Lịch bóng đá ngày 18/06/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/06/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/06/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/06/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

23:30Romania U21?-?Croatia U21

02:00Anh U21?-?U21 Pháp

04:30Bolivia?-?Peru

07:30Brazil?-?Venezuela

06:30Panama?-?Trinidad & Tobago

09:00Mỹ?-?Guyana

02:00Nữ Jamaica?-?Nữ Australia

02:00Nữ Italia?-?Nữ Brazil

17:00Kashima Antlers?-?Sanfrecce Hiroshima

19:00Guangzhou Evergrande?-?Shandong Luneng

18:30Ceres?-?Hà Nội FC

23:15Al-Jaish Damascus?-?Al-Jazeera (Jordan)

15:00CSKA Sofia?-?Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

18:30Slovan Bratislava U19?-?Slavia Praha u19

21:30Nữ Estonia?-?Nữ Belarus

21:30Cska 1948 Sofia?-?Strumska Slava

22:00Slovan Bratislava?-?Synot Slovacko

22:00Spartak Trnava?-?KFC Komarno

22:00Gazovik Orenburg?-?CFR Cluj

23:00Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas?-?MFK Ruzomberok

23:30Grossbardorf?-?Schweinfurt

23:30Benin?-?Mauritania

00:30Hertha Bsc Berlin Am?-?Tsg Einheit Bernau

01:15Barry Town Afc?-?The New Saints

02:00Mitre Sde?-?Velez De San Ramon

22:30HIFK?-?SJK Seinajoki

22:30Lahti?-?RoPS Rovaniemi

00:30Sc Kufu-98?-?Pk-37

09:30Reno 1868?-?Phoenix Rising

00:00Babrungas?-?Palanga

06:00Columbus Crew?-?Atlanta United

06:00Houston Dynamo?-?Minnesota United

23:00Nevezis?-?Zalgiris Vilnius B

23:00Nevezis?-?Zalgiris Vilnius 2

06:00Nữ Dayton Dutch Lions?-?Nữ Cleveland Ambassadors

07:00Nữ Dallas?-?Nữ Southstar

18:30Persib Bandung?-?PS Tni

18:30Persib Bandung?-?Tira Persikabo

16:30Western Pride?-?Brisbane Olympic United FC

16:30Queensland Lions SC?-?Eastern Suburbs

01:00Krakeroy IL?-?Stabaek B

06:00U23 North Carolina?-?Virginia Beach City

06:00Charlotte Eagles?-?South Georgia Tormenta B

06:40Asheville City?-?Chattanooga

07:00Texas United?-?Corpus Christi

14:30Twenty 11?-?Christchurch United

03:00Club Atletico Porteno?-?Pottu Via Ho

02:15Stjarnan?-?Breidablik

02:15Stjarnan?-?Breidablik

23:00Viljandi Jk Tulevik?-?Maardu Fc Starbunker

23:00Tartu JK Tammeka?-?JK Tallinna Kalev

23:00Tartu JK Tammeka?-?JK Tallinna Kalev

23:00Viljandi Jk Tulevik?-?Maardu Fc Starbunker

23:30Flora Tallinn?-?Nomme JK Kalju

20:00Gareji Sagarejo?-?Spaeri

20:00Tbilisi City?-?Baia Zugdidi

20:00Merani Martvili?-?Guria Lanchkhuti

20:00Samtredia?-?Saburtalo Tbilisi

22:00Degerfors IF U21?-?Vasteras Sk Fk U21

20:00Pahang?-?Pknp

20:00Selangor PKNS?-?Kedah

20:00Misc Mifa?-?Felda United FC

20:00Perak?-?Terengganu

16:30Kelantan FA?-?Johor Darul Takzim II

20:00Negeri Sembilan?-?Selangor United

17:45Salisbury United?-?Playford City Patriots

22:30Eif Academy?-?Espoo 2

22:30Ps 44 Valkeakoski?-?Ace

23:00Korsnas Ff?-?Sif

23:00Fjk?-?Janpa

23:00Nik?-?Kps

23:15Malmin Palloseura Helsinki?-?Tips

23:30Joki?-?Pk Keski Uusimaa Pkku

00:00Nups?-?Finnkurd

00:15Cle?-?Atlantis Ii

03:00U19 Selfordshack?-?Afturelding Hviti U19

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 28 28

2  Robert Lewandowski 12 24

3  Ilia Shkurin 14 21

4  Muamer Tankovic 14 21

5  Kamil Wilczek 12 18

6  Mohamed Buya Turay 12 18

7  Robin Söder 12 18

8  Torgeir Börven 18 18

9  Vitalii Kvashuk 12 18

10  Ciro Immobile 9 18

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s