Lịch bóng đá ngày 19/01/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/01/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 19/01/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 19/01/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

19:30Wolves?-?Leicester City

22:00Bournemouth?-?West Ham

22:00Liverpool?-?Crystal Palace

22:00Manchester United?-?Brighton

22:00Newcastle United?-?Cardiff City

22:00Southampton?-?Everton

22:00Watford?-?Burnley

00:30Arsenal?-?Chelsea

22:15Real Madrid?-?Sevilla

00:30SD Huesca?-?Atletico Madrid

02:45Celta Vigo?-?Valencia

21:30Augsburg?-?Fortuna Dusseldorf

21:30Bayer Leverkusen?-?Monchengladbach

21:30Eintr. Frankfurt?-?Freiburg

21:30Hannover 96?-?Werder Bremen

21:30VfB Stuttgart?-?Mainz 05

00:30RB Leipzig?-?Borussia Dortmund

21:00AS Roma?-?Torino

00:00Udinese?-?Parma

02:30Inter Milan?-?Sassuolo

23:00PSG?-?Guingamp

02:00AS Monaco?-?Strasbourg

02:00Nimes?-?Toulouse

02:00Stade Reims?-?Nice

22:00Aston Villa?-?Hull City

22:00Blackburn Rovers?-?Ipswich

22:00Derby County?-?Reading

22:00Middlesbrough?-?Millwall

22:00Nottingham Forest?-?Bristol City

22:00Queens Park Rangers?-?Preston North End

22:00Rotherham United?-?Brentford

22:00Sheffield Wed.?-?Wigan Athletic

22:00Stoke City?-?Leeds United

00:30Swansea City?-?Sheffield United

22:30Belenenses?-?Desportivo de Tondela

01:00Sporting Lisbon?-?Moreirense

03:30Santa Clara?-?Maritimo

00:30AZ Alkmaar?-?Utrecht

01:45Zwolle?-?Feyenoord Rotterdam

01:45ADO Den Haag?-?VVV Venlo

02:45Groningen?-?Heracles Almelo

17:30Yeni Malatyaspor?-?Goztepe

17:30Erzurum BB?-?Konyaspor

20:00Antalyaspor?-?Kayserispor

23:00Galatasaray?-?Ankaragucu

20:55Lens?-?Nancy

21:00Chamois Niortais?-?Grenoble

21:00Lecce?-?Benevento

21:00Carpi?-?Foggia

21:00Crotone?-?Cittadella

00:00Perugia?-?Brescia

22:00Almeria?-?Cadiz

00:00Numancia?-?Cordoba

00:00Cf Rayo Majadahonda?-?Zaragoza

02:30Malaga?-?CD Lugo

02:30Reus Deportiu?-?Las Palmas

13:35Sydney?-?Newcastle Jets

15:50Melbourne City?-?Perth Glory

18:00Famalicao?-?SC Farense

22:00Sporting Braga B?-?Pacos Ferreira

22:00CD Cova Piedade?-?Vitoria Guimaraes B

00:00Porto B?-?GD Estoril-Praia

22:00Chorley?-?Guiseley

22:00AFC Telford United?-?Kidderminster

22:00Alfreton Town?-?Brackley Town

22:00Altrincham?-?Southport FC

22:00Ashton United?-?Fc United Of Manchester

22:00Boston United?-?Leamington

22:00Bradford Park Avenue?-?Blyth Spartans

22:00Chester FC?-?Curzon Ashton

22:00Darlington?-?Spennymoor Town

22:00Hereford?-?Nuneaton Town

22:00Stockport County?-?York City

19:00Swansea City U23?-?Oxford U23

12:00Shonan Bellmare?-?Fukushima United FC

12:30Broadmeadow Magic?-?Mount Cook Union

14:00Eastern Suburbs?-?Gold Coast United

15:00Peninsula Power?-?Sunshine Coast

15:00Spartak Nizhniy Novgorod?-?Rotor Volgograd

15:30Poet Adelarde Pirates?-?The Cove

16:00U16 Anh?-?Nga U17

16:05Rochedale Rovers?-?Western Pride

17:00U19 Nữ Italia?-?Nữ U19 Ireland

17:30Millat?-?Pifa Sports

18:00Wolfsberger AC?-?Kapfenberg Superfund

18:00Thisted?-?Vendsyssel

18:00Wisla Krakow?-?Garbarnia Krakow

18:15AC Oulu?-?RoPS Rovaniemi

18:55Randers?-?Sonderjyske

19:00Mfk Karvina?-?Puszcza Niepolomice

19:00Austria Wien?-?SV Ried

19:00Hacken?-?Norrby IF

19:00Silkeborg IF?-?Raufoss

19:00Ik Frej Taby?-?Hammarby

19:00Nordsjaelland?-?Aarhus AGF

19:00U16 Thổ Nhĩ Kỳ?-?U16 Tây Ban Nha

19:00NK Triglav Kranj?-?Domzale

19:05Bayern Munich (am)?-?VfR Garching

19:05Zlin?-?Nitra

19:05SK Sigma Olomouc?-?MFK Ruzomberok

19:05Grasshoppers?-?Hajduk Split

19:30Mlada Boleslav?-?Slovan Sahy

19:30GKS Katowice?-?Sandecja

19:35Inter Turku?-?Salon Palloilijat Salpa

20:00Midtjylland?-?Fredericia

20:00Sc Verl?-?BSV Rehden

20:00Wattenscheid?-?Steinbach

20:00Energie Cottbus?-?1. Magdeburg

20:00Brommapojkarna?-?Sollentuna United FF

20:00Rapid Wien?-?FAC Team Fur Wien

20:00TSV Alemannia Aachen?-?VfR Wormatia Worms

20:00Preuben Munster?-?Fortuna Koln

20:00Slavia Praha?-?Usti nad Labem

20:00Nữ Nam Phi?-?Nữ Hà Lan

20:00NK Maribor?-?NK Rudar Velenje

20:00ZNK Osijek?-?Gorica

20:00Levski Sofia?-?Ufa

20:15Saarbrucken?-?SV Sandhausen

20:15Jaro?-?SJK Seinajoki

20:30Hnk Gorica?-?NK Aluminij

21:00Ferencvarosi TC?-?Sion

21:00Kaapo[kaarinan Pojat]?-?P-iirot

21:00Nk Roltek Dob?-?Brinje Grosuplje

21:30Arminia Bielefeld?-?St. Gallen

22:00Bochum?-?Dynamo Kyiv

22:00Stabaek?-?IFK Goteborg

01:30Gnistan?-?Viikingit

02:45Nữ Pháp?-?Nữ Mỹ

03:00Academia Puerto Cabello?-?Aragua

04:15Ka Akureyri?-?Magni

19:15Auchinleck Talbot?-?Ayr Utd

22:00Raith Rovers?-?Dunfermline

22:00Partick Thistle?-?Stranraer

22:00Motherwell FC?-?Ross County

22:00Aberdeen?-?Stenhousemuir

22:00Dundee?-?Queen of the South

22:00St. Mirren?-?Alloa Athletic

22:00Kilmarnock?-?Forfar Athletic

22:00Hibernian FC?-?Elgin City

22:00St. Johnstone?-?Hamilton

22:00East Fife?-?Greenock Morton

22:00Inverness C.T.?-?East Kilbride

22:00Montrose?-?Dundee United

00:15Celtic?-?Airdrie United

20:30Pomigliano?-?Cuneo

02:45Pisa?-?Robur Siena Ssd

20:30Alto Adige/sudtirol?-?Ravenna

20:30Ternana?-?Alma Juventus Fano

22:30Fermana?-?Feralpisalo

22:30Gubbio?-?Vis Pesaro

22:30Imolese?-?Giana

22:30Ac Monza?-?Usd Virtus Verona

22:30Pordenone Calcio Ssd?-?Albinoleffe

22:30Triestina?-?Rimini

00:30Sambenedettese?-?Teramo

00:30Vicenza?-?Renate Ac

22:00South Shields?-?Farsley Celtic

22:00Grantham Town?-?Stafford Rangers

22:00Hednesford Town?-?Basford Utd

22:00Hyde United?-?Witton Albion

22:00Marine?-?Stalybridge Celtic

22:00Matlock Town?-?Scarborough

22:00Mickleover Sports?-?Gainsborough Trinity

22:00Warrington Town AFC?-?Lancaster City

22:00Whitby Town?-?North Ferriby United

22:00Workington?-?Bamber Bridge

22:15Pas Giannina?-?Olympiakos Piraeus

00:00Apollon Smirnis?-?PAE Levadiakos

00:30PAOK Saloniki?-?Panionios

00:00Nantes B?-?Bastia CA

00:00Poissy As?-?Le Havre B

00:30Vannes OC?-?PSG B

18:00Bordeaux U19?-?Rennes U19

06:00River Plate?-?Defensa Y Justicia

06:00Queretaro?-?Monterrey

08:00Club America?-?Pachuca

10:00Tigres UANL?-?Cruz Azul

07:00Lobos Upnfm?-?Juticalpa

08:00Real Espana?-?CD Vida

20:00Qrendi?-?Santa Lucia

20:00Mosta?-?Senglea Athletic

22:00Tarxien Rainbows?-?St Andrews

18:00IA Akranes?-?Hafnarfjordur FH

23:00Grindavik?-?IBV Vestmannaeyjar

18:10Viljandi Jk Tulevik?-?Elva

20:00Trans Narva?-?Tartu JK Tammeka

21:00As Ain Mlila?-?Om Medea

22:00Usm Bel Abbes?-?Js Kabylie

02:00Perilima Pb?-?Sousa Pb

21:00Pyeongtaek Citizens?-?Life Fighters

16:00Afjet Afyonspor U21?-?Istanbulspor As U21

16:00Osmanlispor U21?-?Boluspor U21

20:35Witbank Spurs?-?Real Kings

21:00Rc Relizane?-?Jsm Skikda

21:00Rc Kouba?-?Aso Chlef

23:45Wa Tlemcen?-?Mc Saida

20:25Qatar SC?-?Al-Sadd

22:50Al Duhail Sc?-?Al Khor SC

19:30Unión Viera?-?Cd Union Sur Yaiza

23:30Panaderia Pulido?-?UD Las Zocas

23:30Cd Roda?-?Crevillente

00:30Juventud Torremolinos?-?Atarfe Industrial

00:30Yague?-?Ccd Alberite

00:45Club Siero?-?Cd Colunga

08:00Porey Springs?-?St Andrew Lions

11:00Nữ Nippon Sport Science University?-?Nữ waseda university afc

19:30Bnei Baqa United?-?Ihud Bnei Kfar Kara

19:35Maccabi Bnei Raina?-?Maccabi Ahi Iksal

19:45Maccabi Tamra?-?Hapoel Bueine

00:00Club America U20?-?Pachuca U20

00:15Tigres Uanl U20?-?Cdsyc Cruz Azul U20

15:30Beitar Jerusalem Oren U19?-?Ironi Ramat Hasharon U19

15:30Hapoel Kfar Saba U19?-?Sc Haifa Robi Shapira U19

15:30Maccabi Herzliya U19?-?Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:30Maccabi Ironi Bat Yam U19?-?Beitar Tel Aviv Ramla U19

15:30Bnei Sakhnin U19?-?Maccabi Netanya U19

16:00Hapoel Ashkelon U19?-?Beitar Shimshon Tel Aviv U19

16:00Maccabi Haifa Shmuel U19?-?Ashdod Ms U19

16:00Maccabi Petach Tikva U19?-?Beitar Nes Tubruk U19

16:00Maccabi Tzur Shalomu19?-?Ms Tzeirey Taibe U19

16:55Hapoel Raanana Roei U19?-?Hapoel Tel Aviv U19

17:00Maccabi Yavne Shimon U19?-?Maccabi Yaffo Kabilio U19

17:55Hapoel Hadera U19?-?Maccabi Tel Aviv U19

20:30Gelders Veenendaalse VV?-?Kozakken Boys

20:30Excelsior Maassluis?-?VV Katwijk

20:30Scheveningen?-?Lienden

21:05IJsselmeervogels?-?Spakenburg

16:50As Ain Mlila U21?-?Olympique Medea U21

08:10Racing Club?-?Rosario Central

00:00Standard Liege?-?Kortrijk

02:00AS Eupen?-?Lokeren

02:00Red Star Waasland-Beveren?-?Cercle Brugge

02:30Zulte-Waregem?-?Royal Antwerp

22:00AFC Wimbledon?-?Barnsley

22:00Blackpool?-?Shrewsbury Town

22:00Bradford AFC?-?Southend United

22:00Bristol Rovers?-?Wycombe Wanderers

22:00Charlton Athletic?-?Accrington Stanley

22:00Doncaster Rovers?-?Burton Albion

22:00Gillingham?-?Walsall

22:00Luton Town?-?Peterborough United

22:00Oxford United?-?Portsmouth

22:00Plymouth Argyle?-?Coventry

22:00Rochdale?-?Fleetwood Town

22:00Scunthorpe United?-?Sunderland

22:00Omonia Nicosia?-?Nea Salamis

00:00Ermis Aradippou?-?Apollon Limassol FC

02:30KFCO wilrijk?-?Westerlo

17:30Gaziantep Buyuksehir Belediyesi?-?Denizlispor

20:00Afjet Afyonspor?-?Istanbulspor

20:00Osmanlispor?-?Boluspor

20:00Kissamikos?-?Giorgos Karaiskakis

20:00Panahaiki-2005?-?Platanias FC

20:00Ergotelis?-?Aittios Spata

20:00Apollon Larissas?-?Volos Nfc

20:00Lincoln City?-?Grimsby Town

22:00Cambridge United?-?Northampton Town

22:00Carlisle?-?Cheltenham Town

22:00Colchester United?-?Mansfield Town

22:00Crawley Town?-?Port Vale

22:00Forest Green Rovers?-?Bury

22:00Macclesfield Town?-?Oldham Athletic

22:00Milton Keynes Dons?-?Crewe Alexandra

22:00Morecambe?-?Stevenage Borough

22:00Newport County?-?Exeter City

22:00Tranmere Rovers?-?Swindon

22:00Yeovil Town?-?Notts County

17:00AC Milan U19?-?Fiorentina U20

17:00Lecce U20?-?Crotone Youth

17:55AS Roma U19?-?Udinese Youth

19:00Napoli U19?-?Juventus U19

20:30Lazio U20?-?Foggia U19

20:30Ascoli Youth?-?Perugia Youth

20:30Chievo Youth?-?Sampdoria U19

19:35Harrogate Town?-?Hartlepool United FC

22:00Aldershot Town?-?Chesterfield

22:00Barrow?-?Halifax Town

22:00Boreham Wood ?-?Havant and Waterlooville

22:00Braintree Town?-?Barnet

22:00Dover Athletic?-?Bromley

22:00Eastleigh?-?Sutton United

22:00Ebbsfleet United?-?Leyton Orient

22:00AFC Fylde?-?Wrexham

22:00Maidenhead United?-?Solihull Moors

22:00Maidstone United?-?Dagenham and Redbridge

22:00Salford City?-?Gateshead

22:00Bath City?-?Torquay United

22:00Chelmsford City?-?Dartford

22:00Concord Rangers?-?Billericay Town

22:00East Thurrock United?-?Dulwich Hamlet

22:00Hemel Hempstead Town?-?Hampton & Richmond

22:00Oxford City?-?Gloucester City

22:00Slough Town?-?Chippenham Town

22:00St Albans City?-?Woking

22:00Truro City?-?Weston Super Mare

22:00Wealdstone?-?Hungerford Town

22:00Welling United?-?Eastbourne Borough

02:30Uwic Inter Cardiff?-?Cambrian Clydach

21:00Llantwit Major?-?Cwmamman United

21:00Pontypridd?-?Cwmbran Celtic

21:00Ton Pentre?-?Goytre United

21:00Undy Athletic?-?Afan Lido

21:00Port Talbot?-?Briton Ferry Athletic

17:00Galatasaray U21?-?Ankaragucu U21

22:00Crusaders FC?-?Linfield FC

22:00Warrenpoint Town?-?Institute

22:00Glenavon Lurgan?-?Ballymena United

22:00Glentoran?-?Newry City

22:00Dungannon Swifts?-?Cliftonville

22:00Brightlingsea Regent?-?Folkestone

22:00Dorking?-?Harlow Town

22:00Bishop's Stortford?-?Tonbridge Angels

22:00Bognor Regis Town?-?Potters Bar Town

22:00Carshalton Athletic?-?Merstham

22:00Enfield Town?-?Corinthian Casuals

22:00Haringey Borough?-?Margate

22:00AFC Hornchurch?-?Burgess Hill Town

22:00Kingstonian?-?Whitehawk

22:00Leatherhead?-?Worthing

22:00Lewes?-?Wingate Finchley

22:00Stirling Albion?-?Queens Park

22:00Edinburgh City?-?Annan Athletic

22:00Edinburgh City?-?Annan Athletic

22:00Peterhead?-?Berwick Rangers

22:00Stirling Albion?-?Queens Park

17:30Bugsasspor?-?Tarsus Idman Yurdu

17:30Fethiyespor?-?Surfaspor

17:30Menemen Belediye Spor?-?Karagumruk

19:30Meap Nisou?-?Anagenisis Dherina

19:30PAEEK Keryneias?-?Asil Lysi

19:30Digenis Oroklini?-?Ethnikos Achnas

19:30AE Zakakiou?-?Omonia Aradippou

17:00Eyupspor?-?Bodrumspor

17:30Ankara Demirspor?-?Gaziantepspor

17:30Yeni Altindag Bs?-?Catalca Spor

00:00Olympique De Marseille B?-?Annecy

17:30Silivrispor?-?Duzyurtspor

17:001461 Trabzon Karadenizspor?-?Bayburt Ozel Idare

17:30Halide Edip Adivarspor?-?Serik Belediyespor

17:30Turgutluspor?-?Anadolu Uskudar

23:00Valencia Cf Mestalla?-?Teruel

22:45Cultural De Durango?-?Real Sociedad B

01:00Athletic Bilbao B?-?Gimnastica Torrelavega

21:00Toulouse U19?-?Toulon U19

21:00Umf Afturelding?-?Vestri

15:00Highlands Park Reserves?-?Polokwane City Reserves

17:00Orlando Pirates Reserves?-?Supersport United Reserves

17:00Kaizer Chiefs Reserves?-?Amazulu Reserves

18:00Cadiz U19?-?Ud Tomares U19

18:00U19 Valladolid?-?Atletico Madrid U19

18:30El Olivar U19?-?U19 Cd San Francisco

19:00U19 Laguna?-?U19 Cd Maspalomas

19:00Cd Ofra U19?-?Cd Marino U19

19:00Rusadir U19?-?Calavera U19

19:00Tenerife U19?-?Ud Guia U19

19:30U19 Rc Victoria?-?U19 Cd Sobradillo

16:00Ofi Crete U19?-?U19 Panaitolikos

16:00Paok Saloniki U19?-?Panionios U19

16:00Apollon Smirnis U19?-?Levadiakos U19

17:00Pas Giannina U19?-?Olympiakos Piraeus U19

17:00U19 Kerkyra?-?U19 Aiginiakos

17:30Aek Athens U19?-?Asteras Tripolis U19

17:30Panahaiki 2005 U19?-?Ergotelis U19

20:00U19 Volos Nps?-?U19 Iraklis

21:00Bnei Yehuda Tel Aviv?-?Maccabi Netanya

23:00Hapoel Bnei Sakhnin FC?-?Hapoel Haifa

02:00Maccabi Petah Tikva FC?-?Hapoel Beer Sheva

13:30Guangzhou Rf U19?-?Eastern A.A Football Team

13:30Wofoo Tai Po?-?Yuen Long

16:30Sun Pegasus?-?Dreams Sports Club

15:30Minerva Academy?-?Gokulam Kerala

18:30Shillong Lajong FC?-?Real Kashmir

21:00Churchill Brothers?-?Neroca

08:00Waitakere United?-?Wellington Phoenix Reserve

08:00Tasman United?-?Team Wellington

10:35Hawkes Bay United?-?Auckland City

15:30Adelaide United U21?-?Brisbane Roar Am

12:00Melbourne Heart Youth?-?Perth Glory Am

19:30Al Sharq?-?Al Hait

12:30Nữ Adelaide United?-?Nữ WS Wanderers

14:00Nữ Brisbane Roar?-?Nữ Sydney

15:00U19 Phố Hiến?-?Than Quang Ninh U19

15:00U19 Nam Định?-?U19 Hà nội T&T

20:00Arab Contractors?-?Nogoom El Mostakbal

23:00Pyramids?-?Tala Al Jaish

08:00Coban Imperial?-?CSD Municipal

08:00Isidro Metapan?-?Santa Tecla

08:00Luis Angel Firpo?-?Aguila

02:00Vitoria Salvador BA?-?Moto Club Sao Luis Ma

08:00Alebrijes De Oaxaca?-?Cimarrones De Sonora

08:00Cafetaleros De Tapachula?-?Correcaminos Uat

02:00Sport Recife?-?Flamengo De Arcoverde

04:00Brasil De Pelotas Rs?-?Caxias Rs

04:00Veranopolis Rs?-?Avenida Rs

01:30Ponte Preta?-?Oeste FC

02:00Santos?-?Ferroviaria Sp

04:30Sao Paulo?-?Mirassol

02:00Atletico Paranaense?-?Cascavel Cr

02:00Bahia de Feira BA?-?Ec Jacuipense

01:00Agua Santa?-?Sertaozinho

02:00Rio Claro?-?EC Santo Andre

03:00Inter De Limeira?-?Xv De Piracicaba

02:00Horizonte CE?-?Barbalha

02:00Uniclinic Atletico Cearense Ce?-?Guarani Ce

01:30Guarani Mg?-?Cruzeiro

23:00Asec Mimosas?-?Lobi Stars

23:00As Vita Club?-?Simba Sports Club

02:00Mamelodi Sundowns?-?Wydad Casablanca

02:00Cs Constantine?-?Tp Mazembe Englebert

20:30Chippa United FC?-?Maritzburg United

01:15Black Leopards?-?Lamontville Golden Arrows

02:00Sport Boys Warnes?-?Always Ready

02:00Sport Boys Warnes?-?Club Always Ready

04:15Real Potosi?-?Club Guabira

04:15Real Potosi?-?Club Guabira

06:30The Strongest?-?Aurora

20:30Mukula Victory Sports?-?Al Hilal Omdurman

00:00El Zamalek?-?IRT Itihad de Tanger

01:00Renaissance Sportive de Berkane?-?Asc Jaraaf

21:00Racing Casablanca?-?Chabab Atlas Khenifra

21:05Wydad Fes?-?ASS Association Sportive de Sale

17:05Besiktas Jk U19?-?Akhisar Bldgeng U19

18:00Fenerbahce U19?-?Bursaspor U19

18:00Kenya Commercial Bank?-?Vihiga United

19:00Mathare United?-?Kakamega

20:15Sofapaka?-?Sony Sugar

20:30Marines?-?Rayon Sports

20:30Muhanga?-?Espoir

20:30As Kigali?-?Amagaju

20:30Esperance?-?Aspor

17:00Chittagong Abahani?-?Muktijoddha Skc

12:00Bardral Urayasu Futsal?-?Shonan Bellmare Futsal

12:00Fuchu Athletic Futsal?-?Espo Lada Hokkaido Futsal

04:00Potosino?-?Club Canoneros Marina

04:00Tuxtla?-?Cd Albinegros Orizaba

04:30Ua Zacatecas?-?Yalmakan

05:00Sporting Canamy?-?Cd Cruz Azul Hidalgo

08:00Irapuato?-?Reboceros De La Piedad

18:30U19 Nac Breda?-?Ajax Amsterdam U19

03:10Colombia U20?-?Brazil U21

05:30Chile U20?-?Venezuela U20

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 33 66

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Duván Zapata 23 46

5  Mbaye Diagne 30 45

6  Nicolas Pépé 22 44

7  Mohamed Salah 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 9 1746

2  Pháp -16 1718

3  Brazil 5 1681

4  Anh 5 1652

5  Bồ Đào Nha 24 1631

6  Croatia 4 1625

7  Tây Ban Nha 16 1617

8  Uruguay 2 1615

9  Thụy Sĩ 1 1605

10  Đan Mạch 3 1589

96  Việt Nam 5 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s