Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Khánh Hòa?-?Quảng Nam

17:00Đà Nẵng?-?Hoàng Anh Gia Lai

19:00TP Hồ Chí Minh?-?Sông Lam Nghệ An

02:00Barcelona?-?Valencia

23:00Frosinone?-?Chievo

01:30Bologna?-?Napoli

01:00RB Leipzig?-?Bayern Munich

15:00Pohang Steelers?-?Seoul

17:00Seongnam Ilhwa Chunma?-?Ulsan Hyundai Horang-i

17:00Gangwon?-?Jeju United

17:45Nakhon Ratchasima?-?Port

18:00Trat?-?Chiangrai United

20:00Suphanburi?-?Ptt Rayong

23:15Porto?-?Sporting Lisbon

23:00Konyaspor?-?Akhisar Bld.Geng

02:00Benevento?-?Cittadella

21:00Cf Rayo Majadahonda?-?Cordoba

23:00Sporting de Gijon?-?Albacete

23:00Osasuna?-?Las Palmas

18:30Viktoria Plzen U21?-?Sigma Olomouc U21

20:30Bồ Đào Nha U20?-?Hàn Quốc U20

23:00Pháp U20?-?Saudi Arabia U20

23:00Panama U20?-?Mali U20

01:30Argentina U20?-?U20 Nam Phi

16:00Marconi Stallions?-?APIA Leichhardt Tigers

19:00Sukhothai?-?Chainat

19:00Nữ Anh?-?Nữ Đan Mạch

21:00Selangor PKNS?-?Misc Mifa

21:00Nữ Pháp?-?Nữ Thái Lan

22:55NK Rudar Velenje?-?NK Triglav Kranj

02:00Buffalo?-?St. Pauli

06:00Indy Eleven?-?Nashville

22:30Berane?-?Decic Tuzi

22:30Bokelj Kotor?-?Kom Podgorica

22:30Ofk Igalo?-?Jezero Plav

22:30Mladost Ljeskopolje?-?Arsenal Tivat

22:30Jedinstvo Bijelo Polje?-?Otrant

23:15Sporting Lisbon?-?Porto

21:00Hearts?-?Celtic

11:00Matsue City?-?Kamatamare Sanuki

11:00Ban Di Tesi Iwaki?-?Đại học sendai

11:00Thespa Kusatsu Gunma?-?Tokyo International University

11:00Toin University Of Yokohama?-?Yamagata University

11:00Mio Biwako Shiga?-?Osaka

11:00Blaublitz Akita?-?Meiji University

11:00AC Nagano Parceiro?-?Niigata University

11:00Wityn Three?-?Kwansei Gakuin University

11:00Md Nagasaki?-?Kochi United

11:00Hokkaido University?-?Ryutsu Keizai University

11:00Nara Club?-?Ritsumeikan University

11:00Gainare Tottori?-?International Pacific University

11:00Giravanz Kitakyushu?-?Tokuyama University

11:00Roasso Kumamoto?-?Verspah Oita

11:00Grulla Morioka?-?Yamanashi Gakuin University Pegasus

11:00Kataller Toyama?-?Kariya

11:00Urayasu Sc?-?Đại học hosei

22:00Kobenhavn?-?Nordsjaelland

22:00Midtjylland?-?Esbjerg FB

22:00Odense BK?-?Brondby

21:00Hacken?-?IFK Goteborg

21:00Malmo?-?AFC Eskilstuna

23:00Helsingborg IF?-?Falkenbergs FF

23:00Kristiansund BK?-?Bodo Glimt

23:00Valerenga?-?Lillestrom

23:00Odd Grenland?-?Stabaek

00:00Viking?-?Sarpsborg 08 FF

22:00Synot Slovacko?-?Mfk Karvina

22:00Bohemians 1905?-?Opava

22:00Marila Pribram?-?Dukla Praha

21:00HIFK?-?Inter Turku

21:00RoPS Rovaniemi?-?SJK Seinajoki

01:00Slaven Belupo Koprivnica?-?NK Rijeka

07:30Everton CD?-?Huachipato

01:45Csd Antofagasta?-?Union La Calera

06:30Colo Colo?-?Audax Italiano

18:45Fredericia?-?Hvidovre IF

18:45Elite 3000 Helsingor?-?Lyngby

18:45Herfolge Boldklub Koge?-?Roskilde

18:45Naestved?-?Thisted

18:45Silkeborg IF?-?Nykobing Falster

18:45Viborg?-?Fremad Amager

19:00Dinamo-Auto?-?Zimbru Chisinau

20:15Torpedo Minsk?-?Gorodeya

22:15Slavia Mozyr?-?Torpedo Minsk

00:45Dinamo Brest?-?Neman Grodno

23:00Lyonnais B?-?Jura Sud Foot

23:00Lens B?-?Sainte Genevieve Sports

23:00As Furiani Agliani?-?Granville

23:00Nantes B?-?Mantes La Ville

23:00Poissy As?-?Lorient B

23:00Stade Briochin?-?PSG B

23:00US Boulogne?-?Oissel

23:00Vannes OC?-?Bastia CA

18:00St Pauli U17?-?Werder Bremen U17

18:00Holstein Kiel U17?-?Energie Cottbus U17

18:00Hannover 96 U17?-?Dynamo Dresden U17

21:00Fc Espoo?-?Honka Akatemia

21:00Ilves Tampere 2?-?Eps Espoo

02:00Botafogo?-?Palmeiras

05:00Gremio?-?Atletico-MG

06:00Orlando City?-?LA Galaxy

08:00Real Salt Lake?-?Atlanta United

02:30Chicago Fire?-?New York City

06:00Vancouver Whitecaps?-?Dallas

06:30Cincinnati?-?New York Red Bulls

06:30New England Revolution?-?DC United

06:30Philadelphia Union?-?Portland Timbers

07:00Minnesota United?-?Houston Dynamo

08:00Colorado Rapids?-?Columbus Crew

12:00Consadole Sapporo?-?Gamba Osaka

12:00Shimizu S-Pulse?-?Vegalta Sendai

13:00Cerezo Osaka?-?Tokyo

11:00Yokohama F Marinos?-?Jubilo Iwata

12:00Sagan Tosu?-?Kashima Antlers

12:00Urawa Red Diamonds?-?Sanfrecce Hiroshima

12:00Kyoto Purple Sanga?-?Renofa Yamaguchi

12:00V-Varen Nagasaki?-?Tokushima Vortis

13:00Tokyo Verdy?-?JEF United Ichihara

14:00Ventforet Kofu?-?Yokohama

15:00Ehime?-?Mito Hollyhock

17:30Ryukyu?-?Albirex Niigata

11:00Kagoshima United?-?Avispa Fukuoka

12:00Tochigi SC?-?Okayama

12:00Yamagata Montedio?-?Zweigen Kanazawa FC

14:30Beijing Renhe?-?Tianjin Teda

18:35Hebei Hx Xingfu?-?Jiangsu Sainty

18:35Wuhan ZALL?-?Tianjin TianHai

20:00Spartaks Jurmala?-?Metta/LU Riga

21:00Sc Kufu-98?-?Vifk Vaasa

21:00JIPPO?-?Mp Mikkeli

21:00Vantaa?-?Pepo

21:00Mp Mikkeli?-?Japs

21:00Viikingit?-?Lahden Reipas

19:00Comoros?-?Mauritius

21:30Angola?-?Swaziland

22:00Wacker Innsbruck?-?Mattersburg

22:00TSV Hartberg?-?Trenkwalder Admira

22:00Rapid Wien?-?Rheindorf Altach

20:00Gandzasar Kapan?-?Lori Vanadzor

22:00Flamurtari?-?Kamza

15:00Zvezda Irkutsk?-?Irtysh 1946 Omsk

16:00FK Chita?-?Dinamo Barnaul

20:00Luki Energiya?-?Murom

19:45Termez Surkhon?-?Kokand 1912

19:45Dinamo Samarkand?-?Qizilqum Zarafshon

20:50Navbahor Namangan?-?Andijon

21:00Metallurg Bekobod?-?Kuruvchi Bunyodkor

21:00Tera?-?Banga Gargzdai

23:00Navigatoriai Vlnius?-?Dziugas Telsiai

23:00Sspc Radviliskis?-?Stumbras

01:30Longford Town?-?Athlone

20:30Ullensaker/Kisa IL?-?HamKam

20:30Tromsdalen UIL?-?KFUM Oslo

20:00Elverum?-?Odd Grenland B

20:00Brattvag?-?Fredrikstad

21:00Byasen Toppfotball?-?Nardo

20:00Oppsal?-?Sotra

21:00Asker?-?Baerum SK

18:00Riga United?-?Karosta

21:00Laidze?-?Aliance

21:00Real Succes?-?Real Succes

21:30Borec Veles?-?Tikves Kavadarci

21:30Plackovica?-?Kozuv

21:30Vardar Negotino?-?Pehchevo

15:15Pisek?-?Zivanice

15:15Prevysov?-?Fk Loko Vltavin

22:00Dobrovice?-?Domazlice

22:00Slovan Velvary?-?Benesov

18:00Bolat Temirtau?-?Aktobe Zhas

18:00Zhetysu 2?-?Tarlan Shymkent

19:00Fk Auda Riga?-?Rezekne / Bjss

20:00Fk Smiltene Bjss?-?New Project

21:00Tukums-2000?-?Jdfs Alberts

22:00Caramba/dinamo Riga?-?Balvu Vilki

23:30Grazer AK?-?Wolfsberger Ac Amateur

17:45Customs Department FC?-?Thailand Honda Fc

18:00Ubon Umt United?-?JL Chiangmai United

19:00Chiangmai?-?PT Prachuap

19:00Ayutthaya Fc?-?Udon Thani

19:00Rayong?-?Samut Sakhon

20:00Army United?-?Lampang

21:00Edinet?-?Floresti

21:00Codru Lozova?-?Speranta Nisporeni

21:00Fcm Ungheni?-?Singerei

21:00Drochia?-?Iskra-stal Ribnita

21:00Maiak Chirsova?-?Olimp Comrat

21:00Slobozia Mare?-?Sireti

19:00Vigvam Smolevichy?-?Sputnik

20:00Granit Mikashevichi?-?Volna Pinsk

20:00Zhitkovichi‎?-?Rukh Brest

21:00Naftan Novopolock?-?Smorgon FC

21:00Khimik Svetlogorsk?-?Fk Orsha

21:30Lokomotiv Gomel?-?Krumkachy

22:00Fc Baranovichi?-?Lida

05:30London City?-?Sc Waterloo

07:30Brantford Galaxy Sc?-?Serbian White Eagles

17:00Vejle U19?-?Odense Bk U19

17:30Sonderjyske U19?-?Aarhus Agf U19

18:00Esbjerg Fb U19?-?Kobenhavn U19

18:00Brondby U19?-?Midtjylland U19

18:00Lyngby U19?-?Silkeborg If U19

18:00Aalborg Bk U19?-?Nordsjaelland U19

15:00Krasnodar Youth?-?Rubin Kazan Youth

16:00Dinamo Moscow 2?-?Arsenal Tula Youth

16:00Lokomotiv Moscow Youth?-?Ufa Youth

16:00Zenit St.petersburg Youth?-?Yenisey Krasnoyarsk Youth

17:00Orenburg Youth?-?Spartak Moscow Youth

18:00Cska Moscow Youth?-?Krylya Sovetov Samara Youth

19:00Terek Groznyi Youth?-?Rostov Youth

20:00Banants B?-?Ararat Armenia B

20:00Pyunik B?-?Banants C

20:30Black Forest?-?Orapa United

20:30Miscellaneous?-?Notwane

20:30Sankoyo Bush Bucks?-?Extension Gunners

20:30Shooting Stars Sc?-?Prisons Xi Gaborone

21:00Kf Flamurtari Pristina Kos?-?Kf Llapi

21:00Ballkani?-?De Rita Goni Lane

21:00Kf Liria Prizren?-?Kf Drenica Srbica

21:00Kf Ferizaj?-?Gjilani

21:00Kf Feronikeli?-?Kf Prishtina

02:30Al Ansar Lib?-?Al-Ahed

18:00Esbjerg Fb U17?-?Kobenhavn U17

20:00Aarhus Agf U17?-?Randers U17

20:15Lyngby U17?-?Silkeborg If U17

20:15Brondby U17?-?Midtjylland U17

20:30Aalborg Bk U17?-?Nordsjaelland U17

15:00Kitchee?-?Southern District

21:00Wacker Innsbruck Womens?-?Sturm Graz/stattegg Womens

20:00Tshakhuma Tm?-?Royal Eagles

22:30Radnik Sesvete?-?Varteks Varazdin

22:30Solin?-?Dugopolje

22:30Bijelo Brdo?-?Kustosija

22:30Hrvatski Dragovoljac?-?Osijek Ii

22:30NK Lucko?-?Hajduk Split Ii

22:30Medjimurje?-?Zadar

22:30HNK Sibenik?-?Dinamo Zagreb 2

22:30Hrvace?-?Imotski

22:30Urania?-?Neretva

22:30Uskok?-?Neretvanac Opuzen

20:30Pss Sleman?-?Semen Padang

22:30Edmf Churra?-?G Segoviana

23:00Cd Cayon?-?SD Logrones

23:00AE Prat?-?AD Ceuta

23:00Sd San Ignacio?-?Marino luanco

23:00UE Llagostera?-?Portugalete

01:00Moralo Cp?-?Ua Horta

02:00Al-Jaish Damascus?-?Al Taleiah

02:00Al-Karamah?-?Teshrin Sc

07:00Selwyn United?-?Nelson Suburbs

10:30Wellington Olympic?-?Napier City Rovers

12:30Lower Hutt City?-?Wairarapa United

09:00Western Suburbs?-?Stop Out

04:45Atletico Tucuman?-?Tigre

17:00Nữ Asa Aarhus?-?Nữ Varde IF

17:00Aarhus 1900 Womens?-?If Lyseng Womens

20:00Nữ botsor brest?-?Nữ Zorka Bdu Minsk

05:00Nữ Sky Blue?-?Nữ Portland Thorns

07:00Nữ utah royals?-?Orlando Pride Womens

18:00Nữ Ob?-?Naesby Bk Womans

20:00Nữ Vildbjerg Sf?-?Nữ farum bk

08:00Univ. Cesar Vallejo?-?Carlos Manucci

23:00Urs Lixhe Lanaye?-?Oudenaarde

23:00Olympia Wijgmaal?-?Ronse

01:00Excelsior Virton?-?Thes Sport

01:00Kmsk Deinze?-?Lierse Kempenzonen

18:00Djerv 1919?-?Vestfossen

18:00Melbo?-?IF Floya

18:30Junkeren?-?Leknes

19:00Rodde?-?Verdal

20:00Fjora?-?Bergen Nord

20:00Vard Haugesund?-?Lysekloster

20:00Steinkjer?-?Brumunddal

21:00Follo?-?Orn-Horten

21:00Frigg?-?Grei

21:00Ready?-?Halsen

21:00Donn?-?Pors Grenland

21:00Floy Flekkeroy Il?-?Flint

21:00Vindbjart?-?Mandalskameratene

21:00Stord IL?-?Fyllingsdalen

21:00Nybergsund IL Trysil?-?Kolstad

21:00Orkla?-?Strindheim IL

22:00Norild?-?Lyn Oslo

16:45Hume City U20?-?Dandenong Thunder U20

08:00Kjrsl?-?Tss

08:15Ahfc Royals?-?Houston Dynamo

09:00Portland Timbers U23?-?Seattle Sounders U23

07:00Tormenta?-?Lansing Ignite

20:30Excelsior Maassluis?-?Vitesse Arnhem Am

20:30Koninklijke Hfc?-?VV Katwijk

20:30HHC Hardenberg?-?Spakenburg

20:30Vv sint bavo?-?Lienden

20:30Jong Sparta Rotterdam?-?de Treffers

20:30IJsselmeervogels?-?AFC Amsterdam

20:30Gelders Veenendaalse VV?-?Rijnsburgse Boys

20:30Scheveningen?-?Kozakken Boys

17:45If Lyseng 2?-?Fredericia Ff

18:30Skanderborg?-?Hatting/torsted

18:30Soften Gf?-?Agerbaek/starup

19:00Esbjerg 2?-?Fuglebakken

19:15Horsens?-?Aabyhoj IF

20:00Nykobing B?-?Haslev

18:00Ringsted?-?Koge Bk

00:30Gualaceo Sc?-?Pottu Via Ho

03:00Cd Clan Juvenil?-?Cds Santa Rita

04:00Liga de Loja?-?Cd Independiente Juniors

19:00Pforzheim?-?Reutlingen

19:30Neckarsulmer Sport-Union?-?Nottingen

20:00Fsc Lohfelden?-?Vfb Ginsheim

20:00Spvgg Neu Isenburg?-?Waldgirmes

20:00Buchonia Flieden?-?Ksv Hessen Kassel

20:00Eddersheim?-?Viktoria Griesheim

20:00Ederbergland?-?Rot Weiss Hadamar

20:00Giessen?-?Bayern Alzenau

20:00Hunfelder Sv?-?Bad Vilbel

23:00HK Kopavog?-?Grindavik

23:30Ka Akureyri?-?IBV Vestmannaeyjar

01:00Vikingur Reykjavik?-?KR Reykjavik

21:00Halmstads?-?Degerfors IF

21:00Ik Frej Taby?-?Varbergs BoIS FC

21:00Syrianska?-?Brommapojkarna

23:00Jonkopings Sodra IF?-?IK Brage

23:30RKC Waalwijk?-?Go Ahead Eagles

01:45Sparta Rotterdam?-?De Graafschap

17:00Sibir?-?Krasnodar II

19:00Shinnik Yaroslavl?-?Avangard

19:00Spartak Moscow II?-?Petrotrest

19:00Fakel Voronezh?-?Tom Tomsk

19:00Khimki?-?Luch-Energiya

19:00Rotor Volgograd?-?Chertanovo Moscow

19:00Spartak Tambov?-?Zenit-2 St.Petersburg

19:00Baltika?-?FK Tyumen

19:00Volga Olimpiets?-?Mordovia Saransk

19:00Torpedo Armavir?-?Ska Khabarovsk

21:00Karpaty Lviv?-?Olimpic Donetsk

21:00Vorskla Poltava?-?Chernomorets Odessa

21:00Desna Chernihiv?-?Arsenal Kyiv

20:45Domzale?-?NK Maribor

22:55Krsko Posavlje?-?Gorica

22:55NK Aluminij?-?NK Olimpija Ljubljana

22:55NK Mura 05?-?NK Publikum Celje

22:00NK Celik?-?NK Siroki Brijeg

22:00Mladost Doboj Kakanj?-?Krupa

22:00Zvi Jerzy Da?-?Zrinjski Mostar

22:00Sloboda Uzice Sevojno?-?FK Zeljeznicar

22:00GOSK Gabela?-?FK Sarajevo

22:00Radnik Bijeljina?-?Sloboda Uzice Sevojno

20:00Trans Narva?-?Nomme JK Kalju

00:00Basel?-?Neuchatel Xamax

00:00Lugano?-?Grasshoppers

00:00Sion?-?Thun

00:00Young Boys?-?Luzern

00:00Zurich?-?St. Gallen

16:00Karpaty Lviv U21?-?Lviv U21

16:00Desna Chernihiv U21?-?Mariupol U21

16:00Zorya U21?-?Pfc Oleksandria U21

17:00Olimpic Donetsk U21?-?Chernomorets Odessa U21

17:00Shakhtar Donetsk U21?-?Vorskla U21

18:00Dynamo Kyiv U21?-?Arsenal Kyiv U21

18:00Lindome GIF?-?Eskilsminne IF

20:00Oskarshamns AIK?-?Lunds BK

21:00Assyriska Turab Ik Jkp?-?Ljungskile SK

21:00Atvidabergs FF?-?Tvaakers IF

21:00Utsiktens BK?-?IK Oddevold

21:00Kristianstads FF?-?IFK Varnamo

21:00Ac Kajaani?-?KTP Kotka

21:00Musa?-?Mypa

21:00Jaro?-?Haka

21:00AC Oulu?-?TPS Turku

19:00Karlbergs BK?-?Kungsangens If

19:00Skiljebo SK?-?Ifk Lidingo

21:00Taby?-?Kvarnsvedens IK

21:00Hudiksvalls Forenade FF?-?Ifk Stocksund

15:00Dacia Unirea Braila?-?Farul Constanta

15:00Metaloglobus?-?Acs Sirineasa

15:00Pandurii?-?Politehnica Timisoara

15:00ACS Poli Timisoara?-?CS Mioveni

15:00Ripensia Timisoara?-?Juventus Bucharest

15:00Snagov?-?Cs Aerostar Bacau

16:00Balotesti?-?Universitaea Cluj

18:00Chindia Targoviste?-?Luceafarul Oradea

20:00Chrudim?-?Viktoria Zizkov

20:00Hradec Kralove?-?Fk Mas Taborsko

20:00Vysocina Jihlava?-?Brno

20:00Fk Banik Sokolov?-?Usti nad Labem

20:00Fotbal Trinec?-?Budejovice

20:00Sk Slovan Varnsdorf?-?SC Znojmo

20:00Vitkovice?-?Pardubice

20:00Fk Graffin Vlasim?-?Prostejov

19:00Ifk Umea?-?Pitea If

19:00Ytterhogdal Ik?-?Ifk Timra

19:00Anundsjo If?-?Skelleftea Ff

19:00Gottne If?-?Friska Viljor

21:00Taftea Ik?-?IFK Ostersund

21:00Sandviks Ik?-?IFK Lulea

18:00Mfk Vodnyk Mikolaiv?-?Dnipro 1

21:00Kolos Kovalyovka?-?Obolon Kiev

21:00Hirnyk Sport?-?Volyn

21:00Fk Avanhard Kramatorsk?-?Metalist Kharkiv

21:00Rukh Vynnyky?-?Sumy

21:00Zirka Kirovohrad?-?Ahrobiznes Tsk Romny

21:30Prykarpattya Ivano Frankivsk?-?Helios Kharkiv

16:00Hradec Kralove u19?-?Pribram U19

16:00Mlada Boleslav U19?-?Pardubice U19

18:00Mfk Karvina U19?-?Vysocina Jihlava U19

18:00Synot Slovacko U19?-?Dukla Praha U19

19:00Ceske Budejovice u19?-?Zlin U19

17:00Tallinna Jk Legion?-?Jk Welco Elekter

17:00Jk Tallinna Kalev Ii?-?Rakvere Flora

22:00Bilje?-?Brda

21:00Vestri?-?Throttur Vogur

21:00Kari Akranes?-?Fjardabyggd

21:30Volsungur Husavik?-?Ir Reykjavik

22:00KFC Komarno?-?Slavoj Trebisov

22:00Lipany?-?Inter Bratislava

22:00Stk 1914 Samorin?-?FK Pohronie

22:00Msk Zilina B?-?Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas

22:00Lokomotiva Kosice?-?Partizan Bardejov

22:00Poprad?-?Artmedia Petrzalka

22:001. Tatran Presov?-?Dukla Banska Bystrica

00:00Astra Ploiesti?-?Viitorul Constanta

21:00Newport County?-?Tranmere Rovers

18:30Savedalens IF?-?Tidaholms

19:00Ifk Amal?-?Grebbestads If

21:00Nordvarmland Ff?-?Orebro Syrianska If

21:00IFK Uddevalla?-?Vargarda Ik

19:00Motala AIF?-?Stockholm Internazionale

19:00Tyreso Ff?-?IFK Aspudden-Tellus

21:00Arameisk-syrianska If?-?Assyriska If I Norrkoping

19:00Bk Olympic?-?Ksf Prespa Birlik

19:00Ifk Malmo?-?Onsala Bk

21:00Vinbergs If?-?Rosengard

21:00Angelholms FF?-?Assyriska Bk

21:00Eslovs Bk?-?Stafsinge If

19:00Almeboda/linneryd?-?Dalstorps If

19:00Ifo Bromolla If?-?Nassjo Ff

20:00Rappe Goif?-?Hassleholms If

21:00Nosaby If?-?Osterlen Ff

22:30FK Buducnost Podgorica?-?FK Sutjeska Niksic

22:30Grbalj Radanovici?-?Mornar

22:30Zeta?-?Lovcen Cetinje

22:30Ofk Titograd?-?OFK Petrovac

22:30Iskra Danilovgrad?-?Rudar Pljevlja

00:30Budapest Honved?-?Fehervar Videoton

18:15Zaglebie Lubin Youth?-?Pogon Szczecin Youth

18:30Jagiellonia Bialystok Youth?-?Motor Lublin Youth

19:30Gks Belchatow Youth?-?Escola Varsovia Warszawa Youth

20:30Arka Gdynia Youth?-?Wisla Krakow Youth

16:00Inter Milan U20?-?Palermo U20

18:00Juventus U19?-?Napoli U19

20:00Sassuolo Calcio Youth?-?Genoa U20

20:00Cagliari U20?-?Torino U19

20:00Empoli U20?-?Atalanta U19

20:00Fiorentina U20?-?AC Milan U19

20:00Sampdoria U19?-?Chievo Youth

20:00Udinese Youth?-?AS Roma U19

17:00Uks Lodz Womens?-?Nữ Gornik Leczna

18:00Nữ Czarni Sosnowiec?-?Nữ gks katowice

19:00Tegs Sk?-?Karlslunds If Hfk

21:00Bodens BK?-?Carlstad United BK

21:00IF Sylvia?-?Akropolis IF

21:00Karlstad BK?-?Gefle IF

21:00Sollentuna United FF?-?Bk Forward

21:30Stpolten Youth?-?SC/ESV Parndorf

17:00Paide Linnameeskond B?-?Viimsi Mrjk

15:15Uhersky Brod?-?Sardice

22:00Frydek-mistek?-?Odra Petrkovice

22:00Valasske Mezirici?-?Lisen

19:00Svg Reichenau?-?Usk Anif

21:00SV Grodig?-?Vfb Hohenems

21:30Sv Wals Grunau?-?Kitzbuhel

22:00Langenegg?-?Pinzgau Saalfelden

22:00Rheindorf Altach B?-?Tsv St Johann

23:00Sv Seekirchen?-?Dornbirn

23:00Olympique De Marseille B?-?Ogc Nice B

23:00GS Consolat Marseille?-?Pontarlier

23:00Frejus Saint-Raphael?-?Marseille Endoume

23:00Graces?-?Hyeres

23:00Martigues?-?Annecy

23:00Saint Priest?-?Monaco B

23:00Toulon?-?Chasselay M.D. Azergues

19:00Ons Womens?-?Nữ Idrottsklubben Myran

20:00Nữ Honka?-?Jyvaskylan Pallokerho Women's

22:00Nữ diosgyori vtk?-?Nữ Viktoria Szombathely

23:00Colomiers?-?Romorantin

23:00Le Puy Foot 43 Auvergne?-?Blois

23:00Les Herbiers?-?Stade Bordelais

23:00Sete FC?-?Andrezieux

23:00Saint Etienne B?-?Mont-de-Marsan

23:00Bordeaux B?-?Yzeure AS

15:00Ferencvarosi Tc U19?-?Gyori Eto Fc U19

17:00Budapest Honved U19?-?Diosgyor Vtk U19

18:00Mtk Hungaria Fc U19?-?Debreceni Vsc U19

20:00Illes Akademia Haladas U19?-?Puskas Akademia Fehervar U19

18:00Hoffenheim U17?-?Eintracht Frankfurt U17

18:001 Fsv Mainz 05 U17?-?Augsburg U17

18:00Spvgg Unterhaching U17?-?Heidenheim U17

18:00Bayern Munich U17?-?Ingolstadt U17

18:00Stuttgarter Kickers U17?-?Ssv Ulm U17

18:00Dortmund U17?-?Arminia Bielefeld U17

18:00Rw Essen U17?-?Hennef 05 U17

18:00Koln U17?-?Fortuna Dusseldorf U17

18:00Monchengladbach U17?-?Msv Duisburg U17

18:00Sg Unterrath U17?-?Bayer Leverkusen U17

18:00Bochum U17?-?Preussen Munster U17

18:00Sc Paderborn 07 U17?-?Schalke 04 U17

23:00Chartres?-?Vitre

23:00Saint Malo?-?Le Havre B

23:00St Pryve St Hilaire?-?Trelissac

23:00Feignies?-?Schiltigheim

23:00Fleury Merogis U.S.?-?Arras

23:00Haguenau?-?Bobigny Ac

23:00Iris Club de Croix?-?Stade Reims Ii

23:00Lille B?-?Creteil

23:00St Maur Lusitanos?-?Epinal

23:00Sedan?-?ASM Belfortaine

20:00Ofi Crete U19?-?Pas Giannina U19

00:00Bnei Yehuda Tel Aviv?-?Hapoel Hadera

00:00Hapoel Beer Sheva?-?Maccabi Tel Aviv

00:00Maccabi Netanya?-?Maccabi Haifa

19:30Singapore Warriors?-?Hougang United FC

19:30Tampines Rovers FC?-?Geylang United FC

21:00Perak?-?Melaka FC

21:00Pahang?-?Felda United FC

20:00Al Semawah?-?Al Zawraa

01:00Dabba Al-Fujairah?-?Banni Yas

01:00Emirate?-?Al-Sharjah

01:00Al Ahli Dubai?-?Ahli Al-Fujirah

15:30Đồng Tháp?-?Đắc Lắc

16:00An Giang?-?Phố Hiến

21:00Pulau Pinang?-?Sabah

21:00Sarawak?-?Johor Darul Takzim II

21:00Terengganu B?-?Kelantan FA

15:00Suwon?-?Daejeon Citizen

17:00Anyang?-?Seoul E Land

12:30West Adelaide?-?Adelaide Comets

12:30North Eastern Metrostars?-?Para Hills Knights

12:30Adelaide Blue Eagles?-?Campbelltown City SC

12:30Adelaide United U21?-?Adelaide Raiders SC

12:30Croydon Kings?-?Adelaide City

14:00Armadale?-?Sorrento

14:00Balcatta?-?ECU Joondalup

14:00Bayswater City?-?Perth Glory Am

14:00Floreat Athena?-?Stirling Lions

14:00Inglewood United?-?Rocking Ham City

14:00Perth SC?-?Cockburn City

12:00Green Gully Cavaliers?-?Altona Magic

12:15Avondale Heights?-?Dandenong City Sc

14:30Hume City?-?Dandenong Thunder

14:30Heilongjiang Lava Spring?-?Liaoning Whowin

14:30Inner Mongolia Zhongyou?-?Meizhou Hakka

18:30Beijing Beikong?-?Hangzhou Greentown

18:30Guangdong Southern Tigers?-?Shijiazhuang Ever Bright

18:30Shanghai Shenxin?-?Xinjiang Dabancheng

18:35Nantong Zhiyun?-?Sichuan Longfor

15:00Bayside United?-?Brisbane Knights

15:00Acacia Ridge?-?Caboolture

15:00Toowong?-?The Gap Bpl

11:00Pyeongchang?-?Jeonju Citizen

11:00Yangju Citizen Fc?-?Jungnang Chorus Mustang Fc

12:00Gimpo Fc?-?Cheongju Jikji Fc

13:00Yangpyeong?-?Icheon Citizen Fc

13:00Chuncheon Citizen?-?Pocheon Fc

13:00Yeoju Sejong?-?Goyang Fc

13:00Paju Citizen Fc?-?Chungju Citizen

13:00Pyeongtaek Citizen?-?Hwaseong Fc

13:00Siheung City?-?Gyeongju Citizen Fc

11:00Melbourne Victory Fc Am?-?Moreland Zebras

11:00Melbourne Victory Fc Am?-?Box Hill United Sc

12:00Moreland Zebras?-?Goulburn Valley Suns

12:00Brunswick City?-?Fc Bulleen Lions

12:00North Geelong Warriors?-?Eastern Lions Sc

12:00Murray United?-?Whittlesea Ranges Fc

12:00St Albans Saints?-?Melbourne Heart Youth

12:00Springvale White Eagles?-?Moreland City

12:15Northcote City?-?Werribee City Sc

13:00Manningham United Blues?-?Ballarat Red Devils

14:30Geelong Sc?-?Langwarrin

11:00North Geelong Warriors?-?Whittlesea Ranges Fc

11:00Brunswick City?-?Moreland City

11:00Ballarat Red Devils?-?Geelong Sc

11:00St Albans Saints?-?Werribee City Sc

13:00Cheonan City?-?Incheon Korail

15:00Gimhae City?-?Busan Transportation

14:00Yinchuan Helanshan?-?Hebei Jingying

14:00Sichuan Jiuniu?-?Wuhan Three Towns

14:00Guangxi Baoyun?-?Fujian Tianxin

14:00Qingdao Jonoon?-?Yanbian Beiguo

14:00Baotou Southern?-?Jiangsu Yancheng

14:30Jinlin Baijia?-?Zibo Sunday

15:00Shenyang City Public?-?Dalian Boyang

18:00Jiangxi Liansheng?-?Zhejiang Yiwu

18:30Zhejiang Yiteng?-?Lhasa City Ci

18:30Suzhou Dongwu?-?Yunnan Kunglu

11:00University of Tasmania?-?Devonport City

10:00South Hobart?-?Hobart Olympia Warriors

12:00Tuggeranong United?-?Belconnen United

12:00Gungahlin United?-?Riverina Rhinos

14:00Riverina Rhinos?-?Gungahlin United

12:00Canberra?-?Cooma Tigers

12:00Canberra Olympic?-?Woden Valley

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 32 64

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Mbaye Diagne 30 45

5  Nicolas Pépé 22 44

6  Mohamed Salah 22 44

7  Duván Zapata 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1737

2  Pháp 8 1734

3  Brazil 0 1676

4  Anh 16 1647

5  Croatia -13 1621

6  Uruguay 4 1613

7  Bồ Đào Nha -7 1607

8  Thụy Sĩ 5 1604

9  Tây Ban Nha 10 1601

10  Đan Mạch -3 1586

98  Việt Nam 0 1227

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 25/05/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s