Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Lịch bóng đá ngày 23/06/2017 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/06/2017 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 23/06/2017 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 23/06/2017 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:45Serbia U21?-?Tây Ban Nha U21

01:45Macedonia U21?-?Bồ Đào Nha U21

12:00Nữ Beleza?-?Nữ Jef U Ichi.chiba

01:45Galway United?-?Bray Wanderers

01:45Bohemians?-?Sligo Rovers

01:45Derry City?-?Cork City

02:00Dundalk?-?Finn Harps

02:00Shamrock Rovers?-?Drogheda United

07:00Toronto?-?New England Revolution

08:07Houston Dynamo?-?Dallas

14:55mancons Sài Gòn?-?Tiền Giang

15:30Cà Mau?-?An Giang

02:15Fylkir?-?UMF Selfoss

02:15Leiknir Reykjavik?-?Haukar

22:59Koralas?-?Suduva

00:00Panerys Vilnius?-?Palanga

01:45Athlone?-?Longford Town

01:45Cabinteely?-?Wexford Youths

01:45UC Dublin UCD?-?Waterford United

00:30EB Streymur?-?B36 Torshavn

01:00skala if?-?NSI Runavik

01:0007 Vestur Sorvagur?-?Vikingur Gotu

01:00IF Fuglafjordur?-?Ki Klaksvik

02:00Tb/fcs/royn?-?HB Torshavn

06:00Serbian White Eagles?-?Royal Toronto

13:15Isloch Minsk?-?Luch-Energiya

14:00Rudes U19?-?Hypo Limac U19

14:00Zimbru Chisinau?-?Sfintul Gheorghe

14:55Chernomorets Novorossiysk?-?Rotor Volgograd

15:30Dnepr Mogilev?-?Luch-Energiya

19:00Lokomotiv Moscow B?-?Avangard

19:30Elite 3000 Helsingor?-?Nordsjaelland

20:00Volga Olimpiets?-?Dynamo Stavropol

21:00Anzhi Youth?-?Legion Dynamo

21:00Kamaz?-?Zenit-Izhevsk

22:00LASK Linz?-?FAC Team Fur Wien

22:00St.Polten?-?Blau Weiss Linz

22:00NK Siroki Brijeg?-?FK Zeljeznicar

22:00Lokomotiv Plovdiv?-?AEL Limassol

22:30Beroe?-?Cherno More Varna

22:30Young Boys?-?Breitenrain

22:30Levski Sofia?-?Radnik Surdulica

22:59Usk Anif?-?Red Bull Salzburg

22:59Zlin?-?Slovan Bratislava

22:59Crvena Zvezda?-?Rudar Pljevlja

22:59Olympiakos Piraeus?-?WSG Wattens

22:59Sc Tamsweg?-?Austria Wien

23:10TSV Hartberg?-?Mattersburg

23:15Steinbach?-?Fortuna Koln

23:15Krsko Posavlje?-?ZNK Osijek

23:30Taastrup?-?Brondby

23:30Thun?-?Kriens

23:35Lech Poznan?-?Hapoel Beer Sheva

00:00Etar Veliko Tarnovo?-?Dunav Ruse

00:00Vk Wikings Kortrijk?-?Kortrijk

00:30Rapperswil Jona?-?USV Eschen Mauren

00:30Rfc Wetteren?-?Gent

01:30Tus 1909 Erfweiler?-?Vfb Annweiler

06:15CDSyC Cruz Azul?-?Atletico San Luis

19:45Naryn?-?Sementchi Quvasoy

20:00Andijon?-?Yangiyer

20:00Nasaf Qarshi B?-?Zaamin

20:10Nurafshon?-?Mashal Ii

20:30Aral Nukus?-?Hotira Namangan

20:30Xorazm Urganch?-?Lokomotiv Bfk

21:00Termez Surkhon?-?Dinamo Gallakor

09:00Nữ tianjin huisen?-?Nữ beijing beikong

00:30Nữ Ibv Vestmannaeyjar?-?Nữ Haukar

01:00Nữ Stjarnan?-?Nữ Thor Ka Akureyri

21:00Jableh Sc?-?Al Futowa

21:00Al-Jaish Damascus?-?Al Shorta(SYR)

21:00Al-Karamah?-?Al-Wahda Damascus

21:00Teshrin Sc?-?Al Nawair

21:00Al ittihad SYR?-?Al Horiyah Aleppo

19:15Estonia (Bóng đá bãi biển)?-?Séc (Bóng đá bãi biển)

20:30Tây Ban Nha (Bóng đá bãi biển)?-?Đức (Bóng đá bãi biển)

21:45Pháp (Bóng đá bãi biển)?-?Nga (Bóng đá bãi biển)

22:59Nauy (Bóng đá bãi biển)?-?Serbia (Bóng đá bãi biển)

16:00Redlands United FC?-?Western Pride

09:00Hamilton Wanderers?-?Bay Olympic

09:00Waitakere City?-?Western AFC

09:00Cashmere Technical?-?Nomads

02:15Kv Vesturbaeja?-?Sindri

02:15Volsungur Husavik?-?Huginn

02:15Fjardabyggd?-?Magni

02:15Umf Vidir?-?Tindastoll Sauda

02:15Fjardabyggd?-?Magni Grenivik

02:15Volsungur Husavik?-?Huginn

02:15Vidir Gardur?-?Tindastoll Sauda

02:15Kv Vesturbaeja?-?Sindri

02:15Fylkir?-?UMF Selfoss

02:15Leiknir Reykjavik?-?Haukar

02:15Nữ Vikingur Olafsvik?-?Ir Reykjavik Womens

02:15Vikingur Olafsvik Womens?-?Ir Reykjavik Womens

19:30Albirex Niigata?-?Home United FC

11:00Yokogawa Musashino?-?Sony Sendai

17:30Port Melbourne Sharks?-?Melbourne Knights

17:40Albany Creek?-?Grange Thistle

15:30Port Melbourne Sharks Sc U21?-?Melbourne Knights U21

15:30Port Melbourne Sharks Sc U21?-?Melbourne Knights U21

10:00Avondale Fc U21?-?North Geelong Warriors U21

10:00Avondale Fc U21?-?North Geelong Warriors U21

10:30Bulleen Lions U21?-?Hume City U21

10:35Bulleen Lions U21?-?Hume City U21

12:00South Melbourne U21?-?Oakleigh Cannons U21

12:00South Melbourne U21?-?Oakleigh Cannons U21

12:00Brunswick City?-?Northcote City

12:00Murray United?-?Goulburn Valley Suns

12:00Springvale White Eagles?-?Dandenong City Sc

12:00Moreland City?-?Melbourne Victory Fc Am

20:00Mfa Development?-?Sporting De Macau

12:00Nữ Box Hill?-?Alamein Womens

12:00Southern United Womens?-?Heidelberg Utd Womens

12:00Box Hill Womens?-?Alamein Womens

17:10Hobart Zebras?-?Hobart Olympia Warriors

11:00Devonport City?-?Clarence United

05:15CRB (AL)?-?Paysandu (PA)

06:30Boa Esporte Clube?-?ABC

07:30Criciuma?-?Parana

07:30Luverdense?-?America Mineiro

03:00Tanta?-?Wadi Degla SC

03:00El Dakhleya?-?Arab Contractors

03:00Ittihad Alexandria?-?EL Masry

03:00Nasr Taadeen?-?El Sharqiyah

03:00Sol De America?-?Sportivo Luqueno

05:10Rubio Nu Asuncion?-?Deportivo Capiata

02:00Petrolero de Yacuiba?-?Club Guabira

04:00Fuerza Amarilla?-?Deportivo Cuenca

06:05Rochester Rhinos?-?Orlando City B

05:30Central?-?Point Fortin

19:15Cerro Porteno Asuncion Reserves?-?Sportivo Trinidense Reserves

19:30Sol De America Reserves?-?Sportivo Luqueno Reserve

01:30Club General Diaz Reserves?-?Olimpia Asuncion Reserves

01:00Sao Joseense U19?-?Coritiba U19

01:00Londrina Pr U19?-?Ala Pungas U19 Pr

21:00Nữ Zhilstroy Kharkov?-?Nữ zhilstroy kharkov 2

11:05Shimizu S Pulse U18?-?Kashima Antlers U18

12:00Mandurah City U20?-?Inglewood United U20

12:00Bayswater City U20?-?Sorrento U20

12:00Subiaco Afc U20?-?Stirling Lions U20

12:00Cockburn City U20?-?Armadale U20

12:00Ecu Joondalup U20?-?Floreat Athena U20

12:00Joondalup United U20?-?Balcatta U20

12:00Perth Glory Am?-?Perth Sc U20

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 20/06/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn