Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Lịch bóng đá ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày mai và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày mai cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Đà Nẵng?-?Thanh Hóa

19:00Khánh Hòa?-?Nam Định

18:30Leicester City?-?Tottenham Hotspur

21:00Burnley?-?Norwich

21:00Everton?-?Sheffield United

21:00Manchester City?-?Watford

23:30Newcastle United?-?Brighton

18:00Villarreal?-?Valladolid

21:00Levante?-?Eibar

23:30Atletico Madrid?-?Celta Vigo

02:00Granada?-?Barcelona

20:30Bayern Munich?-?Koln

20:30Bayer Leverkusen?-?Union Berlin

20:30Hertha Berlin?-?Paderborn 07

20:30Freiburg?-?Augsburg

23:30Werder Bremen?-?RB Leipzig

20:00Udinese?-?Brescia

23:00Juventus?-?Hellas Verona

01:45AC Milan?-?Inter Milan

22:30Marseille?-?Montpellier

01:00Bordeaux?-?Stade Brestois

01:00Metz?-?Amiens

01:00Nice?-?Dijon

01:00Stade Reims?-?AS Monaco

18:30Leeds United?-?Derby County

21:00Cardiff City?-?Middlesbrough

21:00Wigan Athletic?-?Charlton Athletic

21:00Sheffield Wed.?-?Fulham

21:00Bristol City?-?Swansea City

21:00Birmingham?-?Preston North End

21:00Nottingham Forest?-?Barnsley

21:00Millwall?-?Queens Park Rangers

21:00Brentford?-?Stoke City

21:00Luton Town?-?Hull City

21:00Reading?-?Blackburn Rovers

16:00Triều Tiên U16?-?Hong Kong U16

19:00U16 Singapore?-?Guam U16

21:00Grimsby Town?-?Macclesfield Town

15:00Jeju United?-?Seongnam Ilhwa Chunma

15:00Pohang Steelers?-?Seoul

17:00Suwon Samsung Bluewings?-?Sangju Sangmu Phoenix

18:00Sukhothai?-?Muang Thong United

19:00Suphanburi?-?Ratchaburi FC

20:00Bangkok United?-?Chiangrai United

16:00U16 Nữ Thái Lan?-?U16 Nữ Nhật Bản

16:00U16 Nữ Australia?-?U16 Nữ Bangladesh

00:00Belenenses?-?Rio Ave

02:30Moreirense?-?Benfica

23:30Sparta Rotterdam?-?RKC Waalwijk

00:45Willem II?-?VVV Venlo

00:45Groningen?-?Zwolle

01:45Vitesse Arnhem?-?Fortuna Sittard

18:00Akhmat Grozny?-?Krylya Sovetov Samara

23:00Spartak Tambov?-?FK Rostov

23:00Zenit St Petersburg?-?Rubin Kazan

19:00Kasimpasa?-?Antalyaspor

21:30Kayserispor?-?Denizlispor

00:00Fenerbahce?-?Ankaragucu

20:00Caen?-?Lens

20:00Spezia?-?Perugia

20:00Benevento?-?Cosenza Calcio 1914

20:00Livorno?-?Pordenone Calcio Ssd

20:00Cremonese?-?Crotone

20:00Juve Stabia?-?Ascoli

20:00Pescara?-?Virtus Entella

20:00Empoli?-?Cittadella

23:00Chievo?-?Pisa

21:00Cadiz?-?Deportivo La Coruna

23:00Zaragoza?-?CD Lugo

01:00Rayo Vallecano?-?Almeria

01:30Albacete?-?Malaga

18:00Nurnberg?-?Karlsruher

18:00SV Sandhausen?-?Bochum

18:00VfB Stuttgart?-?Greuther Furth

18:00SV Wehen Wiesbaden?-?Arminia Bielefeld

17:00UD Oliveirense?-?Porto B

22:00Chaves?-?SC Covilha

22:00CD Nacional?-?Penafiel

22:00Academico Viseu?-?SC Farense

23:00Esperance Sportive de Tunis?-?Al-Nejmeh

00:00Nouadhibou?-?Al-Jaish Damascus

03:00RCA Raja Casablanca Atlhletic?-?Hilal Al Quds

12:00Newcastle Jets?-?Sydney

12:00South Coast Wolves?-?Canberra Olympic

15:15Dukla Praha?-?Usti nad Labem

20:00Abus Ungheni?-?Victoria Bardar

20:30Nữ Lyon?-?Nữ PSG

21:00Bradford AFC?-?Carlisle

21:30Lisen?-?Prostejov

00:00Olimpia Elblag?-?Bytovia Bytow

00:00Budejovice?-?Viktoria Plzen

00:00Varteks Varazdin?-?Dinamo Zagreb

01:00Nimes?-?Toulouse

10:00Queensland Lions SC?-?Campbelltown City SC

19:15Sarawak?-?Ukm

23:00Sporting Charleroi?-?Sint Truidense VV

01:00Royal Antwerp?-?Cercle Brugge

01:00Red Star Waasland-Beveren?-?Mouscron Peruwelz

01:30Genk?-?Oostende

21:00Livingston?-?Aberdeen

21:00Motherwell FC?-?Ross County

21:00St. Mirren?-?Hamilton

21:00Buckie Thistle?-?Civil Service Strollers

21:00Dalbeattie Star?-?Gala Fairydean

21:00Edinburgh University?-?Lochee United

21:00Forres Mechanics?-?Banks Odee

21:00Fort William?-?Vale Of Leithen

21:00Fraserburgh?-?Bonnyrigg Rose

21:00Keith?-?Stirling University

21:00Spartans?-?Deveronvale

21:00Linlithgow Rose?-?Huntly

01:15Algeria?-?Morocco

01:15Tunisia?-?Libya

18:30Falkenbergs FF?-?Ostersunds

21:00Kalmar FF?-?Hacken

21:00IFK Norrkoping?-?Orebro

23:00IFK Goteborg?-?IK Sirius

23:00Brann?-?FK Haugesund

21:30Opava?-?Slovan Liberec

21:30Marila Pribram?-?Mfk Karvina

21:30Synot Slovacko?-?Teplice

17:00Honka?-?HJK Helsinki

19:00Kpv?-?RoPS Rovaniemi

22:00HIFK?-?SJK Seinajoki

20:00LKS Lodz?-?Arka Gdynia

22:00Stal Mielec?-?Belchatow

22:30Lechia Gdansk?-?Korona Kielce

23:00Chrobry Glogow?-?Odra Opole

23:00Chojniczanka Chojnice?-?Radomiak Radom

23:00Zaglebie Sosnowiec?-?Gks Jastrzebie

00:10Sandecja?-?Warta Poznan

01:00Slask Wroclaw?-?Zaglebie Lubin

01:00LKS Nieciecza?-?Miedz Legnica

21:30Slaven Belupo Koprivnica?-?Hnk Gorica

21:15Volos Nfc?-?OFI Crete

23:30Asteras Tripolis?-?Atromitos Athens

00:00Panaitolikos Agrinio?-?AEK Athens

20:00Codru Lozova?-?Dinamo-Auto

23:00Speranta Nisporeni?-?Sheriff

20:00Granit Mikashevichi?-?Naftan Novopolock

20:00Slutsksakhar Slutsk?-?Torpedo Zhodino

22:00Neman Grodno?-?Dnepr Mogilev

16:00Okzhetpes?-?Irtysh Pavlodar

19:00Kaisar Kyzylorda?-?Kairat Almaty

19:00Taraz?-?FK Atyrau

20:00Zhetysu Taldykorgan?-?Astana

02:30Hfx Wanderers?-?Valour

05:00Fc Edmonton?-?York 9

21:00Botafogo?-?Sao Paulo

03:00Cruzeiro?-?Flamengo

05:00Corinthians?-?Bahia

07:00Santos?-?Gremio

23:15Estudiantes?-?Patronato Parana

01:30Defensa Y Justicia?-?CA Huracan

03:45San Lorenzo?-?Boca Juniors

06:00Atletico Tucuman?-?Independiente

02:30Atlanta United?-?San Jose Earthquakes

04:00Vancouver Whitecaps?-?Columbus Crew

06:30Cincinnati?-?Chicago Fire

06:30New England Revolution?-?Real Salt Lake

07:30Sporting Kansas City?-?Colorado Rapids

07:30Houston Dynamo?-?Orlando City

09:30LA Galaxy?-?Montreal Impact

09:30Los Angeles?-?Toronto

05:00Atletico San Luis?-?Santos Laguna

05:00Necaxa?-?Leon

05:00Monterrey?-?Puebla

07:00Pachuca?-?Club Tijuana

09:00Club America?-?Queretaro

14:00Avispa Fukuoka?-?Okayama

16:00Ventforet Kofu?-?Albirex Niigata

16:00V-Varen Nagasaki?-?Kyoto Purple Sanga

17:00Zweigen Kanazawa FC?-?Renofa Yamaguchi

17:00Ryukyu?-?Yamagata Montedio

12:00Mito Hollyhock?-?Gifu

14:30Dalian Yifang?-?Shenzhen Jiazhaoye

18:35Shandong Luneng?-?ShenHua SVA FC

18:35Hebei Hx Xingfu?-?Tianjin Teda

08:00Real Espana?-?CD Olimpia

17:00Riteriai?-?FK Zalgiris Vilnius

19:00Kauno Zalgiris?-?Suduva

19:00Atlantas Klaipeda?-?Stumbras

20:00FK Zalgiris Vilnius?-?Suduva

18:00Jelgava?-?Rigas Futbola Skola

19:00Spartaks Jurmala?-?Liepajas Metalurgs

21:00Airdrie United?-?Raith Rovers

21:00East Fife?-?Dumbarton

21:00Forfar Athletic?-?Montrose

21:00Stranraer?-?Falkirk

23:00Qormi?-?Fgura United

01:15Naxxar Lions?-?Pieta Hotspurs

23:00Hamrun Spartans?-?Sirens

23:00Hibernians FC?-?Senglea Athletic

01:15Sliema Wanderers FC?-?Gudja United

22:00Nữ Lsk Kvinner?-?Nữ Sandviken

06:00Charlotte Independence?-?Swope Park Rangers

06:00Louisville City?-?New York Red Bulls B

06:30Tampa Bay Rowdies?-?Bethlehem Steel

07:00Nashville?-?Pittsburgh Riverhounds

07:00Memphis 901?-?Stlouis Lions

07:00Tulsa Roughnecks?-?Orange County Blues Fc

07:30Rio Grande Valley?-?Real Monarchs Slc

08:30El Paso Locomotive?-?Colorado Springs Switchbacks

09:30Fresno?-?Phoenix Rising

09:00Deportivo Saprissa?-?Santos De Guapiles

22:00Trenkwalder Admira?-?St.Polten

22:00Mattersburg?-?Sturm Graz

22:00WSG Wattens?-?Rapid Wien

19:00Yerevan?-?Urartu

19:00Shirak?-?Avan Academy

19:00Alashkert?-?Gandzasar Kapan

20:30Standard Sumqayit?-?Sabah

22:45Sabail?-?Gilan Gabala

22:00Om Medea?-?Drb Tadjenant

21:00Partizani Tirana?-?Ks Bylis

21:00Skenderbeu Korca?-?Teuta Durres

00:00KS Perparimi Kukesi?-?KF Tirana

20:00Metallurg Bekobod?-?Pakhtakor Tashkent

20:00Sogdiana Jizak?-?Navbahor Namangan

01:45Bray Wanderers?-?Drogheda United

01:45Cobh Ramblers?-?Longford Town

01:45Wexford Youths?-?Cabinteely

01:45Athlone?-?Galway United

01:45Shelbourne?-?Limerick FC

20:30Kongsvinger?-?Ullensaker/Kisa IL

19:00Vestel Manisaspor?-?Karaman Belediyesi Spor

19:00Artvin Hopaspor?-?Tokatspor

19:00Wing Larsburg?-?Yeni Orduspor

19:00Agri 1970 Spor?-?Cizrespor

19:00Elazig Belediyespor?-?Fethiyespor

19:00Fatsa Belediyespor?-?Tepecik Bld

19:00Pazarspor?-?Halide Edip Adivarspor

19:30Aksarayspor?-?Silivrispor

19:30Erbaaspor S?-?Karsiyaka

19:30Osmaniyespor?-?Modafenspor

20:00Catalca Spor?-?Serik Belediyespor

20:00Erokspor?-?Dai Lin Jissbon

20:00Darica Genclerbirligi?-?Golcukspor

20:00Bayrampasa?-?Batman Petrolspor

20:00Bursa Niluferspor AS?-?Nevsehirspor Genclik

20:00Nazillispor?-?Yimpas Yozgatspor

20:00Siauliai?-?Minija

22:00Taip?-?Nevezis

02:00Vikingur Gotu?-?HB Torshavn

20:00Real Succes?-?Glodeni

20:00Cahul 2005?-?Olimpia Balti

20:00Dacia Buiucani?-?Singerei

21:00Al-Najma?-?Al-hala

21:00Al-Muharraq?-?Al-Riffa

23:30Busaiteen?-?Manama Club

20:30Kozuv?-?Kamenica Sasa

00:45Shakhter Soligorsk?-?Vitebsk

18:00Balvu Vilki?-?Jdfs Alberts

19:00New Project?-?Tukums-2000

19:00Rezekne / Bjss?-?Super Nova

20:00Fk Smiltene Bjss?-?Fk Dinamo Riga

17:45Lampang?-?Army United

18:00Air Force Central?-?Khonkaen FC

19:00Bangkok Glass?-?Navy

19:00Udon Thani?-?Ayutthaya Fc

20:00Samut Sakhon?-?Rayong

20:30Plackovica?-?Belasica Strumica

20:30Osogovo?-?Pobeda Prilep

20:30Pelister Bitola?-?Fk Rinija Gostivar

20:30Kadino?-?Ohrid 2004

20:30Labunishta?-?Drita

20:30Vardar Forino?-?Skopje

20:30Korab Debar?-?Vlazrimi Kicevo

01:00Balzan?-?Valletta FC

23:35Al Ttadamon?-?Al Sahel

18:00Zorka-BDU Minsk?-?Isloch Minsk

20:00Lokomotiv Gomel?-?Lida

20:00Khimik Svetlogorsk?-?Belshina Babruisk

20:00Vigvam Smolevichy?-?Volna Pinsk

20:00Kommunalnik Slonim?-?Sputnik

20:00Fc Baranovichi?-?Fk Orsha

20:00Smorgon FC?-?Rukh Brest

06:00Real Mississauga?-?Vorkuta

06:00Sc Waterloo?-?Ukraine United

17:30Vejle U19?-?Aarhus Agf U19

17:30Odense Bk U19?-?Brondby U19

18:00Aalborg Bk U19?-?Esbjerg Fb U19

18:00Randers U19?-?Sonderjyske U19

18:00Midtjylland U19?-?Nordsjaelland U19

23:05Temperley?-?Estudiantes de Caseros

01:30Atletico Atlanta?-?Guillermo Brown

01:30All Boys?-?Atletico Rafaela

01:30Almagro?-?Chacarita Juniors

01:30Villa Dalmine?-?Deportivo Riestra

19:30Liefering?-?Wacker Innsbruck

01:00FAC Team Fur Wien?-?Dornbirn

15:30Zenit St.petersburg Youth?-?Rubin Kazan Youth

17:00Orenburg Youth?-?Lokomotiv Moscow Youth

17:00Dinamo Moscow 2?-?Pfc Sochi Youth

20:40Mrbat?-?Sohar Club

22:40Fnjaa SC?-?Al Seeb

23:00Saham?-?Oman Club

21:00Nữ Umf Selfoss?-?Nữ Ibv Vestmannaeyjar

21:00Nữ Valur?-?Nữ Keflavik

21:00Nữ Fylkir?-?Nữ Breidablik

21:00Nữ Stjarnan?-?Nữ Kr Reykjavik

18:00Nữ U17 Iceland?-?U17 Nữ Pháp

18:00Nữ U17 Belarus?-?Nữ malta u17

18:00Nữ malta u17?-?Nữ U17 Belarus

20:00Al-Safa?-?Al Akhaahli Alay

20:00Odense Bk U17?-?Brondby U17

20:00Vejle U17?-?Aarhus Agf U17

20:15Midtjylland U17?-?Nordsjaelland U17

20:15Aalborg Bk U17?-?Esbjerg Fb U17

21:00Turriff United?-?Formartine United

21:00Strathspey Thistle?-?Lossiemouth

21:00Nairn County?-?Clachnacuddin

21:00Inverurie Loco Works?-?Wick Academy

21:00Harland Wolff Welders?-?Police Service Of Northern Ireland

21:00Ballinamallard United?-?Dundela

21:00Ballyclare Comrades?-?Knockbreda Parish

21:00Dergview?-?Portadown FC

21:00Loughgall?-?Ards

21:00Queens University?-?Newry City

17:30Sturm Graz/stattegg Womens?-?Wacker Innsbruck Womens

20:00Ts Sporting?-?Mbombela United

20:00Royal Eagles?-?Real Kings

22:00Rc Relizane?-?Mo Bejaia

22:00Om Arzew?-?Usm El Harrach

22:00Rc Arba?-?As Khroub

22:00A Bou Saada?-?Mc Saida

01:00Mc El Eulma?-?Usm Annaba

01:00Wa Tlemcen?-?Asm Oran

01:00Jsm Bejaia?-?Jsm Skikda

21:30Radnik Sesvete?-?HNK Sibenik

21:30Solin?-?Bijelo Brdo

21:30Cibalia?-?Hajduk Split Ii

21:30Hrvatski Dragovoljac?-?Kustosija

21:30Orijent Rijeka?-?Croatia Zmijavci

00:00Medjimurje?-?Dinamo Zagreb 2

13:30Persipura Jayapura?-?Persib Bandung

18:30Madura United?-?Persela Lamongan

21:00Ferrocarril Midland?-?Deportivo Merlo

01:30Canuelas?-?Deportivo Espanol

18:00Lindome GIF?-?Ljungskile SK

20:00Tvaakers IF?-?Atvidabergs FF

20:00Karlstad BK?-?IF Sylvia

20:00Nykopings BIS?-?Rynninge IK

21:00Assyriska Turab Ik Jkp?-?Utsiktens BK

21:00Torns IF?-?Eskilsminne IF

17:00Portimonense U23?-?Maritimo U23

17:00Benfica U23?-?Coimbra Ec U23

20:00Feirense U23?-?Vitoria Setubal U23

11:00Nữ Vegalta Sendai?-?Nữ Iga Kunoichi

17:00Jai Fodbold Womens?-?Nữ Aalborg Bk

17:00Nữ Damso?-?Nữ boldklubben af 1893

18:00Osterbro If Womans?-?Nữ Frederiksberg Boldklub

20:00Nữ Kolbotn?-?Nữ Stabaek

20:00Nữ Arna Bjornar?-?Nữ Avaldsnes

20:00Nữ lyn?-?Nữ Klepp Il

20:00Fart Womens?-?Nữ Roa

20:00Nữ Valerenga?-?Nữ Trondheims Orn

18:00Nữ neman grodno?-?Slavyanka Minsk Womens

20:00Nữ Bobruichanka Bobruisk?-?Nữ Zorka Bdu Minsk

20:00Nữ nadezhda?-?Nữ botsor brest

20:00Rguor Minsk Womens?-?Nữ Minsk

21:00Rguor Minsk Womens?-?Nữ Zorka Bdu Minsk

07:00Nữ Chicago Red Stars?-?Nữ Washington Spirit

09:00Nữ Seattle Reign?-?Nữ Sky Blue

09:30Nữ Portland Thorns?-?Nữ Houston Dash

18:00Nữ Ob?-?Nữ Kolding Bk

18:00Nữ Ob?-?Nữ Fortuna Hjorring

18:00Nữ Ballerup Skovlunde?-?Nữ vsk aarhus

18:30Nữ Sundby Bk?-?Naesby Bk Womans

20:00Nữ Thisted?-?Nữ vsk aarhus

20:00Nữ Thisted?-?Nữ Brondby

18:00Nữ tartu sk 10 premium?-?Nữ lootos polva

18:00Nữ Jk Parnu?-?Nữ jk tallinna kalev

18:00Nữ saku sporting?-?Nữ flora tallinn

00:30Dessel Sport?-?Lierse Kempenzonen

01:00KSK Heist?-?Thes Sport

01:00Kmsk Deinze?-?Seraing United

01:00Dender?-?Lalouviere

01:00Tubize?-?Jeunesse Molenbeek

21:00Nuneaton Town?-?Alvechurch

23:20Bromsgrove Rovers?-?Kings Langley

21:00Monterrey U20?-?Puebla U20

23:00Club America U20?-?Queretaro U20

06:00Lansing Ignite?-?Tormenta

06:00Chattanooga Red Wolves?-?Orlando City u23

09:30Tucson?-?Richmond Kickers

17:30VV Katwijk?-?Quick boys

19:30Gelders Veenendaalse VV?-?Excelsior Maassluis

20:00Spakenburg?-?Jong Sparta Rotterdam

20:00Rijnsburgse Boys?-?Volendam Am

20:00ASWH?-?IJsselmeervogels

20:30Kozakken Boys?-?HHC Hardenberg

23:00de Treffers?-?Scheveningen

23:00TEC?-?Noordwijk

22:30Liga de Loja?-?Club Atletico Porteno

23:00Orense Sc?-?Cd Independiente Juniors

18:30Varbergs BoIS FC?-?Syrianska

21:00Dalkurd Ff?-?Osters IF

21:00Jonkopings Sodra IF?-?Norrby IF

21:00Bolton Wanderers?-?Sunderland

21:00Gillingham?-?Ipswich

21:00Wycombe Wanderers?-?Portsmouth

21:00Accrington Stanley?-?Blackpool

21:00Tranmere Rovers?-?Burton Albion

21:00AFC Wimbledon?-?Bristol Rovers

21:00Rotherham United?-?Shrewsbury Town

21:00Fleetwood Town?-?Rochdale

21:00Doncaster Rovers?-?Peterborough United

21:00Lincoln City?-?Oxford United

21:00Milton Keynes Dons?-?Southend United

21:00Bury?-?Coventry

00:45Helmond Sport?-?Oss

19:00Volga Olimpiets?-?Avangard

20:00Spartak Moscow II?-?Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00Chayka K Sr?-?Krasnodar II

21:00Mordovia Saransk?-?Tekstilshchik Ivanovo

21:00Torpedo Moscow?-?Tom Tomsk

22:00Torpedo Armavir?-?Luch-Energiya

22:00Baltika?-?Rotor Volgograd

22:00Chertanovo Moscow?-?Shinnik Yaroslavl

22:00Fakel Voronezh?-?Khimki

21:00E.N.Paralimni?-?APOEL Nicosia

22:00Omonia Nicosia?-?Apollon Limassol FC

00:00AEL Limassol?-?Doxa Katokopias

18:00Lviv?-?Olimpic Donetsk

21:00Zorya?-?Illichivets

19:00Cs Voluntari?-?Clinceni

21:30Sepsi?-?Hermannstadt

00:30Astra Ploiesti?-?Dinamo Bucuresti

21:00Indjija?-?Radnicki Nis

23:00Cukaricki?-?Mladost Lucani

23:00Spartak Subotica?-?FK Javor Ivanjica

23:00FK Napredak Krusevac?-?Karadjordje Topola

23:00FK Rad Beograd?-?Radnik Surdulica

01:00Macva Sabac?-?Proleter Novi Sad

01:00Vojvodina?-?FK Vozdovac Beograd

21:30Botev Vratsa?-?Dunav Ruse

00:00Slavia Sofia?-?Levski Sofia

22:00DAC Dunajska Streda?-?MFK Ruzomberok

00:00Trencin?-?Slovan Bratislava

00:00Nitra?-?Zemplin Michalovce

00:00MSK Zilina?-?FK Pohronie

00:00Skf Sered?-?Zlate Moravce

23:00NK Aluminij?-?Tabor Sezana

20:30Carmarthen?-?The New Saints

20:30Penybont?-?Airbus

20:30Bala Town?-?Uwic Inter Cardiff

20:30Newtown?-?Connahs Quay Nomads

21:30Sloboda Uzice Sevojno?-?FK Sarajevo

21:30Mladost Doboj Kakanj?-?Sloboda Uzice Sevojno

00:00Borac Banja Luka?-?NK Siroki Brijeg

00:30FK Zeljeznicar?-?Radnik Bijeljina

17:00Paide Linnameeskond?-?Viljandi Jk Tulevik

17:00Nomme JK Kalju?-?JK Tallinna Kalev

20:00Levadia Tallinn?-?Trans Narva

22:00Stade Ouchy?-?Chiasso

23:00Winterthur?-?Wil 1900

00:00Neuchatel Xamax?-?Sion

00:00St. Gallen?-?Servette

00:00Aarau?-?Schaffhausen

20:30Garbarnia Krakow?-?GKS Katowice

21:00Skra Czestochowa?-?Znicz Pruszkow

21:00Pogon Siedlce?-?Blekitni Stargard Szczecinski

22:00Lech Ii Poznan?-?Widzew lodz

00:00Gornik Polkowice?-?Elana Torun

17:00Desna Chernihiv U21?-?Shakhtar Donetsk U21

18:00Vorskla U21?-?Dynamo Kyiv U21

21:00Inverness C.T.?-?Queen of the South

21:00Alloa Athletic?-?Ayr Utd

21:00Dundee United?-?Arbroath

21:00Greenock Morton?-?Dundee

21:00Partick Thistle?-?Dunfermline

22:00Excelsior Virton?-?KFCO wilrijk

01:30Westerlo?-?St Gilloise

19:00Mypa?-?KTP Kotka

19:00Jaro?-?Tpv Tampere

19:00Musa?-?AC Oulu

21:00Ac Kajaani?-?Ekenas IF Fotboll

15:00CS Mioveni?-?Dunarea Calarasi

15:00Juventus Bucharest?-?Metaloglobus

15:00Pandurii?-?UTA Arad

15:00Snagov?-?Csikszereda

15:00Voin Tate Numa Glenn?-?Luceafarul Oradea

16:30Concordia Chiajna?-?Scm Argesul Pitesti

20:30Politehnica Timisoara?-?Scolar Resita

19:00Chikhura Sachkhere?-?Dinamo Tbilisi

21:00WIT Georgia Tbilisi?-?Dila Gori

18:00Umraniyespor?-?Boluspor

20:30Altay Spor Kulubu?-?Keciorengucu

20:30Osmanlispor?-?Altinordu

23:00Adana Demirspor?-?Bursaspor

15:15Chrudim?-?Fk Graffin Vlasim

15:15Fotbal Trinec?-?Viktoria Zizkov

21:30Sk Slovan Varnsdorf?-?Pardubice

22:00Hradec Kralove?-?Slavoj Vysehrad

20:00Kremin Kremenchuk?-?Chernomorets Odessa

20:30Balkany Zorya?-?Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:00Cherkashchyna Akademiya?-?Hirnyk Sport

21:00Rukh Vynnyky?-?Obolon Kiev

23:00Metalist Kharkiv?-?Volyn

16:00Synot Slovacko U19?-?Mlada Boleslav U19

17:00Ceske Budejovice u19?-?Brno U19

17:00Banik Ostrava u19?-?Meteor Praha U19

18:30Zlin U19?-?Sparta Praha U19

21:00Radnicki Pirot?-?Novi Pazar

21:00Dinamo Vranje?-?Buducnost Dobanovci

21:00Radnicki 1923 Kragujevac?-?Trajal Krusevac

23:30Backa Backa Palanka?-?FK Bezanija

23:30FK Metalac Gornji Milanovac?-?Zarkovo

19:00Brezice?-?Krsko Posavlje

21:00Nafta?-?Rogaska

21:00Nd Beltinci?-?Bilje

21:00Koroska Dravograd?-?Nk Roltek Dob

21:00Gorica?-?Fuzinar

21:00NK Krka?-?Nk Radomlje

21:00Fuzinar?-?Gorica

21:00Vestri?-?Tindastoll Sauda

21:00Volsungur Husavik?-?Throttur Vogur

21:00Fjardabyggd?-?Leiknir F

21:00Ir Reykjavik?-?Kf Gardabaer

21:00Kari Akranes?-?UMF Selfoss

21:00Umf Vidir?-?Dalvik Reynir

21:00Leiknir Reykjavik?-?Fram Reykjavik

21:00Vikingur Olafsvik?-?Umf Njardvik

21:00Thor Akureyri?-?Magni

21:00Grotta Seltjarnarnes?-?Haukar

21:00Throttur?-?Umf Afturelding

21:00Keflavik?-?Fjolnir

20:30Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas?-?Mfk Dubnica Nad Vahom

20:30KFC Komarno?-?Dukla Banska Bystrica

20:30SKM Puchov?-?Stk 1914 Samorin

21:00Port Vale?-?Mansfield Town

21:00Colchester United?-?Leyton Orient

21:00Plymouth Argyle?-?Cheltenham Town

21:00Walsall?-?Scunthorpe United

21:00Crewe Alexandra?-?Salford City

21:00Cambridge United?-?Swindon

21:00Newport County?-?Exeter City

21:00Forest Green Rovers?-?Stevenage Borough

21:00Oldham Athletic?-?Morecambe

21:00Northampton Town?-?Crawley Town

19:00Chemnitzer?-?Carl Zeiss Jena

19:00MSV Duisburg?-?Munchen 1860

19:00Hallescher?-?Preuben Munster

19:00Kaiserslautern?-?1. Magdeburg

19:00SpVgg Unterhaching?-?SG Sonnenhof Grobaspach

19:00Viktoria Koln?-?Eintr. Braunschweig

18:00Nữ Turbine Potsdam?-?Nữ Wolfsburg

21:00Grantham Town?-?Bamber Bridge

21:00South Shields?-?Basford Utd

21:00Stalybridge Celtic?-?Radcliffe Borough

21:00Atherton Collieries?-?Mickleover Sports

16:45Egri FC?-?Mol Fehervar

20:00Rco Agde?-?Diosgyor

20:00Putnok Vse?-?Paksi SE

20:00Hodmezovasarhely?-?Budaorsi Sc

20:00Dunaharaszti Mtk?-?Budapest Honved

20:00Sarvar?-?Debreceni VSC

20:00Bonyhad Volgyseg?-?Puskas Akademia

20:00Velence Se?-?Szegedi Ak

20:00Salgotarjan Btc?-?Szolnoki MAV

20:00Balassagyarmat Se?-?Dorogi

20:00Heviz?-?Mezokovesd-Zsory

20:00Hatvan?-?Ujpesti TE

20:00Szentlorinc Se?-?Gyirmot Se

20:00Thse Szabadkikoto?-?Duna Tisza

20:00Soltvadkerti Te?-?Kaposvar

20:00Cegled?-?Papai Perutz

20:00Nagykanizsai Te 1866?-?Veszprem

20:00Balatonlelle Se?-?Dabas

20:00Csornai Se?-?Tatabanya

20:00Petervasara?-?Menfocsanak

20:00Nagyecsed Rse?-?Nagybajomi Ac

20:00Szekszard Ufc?-?Lipot Sk

20:00Andrashida Sc?-?Kecskemeti TE

20:00Hajduszoboszloi?-?Vep

20:00Soproni Svse-gysev?-?Kecsked Ksk

23:00Mori Se?-?Kozarmisleny Se

00:00Deac?-?Csakvari Tk

21:00Ks Legionovia Legionowo?-?Stal Stalowa Wola

16:00Gornik Zabrze Youth?-?Jagiellonia Bialystok Youth

17:00Sms Lodz Youth?-?Wisla Krakow Youth

17:00Cracovia Krakow Youth?-?Legia Warszawa Youth

17:00Korona Kielce Youth?-?Slask Wroclaw Youth

17:00Escola Varsovia Warszawa Youth?-?Pogon Szczecin Youth

17:00Zaglebie Lubin Youth?-?Zha Buse U19

21:00Yate Town?-?Walton Casuals

16:00Bologna U20?-?Napoli U19

18:00Inter Milan U20?-?Fiorentina U20

20:00Benevento Youth?-?Perugia Youth

20:00Atalanta U19?-?Juventus U19

20:00Brescia Youth?-?Virtus Entella Youth

20:00Cittadella Youth?-?Venezia Youth

20:00Parma U20?-?Udinese Youth

20:00Ascoli Youth?-?Lecce U20

20:00Pisa Youth?-?Cosenza Calcio Youth

20:00Salernitana Youth?-?Livorno U19

20:00Trapani Youth?-?Frosinone Youth

20:00Chievo Youth?-?Sampdoria U19

20:00Lazio U20?-?Pescara Youth

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s