Lịch bóng đá ngày 16/09/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/09/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 16/09/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 16/09/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

02:00Aston Villa?-?West Ham

01:45Torino?-?Lecce

15:30Northern Mariana Island U16?-?Brunei U16

16:00Macau U16?-?Đông Timor U16

18:00U16 Mông Cổ?-?U16 Australia

19:00Indonesia U16?-?U16 Philippines

21:00Sri Lanka U16?-?U16 Tajikistan

00:00Kuwait U16?-?Nepal U16

16:00U16 Nữ Bắc Triều Tiên?-?U16 Nữ Việt Nam

19:00U16 Nữ Hàn Quốc?-?U16 Nữ Trung Quốc

00:00Dinamo Moscow?-?Ufa

00:30FK Rostov?-?Akhmat Grozny

00:00Alanyaspor?-?Fenerbahce

01:45Lens?-?Chateauroux

02:00Salernitana?-?Benevento

01:30St. Pauli?-?Hamburger

01:00Everton U23?-?Blackburn Rovers U23

01:00Newcastle U23?-?Norwich City U23

01:00Reading U23?-?Swansea City U23

01:00Sunderland U23?-?Middlesbrough U23

01:00West Ham United U23?-?West Bromwich U23

02:00Stoke City U23?-?Aston Villa U23

22:45Al-Sadd?-?Al-Nasr Riyadh

15:55Nữ Thái Nguyên?-?Nữ Sơn La

18:20Nữ Phong Phú Hà Nam?-?Nữ Than KSVN

01:30Ac Crema 1908?-?Ac Calvina Sport

01:45Bari?-?Reggina

00:00Silkeborg IF?-?Odense BK

00:00Djurgardens?-?Helsingborg IF

00:00AFC Eskilstuna?-?Elfsborg

00:00Sarpsborg 08 FF?-?Valerenga

23:00Viktoria Plzen?-?Baumit Jablonec

23:00Cracovia Krakow?-?Piast Gliwice

23:30Vitebsk?-?Gomel

18:30Hapoel Asi Gilboa?-?Maccabi Tzur Shalom

05:00Aldosivi?-?Patronato Parana

07:10Velez Sarsfield?-?Atletico Tucuman

01:00Progres Niedercorn?-?Rodange 91

00:00St Georges?-?Qormi

19:00Hull City U23?-?Queens Park Rangers U23

19:00Sheffield Wed U23?-?Cardiff City U23

19:00Burnley U23?-?Ipswich U23

20:00Wigan Athletic U23?-?Charlton Athletic U23

01:00Leeds United U23?-?Watford U23

01:00Sheffield United U23?-?Bristol City U23

01:00Bolton Wanderers U23?-?Crystal Palace U23

22:00As Ain Mlila?-?Js Saoura

16:00Ural 2?-?Chelyabinsk

01:45Galway United?-?Limerick FC

22:00Asane Fotball?-?Odd Grenland B

21:00Dziugas Telsiai?-?Trakai Ii

21:00Zalgiris Vilnius B?-?Lietava Jonava

22:30Hegelmann Litauen?-?Nevezis

02:00Crumlin United?-?Bohemians

06:35Gharb Rangers?-?Xewkija Tigers

00:00Asc Tevragh Zeine?-?As Garde National

01:30Deportivo Riestra?-?Almagro

07:10Tigre?-?Deportivo Santamarina

18:30Rostov Youth?-?Terek Groznyi Youth

19:30Ararat Yerevan 2?-?West Armenia

19:30Aragats?-?Alashkert B Martuni

19:30Pyunik B?-?Junior Sevan

15:00Setda Bontang?-?Msa

19:00Nữ U17 Litva?-?U17 Nữ Albania

19:00U17 Nữ Hy Lạp?-?Nữ U17 Ireland

01:30Nữ Manchester United?-?Nữ Arsenal

01:30Ituzaingo?-?Canuelas

01:30Victoriano Arenas?-?Sportivo Italiano

01:30San Martin Burzaco?-?El Porvenir

14:00Shanghai Shenhua Reserves?-?Tianjin Teda 2

01:45Hitchin Town?-?Rushden&Diamonds

22:30Vindbjart?-?Donn

22:45Spjelkavik?-?Molde B

23:00Kolstad?-?Rosenborg B

23:00Nybergsund IL Trysil?-?Ray Heim B Team

23:00Brann B?-?Sogndal B

00:00Eidsvold TF?-?Stabaek B

00:00Frigg?-?Mjondalen If B

00:00Vardeneset?-?Bryne B

00:00Lillestrom B?-?Skjetten Fotball

22:30Hvidovre If U21?-?Fremad Amager U21

05:00Nữ toluca?-?Nữ Juarez

07:00Nữ pachuca?-?Nữ atlas

07:00Nữ aguilas de leon?-?Nữ club necaxa

07:00Nữ chivas guadalajara?-?Nữ club america

09:00Nữ santos laguna?-?Nữ cruz azul

08:40Arnett Gardens?-?Uwi

21:00Kfc Kalna Nad Hronom?-?Nove Zamky

02:15Valur?-?KR Reykjavik

02:15Breidablik?-?Stjarnan

00:00Vasteras?-?Brommapojkarna

01:00Jong Ajax Amsterdam?-?Jong PSV Eindhoven

01:00Az Alkmaar 2?-?NAC Breda

01:00Utrecht Am?-?Den Bosch

01:00NEC Nijmegen?-?De Graafschap

23:00Nea Salamis?-?Olympiakos Nicosia

01:00Viitorul Constanta?-?Gaz Metan Medias

00:00Beroe?-?Vitosha Bistritsa

19:00Samtredia?-?Norchi Dinamoeli Tbilisi

19:00Kolkheti Poti?-?Gagra

23:00Hatayspor?-?Karagumruk

21:30Zarkovo?-?Radnicki 1923 Kragujevac

00:00SpVgg Unterhaching?-?Chemnitzer

20:00AS Roma U19?-?Chievo Youth

01:15Wattenscheid?-?TSV Alemannia Aachen

00:30Red Star Waasland Beveren U21?-?Zulte Waregem U21

00:30As Eupen U21?-?Royal Antwerp U21

01:00Cercle Brugge U21?-?Kortrijk U21

01:00U21 Lommel Sk?-?U21 St Gilloise

01:00U21 Excelsior Virton?-?Royal Charleroi U21

01:00Westerlo U21?-?Lokeren U21

01:15U21 Beerschot Wilrijk?-?Kv Oostende U21

21:00Septemvri Simitli?-?Hebar Pazardzhik

00:15Beitar Jerusalem?-?Hapoel Haifa

22:15Persepolis?-?Sanat-Naft

19:00Sun Pegasus?-?Wofoo Tai Po

23:00Hapoel Bnei Sakhnin FC?-?Kfar Kasem

23:00Hapoel Ramat Gan FC?-?Maccabi Petah Tikva FC

23:00Hapoel Petah Tikva?-?Hapoel Umm Al Fahm

15:00Nữ Jef U Ichi.chiba?-?Nữ Nippon Sport Science University

13:00Nữ As Elfen Sayama?-?Nữ Cerezo Osaka Sakai

00:35Al Kuwait SC?-?Kazma

20:45Hapoel Ironi Baka El Garbiya?-?Maccabi Tamra

06:00Operario Ferroviario Pr?-?Ponte Preta

06:00Atletico Clube Purtugal?-?Deportivo Pereira

08:00Real Cartagena?-?Bogota

01:30UAI Urquiza?-?Los Andes

03:00Real Garcilaso?-?Sport Huancayo

05:30Huadiwei Sub?-?Cd Santiago Morning

07:15CD El Nacional?-?Tecnico Universitario

19:00Libertad Asuncion Reserves?-?Cerro Porteno Asuncion Reserves

19:00Olimpia Asuncion Reserves?-?Sportivo San Lorenzo Reserve

19:00Nacional Asuncion Reserve?-?Deportivo Capiata Reserves

19:00Groningen Reserves?-?Jong Zwolle Reserve

19:30Willem Ii Reserves?-?Fortuna Sittard Reserve

23:30Sc Heerenveen 2?-?Cambuur Reserve

23:30Rkc Waalwijk Reserve?-?Sbv Excelsior Reserve

23:30Twente Enschede Am.?-?Emmen Reserves

23:30Go Ahead Eagles Reserve?-?Feyenoord Reserve

23:30Roda Jc Kerkrade Reserve?-?Eindhoven Reserves

23:30Nữ sporting?-?Nữ braga

15:30Sriwijaya Palembang?-?PSPS Pekanbaru

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s