpf Jalandhar?-?Indian Air Force

18:00Oxin Alborz?-?Mes Rafsanjan

18:00Damash Gilan FC?-?Sepidroud Rasht

18:00Mes Krman?-?Esteghlal Khozestan

18:00Persepolis Pakdasht?-?Shahrdari Tabriz

18:00Khouneh Be Khouneh?-?Qashqai Shiraz

18:00Fajr Sepasi?-?Baderan Tehran

18:00Khooshe Talaee Sana Saveh?-?Navad Urmia

17:30Hapoel Qalansawe?-?MS Tseirey Taybe

18:00Ms Ironi Kuseife?-?Sc Beer Sheva

06:00Nữ toluca?-?Nữ pachuca

10:10Nữ chivas guadalajara?-?Nữ club america

08:30Lone Star Republic?-?North Texas

12:50Đại học ubon ratchathani rajabhat?-?Đại học suranaree tech

17:00Đại học rajabhat buriram?-?Đại học north eastern

01:00Bramfelder Sv?-?Uhlenhorster Sc Paloma

01:30Tsv 1880 Wasserburg?-?Sv Kirchanschoring

01:30Hamm United?-?Tsv Buchholz 08

01:30Tus Osdorf?-?Meiendorfer Sv

01:30Carl Zeiss Jena Ii?-?Sg Union Sandersdorf

02:00Suderelbe?-?Sc Concordia Hamburg

02:00Hamburger Sv Iii?-?Teutonia 05

02:00Bad Vilbel?-?Hanau 93

02:00Hessen Dreieich?-?Vfb Ginsheim

00:00SC/ESV Parndorf?-?St Margarethen

00:00Sv Schwechat?-?Waf Brigittenau

02:00Dordrecht 90?-?Roda JC Kerkrade

02:00Eindhoven?-?MVV Maastricht

02:00Oss?-?Volendam

02:45The New Saints?-?Aberystwyth Town

02:45Connahs Quay Nomads?-?Newtown

03:00Bala Town?-?Airbus

01:10Widzew lodz?-?Gryf Wejherowo

19:35Rukh Vynnyky?-?Metalist Kharkiv

00:00Bron Radom?-?Polonia Warszawa

02:45Carrick Rangers?-?Crusaders FC

01:00Sc Verl?-?Koln Am

01:30Werder Bremen Am?-?Heider Sv

01:00Sv Mattersburg Amateure?-?SC Mannsdorf

01:30Wiener Sportklub?-?Karabakh Vienna

01:30Trenkwalder Admira Youth?-?Rapid Vienna Youth

02:30Palma Futsal?-?Jaen Paraiso Interior Futsal

02:30Xota Navarra Futsal?-?Peniscola Futsal

02:45Levante Futsal?-?Eipozo Murcia Turistica Futsal

03:00Cd Burela Fs Pescados Ruben Futsal?-?Sala 10 Zaragoza Futsal

19:30Ludogorets Razgrad Ii?-?Kariana Erden

18:30Volyn U19?-?Metalurh Zaporozhya U19

03:00Sd San Jose U19?-?U19 Laguna

04:00Union Viera U19?-?Las Palmas U19

19:15Padideh Mashhad?-?Gol Gohar

11:00Sony Sendai?-?Honda Lock SC

11:00Mio Biwako Shiga?-?Yokogawa Musashino

11:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Cerezo Osaka Sakai

08:00Hamilton Wanderers?-?Auckland City

09:00Waitakere United?-?Canterbury United

10:00Hawkes Bay United?-?Tasman United

10:00Southern United?-?Eastern Suburbs Afc

18:00Hapoel Asi Gilboa?-?Hapoel Ironi Baka El Garbiya

07:00Brisbane Roar Am?-?Melbourne Victory Fc Am

12:00Sydney FC U21?-?Newcastle Jets Fc Youth

03:00America Mineiro?-?Vitoria Salvador BA

05:15Bragantino SP?-?Criciuma

07:30Atletico Clube Goianiense?-?Parana

03:30Inti Gas Deportes?-?Molinos El Pirata

20:00Inter Bebedouro Sp Youth?-?Xv De Jau Youth

01:00U20 Horizonte?-?America Rn Youth

05:00Independiente Fbc?-?Fulgencio Yegros

23:00Al Arabi Kuwait Youth?-?Alnázar Youth

23:00Al Qadsia Sc Youth?-?Al Yarmouk Youth (KUW)

07:30Deportivo Maipu?-?Villa Mitre

17:15Guardian Angel?-?Goa Development Ii

17:15Vasco SC?-?Dempo SC

05:00San Juan Jabloteh?-?North East Stars

17:10Bright Stars?-?Uganda Police

20:30Ura Kampala?-?Busoga United

20:30Mbarara City?-?Koyetum

19:05Ca Aldosivi Reserves?-?Ca Independiente Reserves

19:00Astra Giurgiu Ii?-?Fcm Alexandria

19:00Ariesu Turda?-?Unirea Dej

19:00Balotesti?-?Css Slatina

19:00Cetate Deva?-?Crisul Chisineu Cris

19:00Cs Sanatatea Servicii Publice Cluj?-?Unirea Alba Iulia

19:00SC Bacau?-?ACS Foresta Suceava

19:00Voluntari B?-?Afc Progresul Spartac Bucuresti

19:00Inainte Modelu?-?Tunari

19:00Odorheiu Secuiesc?-?Zalau

19:00Unirea Bascov?-?Acs Vedita Colonesti Ms

19:00Cs Sanatatea Cluj?-?Unirea Alba Iulia

19:00Soimii Lipova?-?ACS Poli Timisoara

19:05Cs Universitatea Craiova B?-?Csm Flacara Moreni

08:00Estudiantes Tecos?-?Cimarrones De Sonora Ii

08:30Atletico San Francisco?-?Chapulineros

09:00Alacranes de Durango?-?Universidad Guadalajara Ii

10:00Coras De Nayarit?-?Ua Zacatecas

03:00Deportivo Paraguayo?-?Ca Lugano

02:30Midleton?-?Cobh Wanderers

02:30St Marys?-?Rockmount

02:45Leixlip United?-?St Patricks Cy

02:45Liffeys Pearse?-?Edenderry Town

03:00Newbridge Town?-?Malahide United

03:00Home Farm?-?Glebe North

15:30Chawnpui?-?Chanmari

03:15Marinhense?-?Fatima

13:00U19 Surin Sugar Kcm?-?Yasothon U19

13:00Ubon Umt U19?-?Nakhon Ratchasima U19

15:10Surin City U19?-?Buriram United U19

15:15U19 Sports Association Sisaket?-?Khon Kaen U19

01:00Sv Feldbach?-?Tus Bad Waltersdorf

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 16 32

2  Erik Sorga 31 31

3  Ciro Immobile 14 28

4  Ilia Shkurin 17 26

5  Mohamed Buya Turay 15 23

6  Erling Haaland 15 23

7  Tomislav Kis 22 22

8  Timo Werner 11 22

9  Jamie Vardy 11 22

10  Kamil Wilczek 14 21

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 3 1755

2  Pháp 1 1726

3  Brazil -4 1715

4  Anh -11 1651

5  Uruguay 3 1642

6  Bồ Đào Nha -11 1632

7  Croatia 6 1631

8  Tây Ban Nha -6 1625

9  Argentina 3 1617

10  Colombia -7 1615

97  Việt Nam 14 1245

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Thụy Điển -1 2020

5  Anh -7 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s