Lịch bóng đá ngày 16/02/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/02/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 16/02/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 16/02/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

19:00Celta Vigo?-?Levante

22:15Rayo Vallecano?-?Atletico Madrid

00:30Real Sociedad?-?Leganes

02:45Barcelona?-?Valladolid

21:30Hoffenheim?-?Hannover 96

21:30Schalke 04?-?Freiburg

21:30VfB Stuttgart?-?RB Leipzig

21:30Wolfsburg?-?Mainz 05

00:30Hertha Berlin?-?Werder Bremen

00:00Cagliari?-?Parma

02:30Atalanta?-?AC Milan

23:00Marseille?-?Amiens

02:00Angers SCO?-?Nice

02:00AS Monaco?-?Nantes

19:30Brighton?-?Derby County

22:00AFC Wimbledon?-?Millwall

00:30Newport County?-?Manchester City

20:00Rotherham United?-?Sheffield Wed.

22:00Aston Villa?-?West Bromwich

22:00Bolton Wanderers?-?Norwich

22:00Ipswich?-?Stoke City

22:00Preston North End?-?Nottingham Forest

22:00Sheffield United?-?Reading

22:30CD Nacional?-?Feirense

01:00Vitoria Guimaraes?-?Portimonense

03:30Porto?-?Vitoria Setubal

00:30AZ Alkmaar?-?VVV Venlo

01:45SC Heerenveen?-?PSV Eindhoven

01:45Heracles Almelo?-?Fortuna Sittard

02:45Vitesse Arnhem?-?Willem II

17:30Akhisar Bld.Geng?-?Ankaragucu

20:00Bursaspor?-?Rizespor

23:00Fenerbahce?-?Konyaspor

16:15Ha Noi FC?-?Bình Dương

21:00Carpi?-?Perugia

21:00Padova?-?Foggia

21:00Benevento?-?Cittadella

00:00Ascoli?-?Salernitana

22:00Deportivo La Coruna?-?Gimnastic Tarragona

00:00Elche?-?Extremadura

00:00Zaragoza?-?Albacete

02:00Real Oviedo?-?Alcorcon

02:30Cadiz?-?Tenerife

19:00Heidenheimer?-?Hamburger

19:00Ingolstadt 04?-?Bochum

19:00St. Pauli?-?Erzgebirge Aue

19:00MSV Duisburg?-?Union Berlin

15:50Adelaide United?-?Western Sydney

18:00Perth Glory?-?Brisbane Roar

18:00Varzim?-?Benfica B

22:00CD Cova Piedade?-?Penafiel

00:00Famalicao?-?Academico Viseu

21:00Jamshedpur?-?Pune City

00:00Al Hilal?-?Ittihad Alexandria

00:00Al Merreikh?-?Mc Alger

12:30APIA Leichhardt Tigers?-?Bonnyrigg White Eagles

13:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Urawa Reds

13:00Nữ Kanagawa University?-?Nữ As Elfen Sayama

13:00Nữ Jef U Ichi.chiba?-?Nữ Vegalta Sendai

13:20New Farm?-?Oxley United

15:00Shakhtyor Karagandy?-?LKS Lodz

15:00West Adelaide?-?North Eastern Metrostars

17:00Vysocina Jihlava?-?Fk Graffin Vlasim

18:00Herfolge Boldklub Koge?-?Roskilde

18:00Newcastle United?-?CSKA Moscow

19:45Sollentuna United FF?-?Vasalunds IF

20:00Blau Weiss Linz?-?Budejovice

20:00Liefering?-?Wacker Innsbruck

20:00Hessen Dreieich?-?Steinbach

20:00Ranheim IL?-?Kristiansund BK

20:00Elverum?-?Oppsal

20:00Kvik Halden?-?Moss

20:30NK Aluminij?-?NK Rudar Velenje

20:30Austria Lustenau?-?Wacker Innsbruck Amateure

20:30Sturm Graz?-?Domzale

21:00Mattersburg?-?SG Austria Klagenfurt

22:00Hamburger Sv Ii?-?Viborg

22:30Stabaek?-?Strommen

23:00Rosenborg?-?GIF Sundsvall

00:00Asane Fotball?-?Sotra

04:00Montreal Impact?-?Philadelphia Union

04:30New England Revolution?-?Minnesota United

05:00Columbus Crew?-?Chicago Fire

05:00Las Vegas Lights?-?Colorado Rapids

07:30Tampa Bay Rowdies?-?DC United

07:30Charleston Battery?-?Cincinnati

07:55Orlando City?-?New York City

11:00Kashiwa Reysol?-?JEF United Ichihara

22:00Livingston?-?Dundee

22:00Hibernian FC?-?Hamilton

22:00Glasgow Rangers?-?St. Johnstone

22:00Aberdeen?-?St. Mirren

20:30Alto Adige/sudtirol?-?Gubbio

20:30Vis Pesaro?-?Albinoleffe

20:30Teramo?-?Ac Monza

20:30Ternana?-?Triestina

22:30Renate Ac?-?Pordenone Calcio Ssd

22:30Feralpisalo?-?Ravenna

22:30Vicenza?-?Fermana

00:30Giana?-?Usd Virtus Verona

02:45Sambenedettese?-?Alma Juventus Fano

02:30Rimini?-?Imolese

22:00Nordsjaelland?-?Hobro I.K.

21:00Bohemians 1905?-?SK Sigma Olomouc

21:00Marila Pribram?-?Zlin

21:00Synot Slovacko?-?Mfk Karvina

23:00Banik Ostrava?-?Slovan Liberec

19:00Inter Turku?-?Lahti

19:00RoPS Rovaniemi?-?SJK Seinajoki

19:20Ekenas IF Fotboll?-?KTP Kotka

22:45VPS Vaasa?-?Kpv

00:05Ac Kajaani?-?TPS Turku

21:30Jagiellonia Bialystok?-?Wisla Plock

00:00Zaglebie Sosnowiec?-?Arka Gdynia

02:30Korona Kielce?-?Lechia Gdansk

21:00NK Rijeka?-?Hajduk Split

23:30Hnk Gorica?-?Zapresic

22:00Deportes Iquique?-?Curico Unido

22:00Deportes Iquique?-?Curico Unido

04:30Universidad de Chile?-?Cobresal

04:30Universidad de Chile?-?Cobresal

07:00Universidad de Concepcion?-?Everton CD

07:00Universidad de Concepcion?-?Everton CD

20:00AIK Solna?-?Jonkopings Sodra IF

20:00Orgryte?-?Norrby IF

20:00Hacken?-?IK Brage

20:00Rosengard?-?Brommapojkarna

22:00Ostersunds?-?Halmstads

22:00Karlstad BK?-?IK Sirius

22:00Orebro?-?GAIS

00:00Panathinaikos?-?Asteras Tripolis

00:30Pas Giannina?-?Atromitos Athens

17:00Hamburger U17?-?Vfl Wolfsburg U17

17:00Energie Cottbus U17?-?Tennis Borussia Berlin U17

18:00Rasenballsport Leipzig U17?-?Hannover 96 U17

03:10San Lorenzo?-?Newells Old Boys

05:20Patronato Parana?-?Aldosivi

07:30San Martin San Juan?-?Independiente

06:00Cruz Azul?-?Santos Laguna

08:00Tigres UANL?-?Necaxa

08:00Leon?-?Toluca

10:00Chivas Guadalajara?-?Atlas

08:00Lobos Upnfm?-?Honduras Progreso

22:00Airdrie United?-?Brechin City

22:00Montrose?-?Forfar Athletic

22:00Raith Rovers?-?Arbroath

22:00Stranraer?-?Dumbarton

22:30Nigeria U20?-?Nam Phi U20

18:00Kesla?-?Standard Sumqayit

20:30Zira?-?Neftchi Baku

00:00Js Saoura?-?Drb Tadjenanet

17:45Nong Bua Pitchaya?-?Sisaket

18:00Kasetsart?-?Army United

18:00Kasetsart?-?Army United

19:00JL Chiangmai United?-?Khonkaen FC

19:00JL Chiangmai United?-?Khonkaen FC

20:00Lampang?-?Navy

20:50Al-Nasar?-?Al Shabab Kuw

20:50Al-Arabi Club?-?Al Kuwait SC

03:00CA Brown Adrogue?-?Temperley

03:00Ferrol Carril Oeste?-?Instituto

03:00Los Andes?-?Agropecuario De Carlos Casares

03:00Nueva Chicago?-?Santa Marina Tandil

05:05Sarmiento Junin?-?Atletico Mitre De Salta

05:30Atletico Rafaela?-?Arsenal de Sarandi

18:00LASK Linz?-?St.Polten

19:15Al-Safa?-?Shabab Al Ghazieh

14:00Yohm Niyeshibang U21?-?Balikesirspor U21

16:00Altay U21?-?Boluspor U21

15:00PSM Makassar?-?Perseru Serui

10:35Auckland City?-?Hamilton Wanderers

08:00Canterbury United?-?Team Wellington

18:00Real Sociedad C?-?SD Beasain

08:00Paradise?-?Bdf Sport Programme

19:25Nữ Breidablik?-?Nữ Umf Selfoss

15:00Peninsula Power?-?Brisbane City SC

16:00Eastern Suburbs?-?Gold Coast United

16:10Queensland Lions SC?-?Moreton Bay United

16:00Ahi Acre?-?Tzeirey Tamra

19:30Shabab Al Am Ari?-?Wadi Al Nes

15:30Hapoel Akko U19?-?Hapoel Nazareth Illit U19

15:30Sectzya Nes Ziona U19?-?Hapoel Katamon U19

15:45Gadna Tel Aviv U19?-?Hapoel Bnei Lod U19

16:00Beitar Nes Tubruk U19?-?Hapoel Beer Sheva U19

16:00Bnei Sakhnin U19?-?Beitar Jerusalem Oren U19

16:00Hapoel Ramat Gan U19?-?Maccabi Tel Aviv U19

16:00Maccabi Petach Tikva U19?-?Maccabi Netanya U19

17:45Hapoel Hadera U19?-?Maccabi Haifa U19

17:45Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19?-?Maccabi Yaffo Kabilio U19

12:00Port Melbourne Sharks Sc U20?-?Kingston City U20

13:00Dandenong Thunder U20?-?Hume City U20

03:00Olmedo Riobamba?-?Sociedad Deportivo Quito

05:15Univ. Catolica?-?Liga Dep. Universitaria Quito

07:30Macara?-?Barcelona SC ECU

17:00Nữ rayo vallecano ii?-?Nữ pozuelo alarcon

00:00Kortrijk?-?Sporting Charleroi

02:00Oostende?-?AS Eupen

02:00Zulte-Waregem?-?St.-Truidense VV

02:30Red Star Waasland-Beveren?-?Gent

19:30Southend United?-?Portsmouth

22:00Barnsley?-?Wycombe Wanderers

22:00Bradford AFC?-?Plymouth Argyle

22:00Charlton Athletic?-?Blackpool

22:00Coventry?-?Walsall

22:00Fleetwood Town?-?Luton Town

22:00Gillingham?-?Scunthorpe United

22:00Oxford United?-?Peterborough United

22:00Shrewsbury Town?-?Burton Albion

22:00APOEL Nicosia?-?AEK Larnaca

23:00E.N.Paralimni?-?AEP Paphos

00:00Alki Oroklini?-?Apollon Limassol FC

19:00Hermannstadt?-?Universitatea Craiova

01:00CFR Cluj?-?Astra Ploiesti

20:00Debreceni VSC?-?Ferencvarosi TC

23:00Diosgyor?-?Budapest Honved

23:00Szombathelyi Haladas?-?Mezokovesd-Zsory

23:00Varda Se?-?Paksi SE

23:00Puskas Akademia?-?Ujpesti TE

01:30MTK Hungaria FC?-?Fehervar Videoton

19:00Backa Backa Palanka?-?Partizan Belgrade

20:00Proleter Novi Sad?-?Radnik Surdulica

20:00Macva Sabac?-?Mladost Lucani

21:00Radnicki Nis?-?Cukaricki

22:00Crvena Zvezda?-?Vojvodina

17:30Botev Vratsa?-?Vitosha Bistritsa

20:00Cherno More Varna?-?CSKA Sofia

22:30Botev Plovdiv?-?Slavia Sofia

20:00Zemplin Michalovce?-?Skf Sered

20:00Nitra?-?Sport Podbrezova

20:00MFK Ruzomberok?-?Zlate Moravce

20:00Trencin?-?FK Senica

20:00MSK Zilina?-?Spartak Trnava

22:00DAC Dunajska Streda?-?Slovan Bratislava

21:30Newtown?-?Caernarfon

21:30The New Saints?-?Barry Town Afc

21:30Uwic Inter Cardiff?-?Llandudno

23:00Lausanne Sports?-?Rapperswil Jona

01:00Servette?-?Wil 1900

17:30Hatayspor?-?Adana Demirspor

17:30Umraniyespor?-?Balikesirspor

20:00Altay Spor Kulubu?-?Boluspor

20:00Ergotelis?-?Kissamikos

20:00Notts County?-?Mansfield Town

22:00Cambridge United?-?Tranmere Rovers

22:00Carlisle?-?Milton Keynes Dons

22:00Exeter City?-?Bury

22:00Forest Green Rovers?-?Yeovil Town

22:00Grimsby Town?-?Cheltenham Town

22:00Lincoln City?-?Stevenage Borough

22:00Macclesfield Town?-?Colchester United

22:00Northampton Town?-?Crawley Town

22:00Oldham Athletic?-?Crewe Alexandra

22:00Port Vale?-?Morecambe

20:00Fortuna Koln?-?Eintr. Braunschweig

20:00Hallescher?-?Sportfreunde Lotte

20:00Karlsruher?-?Kaiserslautern

20:00Sv Meppen?-?Energie Cottbus

20:00Preuben Munster?-?VfL Osnabruck

20:00SG Sonnenhof Grobaspach?-?Uerdingen

17:00Cosenza Calcio Youth?-?Foggia U19

17:00Crotone Youth?-?Perugia Youth

17:00AS Roma U19?-?Napoli U19

17:00Empoli U20?-?Cagliari U20

17:00Udinese Youth?-?Inter Milan U20

19:00Juventus U19?-?Torino U19

22:00Boreham Wood ?-?Hartlepool United FC

22:00Dagenham and Redbridge?-?Gateshead

22:00Eastleigh?-?Braintree Town

22:00AFC Fylde?-?Chesterfield

22:00Halifax Town?-?Aldershot Town

22:00Harrogate Town?-?Ebbsfleet United

22:00Havant and Waterlooville?-?Wrexham

22:00Salford City?-?Dover Athletic

22:00Solihull Moors?-?Barnet

22:00Sutton United?-?Barrow

22:00Alfreton Town?-?Chorley

22:00Altrincham?-?Bradford Park Avenue

22:00Ashton United?-?Hereford

22:00Brackley Town?-?Curzon Ashton

22:00Chester FC?-?Boston United

22:00Fc United Of Manchester?-?Guiseley

22:00Kidderminster?-?York City

22:00Leamington?-?Blyth Spartans

22:00Nuneaton Town?-?Spennymoor Town

22:00Billericay Town?-?Eastbourne Borough

22:00Chelmsford City?-?East Thurrock United

22:00Chippenham Town?-?Hungerford Town

22:00Concord Rangers?-?Bath City

22:00Dulwich Hamlet?-?Hemel Hempstead Town

22:00Hampton & Richmond?-?Gloucester City

22:00Slough Town?-?Dartford

22:00Truro City?-?Oxford City

22:00Wealdstone?-?St Albans City

22:00Welling United?-?Torquay United

22:00Woking?-?Weston Super Mare

21:00Briton Ferry Athletic?-?Llantwit Major

21:00Cambrian Clydach?-?Cwmbran Celtic

21:00Goytre Afc?-?Port Talbot

21:00Penybont?-?Undy Athletic

21:00Pontypridd?-?Ammanford

21:00Ton Pentre?-?Taffs Well

21:30Haverfordwest County?-?Goytre United

15:00Akhisar Bldgeng U21?-?Ankaragucu U21

15:00Bursaspor U21?-?Rizespor U21

16:00Fenerbahce U21?-?Konyaspor U21

20:00Monchengladbach Am?-?Sv Rodinghausen

20:00Dortmund(am)?-?SC Wiedenbruck

20:00RW Essen?-?Tv Herkenrath

20:00SV Straelen?-?Wuppertaler Sv

20:00Sc Verl?-?Kaan Marienborn

20:00Wattenscheid?-?Bonner sc

22:00Clyde?-?Albion Rovers

22:00Elgin City?-?Stirling Albion

22:00Peterhead?-?Queens Park

22:00Cowdenbeath?-?Annan Athletic

22:00Clyde?-?Albion Rovers

20:00Sc Freiburg Am?-?Pirmasens

20:00VfB Oldenburg?-?Hannover 96 Am

20:00Havelse?-?Vfl Oldenburg

19:30VSG Altglienicke?-?Oberlausitz

19:30FSV Optik Rathenow?-?Bischofswerdaer FV 08

17:30Bugsasspor?-?Bandirmaspor

17:30Manisa Bb Spor?-?Tarsus Idman Yurdu

17:30Tuzlaspor Kulubu?-?Menemen Belediye Spor

17:30Ankara Demirspor?-?Samsunspor

17:30Bodrumspor?-?Nigde Belediyespor

17:30Eyupspor?-?Keciorengucu

00:00Peniscola Futsal?-?Levante Futsal

01:00Paruro Five Foot?-?Vaidepenas Futsal

17:00Wolfsburg U19?-?Dynamo Dresden U19

17:00Sc Freiburg U19?-?Mainz U19

17:00Vfb Stuttgart U19?-?Karlsruher Sc U19

17:00Hoffenheim U19?-?Augsburg U19

17:00Msv Duisburg U19?-?Bayer Leverkusen U19

17:001461 Trabzon Karadenizspor?-?Muglaspor

16:00Ferencvarosi Tc U19?-?Mtk Hungaria Fc U19

16:00Ferencvarosi Tc U19?-?Mtk Budapest U19

18:00Debreceni Vsc U19?-?Budapest Honved U19

22:00UB Conquense?-?Atletico Baleares

22:00Valladolid B?-?Atletico De Madrid B

22:00Athletic Bilbao B?-?Real Oviedo B

22:45Cultural De Durango?-?Racing de Santander

17:15Breidablik?-?Grotta Seltjarnarnes

00:00Ka Akureyri?-?Valur

17:00Rusadir U19?-?Granada U19

18:00U19 Ud Alzira?-?U19 Elche

19:00U19 Laguna?-?Sd San Jose U19

15:35Levadiakos U19?-?U19 Panaitolikos

16:00Aris Thessaloniki U19?-?Panionios U19

17:30Panathinaikos U19?-?Asteras Tripolis U19

17:45Ofi Crete U19?-?Pas Lamia U19

19:00Olympiakos Piraeus U19?-?Aek Athens U19

21:00Hapoel Raanana?-?Hapoel Tel Aviv

23:00Ashdod MS?-?Hapoel Bnei Sakhnin FC

23:15Bnei Yehuda Tel Aviv?-?Hapoel Haifa

01:30Maccabi Tel Aviv?-?Hapoel Ironi Kiryat Shmona

19:00Pars Jonoubi Jam?-?Nassaji Mazandaran

16:30Leeman?-?Guangzhou Rf U19

13:30Wofoo Tai Po?-?Kitchee

15:30Aizawl?-?Mohun Bagan

18:30Gokulam Kerala?-?AIFF XI

20:00Kedah?-?Felda United FC

20:00Melaka FC?-?Pahang

20:00Pknp?-?Misc Mifa

20:45Al Duhail Sc?-?Al-Sailiya

23:10Al-Sadd?-?Al Khor SC

15:45Selangor United?-?Sarawak

19:15Sabah?-?Terengganu B

21:00Al Wihdat Amman?-?Al Hussein Irbid

23:30Al Aqaba Sc?-?Al Ahli

12:00Altona Magic?-?Green Gully Cavaliers

14:00Port Melbourne Sharks?-?Kingston City

15:00Dandenong Thunder?-?Hume City

13:00North Geelong Warriors?-?Brunswick City

13:00Box Hill United Sc?-?Northcote City

13:00Murray United?-?Eastern Lions Sc

13:00Springvale White Eagles?-?Goulburn Valley Suns

13:00Werribee City Sc?-?Geelong Sc

11:00Melbourne Victory Fc Am?-?Ballarat Red Devils

19:30Al-Arabi (jordan)?-?Al Yarmouk

12:30Nữ Sydney?-?Nữ Perth Glory

21:00El Ismaily?-?Nogoom El Mostakbal

00:00El Entag Al Harby?-?Al Ahly

07:00Santos De Guapiles?-?Cartagines Deportiva SA

09:00Deportivo Saprissa?-?Ad Grecia

02:00CD Puerto de Iztapa?-?Xelaju MC

08:00Isidro Metapan?-?Cd Chalatenango

03:15Millonarios?-?Atletico Huila

05:00America de Cali?-?Dep.Independiente Medellin

05:30Alianza Petrolera?-?Deportiva Once Caldas

07:45Atletico Junior Barranquilla?-?Aguilas Doradas

03:00Defensores Unidos?-?All Boys

04:45Sportivo San Lorenzo?-?Deportivo Santani

06:45Ca River Plate Asuncion?-?Libertad Asuncion

01:15Dep. San Martin?-?Utc Cajamarca

03:30Em Deportivo Binacional?-?Univ. Cesar Vallejo

05:45Carlos Manucci?-?Inti Gas Deportes

08:00Sport Huancayo?-?Sporting Cristal

02:00Sergipe (SE)?-?Botafogo PB

02:00ABC?-?Crb Mather Europe

02:00Vitoria Salvador BA?-?Ceara

04:30Altos/pi?-?Confianca Se

06:00Alebrijes De Oaxaca?-?Zacatepec

08:00Venados?-?Uaem Potros

10:00Csyd Dorados De Sinaloa?-?Atlante

04:00Sao Luiz(RS)?-?Avenida Rs

05:00Novo Hamburgo RS?-?Sao Jose Poa Rs

01:30Sao Caetano (SP)?-?Bragantino SP

06:00Gremio Novorizontino?-?Ponte Preta

03:00Ca Juventud?-?Centro Atletico Fenix

05:30Wanderers FC?-?Ca River Plate

03:00Aparecidense Go?-?Vila Nova (GO)

01:00Atibaia?-?Agua Santa

01:00Ca Votuporanguense Sp?-?Nacional Sp

02:00Xv De Piracicaba?-?Sao Bernardo

04:00Linense Bra?-?Rio Claro

04:00Atletico-MG?-?Tupi Juiz de Fora MG

21:00Maghrib Association Tetouan?-?IRT Itihad de Tanger

21:00MCO Mouloudia Oujda?-?Kawkab de Marrakech

23:00Chabab Rif Hoceima?-?OCK Olympique de Khouribga

02:00Blooming?-?Aurora

02:00Blooming?-?Aurora

03:00Bolivar?-?Always Ready

03:00Bolivar?-?Club Always Ready

04:15Sport Boys Warnes?-?Club Guabira

02:30Deportivo Anzoategui?-?Llaneros de Guanare

03:00Carabobo?-?Portuguesa de Desportos

04:00Caracas FC?-?Aragua

02:00Tulsa Roughnecks?-?Swope Park Rangers

16:05Alanyaspor U19?-?Trabzonspor U19

17:00Ankaragucu U19?-?Akhisar Bldgeng U19

17:00Buyuksehir Bldspor U19?-?Antalyaspor U19

19:00Tusker?-?Kakamega

08:00Walter Ferretti?-?Diriangen

19:00Union Santa Fe Reserves?-?Atletico Tucuman Reserve

19:30Ca Patronato Reserves?-?Ca Aldosivi Reserves

08:00Irapuato?-?Real Zamora

08:00Mineros De Fresnillo?-?Mineros De Zacatecas Ii

15:30Punjab?-?Uttar Pradesh

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 33 66

2  Kylian Mbappé 30 60

3  Fabio Quagliarella 22 44

4  Luis Suárez 21 42

5  Duván Zapata 21 42

6  Krzysztof Piatek 21 42

7  Robert Lewandowski 21 42

8  Karim Benzema 21 42

9  Luuk de Jong 27 41

10  Mbaye Diagne 26 39

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1737

2  Pháp 8 1734

3  Brazil 0 1676

4  Anh 16 1647

5  Croatia -13 1621

6  Uruguay 4 1613

7  Bồ Đào Nha -7 1607

8  Thụy Sĩ 5 1604

9  Tây Ban Nha 10 1601

10  Đan Mạch -3 1586

98  Việt Nam 0 1227

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 26/04/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s