Lịch bóng đá ngày 18/05/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/05/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/05/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/05/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Sông Lam Nghệ An?-?Khánh Hòa

17:00Hải Phòng?-?Thanh Hóa

19:00Sài Gòn FC?-?Viettel

18:00Levante?-?Atletico Madrid

21:15Sevilla?-?Athletic Bilbao

21:15Valladolid?-?Valencia

21:15Getafe?-?Villarreal

21:15Espanyol?-?Real Sociedad

01:45Celta Vigo?-?Rayo Vallecano

01:45Alaves?-?Girona

01:45SD Huesca?-?Leganes

20:30Monchengladbach?-?Borussia Dortmund

20:30Bayern Munich?-?Eintr. Frankfurt

20:30Fortuna Dusseldorf?-?Hannover 96

20:30Freiburg?-?Nurnberg

20:30Hertha Berlin?-?Bayer Leverkusen

20:30Mainz 05?-?Hoffenheim

20:30Schalke 04?-?VfB Stuttgart

20:30Werder Bremen?-?RB Leipzig

20:30Wolfsburg?-?Augsburg

20:00Udinese?-?Spal

23:00Genoa?-?Cagliari

01:30Sassuolo?-?AS Roma

02:00Bordeaux?-?Stade Reims

02:00Guingamp?-?Nimes

02:00Lille?-?Angers SCO

02:00Lyon?-?Caen

02:00AS Monaco?-?Amiens

02:00Montpellier?-?Nantes

02:00PSG?-?Dijon

02:00Saint Etienne?-?Nice

02:00Strasbourg?-?Stade Rennais

02:00Toulouse?-?Marseille

23:00Manchester City?-?Watford

15:00Suwon Samsung Bluewings?-?Ulsan Hyundai Horang-i

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Jeju United

12:00Daegu?-?Incheon United

17:45Samut Prakan City?-?PT Prachuap

19:00Port?-?Bangkok United

20:00Ptt Rayong?-?Trat

21:30Feirense?-?Aves

21:30Maritimo?-?Boavista

21:30Vitoria Setubal?-?Rio Ave

00:30Benfica?-?Santa Clara

00:30Porto?-?Sporting Lisbon

23:30Heracles Almelo?-?Utrecht

01:45Groningen?-?Vitesse Arnhem

18:00Ufa?-?Gazovik Orenburg

20:30CSKA Moscow?-?Akhmat Grozny

23:00Krylya Sovetov Samara?-?Spartak Moscow

23:00Antalyaspor?-?Yeni Malatyaspor

23:00Trabzonspor?-?Besiktas

02:00Hellas Verona?-?Perugia

21:00Alcorcon?-?Extremadura

01:30Elche?-?Tenerife

17:00Vitoria Guimaraes B?-?Porto B

17:00Sporting Braga B?-?Benfica B

20:00Caen U19?-?Paris U19

21:00Lille U19?-?Amiens U19

17:30Bồ Đào Nha U20?-?Saudi Arabia U20

17:30Nữ Bắc Triều Tiên U20?-?Nữ Haiti U20

22:00Argentina U20?-?Honduras U20

22:30U19 Nữ Pháp?-?U19 Nữ Nhật Bản

23:00U20 Ukraina?-?U20 Nam Phi

00:00Nữ Canada?-?Nữ Mexico

21:00Pknp?-?Selangor PB

21:00Felda United FC?-?Terengganu

21:00Kedah?-?Melaka FC

16:30Adelaide Raiders SC?-?Croydon Kings

12:30Para Hills Knights?-?Adelaide Panthers

12:30Campbelltown City SC?-?Adelaide Comets

12:30Adelaide United U21?-?Adelaide Blue Eagles

21:00Club Africain?-?Us Tataouine

21:00U.s.monastir?-?As Gabes

21:00Stade Gabesien?-?Us Ben Guerdane

21:00Stade Tunisien?-?C. A. Bizertin

21:00J.s. Kairouanaise?-?Etoile Metlaoui

21:00Es Du Sahel?-?Esperance Sportive de Tunis

21:00Cs. Hammam-lif?-?Club Sportif Sfaxien

18:30VfR Aalen?-?Hansa Rostock

18:30Eintr. Braunschweig?-?Energie Cottbus

18:30Fortuna Koln?-?SG Sonnenhof Grobaspach

18:30Carl Zeiss Jena?-?Munchen 1860

18:30Kaiserslautern?-?Sv Meppen

18:30Karlsruher?-?Hallescher

18:30Sportfreunde Lotte?-?Wurzburger Kickers

18:30Uerdingen?-?SV Wehen Wiesbaden

18:30VfL Osnabruck?-?SpVgg Unterhaching

18:30Fsv Zwickau?-?Preuben Munster

04:45Tigre?-?Atletico Tucuman

01:00Sporting Charleroi?-?AS Eupen

01:00Sint Truidense VV?-?Westerlo

01:00Kfco Beerschot Wilrijk?-?Oostende

18:30Dundee?-?St. Mirren

18:30Hamilton?-?St. Johnstone

18:30Motherwell FC?-?Livingston

21:00AFC Eskilstuna?-?Helsingborg IF

01:45Sligo Rovers?-?Derry City

22:00Mfk Karvina?-?Bohemians 1905

22:00Dukla Praha?-?Synot Slovacko

22:00Opava?-?Marila Pribram

20:00SJK Seinajoki?-?Honka

22:30Rakow Czestochowa?-?Wigry Suwalki

22:30GKS Katowice?-?Bytovia Bytow

22:30Gks Jastrzebie?-?Sandecja

22:30Chrobry Glogow?-?Podbeskidzie

22:30Olsztyn OKS 1945?-?Stal Mielec

22:30Odra Opole?-?LKS Lodz

22:30LKS Nieciecza?-?Warta Poznan

21:30Zapresic?-?Dinamo Zagreb

00:00NK Rijeka?-?NK Lokomotiva Zagreb

23:00Universidad de Chile?-?Colo Colo

05:30O Higgins?-?Everton CD

21:00Codru Lozova?-?Sfintul Gheorghe

23:00Sheriff?-?Dinamo-Auto

20:00Isloch Minsk?-?Vitebsk

21:45Gomel?-?Torpedo Zhodino

23:30Shakhter Soligorsk?-?Dinamo Minsk

18:00Tobol Kostanai?-?FK Atyrau

18:00Zhetysu Taldykorgan?-?FK Aktobe Lento

18:00Okzhetpes?-?Kaisar Kyzylorda

19:00Ordabasy?-?Taraz

23:00Bastia CA?-?Poissy As

23:00PSG B?-?Saint Malo

23:00Vitre?-?Nantes B

21:00Eps Espoo?-?Salon Palloilijat Salpa

21:00Tampere?-?P-iirot

21:00Kapa Helsinki?-?Ilves Tampere 2

21:00Jazz Pori?-?Grifk

21:10Kaapo[kaarinan Pojat]?-?Fc Espoo

04:00Fluminense?-?Cruzeiro

04:00Fluminense?-?Cruzeiro

05:00Atletico-MG?-?Flamengo

05:00Palmeiras?-?Santos

05:00Atletico-MG?-?Flamengo

05:00Palmeiras?-?Santos

00:00Montreal Impact?-?New England Revolution

02:00Real Salt Lake?-?Toronto

02:45San Jose Earthquakes?-?Chicago Fire

06:30Philadelphia Union?-?Seattle Sounders

07:07Minnesota United?-?Columbus Crew

07:37Houston Dynamo?-?DC United

07:37Sporting Kansas City?-?Vancouver Whitecaps

07:00Tigres UANL?-?Monterrey

12:00Tokyo?-?Consadole Sapporo

12:00Yokohama F Marinos?-?Vissel Kobe

12:00Jubilo Iwata?-?Vegalta Sendai

13:00Kashima Antlers?-?Matsumoto Yamaga

14:00Oita Trinita?-?Shimizu S-Pulse

17:00Gamba Osaka?-?Cerezo Osaka

12:00Albirex Niigata?-?Ehime

12:00Avispa Fukuoka?-?Ventforet Kofu

12:00Omiya Ardija?-?Tochigi SC

13:00Kagoshima United?-?Yokohama

12:00Mito Hollyhock?-?Kashiwa Reysol

12:00Renofa Yamaguchi?-?Tokyo Verdy

12:00Tokushima Vortis?-?Yamagata Montedio

12:00Zweigen Kanazawa FC?-?V-Varen Nagasaki

14:30Guangzhou R&F?-?Beijing Renhe

18:35Jiangsu Sainty?-?Chongqing Lifan

21:00Baltija Panevezys?-?Kauno Zalgiris

22:00Palanga?-?Riteriai

23:00Suduva?-?Stumbras Kaunas

22:10FK Ventspils?-?Fk Valmiera

22:30Bfc Daugavpils?-?Riga

22:05Queen of the South?-?Raith Rovers

21:00Clyde?-?Annan Athletic

21:00Kajha?-?Jakobstads Bollklubb

21:00Vaajakoski?-?Pk-37

21:00Vifk Vaasa?-?Oulun Ls

21:00Js Hercules?-?Rops 2

21:00Sudet?-?Viikingit

21:00Japs?-?Vantaa

21:00JIPPO?-?Klubi 04

06:00Indy Eleven?-?Charleston Battery

07:30Okc Energy?-?Real Monarchs Slc

07:30Rio Grande Valley?-?LA Galaxy 2

07:30San Antonio?-?Tulsa Roughnecks

08:30El Paso Locomotive?-?Sacramento Republic

09:00Tacoma Defiance?-?Reno 1868

09:05Orange County Blues Fc?-?Austin Bold

09:35Phoenix Rising?-?Las Vegas Lights

12:00Kataller Toyama?-?Gamba Osaka U23

11:00Fukushima United FC?-?AC Nagano Parceiro

11:00Vanraure Hachinohe?-?Azul Claro Numazu

11:00Grulla Morioka?-?Cerezo Osaka U23

11:00Blaublitz Akita?-?Tokyo U23

11:00Yokohama Scc?-?SC Sagamihara

11:00Kamatamare Sanuki?-?Giravanz Kitakyushu

20:00Flora Tallinn?-?Trans Narva

20:00Flora Tallinn?-?Trans Narva

23:00Paide Linnameeskond?-?Tartu JK Tammeka

23:00Paide Linnameeskond?-?Tartu JK Tammeka

22:00Rheindorf Altach?-?TSV Hartberg

22:00Trenkwalder Admira?-?Wacker Innsbruck

22:00Mattersburg?-?Rapid Wien

22:30Urartu?-?Gandzasar Kapan

21:30KF Tirana?-?Kastrioti Kruje

21:30Teuta Durres?-?Partizani Tirana

21:30KS Perparimi Kukesi?-?Skenderbeu Korca

21:30Flamurtari?-?KF Laci

22:00Qizilqum Zarafshon?-?Termez Surkhon

22:00Nasaf Qarshi?-?Kokand 1912

01:00Cabinteely?-?Drogheda United

01:00Cobh Ramblers?-?Limerick FC

01:00Cabinteely?-?Drogheda United

01:00Cobh Ramblers?-?Limerick FC

21:00Egersunds IK?-?Sola

21:00Nardo?-?Levanger

21:00Sotra?-?Asker

18:00Siauliai?-?Kupiskis

22:00Floresti?-?Victoria Bardar

22:00Cahul 2005?-?Sireti

22:00Real Succes?-?Singerei

15:15Fk Loko Vltavin?-?Dobrovice

15:30Kraluv Dvur?-?Slovan Velvary

15:30Litomerice?-?Sokol Brozany

17:45Samut Sakhon?-?Army United

18:00JL Chiangmai United?-?Navy

19:00Thailand Honda Fc?-?Khonkaen FC

19:00Udon Thani?-?Sisaket

20:00Kasetsart?-?Customs Department FC

17:00Aarhus Agf U19?-?Esbjerg Fb U19

18:00Nordsjaelland U19?-?Midtjylland U19

15:00Ural Youth?-?Lokomotiv Moscow Youth

15:00Yenisey Krasnoyarsk Youth?-?Dinamo Moscow 2

17:00Rostov Youth?-?Zenit St.petersburg Youth

23:00Nữ Lyon?-?Nữ Barcelona

17:00Kardemir Karabukspor U21?-?Gazisehir Gaziantep Fk U21

00:00Nữ Neulengbach?-?Usc Landhaus Womens

15:50Indjija U19?-?Vojvodina U19

11:00Nữ Iga Kunoichi?-?Nữ Urawa Reds

16:00Market Sveta?-?Parus

23:00Real Avila CF?-?Ud Santa Marta

23:30Sd Textil Escudo?-?Racing B

23:30Cd Cayon?-?Cd Guarnizo

23:30Manchego Ciudad?-?CD Guadalajara

23:30Santutxu?-?Portugalete

23:30Sd San Pedro?-?Sd Balmaseda

23:30Santurtzi Cd?-?Zamudio SD

23:30Suodu Pei?-?Real Sociedad C

00:00Orihuela CF?-?UD Alzira

00:00Jove Espanol?-?Ud Paterna

09:00Napier City Rovers?-?Lower Hutt City

16:00Fart Womens?-?Nữ Trondheims Orn

14:00Peninsula Power?-?Queensland Lions SC

15:30Eastern Suburbs?-?Sunshine Coast

16:00SWQ Thunder?-?Brisbane Strikers

16:00Gold Coast United?-?Moreton Bay United

16:00Magpies Crusaders?-?Gold Coast Knights

13:25Henan Jianye 2?-?Shanghai Sipg 2

13:55Shanghai Shenhua Reserves?-?Shandong Luneng 2

09:40Maitland U20?-?Adamstown Rosebud U20

09:40Valentine Phoenix U20?-?Lake Macquarie City U20

09:40Weston Workers U20?-?U20 Edgeworth Eagles

07:30Fa Euro?-?Ocean City Noreasters

09:00Napa Valley 1839?-?Sacramento Gold

09:00Arizona?-?As Los Angeles

09:00Pdx?-?Spokane Shadow

09:00Sonomacountysol?-?San Ramon

23:45Cd Independiente Juniors?-?Orense Sc

08:00Pottu Via Ho?-?Cd Puerto Quito

21:00Varbergs BoIS FC?-?Halmstads

21:00Varbergs BoIS FC?-?Halmstads

23:00Anorthosis Famagusta FC?-?Doxa Katokopias

23:00E.N.Paralimni?-?Alki Oroklini

18:00Vorskla Poltava?-?Arsenal Kyiv

21:00Dynamo Kyiv?-?Illichivets

21:00Karpaty Lviv?-?Desna Chernihiv

19:30CSM Studentesc Iasi?-?Hermannstadt

22:00Concordia Chiajna?-?Dinamo Bucuresti

01:00Universitatea Craiova?-?Viitorul Constanta

22:00Zemplin Michalovce?-?Slovan Bratislava

20:15NK Rudar Velenje?-?NK Olimpija Ljubljana

23:00Gornik Leczna?-?Radomiak Radom

16:00Zorya U21?-?Shakhtar Donetsk U21

18:00Lindome GIF?-?Assyriska Turab Ik Jkp

21:00Eskilsminne IF?-?Utsiktens BK

21:00Ljungskile SK?-?Kristianstads FF

21:00Lunds BK?-?IK Oddevold

21:00Oskarshamns AIK?-?Skovde AIK

21:00Tvaakers IF?-?Torns IF

21:00Ekenas IF Fotboll?-?Mypa

21:00Ekenas IF Fotboll?-?Mypa

18:00Ifk Stocksund?-?Valbo Ff

15:00Politehnica Timisoara?-?Balotesti

15:00Scm Argesul Pitesti?-?UTA Arad

17:00Luceafarul Oradea?-?Farul Constanta

20:30Karabukspor?-?Gaziantep Buyuksehir Belediyesi

20:30Genclerbirligi?-?Adana Demirspor

20:30Giresunspor?-?Altinordu

20:30Istanbulspor?-?Denizlispor

20:30Adanaspor?-?Osmanlispor

20:00Brno?-?Fotbal Trinec

20:00Budejovice?-?Sk Slovan Varnsdorf

20:00Pardubice?-?Hradec Kralove

20:00Fk Mas Taborsko?-?Fk Banik Sokolov

20:00Prostejov?-?Chrudim

20:00Usti nad Labem?-?Vysocina Jihlava

20:00Viktoria Zizkov?-?Fk Graffin Vlasim

20:00SC Znojmo?-?Vitkovice

15:30Zlin U19?-?Mfk Karvina U19

16:00Pribram U19?-?Ceske Budejovice u19

16:00Dukla Praha U19?-?Hradec Kralove u19

17:00Brno U19?-?Viktoria Plzen U19

18:00Vysocina Jihlava U19?-?Banik Ostrava u19

23:00Tartu Jk Welco?-?Kohtla Jarve Jk Jarve

23:00Fjolnir?-?Magni

23:00Thor Akureyri?-?Grotta Seltjarnarnes

19:00Tidaholms?-?IFK Uddevalla

19:00Ik Gauthiod?-?Nordvarmland Ff

19:00Orebro Syrianska If?-?Ifk Amal

17:00Hittarps Ik?-?Eslovs Bk

16:00Napoli U19?-?Fiorentina U20

18:00AS Roma U19?-?Juventus U19

20:00Palermo U20?-?Empoli U20

22:00AC Milan U19?-?Sampdoria U19

19:00Antalyaspor U21?-?Yeni Malatyaspor U21

19:00Trabzonspor U21?-?Besiktas Jk U21

19:00Bonner sc?-?Kaan Marienborn

19:00Dortmund(am)?-?TSV Alemannia Aachen

19:00Fortuna Dusseldorf Ii?-?RW Essen

19:00RW Oberhausen?-?Sc Verl

19:00Viktoria Koln?-?Monchengladbach Am

19:00Wattenscheid?-?SV Straelen

19:00SC Wiedenbruck?-?SV Lippstadt

21:00Berwick Rangers?-?Cove Rangers

19:00Akropolis IF?-?Bodens BK

21:00Karlslunds If Hfk?-?Sandvikens IF

21:00Bk Forward?-?Vasalunds IF

19:00Tsg Balingen?-?Astoria Walldorf

19:00Sc Freiburg Am?-?FSV Frankfurt

19:00Kickers Offenbach?-?08 Homburg

19:00SV Waldhof Mannheim?-?Mainz Am

19:00Pirmasens?-?Sv Elversberg

19:00Saarbrucken?-?Hessen Dreieich

19:00Eintracht Stadtallendorf?-?Tsg Hoffenheim Am

19:00Stuttgart Amateure?-?VfR Wormatia Worms

19:00Steinbach?-?Ssv Ulm 1846

18:00Hannover 96 Am?-?Hamburger Sv Ii

19:00BSV Rehden?-?Wolfsburg Am

19:00VfB Lubeck?-?Vfl Oldenburg

18:30VSG Altglienicke?-?Wacker Nordhausen

18:30VFB Auerbach?-?SV Babelsberg 03

18:30Budissa Bautzen?-?Zfc Meuselwitz

18:30Berliner Ak 07?-?Viktoria Berlin 1889

18:30Chemnitzer?-?Bischofswerdaer FV 08

18:30Germania Halberstadt?-?FSV Union Furstenwalde

18:30Lokomotive Leipzig?-?Oberlausitz

18:30FSV Optik Rathenow?-?Hertha Bsc Berlin Am

17:00Nomme United?-?Parnu Jk

17:00Pohja Tallinna Jk Volta?-?Nomme Jk Kalju Ii

15:15Odra Petrkovice?-?Rymarov

15:15Viktoria Otrokovice?-?Vrchovina

23:00Marseille Endoume?-?Olympique De Marseille B

23:00Monaco B?-?Toulon

19:00Lokomotiv Sofia?-?Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

15:00Shakhtar Donetsk U19?-?Metalurg Zaporizhya U19

15:00Puskas Akademia Fehervar U19?-?Budapest Honved U19

16:00Diosgyor Vtk U19?-?Ferencvarosi Tc U19

17:00Illes Akademia Haladas U19?-?Mtk Hungaria Fc U19

23:00Ud Levante B?-?Cd Ebro

19:00Nimes U19?-?Monaco U19

15:00U19 Atromitos?-?Aek Athens U19

00:00Nữ Flamengo?-?Nữ vitoria ba

16:00Huế FC?-?Bình Định

16:00Hue FC?-?Bình Định

17:00Cần Thơ?-?Xm Fico Tây Ninh

17:00Cần Thơ?-?Xm Fico Tay Ninh

15:00Daejeon Citizen?-?Chunnam Dragons

17:00Ansan Greeners?-?Suwon

11:00Yokogawa Musashino?-?Suzuka Unlimited

11:00Nara Club?-?Honda

11:00Reinmeer Aomori?-?Mio Biwako Shiga

11:00Veertien Kuwana?-?Maruyasu Industries

11:00Honda Lock SC?-?Miyazaki

11:00Ryutsu Keizai University?-?Sony Sendai

12:00Green Gully Cavaliers?-?Oakleigh Cannons

12:15Avondale Heights?-?Bentleigh Greens

15:00Heidelberg United?-?South Melbourne

14:30Changchun YaTai?-?Liaoning Whowin

15:00Sichuan Longfor?-?Guizhou Hengfeng

18:30Beijing Beikong?-?Shanghai Shenxin

18:30Shijiazhuang Ever Bright?-?Heilongjiang Lava Spring

18:30Hangzhou Greentown?-?Xinjiang Dabancheng

18:30Meizhou Hakka?-?Qingdao Huanghai

18:35Nantong Zhiyun?-?Inner Mongolia Zhongyou

14:10North Pine?-?Caboolture

14:30Grange Thistle?-?Acacia Ridge

16:00Toowong?-?Albany Creek

12:00Werribee City Sc?-?Melbourne Heart Youth

12:00Moreland City?-?Langwarrin

12:00Whittlesea Ranges Fc?-?Eastern Lions Sc

12:00Murray United?-?Melbourne Victory Fc Am

12:00Springvale White Eagles?-?Moreland Zebras

12:15Northcote City?-?North Geelong Warriors

13:00Ballarat Red Devils?-?Goulburn Valley Suns

13:00Manningham United Blues?-?Brunswick City

14:30Geelong Sc?-?Fc Bulleen Lions

12:00St Albans Saints?-?Box Hill United Sc

12:00Nữ Shizuoka Sangyo University?-?Nữ Cerezo Osaka Sakai

09:00Nữ yamato sylphid?-?Nữ orca kamogawa

12:00Nữ B Kyoto?-?Nữ As Elfen Sayama

13:30Sorrento?-?Willip

14:00Bayswater City?-?Cockburn City

14:00Uwa Nedlands?-?Stirling Lions

15:00Olympic Kingsway Sc?-?Floreat Athena

14:30Monaro Panthers?-?Tuggeranong United

12:30Nữ South Melbourne?-?Nữ Bulleen Lions

16:45Geelong Galaxy Womens?-?Southern United Womens

12:00Nữ Heidelberg Utd?-?Bayside United Womens

12:00Alamein Womens?-?Nữ Box Hill

12:30Modbury Jets?-?Fulham United

12:30Noarlunga United?-?Seaford Rangers

12:30West Torrens Birkalla?-?Playford City Patriots

12:30Sturt Lions?-?Cumberland United

13:30Glenn Nochi Knight?-?Riverside Olympic

15:45Hobart Zebras?-?Clarence United

11:00South Hobart?-?Kingborough Lions

21:00Londrina (PR)?-?Bragantino SP

02:30Parana?-?Guarani

02:30Vitoria Salvador BA?-?Sao Bento

05:00Botafogo Sp?-?Vila Nova (GO)

01:30Flandria?-?Defensores Unidos

06:10Nacional Asuncion?-?Ca River Plate Asuncion

03:30Real Garcilaso?-?Inti Gas Deportes

08:00Carlos Manucci?-?Sporting Cristal

20:00Botafogo Rj U20?-?Nova Iguacu U20

20:00Vasco Da Gama Youth?-?America Rj U20

01:30Cerro Montevideo?-?Ca Juventud

01:30Centro Atletico Fenix?-?CA Penarol

01:30Plaza Colonia?-?Liverpool P

01:30Danubio FC?-?Wanderers FC

05:00Difaa Hassani Jdidi?-?HUSA Hassania Agadir

07:00Royal Pari?-?Club Guabira

02:00Macara?-?Fuerza Amarilla

02:40Caracas FC?-?Llaneros de Guanare

20:30Persib Bandung?-?Persipura Jayapura

20:30PS Tni?-?Perseru Serui

08:00Real Esteli?-?Diriangen

20:00Mohammedan Dhaka?-?Arambagh Ks

15:15Preddie J?-?Tatran Sedlcany

15:15Mostecky?-?Hostoun

15:30Jindrichuv Hradec?-?Tachov

17:30U19 Nac Breda?-?Nec Nijmegen Youth

13:30Sutherland Sharks U20?-?Rockdale City Suns U20

10:00Blacktown City U20?-?Hakoah Sydney City East U20

10:05Manly United U20?-?Sydney United 58 U20

10:15Apia Leichhardt Tigers U20?-?Mt Druitt Town Rangers U20

15:30Sutherland Sharks?-?Rockdale City Suns

16:00Marconi Stallions?-?South Coast Wolves

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Jordan Larsson 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Tarik Elyounoussi 10 15

6  Vitalii Kvashuk 10 15

7  Mohamed Buya Turay 9 14

8  Nikola Djurdjic 9 14

9  Alassana Jatta 13 13

10  Torgeir Börven 13 13

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s