Kết quả bóng đá ngày 03/03/2021 chính xác mới nhất
03:00 Manchester City 4-1 Wolves 1-0
02:45 Juventus 3-0 Spezia 0-0
17:20 Perth Glory 1-2 Central Coast Mariners 0-2
15:05 Western Sydney 0-2 Melbourne City 0-1
19:05 Muang Thong United 1-2 BEC Tero Sasana 0-2
18:35 Buriram United 2-0 Trat FC 1 1-0
10:05 Club Leon 1-2 Puebla 1-0
08:00 Tigres UANL 0-1 Toluca 0-0
06:00 1 Atlas 3-1 Atletico San Luis 1-1
03:00 Reading 1-0 Blackburn Rovers 1-0
02:45 Nottingham Forest 0-1 Luton Town 0-0
02:00 Coventry City 1-2 Middlesbrough 1-1
02:00 Huddersfield Town 1-1 Birmingham City 0-0
02:00 Cardiff City 4-0 Derby County 1-0
02:00 Millwall 2-1 Preston North End 1-1
08:05 Atletico Nacional Medellin 5-0 Alianza Petrolera 2-0
22:59 Yeni Malatyaspor 0-1 Besiktas JK 0-0
20:00 1 Gazisehir Gaziantep 2-1 Genclerbirligi 0-1
19:00 1 Sidama Bunna 1-2 Bahir Dar Kenema FC 1-0
14:00 Welkite Ketema 1-2 Ethiopia Bunna 0-1
19:00 Nairobi Star City 2-0 Mathare United 1-0
10:10 Real Kakamora 2-4 Marist FC 1-3
18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-1 FC Sioni Bolnisi 0-1
17:00 FC Gagra 3-0 Merani Martvili 2-0
16:00 Chikhura Sachkhere 1-1 WIT Georgia Tbilisi 0-1
21:15 Qarabag 3-0 FK Gilan Gabala 3-0
19:00 Sabail 1-1 Keshla FK 0-0
22:59 USFAS Bamako 1-1 Yeelen 0-0
00:00 1 Hapoel Hadera 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0
17:00 FC Avan Academy 0-1 Urartu 0-0
03:00 Newtown AFC 2-0 Pen-y-Bont FC 1-0
17:00 Rahmatganj MFS 1-1 Sheikh Jamal 1 0-0
16:00 Mohammedan Dhaka 2-0 Muktijoddha SKC 1-0
09:05 Cartagines Deportiva SA 1-1 Jicaral 0-0
20:00 Airtel Kitara FC 0-1 Express FC 0-0
20:00 Onduparaka FC 0-1 BUL FC 0-1
20:00 Wakiso Giants FC 2-2 Malaba youth Football 0-2
20:00 defense forces 0-1 URA Kampala 0-1
19:30 Kyetume 0-1 SC Villa 1 0-0
17:00 Busoga United 0-4 Kampala City Council FC 0-1
02:45 Warrenpoint Town 4-1 Dungannon Swifts 1 2-1
02:45 1 Larne FC 0-3 Crusaders 0-0
02:45 Ballymena United 1-1 Cliftonville 0-0
02:45 Coleraine 2-0 Portadown 1-0
02:45 Glenavon Lurgan 1-1 Carrick Rangers 1 0-1
02:30 Glentoran FC 3-1 Linfield FC 2-1
02:00 Schaffhausen 2-0 Kriens 2-0
02:00 Stade Ouchy 1-1 Grasshopper 1-1
02:00 FC Wil 1900 1-1 Winterthur 0-0
01:00 Aarau 4-2 Thun 2-0
01:00 Neuchatel Xamax 2-1 Chiasso 0-1
00:00 EL Masry 1-2 Pyramids FC 0-0
22:00 Misr Elmaqasah 0-0 El Mokawloon El Arab 0-0
20:00 El Gounah 2-2 Smouha SC 1-1
02:45 Monchengladbach 0-1 Borussia Dortmund 1 0-0
02:30 Lech Poznan 0-2 Rakow Czestochowa 0-0
23:30 Puszcza Niepolomice 2-5 Arka Gdynia 1-1
02:00 Ferencvarosi TC 1-0 Diosgyor VTK 0-0
23:30 Budapest Honved 3-2 MTK Hungaria 1-2
21:15 Varda SE 0-1 Videoton Puskas Akademia 0-1
03:00 Vicenza 3-1 Cremonese 2-0
01:00 Salernitana 0-0 Spal 0-0
01:00 Reggina 0-3 Empoli 0-1
01:00 Lecce 0-0 ACD Virtus Entella 0-0
01:00 Cittadella 0-1 Pescara 0-0
01:00 Chievo 3-0 Pordenone Calcio SSD 2-0
01:00 Brescia 2-0 Cosenza Calcio 1914 1 0-0
01:00 Ascoli 0-2 Pisa 0-2
22:59 Frosinone 2-2 Monza 1-2
02:00 1 Chamois Niortais 1-3 Sochaux 1-2
02:00 Nancy 1-0 Caen 1-0
02:00 Le Havre 0-2 Grenoble 0-1
02:00 1 Guingamp 0-5 Clermont 0-2
02:00 1 Chambly FC 0-3 Troyes 0-2
02:00 Amiens 1-1 AJ Auxerre 1-1
02:00 Ajaccio 1-0 Rodez Aveyron 0-0
02:00 Valenciennes 1-0 Toulouse 1-0
02:00 Pau FC 1-0 Chateauroux 0-0
02:00 Paris FC 1-0 USL Dunkerque 0-0
00:45 FC Utrecht (Youth) 3-1 Dordrecht 2-0
22:30 NEC Nijmegen 4-1 Den Bosch 1-0
20:00 AS Slimane 2-2 US Ben Guerdane 1 1-1
05:20 Bolivar 1-0 Independiente Petrolero 0-0
00:30 Orgryte 4-0 Lindome GIF 3-0
22:00 Chertanovo Moscow (w) 2-0 FK Ryazan (w) 0-0
15:00 Slavia Mozyr 1-0 Volyn 1-0
02:00 Salford City 1-0 Port Vale 1-0
02:00 Stevenage Borough 3-0 Forest Green Rovers 2-0
02:00 Colchester United 2-1 Carlisle United 0-1
02:00 Barrow 0-1 Harrogate Town 0-0
02:00 Exeter City 0-0 Walsall 0-0
02:00 Tranmere Rovers 1-0 Newport County 1-0
02:00 Bradford City 1-0 Mansfield Town 1 1-0
02:00 Grimsby Town 0-1 Leyton Orient 0-1
02:00 Cheltenham Town 1-0 Southend United 0-0
02:00 Cambridge United 0-1 Scunthorpe United 0-0
02:00 1 Oldham Athletic 0-2 Bolton Wanderers 0-2
01:30 Morecambe 3-1 Crawley Town 1-1
22:59 Viktoria koln 2-4 Magdeburg 1-2
22:00 Partizan Belgrade 2-0 Vojvodina Novi Sad 1-0
02:00 Dundee 2-1 Inverness 2-0
08:05 Venados FC 1-1 Tampico Madero 1-0
06:00 1 Correcaminos UAT 1-1 CSyD Dorados de Sinaloa 1-0
07:35 Universidad Catolica 3-0 Liverpool URU 2-0
03:00 Club Atletico Progreso 1-1 Deportivo Maldonado 0-1
16:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-2 Lokomotiv Astana 0-1
22:30 CSKA Sofia 3-1 Cherno More Varna 2-0
22:30 Etar 0-1 Arda 0-1
02:45 Chesterfield 1-0 Eastleigh 0-0
02:45 Wealdstone FC 1-0 Boreham Wood 1-0
02:45 1 Barnet 1-4 Yeovil Town 1-2
02:45 Notts County 2-2 Kings Lynn 2-1
02:00 1 Halifax Town 1-1 Hartlepool United 0-1
02:00 Solihull Moors 0-1 Dagenham Redbridge 0-0
02:00 Sutton United 3-2 Bromley 0-1
02:00 1 Altrincham 1-0 Woking 0-0
05:00 Mirassol 1-1 Gremio Novorizontin 1-1
07:40 Flamengo 1-0 Nova Iguacu 0-0
00:30 SV Horn 0-0 SG Austria Klagenfurt 1 0-0
20:00 Helsingborg U21 1-2 Malmo U21 1-0
22:00 FC Juarez U20 1-0 Monterrey U20 0-0
22:00 Tigres UANL U20 0-0 Toluca U20 0-0
22:00 Leon U20 2-1 Puebla U20 0-0
22:00 Atlas U20 2-0 San Luis U20 1-0
22:59 Shakhter Soligorsk 0-0 BATE Borisov 0-0
Pen [5-4]
19:00 SC Daburiyya Osama 0-1 MS Tseirey Taybe 0-1
18:45 Shahin Bushehr 0-0 Fajr Sepasi 0-0
18:45 Esteghlal Khozestan 3-1 Navad Urmia 1 0-0
18:30 1 Qashqai Shiraz 1-1 Chooka Talesh 1 0-1
18:15 Malavan 1-0 Pars Jonoubi Jam 0-0
18:15 Kheybar Khorramabad 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh 0-0
18:15 Persepolis Pakdasht 0-0 Mes krman 0-0
18:15 Oxin Alborz 1-1 Shahrdari Astara 1-1
18:00 Khouneh Be Khouneh 3-2 Baderan Tehran FC 0-2
18:00 Arman Gohar Sirjan 2-2 Esteghlal Mollasani 0-0
23:15 Al Ahli(UAE) 3-1 Al-Wasl 1 1-0
20:30 Ittihad Kalba 1-2 Al Nasr Dubai 0-2
Pen [6-7]
17:00 Pyunik B 1-2 Ararat Yerevan II 1-1
17:15 Bangalore Dream United FC 0-0 ADE FC 0-0
15:10 Bangalore Eagles 1-0 Student Union FC 1-0
16:45 Pulchowk SC 0-2 Bansbari Club 0-0
13:30 Madhyapur Youth Association 2-1 Shree Kumari Club 1-1
02:00 Red Bull Brasil SP 2-0 Taubate 1-0
20:00 Kafr Saad (w) 0-0 Said El Mahalla (w) 0-0
20:00 Al Teram (w) 6-1 Aga (w) 4-1
13:00 Ufa Youth 0-0 Strogino Youth 0-0
22:00 Orlando Pirates 1-0 Bloemfontein Celtic 1 0-0
22:00 TS Galaxy 2-1 Moroka Swallows 0-0
22:00 Maritzburg United 1-0 Black Leopards 0-0
22:00 AmaZulu 1-0 Supersport United 1-0
19:30 Nogoom El Mostakbal 2-1 Petrojet 0-0
19:30 El Merrikh 1-0 FC Porto Suez 0-0
19:30 Olympic El Qanal 0-1 Suez Montakhab 0-0
02:00 AD Atletica Gloriense 0-0 Dorense SE 1 0-0
22:20 Al Khaleej Club 0-0 Al-adalh 0-0
20:10 Al-Jabalain 1-1 Al-Tai 1 1-0
19:50 Al-Kawkab 2-0 Al-Nojoom 1-0
00:30 Hapoel Katamon Jerusalem 0-0 Hapoel Afula 0-0
00:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Natzrat Illit 0-0
00:30 Hapoel Akko 1-4 Hapoel Kfar Shalem 1-3
00:30 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-1 Hapoel Rishon Lezion 0-0
00:30 Sectzya Nes Ziona 1-0 Hapoel Raanana 0-0
00:30 Kafr Qasim 1-1 Hapoel Petah Tikva 1-1
00:30 Maccabi Ahi Nazareth 3-2 Beitar Tel Aviv Ramla 2-1
00:30 Hapoel Ramat Gan 3-0 Hapoel Umm Al Fahm 1-0
01:30 Europa FC 9-0 College 1975 FC 5-0
08:35 Defensa Y Justicia 1-0 Estudiantes de Caseros 1-0
06:15 1 Talleres Cordoba 0-0 Atletico Rafaela 0-0
Pen [6-5]
23:30 Perugia 1-1 Sambenedettese 1-1
21:00 Potenza 2-1 Turris Neapolis 1-0
21:00 Pro Sesto 0-0 Pro Patria 0-0
20:30 Kazakhstan Indoor Soccer 5-2 Belarus Indoor Soccer 3-0
22:59 1 FC 08 Hombrug 1-2 Kickers Offenbach 0-0
18:00 Foolad Natanz FC 1-0 Shahrdari Bandar Abbas 0-0
20:45 Ahli Al Khartoum 1-1 Al-Hilal Kadougli 0-0
02:00 Blackpool 1-1 Crewe Alexandra 1-0
02:00 Burton Albion 1-0 Bristol Rovers 1 0-0
02:00 Oxford United 0-0 Peterborough United 0-0
02:00 Northampton Town 2-0 Plymouth Argyle 1 1-0
02:00 Sunderland A.F.C 1-0 Swindon Town 0-0
02:00 Hull City 2-0 Rochdale 1 1-0
02:00 Lincoln City 1-2 Fleetwood Town 0-1
02:00 Shrewsbury Town 1-1 AFC Wimbledon 1-0
02:00 Doncaster Rovers 2-1 Portsmouth 1-0
02:00 1 Accrington Stanley 1-2 Ipswich Town 1-2
01:00 Gillingham 3-2 Milton Keynes Dons 2-2
01:00 Wigan Athletic 0-1 Charlton Athletic 0-1
12:30 Bengaluru Braves (W) 2-2 Maatru Pratishtana (W) 0-0
20:30 Al Khmes 4-2 Al-Shat 2-0
20:00 Shah Bob Chyba 0-1 Ngom Egdabya 0-1
02:30 1 Naxxar Lions 0-0 Presteigne St Andrews 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [2-4]
00:30 Ghajnsielem 1-4 Birkirkara FC 0-3
22:59 Gzira United 2-2 Tarxien Rainbows F.C 0-2
90phút [2-2], 120phút [4-2]
02:45 Swieqi United (w) 1-1 Birkirkara (w) 0-0
02:30 Mgarr (w) 3-1 Mosta FC (w) 0-0
03:00 Vitesse Arnhem 2-0 VVV Venlo 0-0
19:00 Amuda FC 5-0 Qamhana 2-0
22:59 Al Karmel 2-1 Hillal Areeha 1-1
20:00 Shabab Alobaideya 1-1 Markaz Tulkarm 1 0-1
20:00 Markz Balata 3-2 Jabal Al Mukaber 1-0
01:30 VV Alkmaar (w) 0-3 Zwolle (w) 0-0
15:00 Koh Kong 5-0 Kampot 3-0
15:00 Battambong 0-2 Banteay Meanchey 0-0
23:30 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah 1-0
20:45 Dhufar 2-1 Al-Seeb 0-1
02:00 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-2 Jaen Paraiso Interior Futsal 0-1
22:59 GAMTEL 2-1 Brikama United 1-1
13:50 LYCC 0-2 RAU FC 0-1
22:59 2 Renaissance Sportive de Berkane 2-2 Maghreb Fez 1-0
90phút [2-2], 120phút [4-4]Pen [3-4]
21:00 1 Zagreb 0-3 Hajduk Split 0-0
20:00 FC Viktoria Plzen 3-1 Hradec Kralove 2-0
21:00 Barnsley U23 0-0 Coventry City U23 0-0
21:00 Millwall U23 0-2 Swansea City U23 0-1
20:00 Queens Park Rangers U23 1-2 Watford U23 1-1
19:00 Colchester United U23 1-2 Bristol City U23 0-0
23:15 1 Al-Khuraitiat 0-2 Al Rayyan 0-1
20:50 Al Duhail 2-0 Al Shamal 1-0
01:30 Chindia Targoviste 0-1 CS Universitatea Craiova 0-1
17:00 Oita Trinita 1-3 Vissel Kobe 1-1
16:00 Shonan Bellmare 0-0 Urawa Red Diamonds 0-0
22:59 Team Rhino FC 1-1 SK East BI 1-0
22:30 Concordia Chiajna 0-0 Universitatea Craiova 0-0
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá U23 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611