TLCA: 0:0 - TX: 2 1/2

Pick: Shinnik Yaroslavl và Over
 
Lý do: Giải hạng nhất Nga chuẩn bị trở lại sau kỳ nghỉ đông, Kuban Krasnodar và Shinnik Yaroslavl cũng như nhiều đội bóng khác đã có những trận đấu giao hữu khởi động lấy lại cảm giác bóng trước khi trở lại cuộc cạnh tranh.
 
Hiện tại trên BXH giải hạng nhất, Kuban Krasnodar đang trong cuộc đua trụ hạng, nên biết họ chỉ hơn “nhóm đèn đỏ” với khoảng cách mong manh là 1 điểm, nếu như không vững vàng thì thầy trò HLV Yuzhanin khó tránh được số phận xuống hạng vào cuối mùa.
 
Trong khi đó, phong độ thất thường của Shinnik Yaroslavl trước kỳ nghỉ đông khiến họ gặp khó trong cuộc đua tiến vào TOP dẫn đầu, lúc này họ đang kém vị trí thứ 4 với khoảng cách là 2 điểm. Dẫu vậy, tinh thần thi đấu của Shinnik Yaroslavl có phần ổn định trở lại sau thắng lợi trước Chertanovo Moscow mới đây. 
 
Bên cạnh đó chuyên gia bongdanet.vn cũng đặt sự kỳ vọng vào thầy trò HLV Pobegalov, nên biết Kuban Krasnodar ngoài thất bại trong cuộc đối đầu với Shinnik Yaroslavl mới đây, tâm lý thi đấu của họ thêm phần giảm sút khi để thua trong trận giao hữu với Spartak Tambov cách đây ít ngày.
 
DỰ ĐOÁN: 1-2

Kết quả bóng đá Giao Hữu trực tuyến

Thời gian   FT   HT
13/02 20:00 Israel U17 5-3 Séc U17 (2-0)
13/02 19:30 U17 Bồ Đào Nha 0-4 U17 Đức (0-0)
13/02 19:00 U17 Thụy Điển 3-1 Séc U17 (2-0)
13/02 18:45 Rigas Futbola Skola 4-0 Bfc Daugavpils (1-0)
13/02 18:30 1Caramba/dinamo Riga 1-1 Nomme JK Kalju1 (0-0)
13/02 18:30 Brann 0-0 Sogndal (0-0)
13/02 18:00 Afips 0-0 Zhemchuzhina Sochi (0-0)
13/02 17:45 Volga Ulyanovsk 3-1 Ufa Youth (1-1)
13/02 16:15 Metta/LU Riga 3-1 Kazlu Ruda (0-0)
13/02 16:00 U17 Nga 1-0 Bulgaria U17 (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Lịch bóng đá Giao Hữu trực tuyến

Thời gian Vòng   FT  
13/02 18:00   Afips 0-0 Zhemchuzhina Sochi
13/02 18:30   1Caramba/dinamo Riga 1-1 Nomme JK Kalju1
13/02 18:30   Brann 0-0 Sogndal
13/02 18:45   Rigas Futbola Skola 4-0 Bfc Daugavpils
13/02 19:00   U17 Thụy Điển 3-1 Séc U17
13/02 19:30   U17 Bồ Đào Nha 0-4 U17 Đức
13/02 20:00   Israel U17 5-3 Séc U17
13/02 20:10   Rubin Kazan ?-? Spartak Moscow
13/02 21:30   Stal Dniprodzherzhynsk ?-? FK Aktobe Lento
13/02 22:00   U17 Pháp ?-? U17 Hà Lan