Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Lịch bóng đá ngày 24/06/2017 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/06/2017 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 24/06/2017 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 24/06/2017 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Thanh Hóa?-?Đà Nẵng

17:00Sông Lam Nghệ An?-?Quảng Ninh

17:00Hoàng Anh Gia Lai?-?Bình Dương

17:00Sanna Khánh Hòa?-?Quảng Nam

17:30Đồng Tâm Long An?-?TP Hồ Chí Minh

18:00Sài Gòn FC?-?Cần Thơ

18:30Hà Nội FC?-?Hải Phòng

01:45Séc U21?-?Đan Mạch U21

01:45Italia U21?-?Đức U21

02:00Getafe?-?Tenerife

12:00Nữ Beleza?-?Nữ Jef U Ichi.chiba

14:00Nữ Inac Kobe?-?Nữ Iga Kunoichi

15:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Albirex Niigata

23:35Generation Foot?-?Guediawaye

00:00Teunhueth?-?Casamance

22:00Nga?-?Mexico

22:00New Zealand?-?Bồ Đào Nha

22:59Valerenga?-?Lillestrom

00:30Limerick FC?-?St. Patrick's

17:45Ubon Umt United?-?Suphanburi FC

18:00Chiangrai United?-?Ratchaburi FC

19:00Pattaya United?-?Buriram United

19:00Nakhon Ratchasima?-?Chonburi Shark FC

20:00Sisaket?-?Bangkok Glass

21:15Krumkachy?-?Dinamo Minsk

22:00Torpedo Zhodino?-?Shakhter Soligorsk

22:59Gomel?-?Torpedo Minsk

20:00Ordabasy?-?Kairat Almaty

20:00Irtysh Pavlodar?-?Kaisar Kyzylorda

05:00Santos?-?Sport Club Recife (PE)

02:00Defensa Y Justicia?-?Gimnasia LP

05:00San Martin San Juan?-?Rosario Central

00:30New York Red Bulls?-?New York City

06:00Atlanta United?-?Colorado Rapids

06:00Philadelphia Union?-?Washington D.C. United

06:30Columbus Crew?-?Montreal Impact

07:05Minnesota United?-?Vancouver Whitecaps

07:37Chicago Fire?-?Orlando City

09:37Los Angeles Galaxy?-?Sporting Kansas City

09:37San Jose Earthquakes?-?Real Salt Lake

16:00Jeju United?-?Pohang Steelers

17:00Gwangju?-?Chunnam Dragons

17:00Ulsan Hyundai Horang-i?-?Incheon United

14:30Liaoning Whowin?-?Tianjin Quanjian

14:30Yan Bian Fude?-?ShenHua SVA FC

18:35Shandong Luneng?-?Guizhou Hengfeng

18:35Chongqing Lifan?-?Changchun YaTai

18:35Tianjin Teda?-?Guangzhou R&F

21:00Keflavik?-?Thor Akureyri

21:00Leiknir F?-?Throttur

20:30Obod Tashkent?-?Pakhtakor Tashkent

18:00Baltija Panevezys?-?Dziugas Telsiai

19:00Elektrenu Versme?-?Lietava Jonava

21:00FK Zalgiris Vilnius?-?Atlantas Klaipeda

01:15Cobh Ramblers?-?Shelbourne

21:00Kjelsas IL?-?Nybergsund IL Trysil

21:00Raufoss?-?Baerum SK

21:00Skeid Oslo?-?Follo

21:00KFUM Oslo?-?Brumunddal

21:00Fana?-?Honefoss

20:00Trakai Ii?-?Stumbras Ii

22:59Upesciems?-?Olaines

19:00Ekibastuzets?-?Kairat Academy

19:00Kaspyi Aktau?-?Bolat Temirtau

19:00Zhetysu Taldykorgan?-?Baykonur

18:00Army United?-?Nong Bua Pitchaya

19:00Bangkok Fc?-?Chainat FC

19:00Nakhon Pathom United?-?Rayong

04:30Mc Alger?-?Es Setif

06:30Miami?-?New York Cosmos

07:50North Carolina?-?Indy Eleven

08:07Fc Edmonton?-?San Francisco Deltas

18:00Energetik Bgu Minsk?-?Khimik Svetlogorsk

21:00Smorgon FC?-?Tarpeda Minsk

21:00Slonim?-?Vigvam Smolevichy

21:00Fk Orsha?-?Lida

22:00Fc Baranovichi?-?Lokomotiv Gomel

22:00Granit Mikashevichi?-?Osipovichy

22:00Neman Agro?-?Volna Pinsk

22:59Luch Minsk?-?Belshina Babruisk

06:00Brantford Galaxy Sc?-?Milton Sc

15:00Pirin Blagoevgrad?-?Strumska Slava

15:00SK Sigma Olomouc?-?Opava

15:00Slavia Praha?-?Viktoria Zizkov

15:00NK Lokomotiva Zagreb?-?Dinamo Bucuresti

15:00Shinnik Yaroslavl?-?Volgar-Astrakhan

15:00Mlada Boleslav?-?Varnsdorf

15:30Pardubice?-?Slovan Liberec U21

15:30Szombathelyi Haladas?-?Sc Vasas Budapest

15:30Zce Viktoria Plzen?-?Viktoria Plzen

15:30Teplice?-?Probostov

16:00Sport Podbrezova?-?Nitra

16:00Mfk Karvina?-?Banik Ostrava

16:00LKS Nieciecza?-?Rakow Czestochowa

16:00Synot Slovacko?-?Zlate Moravce

16:00Mezokovesd-Zsory?-?Gyirmot Se

16:00Budapest Honved?-?Balmazujvaros

16:00GKS Katowice?-?Odra Opole

16:00Lks Olimpia Wojnicz?-?Wisla Krakow

16:00Sandecja?-?Cracovia Krakow

17:00Hradec Kralove?-?Bohemians 1905

17:00Torpedo Moscow?-?Torpedo Vladimir

17:00Spartak Kostroma?-?Murom

18:00Randers?-?Skive IK

18:00Piast Gliwice?-?GKS Tychy

18:05Midtjylland?-?Aalborg BK

19:00Viktoria Griesheim?-?SV Wehen Wiesbaden

19:00Slovan Liberec?-?Oberlausitz

19:00Volyn?-?Karpaty Youth

19:30SC Genemuiden?-?Hzvv

19:30Mlada Boleslav?-?Hradec Kralove

20:00Krasnodar?-?SKA Rostov

20:00Coleraine?-?Derry City

20:00Crusaders FC?-?Bala Town

20:00St. Pauli?-?Buxtehuder Sv

20:00St. Johnstone?-?Connah's QN

20:00SC Wiedenbruck?-?Sportfreunde Lotte

20:00Chemnitzer?-?Fk Banik Sokolov

20:00Dolgiye Prudy?-?Ruan Tosno

20:30Vitkovice?-?Frydek-mistek

21:00Gala Fairydean?-?Airdrie United

21:00Kskv Zwevezele?-?Oostende

21:00Stranraer?-?Larne

21:00Debreceni VSC?-?Zemplin Michalovce

21:00Wolfsberger AC?-?KS Perparimi Kukesi

21:00Fakel Voronezh?-?Energomash Belgorod

21:00Spvgg Ansbach?-?Greuther Furth

21:00Loughgall?-?Ballymena United

21:00Bks Sarmacja Bedzin?-?Zaglebie Sosnowiec

21:30Thun?-?Neuchatel Xamax

21:30Kolos Kovalyovka?-?Olimpic Donetsk

21:30Odra Miasteczko Slaskie?-?Gornik Zabrze

22:00Chiasso?-?Sion

22:00Botev Plovdiv?-?Vereya

22:00St. Gallen?-?Rheindorf Altach

22:00Zelzate?-?KSC Lokeren

22:00Diosgyor?-?Bekescsaba

22:00Amkar Perm?-?NK Aluminij

22:00KS Bibiczanka Bibice?-?Garbarnia Krakow

22:00LASK Linz?-?SC Wiener Neustadt

22:00Legia Warszawa?-?Wisla Plock

22:00Maccabi Tel Aviv?-?Spartak Trnava

22:00Ruti?-?Zurich

22:00Pfc Oleksandria U21?-?Ingulets Petrovo

22:00Liefering?-?U19 Đức

22:05MSK Zilina?-?Podbeskidzie

22:10Hard?-?Austria Lustenau

22:15Pogon Szczecin?-?Blekitni Stargard Szczecinski

22:59NK Maribor?-?Vardar Skopje

22:59Sturm Graz?-?CSKA Moscow

22:59Triglav Gorenjska?-?NK Rijeka

22:59Arka Gdynia?-?APOEL Nicosia

22:59SV Ried?-?Ujpesti TE

22:59CSKA Sofia?-?Qarabag

22:59Cukaricki?-?Backa Backa Palanka

22:59Zenit St Petersburg?-?Ludogorets Razgrad

22:59FK Rad Beograd?-?Gazovik Orenburg

23:10Fcm Traiskirchen?-?Rapid Wien

00:00Zapresic?-?Domzale

00:00Zwarte Leeuw?-?Royal Antwerp

00:00Kfc Vrasene?-?Red Star Waasland-Beveren

00:05Aywaille?-?Standard Liege

01:00Duque de Caxias RJ?-?Tigres Brasil

01:05Barcelona Rj?-?Olaria

08:30Nữ victoria university sc?-?Nữ waterside karori

20:00Istiklol Fergana?-?Nbu Osiyo

20:00Platinum?-?Tsholotsho

20:00Chicken Inn?-?Ngezi Platinum Stars

00:05CA Brown Adrogue?-?Guillermo Brown

01:00Nueva Chicago?-?Los Andes

15:00Nữ shanghai yung park changyuan?-?Nữ hebei china fortune

15:00Nữ jiangsu suning?-?Nữ shandong jfss

15:00Dalian Aerbin Womens?-?Changchun Dazhong Womens

01:15Supersport United?-?Orlando Pirates

03:00Deportes Limache?-?Tomas Greig

03:00Deportivo Estacion Central?-?Deportes Linares

04:30Ac Colina?-?Lautaro De Buin

06:00Real Juventud San Joaquin?-?Brujas

01:30Deportivo Armenio?-?Sportivo Italiano

01:30Sportivo Barracas?-?Defensores Unidos

01:45Central Cordoba?-?San Martin Burzaco

01:00CA Huracan?-?Cs Cerrito

01:00Ca Villa Teresa?-?Torque

01:05Club Atletico Progreso?-?Deportivo Maldonado

01:05Cerro Largo?-?Villa Espanola

19:15Estonia (Bóng đá bãi biển)?-?Nauy (Bóng đá bãi biển)

20:30Tây Ban Nha (Bóng đá bãi biển)?-?Pháp (Bóng đá bãi biển)

21:45Nga (Bóng đá bãi biển)?-?Đức (Bóng đá bãi biển)

22:59Serbia (Bóng đá bãi biển)?-?Séc (Bóng đá bãi biển)

15:00Meralco Manila?-?Stallions

18:00Ceres?-?Kaya

22:59Malaga B?-?Ad Union Adarve

23:30Atletico Astorga?-?Cd Vitoria Spa

00:00CD Pena Sport?-?Naxara

01:00CD Olimpic Xativa?-?Ecija Balompie

19:00Nữ Roa?-?Nữ Sandviken

20:00Nữ Lsk Kvinner?-?Nữ Valerenga

20:00Nữ Klepp Il?-?Nữ Stabaek

20:00Grand Bodo Womens?-?Nữ Kolbotn

17:30Nữ Minsk?-?Nữ Bobruichanka Bobruisk

18:00Nadezhda Sdjushor 7 Mogilev Womens?-?Slavyanka Minsk Womens

19:00Neman Grodno Womens?-?Rguor Minsk Womens

02:30Orlando Pride Womens?-?Nữ Houston Dash

03:00Nữ Boston Breakers?-?Nữ north carolina

06:00Nữ Washington Spirit?-?Nữ Portland Thorns

09:10Nữ Seattle Reign?-?Nữ Kansas City

05:00Nữ U20 Costa Rica?-?Honduras Womens U20

09:00Nữ U20 Nicaragua?-?Nữ U20 El Salvador

15:00Brisbane Strikers?-?Brisbane City SC

15:00Moreton Bay United?-?Brisbane Olympic United FC

16:00SWQ Thunder?-?Gold Coast City

11:00Sunshine Coast?-?North Queensland Fury

08:00Sport Ancash?-?Santa Rosa Pucallpa

10:15Lautoka?-?Dreketi

21:30Sociedad Deportivo Quito?-?Cd Cologne

03:30Cds Santa Rita?-?Gualaceo Sc

04:00Pottu Via Ho?-?Sc Imbabura

04:00Mushuc Runa?-?Tecnico Universitario

21:00Fjolnir?-?Valur

00:00Ka Akureyri?-?KR Reykjavik

00:00Stjarnan?-?IA Akranes

21:00Vestri?-?Umf Njardvik

21:00Vestri?-?Umf Njardvik

21:00If Hottur Egilsstadir?-?Umf Afturelding

21:00Keflavik?-?Thor Akureyri

21:00Leiknir F?-?Throttur

22:59Legia Warszawa Youth?-?Pogon Szczecin Youth

17:00Bucheon 1995?-?Suwon

17:00Gyeongnam?-?Seongnam Ilhwa Chunma

11:00Reinmeer Aomori?-?Ryutsu Keizai University

11:00Nara Club?-?Vanraure Hachinohe

11:00Urayasu Sc?-?Maruyasu Industries

11:00Verspah Oita?-?Honda

11:00Ohira Tochigi UVA SC?-?Honda Lock SC

11:00Veertien Kuwana?-?Mio Biwako Shiga

11:00Imabari FC?-?Osaka

14:00Perth Glory Am?-?Perth SC

14:00Cockburn City?-?Armadale

14:00ECU Joondalup?-?Floreat Athena

14:00Bayswater City?-?Sorrento

14:00Mandurah City?-?Inglewood United

14:00Joondalup United?-?Balcatta

14:00Subiaco AFC?-?Stirling Lions

12:30Fc Bulleen Lions?-?Hume City

12:00St Albans Saints?-?Bentleigh Greens

12:00Heidelberg United?-?Green Gully Cavaliers

14:00Lijiang Feihu?-?Wuhan ZALL

18:35Inner Mongolia Zhongyou?-?Xinjiang Dabancheng

18:35Beijing Beikong?-?Zhejiang Yiteng

18:35Hangzhou Greentown?-?Beijing Renhe

18:45Meizhou Hakka?-?Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical

14:00Peninsula Power?-?Mitchelton

15:00Capalaba?-?Logan Lightning

15:30Rochedale Rovers?-?Eastern Suburbs

12:00South Melbourne U21?-?Oakleigh Cannons U21

12:00South Melbourne U21?-?Oakleigh Cannons U21

09:30St Albans Saints U21?-?Bentleigh Greens U21

09:30St Albans Saints U21?-?Bentleigh Greens U21

10:00Heidelberg United U21?-?Green Gully Cavaliers U21

10:05Heidelberg United U21?-?Green Gully Cavaliers U21

12:00Brunswick City?-?Northcote City

12:00Murray United?-?Goulburn Valley Suns

12:00Springvale White Eagles?-?Dandenong City Sc

12:00Moreland City?-?Melbourne Victory Fc Am

13:00Moreland Zebras?-?Ballarat Red Devils

14:00Bendigo?-?Sunshine George Cross

15:00Dandenong Thunder?-?Box Hill United Sc

12:00Werribee City Sc?-?Whittlesea Ranges Fc

12:00Nunawading City?-?Richmond

12:00Melbourne City Youth?-?Eastern Lions Sc

14:30Qingdao Jonoon?-?Jiangsu Yancheng

14:30Yinchuan Helanshan?-?Dalian Boyang

15:00Suzhou Jinfu?-?Sichuan Annapurna

15:00Hunan Billows?-?Jiangxi Liansheng

15:00Chengdu Qianbao?-?Nantong Zhiyun

18:30Meixian Hakka?-?Shanghai Juju Sports

13:30Adelaide City?-?North Eastern Metrostars

17:30Benfica De Macau?-?Kei Lun

19:30Lai Chi?-?Windsor Arch Ka I

12:05Australian Institute Of Sport Am?-?Tuggeranong United

14:30Belconnen United?-?Riverina Rhinos

12:00Canberra?-?Canberra Olympic

12:00Gungahlin United?-?Woden Valley

12:00Cooma Tigers?-?Monaro Panthers

12:00Nữ Box Hill?-?Alamein Womens

12:00Southern United Womens?-?Heidelberg Utd Womens

12:00Box Hill Womens?-?Alamein Womens

10:30South Melbourne Womens?-?Senior Ntc Womens

14:05Taringa Rovers?-?University of Queensland

15:00Bayside United?-?Brisbane Wolves

15:00Mount Gravatt?-?Brisbane Knights

15:10North Pine?-?The Gap

02:30Brasil De Pelotas Rs?-?Internacional (RS)

02:30Londrina (PR)?-?Juventude Rs

02:30Santa Cruz (PE)?-?Figueirense (SC)

02:30Goias?-?Vila Nova (GO)

02:30Ceara?-?Oeste Sp

05:00Guarani Futebol Clube?-?Nautico (PE)

03:00El Entag El Harby?-?Smouha SC

03:00Al Ahly?-?Enppi

22:00Almirante Brown?-?Excursionistas

01:30CA Fenix Pilar?-?UAI Urquiza

01:30San Telmo?-?Deportivo Espanol

01:30Deportivo Riestra?-?Talleres Rem De Escalada

01:30Atletico Atlanta?-?Comunicaciones BsAs

02:05Ca Platense?-?Villa San Carlos

03:00Estudiantes de Caseros?-?Club Atletico Acassuso

06:40Defensores de Belgrano?-?Deportivo Moron

02:00Libertad Asuncion?-?Independiente Fbc

02:00Nacional Asuncion?-?Guarani CA

00:30Inti Gas Deportes?-?Juan Aurich

03:00Deportivo Municipal?-?Alianza Atletico

08:00Melgar?-?Sporting Cristal

01:00Rampla Juniors?-?Centro Atletico Fenix

01:00Danubio FC?-?Racing Club Montevideo

04:00CA Penarol?-?Plaza Colonia

21:00Ca River Plate Asuncion?-?Guairena

02:003 De Febrero?-?Olimpia De Ita

02:00Club Fernando De La Mora?-?Ovetense

22:20Asante Kotoko?-?Wa All Stars

02:00Real Potosi?-?Blooming

04:15San Jose?-?Jorge Wilstermann

00:00Univ. Catolica?-?CD El Nacional

04:00Independiente Jose Teran?-?Cd River Plate

22:00Rivers United?-?Shooting Stars Sc

01:00Ottawa Fury?-?New York Red Bulls B

05:00Vancouver Whitecaps B?-?Okc Energy

06:00Cincinnati?-?Saint Louis

06:00Charleston Battery?-?Toronto 2

06:00Harrisburg Islanders?-?Louisville City

06:00Richmond Kickers?-?Charlotte Independence

07:00Orange County Sc?-?Seattle Sounders B

08:00Colorado Springs Switchbacks?-?San Antonio

09:05Portland Timbers B?-?Reno 1868

10:00Phoenix Rising?-?Real Monarchs Slc

19:00Rubio Nu Reserves?-?Deportivo Capiata Reserves

14:00Hypo Limac U19?-?Uljanik U19

16:30Rudes U19?-?Hajduk Split U19

15:00Nữ yednist plysky?-?Legenda Chernigiv Womens

22:00Virgin Grid U19?-?Akureyri U19

21:00Basanez U19?-?Miramar Misiones U19

19:00Adama City?-?Fasil Kenema

19:00Saint George?-?Ethiopia Nigd Bank

12:00Mandurah City U20?-?Inglewood United U20

12:00Bayswater City U20?-?Sorrento U20

12:00Subiaco Afc U20?-?Stirling Lions U20

12:00Cockburn City U20?-?Armadale U20

12:00Ecu Joondalup U20?-?Floreat Athena U20

12:00Joondalup United U20?-?Balcatta U20

12:00Perth Glory Am?-?Perth Sc U20

14:05Manly United U20?-?Parramatta U20

09:45Sydney Olympic U20?-?Rockdale City Suns U20

10:00Hake Ya Dong In Sydney City U20?-?Sutherland Sharks U20

11:30Apia leichhardt tigers U19?-?South Coast Wolves U20

16:05Manly United?-?Parramatta Eagles

11:05Bonnyrigg White Eagles?-?Sydney United

12:00Hakoah Sydney?-?Sutherland Sharks

12:00Sydney Olympic?-?Rockdale City Suns

15:10Tandaza?-?Zetech University

17:00Poror Mote?-?Kenya Commercial Bank

17:00Al Ahly?-?Kenpoly

19:00Naivas?-?Kakamega

19:15Timsales?-?Sony Sugar

01:00Nữ audax sp?-?Nữ aa francana/sp

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 25/04/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn