Lịch bóng đá ngày 16/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/10/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 16/10/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 16/10/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

02:00Fuenlabrada?-?Zaragoza

16:10Politehnica Iasi?-?ACS Foresta Suceava

19:10Montenegro U17?-?Albania U17

20:00U19 Jordan?-?U19 Iraq

21:05U.s.monastir?-?Club Sportif Sfaxien

22:30U19 Áo?-?U19 Anh

01:00Fluminense Sc?-?Almte Barosso

05:00Ferroviario Do Cabo?-?Nautico (PE)

08:00Academia Deportiva Cantolao?-?Sport Huancayo

16:00TP Hồ Chí Minh U21?-?U21 Pho Hien

16:00Hà Nội TT U21?-?Khánh Hòa U21

20:00Sassari Torres?-?Aprilia

23:00Foggia?-?Asd Turris

04:30Union La Calera?-?Univ. Catolica

07:00Colo Colo?-?Huachipato

06:00Forge?-?Cavalry

07:00Valour?-?York 9

08:00Fc Edmonton?-?Pacific

05:15CSA Alagoas AL?-?Atletico-MG

05:15Gremio?-?Bahia

06:00Fortaleza?-?Flamengo

07:00Cruzeiro?-?Sao Paulo

07:00Palmeiras?-?Chapecoense

07:30Goias?-?Corinthians

07:30Vasco da Gama?-?Botafogo

04:30Real De Minas?-?Marathon

08:00CD Olimpia?-?Honduras Progreso

08:00Lobos Upnfm?-?CD Vida

08:00CD Olimpia?-?Honduras Progreso

08:00Lobos Upnfm?-?CD Vida

06:00Indy Eleven?-?Swope Park Rangers

07:00Birmingham Legion?-?New York Red Bulls B

08:00Real Monarchs Slc?-?Austin Bold

08:00New Mexico United?-?Tacoma Defiance

04:05Ad Grecia?-?Santos De Guapiles

09:00Cartagines Deportiva SA?-?Deportivo Saprissa

09:00Guadalupe?-?Herediano

09:00Perez Zeledon?-?Adr Jicaral

22:00Siauliai?-?Trakai Ii

23:00Banga Gargzdai?-?Atomsfera Mazeikiai

23:30Taip?-?Pakruojis

22:00Al Tadhmon?-?Isa Town

20:00Smorgon FC?-?Lokomotiv Gomel

01:30Barracas Central?-?Temperley

18:30Ararat Yerevan 2?-?Junior Sevan

01:35Central Cordoba Sde?-?Estudiantes

07:10Colon?-?Estudiantes de Caseros

23:00Kf Prishtina?-?Kf Drenica Srbica

13:45Ps Bank Sumsel?-?Muba United

15:00Nữ Biik Kazygurt?-?Nữ Bayern Munich

23:00Nữ Brondby?-?Nữ Glasgow City

23:00Nữ Wolfsburg?-?Nữ Twente Enschede

23:30Nữ Slavia Praha?-?Nữ Arsenal

00:00Nữ Fortuna Hjorring?-?Nữ Lyon

01:05Nữ Manchester City?-?Nữ Atletico De Madrid

01:30Nữ Breidablik?-?Nữ PSG

20:30Maccabi?-?Ts Galaxy

20:30Royal Eagles?-?Mbombela United

20:30Real Kings?-?Uthongathi

15:30Persija Jakarta?-?Semen Padang

18:30PSM Makassar?-?Arema Malang

17:30Sun Pegasus Reserve?-?Kitchee R

17:35Biu Chun Rangers Reserve?-?Yuen Long Reserve

19:30Southern District Reserve?-?Happy Valley R

15:00Kaya?-?Green Archers United

18:00Ceres?-?Mendiola

01:00Valencia Cf Mestalla?-?Wolfsburg Am

02:00Glasgow Rangers Womens?-?Nữ motherwell

21:30Iran (Bóng đá bãi biển)?-?Italy Beach Soccer

00:30Nga (Bóng đá bãi biển)?-?Brazil (Bóng đá bãi biển)

23:00Skjold U21?-?Vanlose IF U21

20:15Kfar Qasim U19?-?Ironi Modiin U19

13:30Bangkok Thonburi University?-?Chulalongkorn University

13:30King Mongkut University?-?Dhurakij Pundit University

13:30Mahidol University?-?Kasetsart University

13:30Đại học rattana bundit?-?Rajapruek University

15:40Thonburi University?-?Bangkok Christian College

15:45Đại học silpakorn?-?North Bangko College

15:45Thammasat University?-?Kasem Bundit University

00:15Holzwickeder Sc?-?Asc 09 Dortmund

00:30Sc Staaken?-?Sv Tasmania Berlin

00:30Hessen Dreieich?-?Ksv Hessen Kassel

19:30Liptovska Stiavnica?-?Msk Fomat Martin

19:30Rakytovce?-?Tj Tatran Oravske Vesele

20:00Aiolikos?-?Niki Volou

19:00CS Mioveni?-?Snagov

19:00Pandurii?-?Ripensia Timisoara

19:00Concordia Chiajna?-?Dunarea Calarasi

19:00Scolar Resita?-?Gloria Buzau

19:00Juventus Bucharest?-?Csikszereda

19:00Farul Constanta?-?Universitaea Cluj

20:00Rapid Bucuresti?-?Petrolul Ploiesti

23:30Voin Tate Numa Glenn?-?UTA Arad

18:00Sandnes Ulf U19?-?Molde U19

19:00Start Kristiansand U19?-?Viking U19

20:00Valerenga U19?-?Brann U19

21:00Bodo Glimt U19?-?Kongsvinger U19

21:00Kristiansund Bk U19?-?Tromso U19

22:30Mjondalen U19?-?Stromsgodset U19

01:15Skeid Oslo U19?-?Raufoss U19

22:00NK Aluminij?-?Koper

00:00Nafta?-?NK Rudar Velenje

20:30Orleta Radzyn Podlaski?-?Podlasie Biala Podlaska

01:45Tiverton Town?-?Yate Town

21:30CD Tudelano?-?Calahorra

23:00Ud Poblense?-?AE Prat

00:30Cultural De Durango?-?CD Izarra

01:00Salmantino?-?Mostoles

01:30Compostela?-?Coruxo

02:00Murcia?-?Talavera De La Reina

21:00Bayern Alzenau?-?Sc Freiburg Am

20:00Nữ Szetomeharry?-?Nữ diosgyori vtk

22:00U19 Real Murcia?-?U19 Atletico Madrileno

19:50Padideh Mashhad?-?Naft Masjed Soleyman

20:20Zob Ahan?-?Mes Krman

21:30Shahin Bushehr?-?Saipa

21:50Al Nahdha?-?Uhud

22:15Al taqdom?-?Al Shoalah

22:40Al Rbeea?-?Al Kawkab

03:00Metropolitanos?-?Estudiantes Caracas Sc

03:00Zulia?-?Deportivo Lara

03:00Carabobo?-?Estudiantes Merida

04:00Mineros de Guayana?-?Deportivo La Guaira

04:00Monagas?-?Angostura

05:00Academia Puerto Cabello?-?Trujillanos FC

01:00EC Sao Bernardo/SP?-?Comercial Sp

02:00Cerro Largo?-?Ca Juventud

06:00Plaza Colonia?-?Nacional Montevideo

16:00Mount Kenya United?-?Migori Youth

17:05Kenya Police?-?Modern Coast

18:00Administration Police?-?Coast Stima

19:00Nairobi Stima?-?Nairobi Star City

19:00Shabana?-?Vihiga United

19:00Wu Shuru?-?Vihiga Bullets

17:35Guardian Angel?-?Panjim Footballers

22:00Ca Estudiantes Caseros Reserves?-?Deportivo Moron Reserves

20:30Ns Mura U19?-?Bravo U19

01:45Edenderry Town?-?Newbridge Town

06:30Deportes Tolima?-?Deportivo Cali

08:30Dep.Independiente Medellin?-?Deportivo Pasto

20:00Nữ Vasco Da Gama?-?Nữ botafogo rj

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 27 27

2  Robert Lewandowski 12 24

3  Ilia Shkurin 14 21

4  Muamer Tankovic 14 21

5  Kamil Wilczek 12 18

6  Mohamed Buya Turay 12 18

7  Robin Söder 12 18

8  Vitalii Kvashuk 12 18

9  Ciro Immobile 9 18

10  Carlos Strandberg 11 17

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s