Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Lịch bóng đá ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày mai và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày mai cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

02:00Leganes?-?Deportivo La Coruna

01:30Monchengladbach?-?Wolfsburg

00:30Nantes?-?Stade Rennais

02:00Dijon?-?Lyon

01:45Millwall?-?Fulham

18:00Chelsea U19?-?Porto U19

22:00Manchester City U19?-?Barcelona U19

21:00U19 Pháp?-?Mexico U18

22:59U18 Bồ Đào Nha?-?Belarus U19

01:00Nữ turks caicos islands?-?Nữ Cuba

03:00Nữ Us Virgin Islands?-?Nữ Martinique

03:30Nữ Jamaica?-?Nữ Barbados

04:00Nữ Saint Lucia?-?Nữ Dominica

05:30Nữ Haiti?-?Nữ Dominican Republic

06:30Nữ St. Kitts And Nevis?-?Nữ st vincent grenadines

02:30Sporting Braga?-?Maritimo

00:00Istanbul Buyuksehir Belediyesi?-?Kayserispor

01:00Stade Reims?-?Ajaccio

01:00Lens?-?Le Havre

01:00Chateauroux?-?Chamois Niortais

01:00Clermont Foot?-?Orleans US 45

01:00Sochaux?-?Stade Brestois

01:00Lorient?-?Valenciennes

01:00Ajaccio GFCO?-?Tours

01:00Quevilly?-?Paris Fc

01:00Bourg Peronnas?-?Nimes

02:00Cordoba?-?Sevilla Atletico

02:00Real Oviedo?-?Valladolid

23:30Eintr. Braunschweig?-?Arminia Bielefeld

23:30Greuther Furth?-?Bochum

16:50Melbourne City?-?Brisbane Roar

01:00Newcastle U23?-?Aston Villa U23

01:00Manchester United U23?-?Everton U23

01:00West Ham United U23?-?Arsenal U23

19:00Barnsley U23?-?Burnley U23

20:00Colchester United U23?-?Bristol City U23

11:00Nữ Nippon Sport Science University?-?Nữ Albirex Niigata

11:00Nữ Inac Kobe?-?Nữ Kanagawa University

01:45Pisa?-?Pontedera

01:45Dundalk?-?Derry City

01:45Waterford United?-?Bray Wanderers

02:00Bohemians?-?Cork City

02:00Shamrock Rovers?-?Limerick FC

01:15Sparta Praha?-?Baumit Jablonec

22:59LKS Nieciecza?-?Slask Wroclaw

01:30Zaglebie Lubin?-?Lech Poznan

06:00Union Espanola?-?Huachipato

20:00Bangkok Glass?-?Bangkok United FC

22:59Brabrand IF?-?Esbjerg FB

22:59Fremad Amager?-?Herfolge Boldklub Koge

22:59Fredericia?-?Nykobing Falster

22:59Skive IK?-?Vendsyssel

22:59Thisted?-?Viborg

01:15Vejle?-?Roskilde

20:45Nữ Trung Quốc?-?Nữ Thái Lan

00:00Nữ Nhật Bản?-?Nữ Úc

20:55Al Khaleej?-?Ittihad Kalba

20:55Al Hamriyah?-?Ahli Al-Fujirah

20:55Al Arabi Uae?-?Masafi

20:55Masfut?-?Al Thaid

20:55Al Oruba Uae?-?Dubba Al-Husun

20:55Ras Al Khaimah?-?Banni Yas

23:45Werder Bremen U17?-?Hannover 96 U17

05:00Argentinos Juniors?-?Olimpo

07:15Estudiantes La Plata?-?Belgrano

08:00Sporting Kansas City?-?Vancouver Whitecaps

07:00Puebla?-?Club America

09:00Atlas?-?Chivas Guadalajara

11:00Shimizu S-Pulse?-?Tokyo

12:00Sanfrecce Hiroshima?-?Sagan Tosu

12:00Vegalta Sendai?-?Jubilo Iwata

12:00Seoul?-?Daegu

12:00Chunnam Dragons?-?Gangwon

18:35HeNan JianYe?-?Chongqing Lifan

22:59Sirens?-?Pembroke Athleta

01:15Marsa?-?Melita Fc Saint Julian

00:00Naxxar Lions?-?Senglea Athletic

00:00Sliema Wanderers FC?-?Mosta

00:00Tarxien Rainbows?-?St Andrews

22:00Usm El Harrach?-?Drb Tadjenant

22:00Usm Bel Abbes?-?Js Saoura

22:00Us Biskra?-?Paradou Ac

22:00Cs Constantine?-?Usm Alger

22:00Cr Belouizdad?-?Js Kabylie

22:00Es Setif?-?Usm Blida

22:00Mc Alger?-?Na Hussein Dey

22:00Om Medea?-?Mc Oran

22:00Chertanovo Moscow?-?Luki Energiya

22:00Dnepr Smolensk?-?Dolgiye Prudy

22:30Murom?-?Veles

20:00Navbahor Namangan?-?Kuruvchi Bunyodkor

22:00Qizilqum Zarafshon?-?Neftchi Fargona

18:00Lada Togliatti?-?Neftekhimik Nizhnekamsk

20:00Orenburg 2?-?Kamaz

01:45Shelbourne?-?Galway United

02:00Finn Harps?-?Cabinteely

02:00Wexford Youths?-?Athlone

21:25East Riffa?-?Al Ittihad Bhr

21:25Manama Club?-?Al-Hadd

21:25Al-Riffa?-?Al-shabbab

00:00Tus Bad Gleichenberg?-?Vocklamarkt

00:00Deutschlandsberger Sc?-?SC Weiz

00:00SC Kalsdorf?-?SG Austria Klagenfurt

00:00Union St.florian?-?Sc Gleisdorf

00:00Lafnitz?-?Wolfsberger Ac Amateure

17:00Samut Songkhram FC?-?Rayong

18:00Thailand Honda Fc?-?Sisaket

20:00Dinamo Samarkand?-?Mashal Muborak

20:00Istiklol Fergana?-?Naryn

20:00Andijon?-?Xorazm Urganch

20:00Aral Nukus?-?Termez Surkhon

20:00Zaamin?-?Sherdor Samarqand

20:00Yozyovon?-?Pfc Labsa

20:00Hotira Namangan?-?Lokomotiv Bfk

23:30SV Ried?-?Austria Lustenau

23:30WSG Wattens?-?Liefering

23:30Blau Weiss Linz?-?SC Wiener Neustadt

23:30FAC Team Fur Wien?-?TSV Hartberg

01:30Kapfenberg Superfund?-?Wacker Innsbruck

21:30Al-madina?-?Abilashehar

21:30Al Khmes?-?Al Mahalla

21:30Khaleej Sart?-?Shah Bob Chyba

21:30Ngom Egdabya?-?Al Akhdar

17:00Anzhi Youth?-?Fk Ural Youth

19:00FK Khazar Lenkoran?-?Binet

19:00Turan Tovuz?-?Sabah

01:45Newry City?-?Portadown FC

20:00Cape Town All Stars?-?Highlands Park

22:00Hrvatski Dragovoljac?-?Solin

22:00Radnik Sesvete?-?HNK Sibenik

00:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ Twente Enschede

00:30Nữ Ado Den Haag?-?Nữ vv alkmaar

00:30Nữ excelsior barendrecht?-?Rksv Achilles 29 Womens

00:30Nữ Zwolle?-?Nữ Psv Eindhoven

15:30PSIS Semarang?-?Persija Jakarta

18:30PSMS Medan?-?Perseru Serui

01:30San Martin Burzaco?-?Defensores Unidos

01:30Leandro N Alem?-?Defensores De Cambaceres

01:30Sportivo Dock Sud?-?Argentino de Quilmes

20:00Al ittihad SYR?-?Al-Wathba Homs

20:00Al-Karamah?-?Teshrin Sc

20:00Al-Wathba Homs?-?Al Shorta Damascus

20:00Hutteen Latakia?-?Al-Karamah

20:00Al ittihad SYR?-?Al Taleiah

20:00Al Jehad?-?Al Shorta Damascus

20:00Al Nawair?-?Al-Mohafza

09:30Nữ Portland Thorns?-?Nữ Washington Spirit

06:30Canada Womens U17?-?Nữ U17 Bermuda

09:00Mỹ Nữ U17?-?Nữ U17 Costa Rica

03:00Nữ Ia Akranes?-?Nữ Vikingur Olafsvik

04:00Nữ Augnablik?-?Ir Reykjavik Womens

00:00Skive Ik 2?-?Aalborg Freja

01:00Fredericia Ff?-?Fuglebakken

01:30Zulte-Waregem?-?Kortrijk

00:00IK Brage?-?GAIS

01:00Cambuur Leeuwarden?-?Helmond Sport

01:00Den Bosch?-?Emmen

01:00Eindhoven?-?Almere City FC

01:00De Graafschap?-?Telstar

01:00Jong PSV Eindhoven?-?Dordrecht 90

01:00Utrecht Am?-?Fortuna Sittard

01:00MVV Maastricht?-?Oss

01:00NEC Nijmegen?-?Az Alkmaar 2

01:00Volendam?-?Jong Ajax Amsterdam

01:00RKC Waalwijk?-?Go Ahead Eagles

00:45Dinamo Bucuresti?-?ACS Poli Timisoara

22:59FK Vozdovac Beograd?-?FK Napredak Krusevac

22:001. Tatran Presov?-?Nitra

01:45The New Saints?-?Connahs Quay Nomads

02:00Aberystwyth Town?-?Carmarthen

23:30Tartu JK Tammeka?-?Parnu Linnameeskond

22:59Ruch Chorzow?-?Pogon Siedlce

00:00GKS Tychy?-?Gornik Leczna

01:45Stal Mielec?-?Odra Opole

16:00Stal Kamianske U21?-?Zirka Kirovohrad U21

18:00Karpaty Lviv U21?-?Illichivets U21

18:00Shakhtar Donetsk U21?-?Vorskla U21

18:00Pfc Oleksandria U21?-?Dynamo Kyiv U21

20:00Chernomorets Odessa U21?-?Veres Rivne U21

19:00Norchi Dinamoeli Tbilisi?-?Merani Martvili

19:00Shukura Kobuleti?-?Gagra

01:30St Gilloise?-?Westerlo

21:00Dacia Unirea Braila?-?Clinceni

21:00Ripensia Timisoara?-?Afc Hermannstadt

22:59Kolkheti Poti?-?Lokomotiv Tbilisi

01:00US Boulogne?-?Pau

01:00Chambly?-?Grenoble

01:00Concarneau?-?Avranches

01:00Dunkerque?-?Red Star 93

01:00Lyon la Duchere?-?Creteil

01:00Rodez Aveyron?-?Cholet So

01:00Entente Sannois?-?GS Consolat Marseille

22:00Altinordu?-?Vestel Manisaspor

22:00Fotbal Trinec?-?Vitkovice

00:00Friska Viljor?-?Ifk Umea

01:00Kari?-?Ellidi

02:00UMF Selfoss?-?Grotta Seltjarnarnes

02:00Hottur Egilsstadir?-?Huginn

02:00Lettir Reykjavik?-?Hamar Hveragerdi

02:00HK Kopavog?-?Alftanes

02:00Vaengir Jupiters?-?Throttur

02:00Kh Hlidarendi?-?Leiknir Reykjavik

02:00Kordrengir?-?Umf Njardvik

03:00Throttur Vogur?-?Umf Vidir

21:00Teleoptik?-?Radnicki 1923 Kragujevac

22:00Lokomotiva Kosice?-?Skf Sered

22:00Inter Bratislava?-?Zp Sport Podbrezova B

22:59FK Pohronie?-?Mfk Skalica

01:45Coventry?-?Stevenage Borough

00:00Sv Meppen?-?Sportfreunde Lotte

17:00Resovia Youth?-?Cracovia Krakow Youth

00:30Bonner sc?-?RW Oberhausen

00:00VfR Wormatia Worms?-?Ksv Hessen Kassel

00:00Austria Wien Youth?-?SC Mannsdorf

00:00Sc Neusiedl 1919?-?Stpolten Youth

00:00Ask Ebreichsdorf?-?First Vienna

00:30SV Horn?-?SC/ESV Parndorf

00:30Sv Schwechat?-?Rapid Vienna Youth

00:30Wiener Sportklub?-?Fcm Traiskirchen

22:59Paide Linnameeskond B?-?Flora Tallinn Iii

22:00HFK Olomouc?-?Unicov

22:59Omonia Aradippou?-?E.N.Paralimni

22:59Digenis Oroklini?-?Othellos Athienou

22:59Asil Lysi?-?Thoi Lakatamias

22:59Xylotympou?-?Anagenisis Dherina

00:00SV Grodig?-?Kufstein

00:30Sv Seekirchen?-?Tsv St Johann

00:30Worgl?-?Kitzbuhel

01:00Levante Futsal?-?Alobelle De Santiago Futsal

01:30Fcbarcelona Futsal?-?Inter Movistar Futsal

02:00Eipozo Murcia Turistica Futsal?-?Catgas Energia Futsal

02:15Peinsa Fs Cartagena Futsal?-?Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

16:00Gyori Dozsa Womans?-?Nữ diosgyori vtk

22:59Vfb Stuttgart U17?-?Nurnberg U17

20:00Al Semawah?-?Alsinaat Alkahrabaiya

20:00Zakho?-?Al Shorta

22:00Naft Misan?-?Naft Al Junoob

00:00Al Zawraa?-?Karbalaa

21:00Al-Dhafra?-?Al Ahli Dubai

21:00Dabba Al-Fujairah?-?Emirate

21:00Al-Wasl?-?Hatta

16:00Đồng Tháp?-?Bình Định

17:00TT Hà Nội 2?-?Đồng Tâm Long An

12:00Busan I'Park?-?Anyang

17:00Gangneung?-?Changwon City

17:30Gimhae City?-?Busan Transportation

17:30Adelaide Panthers?-?North Eastern Metrostars

17:15Bentleigh Greens?-?Heidelberg United

17:15Melbourne Knights?-?Green Gully Cavaliers

17:15Avondale Heights?-?Pascoe Vale Sc

17:30Port Melbourne Sharks?-?Oakleigh Cannons

12:00Northcote City?-?Kingston City

17:30Brisbane Knights?-?University of Queensland

17:30The Gap?-?Centenary Stormers

17:30Centenary Stormers?-?The Gap

20:00Maccabi Ahi Nazareth?-?Hapoel Afula

20:00Hapoel Petah Tikva?-?Ironi Nesher

20:00Hapoel Ramat Gan FC?-?Hapoel Marmorek Irony Rehovot

20:00Maccabi Herzliya?-?Ironi Ramat Hasharon

20:00Hapoel Bnei Lod?-?Hapoel Kfar Saba

22:59Hapoel Tel Aviv?-?Hapoel Hadera

22:59Hapoel Natzrat Illit?-?Hapoel Rishon Letzion

22:59Beitar Tel Aviv Ramla?-?Hapoel Katamon Jerusalem

11:00Jungnang Chorus Mustang Fc?-?Jeonju Citizen

17:30Dandenong City Sc?-?Nunawading City

12:00Moreland City?-?Melbourne Heart Youth

12:00Murray United?-?Box Hill United Sc

12:00Langwarrin?-?Eastern Lions Sc

12:00Moreland Zebras?-?Altona Magic

12:00Sunshine George Cross?-?Whittlesea Ranges Fc

17:00Hapoel Jerusalem?-?Maccabi Daliyat Karmel

18:00Hapoel Migdal Haemek?-?Moadon Sport Tira

18:00Hakoah Amidar Ramat Gan FC?-?Sektzia Nes Tziona

18:00Hapoel Azor?-?Hapoel Bikat Hayarden

18:00Beitar Kfar Saba Shlomi?-?Hapoel Mahane Yehuda

18:00Hapoel Kfar Shalem?-?AS Nordia Jerusalem

18:00Maccabi Shaarayim?-?Maccabi Yavne

18:00Hapoel Holon Yaniv?-?Maccabi Kabilio Jaffa

18:00Hapoel Hod Hasharon?-?Dimona

18:00Maccabi Kiryat Gat?-?Kfar Kasem

18:30Maccabi Tzur Shalom?-?Maccabi Ironi Kiryat Ata

19:00Hapoel Iksal?-?Hapoel Herzliya

19:00Hapoel Asi Gilboa?-?Hapoel Kfar Kana

19:30Rubi Shapira?-?Hapoel Ironi Baka El Garbiya

19:30Hapoel Shfaram?-?Hapoel Beit Shean

19:30Ironi Tiberias?-?Hapoel Umm Al Fahm

16:00Canberra Olympic?-?Belconnen United

12:00Monaro Panthers?-?Riverina Rhinos

11:00Nữ Box Hill?-?Calder United Sc Womens

11:00Geelong Galaxy Womens?-?Nữ Senior Ntc

11:00Bayside United Womens?-?Nữ Heidelberg Utd

11:00Southern United Womens?-?Nữ South Melbourne

11:00Nữ Bulleen Lions?-?Alamein Womens

11:30Cumberland United?-?Modbury Jets

11:30Fulham United?-?The Cove

11:30Western Strikers SC?-?Noarlunga United

11:30Adelaide Raiders SC?-?Salisbury United

11:30Adelaide Blue Eagles?-?Poet Adelarde Pirates

11:30White City Woodville?-?Seaford Rangers

11:30Clarence United?-?Kingborough Lions

20:00Johor?-?Pahang

20:00Felda United FC?-?Pknp

05:15Juventude Rs?-?Oeste FC

06:30Sao Bento?-?CSA Alagoas AL

07:30Paysandu (PA)?-?Londrina (PR)

09:00Deportivo Petapa?-?Xelaju MC

07:00Atletico Huila?-?Jaguares De Cordoba

07:00Deportivo Cali?-?Atletico Nacional

07:00Almirante Brown?-?Villa San Carlos

07:00Atletico Atlanta?-?San Telmo

07:00Barracas Central?-?Sacachispas

07:00Estudiantes de Caseros?-?CA Fenix Pilar

07:00Club Atletico Colegiales?-?Ca Platense

07:00Deportivo Espanol?-?Comunicaciones BsAs

07:00Ca San Miguel?-?UAI Urquiza

07:00Talleres Rem De Escalada?-?Defensores de Belgrano

07:00Tristan Suarez?-?Club Atletico Acassuso

04:30Nacional Asuncion?-?Independiente Fbc

06:45General Diaz?-?Olimpia Asuncion

03:30Inti Gas Deportes?-?Universitario de Deportes

05:45Real Atletico Garcilaso?-?Sport Huancayo

08:00Deportivo Municipal?-?Em Deportivo Binacional

05:30Sportivo San Lorenzo?-?Deportivo Caaguazu

06:00Csyd Barnechea?-?San Marcos De Arica

17:00Benin U20?-?Liberia U20

22:59Chabab Rif Hoceima?-?Racing Casablanca

07:15Sociedad Deportiva Aucas?-?Tecnico Universitario

06:00Trujillanos FC?-?Zulia

20:00Ura Kampala?-?Ma Lu

01:30Central Ballester?-?General Lamadrid

23:15Oure Skolernes?-?Kolding Bk

23:30Haslev?-?Rishoj

23:30Herlufsholm GF?-?Luif

23:45Herstedoster Ic?-?Tuse IF

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 19/04/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn