Lịch bóng đá ngày 19/01/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/01/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 19/01/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 19/01/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

19:30Wolves?-?Leicester City

22:00Bournemouth?-?West Ham

22:00Liverpool?-?Crystal Palace

22:00Manchester United?-?Brighton

22:00Newcastle United?-?Cardiff City

22:00Southampton?-?Everton

22:00Watford?-?Burnley

00:30Arsenal?-?Chelsea

22:15Real Madrid?-?Sevilla

00:30SD Huesca?-?Atletico Madrid

02:45Celta Vigo?-?Valencia

21:30Augsburg?-?Fortuna Dusseldorf

21:30Bayer Leverkusen?-?Monchengladbach

21:30Eintr. Frankfurt?-?Freiburg

21:30Hannover 96?-?Werder Bremen

21:30VfB Stuttgart?-?Mainz 05

00:30RB Leipzig?-?Borussia Dortmund

21:00AS Roma?-?Torino

00:00Udinese?-?Parma

02:30Inter Milan?-?Sassuolo

23:00PSG?-?Guingamp

02:00Angers SCO?-?Nantes

02:00Bordeaux?-?Dijon

02:00AS Monaco?-?Strasbourg

02:00Nimes?-?Toulouse

02:00Stade Reims?-?Nice

22:00Aston Villa?-?Hull City

22:00Blackburn Rovers?-?Ipswich

22:00Derby County?-?Reading

22:00Middlesbrough?-?Millwall

22:00Nottingham Forest?-?Bristol City

22:00Queens Park Rangers?-?Preston North End

22:00Rotherham United?-?Brentford

22:00Sheffield Wed.?-?Wigan Athletic

22:00Stoke City?-?Leeds United

00:30Swansea City?-?Sheffield United

22:30Belenenses?-?Desportivo de Tondela

01:00Sporting Lisbon?-?Moreirense

03:30Santa Clara?-?Maritimo

00:30AZ Alkmaar?-?Utrecht

01:45Zwolle?-?Feyenoord Rotterdam

01:45ADO Den Haag?-?VVV Venlo

02:45Groningen?-?Heracles Almelo

17:30Yeni Malatyaspor?-?Goztepe

20:00Antalyaspor?-?Kayserispor

23:00Galatasaray?-?Ankaragucu

20:55Lens?-?Nancy

21:00Chamois Niortais?-?Grenoble

21:00Lecce?-?Benevento

21:00Carpi?-?Foggia

21:00Crotone?-?Cittadella

00:00Perugia?-?Brescia

22:00Almeria?-?Cadiz

00:00Numancia?-?Cordoba

00:00Cf Rayo Majadahonda?-?Zaragoza

02:30Malaga?-?CD Lugo

02:30Reus Deportiu?-?Las Palmas

13:35Sydney?-?Newcastle Jets

15:50Melbourne City?-?Perth Glory

18:00Famalicao?-?SC Farense

22:00Sporting Braga B?-?Pacos Ferreira

22:00CD Cova Piedade?-?Vitoria Guimaraes B

23:00Porto B?-?GD Estoril-Praia

22:00Chorley?-?Guiseley

02:30Nữ Pháp?-?Nữ Mỹ

19:00Swansea City U23?-?Oxford U23

19:15Auchinleck Talbot?-?Ayr Utd

22:00Raith Rovers?-?Dunfermline

22:00Partick Thistle?-?Stranraer

22:00Motherwell FC?-?Ross County

22:00Aberdeen?-?Stenhousemuir

22:00Dundee?-?Queen of the South

22:00St. Mirren?-?Alloa Athletic

22:00Kilmarnock?-?Forfar Athletic

22:00Hibernian FC?-?Elgin City

22:00St. Johnstone?-?Hamilton

22:00East Fife?-?Greenock Morton

22:00Inverness C.T.?-?East Kilbride

22:00Montrose?-?Dundee United

00:15Celtic?-?Airdrie United

22:00Stirling Albion?-?Queens Park

02:00Liverpool U18?-?Leeds United U18

20:30Pomigliano?-?Cuneo

02:45Pisa?-?Robur Siena Ssd

20:30Alto Adige/sudtirol?-?Ravenna

20:30Ternana?-?Alma Juventus Fano

22:30Fermana?-?Feralpisalo

22:30Gubbio?-?Vis Pesaro

22:30Imolese?-?Giana

22:30Ac Monza?-?Usd Virtus Verona

22:30Pordenone Calcio Ssd?-?Albinoleffe

22:30Triestina?-?Rimini

00:30Sambenedettese?-?Teramo

00:30Vicenza?-?Renate Ac

22:00South Shields?-?Farsley Celtic

22:15Pas Giannina?-?Olympiakos Piraeus

00:00Apollon Smirnis?-?PAE Levadiakos

00:30PAOK Saloniki?-?Panionios

23:00Le Puy Foot 43 Auvergne?-?Yzeure AS

22:00Lyonnais B?-?Chasselay M.D. Azergues

00:00Blois?-?Mont-de-Marsan

00:00Les Herbiers?-?Colomiers

00:00St Pryve St Hilaire?-?Andrezieux

00:00Sete FC?-?Romorantin

01:00Bordeaux B?-?Trelissac

20:30Oissel?-?Mantes La Ville

21:00As Furiani Agliani?-?Lorient B

00:00Lens B?-?Sedan

00:00Chartres?-?Granville

00:00Nantes B?-?Bastia CA

00:00Poissy As?-?Le Havre B

00:30Vannes OC?-?PSG B

06:00River Plate?-?Defensa Y Justicia

06:00Queretaro?-?Monterrey

08:00Club America?-?Pachuca

10:00Tigres UANL?-?Cruz Azul

07:00Lobos Upnfm?-?Juticalpa

08:00Real Espana?-?CD Vida

20:00Qrendi?-?Santa Lucia

22:15Zejtun Corinthians?-?Zebbug Rangers

20:00Mosta?-?Senglea Athletic

22:00Tarxien Rainbows?-?St Andrews

18:10Viljandi Jk Tulevik?-?Elva

20:00Trans Narva?-?Tartu JK Tammeka

21:00Grotta Seltjarnarnes?-?UMF Selfoss

06:00KF Tirana?-?Kamza

06:00Luftetari Gjirokaster?-?Kastrioti Kruje

06:00Teuta Durres?-?Flamurtari

06:00Skenderbeu Korca?-?Partizani Tirana

06:00KS Perparimi Kukesi?-?KF Laci

21:00Murata?-?S.S Pennarossa

21:00SP Domagnano?-?SP Libertas

21:00Fiorentino?-?SP La Fiorita

21:00Tre Fiori?-?Folgore/falciano

05:00Deportivo Madryn?-?Independiente Neuquen

05:00Ferrol Carril Oeste?-?CA Douglas Haig

05:00Csyd Juventud Unida Gualeguaychu?-?Defensores Pronunciamiento

05:00Sportivo Las Parejas?-?Atletico Parana

05:00Sportivo Belgrano?-?Racing De Cordoba

05:00Estudiantes De San Luis?-?Ca Juventud Unida San Luis

05:00San Lorenzo Alem?-?Ah Zapla

05:00Crucero del Norte?-?Gsan Martin Formosa

05:00Gimnasia Ytiro?-?Juventud Antoniana

22:00Forres Mechanics?-?Clachnacuddin

22:00Fort William?-?Cove Rangers

22:00Wick Academy?-?Fraserburgh

22:00Formartine United?-?Strathspey Thistle

22:00Deveronvale?-?Rothes

22:00Inverurie Loco Works?-?Keith

22:00Turriff United?-?Brora Rangers

22:00Nairn County?-?Buckie Thistle

22:00Huntly?-?Lossiemouth

20:30Mbombela United?-?Pretoria Univ

20:30Ts Sporting?-?Jomo Cosmos

20:30Witbank Spurs?-?Real Kings

21:00Asm Oran?-?Jsm Bejaia

21:00Rc Kouba?-?Aso Chlef

21:00A Bou Saada?-?Us Biskra

21:00Es Mostaganem?-?Mc Magra

22:00Banbury United?-?Coalville

22:00Bedworth United?-?Rushden&Diamonds

22:00Biggleswade Town?-?Tamworth

22:00Halesowen Town?-?St Ives Town

22:00Hitchin Town?-?Stourbridge

22:00Kettering Town?-?Royston Town

22:00Kings Lynn?-?Barwell

22:00Lowestoft Town?-?Redditch United

22:00Rushall Olympic?-?Leiston

22:00St Neots Town?-?Alvechurch

22:00Stratford Town?-?Needham Market

01:30Dessel Sport?-?Royal Knokke

01:30Oudenaarde?-?Royal Fc Liege

02:00Thes Sport?-?KSK Heist

02:00Kmsk Deinze?-?Excelsior Virton

02:00Lierse Kempenzonen?-?Seraing United

02:00Jeunesse Molenbeek?-?Dender

05:00Club Cipolletti?-?Deportivo Roca

22:00Vitoria Setubal U19?-?Academica Coimbra U19

22:00Belenenses U19?-?Benfica U19

22:00Alcanenense U19?-?Sporting Lisbon U19

22:00Maritimo U19?-?Alverca U19

22:00Uniao Leiria U19?-?Cova Piedade U19

22:00Gd Estoril Praia U19?-?Tondela U19

07:10Racing Club?-?Rosario Central

00:00Standard Liege?-?Kortrijk

02:00AS Eupen?-?Lokeren

02:00Red Star Waasland-Beveren?-?Cercle Brugge

02:30Zulte-Waregem?-?Royal Antwerp

22:00AFC Wimbledon?-?Barnsley

22:00Blackpool?-?Shrewsbury Town

22:00Bradford AFC?-?Southend United

22:00Bristol Rovers?-?Wycombe Wanderers

22:00Charlton Athletic?-?Accrington Stanley

22:00Doncaster Rovers?-?Burton Albion

22:00Gillingham?-?Walsall

22:00Luton Town?-?Peterborough United

22:00Oxford United?-?Portsmouth

22:00Plymouth Argyle?-?Coventry

22:00Rochdale?-?Fleetwood Town

22:00Scunthorpe United?-?Sunderland

22:00Doxa Katokopias?-?AEK Larnaca

22:00Omonia Nicosia?-?Nea Salamis

00:00Ermis Aradippou?-?Apollon Limassol FC

23:00Tubize?-?KVSK Lommel

02:30KFCO wilrijk?-?Westerlo

17:30Afjet Afyonspor?-?Istanbulspor

17:30Gaziantep Buyuksehir Belediyesi?-?Denizlispor

20:00Osmanlispor?-?Boluspor

19:30Umf Afturelding?-?Vestri

20:00Lincoln City?-?Grimsby Town

22:00Cambridge United?-?Northampton Town

22:00Carlisle?-?Cheltenham Town

22:00Colchester United?-?Mansfield Town

22:00Crawley Town?-?Port Vale

22:00Forest Green Rovers?-?Bury

22:00Macclesfield Town?-?Oldham Athletic

22:00Milton Keynes Dons?-?Crewe Alexandra

22:00Morecambe?-?Stevenage Borough

22:00Newport County?-?Exeter City

22:00Tranmere Rovers?-?Swindon

22:00Yeovil Town?-?Notts County

22:00Buxton FC?-?Nantwich Town

22:00Grantham Town?-?Stafford Rangers

22:00Hednesford Town?-?Basford Utd

22:00Hyde United?-?Witton Albion

22:00Marine?-?Stalybridge Celtic

22:00Matlock Town?-?Scarborough

22:00Mickleover Sports?-?Gainsborough Trinity

22:00Warrington Town AFC?-?Lancaster City

22:00Whitby Town?-?North Ferriby United

22:00Workington?-?Bamber Bridge

22:00Chesham United?-?Dorchester Town

22:00Farnborough Town?-?Beaconsfield Sycob

22:00Frome Town?-?Metropolitan Police

22:00Harrow Borough?-?Swindon Supermarine

22:00Hartley Wintney?-?Salisbury City

22:00Hendon?-?Tiverton Town

22:00Merthyr Town?-?Basingstoke Town

22:00Poole Town?-?Walton Casuals

22:00Staines Town?-?Wimborne Town

22:00Taunton Town?-?Gosport Borough

22:00Weymouth?-?Kings Langley

20:00AC Milan U19?-?Fiorentina U20

20:00Livorno U19?-?Cosenza Calcio Youth

20:00Lecce U20?-?Crotone Youth

20:00Lazio U20?-?Foggia U19

20:00AS Roma U19?-?Udinese Youth

20:00Atalanta U19?-?Empoli U20

20:00Chievo Youth?-?Sampdoria U19

20:00Genoa U20?-?Sassuolo Calcio Youth

20:00Napoli U19?-?Juventus U19

20:00Palermo U20?-?Inter Milan U20

20:00Torino U19?-?Cagliari U20

21:00Frosinone Youth?-?Benevento Youth

21:00Ascoli Youth?-?Perugia Youth

19:35Harrogate Town?-?Hartlepool United FC

22:00Aldershot Town?-?Chesterfield

22:00Barrow?-?Halifax Town

22:00Boreham Wood ?-?Havant and Waterlooville

22:00Braintree Town?-?Barnet

22:00Dover Athletic?-?Bromley

22:00Eastleigh?-?Sutton United

22:00Ebbsfleet United?-?Leyton Orient

22:00AFC Fylde?-?Wrexham

22:00Maidenhead United?-?Solihull Moors

22:00Maidstone United?-?Dagenham and Redbridge

22:00Salford City?-?Gateshead

22:00AFC Telford United?-?Kidderminster

22:00Alfreton Town?-?Brackley Town

22:00Altrincham?-?Southport FC

22:00Ashton United?-?Fc United Of Manchester

22:00Boston United?-?Leamington

22:00Bradford Park Avenue?-?Blyth Spartans

22:00Chester FC?-?Curzon Ashton

22:00Darlington?-?Spennymoor Town

22:00Hereford?-?Nuneaton Town

22:00Stockport County?-?York City

22:00Bath City?-?Torquay United

22:00Chelmsford City?-?Dartford

22:00Concord Rangers?-?Billericay Town

22:00East Thurrock United?-?Dulwich Hamlet

22:00Hemel Hempstead Town?-?Hampton & Richmond

22:00Oxford City?-?Gloucester City

22:00Slough Town?-?Chippenham Town

22:00St Albans City?-?Woking

22:00Truro City?-?Weston Super Mare

22:00Wealdstone?-?Hungerford Town

22:00Welling United?-?Eastbourne Borough

21:00Goytre Afc?-?Haverfordwest County

21:00Llantwit Major?-?Cwmamman United

21:00Pontypridd?-?Cwmbran Celtic

21:00Ton Pentre?-?Goytre United

21:00Undy Athletic?-?Afan Lido

22:00Crusaders FC?-?Linfield FC

22:00Warrenpoint Town?-?Institute

22:00Glenavon Lurgan?-?Ballymena United

22:00Glentoran?-?Newry City

22:00Dungannon Swifts?-?Cliftonville

22:00Brightlingsea Regent?-?Folkestone

22:00Dorking?-?Harlow Town

22:00Bishop's Stortford?-?Tonbridge Angels

22:00Bognor Regis Town?-?Potters Bar Town

22:00Carshalton Athletic?-?Merstham

22:00Enfield Town?-?Corinthian Casuals

22:00Haringey Borough?-?Margate

22:00AFC Hornchurch?-?Burgess Hill Town

22:00Kingstonian?-?Whitehawk

22:00Leatherhead?-?Worthing

22:00Lewes?-?Wingate Finchley

19:00Cowdenbeath?-?Albion Rovers

19:00Clyde?-?Elgin City

22:00Edinburgh City?-?Annan Athletic

22:00Peterhead?-?Berwick Rangers

22:00Feirense U19?-?Gil Vicente U19

22:00Leixoes U19?-?Porto U19

22:00Braga U19?-?Pacos Ferreira U19

22:00Boavista U19?-?Aves U19

22:00Vitoria Sc Guimaraes U19?-?Beira Mar U19

22:00Rio Ave U19?-?Sc Freamunde U19

19:30Agia Napa?-?Othellos Athienou

19:30Meap Nisou?-?Anagenisis Dherina

19:30PAEEK Keryneias?-?Asil Lysi

19:30Onisilos Sotiras?-?Aris Limassol

19:30Digenis Oroklini?-?Ethnikos Achnas

19:30AE Zakakiou?-?Omonia Aradippou

21:00Gresford Athletic?-?Airbus

21:30Flint Town United?-?Penrhyncoch

21:30Rhyl FC?-?Porthmadog

21:30Buckley Town?-?Prestatyn Town FC

21:30Guilsfield?-?Ruthin Town

21:30Holywell?-?Llanrhaeadr

20:30Saint Priest?-?Pontarlier

21:00GS Consolat Marseille?-?Frejus Saint-Raphael

00:00Graces?-?Monaco B

00:00Olympique De Marseille B?-?Annecy

00:00Martigues?-?Jura Sud Foot

00:00Toulon?-?Marseille Endoume

01:00Ogc Nice B?-?Hyeres

19:15Inter Movistar Futsal?-?Jaen Paraiso Interior Futsal

00:00Vaidepenas Futsal?-?Eipozo Murcia Turistica Futsal

00:30Rios Renovables Ribera Navarra Futsal?-?Peniscola Futsal

23:00Valencia Cf Mestalla?-?Teruel

01:00Hercules?-?Villarreal B

22:00Real Union de Irun?-?SD Amorebieta

22:15Sporting De Gijon B?-?SD Gernika

22:45Cultural De Durango?-?Real Sociedad B

01:00Athletic Bilbao B?-?Gimnastica Torrelavega

01:00CD Izarra?-?Arenas Club De Getxo

21:00Lille B?-?Schiltigheim

22:00Haguenau?-?Epinal

23:00Stade Reims Ii?-?Bobigny Ac

00:00Stade Briochin?-?Saint Malo

00:00Feignies?-?ASM Belfortaine

00:00Fleury Merogis U.S.?-?Creteil

00:00Iris Club de Croix?-?Arras

00:00St Maur Lusitanos?-?Sainte Genevieve Sports

00:30Bergerac?-?Stade Bordelais

01:00US Boulogne?-?Vitre

21:00Bnei Yehuda Tel Aviv?-?Maccabi Netanya

22:00Ashdod MS?-?Hapoel Tel Aviv

22:00Hapoel Ironi Kiryat Shmona?-?Hapoel Hadera

22:00Maccabi Tel Aviv?-?Beitar Jerusalem

23:00Hapoel Bnei Sakhnin FC?-?Hapoel Haifa

23:15Maccabi Haifa?-?Hapoel Raanana

02:00Maccabi Petah Tikva FC?-?Hapoel Beer Sheva

13:30Guangzhou Rf U19?-?Eastern A.A Football Team

13:30Wofoo Tai Po?-?Yuen Long

16:30Sun Pegasus?-?Dreams Sports Club

15:30Minerva Academy?-?Gokulam Kerala

18:30Shillong Lajong FC?-?Real Kashmir

21:00Churchill Brothers?-?Neroca

21:00Al Ain?-?Ahli Al-Fujirah

21:00Al-Sharjah?-?Al-Jazira UAE

21:00Al Wehda UAE?-?Emirate

21:00Al-Wasl?-?Al-Dhafra

21:00Banni Yas?-?Ajman

21:00Dabba Al-Fujairah?-?Al Nasr Dubai

21:00Ittihad Kalba?-?Al Ahli Dubai

08:00Waitakere United?-?Wellington Phoenix Reserve

08:00Tasman United?-?Team Wellington

10:35Hawkes Bay United?-?Auckland City

19:00Maccabi Kiryat Gat?-?AS Nordia Jerusalem

20:00Hapoel Jerusalem?-?Maccabi Ironi Kiryat Ata

15:30Adelaide United U21?-?Brisbane Roar Am

12:00Melbourne Heart Youth?-?Perth Glory Am

19:30Al Sharq?-?Al Hait

12:30Nữ Adelaide United?-?Nữ WS Wanderers

13:00Nữ Brisbane Roar?-?Nữ Sydney

15:00U19 Phố Hiến?-?Than Quang Ninh U19

15:00U19 Nam Định?-?U19 Hà nội T&T

20:00Arab Contractors?-?Nogoom El Mostakbal

23:00Pyramids?-?Talaea Ei Gaish

03:00Alianza San Salvador?-?Municipal Limeno

03:00Cd Chalatenango?-?CD FAS

03:00Cd Pasaquina?-?Sonsonate

03:00Isidro Metapan?-?Santa Tecla

03:00Jocoro?-?Cd Audaz

03:00Luis Angel Firpo?-?Aguila

08:00Alebrijes De Oaxaca?-?Cimarrones De Sonora

08:00Cafetaleros De Tapachula?-?Correcaminos Uat

10:00Csyd Dorados De Sinaloa?-?Juarez

01:00Sport Recife?-?Flamengo De Arcoverde

01:00Central Sc Pe?-?Nautico (PE)

01:30Ponte Preta?-?Oeste FC

02:00Santos?-?Ferroviaria Sp

04:30Sao Paulo?-?Mirassol

02:00Vila Nova (GO)?-?Aparecidense Go

02:00Atletico Paranaense?-?Cascavel Cr

06:30Bragantino SP?-?Guarani

02:00Iguatu Ce?-?Floresta CE

02:00Horizonte CE?-?Barbalha

01:30Guarani Mg?-?Cruzeiro

23:00Asec Mimosas?-?Lobi Stars

23:00As Vita Club?-?Simba Sports Club

02:00Mamelodi Sundowns?-?Wydad Casablanca

02:00Cs Constantine?-?Tp Mazembe Englebert

22:00Progresso?-?Asa Luanda

22:00Union Touarga Sport Rabat?-?Wydad Casablanca

22:00Chabab Rif Hoceima?-?OCK Olympique de Khouribga

22:00HUSA Hassania Agadir?-?Forces Armee Royales

22:00RCA Raja Casablanca Atlhletic?-?Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid

22:00Rcoz Oued Zem?-?Olympique de Safi

22:00Difaa Hassani Jdidi?-?Renaissance Sportive de Berkane

22:00MCO Mouloudia Oujda?-?Kawkab de Marrakech

20:30Chippa United FC?-?Maritzburg United

01:15Black Leopards?-?Lamontville Golden Arrows

02:00Sport Boys Warnes?-?Always Ready

04:15Real Potosi?-?Club Guabira

06:30The Strongest?-?Aurora

22:00Maghrib Association Tetouan?-?IRT Itihad de Tanger

20:30Mukula Victory Sports?-?Al Hilal Omdurman

22:00Petro Atletico De Luanda?-?Stade Malien De Bamako

23:00Sally Tas?-?Al-Nasar

23:45Na Hussein Dey?-?Alahly Benghazi

22:00JSM Jeunesse Sportive El Massira?-?ASS Association Sportive de Sale

22:00Raja de Beni Mellal?-?JSK Chabab Kasba Tadla

22:00Chabab Ben Guerir?-?Olympique Dcheira

22:00Chabab Atlas Khenifra?-?Wydad Temara

22:00Racing Casablanca?-?KAC de Kenitra

22:00Club Salmi?-?Maghreb Fez

22:00Union Sportive Sidi Kacem?-?Itihad Z. Khemisset

22:00Wydad Fes?-?Renaissance Zmamra

18:00Al Wehda Youth?-?Al Shabab Youth

18:00Al Fath Youths?-?Al Qadasiya Youths

18:00Al Taawon Youths?-?Al Ittihad Youths

18:00Al Raed Youths?-?Al Ansar Youths

18:00Al Tai Youth?-?Al Hilal Youths

18:00Ohud Medina Youths?-?Al Ettifaq Youths

18:00Al Ahli Jeddah Youth?-?Al Nasr Riyadh Youths

03:10Colombia U20?-?Brazil U21

05:30Chile U20?-?Venezuela U20

22:15Nữ Trottur Reykjavik?-?Nữ Kr Reykjavik

00:15Nữ Hk Vikingur?-?Nữ Fylkir

Đang cập nhật!

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 16/01/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

ĐANG CHỜ XIN GIẤY PHÉP

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: quangcao@bongdanet.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s