Vòng bán kết U19 châu Á 2016 kết thúc đêm qua bằng trận đấu giữa U19 Việt Nam và U19 Nhật Bản. Mặc dù đã nỗ lực hết sức, U19 Việt Nam vẫn chịu thất bại 0-3 trước U19 Nhật Bản vượt trội về mọi mặt. Về nước với tấm huy chương đồng U19 châu Á và suất dự FIFA U20 World Cup 2017 lần đầu tiên trong lịch sử là thành tích không thể tuyệt vời hơn với U19 Việt Nam.

Trận chung kết giải bóng đá U19 vô địch châu Á 2016 sẽ trở lại vào lúc 21h30 ngày 30/10 với cuộc so tài giữa U19 Saudi Arabia vs U19 Nhật Bản.

Cùng đó, các giải đấu lớn như Anh, Tây Ban Nha, Đức, Italia, Pháp... chưa thi đấu, các sân cỏ nhỏ khắp các châu lục gây chú ý với những trận cầu thuộc các giải VĐQG Bolivia, Indonesia, Cúp Argentina, Australia, Qatar hay hạng Hai Pháp... Bongdanet.vn cung cấp link xem trực tiếp đầy đủ và phong phú các trận đấu khắp nơi trên thế giới.

LỊCH TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ 28/10/2016
Lịch trực tiếp bóng đá Bolivia

07:00: San Jose vs Bolivar
07:30: Oriente Petrolero vs Real Potosi

Lịch trực tiếp bóng đá Copa Sudamericana
07:00: Palestino vs San Lorenzo
Lịch trực tiếp bóng đá Cúp Argentina
07:10: River Plate vs Union Santa Fe
Lịch trực tiếp bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
09:00: Seattle Sounders vs Sporting Kansas City

Lịch trực tiếp bóng đá Australia
15:50: Melbourne City vs Adelaide United
Lịch trực tiếp bóng đá Indonesia
16:00: Mitra Kukar vs Madura United
21:30: Semen Padang vs Arema Malang
Lịch trực tiếp bóng đá UAE
19:55: Dabba Al-Fujairah vs Al Ain
23:00: Hatta vs Emirate

Lịch trực tiếp bóng đá Ấn Độ
20:30: Northeast United vs Atletico De Kolkata
Lịch trực tiếp bóng đá Qatar
21:20: Al Jaish (QAT) vs Umm Salal
23:30: Lekhwia vs Al-Arabi SC

Lịch trực tiếp bóng đá Đan Mạch
23:00: Silkeborg IF vs Odense BK
Lịch trực tiếp bóng đá Ba Lan
23:00: Piast Gliwice vs LKS Nieciecza
Lịch trực tiếp bóng đá Belarus
23:00: Krumkachy vs BATE Borisov

Lịch trực tiếp bóng đá Hạng 2 Đức
23:30: Arminia Bielefeld vs SV Sandhausen
23:30: Munchen 1860 vs Erzgebirge Aue
23:30: Dynamo Dresden vs Eintr. Braunschweig

Lịch trực tiếp bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
00:00 (29/10): Genclerbirligi vs Besiktas
Lịch trực tiếp bóng đá Romania
00:30 (29/10): Concordia Chiajna vs CFR Cluj
Lịch trực tiếp bóng đá Bồ Đào Nha
01:00 (29/10): Benfica vs Pacos Ferreira

Lịch trực tiếp bóng đá Hạng 2 Pháp
01:00 (29/10): Ajaccio vs Stade Lavallois MFC
01:00 (29/10): Bourg Peronnas vs Ajaccio GFCO
01:00 (29/10): Orleans US 45 vs ES Troyes AC
01:00 (29/10): Red Star 93 vs Tours
01:00 (29/10): Stade Reims vs Le Havre
01:00 (29/10): Valenciennes vs Nimes

>> Mời bấm link sau đây để xem: TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY