Kết quả bóng đá hôm qua - Kqbd đêm qua
21:00 West Ham United 1-1 Aston Villa 1-0
03:00 1 Atletico Madrid 0-3 Barcelona 0-1
00:30 Rayo Vallecano 2-0 Betis 1-0
22:15 Las Palmas 0-1 Almeria 0-1
22:15 Villarreal 1-0 Valencia 0-0
20:00 Sevilla 1-2 Celta Vigo 1-0
23:30 Borussia Dortmund 3-1 Eintracht Frankfurt 1-1
21:30 SC Freiburg 2-3 Bayer Leverkusen 1-2
02:45 Inter Milan 1-1 Napoli 1-0
00:00 AS Roma 1-0 Sassuolo 0-0
21:00 Verona 1-3 AC Milan 0-1
18:30 1 Juventus 0-0 Genoa 0-0
02:45 Montpellier 2-6 PSG 2-2
23:05 Rennes 2-0 Marseille 1-0
21:00 Reims 2-1 Metz 1-1
21:00 1 Monaco 2-2 Lorient 1 1-1
21:00 1 Clermont 2-1 Le Havre 1 2-1
19:00 Stade Brestois 1-1 Lille 0-0
13:00 Kashima Antlers 2-1 Kawasaki Frontale 1 0-1
13:00 Shonan Bellmare 4-4 Urawa Red Diamonds 2-1
12:00 1 Kyoto Sanga 2-3 Yokohama Marinos 1 2-2
14:30 Ulsan Hyundai FC 3-3 Incheon United 1-1
12:00 Pohang Steelers 1-0 Gwangju Football Club 0-0
12:00 Gimcheon Sangmu FC 1-0 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0
06:20 Atlanta United 2-0 Orlando City 1-0
01:10 New England Revolution 1-2 FC Cincinnati 0-0
22:30 1 Manchester United 2-2 Liverpool 1-2
90phút [2-2], 120phút [4-3]
19:45 Chelsea 4-2 Leicester City 1 2-0
08:00 Atletico San Luis 2-1 Pachuca 1-0
08:00 Toluca 3-0 Pumas U.N.A.M. 2-0
06:00 1 Atlas 1-2 Monterrey 0-1
22:00 Leeds United 2-0 Millwall 1-0
03:30 Sporting CP 6-1 Boavista FC 1-1
01:00 Casa Pia AC 0-1 Benfica 0-0
22:30 Moreirense 1-0 FC Arouca 1-0
22:30 GD Chaves 1-2 Vitoria Guimaraes 1-1
02:00 PSV Eindhoven 1-0 FC Twente Enschede 0-0
22:45 Sparta Rotterdam 2-2 AFC Ajax 1 1-0
20:30 SC Heerenveen 2-3 Feyenoord 1-1
20:30 FC Utrecht 1-0 NEC Nijmegen 0-0
18:15 Volendam 0-4 AZ Alkmaar 0-2
08:30 Deportivo Pereira 2-1 Aguilas Doradas 1-1
06:20 Fortaleza F.C 0-0 America de Cali 1 0-0
04:10 1 Deportivo Cali 0-1 Patriotas FC 0-1
02:00 Envigado FC 1-1 Millonarios 1-1
22:30 Luzern 2-2 Servette 1-2
22:30 Lausanne Sports 2-0 Young Boys 2-0
20:15 FC Zurich 2-2 Stade Ouchy 2-1
00:30 Trabzonspor 2-3 Fenerbahce 0-2
20:00 1 Kasimpasa 3-4 Galatasaray 1-1
20:00 Hatayspor 3-0 Samsunspor 1-0
17:30 Caykur Rizespor 3-1 Gazisehir Gaziantep 0-0
00:30 Oud Heverlee 1-0 Mechelen 0-0
00:30 KAA Gent 5-0 Charleroi 2-0
00:30 Cercle Brugge 4-0 Jeunesse Molenbeek 1 2-0
00:30 Westerlo 1-1 Racing Genk 1 0-0
22:00 Royal Antwerp 1-1 Saint Gilloise 1 0-0
19:30 Sint-Truidense 2-1 Club Brugge 0-1
22:59 1 Wolaita Dicha 2-2 Ethiopian Insurance FC 1 0-0
20:00 Fasil Kenema 2-2 Sidama Bunna 1-1
15:25 Halaba City 1-0 Jimma Aba Buna 0-0
13:00 Nekemte Ketema 0-0 Ethio Electric FC 0-0
20:30 PSIS Semarang 0-2 Persis Solo FC 0-2
20:30 Rans Nusantara FC 1-1 Bali United 0-0
23:10 Rudes 0-3 Dinamo Zagreb 0-0
21:00 Istra 1961 Pula 0-0 HNK Gorica 0-0
21:30 Holy Ghost SC 2-0 BDF XI 2-0
22:59 KF Tirana 3-2 KS Dinamo Tirana 2-0
20:00 KS Perparimi Kukesi 2-0 Vllaznia Shkoder 0-0
19:00 Jelgava 2-3 Tukums-2000 1-2
22:00 Ghana Dream FC 2-2 Samartex 1-2
22:00 Bibiani Gold Stars 2-1 Bofoakwa Tano 2-1
22:00 Bechem United 1-0 Legon Cities FC 1-0
22:00 Aduana Stars 2-1 Asante Kotoko FC 1-1
22:00 Nsoatreman FC 1-0 Medeama SC 1-0
22:00 Nations FC 3-0 Berekum Chelsea 1-0
22:00 Karela United FC 3-2 Real Tamale United 2-2
04:00 CD Achuapa 1-2 Coban Imperial 1-0
00:00 Guastatoya 1-1 Xelaju MC 1 1-1
22:00 1 Anorthosis Famagusta FC 0-1 AEK Larnaca 0-0
22:00 Ethnikos Achnas FC 2-0 Nea Salamis 1-0
22:00 FC Wiltz 71 2-2 Victoria Rosport 1-1
22:00 UNA Strassen 0-1 Progres Niedercorn 0-1
22:00 Racing Union Luxemburg 2-5 Swift Hesperange 1-4
22:00 US Mondorf-les-Bains 0-2 Jeunesse Esch 0-1
22:00 Mondercange 2-1 FC Schifflange 95 2 0-0
22:00 UN Kaerjeng 97 1-0 Marisca Miersch 1 1-0
22:00 1 Fola Esch 0-3 CS Petange 1 0-3
15:30 UST Growling Tigers 1-3 FEU Tamaraws 0-0
22:59 Shturmi 5-0 Kolkheti 1913 Poti 1-0
18:00 Spaeri FC 0-0 Aragvi Dusheti 0-0
22:00 Standard Sumgayit 1-2 Sabah FK Baku 0-1
19:00 Turan Tovuz 1-3 Qarabag 1-0
01:30 AL Najaf 1-0 AI Kahrabaa 1-0
20:00 1 Trables Sports Club 1-0 Al-Hikma 0-0
20:00 Shabab Al Ghazieh 0-0 Shabab Sahel 0-0
21:00 Rabotnicki Skopje 1-2 FC Struga Trim Lum 1 0-0
20:00 CSF Baliti 1-0 FC Milsami 1-0
23:15 Djoliba 2-1 Stade Malien de Bamako 1-1
04:30 Luis Angel Firpo 3-1 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-0
04:00 Once Deportivo Ahuachapan 1-1 Fuerte San Francisco 0-0
00:00 Casamance 1-0 Diambars 1-0
23:30 Mbour 0-0 Linguere 0-0
23:30 ASC Jaraaf 2-0 US Goree 2-0
23:30 Generation Foot 0-0 SONACOS 1 0-0
00:00 Sparta Praha 2-1 Hradec Kralove 1-0
21:00 Slavia Praha 3-0 Slovan Liberec 1-0
21:00 1 Baumit Jablonec 1-2 FC Viktoria Plzen 0-1
21:00 2 Pardubice 0-1 Banik Ostrava 0-0
06:15 Veraguas FC 1-1 Sporting San Miguelito 1-1
04:00 Tauro FC 1-2 Herrera FC 1-1
20:00 ZESCO United Ndola 2-1 Kansanshi Dynamos 2-1
01:30 Maccabi Haifa 0-0 Hapoel Tel Aviv 0-0
01:00 Maccabi Tel Aviv 3-1 Hapoel Haifa 2-1
19:00 FC West Armenia 2-0 FK Van Charentsavan 1-0
18:15 Deren FC 7-0 Erchim 4-0
15:15 FC Ulaanbaatar 5-1 Bavarians FC 1-0
19:30 FC Nomme United 0-0 Nomme JK Kalju 0-0
17:30 Parnu JK Vaprus 3-2 FC Kuressaare 0-1
08:00 Walter Ferretti 2-1 Matagalpa FC 2-0
08:00 1 Real Esteli 3-0 UNAN Managua 1 0-0
05:00 Managua FC 1-0 Deportivo Ocotal 2 0-0
23:30 FK Zalgiris Vilnius 1-3 Hegelmann Litauen 1-0
20:00 Siauliai 2-1 Kauno Zalgiris 1 0-1
19:00 TransINVEST Vilnius 0-2 DFK Dainava Alytus 0-2
05:00 CAYB Club Athletic Youssoufia 0-0 Wydad Casablanca 0-0
05:00 IRT Itihad de Tanger 0-1 Hassania Agadir 0-0
05:00 Renaissance Sportive de Berkane 2-0 Union Touarga Sport Rabat 1 0-0
19:00 KF Fushe Kosova 0-0 Prishtina 1 0-0
19:00 1 KF Dukagjini 1-0 KF Feronikeli 1-0
19:00 1 KF Drita Gjilan 2-2 Gjilani 2 1-2
02:00 FK Velez Mostar 2-0 FK Igman Konjic 2-0
00:00 Borac Banja Luka 3-1 FK Zvijezda 09 1-0
20:00 Posusje 1-0 NK Siroki Brijeg 1-0
23:30 Slovan Bratislava 0-2 Spartak Trnava 0-1
22:59 Red Bull Salzburg 5-1 TSV Hartberg 1 2-0
20:30 SK Austria Klagenfurt 0-4 Sturm Graz 0-4
23:30 Maribor 3-1 FC Koper 1-0
21:00 NK Publikum Celje 2-1 Radomlje 1-1
19:00 NK Rogaska 0-0 NK Mura 05 0-0
06:30 1 Univ Catolica 0-0 Audax Italiano 2 0-0
04:00 Palestino 0-0 Union La Calera 0-0
22:00 Coquimbo Unido 0-0 Colo Colo 1 0-0
22:00 Huachipato 2-1 CD Copiapo S.A. 2-1
22:59 Odense BK 0-2 FC Copenhagen 0-1
22:59 Nordsjaelland 1-1 Randers FC 0-0
22:59 Midtjylland 3-0 Vejle 1 0-0
22:59 Lyngby 2-0 Viborg 1 1-0
22:59 Brondby IF 4-1 Silkeborg 2-0
22:59 Aarhus AGF 1-0 Hvidovre IF 0-0
07:00 Banfield 0-0 Talleres Cordoba 0-0
04:30 River Plate 3-1 Gimnasia La Plata 1-1
02:00 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-0 Club Atletico Tigre 1-0
02:00 Barracas Central 1-0 CA Huracan 1-0
21:00 Shakhter Soligorsk 1-0 FK Vitebsk 1 1-0
19:00 Slutsksakhar Slutsk 1-1 FC Gomel 0-0
17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-1 FC Torpedo Zhodino 0-0
20:15 FC Wil 1900 0-0 Neuchatel Xamax 0-0
20:15 Vaduz 1-3 Stade Nyonnais 0-0
23:30 1 Legia Warszawa 3-1 Piast Gliwice 2-1
21:00 LKS Lodz 1-1 Rakow Czestochowa 0-0
18:30 Korona Kielce 2-2 Pogon Szczecin 2-0
23:30 MTK Hungaria 2-1 Varda SE 2-0
20:45 Ferencvarosi TC 1-1 Videoton Puskas Akademia 0-0
18:30 Debrecin VSC 5-1 ZalaegerzsegTE 4-0
20:30 Gokulam Kerala FC 1-2 Sreenidi Deccan 1-0
18:00 Neroca FC 0-2 Mohammedan SC 0-1
15:30 Real Kashmir 1-1 Delhi FC 0-0
22:15 Ascoli 4-1 Lecco 2-1
00:30 Elche 3-2 Albacete 1-1
00:30 Zaragoza 0-1 RCD Espanyol 0-1
22:15 Racing de Ferrol 2-0 Valladolid 1 1-0
20:00 Leganes 4-0 Mirandes 3-0
22:30 Leixoes 1-1 CD Mafra 0-1
21:00 1 Santa Clara 0-1 Nacional da Madeira 0-1
18:00 Feirense 1-1 Porto B 1-1
19:30 Karlsruher SC 7-0 Magdeburg 4-0
19:30 Hertha Berlin 5-2 Schalke 04 3-2
19:30 Hamburger SV 3-0 SV Wehen Wiesbaden 1-0
18:15 MVV Maastricht 0-3 Roda JC 0-1
22:45 CSKA Sofia 4-0 Botev Plovdiv 3-0
20:15 FC Hebar Pazardzhik 1-0 Arda 0-0
17:45 FK Levski Krumovgrad 2-2 Pirin Blagoevgrad 2-1
03:30 Sifakesi 0-1 U.S.Monastir 0-0
19:50 Stade tunisien 1-1 ES du Sahel 1-0
02:30 1 Porto Velho/RO 2-2 Genus RO 0-2
02:30 Vilhena RO 1-1 Barcelona RO 1-0
02:00 FC Steaua Bucuresti 2-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2-1
01:00 Frigg 5-3 Eidsvold IF 2-2
00:00 Viking 2-0 Haugesund 2-0
23:15 Hermannstadt 3-0 Dinamo Bucuresti 3-0
22:30 Osters IF 2-0 Oskarshamns AIK 1-0
22:00 Ranheim IL 3-0 Stjordals Blink 2-0
21:00 IFK Norrkoping DFK Nữ 1-1 Malmo Nữ 1-0
20:00 Ranheim IL 1-0 Stjordals Blink 1-0
20:00 Vasteras SK FK 2-2 Orebro 1-2
20:00 Ullensaker/Kisa IL 3-1 Orn-Horten 3-0
20:00 Osters IF 3-1 Rappe GOIF 1-0
20:00 Valerenga 3-1 Tromso IL 1 1-0
20:00 Sandvikens IF 4-3 Sollentuna United 2-2
19:00 Tampere United 2-2 FC Jazz 0-1
19:00 Orgryte 0-0 Moss 0-0
18:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-3 FK Ryazan 0-2
17:30 Rosenborg 2-0 Nardo FK 0-0
17:15 OLS Oulu 2-0 KPV 1-0
21:00 Gornik Leczna 1-1 Znicz Pruszkow 1-0
21:00 GKS Katowice 5-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2 3-0
18:40 Arka Gdynia 2-2 Odra Opole 1-1
01:30 Al Markhiya 1-2 Qatar SC 1 1-0
01:30 Al-Garrafa 3-0 Al Rayyan 1-0
07:00 Guarani CA 1-2 Sportivo Trinidense 0-2
04:40 FC Nacional Asuncion 0-1 Tacuary 0-0
14:30 Ansan Greeners FC 0-1 Suwon Samsung Bluewings 1 0-0
12:00 Chungbuk Cheongju 1-1 FC Anyang 0-0
12:00 Busan I Park 0-1 Gimpo FC 0-0
01:30 FC Rouen 1-0 Epinal 1-0
21:00 Salford City 3-1 Morecambe 1-0
01:30 Ingolstadt 0-1 SC Verl 0-1
22:30 SV Sandhausen 1-0 Unterhaching 0-0
19:30 Rot-Weiss Essen 4-0 Borussia Dortmund (Youth) 1-0
03:00 Real Soacha Cundinamarca 1-0 Boca Juniors De Cali 1-0
06:00 CD El Nacional 0-1 Club Sport Emelec 0-0
03:30 Delfin SC 2-0 Tecnico Universitario 2 1-0
01:00 Universidad Catolica 3-3 Deportivo Cuenca 0-2
04:00 Monagas SC 2-1 Deportivo Rayo Zuliano 1 0-1
02:00 FK Napredak Krusevac 1-0 Radnicki Nis 0-0
00:00 FK Zeleznicar Pancevo 0-1 Habitpharm Javor 1 0-0
22:00 Crvena Zvezda 5-0 Radnicki 1923 Kragujevac 1 2-0
19:30 Mladost Lucani 1-1 Partizan Belgrade 1-0
00:30 Sakaryaspor 2-0 Altay Spor Kulubu 1-0
20:00 Umraniyespor 2-0 Adanaspor 0-0
20:00 Giresunspor 0-6 S.Urfaspor 0-3
17:30 Erzurum BB 1-0 Tuzlaspor 1-0
17:30 Bodrumspor 1-1 Boluspor 1-1
08:05 Atletico La Paz 1-1 Correcaminos UAT 0-0
01:30 Stal Stalowa Wola 0-1 KP Calisia Kalisz 0-1
22:59 Chojniczanka Chojnice 1-0 OKS Stomil Olsztyn 0-0
20:00 2 Radunia Stezyca 1-1 Kotwica Kolobrzeg 0-1
20:00 1 GKS Jastrzebie 1-2 Olimpia Elblag 0-1
18:00 Pogon Siedlce 3-3 Polonia Bytom 0-3
20:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-0 FK Vrsac 0-0
20:00 Metalac Gornji Milanovac 2-1 Sevojno Uzice 0-1
20:00 1 Jedinstvo UB 1-0 Macva Sabac 1-0
20:00 OFK Beograd 4-1 Kolubara 2-0
20:00 Tekstilac 2-1 Indjija 1-1
20:00 Proleter Novi Sad 0-1 Semendrija 1924 0-1
19:00 FC Floresti 3-0 Drochia 0-0
22:59 NK Rudar Velenje 1-0 Tabor Sezana 1-0
21:00 Bistrica 1-3 Triglav Gorenjska 0-1
21:00 1 NK Brinje Grosuplje 1-0 Tolmin 1-0
18:00 Chernomorets Odessa 0-1 Veres 0-1
20:00 Chegutu Pirates 0-1 ZPC Kariba 0-1
20:00 Bulawayo Chiefs 1-1 Highlanders 1-1
21:00 Taborsko Akademie 1-0 Preddie J 0-0
21:00 SK Zapy 3-0 Slovan Liberec II 0-0
20:00 SC Znojmo 2-0 Slovan Rosice 1-0
17:00 Teplice B 3-0 Arsenal Ceska Lipa 3-0
16:15 Slavia Prague B 3-0 Loko Vltavin 2-0
16:15 Bohemians1905 B 0-0 Karlovy Vary Dvory 1 0-0
16:15 Banik Ostrava B 2-1 Unicov 0-0
20:00 1 Apolonia Fier 1-1 KS Korabi Peshkopi 0-0
00:30 Young Africans 1-2 Azam 1-1
13:00 Dangjin Citizen 2-3 Daejeon Hana Citizen II 1-2
12:00 Seoul United 3-2 Pyeongtaek Citizen 1-0
16:00 Unye Gucu FK Nữ 0-0 Bornova Hitabspor (W) 1 0-0
23:15 Wilberforce Strikers 0-0 Bo Rangers 0-0
14:00 Souths United SC Nữ 2-0 Queensland LionsNữ 2-0
13:00 Gold Coast United W 2-3 Eastern Suburbs SC Nữ 2-0
18:50 NK Solin 1-1 HNK Vukovar 91 0-1
18:00 2 Kirsehir Koyhizmetleri 1-2 Bursaspor 0-1
18:00 Kastamonuspor 1-0 Aksarayspor 1-0
18:00 Kirklarelispor 0-0 Ankarademirspor 0-0
18:00 Erokspor 3-0 Nazillispor 3-0
18:00 1 Diyarbakirspor 1-2 Bursa Niluferspor AS 0-1
18:00 Fethiyespor 4-0 Usakspor 3-0
18:00 Afjet Afyonspor 1-1 Ankaraspor FK 0-0
18:00 Zonguldak 1-0 Halide Edip Adivarspor 0-0
18:00 Belediye Vanspor 3-0 Celspor 2-0
18:00 Serik Belediyespor 1-2 Bukaspor 1-2
18:00 Etimesgut Belediye Spor 2-4 Amedspor 1-3
18:00 Utkoi 5-2 Karaman Belediyespor 4-0
18:00 Somaspor 1-1 Sariyer 0-0
18:00 Menemen Belediye Spor 3-1 Denizlispor 2-0
17:00 76 Igdir Belediye spor 3-1 Duzcespor 2-1
17:00 1 Erzincanspor 1-0 Dai Lin Jissbon 1-0
22:59 1 Szombathelyi Haladas 1-3 Gyori ETO 0-1
22:59 Csakvari TK 1-0 Pecsi MFC 0-0
22:59 Duna-Tisza 2-2 Dafuji cloth MTE 1-0
20:00 1 Gyirmot SE 1-2 Vasas 0-1
20:00 BVSC Zuglo 3-0 Kazincbarcika 2-0
20:00 Bodajk FC Siofok 1-1 FC Ajka 1-0
20:00 Nyiregyhaza 0-0 Szeged Csanad 0-0
20:00 Kozarmisleny SE 2-1 MTE Mosonmagyarovar 1-0
20:00 Budapest Honved 4-1 SOROKSAR 3-0
00:30 Havadar SC 0-1 Esteghlal Tehran 0-1
22:30 Shams Azar Qazvin 0-2 Tractor S.C. 0-1
22:30 Malavan 1-0 Sanat-Naft 0-0
22:30 Esteghlal Khozestan 0-0 Foolad Khozestan 0-0
22:15 Persepolis 2-0 Peykan 1-0
22:15 Mes Rafsanjan 2-2 Zob Ahan 1-2
22:15 Aluminium Arak 1-0 Nassaji Mazandaran 1-0
22:15 1 Sepahan 2-0 Gol Gohar FC 1-0
22:00 Bodo Glimt (W) 3-2 Ovrevoll HosleNữ 1-0
18:00 Artvin Hopaspor 3-0 Turk Metal Kirikkale 0-0
18:00 Tarsus Idman Yurdu 1-2 Gumushanespor 0-2
18:00 Talasgucu Belediyespor 0-0 Inegol Kafkas Genclik 0-0
18:00 Bergama Belediyespor 3-0 Cankaya FK 1-0
18:00 Anadolu Universitesi 1-2 Elazigspor 1 1-0
18:00 Balikesirspor 1-1 Sultanbeyli 0-1
18:00 Bayburt Ozel Idare 1-0 Silivrispor 1-0
18:00 Tokat Bld Plevnespor 0-0 Sebat Genclikspor 0-0
18:00 Nevsehirspor Genclik 1-0 Kestel 0-0
18:00 1 Mardin BB 2-1 Ayvalikgucu Belediyespor 1-0
18:00 Elazig Karakocan 1-1 Musspor 0-1
18:00 Arguvan 0-2 Aliaga FUTBOL AS 0-2
18:00 Tepecik Bld 0-5 Erbaaspor S 0-2
18:00 Sapanca Genclikspor 1-0 Pazarspor 1-0
18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-2 Agri 1970 Spor 1-1
18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Silifke Belediyespor 0-0
18:00 1 Osmaniyespor 3-1 Akhisar Bld.Geng 0-1
18:00 Karaman Belediyesi Spor 3-2 Kutahyaspor 2-2
18:00 Eynesil 0-0 Yeni Amasya Spor 0-0
18:00 1 Fatsa Belediyespor 2-1 Kusadasispor 0-1
18:00 Efeler 09 1-2 Ergene Velimese 1 0-2
17:00 Yldrm Belediyesispor 1-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0
16:30 MSK Zilina B 1-2 Tatran Presov 1-0
16:30 STK Samorin 4-0 Dolny Kubin 1-0
03:00 SC Paysandu Para 3-1 Bragantino PA 1-0
01:30 Caete FC 0-2 Ag. Maraba 0-0
20:00 1 Tuna Luso 2-1 Sao Francisco FC/PA 0-0
Pen [4-2]
02:00 Sporting Braga II 2-1 FC Felgueiras 1-0
22:00 Oliveira Hospital 0-2 Sporting CP B 0-0
22:00 FC Caldas 1-2 Amora FC 0-1
22:00 Lusitania FC 3-1 Atletico Clube Purtugal 2-0
18:00 SC Covilha 2-2 Varzim 0-1
05:00 America MG 2-1 Atletico Mineiro 1-0
19:15 Oxford City 0-2 Halifax Town 0-2
22:00 Juventude de Evora 0-1 Louletano 0-0
22:00 1 Vila Real 2-0 Brito SC 1-0
22:00 Barreirense 4-1 Real Sport Clube 2-0
22:00 2 Fabril Barreiro 2-1 O.Elvas 1-0
22:00 ribeirao 0-1 Montalegre 0-0
22:00 Uniao de Tomar 0-2 Sertanense FC 0-1
22:00 Os Sandinenses 0-1 Portosantense 1 0-0
22:00 Benfica C.Branco 3-2 CD Gouveia 1-1
22:00 1 Dumiense 2-0 Maritimo B 1-0
22:00 1 Peniche 2-0 GD Vitoria Sernache 2 1-0
22:00 1 Limianos 0-3 Tirsense 0-2
22:00 Vasco da Gama(POR) 1-0 FC Serpa 0-0
22:00 Mortagua 2-1 Rabo Peixe 0-0
22:00 Sintrense 1-2 Lusitano GC Moncarapachense 1-0
22:00 1 Florgrade 3-0 Gondomar 1-0
22:00 Recreativa de Lamelas 0-2 Amarante 0-0
22:00 S. Joao Ver 1-1 Beira Mar 0-1
22:00 AD Marco 09 3-0 Vitoria Guimaraes B 1-0
22:00 Salgueiros 1-1 Rebordosa 1-1
22:00 2 CF Oliveira Douro 0-2 Paredes 0-0
22:00 Marinhense 0-1 Uniao de Coimbra 0-1
22:00 Vila Mea 3-3 Valadares Gaia FC 1-1
22:00 Oriental Lisboa 3-3 Vitoria Setubal 1 2-2
22:00 FC Alverca B 0-1 GD Fontinhas 0-1
22:00 Lusitano Evora 3-0 Imortal 0-0
22:00 1 Vilar de Perdizes 1-1 Pevidem SC 0-0
21:30 Mirandela 2-3 Camacha 0-1
18:30 UD Santarem 2-1 Lusitania Angra Heroismo 1 1-1
00:00 Suchitepequez Nữ 0-1 Club Deportivo Xela Nữ 0-0
06:15 Santos 0-0 Portuguesa Desportos 1 0-0
Pen [3-2]
04:00 Sao Paulo 1-1 Gremio Novorizontin 1-1
Pen [4-5]
02:00 Bragantino 3-0 Inter de Limeira 1-0
05:00 Ittifaq Marrakech 1-1 Stade Marocain du Rabat 0-0
05:00 2 Wydad Fes 1-0 Olympique Dcheira 1 0-0
05:00 USM Oujda 1-0 Chabab Atlas Khenifra 1-0
05:00 OCK Olympique de Khouribga 4-2 JSM Jeunesse Sportive El Massi 3-0
01:00 Al-Fath (Youth) 2-0 Al-Faisaly Harmah Youth 0-0
04:30 CD Olimpia Reservas 2-0 Lobos UPNFM Reserves 2-0
21:00 Tottenham Hotspur Nữ 1-0 Leicester City Nữ 1-0
19:30 Brighton H.A. Nữ 1-4 Manchester City Nữ 0-2
19:00 Manchester United Nữ 2-0 Bristol Academy Nữ 1 1-0
19:00 Liverpool Nữ 3-1 West Ham United Nữ 1-0
04:30 Botafogo RJ 2-1 Sampaio Correa (RJ) 0-1
02:00 Nova Iguacu 1-0 Vasco da Gama 0-0
12:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-0 Sydney Olympic 2-0
16:30 SC Bregenz 1-4 FC Dornbirn 1913 1-2
07:30 Deportivo Cali Nữ 3-0 Llaneros Nữ 1 1-0
04:00 1 Millonarios Nữ 1-0 Deportivo Pereira Nữ 1-0
04:00 Deportivo Pasto Nữ 0-3 America de Cali Nữ 0-2
03:30 CD Real Santander Nữ 0-3 Cucuta Deportivo (nữ) 0-2
21:00 Lyra-Lierse Berlaar 3-0 Sporting Hasselt 0-0
21:00 Rupel Boom 2-1 Berchem Sport 0-0
14:40 Hakoah Sydney City East U20 1-1 Inter Lions U20 0-0
21:00 Fortuna Hjorring Nữ 2-2 Nordsjaelland Nữ 0-2
19:00 HB Koge Nữ 3-1 AGF Kvindefodbold APS Nữ 3-0
19:00 Kolding BK Nữ 0-2 Brondby IF Nữ 0-0
22:15 Gzira United 2-1 Mosta FC 0-0
20:00 Balzan FC 2-0 Gudja United 1-0
08:00 Chivas Guadalajara Nữ 2-1 Club America Nữ 1 0-0
20:30 FK Modrica 0-0 Ljubic Prnjavor 0-0
21:30 NK Bedem Ivankovo 1-2 NK Granicar Zupanja 0-1
17:00 GAJ Mace 0-1 HASK Zagreb 1 0-0
02:00 Universidad Catolica Nữ 5-2 Everton de Vina Nữ 1-0
22:00 Deportes Iquique Nữ 3-0 Palestino Nữ 1-0
21:00 Cobresal Nữ 1-0 Audax Italiano Nữ 1-0
21:00 Universidad de Chile Nữ 3-0 Coquimbo Unido Nữ 1-0
01:30 1 Flandria 0-2 Deportivo Merlo 0-1
01:30 Sportivo Dock Sud 0-0 Sacachispas 0-0
01:30 Sportivo Italiano 2-2 Canuelas FC 2-0
01:30 Liniers 2-0 Ferrocarril Midland 1-0
04:00 Luverdense 0-1 Cuiaba 0-0
03:00 Icasa CE 1-0 Cariri 1-0
02:00 1 Pacatuba 0-2 Itapipoca CE 0-1
01:30 Maranguape CE 1-1 Guarani CE 0-0
23:30 Ajel de Rufisque 0-1 Dakar Universite Club 0-1
23:30 HLM 0-0 NGB Dakar 0-0
06:30 Angel City FC Nữ 0-1 Bay FC (W) 0-1
05:00 OL Reign Reign Nữ 1-0 Washington Spirit Nữ 1 1-0
04:00 General VelAsquez 1-3 Osorno 0-1
22:00 D. Concepcion 3-1 Concon National 1-1
01:30 Hapoel Ironi Arraba 3-0 Shafaram 2-0
20:30 AGSM Verona Nữ 0-1 Parma s Nữ 0-0
20:30 Tavagnacco Nữ 1-4 Genoa Nữ 0-2
22:00 Goteborg (W) 0-8 Linkopings Nữ 0-3
20:00 Vittsjo GIK Nữ 0-3 FC Rosengard Nữ 0-2
20:00 Kristianstads DFF Nữ 1-3 Vaxjo Nữ 1 1-0
19:00 Brommapojkarna Nữ 5-1 IK Uppsala Nữ 4-0
23:30 Shooting Stars SC 2-0 Remo Stars 1 1-0
22:00 1 Gombe United 1-1 Akwa United 0-0
22:00 Enyimba 3-1 Niger Tornadoes FC 0-0
22:00 Sporting Lagos FC 2-0 Kwara United 2-0
22:00 Bayelsa United 2-1 Kano Pillars 0-0
22:00 Enugu Rangers International 2-1 Lobi Stars 1-0
22:00 Abia Warriors 0-0 Sunshine Stars FC 0-0
22:00 Bendel Insurance 4-0 Doma United 2-0
22:00 Katsina United 2-1 Plateau United 1-1
21:00 Rivers United 1-0 Heartland FC 1-0
20:00 Vihiga Bullets 0-0 Nairobi United 0-0
19:10 MCF FC 3-0 Mathare United 1-0
13:10 Aime Rigi Nữ 0-6 Blacktown SpartansNữ 0-3
13:00 UNSW FC (W) 1-1 Bulls Academy Nữ 1-0
12:50 Football NSW Institute Nữ 1-2 Maca Searle Nữ 1-1
19:00 FSV Mainz 05 U19 1-2 Hoffenheim U19 0-1
22:30 Shahr Raz FC 2-2 Pars Jonoubi Jam 1-2
22:30 Kheybar Khorramabad 3-1 Mes krman 0-1
22:30 1 Esteghlal Mollasani 1-1 Naft Masjed Soleyman FC 0-0
22:30 Darya Babol 1-0 Khooshe Talaee Sana Saveh 0-0
22:30 Chadormalou Ardakan 0-1 Mes Soongoun Varzaghan 0-1
22:30 Shahrdari Astara 1-2 Fajr Sepasi 0-2
20:00 Boroughmuir Thistle FC Nữ 1-2 Queen's ParkNữ 0-1
14:10 Redcliffe PCYC 2-3 Springfield United 0-0
14:00 Mount Gravatt Hawks 4-0 Acacia Ridge 3-0
14:00 Brisbane Knights 3-3 University of Queensland 1-0
21:00 FK Kozuv 0-2 KF Besa Doberdoll 0-1
21:00 FK Karaorman 1-4 Pelister Bitola 0-2
21:00 FK Skopje 3-0 FK Ohrid 2004 0-0
21:00 Detonit Plachkovica 2-0 FK Teteks Tetovo 1 1-0
21:00 Belasica Strumica 1-1 FK Osogovo 0-1
21:00 Vardar Negotino 0-0 KF Arsimi 0-0
21:00 Kamenica-Sasa 1-0 FK Bashkimi 0-0
21:00 FK Novaci 2-2 Pobeda Prilep 0-0
04:00 Limon FC 3-2 Escorpiones Belen 1-0
04:00 AD Sarchi 3-0 Puerto Golfito 0-0
20:00 Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ 6-1 Banat Girls Nữ 3-0
17:00 ASU Politehnica Timisoara Nữ 0-1 Olimpia Cluj Nữ 0-0
16:00 FCM Targu Mures Nữ 3-5 CSM Alexandria Nữ 0-4
21:00 Vojvodina Nữ 2-3 ZFK Radnicki 1923 Nữ 1 0-1
21:00 ZFK Sloga Nữ 4-2 ZFK Masinac Nữ 1-0
03:00 1 ASA AL 2-0 CS Esportivo AL 1-0
18:00 Andranik 1-1 Urartu II 1-0
18:00 Alashkert B Martuni 2-1 Ararat Yerevan II 0-1
18:00 FC Syunik 2-0 FC Noah B 0-0
18:00 Shirak Gjumri B 2-1 Pyunik B 0-0
20:00 Kataka FC 1-0 Mbale Heroes 1-0
20:00 Onduparaka FC 0-1 Blacks Power FC 0-0
20:00 Kigezi Homeboys FC 0-0 FC Calvary 0-0
20:00 Kiyinda Boys 3-1 Kyetume 2-1
21:00 Sandecja Youth 1-1 Jagiellonia Bialystok (Youth) 0-0
18:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-3 Warta Poznan Youth 2 1-1
18:00 Widzew lodz (Youth) 4-3 Legia Warszawa (Youth) 1 2-1
02:00 Ponferradina 0-0 CD Lugo 0-0
00:00 Cultural Leonesa 0-0 Celta vigo b 0-0
22:59 CD Arenteiro 2-2 CF Rayo Majadahonda 1-1
22:00 Real Union Irun 1-3 Real Sociedad B 1-1
22:00 Atletico de Madrid B 2-0 Real Madrid Castilla 0-0
18:00 Real Murcia 0-0 Ibiza Eivissa 0-0
18:00 UD Melilla 4-3 Granada CF B 0-2
18:00 Malaga 1-0 CF Intercity 0-0
18:00 AD Ceuta 3-0 Atletico Sanluqueno 1 2-0
18:00 Baleares 0-2 C.D. San Fernando Isleno 0-0
04:00 Trafalgar Southstars 0-8 RAMS Village Superstars 0-4
18:00 Blumenthaler SV U17 1-3 Chemnitzer(U17) 0-0
00:00 1 CF Reus Deportiu 0-1 CF Badalona B 1 0-0
00:00 SD Laredo 1-1 SD Torina 0-0
23:30 CD Naval 1-1 CD Guarnizo 0-0
23:30 At. Pulpileno 1-0 Alcantarilla 0-0
22:59 Casalarreina 1-1 CD Arnedo 1 1-1
22:59 UE Vilassar de Mar 2-1 CF Montanesa 1-0
22:59 Vianes 1-0 Rio Sports 0-0
22:59 Ciudad de Murcia 1-0 Lorca Deportiva FC 0-0
22:59 Luarca CF 3-0 Barcia 0-0
22:59 Balsicas Atletico 2-2 CD Algar 0-1
22:59 Castro 1-0 Samanod 3 1-0
22:59 CD Tedeon 1-0 Haro Deportivo 1 0-0
22:59 CA River Ebro 1-3 CD Anguiano 1-2
22:59 Jerez 2-1 CF Trujillo 1-1
22:59 1 Real Avila CF 0-0 CyD Leonesa Jupiter Leones B 0-0
22:59 CA Cirbonero 1-1 Bidzala 0-0
22:59 Don Benito 0-1 SP Villafranca 0-0
22:59 CA Bembibre 1-1 Burgos Promesas 1-1
22:59 CDFC La Calzada 0-0 Oyonesa Tudelano 0-0
22:59 CD Becerril 0-2 Atletico Tordesillas 0-1
22:30 Muleno CF 2-1 UCAM Murcia CF B 1-0
22:30 Calahorra B 0-1 Alfaro 0-1
22:30 CP Montehermoso 0-4 CF Jaraiz 0-3
22:30 UD Santa Marta 2-1 Ponferradina B 1 0-1
22:30 Alesves 2-3 CD Huarte 1-2
22:30 Bell Bridget 2-1 CD Utrillas 2-0
22:00 1 UD Levante B 0-1 Elche CF Ilicitano 0-1
22:00 Murcia B 7-1 EG El Palmar 5-0
19:00 CD La Cuadra 1-3 UD Tamaraceite 0-2
19:00 Marino 4-0 UD Gran Tarajal ST 2-0
19:00 Villanueva del Pardillo 0-2 Parla Escuela 0-1
19:00 Las Palmas Atletico 2-0 Tenerife B 1 1-0
18:30 Moralo CP 2-0 CD Don Alvaro 1-0
18:30 Arroyo Club Polideportivo 1-3 CD Calamonte 0-1
18:30 UD Gijon Industrial 1-1 CD Tuilla 1-0
18:30 Ted Contois Feng 0-2 Atletico Pueblonuevo 0-0
18:30 AE Prat 2-0 LHospitalet 0-0
18:30 SD Lenense 1-1 Urraca 1-1
18:00 CD Lealtad 0-1 Sporting de Gijon B 0-0
18:00 Castuera 2-1 RCP Valverdeno 1-0
18:00 1 FC L 0-1 Pobla De Mafumet CF 0-1
18:00 Villarreal C 3-1 CD Utiel 2-0
18:00 Aviles Stadium CF 0-1 Real Titanico Laviana 0-0
18:00 CDF Tres Cantos 1-1 Torrejon CF 0-0
18:00 Molinense 0-0 Caravaca CF 0-0
18:00 Olivenza FC 1-0 CD Coria 1-0
18:00 CD Praviano 1-0 Condal CF 1-0
18:00 CD Llanes 0-1 L Entregu CF 0-0
18:00 UD Llanera 3-2 CD Colunga 0-1
18:00 CF Pozuelo Alarcon 0-2 Real Madrid C 0-0
18:00 Alaves C 1-2 Cultural de Durango 1-0
18:00 Llosetense 0-3 Santanyi 0-0
18:00 Deportiva Minera 2-0 CD Plus Ultra 1-0
18:00 CD Paracuellos Antamira 0-2 Alcorcon B 0-1
18:00 CD Beti Onak 2-5 CD Subiza 1-2
18:00 Las Rozas 2-0 CU Collado Villalba 1-0
18:00 FC Vilafranca 3-0 CF Peralada 2-0
18:00 CD Colonia Moscardo 0-1 Leganes B 0-1
18:00 1 UE Rapitenca 0-1 UE Castelldefels 0-1
18:00 CD Canillas 2-2 RSD Alcala Henares 2-1
18:00 Pena Balsamaiso CF 3-2 CD Varea 2-1
18:00 UCD Burlades 0-1 CD Oberena 0-1
18:00 Racing Murcia 3-0 CD Bullense 3-0
18:00 Avance Ezcabarte 2-1 UDC Txantrea KKE 0-0
18:00 CD Diocesano 3-3 CD Azuaga 0-0
18:00 Girona B 4-3 Fundacio Esportiva Grama 0-2
17:45 UE Tona 1-2 CP San Cristobal 0-1
17:45 AD Siete Villas 1-1 CF Vimenor 0-0
17:30 1 CF Trival Valderas 1-0 CD Galapagar 0-0
17:30 CD Basconia 0-0 CD Vitoria(SPA) 0-0
17:30 Ibiza Islas Pitiusas 3-0 UD Collerense 2-0
17:30 Portugalete 2-1 SD San Ignacio 2-1
19:00 ALG Spor (W) 0-1 KDZ Ereglispor (W) 0-0
18:00 1 Fatih Karagumruk (W) 3-1 Fomget Genclik (W) 2-1
18:00 Galatasaray SK (W) 7-0 Adana Idmanyurduspor (W) 4-0
18:00 Pendik Camlikspor (W) 4-3 Fenerbahce SK (W) 2-2
17:00 Besiktas (W) 3-0 Atasehir Belediyesi (W) 2-0
16:10 Fatih Vatan Spor (W) 2-4 Hakkarigucu SK (W) 1-0
16:00 Gaziantep Asya Spor (W) 2-2 1207 Antalya Muratpasa (W) 1-1
16:00 Amedspor (W) 3-1 Trabzonspor (W) 1-1
12:30 Hake Ya Dong in Sydney City 3-3 Inter Lions 1-1
22:59 Mamelodi Sundowns 2-0 Maritzburg United 0-0
20:00 D’General 0-3 TS Galaxy 0-2
12:00 Western United Nữ 1-3 Newcastle Jets Nữ 1-2
19:00 Bobruichanka Bobruisk Nữ 0-11 Dinamo-BGUFK Minsk Nữ 0-9
21:00 Northampton Town Nữ 1-1 Lincoln City Nữ 0-1
21:00 Keynsham Town Nữ 0-0 Southampton WFC Nữ 0-0
22:59 FK Panevezys B 0-0 FK Neptunas Klaipeda 0-0
21:00 Banga Gargzdai B 0-2 NFA Kaunas 0-1
18:00 Ekranas Panevezys 2-2 FK Tauras Taurage 1-2
22:59 LISCR FC 2-2 Heaven Eleven 1-0
21:20 ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19 3-1 LT Sfantul Pantelimon U19 2 1-0
17:00 Ghiroda SI Giarmata VII U19 0-1 CSS Caransebes U19 0-0
17:00 1 LPS Slatina U19 4-5 LPS Viitorul Pitesti U19 1-4
20:30 Spisske Podhradie 0-3 Lipany 0-1
20:30 TJ Tatran Oravske Vesele 1-2 MFK Vranov nad Topou 0-2
20:30 TJ Banik Kalinovo 3-1 TeslaStropkov 0-1
20:30 FTC Filakovo 3-1 Partizan Bardejov 1-0
20:30 FK Svidnik 2-3 Slavia TU Kosice 1 0-2
20:30 MFK Dubnica nad Vahom 0-5 SKF Sered 0-2
20:30 Slovan Duslo Sala 4-0 Nove Mesto 1-0
16:30 1 Raca Bratislava 1-0 TJ Druzstevnik Vrakun 2 0-0
21:10 AIK Solna 1-1 Djurgardens 0-1
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [2-3]
22:59 Valerenga U19 0-0 Tromso U19 0-0
19:30 Brann U19 2-1 Haugesund U19 0-0
00:00 UD Logrones 0-0 Barakaldo CF 0-0
00:00 Real Sociedad C 1-0 Naxara 1-0
23:30 Zamora CF 1-1 Racing Villalbes 0-1
23:30 Real Aviles 2-0 Real Oviedo B 1-0
22:59 Terrassa 4-1 CE Europa 0-1
22:59 Compostela 0-1 Union Langreo 0-0
22:59 1 Aguilas CF 0-2 CD El Palo 0-1
22:59 Numancia 3-0 CD Mensajero 1-0
22:59 Yeclano Deportivo 0-1 Orihuela CF 1 0-1
22:59 UD Marbella 1-0 Mar Menor 1-0
22:59 AD Llerenense 1-0 CD Guadalajara 0-0
22:59 1 Real Balompedica Linense 1-1 CD San Roque de Lepe 1-1
22:59 G. Segoviana 2-0 Ursaria 0-0
22:59 1 SD Gernika 1-4 CD Tudelano 0-1
22:59 Marino luanco 0-1 coruxo FC 0-1
22:59 Deportivo La Coruna B 1-0 Gimnastica Torrelavega 0-0
22:59 Cacereno 4-0 CF Talavera de la Reina 0-0
22:30 CD Artistico Navalcarnero 0-0 Getafe B 0-0
22:30 CD Izarra 2-1 UD Mutilve 1-0
22:30 Barbastro 1-1 AD San Juan 0-0
22:30 CD Covadonga 4-0 CD Cayon 3-0
22:00 Racing B 2-2 Pontevedra 1-1
22:00 Valle de Egues 3-3 Real Zaragoza B 2-1
18:00 1 Cadiz B 1-2 Sevilla Atletico 0-0
18:00 Atletico Saguntino 2-1 SE Penya Independent 0-0
18:00 SCR Pena Deportiva 1-3 Sant Andreu 1-1
18:00 1 Lleida 3-0 Formentera 2-0
18:00 Badajoz 0-0 Villanovense 0-0
18:00 CE Manresa 1-2 Andratks 1-0
18:00 CD Illescas 0-0 UD San Sebastian Reyes 0-0
18:00 Valencia CF Mestalla 3-2 RCD Espanyol B 1-0
18:00 CD Estebona 4-1 Velez CF 2-1
18:00 Brea 0-2 Calahorra 0-0
18:00 CD Atletico Paso 2-1 AD Union Adarve 2-1
17:30 La Union CF 2-1 CA Antoniano 1-1
17:00 1 Real Betis B 1-0 FC Cartagena B 0-0
17:00 CD Montijo 1-2 UD San Fernando 0-1
21:00 Young Africans Sports Club 0-1 UNAM FC 0-0
21:00 Okahandja United FC 1-1 FC Civics 0-0
20:30 Tura Magic FC 1-0 Life Fighters 0-0
20:00 Mighty Gunners 1-0 African Stars Windhoek 0-0
20:00 Blue Waters FC 0-2 United Africa Tigers 0-0
19:00 Young Brazilians FC 2-1 Young Warriors FC 0-0
19:00 Eeshoke Chula Chula 1-1 Orlando Pirates Windhoek 0-0
18:00 Khomas Nampol FC 3-2 Julinho Sporting 0-0
00:00 KoiPS 3-1 MPS Helsinki 2-1
22:00 Servette U21 1-1 SC Cham 0-0
21:00 Lugano U21 2-1 Bulle 1-0
21:00 2 Biel Bienne 1-1 FC Paradiso 1 1-1
20:30 Delemont 3-2 Etoile Carouge 1-0
20:30 FC Munsingen 3-1 Muri 1-1
20:00 USV Eschen Mauren 4-0 FC Gossau 2-0
15:10 1 Caboolture FC 1-4 Broadbeach United 1-2
22:30 VfB Lübeck II 4-1 Inter Turkspor Kiel 4-0
20:00 VfR Neumunster 3-1 MTSV Hohenwestedt 1-0
20:30 Avenir Sportif Beziers U19 0-1 Ajaccio U19 0-0
20:30 Metz U19 3-2 Dijon U19 0-0
20:30 AuxerreU19 3-0 SochauxU19 2-0
20:30 Montfermeil U19 0-2 U19 PSG 0-0
20:30 Lorient U19 0-0 Guingamp U19 0-0
20:30 Paris FC U19 6-0 Pagny sur Moselle U19 4-0
20:30 Montrouge U19 0-2 Caen U19 0-2
20:30 Quevilly US U19 0-3 Lille U19 0-3
20:30 Troyes U19 1-2 Bourg Peronnas U19 0-2
20:30 Chambly FC U19 1-0 Saran U19 0-0
20:30 Le Havre U19 1-2 Valenciennes US U19 0-0
20:30 Orleans US 45 U19 2-4 AC Bobigny U19 2-2
20:30 Stade Reims U19 1-1 Dunkerque U19 1-1
20:30 Air Bel U19 2-2 Montpellier U19 0-0
20:30 LensU19 3-2 Amiens U19 0-0
20:30 Trelissac U19 2-2 Bordeaux U19 0-0
20:30 SPA Merignacais U19 1-1 Chateauroux U19 1 1-0
20:30 Laval U19 2-0 Avranches U19 1 0-0
20:20 USSA Vertou (U19) 0-2 Concarneau U19 0-1
19:00 1 Lyon U19 3-2 Clermont U19 2-0
18:00 1 MontferrandaiseU19 1-3 StrasbourgU19 1-1
17:00 Colomiers U19 1-1 Saint Etienne U19 0-0
17:00 Toulouse U19 4-2 Bastia U19 2-0
02:45 Amazonas FC 3-1 Operario/AM 2 1-1
20:00 Ionikos U19 4-0 Egaleo U19 3-0
22:45 Excelsior Barendrecht Nữ 2-0 SC Heerenveen Nữ 0-0
20:30 Fortuna Sittard Nữ 4-0 FC Utrecht Nữ 1-0
12:00 Okzhetpes 2-2 Khan Tengri FC 0-0
15:00 Altay FK 1-0 Akzhayik Oral 1-0
02:00 Juventude 0-0 Internacional RS 0-0
12:30 Ornament FC 2-1 Fukien AC 0-0
12:30 Gospel Friends FC 6-0 St Josephs 1 1-0
23:30 Mornar 1-0 FK Buducnost Podgorica 0-0
22:59 OFK Petrovac 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
21:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 Jezero Plav 0-0
21:00 Decic Tuzi 0-0 FK Sutjeska Niksic 1 0-0
20:00 1 FK Mladost DG 1-2 Arsenal Tivat 1-1
00:00 KF Fjallabyggdar 3-2 Magni 1-0
21:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-2 Sassuolo U20 1-0
21:00 Bologna U20 0-1 Empoli U20 0-0
19:00 Atalanta U20 2-0 Frosinone U20 0-0
16:45 AC Milan U20 2-0 Lazio U20 0-0
19:00 FC Tatran Presov U19 0-5 Trencin U19 0-2
17:00 MFK Zemplin Michalovce U19 0-3 Spartak Trnava U19 0-2
02:00 AD Atletica Gloriense 1-1 America SE 0-0
01:30 Olimpico EC Itabaianinha 1-4 AD Carmopolis 0-1
02:30 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al Najma(KSA) 0-0
01:30 1 Al Taraji 2-2 Al-Jabalain 0-1
01:30 Al-Adalh 2-2 Al-Arabi(KSA) 1-0
00:00 EB Streymur 1-1 Toftir B68 1 0-1
22:00 IF Fuglafjordur 0-1 07 Vestur Sorvagur 0-1
00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-1 Suchitepequez 1 0-1
00:00 1 Deportivo Barberena FC 1-1 San Benito FC 1-0
00:00 Club Aurora 2-0 Cuilapa FC 0-0
17:00 Stellenbosch FC Reserves 4-0 Royal AM Reserves 1 2-0
15:00 Amazulu Reserves 3-2 Cape Town City FC Reserves 2-2
14:30 South China AA 0-1 Kowloon City 0-0
14:30 Wong Tai Sin 2-4 Central Western District RSA 1-2
14:00 Sai Kung 3-1 Kai Jing 2-1
12:30 Shatin SA 1-3 Yuen Long FC 1-1
12:30 3 Sing FC 3-1 Eastern District SA 0-0
12:30 Wing Yee FT 2-0 Citizen 0-0
00:00 Romania Nữ U17 2-1 Georgia Nữ U17 2-0
21:00 Spain Nữ U17 2-0 Ukraine Nữ U17 1-0
21:00 Netherlands Nữ U17 6-1 Turkey Nữ U17 4-0
20:30 Bulgaria Nữ U17 6-0 Moldova Nữ U17 3-0
20:00 Montenegro Nữ U17 2-6 Belarus Nữ U17 2-3
20:00 Andorra U17(W) 0-3 Lithuania Nữ U17 0-0
20:00 Latvia Nữ U17 2-1 Faroe Islands Nữ U17 1-0
19:00 Wales Nữ U17 1-3 Switzerland Nữ U17 0-1
19:00 Norway Nữ U17 1-0 Sweden Nữ U17 1-0
16:00 Slovenia Nữ U17 4-0 Azerbaijan Nữ U17 2-0
21:00 AB Copenhagen 1-1 Aarhus Fremad 1 1-0
20:00 Thisted FC 2-5 Esbjerg 0-3
15:30 Hong Kong FC 2-1 U23 Hồng Kông 1-1
14:00 Sham Shui Po 0-3 Kitchee 0-1
13:00 Gyeongju KHNP 1-0 Busan Transportation Corporation 0-0
12:00 Daegu FC II 2-0 Mokpo City 1-0
12:00 Changwon City 0-1 Daejeon Korail 0-1
12:00 Yangpyeong 0-2 Siheung City 0-2
02:45 Foggia 2-1 Juve Stabia 1-1
02:45 Nuova Monterosi 1-0 Crotone 1-0
02:45 AC Monopoli 0-0 Turris Neapolis 1 0-0
02:45 Vis Pesaro 0-2 Cesena 0-1
00:30 Fermana 1-1 Sestri Levante 1 0-1
00:30 US Casertana 1908 2-0 Francavilla 1-0
00:30 Taranto Sport 0-0 AS Sorrento Calcio 0-0
00:30 Azy based nano Bo 0-0 Trento 0-0
00:30 1 Alessandria 0-1 Renate AC 0-0
22:15 Gubbio 0-1 Perugia 0-1
20:00 Olbia 4-1 Recanatese 3-1
20:00 1 Asd Pineto Calcio 1-3 Arezzo 1-2
20:00 Ancona 1-1 Sassari Torres 0-0
20:00 Pro Sesto 0-1 Triestina 0-1
00:00 JK Tallinna Kalev II 2-2 Viimsi MRJK 0-2
22:30 Harju JK Laagri 2-0 Flora Tallinn II 1 1-0
22:00 Tabasalu Charma 0-1 Paide Linnameeskond B 0-0
20:00 Tallinna FC Levadia B 3-0 Elva 2-0
02:00 Reet 1-0 Nautico (PE) 0-0
Pen [3-4]
20:00 Bahlinger 2-1 Kickers Offenbach 2-0
20:00 Nurnberg (Youth) 4-1 Viktoria Aschaffenburg 1-1
20:00 Astoria Walldorf 0-3 TSG Balingen 0-3
20:00 St Pauli II 0-0 ETSV Weiche Flensburg 0-0
20:00 1 TSG Hoffenheim (Youth) 2-0 FSV Mainz 05 (Youth) 1 2-0
20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-3 Greuther Furth (Youth) 1-2
20:00 Oldenburg 1-3 SV Drochtersen/Assel 1-3
19:30 ZFC Meuselwitz 0-1 Energie Cottbus 0-1
19:00 FC Lokomotive Leipzig 1-1 FSV luckenwalde 0-1
19:00 Greifswalder FC 4-1 BFC Viktoria 1889 2-1
22:30 Kavir Moghava 1-0 Shenavar Sazi Qeshm 1 1-0
22:30 Shahrdari Mahshahr 1-1 Sepidrood Rasht 1-0
22:30 Shahrdari Noshahr 1-0 Navad Urmia 0-0
03:00 Costa Rica MS 0-0 Dourados 0-0
03:00 Portuguesa MS 2-2 Aquidauanense 1-2
02:30 Ivinhema FC (MS) 0-1 Operario MS 0-1
04:00 1 CSYD Carcha 3-1 Deportivo Sanarate FC 3 2-1
03:00 Pajapita FC 2-2 FC Democratence 1-2
01:00 1 Ranger's FC 0-4 Atletic Club D Escaldes 0-3
21:00 Inter Club Escaldes 1-0 Atletic America 1-0
17:00 UE Santa Coloma 1-0 Penya Encarnada 0-0
03:00 FC Phoenix 0-2 Prison Service FC 0-0
21:00 ASD Sancataldese 3-0 USD Akragas 0-0
21:00 Budoni 0-1 COS Sarrabus Ogliastra 0-1
21:00 Boreale 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana 1-1
21:00 AC Locri 2-2 Real Casalnuovo 0-1
21:00 SS Angri 1-0 Casarano 1-0
21:00 US Albenga 0-0 Sanremese 0-0
21:00 Igea Virtus 2-1 Vibonese 1-1
21:00 ASD Anziolavinio 2-2 Nocerina 1-1
21:00 Sansepolcro ASD 0-1 Sangiovannese 0-0
21:00 San Marzano Calcio 2-0 AS Ostia Mare 1-0
21:00 Fezzanese 3-1 Chieri 2-1
21:00 Acireale 0-4 Trapani 0-1
21:00 ASD Martina Franca 2-0 Team Altamura 1-0
21:00 Gallipoli 1-0 Gelbison 0-0
21:00 Citta di Fasano 1-0 FBC Gravina 0-0
20:30 Gavorrano 1-0 Livorno 1-0
20:30 Virtus Bolzano 0-0 Clodiense 0-0
20:30 US Adriese 3-1 US Breno 2-1
20:30 ASD Caldiero Terme 0-1 Clivense 0-0
20:30 Asti 2-0 USD Pont Donnaz 0-0
20:30 USD Bitonto 0-1 Nardo 0-1
20:30 Alma Juventus Fano 1-1 Nuovo Campobasso 1 0-1
20:30 SCD Progresso Calcio 2-2 ACD SantAngelo 1-0
20:30 Tritium 0-2 Virtus Ciserano Bergamo 0-0
20:30 Portici 1906 1-0 ASD Licata 0-0
20:30 Barletta 1-1 Rotonda 1-0
20:30 Borgo San Donnino 3-1 Sangiuliano City Nova 1 1-1
20:30 1 AC Palazzolo (ITL) 1-0 USD Castellanzese 1-0
20:30 ASD Alcione 2-1 Chisola 0-1
20:30 Sammaurese 1-1 Lentigione 0-0
20:30 ASD Mori S Stefano 0-6 Montecchio Maggiore 0-2
20:30 Legnano 1-0 Ponte San Pietro 0-0
20:30 FC Vado 4-1 Pinerolo FC 0-0
20:30 Mezzolara 2-0 US Corticella 1-0
20:30 AC Mestre 1-1 AC Este 1-0
20:30 ASD RG Ticino 3-0 Alba(ITA) 1-0
20:30 US Folgore Caratese 3-1 USD Casatese 0-0
20:30 Lavagnese 4-0 AVC Vogherese 1-0
20:30 Forli 1-0 ASD Fanfulla 1-0
20:30 Luparense FC 3-0 ASD Rigamonti Castegnato 3-0
20:30 Desenzano Calvina 2-0 Varesina Calcio 1-0
20:30 Certaldo 2-0 Pistoiese 1-0
20:30 Aglianese 2-3 ASD Victor San Marino 1-1
20:30 1 Avezzano 2-0 FC Matese 1 1-0
20:30 Vastogirardi 1-1 ASD Termoli Calcio 1-0
20:30 Tau calcio 3-0 Figline 1-0
20:30 Santa Maria 0-3 A.S Andria Bat 0-1
20:30 Riccione 0-1 Real Monterotondo 0-1
20:30 ASD Seravezza Calcio 1-0 SC Cenaia 1 1-0
20:30 Paganese 3-0 Palmese 1914 2-0
20:30 Romana FC 4-0 Trastevere Calcio 2-0
20:30 Tivoli Calcio 1-1 ASD Atletico Ascoli 0-0
20:30 San Donato Tavarnelle 3-0 Ghivizzano 2-0
20:30 Reggina 3-1 Castrovillari 2-0
20:30 Matera 4-0 Manfredonia 1 3-0
20:30 1 USD Latte Dolce 0-1 Ischia Isolaverde 0-0
20:30 Sora 1-0 L'Aquila 1-0
20:30 US Pianese 1-0 Real Forte Querceta 1-0
20:30 A.C. Crema 1908 0-1 Piacenza 0-0
20:30 ASD Citta Di Varese 0-1 Ligorna 0-0
20:30 Cynthiabalonga 2-0 Atletico Uri 0-0
20:30 Sambenedettese 0-2 San Nicolo 0-0
20:30 Orvietana 1-4 Poggibonsi 0-2
20:30 ACD Campodarsego 0-0 Treviso 0-0
20:30 Club Milano 0-1 ASD Brusaporto 0-1
20:30 A.S.D. Bra 1-0 Gozzano 0-0
20:30 US Siracusa 2-0 Nuova Gioiese 1-0
20:30 Cavese 2-3 Ardea 0-1
20:30 Roma City 1-1 Vigor Senigallia 1 0-1
20:30 Montevarchi 1-1 Ponsacco 0-0
20:30 Athletic Carpi 1-0 Ravenna 1 0-0
20:30 Bassano 1-1 Montebelluna 1-1
20:30 Caravaggio 2-1 Villa dAlme Valbrembana 0-0
20:30 Borgosesia 1-1 Derthona 0-1
20:30 ASD San Luca 1-0 Citta Di S. Agata 0-0
20:30 Cassino 1-1 Gladiator 0-0
20:30 FC Fossombrone 1949 0-1 Chieti 0-0
20:30 Grosseto 2-1 ASD Sporting Trestina 2-1
21:00 Oud Heverlee Leuven II (W) 2-3 Zulte-Waregem II (W) 0-0
18:30 Guangzhou Evergrande 3-1 Shijiazhuang Kungfu 1-1
18:30 Guangxi Pingguo Haliao 1-1 Liaoning Tieren 0-1
14:30 Suzhou Dongwu 0-1 Dalian Zhixing 0-0
18:00 Durban Ladies FC Nữ 2-1 First Touch Academy Nữ 1-1
21:00 Astra Hungary (W) 0-2 Ferencvarosi TC (W) 0-0
20:00 Budaorsi SC (W) 0-7 Gyori Dozsa (W) 0-1
21:00 Fiorentino 2-0 SP Domagnano 2-0
21:00 Cailungo 0-4 San Giovanni 0-1
21:00 S.S Pennarossa 4-3 Faetano 1-2
05:00 Chivas Alamos FC 5-2 CD FC Cuervos Blancos 4-0
18:00 Pogon Szczecin II 2-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-0
18:00 Jagiellonia Bialystok II 1-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-0
18:00 Chrobry Glogow II 1-3 Piast Zmigrod 0-0
18:00 Pelikan Lowicz 0-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0
17:00 Wisla Krakow II 2-1 Watra Bialka Tatrzanska 1-0
05:30 Criciuma 2-1 Hercilio Luz SC 2-1
04:00 Marcilio Dias SC 0-0 Brusque FC 0-0
Pen [3-5]
23:15 Arenas Club de Getxo U19 3-0 Antiguoko KE U19 0-0
22:59 UD San Sebastian Reyes U19 1-1 UD La Cruz Villanovense U19 1-1
22:59 Dux Logrono U19 1-4 Cultural de Durango U19 0-1
22:30 Leganes U19 2-1 CF Rayo Majadahonda U19 0-1
22:30 Xerez Deportivo U19 1-3 UD Tomares U19 0-0
22:30 Mercantil U19 1-4 EF Gava U19 0-2
19:10 Lugo U19 0-0 Celta Vigo U19 0-0
19:00 Numancia U19 1-2 Alcorcon U19 0-1
18:30 ED Val Minor Nigran U19 2-1 SD Revilla U19 2-1
18:30 Fuenlabrada U19 0-1 Getafe U19 0-0
18:10 1 UCD Canada Atletico U19 1-0 CF Alhendin Balompie U19 0-0
18:00 Barcelona U19 4-1 UD Cornella U19 3-1
18:00 Arosa U19 0-2 Racing Santander U19 0-1
18:00 Levante U19 2-1 Valencia U19 1-0
18:00 Rayo Vallecano U19 2-0 Union Adarve U19 2-0
18:00 Marbella U19 0-2 Malaga U19 0-1
18:00 Real Oviedo U19 0-2 Verina CF U19 0-1
18:00 Santutxu U19 1-0 AD San Juan U19 0-0
18:00 Patacona CF U19 1-1 Albacete U19 0-0
20:30 Nice W 2-3 Thonon Evian FC Nữ 0-2
19:00 Rodez Aveyron Nữ 3-0 US Orleans Nữ 2-0
19:00 FC Metz Nữ 2-1 Nantes Nữ 0-0
18:00 Marseille Nữ 3-1 Le Mans Nữ 2-1
21:00 Sokol Tasovice 1-3 Sokol Lanzho 1 0-1
21:00 Polna 2-1 AFC Humpolec 1-0
21:00 SK Lisen B 1-0 Zdar nad Sazavou 1-0
21:00 FC Strani 3-0 Novy Jicin 2-0
17:00 1 TJ Spoje Praha 1-3 FC Slavia HK 1-1
16:15 Meteor Praha 5-0 FK Louny 1-0
16:15 Opava II 2-1 SSK Bilovec 2-0
14:00 Queensland Lions SC 1-2 Brisbane Roar (Youth) 0-1
13:15 Wynnum Wolves 4-3 Brisbane Olympic United FC 0-3
04:00 Union San Felipe 1-2 Santiago Wanderers 0-1
04:00 Deportes Santa Cruz 1-2 Deportes Recoleta 1 0-1
18:00 Phitsanulok Unity 1-0 Mahasarakham United FC 1-0
17:00 Sisaket United 2-1 Bankhai United 1-0
16:00 Kabin United 1-1 Maejo United 0-0
21:00 Plymouth Argyle (W) 2-2 Hashtag United (W) 0-2
21:00 Oxford United (W) 1-0 Cardiff City (W) 1-0
21:30 SC Dusseldorf West 0-2 VfB Solingen 1910 0-0
21:00 FC Monheim 2-1 TuRU Dusseldorf 1-0
06:00 Tampico Madero 6-0 Club Atletico San Juan de Aragon 3-0
04:00 1 Coras De Nayarit 0-1 Real Apodaca FC 0-1
01:00 Montaneses FC 2-1 Halcones de Zapopan 1-1
18:00 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-1 Fu Moon FC 1-0
16:00 1 Wing Go FC 0-1 Kowloon Cricket Club 0-1
14:30 WSE 0-0 Lucky Mile FC 0-0
14:30 Kwong Wah AA 0-0 Tung Sing FC 0-0
14:30 Wan Chai 1-1 Convoy Sun Hei 0-0
14:30 Tuen Mun Football Team 4-1 Yau Tsim Mong 1-1
14:30 Kwai Tsing District FA 1-2 Kwun Tong 0-0
12:30 Mutual Football Club 2-1 Dreams Metro Gallery 2-0
21:00 OFI FC Nữ 5-0 Olimpiada Imittou Nữ 4-0
20:00 Panathinaikos (W) 4-0 Larisa Nữ 4-0
20:00 Atromitos (W) 1-1 Volos 2004 Nữ 0-1
12:45 1 Caboolture FC U23 3-3 Broadbeach United U23 1-3
20:00 Vorderland (W) 2-0 Wacker Innsbruck (W) 1 1-0
18:30 St. Polten (W) 0-0 Austria Wien (W) 0-0
17:00 First Vienna (W) 3-2 Neulengbach (W) 1-1
16:30 1 Sparta Praha B 1-2 SK Slovan Varnsdorf 0-2
22:30 Zejtun Corinthians 1-1 Luqa St. Andrew's 1-1
22:30 Zebbug Rangers 6-0 Msida St. Joseph 3-0
20:00 St. Patrick FC 2-0 Marsa 1 2-0
20:00 Swieqi United 0-2 Attard 0-1
11:00 Solomon Islands 2-1 Fiji 0-1
21:30 VfB Hilden 4-1 VFB Homberg 1-0
21:30 SC Union Nettetal 2-0 FC Buderich 02 1 0-0
21:15 Hurth 0-1 Eintracht Hohkeppel 0-0
21:15 Bergisch Gladbach 09 1-1 FC Union Schafhausen 0-1
21:00 Schwarz-Weiss Essen 0-1 SF Baumberg 1 0-1
21:00 SV Westfalia Rhynern 0-1 FC Eintracht Rheine 0-0
21:00 TUS Bovinghausen 04 1-4 TSV Victoria Clarholz 0-2
21:00 1 TSV Meerbusch 0-1 Ratingen SV 0-0
21:00 1 Arminia Hannover 1-2 VfV Borussia 06 Hildesheim 0-0
21:00 Union 60 Bremen 0-0 SC Vahr Blockdiek 1 0-0
21:00 FC Eddersheim 1-1 Rot-Weiss Walldorf 1 1-1
21:00 Eintracht Celle 2-2 SSV Vorsfelde 0-2
21:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-1 VfL Oldenburg 1 0-1
21:00 SC Preussen Munster II 0-2 SpVgg Vreden 1921 0-1
21:00 Siegen Sportfreunde 0-0 FC Brunninghausen 0-0
21:00 FC Hanau 93 0-2 SV Weidenhausen 0-1
20:00 SV Rugenbergen 2-1 TSV Buchholz 08 1-1
20:00 Mahdov FC 4-1 TSG Neustrelitz 1-1
20:00 Türkspor Augsburg 3-2 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-1
20:00 SpVgg Erkenschwick 3-2 Wattenscheid 09 0-1
16:45 HEBC Hamburg 5-2 FC Türkiye Wilhelmsburg 1 2-2
16:45 USC Paloma 3-0 SC Concordia Hamburg 2-0
21:00 URS Lixhe-Lanaye 0-0 Hoogstraten VV 0-0
21:00 Leuven B 0-4 SC Lokeren-Temse 0-2
21:00 Royal Cappellen FC 3-2 Union Royale Namur 0-2
02:00 Goiania 2-3 Atletico Clube Goianiense 2-1
19:00 Kolbotn Nữ 2-4 Roa Nữ 1-3
07:00 Los Angeles Galaxy II 2-1 San Jose Earthquakes Reserve 1-0
06:00 Saint Louis City B 1-2 Colorado Rapids II 0-2
05:00 Houston Dynamo B 1-2 Sporting Kansas City(R) 0-0
05:00 Cincinnati II 1-1 Chicago flame B 0-0
Pen [3-4]
04:00 Crown Legacy FC 1-1 Carolina Core 1-0
03:00 Los Angeles FC II 4-1 MINNESOTA United B 1-0
02:00 1 International Miami B 3-2 New York City Team B 2-0
02:00 Columbus Crew B 0-2 New York Red Bulls B 0-1
02:00 Philadelphia Union II 2-1 Toronto FC II 0-1
21:10 Calabar Rovers FC 1-0 Madiba FC 0-0
17:30 Sporting B Nữ 4-0 Vitoria SC Nữ 1-0
00:00 Athletic Club Bibao (W) 2-0 Colegio Aleman Valencia (W) 0-0
22:00 Real Betis (W) 0-0 Real Sociedad (W) 0-0
20:00 Barcelona (W) 7-0 UD Granadilla Tenerife Sur (W) 6-0
18:00 Granada CF(W) 0-1 Atletico de Madrid (W) 0-0
04:00 AC Minerven FC Bolivar 2-0 Fundacion AIFI 0-0
03:00 1 Aragua FC 0-2 Yaracuyanos 0-2
02:30 Urena SC 2-1 Real Frontera 0-1
02:30 Deportivo Miranda 1-0 Maritimo de La Guaira 1-0
02:30 Atletico La Cruz 0-0 Deportivo Nueva Esparta 0-0
02:30 Atletico El Vigia 1-1 Trujillanos 1-0
05:30 QPCC 1-2 Matura Reunited 1 1-2
03:00 1 Petit Valley 0-2 San Fernando Giants 1 0-1
00:00 Mulier FCN Nữ 0-2 Burgos Nữ 0-2
22:00 Villaviciosa Odon (W) 0-0 Real Betis B Nữ 0-0
22:00 Madrid CFF III Nữ 1-0 Aldaia Nữ 0-0
22:00 UD San Antonio Pilar Nữ 5-1 Union Viera CF B (W) 3-0
18:30 1 CD Parquesol CF Nữ 0-3 Anorga KKE Nữ 0-2
18:00 Fundacion Albacete B Nữ 4-1 EMF Fuensalida Nữ 2-0
18:00 Zaragoza CFF II Nữ 0-1 CD Fontsanta Fatjo Nữ 0-1
17:00 Futbol Ellas CFF Nữ 1-2 FC Malaga City Nữ 1-1
14:00 Lun Lok 3-1 CD Monte Carlo 2-1
00:30 FCR 2001 Duisburg (W) 1-2 Eintracht Frankfurt (W) 0-2
20:00 Nurnberg (W) 0-0 SC Freiburg (W) 0-0
20:00 Berlin Hilalspor 6-0 SFC Stern 1900 5-0
18:45 Frohnauer SC 3-1 SV Empor Berlin 0-1
17:00 SSC Teutonia 99 1-5 FC Wilmersdorf 0-2
01:30 CA Atlas 0-2 Central Ballester 0-0
01:30 1 Uhl Que Sa 1-1 Central Cordoba De Rosario 1-0
01:30 Deportivo Paraguayo 1-1 Puerto Nuevo 0-1
01:00 Total Soccer U19 1-0 Independiente Medellin U19 0-0
22:00 CD Ciclos U19 1-1 Envigado U19 0-0
20:00 SC Sand (W) 0-1 Andernach (W) 0-0
20:00 FFC Frankfurt II (W) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 1 2-0
20:00 FC Gutersloh (W) 5-1 Wolfsburg II (W) 3-0
17:00 Carl Zeiss Jena (W) 2-2 Monchengladbach (W) 1-1
17:00 SV Meppen (W) 2-0 Ingolstadt 04 (W) 1-0
17:00 Bayern Munich II (W) 0-1 Turbine Potsdam (W) 0-1
17:00 Hamburger SV (W) 2-0 SV Weinberg (W) 1-0
05:00 Patronato Parana 0-0 Club Atletico Guemes 0-0
04:00 San Martin Tucuman 2-0 Estudiantes de Caseros 1-0
03:15 Atletico Mitre de Santiago del Estero 2-2 Colon de Santa Fe 0-2
02:30 Racing de Cordoba 2-0 Alvarado Mar del Plata 1-0
02:00 1 Guillermo Brown 1-1 CA San Miguel 0-1
02:00 Deportivo Moron 0-0 Deportivo Madryn 0-0
02:00 Almagro 0-0 Chaco For Ever 0-0
01:00 Arsenal de Sarandi 2-1 Talleres Rem de Escalada 0-0
12:30 Sturt Lions Reserves (W) 0-7 Adelaide Comets Reserve Nữ 0-4
01:00 ASEC MIMOSAS 1-0 FC Mouna 0-0
22:30 ASI Abengourou 2-3 San Pedro FC 1-2
22:30 Racing d'Abidjan 0-2 Stade d Abidjan 0-2
21:00 Haitzendorf 1-2 SC Retz 1-2
16:30 SV Gerasdorf Stammer 1-0 SC Mannsworth 0-0
05:30 Maringa FC 2-0 Coritiba PR 2-0
03:00 Fortaleza 3-0 Maracana CE 1-0
19:00 BK Avarta 2-0 SfB Oure 2-0
22:00 Real Madrid II Nữ 3-0 Prainsa Zaragoza Nữ 2-0
19:00 UD Granadilla Tenerife Sur B Nữ 3-0 Union Viera CF Nữ 1 0-0
18:00 Cordoba Nữ 1-2 Real Union de Tenerife Nữ 0-2
18:00 Racing de Santander Nữ 1-0 Viajes Interrias FF Nữ 1-0
18:00 Osasuna II Nữ 3-0 Athletic Bilbao C Nữ 0-0
18:00 Bizkerre Nữ 1-2 Balears FC Nữ 0-1
22:00 Inter Milan Nữ 3-3 Juventus Nữ 1-1
18:30 Como 2000 Nữ 1-1 Napoli Nữ 0-0
19:00 Nakhon Ratchasima 1-0 Ayutthaya United 1-0
18:30 Krabi FC 1-0 Kasetsart FC 1-0
18:00 Samut Prakan City 1-1 Nong Bua Lamphu 1-0
17:30 Customs Department FC 0-1 Phrae United FC 0-0
21:00 1 Strasbourg II 1-3 ES Troyes AC B 1-2
21:00 Saint-Etienne B 3-0 Ain Sud Foot 0-0
21:00 Vitry F. C. 0-2 US Orleans II 0-0
20:30 St Amand FC 4-1 Compiegne 2-0
20:30 Saran 0-2 Montrouge FC 0-1
03:00 Le Havre (W) 3-3 Montpellier (W) 0-1
18:00 TJ Sokol Trebes 2-0 SK Libcany 1-0
16:15 FK Horni Redice 2-0 Moravany 1-0
01:00 Atletico Alagoinhas U20 0-3 Bahia (Youth) 0-2
20:30 Operario Ferroviario PR Youth 7-0 CA Cambe U20 1-0
21:20 Lewes (W) 2-1 Watford (W) 2-0
21:00 Birmingham (W) 0-0 Blackburn Rovers (W) 0-0
21:00 Southampton (W) 5-0 Reading (W) 3-0
21:00 London City Lionesses (W) 1-0 Sunderland (W) 1-0
19:00 Sheffield United (W) 2-0 CrystalPalace (W) 0-0
19:00 Durham Wildcats LFC (W) 0-1 Charlton (W) 0-1
06:30 1 Uruguay Nữ U17 3-1 Bolivia Nữ U17 2-1
04:00 Chile Nữ U17 5-1 Ecuador Nữ U17 2-0
22:00 Parnu JK 1-3 Trans Narva B 0-2
20:00 XV de Jau 3-1 America sp FC 1-1
20:00 Penapolense 0-0 Vocem SP 0-0
15:00 Taringa Rovers 3-2 Samford Ranges 2-0
13:00 Maroochydore Swans FC 5-4 Souths United 2-2
13:00 Magic United TFA 2-0 Bayside United FC 0-0
12:00 SC Sagamihara 0-0 FC Ryukyu 0-0
12:00 Grulla Morioka 1-3 Gainare Tottori 0-1
12:00 Fukushima United FC 1-0 Matsumoto Yamaga FC 1-0
16:00 CSL Varbilau 0-1 AFC Banesti Urleta 0-1
16:00 CSO Comarnic 2-2 CS Campina 2-1
01:00 Al-Jazira Al-Hamra 2-1 Masfut 1-0
01:00 Al Arabi(UAE) 1-2 Dubba Al-Husun 1-0
01:00 Al-Hamriyah 1-0 Masafi 0-0
01:00 Al Taawon 4-1 City Club 1-0
22:59 Alhama CF Nữ 0-1 RCD Espanyol Nữ 1 0-1
18:00 CE Europa Nữ 1-2 Cacereno Nữ 0-0
02:00 Vitoria BA 4-1 Barcelona BA 0-1
07:00 1 San Martin FC 4-5 UMECIT Reserves 2-2
20:45 OTMK Olmaliq 3-1 Dinamo Samarqand 1-0
20:45 Kuruvchi Bunyodkor 2-2 Navbahor Namangan 0-0
16:00 HooGee EsPa YJ U20 2-1 HJS U20 0-0
20:00 Liverpool U21 2-0 Manchester City U21 1 0-0
20:00 Middlesbrough U21 1-2 Tottenham U21 1-1
01:30 Social Atletico Television Nữ 0-0 Platense Nữ 0-0
01:30 Racing Club Nữ 6-0 Excursionistas Nữ 1 3-0
01:30 Belgrano Nữ 2-0 Huracan Nữ 2-0
21:10 Banfield Nữ 2-5 Gimnasia LP Nữ 0-3
20:30 Meerssen 4-2 OJC Rosmalen 3-0
20:00 AWC Wijchen 1-0 RKSV Groene Ster 0-0
20:00 HV CV Quick 3-2 SV Oss 20 3-0
01:00 Boca Juniors U20 1-2 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1-2
22:00 Atletico San Luis U23 3-2 Pachuca U23 0-0
22:00 1 Atlas U23 1-2 Monterrey U23 1 1-1
05:00 Atletico Pantoja 2-2 Moca FC 1 0-0
03:00 Delfines Del Este 2-0 Atlantico FC 0-0
23:10 Celtic Nữ 2-1 Glasgow Rangers Nữ 2-0
22:59 Hamilton FC Nữ 0-4 Motherwell Nữ 0-4
22:59 Hibernian Nữ 2-0 Partick Thistle Nữ 1-0
22:00 Hearts Nữ 0-2 Glasgow City Nữ 0-2
21:00 Aberdeen Nữ 2-0 Spartans Nữ 1-0
20:00 Montrose LFC Nữ 1-0 Dundee United Nữ 0-0
12:30 Lambton Jarvis 2-1 Weston Workers FC 1-1
01:30 Rio Branco-ES 1-1 Nova Venecia FC 0-1
02:00 America FC Natal RN 0-0 ABC RN 0-0
00:00 NK Istra 1961 U19 0-3 Slaven Belupo U19 0-1
16:00 HNK Sibenik U19 0-0 ZNK Osijek U19 0-0
14:30 Chongqing Chunlei 2-5 Dalian Kuncheng 1-3
13:30 Qingdao Zhongqing Yinglian 2-0 Shanxi Longchengren 1-0
13:00 Shanghai Segenda 7-0 Nanning Juding 4-0
20:00 Komarom VSE 3-1 Szombathelyi Mav Haladas VSE 0-1
20:00 Hatvan 0-0 Diosgyori VTK II 0-0
20:00 Csornai SE 1-0 Balatonfuredi FC 0-0
20:00 Cegled 0-7 Vasas SC II 0-2
20:00 Kelen SC 1-1 Zalaegerszegi TE II 0-1
20:00 1 REAC 1-1 Senyo Carnifex 0-0
20:00 PEAC FC 0-1 MOL Fehervar FC II 0-0
20:00 Beech Sigit 0-0 III.Keruleti TUE 0-0
20:00 Tiszaujvaros 2-2 Eger SE 0-0
20:00 Dorogi FC 0-0 Gyirmot SE II 1 0-0
20:00 Veszprem 1-3 Budaorsi SC 1 0-0
17:00 Ujpesti TE B 2-1 Tiszafured VSE 2-0
17:00 Kecskemeti TE II 1-1 Bekescsaba 0-0
17:00 Ferencvarosi TC B 1-2 Ivancsa 1-2
17:00 Budapest Honved II 2-1 FC Dabas 0-0
22:00 West Bromwich WFC (W) 1-0 Halifax Town (W) 1-0
21:00 Wolverhampton Wanderers WFC (W) 2-3 Newcastle (W) 2-0
22:00 Vilaverdense Nữ 0-1 Racing Power Nữ 0-1
18:00 SCU Torreense Nữ 4-0 Valadares Gaia FC Nữ 1 2-0
18:00 CA Ouriense Nữ 1-2 Maritimo Nữ 1-2
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 0 1855
2 Pháp 0 1845
3 Anh 0 1800
4 Bỉ 0 1798
5 Braxin 0 1784
6 Hà Lan 0 1745
7 Bồ Đào Nha 0 1745
8 Tây Ban Nha 0 1732
9 Ý 0 1718
10 Croatia 0 1717
105 Việt Nam -41 1194
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 14 2066
2 USA (W) -6 2045
3 France (W) 17 2021
4 England (W) -15 2014
5 Sweden (W) -71 1998
6 Germany (W) 0 1987
7 Netherland (W) 2 1986
8 Japan (W) 16 1978
9 North Korea (W) 10 1950
10 Canada (W) 3 1948
37 Vietnam (W) -11 1611