Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Lịch bóng đá ngày 25/06/2017 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/06/2017 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 25/06/2017 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 25/06/2017 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

15:30Gonsenheim?-?Tsv Schott Mainz

16:00Monchengladbach U19?-?Viktoria Koln U19

17:00Yenisey Krasnoyarsk?-?Ufa

19:00Spartak Nalchik?-?Volga Olimpiets

19:00VfR Wormatia Worms?-?Wurzburger Kickers

19:00Asv Wolfartsweier Ii?-?Sv Hohenwettersbach

19:30Bulach?-?Winterthur

20:00Wolfsburg Am?-?Berliner Ak 07

20:00Tanzania?-?Malawi

20:00Goiania?-?Associacao Esportiva Evangelica

20:00Bytovia Bytow U19?-?Chrobry Glogow U19

20:00Cwzs Bydgoszcz U19?-?Podbeskidzie Bielsko Biala U19

20:00Tomasovia Tomaszow U19?-?Wisla Krakow Youth

20:00Stal Rzeszow Youth?-?Kszo Ostrowiec U19

20:00Nữ glasgow girls?-?Hutchison Vale Womens

20:30Atlante?-?Santos Laguna

21:00Greuther Furth?-?VfR Aalen

21:10Afs Wolfartsweier?-?Fv Wussingen

22:00Chernomorets Odessa?-?Zhemchuzhyna Odessa

22:00Terek Groznyi?-?Worgl

22:30Mauritius?-?Angola

22:59Kfc Katelijne Waver?-?KV Mechelen

22:59Anzhi?-?Astra Ploiesti

22:59Wacker?-?Dinamo Moscow

00:00Royal Dottignies Sports?-?Peruwelz

00:20Ft Forcheim?-?Sv Muehlburg

01:00Itaborai Rj?-?Sampaio Correa Rj

04:00Sao Jose Poa Rs?-?Ituano Sp

04:00Sao Bernardo?-?Novo Hamburgo RS

04:00Boavista?-?Caldense(MG)

04:00Fluminense De Feira Ba?-?Itabaiana Se

04:00Maranhao?-?Potiguar-M RN

04:00Brusque?-?Operario Ferroviario Pr

04:00Murici?-?America Natal Rn

04:00Globo?-?Parnahyba PI

04:00Santos Macapa?-?Cordino

04:00Audax Sao Paulo?-?Itumbiara Ec Go

04:00Cs Sergipe?-?Jacobina Ec

04:00Sao Francisco Fc/pa?-?Genus Ro

04:00Red Bull Brasil?-?Espirito Santo Es

04:00Parana Stc Pr?-?Ca Metropolitano

04:00America Pe?-?Guarani Ce

04:00Foz Do Iguacu Pr?-?Ec Internacional Sc

04:00Campinense Pb?-?Clube Atletico Pernambucano

04:00Sao Paulo Rs?-?Xv De Piracicaba

04:00Aa Luziania?-?Aparecidense Go

04:00Altos/pi?-?Cre Tocantins Go

04:00Bangu?-?Villa Nova-MG

04:00Anapolis?-?Ceilandia Df

04:00Fast Clube/am?-?Bare Ec

04:00Atletico Acreano?-?Trem Ap

04:00Desportiva Ferroviaria Es?-?Portuguesa de Desportos

04:00Guarany Ce?-?River Pi

04:00Gurupi?-?Sao Raimundo Pa

04:00Sete De Setembro Pe?-?Uniao Rondoniense(MT)

04:00Sinop Mt?-?Comercial Ms

04:00Central Sc Pe?-?Sousa Pb

04:00Juazeirense Ba?-?Coruripe Al

05:00Municipal Liberia?-?Deportivo Saprissa

11:00Matsumoto Yamaga FC?-?AC Nagano Parceiro

15:00Nữ As Elfen Sayama?-?Nữ Urawa Reds

22:00Chile?-?Úc

22:00Đức?-?Cameroon

22:59Rosenborg?-?Sogndal

22:59Aalesund?-?Odd Grenland

22:59Stabaek?-?Kristiansund BK

22:59Sarpsborg 08 FF?-?Brann

22:59Tromso IL?-?Sandefjord

01:00Viking?-?FK Haugesund

04:00Martinique?-?French Guyana

06:30Jamaica?-?Curacao

18:00Muang Thong United?-?Police Tero

18:00Thailand Honda Fc?-?Navy

19:00Port?-?Bangkok United FC

19:00Super Power Samut Prakan?-?Sukhothai

22:00Vitebsk?-?Slutsksakhar Slutsk

22:59Gorodeya?-?Dinamo Brest

00:00Neman Grodno?-?BATE Borisov

19:00Astana?-?Okzhetpes

19:00Akzhayik?-?Taraz

20:00Tobol Kostanai?-?Shakhtyor Karagandy

20:00FK Atyrau?-?FK Aktobe Lento

21:00Vasco da Gama(RJ)?-?Atletico Clube Goianiense

02:00Ponte Preta?-?Palmeiras

02:00Gremio (RS)?-?Corinthians Paulista (SP)

02:00Sao Paulo?-?Fluminense (RJ)

02:00Atletico Paranaense?-?Vitoria Salvador BA

02:00Cruzeiro (MG)?-?Coritiba (PR)

04:30Bahia (BA)?-?CR Flamengo (RJ)

05:00Chapecoense SC?-?Atletico Mineiro (MG)

02:15Boca Juniors?-?Union Santa Fe

03:00Atletico Rafaela?-?Sarmiento Junin

05:10CA Banfield?-?Racing Club

06:00Colon?-?River Plate

09:30Portland Timbers?-?Seattle Sounders

16:00Jubilo Iwata?-?Tokyo

16:00Shimizu S-Pulse?-?Ventforet Kofu

16:00Vegalta Sendai?-?Cerezo Osaka

16:00Yokohama F Marinos?-?Vissel Kobe

16:30Sanfrecce Hiroshima?-?Omiya Ardija

16:30Kashima Antlers?-?Albirex Niigata

17:00Gamba Osaka?-?Kawasaki Frontale

17:00Kashiwa Reysol?-?Consadole Sapporo

17:00Sagan Tosu?-?Urawa Red Diamonds

16:00Ehime?-?Avispa Fukuoka

16:00Mito Hollyhock?-?Kamatamare Sanuki

16:00Kyoto Purple Sanga?-?Zweigen Kanazawa FC

16:00Matsumoto Yamaga FC?-?Okayama

16:00Yokohama?-?Shonan Bellmare

16:00Machida Zelvia?-?Tokyo Verdy

16:00Gifu?-?JEF United Ichihara

16:00Yamagata Montedio?-?Tokushima Vortis

16:30Nagoya Grampus Eight?-?V-Varen Nagasaki

17:00Roasso Kumamoto?-?Renofa Yamaguchi

17:30Thespa Kusatsu Gunma?-?Oita Trinita

16:00Suwon Samsung Bluewings?-?Gangwon

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Daegu

17:00Seoul?-?Sangju Sangmu Phoenix

18:35Shanghai SIPG?-?HeNan JianYe

18:35Guangzhou Evergrande?-?Hebei Hx Xingfu

15:00PVF Việt Nam?-?Bình Thuận

20:15Dinamo Samarkand?-?Mashal Muborak

20:30Neftchi Fargona?-?Metallurg Bekobod

21:00Nasaf Qarshi?-?Navbahor Namangan

21:00AGMK?-?Kuruvchi Kokand Qoqon

21:00Kuruvchi Bunyodkor?-?Lokomotiv Tashkent

21:00Qizilqum Zarafshon?-?Shurtan Guzor

21:00Sogdiana Jizak?-?Buxoro

22:30Garr And Ava?-?Trakai

20:00Mjondalen?-?Floro

22:59Kongsvinger?-?Elverum

22:59Asane Fotball?-?Fredrikstad

22:59Ullensaker/Kisa IL?-?Ranheim IL

22:59Tromsdalen UIL?-?Levanger

22:59Bodo Glimt?-?Strommen

22:59Sandnes Ulf?-?Jerv

19:00Ham-Kam?-?Alta

20:00Finnsnes?-?Asker

22:59Grorud IL?-?Valerenga B

20:00IL Hodd?-?Byasen Toppfotball

21:00Nest-Sotra?-?Vindbjart

21:00Notodden FK?-?FK Vidar

21:00Nardo?-?Fram Larvik

22:59Bryne?-?Vard Haugesund

21:00Rigas Tehniska Universitate?-?Ogres Fk 33

00:45Traktos Alberts?-?Preilu

19:30Tarlan Shymkent?-?Maktaaral

18:00Ang Thong Fc?-?Prachuap Khiri Khan

18:00Ptt Rayong?-?Krabi Fc

18:00Songkhla United?-?Air Force Central

19:00Chiangmai Fc?-?Samut Songkhram FC

19:00Kasetsart University?-?Trat Fc

20:00How Mine Fc?-?Highlanders Fc

20:00Dynamos Fc?-?Bulawayo City

20:00Bantu Rovers?-?Chapungu United

20:00Triangle Fc?-?Zpc Kariba

20:00Black Rhinos Fc?-?Harare City

20:00Hwange Colliery?-?Shabanie Mine

01:00CA Douglas Haig?-?Almagro

01:30Villa Dalmine?-?Ferrol Carril Oeste

02:00Estudiantes De San Luis?-?Central Cordoba Sde

02:45San Martin Tucuman?-?Independiente Rivadavia

05:00Crucero del Norte?-?Boca Unidos

02:30Fernandez Vial?-?Gasparin

22:00Ferrocarril Midland?-?El Porvenir

22:00Sportivo Dock Sud?-?Club Lujan

01:30Canuelas?-?Ca San Miguel

01:30Argentino De Merlo?-?Argentino de Quilmes

01:30Berazategui?-?Deportivo Merlo

01:30Justo Jose De Urquiza?-?Defensores De Cambaceres

19:15Séc (Bóng đá bãi biển)?-?Nauy (Bóng đá bãi biển)

20:30Đức (Bóng đá bãi biển)?-?Pháp (Bóng đá bãi biển)

21:45Nga (Bóng đá bãi biển)?-?Tây Ban Nha (Bóng đá bãi biển)

22:59Serbia (Bóng đá bãi biển)?-?Estonia (Bóng đá bãi biển)

15:00Davao Aguilas?-?Ilocos United

16:30Alaves B?-?Ontinyent

23:15Cf Peralada?-?Rapido de Bouzas

23:30Sporting De Gijon B?-?SD Beasain

00:00Calahorra?-?UD Badajoz

01:00Lorca Deportiva?-?Alcobendas Sport

18:00Nữ Medkila?-?Nữ Arna Bjornar

19:00Nữ Avaldsnes?-?Nữ Trondheims Orn

05:00Nữ Chicago Red Stars?-?Nữ Sky Blue

19:00Nữ Hibernians?-?Aberdeen Womens

20:00Glasgow Rangers Womens?-?Spartans Womens

20:00Celtic Womens?-?Nữ Glasgow City

18:00Nữ assi if?-?Nữ Kalmar

20:00Holmalunds If Womens?-?Nữ Aik Solna

03:30Sport Boys Warnes?-?Univ. Cesar Vallejo

03:30Carlos Manucci?-?Los Caimanes

04:00Willy Serrato?-?Cienciano

03:30Rivoli United?-?Sandals South Coast

17:00Nữ ce seagull?-?Nữ plaza argel

00:00Sociedad Deportiva Aucas?-?Olmedo Riobamba

00:00IBV Vestmannaeyjar?-?Hafnarfjordur FH

20:00Gefle IF?-?Atvidabergs FF

22:00Ik Frej Taby?-?GAIS

22:00Osters IF?-?Varbergs BoIS FC

22:00Falkenbergs FF?-?Syrianska

21:00Angelholms FF?-?Rosengard

21:00Mjallby AIF?-?Ljungskile SK

21:00IK Oddevold?-?Oskarshamns AIK

21:00Karlskrona?-?Landskrona BoIS

22:00Qviding FIF?-?Kristianstads FF

21:00Karlslunds If Hfk?-?IFK Aspudden-Tellus

20:00Anundsjo If?-?Soderhamns Ff

20:00Pitea If?-?Bodens BK

21:00Orebro Syrianska If?-?Varmdo IF

18:30Savedalens IF?-?Hoganas Bk

19:00Nữ Kif Orebro Duff?-?Nữ Pitea IF

20:00Nữ Vittsjo Gik?-?Nữ Linkopings

21:00Kvarnsvedens Ik Womens?-?Nữ Hammarby

22:00Nữ Kristianstads Dff?-?Nữ Eskilstuna United DF

20:00Team Thoren Ff?-?Vasalunds IF

20:00Arameisk-syrianska If?-?Carlstad United BK

20:00Assyriska FF?-?IFK Lulea

20:30Enskede Ik?-?Umea FC

22:00Sandvikens IF?-?Nykopings BIS

15:00Đắc Lắc?-?Bình Phước

16:00Nam Dinh FC?-?Hue

17:00Viettel?-?Đồng Tháp

17:00Anyang?-?Asan Mugunghwa

12:00St Albans Saints?-?Bentleigh Greens

12:00Heidelberg United?-?Green Gully Cavaliers

13:00South Melbourne?-?Oakleigh Cannons

18:45Shanghai Shenxin?-?Shenzhen Jiazhaoye

12:15Ipswich Knights Sc?-?Holland Park Hawks

14:00Queensland Lions SC?-?Souths United

12:00Werribee City Sc?-?Whittlesea Ranges Fc

12:00Nunawading City?-?Richmond

12:00Melbourne City Youth?-?Eastern Lions Sc

14:30Shenyang Dongjin?-?Baotou Southern

14:30Heilongjiang Lava Spring?-?Shenyang City Public

15:00Shanghai Sunfun?-?Shenzhen Renren

15:00Beijing Tech?-?Hebei Jingying

17:30Cheng Fung?-?Cd Monte Carlo

19:30Psp Macau?-?Chao Pak Kei

12:00Canberra?-?Canberra Olympic

12:00Gungahlin United?-?Woden Valley

12:00Cooma Tigers?-?Monaro Panthers

15:10Moggill?-?Acacia Ridge

22:59Real Atletico Garcilaso?-?Utc Cajamarca

01:15Sport Huancayo?-?Universitario de Deportes

04:00Alianza Lima?-?Sport Rosario

01:00Defensor?-?Liverpool P

01:00Boston River?-?El Tanque Sisley

01:00Wanderers FC?-?Ca River Plate

01:00Cerro Montevideo?-?Ia Sud America

04:00Nacional Montevideo?-?Ca Juventud

02:00Caacupe Fbc?-?Fulgencio Yegros

02:00Deportivo Liberacion?-?Deportivo Santani

02:00Deportivo Caaguazu?-?22 De Setiembre

02:00Martin Ledesma?-?Sportivo Iteno

02:00Resistencia Sc?-?General Caballero

22:00Great Olympics?-?Liberty Professionals

22:00Bechem United?-?Medeama Sc

22:00Berekum Chelsea?-?Ebusua Dwarfs

22:00Ashanti Gold?-?Inter Allies

22:00Tema Youth?-?Aduana Stars

22:00Bolga All Stars?-?Wafa

22:00Elmina Sharks?-?Accra Hearts Of Oak

02:00The Strongest?-?Sport Boys Warnes

02:00Universitario de Sucre?-?Bolivar

04:15Oriente Petrolero?-?Nacional Potosi

23:30Liga Dep. Universitaria Quito?-?Club Sport Emelec

00:00Macara?-?Cd Clan Juvenil

05:00Barcelona SC(ECU)?-?Delfin Sc

06:00Monagas SC?-?Caracas FC

08:30Los Angeles Galaxy 2?-?Sacramento Republic Fc

02:00Club Cipolletti?-?Gimnasia Mendoza

19:00Nacional Asuncion Reserve?-?Guarani Asuncion Reserves

14:00Bjelovar U19?-?Rudes U19

14:00Shonan Bellmare Futsal?-?Nagoya Oceans Futsal

18:00Vasalunds If U19?-?Djursholm U19

19:00Falkenbergs Ff U19?-?Malmo U19

15:00Nữ jatran umanfrmash?-?Nữ pantery uman

20:00Throttur Reykjavik U19?-?Thor Akureyri U19

20:00Rentistas U19?-?Cerro U19

15:00Urawa Red Diamonds U18?-?Kashiwa Reysol U18

12:00Hakoah Sydney?-?Sutherland Sharks

12:00Sydney Olympic?-?Rockdale City Suns

12:10Blacktown City Demons?-?Sydney FC U21

13:45APIA Leichhardt Tigers?-?South Coast Wolves

17:30Avant Garde?-?Wu Shuru

18:00Bigot?-?Nakumatt

19:35Peter Kenneth?-?Wazito

20:15Elim?-?Vihiga United

21:00Nữ portuguesa?-?Nữ corinthians paulista sp

01:00Nữ juventus/sp?-?Ad Centro Olimpico Womens

01:00Nữ botafogo rj?-?Nữ Ferroviaria Sp

01:00Nữ rio branco ec?-?Nữ xv de piracicaba

01:00Nữ taubate?-?Santos Womens

01:00Nữ embu das artes?-?Nữ sao jose dos campos

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 22/04/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn