Bóng đá net
Bảng xếp hạng bóng đá
Vô địch Futsal Nga
2019-2020

Bảng xếp hạng Vô địch Futsal Nga 2019-2020 - BXH BD Nga

Bảng xếp hạng bóng đá Vô địch Futsal Nga mới nhất hôm nay (ngày 21/02/2020), mùa bóng 2019-2020 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Futsal Russia Division De Honor (Vô địch Nga) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
Thời gian FT HT
Thứ năm, Ngày 20/02/2020
20/02 22:00 Dynamo Samarra Futsal 2-3 Novali Futsal (1-0)
Thứ bảy, Ngày 15/02/2020
15/02 19:00 Dynamo Samarra Futsal 3-4 Mfk Cprf Futsal (2-0)
15/02 17:00 Norilsky Nickel Futsal 5-2 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
15/02 17:00 Mfk Tyumen Futsal 4-1 Ukhta Tyumen Futsal (3-0)
Thứ bảy, Ngày 08/02/2020
08/02 17:00 Norilsky Nickel Futsal 4-3 Novali Futsal (1-3)
08/02 16:00 Berkut Futsal 0-5 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (0-2)
Thứ sáu, Ngày 07/02/2020
07/02 23:00 Ukhta Tyumen Futsal 4-2 Dynamo Samarra Futsal (0-1)
07/02 20:30 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 2-4 Mfk Cprf Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 18/01/2020
18/01 20:00 Novali Futsal 4-5 Berkut Futsal (0-2)
Thứ năm, Ngày 16/01/2020
16/01 22:00 Dynamo Samarra Futsal 2-4 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-2)
16/01 19:00 Norilsky Nickel Futsal 1-4 Mfk Cprf Futsal (1-2)
Thứ bảy, Ngày 11/01/2020
11/01 15:00 Mfk Tyumen Futsal 5-4 Novali Futsal (2-3)
Thứ sáu, Ngày 10/01/2020
10/01 23:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-4 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (1-1)
10/01 16:00 Berkut Futsal 5-5 Mfk Cprf Futsal (3-1)
Thứ năm, Ngày 09/01/2020
09/01 22:00 Dynamo Samarra Futsal 4-3 Norilsky Nickel Futsal (2-2)
Chủ nhật, Ngày 29/12/2019
29/12/2019 14:00 Sue Argot Torch Futsal 8-1 Ural Futsal (3-1)
Chủ nhật, Ngày 22/12/2019
22/12/2019 16:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 4-0 Ukhta Tyumen Futsal1 (2-0)
Thứ bảy, Ngày 21/12/2019
21/12/2019 17:00 Norilsky Nickel Futsal 1-3 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 20/12/2019
20/12/2019 16:00 Berkut Futsal 3-4 Dynamo Samarra Futsal (1-1)
Thứ bảy, Ngày 14/12/2019
14/12/2019 21:00 Ukhta Tyumen Futsal 1-4 Norilsky Nickel Futsal (0-3)
Thứ sáu, Ngày 13/12/2019
13/12/2019 23:00 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 6-1 Berkut Futsal (3-1)
13/12/2019 21:00 Mfk Tyumen Futsal 3-1 Dynamo Samarra Futsal (1-1)
Thứ năm, Ngày 12/12/2019
12/12/2019 21:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 5-4 Novali Futsal (1-3)
Chủ nhật, Ngày 24/11/2019
24/11/2019 20:00 Novali Futsal 4-2 Ukhta Tyumen Futsal (0-0)
24/11/2019 17:00 Berkut Futsal 1-8 Norilsky Nickel Futsal (0-3)
Thứ ba, Ngày 05/11/2019
05/11/2019 23:30 Mfk Cprf Futsal 5-3 Novali Futsal (3-0)
Thứ bảy, Ngày 02/11/2019
02/11/2019 21:00 Ukhta Tyumen Futsal 7-4 Berkut Futsal (2-3)
Thứ sáu, Ngày 11/10/2019
11/10/2019 17:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 2-1 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-0)
Thứ tư, Ngày 02/10/2019
02/10/2019 21:00 Mfk Tyumen Futsal 8-1 Berkut Futsal (0-0)
Thứ sáu, Ngày 27/09/2019
27/09/2019 21:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 7-5 Berkut Futsal (4-1)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09/2019 20:30 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 3-0 Dynamo Samarra Futsal (0-0)
Thứ hai, Ngày 27/05/2019
27/05/2019 22:00 Dynamo Samarra Futsal 6-2 Novali Futsal1 (2-1)
Thứ tư, Ngày 15/05/2019
15/05/2019 23:30 Mfk Cprf Futsal 7-3 Novali Futsal (0-0)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05/2019 23:00 Novali Futsal 1-1 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-0)
07/05/2019 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 2-7 Mfk Cprf Futsal (1-4)
07/05/2019 19:00 Norilsky Nickel Futsal 4-4 Mfk Tyumen Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 04/05/2019
04/05/2019 17:25 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 4-1 Novali Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04/2019 23:30 Mfk Cprf Futsal 4-2 Sibiryak Bratsk Futsal (3-1)
19/04/2019 23:00 Novali Futsal 3-4 Norilsky Nickel Futsal (0-2)
19/04/2019 23:00 Ukhta Tyumen Futsal 3-2 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
19/04/2019 22:00 Dynamo Samarra Futsal 5-2 Mfk Tyumen Futsal (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/04/2019
07/04/2019 17:00 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 6-4 Mfk Cprf Futsal (6-2)
07/04/2019 17:00 Mfk Tyumen Futsal 6-2 Ukhta Tyumen Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04/2019 23:00 Novali Futsal 2-6 Dynamo Samarra Futsal (1-2)
Chủ nhật, Ngày 31/03/2019
31/03/2019 18:00 Mfk Cprf Futsal 3-3 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal (1-1)
Thứ bảy, Ngày 30/03/2019
30/03/2019 20:00 Novali Futsal 5-5 Sibiryak Bratsk Futsal (2-1)
30/03/2019 19:00 Dynamo Samarra Futsal 2-0 Ukhta Tyumen Futsal (2-0)
30/03/2019 18:00 Mfk Cprf Futsal 4-3 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
Chủ nhật, Ngày 24/03/2019
24/03/2019 15:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal (3-2)
Thứ bảy, Ngày 23/03/2019
23/03/2019 18:00 Mfk Cprf Futsal 3-1 Mfk Tyumen Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 08/03/2019
08/03/2019 20:00 Novali Futsal 3-6 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-4)
Thứ bảy, Ngày 09/02/2019
09/02/2019 17:00 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 2-0 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-0)
09/02/2019 17:00 Cprfb Futsal 3-1 Yougela B Futsal (0-0)
Thứ sáu, Ngày 08/02/2019
08/02/2019 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 4-13 Mfk Tyumen Futsal (2-4)
Thứ năm, Ngày 24/01/2019
24/01/2019 19:00 Norilsky Nickel Futsal 2-6 Mfk Cprf Futsal (1-2)
Thứ bảy, Ngày 12/01/2019
12/01/2019 19:00 1Ttg Ugra Yugorsk Futsal 6-4 Ukhta Tyumen Futsal (3-2)
12/01/2019 19:00 Norilsky Nickel Futsal 5-0 Dynamo Samarra Futsal (4-0)
Thứ bảy, Ngày 15/12/2018
15/12/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Novali Futsal (4-0)
Thứ sáu, Ngày 14/12/2018
14/12/2018 21:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 3-2 Ukhta Tyumen Futsal (1-1)
14/12/2018 21:00 Mfk Tyumen Futsal 3-4 Dynamo Samarra Futsal (1-2)
Chủ nhật, Ngày 09/12/2018
09/12/2018 20:00 Mfk Cprf Futsal 5-2 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (0-0)
09/12/2018 15:00 Zik Urfu Futsal 3-3 Sibiryak 2 Futsal (1-0)
Thứ bảy, Ngày 08/12/2018
08/12/2018 21:00 Blik Nefteyugansk Futsal 2-8 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-7)
08/12/2018 21:00 Ukhta Tyumen Futsal 1-6 Mfk Tyumen Futsal (0-3)
08/12/2018 15:00 Sibiryak Bratsk Futsal 5-2 Norilsky Nickel Futsal (0-1)
Thứ sáu, Ngày 30/11/2018
30/11/2018 21:00 Astrakhan Futsal 3-3 Dynamo Moscow Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 23/11/2018
23/11/2018 20:30 Ttg Ugra Yugorsk Futsal 3-0 Norilsky Nickel Futsal (2-0)
Thứ bảy, Ngày 17/11/2018
17/11/2018 18:00 Mfk Cprf Futsal 2-6 Norilsky Nickel Futsal (2-4)
Thứ bảy, Ngày 10/11/2018
10/11/2018 17:00 Mfk Tyumen Futsal 4-1 Nefte Jo Gansike Futsal (0-0)
10/11/2018 17:00 Krasnaya Gvardiya Futsal 1-1 Yougela B Futsal (0-1)
10/11/2018 16:00 Mospolitekh Moscow Futsal 1-10 Berkut Futsal (0-4)
10/11/2018 16:00 Dynamo Moscow Futsal 3-4 Cprfb Futsal (2-3)
10/11/2018 15:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 2-0 Mfk Cprf Futsal (1-0)
Thứ hai, Ngày 05/11/2018
05/11/2018 18:00 Volga Saratov Futsal 4-4 Cprfb Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 03/11/2018
03/11/2018 21:00 Blik Nefteyugansk Futsal 1-2 Ukhta Tyumen Futsal (1-1)
03/11/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 1-3 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal (1-2)
Thứ sáu, Ngày 02/11/2018
02/11/2018 21:00 Mfk Tyumen Futsal 1-3 Mfk Cprf Futsal (1-1)
Thứ năm, Ngày 01/11/2018
01/11/2018 22:00 Dynamo Samarra Futsal 12-2 Sibiryak Bratsk Futsal (4-1)
Thứ sáu, Ngày 26/10/2018
26/10/2018 19:30 Zik Urfu Futsal 6-0 Yamal (3-0)
26/10/2018 16:30 Mfk Sinara Ekaterinburg B Futsal 4-3 Sue Argot Torch Futsal (4-1)
Chủ nhật, Ngày 14/10/2018
14/10/2018 17:00 Mfk Tyumen Futsal 4-3 Norilsky Nickel Futsal (1-1)
Thứ bảy, Ngày 13/10/2018
13/10/2018 16:00 Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal 4-2 Novali Futsal (2-1)
Thứ sáu, Ngày 14/09/2018
14/09/2018 21:00 Nefte Jo Gansike Futsal 2-3 Norilsky Nickel Futsal (1-2)
Thứ sáu, Ngày 08/06/2018
08/06/2018 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 3-1 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (2-1)
Thứ ba, Ngày 15/05/2018
15/05/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 1-2 Sibiryak Bratsk Futsal (1-1)
Thứ sáu, Ngày 11/05/2018
11/05/2018 19:00 Sibiryak Bratsk Futsal 8-3 Norilsky Nickel Futsal (4-1)
Thứ bảy, Ngày 28/04/2018
28/04/2018 23:30 Mfk Kprf Futsal 4-4 Sibiryak Bratsk Futsal (3-0)
Thứ năm, Ngày 26/04/2018
26/04/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 6-4 Ttg Ugra Yugorsk Futsal (1-3)
Thứ bảy, Ngày 21/04/2018
21/04/2018 17:20 Mfk Tyumen Futsal 3-2 Dnepr Smolensk Futsal (2-0)
Thứ năm, Ngày 19/04/2018
19/04/2018 22:00 Volga Saratov Futsal 5-0 Astrakhan Futsal (5-0)
Thứ ba, Ngày 17/04/2018
17/04/2018 19:00 Yakutsk Futsal 3-6 Dynamo Moscow Futsal (2-2)
Thứ bảy, Ngày 14/04/2018
14/04/2018 20:00 Dina Moscow Futsal 2-5 Dnepr Smolensk Futsal (0-2)
14/04/2018 17:30 Zenit St Petersburg Futsal 5-1 Ukhta Tyumen Futsal (1-0)
Thứ sáu, Ngày 13/04/2018
13/04/2018 22:00 Progress Futsal 2-4 Sibiryak Bratsk Futsal (2-2)
Chủ nhật, Ngày 08/04/2018
08/04/2018 12:00 Ukhta B Futsal 1-2 Zik Urfu Futsal (1-0)
Thứ bảy, Ngày 07/04/2018
07/04/2018 14:15 Zik Urfu Futsal 5-1 Ukhta B Futsal (0-0)
Thứ sáu, Ngày 06/04/2018
06/04/2018 22:59 Dnepr Smolensk Futsal 4-3 Novali Futsal (0-0)
06/04/2018 21:00 Zik Urfu Futsal 2-2 Mfk Tyumen B Futsal (1-0)
06/04/2018 19:00 Norilsky Nickel Futsal 5-2 Progress Futsal (2-0)
06/04/2018 19:00 Sibiryak 2 Futsal 4-6 Ural Futsal (1-4)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 21/02/2020 16:27
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 26 52

2  Robert Lewandowski 23 46

3  Timo Werner 20 40

4  Erling Haaland 24 40

5  Cristiano Ronaldo 20 40

6  Jamie Vardy 17 34

7  Romelu Lukaku 17 34

8  Sergio Agüero 16 32

9  Wissam Ben Yedder 16 32

10  Erik Sorga 31 31

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Liverpool 26 46 76

2 Manchester City 26 38 54

3 Leicester City 26 28 50

4 Chelsea 26 7 41

5 Tottenham Hotspur 26 9 40

6 Sheffield United 26 4 39

7 Manchester United 26 9 38

8 Wolves 26 3 36

9 Everton 26 -4 36

10 Arsenal 26 2 34

11 Burnley 26 -9 34

12 Southampton 26 -16 31

13 Newcastle United 26 -16 31

14 Crystal Palace 26 -9 30

15 Brighton 26 -7 27

16 Bournemouth 26 -14 26

17 Aston Villa 26 -16 25

18 West Ham 26 -15 24

19 Watford 26 -16 24

20 Norwich 26 -24 18

Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -6 2174

2  Đức 14 2078

3  Hà Lan -1 2035

4  Pháp 2 2033

5  Thụy Điển 2 2022

6  Anh -19 2001

7  Úc -2 1963

8  Canada -18 1958

9  Brazil 25 1956

10  Nhật Bản 5 1942

32  Việt Nam 6 1665

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s