Lịch bóng đá ngày 16/06/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/06/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 16/06/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 16/06/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Sông Lam Nghệ An?-?Hoàng Anh Gia Lai

17:00Khánh Hòa?-?Viettel

19:00Quảng Ninh?-?Hải Phòng

23:30Ba Lan U21?-?U21 Bỉ

02:00Italia U21?-?U21 Tây Ban Nha

02:00Paraguay?-?Qatar

05:00Uruguay?-?Ecuador

17:00Seoul?-?Suwon Samsung Bluewings

17:00Sangju Sangmu Phoenix?-?Jeju United

20:00Nữ Thụy Điển?-?Nữ Thái Lan

23:00Nữ Mỹ?-?Nữ Chile

18:00Bangkok United?-?Ratchaburi FC

19:00Port?-?Buriram United

19:00Chonburi Shark?-?Muang Thong United

18:00Chiangmai?-?Ptt Rayong

00:00Albacete?-?Mallorca B

13:00Azul Claro Numazu?-?Blaublitz Akita

13:00Gainare Tottori?-?Cerezo Osaka U23

15:00AC Nagano Parceiro?-?Thespa Kusatsu Gunma

16:00Giravanz Kitakyushu?-?Fukushima United FC

15:00Tainan City?-?Tatung

15:00Taichung Futuro?-?Fu Jen University

18:00Taiwan University Of Sport?-?Taicheng Lions

18:00Taiwan Power Company?-?Đại học ming chuan

19:00Nữ Latvia?-?Nữ Litva

19:00Wacker Burghausen?-?Ingolstadt 04 Am

20:00Waynes?-?MSV Duisburg

20:25Nữ Hungary?-?Nữ Đảo Sip

21:00Zelzate?-?Lokeren

22:30Nữ Slovenia?-?Nữ Montenegro

22:30Dinamo Moscow?-?NK Aluminij

22:30Nữ Bolivia?-?Nữ Puerto Rico

22:30Teuta Durres?-?KF Laci

23:00Senegal?-?Nigeria

23:30Morocco?-?Zambia

00:00Sociedad Deportiva Aucas?-?Liga Dep. Universitaria Quito

00:00Nữ gambia?-?Nữ Guinea Bissau

01:00Algeria?-?Mali

01:00Tanzania?-?Zimbabwe

02:00Ai Cập?-?Guinea

22:00Dinamo Tbilisi?-?WIT Georgia Tbilisi

23:00Sogndal?-?Strommen

20:00HamKam?-?Aalesund

23:00Notodden FK?-?Sandefjord

23:00Skeid Oslo?-?KFUM Oslo

23:00Tromsdalen UIL?-?Nest-Sotra

23:00Ullensaker/Kisa IL?-?Raufoss

23:00Jerv?-?Sandnes Ulf

23:00Bryne?-?FK Vidar

20:00Moss?-?Brattvag

21:00Sola?-?Byasen Toppfotball

23:00Kvik Halden?-?Arendal

12:05Manly United?-?Marconi Stallions

12:00South Coast Wolves?-?Sydney FC U21

12:30APIA Leichhardt Tigers?-?Sydney United

15:20Sydney Olympic?-?Hakoah Sydney

23:00Sarpsborg 08 FF?-?Odd Grenland

23:00Mjondalen?-?Kristiansund BK

23:00Bodo Glimt?-?Stromsgodset

23:00Molde?-?Ranheim IL

23:00Lillestrom?-?Viking

01:00Rosenborg?-?Valerenga

22:30Kpv?-?Inter Turku

05:00Haiti?-?Bermuda

07:30Costa Rica?-?Nicaragua

22:00Sfintul Gheorghe?-?Zimbru Chisinau

00:00Milsami?-?Dinamo-Auto

21:00BATE Borisov?-?Shakhter Soligorsk

23:00Dinamo Minsk?-?Zorka-BDU Minsk

00:50Dinamo Brest?-?Gomel

18:00Taraz?-?Irtysh Pavlodar

18:00Okzhetpes?-?Kairat Almaty

19:00Zhetysu Taldykorgan?-?Ordabasy

20:00Astana?-?Kaisar Kyzylorda

20:00Shakhtyor Karagandy?-?FK Atyrau

19:00Ilves Tampere 2?-?P-iirot

22:30Kapa Helsinki?-?Honka Akatemia

22:30Jazz Pori?-?Tampere

22:30Eps Espoo?-?Kaapo[kaarinan Pojat]

22:30Grifk?-?Fc Espoo

21:00Espa?-?Bk-46 Karis Karjaa

17:00Paiha?-?Jik

15:00Machida Zelvia?-?V-Varen Nagasaki

16:00Avispa Fukuoka?-?Kashiwa Reysol

18:35Tianjin TianHai?-?HeNan JianYe

18:35Jiangsu Sainty?-?Beijing Renhe

18:35Shenzhen Jiazhaoye?-?Tianjin Teda

21:00Spartaks Jurmala?-?Bfc Daugavpils

18:00Jakobstads Bollklubb?-?Rops 2

22:30Sjk Akatemia?-?Gbk Kokkola

22:30Oulun Ls?-?Vps J Akatemia

21:00Kiffen?-?Njs Nurmijarvi

22:30JIPPO?-?Pepo

22:30Viikingit?-?Vantaa

22:30Mp Mikkeli?-?Japs

23:00Atletico Baleares?-?UD Melilla

00:00Recreativo Huelva?-?CD Mirandes

20:00Andijon?-?Metallurg Bekobod

20:00Kuruvchi Bunyodkor?-?Nasaf Qarshi

21:30AGMK?-?Navbahor Namangan

22:00Buxoro?-?Pakhtakor Tashkent

21:00Grorud IL?-?Senja

21:00Baerum SK?-?Mjolner

22:00Alta?-?Elverum

17:00Dainava Alytus?-?Trakai Ii

20:00Pakruojis?-?Hegelmann Litauen

21:00Lietava Jonava?-?Taip

21:00IF Fuglafjordur?-?HB Torshavn

21:00Tb Tuoroyri?-?B36 Torshavn

21:00Super Nova?-?Rezekne / Bjss

22:30Floresti?-?Drochia

22:30Sireti?-?Olimpia Balti

19:00Maktaaral?-?Kyzylzhar Petropavlovsk

19:00Altay Spor Kulubu?-?Akzhayik

19:00Akademiya Ontustik?-?Astana B

19:00Baykonur?-?Kairat Academy

20:30Kaspyi Aktau?-?Aktobe Zhas

18:00Rayong?-?Lampang

18:00Navy?-?Nong Bua Lamphu

19:00Customs Department FC?-?JL Chiangmai United

19:45Sisaket?-?Air Force Central

20:00Highlanders Fc?-?Dynamos Fc

20:00Manica Diamond?-?Ngezi Platinum

20:00Mushowani Stars?-?Hwange

20:00Triangle Fc?-?Chicken Inn

20:00Caps United Fc?-?Tron

20:00Caps United Fc?-?Telone

02:30Gran Valencia?-?Yaracuy

03:00Nữ Puerto Rico Pride?-?Nữ Florida Sol

03:00Nữ Calgary Foothills?-?Los Angeles Sol Womens

04:00Nữ Columbus Eagles?-?Nữ Motor City

04:00Nữ Indian Saints?-?Nữ Chicago City Sc

02:30Lautaro De Buin?-?Iberia Los Angeles

03:00Fernandez Vial?-?Deportes Vallenar

12:00Nữ Urawa Reds?-?Nữ Inac Kobe

16:00La Hoya Lorca?-?Unión Viera

16:30Portugalete?-?Cf Alondras

17:00Cadiz B?-?Numancia B

17:00Mallorca B?-?Cd Utrera

17:00Ud Socuellamos?-?Mostoles

18:00Ud Tamaraceite?-?AE Prat

23:00Cd Lealtad?-?Sd Formentera

23:00Marino luanco?-?UD Mutilvera

23:30SD Logrones?-?Las Rozas

23:30Sd Tarazona?-?CD El Palo

00:00Bergantinos?-?Villarrubia

00:30Zamora Barinas?-?Alcobendas Sport

01:00CF La Nucia?-?Arandina

01:00Cd Linares Deportivo?-?Moralo Cp

01:30Real Jaen CF?-?Algeciras

19:30Tn Stars?-?Chitipa United

19:45Be Forward Wanderers?-?Kamuzu Barracks

13:00Sunshine Coast?-?Gold Coast Knights

01:00Atletico Grau?-?Comerciantes Unidos

01:15Juan Aurich?-?Santa Rosa Pucallpa

03:30Union Huaral?-?Victoria Sports

03:30Club Deportivo Sport Loreto?-?Alianza Atletico

03:30Cienciano?-?Los Caimanes

03:30Santos Lima?-?Cd Coopsol

13:30Hebei Cffc Reserves?-?Dalian Yifang Reserves

14:00Guangzhou Fuli Reserve?-?Wuhan Guanggu R

19:00Start Kristiansand B?-?Brodd

20:00Vestfossen?-?Fana

20:00Harstad?-?Gjelleraasen Il

20:30Bodo Glimt 2?-?Melbo

00:30Kongsvinger Il B?-?Nybergsund IL Trysil

02:00Seacoast Utd Phantoms?-?Ac Connecticut

03:00New York Athletic Club?-?Brooklyn Italians

03:30San Francisco City?-?Santa Cruz Breakers

04:00Tss?-?Seattle Sounders U23

04:00Pittsburgh Hotspurs?-?Rochester Lancer

04:00Victoria Highlanders?-?Portland Timbers U23

02:30Cd Independiente Juniors?-?Cd Puerto Quito

19:00Sv Breinig?-?Duren

19:00Vfl 05 Hohenstein Ernstthal?-?Anker Wismar

20:00Borussia Freialdenhoven?-?Bergisch Gladbach 09

20:00Hurth?-?Hennef 05

20:00Siegburger Sv 04?-?Ssv Merten

20:00Viktoria Arnoldsweiler?-?Vfl Vichttal

20:15Vfl Alfter?-?Blau Weib Friesdorf

20:30Sv Deutz 05?-?Spvg Frechen 20

22:001fk Svidnik?-?Druzstevnik Plavnica

22:30Skm Liptovsky Hradok?-?Novohrad Lucenec

22:30Zp Sport Podbrezova B?-?Liptovska Stiavnica

22:30Halmstads?-?Mjallby AIF

22:05Norchi Dinamoeli Tbilisi?-?Shevardeni

22:00IFK Varnamo?-?Utsiktens BK

22:30Jaro?-?Ac Kajaani

22:30Ekenas IF Fotboll?-?AC Oulu

22:30Tpv Tampere?-?KTP Kotka

19:30Skiljebo SK?-?Gute

20:00Pitea If?-?Friska Viljor

17:00Ullern 2 U19?-?Kfum U19

01:00Kari Akranes?-?Dalvik Reynir

20:00Haninge?-?Sodertalje

22:00Assyriska FF?-?IFK Aspudden-Tellus

22:00Varmbols Fc?-?Arameisk-syrianska If

16:15Pelikan Lowicz?-?Lks Lomza

22:00Vasalunds IF?-?Akropolis IF

16:30Geylang United FC?-?Balestier Khalsa FC

15:25An Giang?-?Bình Phước

15:25Đắc Lắc?-?Phù Đổng

15:55Xm Fico Tây Ninh?-?Huế FC

16:00Bình Định?-?Hà Tĩnh

17:00Phố Hiến?-?Đồng Tâm Long An

17:00Cần Thơ?-?Đồng Tháp

17:00Gwangju?-?Bucheon 1995

13:00Imabari FC?-?Yokogawa Musashino

13:00South Melbourne?-?Avondale Heights

18:30Guangdong Southern Tigers?-?Liaoning Whowin

12:05St Albans Saints?-?Whittlesea Ranges Fc

14:00Bayswater City?-?Rocking Ham City

12:00Nữ Heidelberg Utd?-?Nữ Box Hill

19:30Goias U20?-?U20 Anapolina

01:00Santos Youth?-?Corinthians Paulista U20

01:00Americano Rj U20?-?Botafogo Rj U20

05:00U20 Guarani Rs?-?Sao Jose Sp Youth

21:00General Caballero?-?Guay Leena

21:00Deportivo Caaguazu?-?Sportivo Trinidense

21:00Ri 3 Corrales?-?Ovetense

21:002 De Mayo Pjc?-?Fulgencio Yegros

21:00Sportivo Iteno?-?Independiente Fbc

04:303 De Febrero?-?Rubio Nu Asuncion

22:00Accra Hearts Of Oak?-?Asante Kotoko

02:00Hartford Athletic?-?Nashville

02:00New York Red Bulls B?-?Louisville City

04:00Portland Timbers 2?-?Fresno

02:00San Jorge Tucuman?-?Alvarado Mar Del Plata

17:00Chittagong Abahani?-?Arambagh Ks

20:00Mohammedan Dhaka?-?Sheikh Russel KC

12:00Nagoya Oceans Futsal?-?Peace Does Machida Futsal

18:30Osters U19?-?Mjallby Aif U19

19:00Angelholms Ff U19?-?Halmstads BK U19

19:00Elfsborg U19?-?Malmo U19

23:00Vilafranquense?-?Uniao Leiria

16:00Yangon United?-?Laconi Lian

16:30Dagon?-?Magway

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 33 66

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Duván Zapata 23 46

5  Mbaye Diagne 30 45

6  Nicolas Pépé 22 44

7  Mohamed Salah 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 9 1746

2  Pháp -16 1718

3  Brazil 5 1681

4  Anh 5 1652

5  Bồ Đào Nha 24 1631

6  Croatia 4 1625

7  Tây Ban Nha 16 1617

8  Uruguay 2 1615

9  Thụy Sĩ 1 1605

10  Đan Mạch 3 1589

96  Việt Nam 5 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s