Vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Á sôi động với nhiều trận đấu hấp dẫn như Australia gặp Nhật Bản lúc 16h00. Đại gia Đông Nam Á Thái Lan cũng sẽ làm khách trên sân Iraq hay Iran tiếp Hàn Quốc trên sân nhà, còn Saudi Arabia đối đầy UAE.

Vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Âu cũng có nhiều trận đấu đáng quan tâm như Slovenia vs Anh, Đức vs Bắc Ireland. Bên cạnh đó là Vòng loại World Cup 2018 khu vực Nam Mỹ sẽ diễn ra nhiều trận cầu hấp dẫn như: Argentina vs Paraguay, Bolivia vs  Ecuador, Chile vs Peru, Venezuela vs Brazil...

Lịch thi đấu Vòng loại World Cup 2018 khu vực Nam Mỹ
03:00: Bolivia vs Ecuador
03:30: Colombia vs Uruguay
06:30: Chile vs Peru
06:30: Argentina vs Paraguay
07:30: Venezuela vs Brazil

Lịch thi đấu Vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Á
16:00: Australia vs Nhật Bản
19:30: Iraq vs Thái Lan
20:00: Uzbekistan vs Trung Quốc
21:45: Iran vs Hàn Quốc
22:59: Qatar vs Syria
00:45 (12/10): Saudi Arabia vs UAE

Vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Âu
23:00: Kazakhstan vs Romania
01:45 (12/10): Nauy vs San Marino
01:45 (12/10): Đức vs Bắc Ireland
01:45 (12/10): CH Séc vs Azerbaijan
01:45 (12/10): Đan Mạch vs Montenegro
01:45 (12/10): Ba Lan vs Armenia
01:45 (12/10): Slovakia vs Scotland
01:45 (12/10): Lithuania vs Malta
01:45 (12/10): Slovenia vs Anh

Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA
01:45: Hastings United vs Margate

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu
19:45: Malaysia vs Afghanistan   
21:30: Li Băng vs Guinea Xích đạo
22:00: Oman vs Bahrain   
00:00 (12/10): Nam Phi vs Ghana   
01:30 (12/10): Kyrgyzstan vs Turkmenistan   
02:00 (12/10): Morocco vs Canada   
07:00 (12/10): Mỹ vs New Zealand
08:30 (12/10): Panama vs Mexico

Lịch thi đấu Vòng loại U21 châu Âu
21:00: Đảo Sip U21 vs U21 Hà Lan
21:00: U21 Thổ Nhĩ Kỳ vs Slovakia U21
21:00: Lithuania U21 vs U21 Italia
21:00: Serbia U21 vs Slovenia U21
21:00: Iceland U21 vs U21 Ukraine
21:00: U21 Bắc Ireland vs U21 Pháp
21:00: U21 Nga vs U21 Phần Lan
21:00: U21 Anh vs Bosnia Herzegovina U21
21:00: Kazakhstan U21 vs U21 Nauy   
21:30: Armenia U21 vs Wales U21
21:30: Bulgaria U21 vs Romania U21
21:30: U21 Đan Mạch vs Luxembourg U21
23:00: Malta U21 vs Moldova U21
23:00: U21 Áo vs U21 Đức
23:30: Liechtenstein U21 vs Bồ Đào Nha U21
23:45: Macedonia U21 vs U21 Scotland
23:45: U21 Bỉ vs Latvia U21

>> Mời bấm link để xem LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY
 
>> Mời bấm link để xem KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY