ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2
BÓNG ĐÁ
Bảng xếp hạng bóng đá
Hạng 3 Ba Lan
2018-2019

Bảng xếp hạng Hạng 3 Ba Lan - BXH bóng đá Ba Lan 2018-2019

Bảng xếp hạng bóng đá Ba Lan và bảng xếp hạng Hạng 3 Ba Lan mới nhất: cập nhật bxh, xếp hạng các đội bóng giải Hạng 3 Ba Lan. BXH bóng đá Ba Lan hôm nay CHÍNH XÁC, thứ hạng đội bóng, vị trí đá playoff lên hạng và xuống hạng.


Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:
Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 12/07/2020
12/07 22:00 Cracovia 2 4-0 Unia Tarnow1 (3-0)
Thứ bảy, Ngày 20/06/2020
20/06 23:00 Szombierki Bytom 0-0 Lks Goczalkowice Zdroj (0-0)
Chủ nhật, Ngày 08/03/2020
08/03 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-2 Unia Skierniewice (0-1)
08/03 20:00 Korona Ii Kielce 1-1 Wisla Sandomierz (1-0)
Thứ bảy, Ngày 07/03/2020
07/03 01:30 Baltyk Gdynia 0-5 Unia Janikowo (0-1)
Thứ tư, Ngày 19/02/2020
19/02 23:00 Ruch Radzionkow 0-6 Ruch Chorzow (0-3)
Chủ nhật, Ngày 24/11/2019
24/11/2019 18:00 Legia Warszawa B 3-1 Rks Radomsko (1-0)
24/11/2019 17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-0 Concordia Elblag (0-0)
24/11/2019 17:00 Pogon Szczecin Ii 1-1 Nielba Wagrowiec (1-0)
Chủ nhật, Ngày 17/11/2019
17/11/2019 19:00 Stal Krasnik 0-0 Chelmianka Chelm (0-0)
17/11/2019 19:00 Rks Radomsko 0-1 Ursus Warszawa1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 16/11/2019
16/11/2019 19:30 Gwarek Tarnowskie Gory 0-0 Gornik Ii Zabrze (0-0)
16/11/2019 19:30 Miedz Legnica Ii 1-2 Mks Kluczbork (0-0)
16/11/2019 19:30 Stal Brzeg 2-1 Gawin Sleza Wroclaw (1-1)
16/11/2019 19:00 Lechia Zielona Gora 0-0 Gks Pniowek Pawlowice Slaskie (0-0)
16/11/2019 19:00 Slask Wroclaw Ii 4-0 Piast Zmigrod (3-0)
16/11/2019 19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-3 Olimpia Zambrow (1-2)
16/11/2019 18:00 Jutrzenka Giebultow 0-1 Sokol Sieniawa (0-0)
16/11/2019 17:05 Baltyk Koszalin 3-0 Chemik Police (1-0)
16/11/2019 00:00 Bron Radom 1-1 Polonia Warszawa (1-0)
Chủ nhật, Ngày 10/11/2019
10/11/2019 20:30 Gornik Ii Zabrze 3-1 Piast Zmigrod1 (1-1)
10/11/2019 19:00 Radunia Stezyca 2-2 Gwardia Koszalin (2-2)
10/11/2019 17:00 1Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
Thứ bảy, Ngày 09/11/2019
09/11/2019 01:00 Polonia Warszawa 1-1 Rks Radomsko (1-0)
Thứ năm, Ngày 31/10/2019
31/10/2019 19:00 Slask Wroclaw Ii 4-0 Gornik Ii Zabrze (1-0)
Thứ sáu, Ngày 25/10/2019
25/10/2019 22:00 Baltyk Gdynia 0-0 Baltyk Koszalin (0-0)
Chủ nhật, Ngày 13/10/2019
13/10/2019 19:00 Lechia Zielona Gora 2-1 KS Energetyk ROW (0-0)
13/10/2019 18:00 Korona Ii Kielce 0-2 Stal Krasnik (0-1)
Thứ bảy, Ngày 12/10/2019
12/10/2019 17:00 1Jutrzenka Giebultow 0-0 Podhale Nowy (0-0)
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10/2019 23:00 Bron Radom 2-2 Olimpia Zambrow (2-0)
Thứ ba, Ngày 08/10/2019
08/10/2019 20:00 1Gwarek Tarnowskie Gory 2-0 Ruch Chorzow (1-0)
Chủ nhật, Ngày 06/10/2019
06/10/2019 16:15 Pelikan Lowicz 2-3 Rks Radomsko (0-0)
Thứ bảy, Ngày 28/09/2019
28/09/2019 17:00 Jutrzenka Giebultow 1-1 Orleta Radzyn Podlaski (1-1)
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09/2019 16:15 Pelikan Lowicz 4-1 Concordia Elblag (2-0)
Thứ bảy, Ngày 21/09/2019
21/09/2019 00:30 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-1 Sokol Ostroda (0-0)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09/2019 21:00 Podhale Nowy 1-2 Lks Wolczanka Wolka Pelkinska (1-1)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09/2019 22:00 Ruch Chorzow 1-0 Zaglebie Lubin B (0-0)
18/09/2019 21:00 Ruch Zdzieszowice 3-2 Mks Kluczbork (0-1)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09/2019 22:00 1Sokol Kleczew 1-0 Pogon Szczecin Ii (1-0)
Thứ tư, Ngày 11/09/2019
11/09/2019 23:00 KS Energetyk ROW 2-0 Stal Brzeg (2-0)
11/09/2019 21:00 Korona Ii Kielce 6-2 Podlasie Biala Podlaska1 (3-0)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09/2019 20:30 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1 Polonia Bytom (1-1)
Thứ bảy, Ngày 07/09/2019
07/09/2019 22:00 Slask Wroclaw Ii 2-1 Rekord Bielsko Biala (2-0)
07/09/2019 20:00 Nielba Wagrowiec 1-4 Unia Janikowo (1-1)
07/09/2019 18:00 1Stal Brzeg 0-1 Ruch Zdzieszowice (0-0)
07/09/2019 17:00 Avia Swidnik 1-0 Podhale Nowy1 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09/2019 22:00 Huragan Morag 2-3 Unia Skierniewice1 (0-1)
Thứ năm, Ngày 05/09/2019
05/09/2019 22:00 Kszo Ostrowiec 1-0 Sokol Sieniawa (1-0)
05/09/2019 18:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 4-1 Concordia Elblag (2-0)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09/2019 22:00 Rekord Bielsko Biala 0-3 Ruch Chorzow (0-3)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08/2019 22:45 1Stal Brzeg 2-2 Slask Wroclaw Ii (0-1)
30/08/2019 22:00 Unia Skierniewice 0-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08/2019 22:00 Hutnik Krakow 3-1 Sokol Sieniawa (1-0)
28/08/2019 22:00 Korona Ii Kielce 0-1 Wisla Pulawy (0-1)
28/08/2019 22:00 Siarka Tarnobrzeg 4-1 Chelmianka Chelm2 (1-0)
28/08/2019 22:00 Wisloka Debica 0-2 Jutrzenka Giebultow (0-0)
28/08/2019 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Avia Swidnik (1-0)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08/2019 18:00 Jutrzenka Giebultow 0-1 Hutnik Krakow (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08/2019 19:00 1Lechia Zielona Gora 3-1 Gawin Sleza Wroclaw1 (0-0)
18/08/2019 17:00 Korona Ii Kielce 2-0 Jutrzenka Giebultow (1-0)
18/08/2019 17:00 Miedz Legnica Ii 0-2 Slask Wroclaw Ii (0-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08/2019 23:00 Jarota Jarocin 3-3 Kp Calisia Kalisz (1-1)
15/08/2019 22:00 Chelmianka Chelm 1-1 Motor Lublin (0-0)
15/08/2019 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Stal Krasnik (0-0)
15/08/2019 22:00 Radunia Stezyca 0-0 Swit Skolwin (0-0)
15/08/2019 22:00 Sokol Sieniawa 1-0 Wisla Pulawy (1-0)
15/08/2019 22:00 Avia Swidnik 1-0 Hetman Zamosc (1-0)
15/08/2019 22:00 Sokol Kleczew 2-0 Unia Janikowo (1-0)
15/08/2019 22:00 Wisla Sandomierz 1-2 Korona Ii Kielce (1-1)
15/08/2019 21:00 Chemik Police 1-0 Baltyk Gdynia (0-0)
15/08/2019 21:00 Kotwica Kolobrzeg 0-2 Kp Starogard Gdanski1 (0-1)
15/08/2019 20:00 Grom Nowy Staw 3-0 Gwardia Koszalin (1-0)
15/08/2019 20:00 Nielba Wagrowiec 0-1 Ks Mieszko Gniezno (0-0)
15/08/2019 18:00 1Jutrzenka Giebultow 1-4 Siarka Tarnobrzeg (1-1)
Thứ tư, Ngày 14/08/2019
14/08/2019 23:00 Huragan Morag 1-1 Bron Radom (0-1)
14/08/2019 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 4-1 Rks Radomsko (0-0)
14/08/2019 22:00 Mlks Znicz Biala Piska 1-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
14/08/2019 22:00 Olimpia Zambrow 4-1 Concordia Elblag (3-0)
14/08/2019 21:00 Ursus Warszawa 0-0 Unia Skierniewice (0-0)
Chủ nhật, Ngày 11/08/2019
11/08/2019 22:00 1Stal Krasnik 2-1 Motor Lublin (2-1)
Thứ bảy, Ngày 10/08/2019
10/08/2019 23:00 Gwardia Koszalin 2-2 Nielba Wagrowiec (1-1)
Thứ bảy, Ngày 03/08/2019
03/08/2019 18:00 1Stal Brzeg 2-1 Gornik Ii Zabrze (1-0)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08/2019 23:00 Ks Polonia Sroda Wlkp 0-1 Ks Mieszko Gniezno (0-0)
02/08/2019 23:00 1KS Energetyk ROW 1-1 Gawin Sleza Wroclaw (1-1)
Thứ tư, Ngày 10/07/2019
10/07/2019 16:35 Motor Lublin 1-0 Kszo Ostrowiec (1-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06/2019 22:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 2-3 Lechia Tomaszow Mazowiecki (0-0)
22/06/2019 22:00 Bron Radom 4-0 Victoria Sulejowek (1-0)
22/06/2019 22:00 Pelikan Lowicz 0-1 Huragan Morag (0-0)
22/06/2019 22:00 Polonia Warszawa 1-0 Mks Elk (0-0)
22/06/2019 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-1 Legia Warszawa B (0-0)
22/06/2019 22:00 Unia Skierniewice 4-0 Ursus Warszawa (2-0)
22/06/2019 22:00 Olimpia Zambrow 0-4 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-1)
22/06/2019 20:00 Sokol Ostroda 5-2 Lks Lomza1 (3-2)
Thứ tư, Ngày 19/06/2019
19/06/2019 23:00 Legia Warszawa B 1-2 Sokol Aleksandrow Lodzki (0-2)
19/06/2019 23:00 Victoria Sulejowek 2-2 Ruch Wysokie Mazowieckie (1-1)
19/06/2019 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-1 Unia Skierniewice (0-1)
19/06/2019 23:00 Lks Lomza 0-5 Olimpia Zambrow (0-0)
19/06/2019 23:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-3 Pelikan Lowicz (0-2)
19/06/2019 23:00 Ursus Warszawa 3-4 Ks Legionovia Legionowo (2-0)
19/06/2019 23:00 1Mks Elk 0-4 Bron Radom (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 13/07/2020 22:34
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 34 68

2  Ciro Immobile 29 58

3  Timo Werner 28 56

4  Cristiano Ronaldo 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Jamie Vardy 23 46

7  Shon Weissman 30 45

8  Lionel Messi 22 44

9  Pierre-Emerick Aubameyang 20 40

10  Romelu Lukaku 20 40

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 35 49 93

2 Manchester City 35 57 72

3 Chelsea 35 14 60

4 Leicester City 35 29 59

5 Manchester United 34 26 58

6 Wolves 35 11 55

7 Sheffield United 35 5 54

8 Tottenham Hotspur 35 9 52

9 Arsenal 35 7 50

10 Burnley 35 -8 50

11 Everton 35 -11 45

12 Southampton 34 -13 44

13 Newcastle United 35 -16 43

14 Crystal Palace 35 -15 42

15 Brighton 35 -16 36

16 West Ham 35 -15 34

17 Watford 35 -21 34

18 Bournemouth 35 -24 31

19 Aston Villa 35 -27 30

20 Norwich 35 -41 21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s