Lịch bóng đá ngày 17/07/2018 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/07/2018 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 17/07/2018 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 17/07/2018 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

23:00HJK Helsinki?-?Vikingur Gotu

23:00Valletta FC?-?KS Perparimi Kukesi

00:00APOEL Nicosia?-?Suduva

00:00Hapoel Beer Sheva?-?Flora Tallinn

00:00Malmo?-?Kf Drita Gjilan

01:00The New Saints?-?FK Shkendija 79

01:15Fehervar Videoton?-?F91 Dudelange

01:30Crvena Zvezda?-?Spartaks Jurmala

02:00Legia Warszawa?-?Cork City

02:00Crusaders FC?-?Ludogorets Razgrad

22:30U19 Thổ Nhĩ Kỳ?-?U19 Anh

00:30U19 Pháp?-?U19 Ukraina

22:45Levski Sofia?-?Vaduz

22:55Korzo Prilep?-?Glasgow Rangers

22:55Shkupi?-?Glasgow Rangers

23:00Budapest Honved?-?Rabotnicki Skopje

15:00Madiun Putra?-?Psbk Blitar

15:10Arges Pitesti?-?Balotesti

16:30Logan Lightning?-?Toowong

17:00Vitesse Arnhem?-?Lokomotiv Moscow

19:30Dortmund(am)?-?Norwich City U23

20:00Sturm Graz?-?Kapfenberg Superfund

21:00Hnk Gorica?-?Petrolul Ploiesti

21:00Asf Zarnesti?-?ACS Poli Timisoara

21:30Fuzinar?-?Istra 1961

22:00RW Oberhausen?-?Fortuna Koln

22:00Red Star 93?-?Le Havre

22:00Eskisehirspor?-?Mc Oran

22:00Liefering?-?U20 Trung Quốc

22:00Hapoel Afula?-?Ironi Ramat Hasharon

22:00Genoa?-?Zenit St Petersburg

22:00Afjet Afyonspor?-?Balikesirspor

22:00Zemplin Michalovce?-?West Ham United U23

22:00Les Herbiers?-?Angers SCO

22:00PFK Montana?-?Litex Lovech

22:30Pas Giannina?-?Larisa

22:30Istanbul Basaksehir?-?Ufa

22:30Rubin Kazan?-?Maccabi Petah Tikva FC

23:00Asteras Tripolis?-?Hapoel Raanana

23:00Ajaccio?-?Bastia

23:00Grasshoppers?-?Atromitos Athens

23:00Carl Zeiss Jena?-?Chemnitzer

23:00Preuben Munster?-?Wattenscheid

23:00Santa Clara?-?Arouca

23:00Gorica?-?Udinese

23:00Trabzonspor?-?NK Lokomotiva Zagreb

23:00Hapoel Ironi Kiryat Shmona?-?Siofok

23:00Vasas?-?Maccabi Netanya

23:00Union Berlin?-?Norwich

23:00Krasnodar?-?Gazovik Orenburg

23:00NK Triglav Kranj?-?Ashdod MS

23:00Becej?-?Qatar Sc Doha Reserves

23:00Viktoria Berlin 1889?-?Sv Rodinghausen

23:00Karlsruher?-?St. Pauli

23:30Koln?-?Watford

23:30St Pryve St Hilaire?-?Orleans US 45

23:30Chamois Niortais?-?Lorient

23:30Saarbrucken?-?Js Kabylie

23:30FC Berg?-?Sc Golling

23:30Stade Lavallois MFC?-?Cholet So

23:30Sv Raika Griffen Rast?-?ATSV Wolfsberg

23:30Psc Pezinok?-?Inter Bratislava

00:00Zulte-Waregem?-?Hapoel Haifa

00:00B93 Copenhagen?-?Hvidovre IF

00:00Besiktas?-?Reading

00:00Uerdingen?-?Eindhoven

00:00Eibar?-?CD Tudelano

00:00Lens?-?Valenciennes

00:00Hard?-?Nenzing

00:00Ksv Siemens?-?Fv Austria Xiii

00:00Sc Schwaz?-?Sv Innsbruck

00:00SC Wiener Neustadt?-?Sc Bruck An Der Mur

00:00Stpolten Youth?-?Zwettl Sc

00:00Sv Gerasdorf Stammer?-?Karabakh Vienna

00:00Ac Linden Leibnitz?-?Sv Wildon

00:00Asko Kottmannsdorf?-?Sk Austria Klagenfurt Amateure

00:00NK Rijeka?-?Tabor Sezana

00:00Sk Furstenfeld?-?Ufc Fehring

00:30Oostende?-?Roeselare

00:30ADO Den Haag?-?Dordrecht 90

00:30Sc Retz?-?Ask Elektra

00:35Villarreal?-?Hercules

01:00Murcia?-?Sevilla

01:00Bath City?-?Exeter City

01:00Forest Green Rovers?-?Leeds United

01:00SC Victoria Hamburg?-?Sv Eichede

01:00Linense?-?Bristol City

01:00Maritimo?-?Louletano

01:00Cobh Ramblers?-?Preston North End

01:00Kingsbury London Tigers?-?Harrow Borough

01:00Famalicao?-?Rio Ave

01:15Knockbreda Parish?-?Ballymena United

01:15Lisburn Distillery?-?Portadown FC

01:30Warrington Town AFC?-?Tranmere Rovers

01:30Dartford?-?Gillingham

01:30Grimsby Town?-?Sunderland

01:30Crawley Town?-?Ipswich

01:30Sheffield Fc?-?Rotherham United

01:30Dagenham and Redbridge?-?Colchester United

01:30Torquay United?-?Plymouth Argyle

01:30Lye Town?-?Stourbridge

01:30Bala Town?-?Crewe Alexandra

01:30Bangor City FC?-?Ballyclare Comrades

01:45Aldershot Town?-?Oxford United

01:45Bradford AFC?-?Sheffield United

01:45Walsall?-?Aston Villa

01:45Kidderminster?-?Burton Albion

01:45Carrick Rangers?-?Linfield FC

01:45Oxford City?-?Luton Town

01:45St. Patrick's?-?Newcastle United

01:45Stockport County?-?Rochdale

01:45Wycombe Wanderers?-?Brentford

01:45Yeovil Town?-?Bristol Rovers

01:45Halifax Town?-?Port Vale

01:45Alfreton Town?-?Buxton FC

01:45Altrincham?-?Macclesfield Town

01:45Basingstoke Town?-?Eastleigh

01:45Bromley?-?Crystal Palace

01:45Chippenham Town?-?Swindon

01:45Fc United Of Manchester?-?Oldham Athletic

01:45AFC Sudbury?-?Braintree Town

01:45St Neots Town?-?Stevenage Borough

01:45Wealdstone?-?Maidenhead United

01:45Dorking?-?Sutton United

01:45Slough Town?-?Kingstonian

01:45Ebbsfleet United?-?Eastbourne Borough

01:45Bangor City FC?-?Wrexham

01:45East Thurrock United?-?Leyton Orient

01:45Eccleshill United?-?Farsley Celtic

01:45Harrogate Town?-?Brighouse Town

01:45Sevenoaks Town?-?Tonbridge Angels

01:45Weston Super Mare?-?Bristol Rovers Reserve

01:45Wingate Finchley?-?Barking And East Ham

02:30Portimonense?-?Porto

03:00Academica Coimbra?-?Belenenses

09:00Alajuelense?-?CD Arabe Unido

05:30Caracas FC?-?Sport Huancayo

07:45Lanus?-?Atletico Junior Barranquilla

01:30Stenhousemuir?-?Albion Rovers

01:45Alloa Athletic?-?Arbroath

01:45Ross County?-?Dundee United

01:45Falkirk?-?Forfar Athletic

01:45Montrose?-?East Fife

01:45Cowdenbeath?-?Inverness C.T.

01:45Dunfermline?-?Peterhead

01:45Stirling Albion?-?Brechin City

01:45Partick Thistle?-?Greenock Morton

01:45Annan Athletic?-?Berwick Rangers

01:45Hamilton?-?Livingston

01:45Motherwell FC?-?Edinburgh City

01:45Queen of the South?-?Clyde

01:45Dumbarton?-?Queens Park

01:45St. Mirren?-?Spartans

01:45Partick Thistle?-?Greenock

23:05Grenoble?-?Annecy

01:30Tooting Mitcham Unted?-?Merstham

18:35Jiangsu Sainty?-?Beijing Renhe

18:35Chongqing Lifan?-?Changchun YaTai

18:35Tianjin Quanjian?-?Guangzhou R&F

18:35Shandong Luneng?-?Shanghai SIPG

02:00Velez Sarsfield?-?Central Cordoba Sde

07:10Villa Dalmine?-?Justo Jose De Urquiza

01:45Newry City?-?Loughgall

18:30Madura United?-?Perseru Serui

18:30Persija Jakarta?-?Bali United

17:00South Melbourne U20?-?Pascoe Vale Sc U20

16:00Ska Khabarovsk?-?Torpedo Armavir

16:00Luch-Energiya?-?Khimki

19:00Tom Tomsk?-?Fakel Voronezh

21:00FK Tyumen?-?Baltika

21:00Zenit-2 St.Petersburg?-?Spartak Tambov

22:00Mordovia Saransk?-?Volga Olimpiets

22:30Avangard?-?Shinnik Yaroslavl

23:00Petrotrest?-?Spartak Moscow II

23:00Krasnodar II?-?Sibir

23:30Chertanovo Moscow?-?Rotor Volgograd

23:00JK Sillamae Kalev?-?Tulevik Ii

00:15Romoli?-?JK Tallinna Kalev

22:00SC Tavriya?-?Chayka K Sr

01:00Nữ Thor Ka Akureyri?-?Nữ Grindavik

01:00Nữ Kr Reykjavik?-?Nữ Ibv Vestmannaeyjar

02:15Nữ Hafnarfjordur?-?Nữ Hk Vikingur

20:00Kedah?-?Terengganu

20:45Al Semawah?-?Naft Al Junoob

20:45Al Hussein Irbid?-?Karbalaa

20:45Al Minaa?-?Alsinaat Alkahrabaiya

20:45Al Diwaniya?-?Zakho

20:45Al Talaba?-?Baghdad

15:15Sarawak?-?Felda United FC

18:30Meizhou Meixian Techand?-?Hangzhou Greentown

05:15Avai?-?Atletico Clube Goianiense

06:30Vila Nova (GO)?-?Brasil De Pelotas Rs

06:30Sampaio Correa (MA)?-?Juventude Rs

07:30Guarani?-?Figueirense (SC)

03:503 De Febrero?-?General Diaz

06:00Nacional Asuncion?-?Olimpia Asuncion

20:00Tp Mazembe Englebert?-?Mc Alger

20:00As Togo Port?-?Mamelodi Sundowns

20:00Mbabane Swallows?-?Es Du Sahel

20:00Zesco United Ndola?-?Primeiro De Agosto

23:00Horoya Ac?-?Wydad Casablanca

02:00Al Ahly?-?Township Rollers

02:00Esperance Sportive de Tunis?-?Kampala City Council

02:00Es Setif?-?Difaa Hassani Jdidi

01:00Breidablik Ubk U19?-?Haukar U19

Đang cập nhật!

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 22/11/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Giấy phép MXH: Đang chờ duyệt.

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: quangcao@bongdanet.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s