Lịch bóng đá ngày 18/01/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/01/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/01/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/01/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

03:00Getafe?-?Alaves

02:30Hoffenheim?-?Bayern Munich

02:45Lille?-?Amiens

02:45Norwich?-?Birmingham

01:45CD Nacional?-?Sporting Braga

02:00Chaves?-?Porto

04:15Vitoria Guimaraes?-?Benfica

02:00Vitesse Arnhem?-?SBV Excelsior

00:30Akhisar Bld.Geng?-?Besiktas

02:00Avenir Sportif Beziers?-?ES Troyes AC

02:00Sochaux?-?Ajaccio

02:00Metz?-?Clermont Foot

02:00Chateauroux?-?Valenciennes

02:00Lorient?-?Ajaccio GFCO

02:00Auxerre?-?Orleans US 45

03:00Palermo?-?Salernitana

15:50Western Sydney?-?Adelaide United

20:00Burnley U23?-?Afc Bournemouth U23

22:00Fulham U23?-?Birmingham U23

02:00Bristol City U23?-?Aston Villa U23

02:00Reading U23?-?Colchester United U23

03:10Ecuador U20?-?Paraguay U20

05:30Uruguay U20?-?Peru U20

15:30Holland Park Hawks?-?Southside Eagles

15:30JL Chiangmai United?-?Incheon United

15:30Quảng Ninh?-?Thanh Hóa

16:30Fulham United?-?North Eastern Metrostars

16:30Kustosija?-?Radnik Sesvete

17:00Dinamo Vranje?-?Radnicki Nis

17:00Lokomotiv Yerevan?-?Gandzasar Kapan

17:05Slovan Liberec?-?Oberlausitz

17:05NK Lokomotiva Zagreb?-?SC Znojmo

17:05Mumbai Warriors?-?West Zone United

17:10Kastrioti Kruje?-?Egnatia

17:15Tsv Neumarkt?-?Bayside United

17:40Đồng Tâm Long An?-?Sanna Khánh Hòa BVN

17:40SWQ Thunder?-?Queensland Lions SC

18:00Stal Mielec?-?Cracovia Krakow

18:45Sarpsborg 08 FF?-?Valerenga

18:45Nữ Montenegro?-?Nữ Bosnia

19:00Odense BK?-?Holstein Kiel

19:00Wisla Plock?-?Pogon Siedlce

19:00Slask Wroclaw?-?Odra Opole

19:00Lokomotiv Tashkent?-?MSK Zilina

19:05CFR Cluj?-?Zurich

19:30U20 Ilves?-?U20 Sjk Akatemia

19:35Slavia Praha U21?-?Nurnberg U19

20:00Rheindorf Altach?-?Reutlingen

20:00Union Berlin?-?SpVgg Unterhaching

20:00Eintr. Braunschweig?-?Rot-weiss Erfurt

20:00Ramtha SC?-?Shbab Alkhaleel

20:30Slaven Belupo Koprivnica?-?Ofk Titograd

20:30Piast Gliwice?-?Gks Jastrzebie

20:35Liefering?-?LASK Linz

21:00Hamburger?-?Lugano

21:30St.Polten?-?Blau Weiss Linz

21:30U23 Iran?-?Kuwait U23

21:40Ludogorets Razgrad?-?Budapest Honved

22:00SV Horn?-?Trenkwalder Admira

22:00Lausanne Sports?-?Union Berlin

22:30U19 Al Mesaimeer Sc?-?U19 Al Khor Sc

22:45U19 Al Ahli Doha?-?U19 Al Sadd Sc

23:00Malmo?-?Ifk Malmo

23:00Red Bull Salzburg?-?Usk Anif

23:00Mjondalen?-?Notodden FK

23:00U19 Nữ Nauy?-?U19 Nữ Hà Lan

23:30Sturm Graz?-?SK Vorwarts Steyr

23:30Stpolten Youth?-?Juniors OO

23:30Wacker Innsbruck Amateure?-?Svg Reichenau

23:30Qatar U22?-?Tajikistan U23

00:00Mattersburg?-?Lafnitz

00:00Nữ Italia?-?Nữ Chile

00:00Orebro?-?Fc Linkoping City

00:00Stadlau?-?Sc Mannsworth

00:00Brumunddal?-?HamKam

00:15Nữ Psv Eindhoven?-?Kaa Gent Ladies

00:15Bochum U19?-?Wolfsburg U19

00:30Austria Wien U19?-?Sv Leobendorf

00:30As Koma Elektra?-?Sc Retz

00:50Gks Pniowek Pawlowice Slaskie?-?Drzewiarz Jasienica

01:00Stuttgart Amateure?-?Tsg Backnang

01:00Wiener Viktoria?-?SC Mannsdorf

01:40Sturm Graz Amateur?-?Leoben

01:45Schaffhausen?-?Yf Juventus Zurich

02:00Ready?-?Kolbotn

02:30Deportivo Lara?-?Alianza Petrolera

06:00La Serena?-?Universidad de Chile

06:00Aj Saint Georges?-?Csc De Cayenne

07:00Millonarios?-?America de Cali

09:30West Torrens Birkalla?-?Croydon Kings

11:30Playford City Patriots?-?Salisbury United

12:00Shonan Bellmare?-?Fukushima United FC

10:00Morelia?-?Veracruz

10:00Puebla?-?Santos Laguna

00:00Birkirkara FC?-?Pieta Hotspurs

01:00Hamrun Spartans?-?Gzira United

02:15Sliema Wanderers FC?-?Floriana

21:00Barnsley U23?-?Hull City U23

22:45Flora Tallinn?-?Levadia Tallinn

00:35JK Tallinna Kalev?-?Parnu Linnameeskond

02:00Kari?-?Haukar

21:00Ca Bordj Bou Arreridj?-?Usm Alger

22:00Mo Bejaia?-?Mc Oran

23:45Paradou Ac?-?Es Setif

00:00Township Rollers?-?Notwane

16:00Adana Demirspor U21?-?Kardemir Karabukspor U21

22:30Al Shabab Oma?-?Dhufar

20:30Cape Town?-?Uthongathi

21:00Asm Oran?-?Jsm Bejaia

21:00Usm Annaba?-?Usm Blida

21:00Es Mostaganem?-?Mc Magra

23:00Mc El Eulma?-?Usm El Harrach

20:25Al Rayyan?-?Al-Khuraitiat

22:50Al-Gharafa?-?Al-Ahli Doha

22:00Elche Cf Ilicitano?-?Villarreal C

12:00Đại học himeji dokkyo womens?-?Nữ waseda university afc

19:30Sheikh Jamal?-?Bashundhara Kings

16:35Abahani Limited?-?Nofel Sporting Club

16:15Beitar Givat Zeev Shabi?-?Maccabi Ironi Sderot

16:45Ironi Rishon Lezion?-?Beitar Ramat Gan

17:00Shimshon Tel Aviv?-?Hapoel Kfar Qasm Shuaa

17:00Beitar Ironi Kiryat Gat?-?Bnei Yeechalal Rehovot

17:00Ironi Modiin?-?Beitar Ironi Maale Adumim

17:15SC Cpa Tel Aviv?-?Shimshon Bnei Tayibe

17:30Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva?-?Beitar Petah Tikva

17:30Maccabi Ironi Netivot?-?Dimona

18:00Hapoel Hod Hasharon?-?Ironi Beit Dagan

18:30Tzeirey Kafr Kana?-?Tzeirey Tamra

04:45Nữ cruz azul?-?Nữ club america

05:00Nữ queretaro?-?Nữ aguilas de leon

15:10Chulalongkorn University?-?Đại học rattana bundit

15:10Rajapruek University?-?Asian Graduate College

16:00Asm Oran U21?-?Jsm Bejaia U21

16:00Usm Annaba U21?-?Usm Blida U21

16:15Mc Alger U21?-?Cr Belouizdad U21

16:40Ca Bordj Bou Arreridj U21?-?Usm Alger U21

16:55Mc Ei Eulmau21?-?Usm El Harrach U21

17:00Mo Bejaia U21?-?Mc Oran U21

17:05Es Mostaganem U21?-?Nc Magra U21

20:30Paradou Ac U21?-?Es Setif U21

08:10Independiente?-?Gimnasia LP

02:30St.-Truidense VV?-?Genk

02:00Helmond Sport?-?Cambuur Leeuwarden

02:00Volendam?-?Eindhoven

02:00Twente Enschede?-?Utrecht Am

02:00NEC Nijmegen?-?Telstar

02:00Den Bosch?-?Oss

02:00Go Ahead Eagles?-?Almere City FC

02:00RKC Waalwijk?-?Jong Ajax Amsterdam

02:00Sparta Rotterdam?-?Roda JC Kerkrade

02:00Az Alkmaar 2?-?Dordrecht 90

02:00US Boulogne?-?Lyon la Duchere

02:00Concarneau?-?Drancy

02:00Le Mans?-?Dunkerque

02:00Pau?-?Avranches

02:00Quevilly?-?Cholet So

02:00Rodez Aveyron?-?Entente Sannois

02:00Tours?-?Marignane Gignac

02:00Villefranche?-?Chambly

23:00Adana Demirspor?-?Karabukspor

20:30Atalanta U19?-?Empoli U20

16:00Akhisar Bldgeng U21?-?Besiktas Jk U21

03:00Ards?-?Coleraine

04:00Fram Reykjavik?-?Throttur

00:00Akritas Chloraka?-?Olympiakos Nicosia

02:30Denbigh Town?-?Conwy United

02:30Holyhead Hotspur?-?Bangor City FC

02:45Catgas Energia Futsal?-?Paruro Five Foot

01:15Sete FC?-?Romorantin

23:30Ilves Tampere?-?KuPS

02:00Real Sociedad U19?-?Santutxu U19

18:30East Bengal?-?AIFF XI

21:00Chennai City?-?Aizawl

20:00Hapoel Rishon Letzion?-?Hapoel Iksal

20:00Hapoel Afula?-?Hapoel Bnei Lod

20:00Hapoel Petah Tikva?-?Hapoel Ashkelon

20:00Maccabi Ahi Nazareth?-?Hapoel Marmorek Irony Rehovot

20:00Sektzia Nes Tziona?-?Hapoel Ramat Gan FC

08:00Southern United?-?Hamilton Wanderers

10:00Eastern Suburbs Afc?-?Canterbury United

17:00Hapoel Bnei Zalfa?-?Rubi Shapira

17:30Maccabi Kiryat Gat?-?AS Nordia Jerusalem

17:45Hapoel Herzliya?-?Hapoel Kafr Kanna

17:55Hapoel Asi Gilboa?-?Ironi Tiberias

18:00Maccabi Tzur Shalom?-?Hapoel Kaukab

18:00Maccabi Shaarayim?-?Hapoel Kfar Shalem

18:00Beitar Kfar Saba Shlomi?-?Shimshon Kafr Qasim

18:00Maccabi Yavne?-?Hapoel Bikat Hayarden

18:00Hapoel Holon Yaniv?-?Hapoel Mahane Yehuda

18:15Moadon Sport Tira?-?Hapoel Migdal Haemek

18:30Maccabi Kabilio Jaffa?-?Hakoah Amidar Ramat Gan FC

19:15Jubail?-?Afief

19:15Al Thuqbah?-?Al Arabi Ksa

19:30Al Riyadh?-?Al Sahel

19:40Al Kholood?-?Arar

08:00Atlante?-?Zacatepec

09:30Venados?-?Atletico San Luis

10:00Tampico Madero?-?Celaya

20:00Esperance Sportive de Tunis?-?Platinum

23:00Orlando Pirates?-?Horoya Ac

23:00El Ismaily?-?Club Africain

02:00Js Saoura?-?Al Ahly

23:30Khartoum Al Watani?-?Al Merrikh

20:30Kiyovu?-?Musanze

12:00Bardral Urayasu Futsal?-?Shonan Bellmare Futsal

23:00Club America Ii?-?Pioneros De Cancun

23:00Unam Pumas Ii?-?Toluca Ii

07:00Estudiantes Tecos?-?Ua De Chihuahua

02:45Carrigaline United?-?Wilton United

03:00Cherry Orchard?-?Swords Celtic

14:00Fasil Kenema?-?Wolaita Dicha

16:30Aizawl U18?-?Kerry Barbarst U18

04:15Vasco Da Gama Youth?-?Volta Redonda Youth

06:30Corinthians Paulista U20?-?Gremio Youth

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 33 66

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Duván Zapata 23 46

5  Mbaye Diagne 30 45

6  Nicolas Pépé 22 44

7  Mohamed Salah 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 9 1746

2  Pháp -16 1718

3  Brazil 5 1681

4  Anh 5 1652

5  Bồ Đào Nha 24 1631

6  Croatia 4 1625

7  Tây Ban Nha 16 1617

8  Uruguay 2 1615

9  Thụy Sĩ 1 1605

10  Đan Mạch 3 1589

96  Việt Nam 5 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s