Kết quả bóng đá Australia Victorian Premier League U20 vòng 11 2021 - Kqbd Australia


Vòng đấu


KQBD Australia Victorian Premier League U20 2021 vòng 11
Thời gian Vòng FT HT
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 10:00 10 Melbourne Knights U20 3-2 Dandenong City U20 (2-1)
02/05 09:30 10 St. Albans Saints U20 1-5 Avondale FC U20 (0-3)
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 14:15 10 South Melbourne U20 2-2 Hume City U20 (2-0)
01/05 14:00 10 Dandenong Thunder U20 3-0 Heidelberg United U20 (2-0)
01/05 11:55 10 Bentleigh greens U20 2-2 Green Gully Cavaliers U20 (1-0)
01/05 10:00 10 Port Melbourne Sharks SC U20 1-2 Oakleigh Cannons U20 (1-1)
01/05 09:30 10 Eastern Lions U20 3-3 Altona Magic U20 (2-3)
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 16:45 9 Hume City U20 1-1 St. Albans Saints U20 (0-1)
24/04 13:30 9 Altona Magic U20 0-4 Bentleigh greens U20 (0-1)
24/04 12:00 9 Green Gully Cavaliers U20 1-9 Melbourne Knights U20 (0-7)
24/04 10:00 9 Heidelberg United U20 1-2 Port Melbourne Sharks SC U20 (1-2)
24/04 09:30 9 Avondale FC U20 6-3 Dandenong Thunder U20 (5-2)
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 15:30 9 Dandenong City U20 0-2 South Melbourne U20 (0-1)
23/04 15:20 9 Oakleigh Cannons U20 3-0 Eastern Lions U20 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 10:00 8 Melbourne Knights U20 1-1 Altona Magic U20 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 16:15 8 South Melbourne U20 2-1 St. Albans Saints U20 (1-1)
17/04 14:00 8 Dandenong Thunder U20 1-2 Hume City U20 (1-1)
17/04 12:00 8 Port Melbourne Sharks SC U20 0-2 Avondale FC U20 (0-2)
17/04 09:30 8 Eastern Lions U20 1-4 Heidelberg United U20 (0-1)
Thứ sáu, Ngày 16/04/2021
16/04 15:30 8 Dandenong City U20 2-1 Green Gully Cavaliers U20 (0-0)
16/04 15:15 8 Bentleigh greens U20 1-1 Oakleigh Cannons U20 (0-1)
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 12:00 7 Bentleigh greens U20 0-2 Heidelberg United U20 (0-1)
11/04 09:30 7 Avondale FC U20 6-2 Eastern Lions U20 (3-1)
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 14:00 7 Dandenong Thunder U20 1-2 St. Albans Saints U20 (1-1)
10/04 13:30 7 Altona Magic U20 1-0 Dandenong City U20 (1-0)
10/04 13:30 7 Hume City U20 3-2 Port Melbourne Sharks SC U20 (2-1)
10/04 12:00 7 Green Gully Cavaliers U20 1-4 South Melbourne U20 (1-1)
Thứ sáu, Ngày 09/04/2021
09/04 15:15 7 Oakleigh Cannons U20 3-1 Melbourne Knights U20 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 12:15 6 Eastern Lions U20 3-4 Hume City U20 (2-3)
03/04 11:00 6 Melbourne Knights U20 1-0 Heidelberg United U20 (1-0)
03/04 11:00 6 Port Melbourne Sharks SC U20 3-0 St. Albans Saints U20 (1-0)
03/04 10:00 6 Altona Magic U20 1-3 Green Gully Cavaliers U20 (1-1)
03/04 08:30 6 South Melbourne U20 4-4 Dandenong Thunder U20 (2-2)
Thứ tư, Ngày 31/03/2021
31/03 14:30 6 Bentleigh greens U20 3-1 Avondale FC U20 (2-1)
31/03 14:30 6 Dandenong City U20 0-4 Oakleigh Cannons U20 (0-2)
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 09:30 5 Heidelberg United U20 1-0 Dandenong City U20 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 13:00 5 Dandenong Thunder U20 3-4 Port Melbourne Sharks SC U20 (1-3)
27/03 13:00 5 Hume City U20 1-0 Bentleigh greens U20 (1-0)
27/03 12:30 5 Altona Magic U20 1-3 South Melbourne U20 (1-3)
27/03 10:30 5 St. Albans Saints U20 0-2 Eastern Lions U20 (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Kết quả bóng đá Australia Victorian Premier League U20 năm 2021 mới nhất hôm nay. Bongdanet.vn cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Australia Victorian Premier League U20 CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Bóng đá Australia

Australia Sunshine Coast Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League FFSA Premier League Australia U20 National Primera Division Western Australia FFSA PL NSW Premier League Northern NSW U20 League Australia Northern NSW Reserves League Victorian State League Division 1 Australia Darwin Premier League Australia Gold Coast Premier League Australia Northern NSW Premier League Australian cloth WAUS WD1 Tây Úc ACT Premier League Australia Brisbane Premier League Reserves Australia Tasmania Cup Women Australia Brisbane Cup Australia Victorian Women's Cup Australia Sunshine Coast Premier League QLD Division 1 Australia Brisbane Capital League 2 Reserves Australia U20 League Australia West Premier Bam Creative Night Series Australia Brisbane Capital League 3 Australia WA State Cup Women Australia Victoria State League Australia Victoria State League 1 McInerney Ford Night Series Division Australia South Australia State League 2 Australia New South Wales NPL Women Australia Queensland Woman Cup QLD Premier League Australia NPL Queensland U23 Australia Gold Coast Reserves Australia Victoria State League 1 Reserves Australia WA State League 1 Reserves FFSA SLR Australia Northern NSW League 1 Reserves Australia Brisbane Premier League Australia Victoria NPL2 U20 League TAS Premier League Australia FFA Cup TAS Premier Championship Australia Capital Territory Premier League Women Australia SA Cup Women VIC Premier League Australia Women Brisbane Premier League Australia Victorian Premier League U20 Australia Gold Coast Division 1 Australia Brisbane Woman Cup Australia Tasmania Super League Women VIC Women’s Premier League Australia New South Wales League 2 Australia Northern NSW Women’s Premier League Australia Brisbane Capital League 2 NSW-N Premier League Australia Capital Territory U23 League

# CLB T +/- Đ

1 South Melbourne U20 10 14 26

2 Oakleigh Cannons U20 10 13 22

3 Bentleigh greens U20 10 11 20

4 Avondale FC U20 10 10 19

5 Hume City U20 10 4 18

6 Melbourne Knights U20 10 12 17

7 Green Gully Cavaliers U20 10 -1 16

8 Altona Magic U20 10 -4 12

9 Dandenong Thunder U20 10 -1 11

10 Port Melbourne Sharks SC U20 10 -10 9

11 Heidelberg United U20 10 -12 9

12 Eastern Lions U20 10 -9 8

13 St. Albans Saints U20 10 -13 7

14 Dandenong City U20 10 -14 6

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s