ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Ket qua bong da ngay 03/11/2019 - Kqbd 03/11/2019

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

00:30Watford1 - 2Chelsea0 - 1

22:00Arsenal1 - 1Wolves1 - 0

22:00Aston Villa1 - 2Liverpool1 - 0

22:00Brighton2 - 0Norwich0 - 0

22:00Manchester City2 - 1Southampton0 - 1

22:00Sheffield United3 - 0Burnley3 - 0

22:00West Ham2 - 3Newcastle United0 - 2

19:30Bournemouth1 - 0Manchester United1 - 0

03:00Real Madrid0 - 0Real Betis0 - 0

00:30Sevilla1 - 1Atletico Madrid1 - 0

22:00Levante3 - 1Barcelona0 - 1

19:00Espanyol1 - 2Valencia1 - 0

00:30Union Berlin1 - 0Hertha Berlin0 - 0

21:30Eintr. Frankfurt5 - 1Bayern Munich12 - 1

21:30Werder Bremen2 - 2Freiburg11 - 1

21:30RB Leipzig8 - 0Mainz 055 - 0

21:301Bayer Leverkusen1 - 2Monchengladbach1 - 2

21:30Borussia Dortmund3 - 0Wolfsburg0 - 0

02:45Torino0 - 1Juventus0 - 0

00:00Bologna1 - 2Inter Milan0 - 0

21:001AS Roma2 - 1Napoli1 - 0

02:00Amiens1 - 0Stade Brestois1 - 0

02:00Angers SCO1 - 0Strasbourg1 - 0

02:00Metz2 - 2Montpellier1 - 0

02:00Toulouse2 - 3Lyon1 - 1

23:30Marseille2 - 1Lille0 - 0

22:00Derby County2 - 0Middlesbrough11 - 0

22:00Blackburn Rovers2 - 1Sheffield Wednesday0 - 0

22:00Brentford0 - 1Huddersfield Town0 - 0

22:001Cardiff City4 - 2Birmingham12 - 1

22:00Luton Town1 - 2Nottingham Forest0 - 1

22:00Leeds United2 - 0Queens Park Rangers1 - 0

22:00Reading2 - 1Millwall2 - 0

22:00Fulham0 - 3Hull City0 - 1

19:30Wigan Athletic1 - 2Swansea City1 - 1

18:30Palestine U190 - 0Oman U190 - 0

18:30Campuchia U194 - 5U19 Malaysia20 - 3

15:30Northern Mariana Island U193 - 4Brunei U192 - 2

12:00Pohang Steelers2 - 2Gangwon0 - 1

16:00Gyeongnam0 - 1Sangju Sangmu Phoenix0 - 1

14:00Jeju United2 - 0Incheon United0 - 0

12:00Suwon Samsung Bluewings0 - 0Seongnam Ilhwa Chunma0 - 0

03:30Moreirense1 - 1Vitoria Guimaraes0 - 0

01:00Benfica2 - 0Rio Ave1 - 0

02:45AZ Alkmaar3 - 0Twente Enschede11 - 0

01:45Sparta Rotterdam2 - 2PSV Eindhoven1 - 0

00:30RKC Waalwijk2 - 0Heracles Almelo1 - 0

23:00Zenit St Petersburg1 - 1CSKA Moscow10 - 1

20:30PFC Sochi1 - 2Spartak Tambov1 - 1

18:00Ufa1 - 1Lokomotiv Moscow0 - 0

18:001Dinamo Moscow1 - 1Akhmat Grozny0 - 1

00:00Antalyaspor1 - 2Besiktas0 - 2

21:30Alanyaspor0 - 0Istanbul Basaksehir0 - 0

21:30Trabzonspor0 - 1Goztepe0 - 1

19:00Konyaspor1 - 1Genclerbirligi1 - 0

16:00U19 Nữ Thái Lan1 - 3U19 Nữ Triều Tiên0 - 2

16:00Nữ U19 Australia1 - 0U19 Nữ Việt Nam0 - 0

21:00Lens1 - 0Lorient0 - 0

21:002Grenoble0 - 0Paris Fc0 - 0

21:001Clermont Foot0 - 1Le Mans0 - 1

21:00Chamois Niortais0 - 2Sochaux0 - 0

00:00Salernitana2 - 1Virtus Entella0 - 0

21:00Crotone2 - 3Perugia0 - 1

21:00Ascoli1 - 1Venezia0 - 0

21:00Pescara3 - 0Pisa1 - 0

21:00Livorno2 - 1Juve Stabia0 - 0

02:001Tenerife0 - 0SD Huesca0 - 0

00:00Alcorcon1 - 0Racing de Santander1 - 0

22:00Fuenlabrada1 - 1Deportivo La Coruna1 - 0

19:00Erzgebirge Aue1 - 1Heidenheim0 - 0

19:00Greuther Furth3 - 1Darmstadt2 - 0

19:00St. Pauli2 - 2Karlsruher0 - 0

12:00Melbourne City3 - 2Wellington Phoenix2 - 1

15:30Melbourne Victory2 - 3Western United2 - 2

13:00Western Sydney0 - 0Brisbane Roar0 - 0

22:00Casa Pia Ac3 - 2Vilafranquense10 - 2

18:00Sporting Covilha0 - 0Penafiel0 - 0

20:00Gorodeya1 - 0Neman Grodno0 - 0

21:00Liverpool U232 - 1Everton U231 - 1

19:00Chelsea U232 - 1Blackburn Rovers U231 - 0

21:00Fateh Hyderabad2 - 1Kerala Blasters0 - 1

21:00Hyderabad2 - 1Kerala Blasters0 - 1

06:00U17 Hà Lan4 - 0U17 Mỹ1 - 0

06:00Senegal U170 - 1U17 Nhật Bản0 - 0

03:00Haiti U170 - 2U17 Pháp0 - 0

03:00Chile U171 - 2U17 Hàn Quốc1 - 2

02:30Club Brugge3 - 0Kortrijk2 - 0

02:00Mouscron Peruwelz3 - 1Royal Antwerp0 - 1

02:00Sint Truidense VV1 - 0Oostende0 - 0

02:00Red Star Waasland-Beveren1 - 2Zulte-Waregem0 - 1

00:00AS Eupen2 - 0Genk2 - 0

22:00Aberdeen3 - 0Kilmarnock2 - 0

22:001Hamilton2 - 2Ross County0 - 1

22:00Motherwell FC2 - 1Livingston0 - 0

00:30Hibernian FC2 - 5Celtic1 - 3

02:45Catanzaro3 - 1Avellino2 - 1

19:001IFK Norrkoping2 - 2Djurgardens2 - 0

19:00Helsingborg IF1 - 2Elfsborg0 - 1

19:00Orebro0 - 5Malmo0 - 2

19:00IFK Goteborg7 - 1Ostersunds2 - 1

19:001IK Sirius3 - 0Kalmar FF0 - 0

19:00Hammarby4 - 1Hacken1 - 0

19:00Falkenbergs FF1 - 0AFC Eskilstuna0 - 0

19:00AIK Solna2 - 1GIF Sundsvall0 - 0

00:30Molde2 - 0Kristiansund BK1 - 0

23:00Slavia Praha4 - 0Banik Ostrava11 - 0

20:30SK Sigma Olomouc2 - 2Mlada Boleslav1 - 0

02:00Pogon Szczecin1 - 1Lech Poznan1 - 0

23:30Cracovia Krakow1 - 0Lechia Gdansk0 - 0

21:00Korona Kielce1 - 0Zaglebie Lubin1 - 0

23:301Hnk Gorica2 - 1Hajduk Split1 - 1

21:00Dinamo Zagreb1 - 0Zapresic0 - 0

01:00Xanthi0 - 0Olympiakos Piraeus0 - 0

00:30Panionios1 - 1Aris Salonica0 - 0

22:30Herfolge Boldklub Koge2 - 1Viborg10 - 0

20:00Vejle4 - 0Fremad Amager2 - 0

18:00Milsami0 - 2Dinamo-Auto0 - 1

18:00Cs Petrocub2 - 2Speranta Nisporeni12 - 1

18:001Sfintul Gheorghe2 - 1Zimbru Chisinau12 - 0

07:00Chapecoense0 - 3Sao Paulo0 - 2

05:00Fluminense0 - 0Vasco da Gama0 - 0

05:00Palmeiras1 - 0Ceara1 - 0

03:00Fortaleza2 - 2Atletico-MG12 - 1

06:00Aldosivi1 - 2River Plate0 - 1

03:45Rosario Central5 - 2Godoy Cruz13 - 1

01:30Gimnasia LP0 - 1Estudiantes0 - 0

23:15Colon0 - 2Atletico Tucuman0 - 1

10:05Necaxa1 - 2Pachuca0 - 1

08:05Monterrey1 - 1Veracruz0 - 0

08:00Club America1 - 2Santos Laguna1 - 0

06:00Queretaro0 - 0Tigres UANL0 - 0

13:05Kawasaki Frontale2 - 1Sanfrecce Hiroshima1 - 0

13:05Oita Trinita0 - 2Tokyo0 - 2

13:00Cerezo Osaka1 - 1Matsumoto Yamaga1 - 0

12:00Consadole Sapporo3 - 0Nagoya Grampus Eight11 - 0

12:00Sagan Tosu1 - 2Yokohama F Marinos0 - 2

12:001Shimizu S-Pulse1 - 2Jubilo Iwata0 - 1

12:00Tochigi SC2 - 1Albirex Niigata1 - 1

12:00JEF United Ichihara2 - 1Zweigen Kanazawa FC1 - 1

12:00Yokohama2 - 0V-Varen Nagasaki1 - 0

13:00Kagoshima United0 - 0Okayama0 - 0

13:00Mito Hollyhock3 - 1Yamagata Montedio0 - 0

12:00Omiya Ardija2 - 1Kashiwa Reysol2 - 1

12:00Gifu0 - 7Tokushima Vortis0 - 4

08:151CD Vida3 - 4Platense1 - 3

08:00Real Espana3 - 0Honduras Progreso1 - 0

22:00Airdrie United3 - 1Dumbarton3 - 1

22:00East Fife0 - 1Montrose0 - 1

22:00Forfar Athletic0 - 2Falkirk0 - 1

22:00Peterhead2 - 0Raith Rovers11 - 0

22:00Stranraer3 - 0Clyde2 - 0

22:15Mosta1 - 3Floriana0 - 2

20:00Senglea Athletic2 - 2Balzan0 - 1

20:00Asane Fotball2 - 0Kvik Halden0 - 0

15:00Bengaluru United4 - 1Asc2 - 1

21:30Afan Lido2 - 0Ammanford1 - 0

21:30Stm Sports0 - 0Cwmbran Celtic0 - 0

09:00Herediano6 - 2Santos De Guapiles4 - 1

08:30Ad San Carlos3 - 1Alajuelense12 - 0

12:00Cerezo Osaka U232 - 1Grulla Morioka0 - 1

11:00Fujieda Myfc2 - 1Vanraure Hachinohe0 - 1

11:00Kamatamare Sanuki1 - 3Tokyo U230 - 2

23:00Mattersburg0 - 3Red Bull Salzburg0 - 2

23:00Rapid Wien0 - 1St.Polten0 - 0

23:00Sturm Graz0 - 4Wolfsberger AC0 - 3

19:00Sabail0 - 0Kesla0 - 0

23:00Skenderbeu Korca1 - 4KF Laci1 - 1

23:00Teuta Durres1 - 1KF Tirana0 - 1

18:00Kazanka Moscow4 - 5Leningradets2 - 3

18:00Veles1 - 0Zenit-2 St.Petersburg0 - 0

19:15FK Zvezda Ryazan3 - 1Saturn1 - 0

18:30Sokol4 - 0Zorkyi Krasnogorsk2 - 0

22:001Nest-Sotra0 - 1Aalesund0 - 0

22:00Sogndal3 - 0HamKam0 - 0

22:00Tromsdalen UIL3 - 0Raufoss1 - 0

22:00Sandefjord1 - 0Jerv0 - 0

22:00Kongsvinger1 - 2Sandnes Ulf1 - 1

22:00Start Kristiansand2 - 1Ullensaker/Kisa IL1 - 1

22:001Strommen0 - 3KFUM Oslo0 - 0

22:00Skeid Oslo2 - 2Notodden FK2 - 1

19:001Ratchaburi FC0 - 1Port10 - 0

16:15Motorlet Praha2 - 2Jiskra Domazlice1 - 2

19:45Fa 20004 - 4BK Frem1 - 2

19:00Elite 3000 Helsingor5 - 2B 73 Slagelse2 - 0

19:00Vanlose If1 - 0HIK0 - 0

20:00Brabrand IF1 - 3Vsk Arhus0 - 3

19:00Kobenhavn U192 - 0Silkeborg If U190 - 0

17:45Esbjerg Fb U193 - 2Sonderjyske U192 - 1

17:15Vejle U194 - 2Aalborg Bk U192 - 2

20:00Ngezi Platinum Stars1 - 0Manica Diamond0 - 0

20:00Platinum0 - 1Bulawayo Chiefs0 - 0

20:00Herentals College0 - 0Harare City0 - 0

03:10Belgrano1 - 1Nueva Chicago0 - 0

03:001Agropecuario De Carlos Casares2 - 2Atletico Atlanta11 - 0

03:00Gimnasia Mendoza1 - 0Santa Marina Tandil0 - 0

01:30CA Brown Adrogue0 - 1Chacarita Juniors0 - 0

01:30Quilmes1 - 2Villa Dalmine1 - 1

01:101Estudiantes de Caseros0 - 1Estudiantes Rio Cuarto0 - 0

00:151All Boys1 - 1San Martin Tucuman10 - 1

20:30Austria Wien Youth0 - 1Dornbirn10 - 0

16:00Spartak Moscow Youth5 - 2Arsenal Tula Youth3 - 0

19:00Kf Feronikeli0 - 2Ballkani0 - 1

19:00Kf Dukagjini0 - 0Kf Prishtina0 - 0

19:00Kf Trepca Mitrovice1 - 0Kf Vushtrria0 - 0

01:15Supersport United0 - 1Lamontville Golden Arrows0 - 1

19:00Pyunik0 - 0Urartu0 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [3-5], Urartu thắng

20:30Royal Eagles1 - 3Tshakhuma Tm1 - 2

20:30Uthongathi2 - 0Jomo Cosmos2 - 0

20:30Ajax Cape Town3 - 3Cape Umoya United2 - 1

20:30Pretoria Univ4 - 2Ts Sporting1 - 2

19:00Radnik Sesvete3 - 2Rudes1 - 2

18:30Bhayangkara Surabaya United2 - 2Semen Padang0 - 0

15:30PSIS Semarang3 - 0Pss Sleman2 - 0

20:00Atvidabergs FF2 - 2Lunds BK1 - 1

20:00Landskrona BoIS2 - 0Lindome GIF0 - 0

20:00Ljungskile SK2 - 1Torns IF0 - 0

20:00Oskarshamns AIK1 - 2Utsiktens BK0 - 1

20:00Skovde AIK3 - 0Assyriska Turab Ik Jkp1 - 0

20:00Tvaakers IF1 - 0Eskilsminne IF0 - 0

20:00IFK Varnamo4 - 0Kristianstads FF3 - 0

20:00Akropolis IF2 - 0Rynninge IK0 - 0

20:00Bk Forward2 - 3Karlstad BK1 - 1

20:00Bodens BK7 - 0IF Sylvia3 - 0

20:001Karlslunds If Hfk1 - 4Carlstad United BK1 - 2

20:00Fc Linkoping City3 - 0Nykopings BIS2 - 0

20:00Sandvikens IF1 - 3Vasalunds IF1 - 3

20:00Sollentuna United FF0 - 1Gefle IF0 - 0

20:00Umea FC3 - 0Tegs Sk2 - 0

01:30Sportivo Italiano4 - 2Leandro N Alem2 - 1

01:301Deportivo Espanol2 - 1General Lamadrid1 - 1

01:30Ituzaingo1 - 2Sportivo Dock Sud0 - 0

01:30Excursionistas2 - 4Berazategui1 - 0

18:451Portimonense U231 - 3Benfica U230 - 1

18:45Rio Ave U232 - 1Belenenses U231 - 0

18:00Cd Aves U233 - 0Vitoria Setubal U231 - 0

18:00Sporting Clube De Portugal U230 - 2Coimbra Ec U230 - 1

18:00Maritimo U232 - 2Cova Piedade U231 - 0

00:301Real Sociedad C1 - 0Cultural De Durango10 - 0

00:00Igualada1 - 2Sant Andreu0 - 1

15:051U23 Peyrovan Hejazi0 - 2U23 Baderan Tehran0 - 0

22:00Barwell4 - 4Hednesford Town0 - 2

22:00Biggleswade Town3 - 1Rushden&Diamonds3 - 0

22:00Leiston0 - 8Bromsgrove Sporting0 - 2

22:00Lowestoft Town0 - 0Banbury United0 - 0

22:00Needham Market3 - 3Stourbridge2 - 1

22:00Nuneaton Town2 - 2Royston Town2 - 1

22:00Peterborough Sports6 - 0Stratford Town1 - 0

22:00Redditch United0 - 2Kings Langley0 - 0

22:00St Ives Town0 - 3Hitchin Town0 - 2

22:00Tamworth2 - 1Rushall Olympic2 - 1

15:45Maccabi Ironi Kiryat Ata U192 - 2Football Club Nave Yosef U191 - 0

15:30Beitar Nes Tubruk U192 - 1Hapoel Raanana Roei U191 - 0

15:30Hapoel Kfar Saba U194 - 0Hapoel Afula U192 - 0

15:301Maccabi Achi Nazareth U191 - 1Ironi Tiberias U190 - 1

15:30Hapoel Ashkelon U192 - 2Gadna Tel Aviv U192 - 2

16:15Jsm Skikda U211 - 1Usm Annaba U211 - 0

16:00Mc Ei Eulmau211 - 3Rc Relizane U211 - 2

16:00U21 Om Arzew1 - 2Rc Arba U211 - 2

16:00Wa Tlemcen U211 - 2Usm El Harrach U211 - 1

07:00Sarmiento Resistencia3 - 0Boca Unidos1 - 0

22:00Gillingham0 - 3Rotherham United0 - 2

22:00Sunderland1 - 0Southend United1 - 0

22:00Rochdale1 - 2Bristol Rovers1 - 2

22:00Wycombe Wanderers1 - 0Shrewsbury Town10 - 0

22:001Milton Keynes Dons1 - 3Tranmere Rovers1 - 1

22:00Bolton Wanderers2 - 1Fleetwood Town2 - 0

22:00AFC Wimbledon1 - 1Lincoln City0 - 1

22:00Blackpool4 - 3Peterborough United2 - 2

22:00Portsmouth1 - 1Oxford United0 - 0

22:001Coventry0 - 0Accrington Stanley0 - 0

22:00Doncaster Rovers2 - 2Burton Albion1 - 1

00:00Ethnikos Achnas1 - 2Omonia Nicosia1 - 1

23:00APOEL Nicosia0 - 0AEK Larnaca0 - 0

19:00Karpaty Lviv0 - 3Shakhtar Donetsk0 - 1

19:00Vorskla Poltava0 - 1Desna Chernihiv0 - 0

01:30CFR Cluj3 - 0Clinceni0 - 0

23:00Gaz Metan Medias1 - 1Hermannstadt0 - 0

23:00Debreceni VSC3 - 1Paksi SE2 - 0

23:00Diosgyor3 - 1Varda Se1 - 0

23:00Ferencvarosi TC1 - 1Mezokovesd-Zsory1 - 0

23:00Zalaegerszegi TE3 - 3Mol Fehervar2 - 0

23:00Kaposvari Rakoczi2 - 3Ujpesti TE1 - 2

20:30Puskas Akademia1 - 2Budapest Honved1 - 1

22:00Proleter Novi Sad0 - 2Crvena Zvezda0 - 0

20:00Partizan Belgrade4 - 0Vojvodina2 - 0

22:30Ludogorets Razgrad3 - 1Beroe1 - 1

23:00DAC Dunajska Streda0 - 0Skf Sered0 - 0

23:00FK Pohronie1 - 2MFK Ruzomberok0 - 2

23:00Slovan Bratislava2 - 0FK Senica1 - 0

23:00Mfk Zemplin Michalovce2 - 2Zlate Moravce1 - 1

22:00Nitra1 - 0Spartak Trnava1 - 0

22:15NK Publikum Celje4 - 0NK Triglav Kranj2 - 0

20:00Ask Bravo Publikum0 - 1NK Maribor0 - 1

21:30Carmarthen1 - 2Newi Cefn Druids1 - 2

21:301Airbus1 - 5Aberystwyth Town1 - 2

21:30Caernarfon4 - 1Barry Town Afc1 - 1

23:00FK Sarajevo3 - 0NK Siroki Brijeg2 - 0

19:30Sloboda Uzice Sevojno1 - 0Mladost Doboj Kakanj1 - 0

19:30FK Velez Mostar2 - 2Sloboda1 - 1

19:30Zvijezda 09 Brgule2 - 0Zrinjski Mostar1 - 0

18:00Trans Narva2 - 0JK Tallinna Kalev0 - 0

23:00Schaffhausen1 - 1Winterthur1 - 0

18:00Dynamo Kyiv U213 - 2Lviv U212 - 1

22:00Arbroath2 - 1Alloa Athletic2 - 1

22:00Ayr Utd4 - 1Partick Thistle2 - 0

22:00Dunfermline2 - 0Queen of the South0 - 0

22:00Inverness C.T.0 - 3Dundee United0 - 1

17:00Norchi Dinamoeli Tbilisi4 - 0Shevardeni2 - 0

02:30KFCO wilrijk2 - 1Roeselare2 - 0

23:00Westerlo1 - 1KVSK Lommel0 - 0

16:00Dunarea Calarasi2 - 1Scolar Resita1 - 0

16:00Gloria Buzau2 - 0Farul Constanta11 - 0

16:00Ripensia Timisoara2 - 1Concordia Chiajna1 - 1

21:00WIT Georgia Tbilisi0 - 2Lokomotiv Tbilisi0 - 0

17:10Sioni Bolnisi2 - 1Metalurgi Rustavi2 - 1

23:00Akhisar Bld.Geng1 - 1Adana Demirspor1 - 0

20:30Adanaspor0 - 0Boluspor0 - 0

20:30Menemen Belediye Spor3 - 0Umraniyespor0 - 0

18:00Hatayspor3 - 2Altay Spor Kulubu1 - 0

19:15Prostejov1 - 1Vysocina Jihlava10 - 0

16:15Fk Banik Sokolov2 - 2Fotbal Trinec0 - 1

16:15Dukla Praha4 - 2Lisen2 - 0

16:15Pardubice4 - 0Chrudim3 - 0

00:00Volyn2 - 1Fk Avanhard Kramatorsk2 - 1

19:00Kremin Kremenchuk4 - 0Ahrobiznes Tsk Romny11 - 0

18:00Brno U193 - 2Slavia Praha u190 - 1

18:00Ceske Budejovice u191 - 2Hradec Kralove u191 - 0

17:00Mlada Boleslav U192 - 2Meteor Praha U190 - 0

90min [2-2], Penalty [2-4], Meteor Praha U19 thắng

17:00Viktoria Plzen U191 - 1Pardubice U190 - 0

90min [1-1], Penalty [4-2], Viktoria Plzen U19 thắng

17:00Synot Slovacko U192 - 0Pribram U1911 - 0

16:00Sk Sigma Olomouc u191 - 2Zlin U191 - 1

21:30FK Metalac Gornji Milanovac1 - 0Radnicki Pirot1 - 0

19:30Trajal Krusevac2 - 1Buducnost Dobanovci1 - 1

19:30Sindjelic Belgrad2 - 1Zemun1 - 0

19:30Radnicki 1923 Kragujevac0 - 1Kabel Novi Sad0 - 1

18:00Tallinna Jk Legion5 - 2Parnu Linnameeskond0 - 0

18:001Rakvere Flora0 - 2Flora Tallinn 210 - 1

20:00Nd Beltinci2 - 1Gorica1 - 0

20:00Brezice0 - 0Nafta0 - 0

20:00Nk Roltek Dob1 - 0Fuzinar0 - 0

20:00Ns Drava Ptuj0 - 1Jadran Dekani0 - 1

20:00Dravograd2 - 2Brda0 - 0

19:30MFK Kosice1 - 1Sport Podbrezova1 - 0

19:30SKM Puchov1 - 0Mfk Skalica1 - 0

22:00Swindon2 - 1Walsall1 - 0

22:00Morecambe1 - 0Leyton Orient0 - 0

22:00Mansfield Town2 - 3Colchester United1 - 1

22:00Crewe Alexandra0 - 1Port Vale0 - 0

22:00Newport County1 - 2Salford City1 - 1

22:001Bradford AFC2 - 0Exeter City22 - 0

22:00Scunthorpe United0 - 0Stevenage Borough0 - 0

22:00Cheltenham Town1 - 2Forest Green Rovers0 - 2

22:00Cambridge United2 - 1Crawley Town0 - 0

22:00Carlisle2 - 1Macclesfield Town1 - 1

21:30Podgorica2 - 2FK Sutjeska Niksic0 - 0

19:30Zeta2 - 1FK Buducnost Podgorica1 - 1

19:30OFK Petrovac2 - 0Grbalj Radanovici1 - 0

19:30Kom Podgorica1 - 2Ofk Titograd0 - 1

19:30Rudar Pljevlja1 - 1Iskra Danilovgrad1 - 0

20:001Eintr. Braunschweig0 - 3Ingolstadt 040 - 3

20:001Kaiserslautern2 - 3Wurzburger Kickers1 - 1

20:001. Magdeburg1 - 0Hallescher1 - 0

20:00SV Waldhof Mannheim0 - 3SpVgg Unterhaching0 - 1

20:00Munchen 18604 - 2Viktoria Koln2 - 0

20:00Preuben Munster3 - 3Chemnitzer2 - 2

22:00South Shields0 - 1Lancaster City0 - 0

22:00Buxton FC1 - 2Ashton United1 - 2

22:00Morpeth Town0 - 0Witton Albion0 - 0

22:00Fc United Of Manchester2 - 2Gainsborough Trinity1 - 2

22:00Radcliffe Borough1 - 0Stalybridge Celtic1 - 0

22:00Bamber Bridge2 - 0Stafford Rangers0 - 0

22:00Grantham Town2 - 1Scarborough2 - 1

22:00Warrington Town AFC4 - 1Hyde United2 - 1

22:00Whitby Town3 - 3Nantwich Town0 - 1

22:00Beaconsfield Town1 - 2Walton Casuals1 - 0

22:00Dorchester Town1 - 2Harrow Borough0 - 1

22:00Farnborough Town0 - 0Salisbury City0 - 0

22:00Swindon Supermarine1 - 0Gosport Borough1 - 0

22:00Wimborne Town2 - 0Yate Town0 - 0

23:00Sassuolo Calcio Youth2 - 1Pescara Youth0 - 0

20:30Lazio U190 - 3Chievo Youth0 - 1

19:00Napoli U191 - 1Fiorentina U191 - 1

17:00Cagliari U201 - 2Atalanta U190 - 0

17:00Cagliari U191 - 2Atalanta U190 - 0

16:30Pisa Youth0 - 2Crotone Youth0 - 1

22:00AFC Fylde0 - 0Dover Athletic0 - 0

22:00Aldershot Town2 - 0Maidenhead United0 - 0

22:00Barnet2 - 1Chorley0 - 1

22:00Barrow1 - 0Sutton United0 - 0

22:00Eastleigh4 - 2Harrogate Town2 - 1

22:00Ebbsfleet United2 - 2Chesterfield1 - 1

22:00Halifax Town2 - 4Torquay United0 - 2

22:00Notts County2 - 2Hartlepool United FC1 - 2

22:00Solihull Moors2 - 1Dagenham and Redbridge1 - 1

22:00Stockport County1 - 3Woking0 - 1

22:00Wrexham1 - 0Bromley0 - 0

22:00Yeovil Town1 - 1Boreham Wood 1 - 0

22:00AFC Telford United1 - 3Boston United1 - 0

22:00Alfreton Town0 - 2Spennymoor Town0 - 1

22:00Blyth Spartans2 - 0Farsley Celtic0 - 0

22:00Brackley Town1 - 1Chester FC1 - 1

22:00Darlington0 - 0Hereford10 - 0

22:00Gateshead2 - 3Guiseley0 - 1

22:00Gloucester City2 - 2Curzon Ashton1 - 2

22:00Kettering Town4 - 0Bradford Park Avenue1 - 0

22:00Kings Lynn2 - 2Altrincham0 - 0

22:00Southport FC4 - 1Leamington2 - 0

22:00York City1 - 1Kidderminster1 - 0

22:00Braintree Town0 - 3Hungerford Town0 - 1

22:00Chippenham Town0 - 0Welling United0 - 0

22:00Dorking2 - 2Wealdstone0 - 2

22:00Hampton & Richmond2 - 1Maidstone United1 - 0

22:00St Albans City1 - 3Havant and Waterlooville0 - 2

22:00Tonbridge Angels4 - 4Oxford City0 - 2

22:00Braintree Town0 - 3Hungerford Town0 - 1

22:00Chippenham Town0 - 0Welling United0 - 0

22:00Concord Rangers3 - 1Hemel Hempstead Town2 - 0

22:00Dorking2 - 2Wealdstone0 - 2

22:00Dulwich Hamlet1 - 3Bath City0 - 1

22:00Eastbourne Borough0 - 2Dartford0 - 1

22:00Hampton & Richmond2 - 1Maidstone United1 - 0

22:00Slough Town2 - 1Chelmsford City2 - 0

22:00St Albans City1 - 3Havant and Waterlooville0 - 2

22:00Tonbridge Angels4 - 4Oxford City0 - 2

20:30Fiorentina Womens1 - 1Ac Milan Womens1 - 0

20:30Bari Womens1 - 1Inter Milan Womens1 - 1

20:30Tavagnacco Womens1 - 3Empoli Womens1 - 2

18:301Nữ juventus3 - 0Nữ Agsm Verona1 - 0

18:30Orobica Womens0 - 2Florentia Womens0 - 1

22:00Ballymena United0 - 3Larne0 - 2

22:00Crusaders FC1 - 1Institute1 - 1

22:00Dungannon Swifts0 - 2Coleraine0 - 1

22:00Linfield FC2 - 0Carrick Rangers1 - 0

22:00Ballymena United0 - 3Larne0 - 2

22:00Crusaders FC1 - 1Institute1 - 1

22:00Dungannon Swifts0 - 2Coleraine0 - 1

22:00Glenavon1 - 2Cliftonville1 - 1

22:00Linfield FC2 - 0Carrick Rangers1 - 0

22:00Warrenpoint Town0 - 4Glentoran0 - 4

20:00Monchengladbach Am3 - 2Tus Haltern11 - 0

20:00Bergisch Gladbach 091 - 1Wuppertaler Sv1 - 0

20:001SV Lippstadt0 - 4Sv Rodinghausen0 - 3

20:00RW Essen4 - 1Sportfreunde Lotte11 - 1

20:00Schalke 04 II4 - 0VFB Homberg1 - 0

22:00Bishop's Stortford0 - 1Leatherhead0 - 1

22:00Brightlingsea Regent0 - 2Kingstonian0 - 1

22:00Carshalton Athletic1 - 1Folkestone Invicta1 - 0

22:00Cheshunt0 - 2Lewes0 - 2

22:00Corinthian Casuals1 - 2Margate0 - 1

22:00Cray Wanderers2 - 2Worthing1 - 0

22:00East Thurrock United3 - 1Wingate Finchley0 - 1

22:00Haringey Borough1 - 2Horsham1 - 1

22:00AFC Hornchurch3 - 1Potters Bar Town1 - 1

18:00Nữ Gornik Leczna5 - 1Uks Lodz Womens4 - 1

22:00Brechin City2 - 3Edinburgh City0 - 1

22:00Cowdenbeath1 - 3Cove Rangers1 - 2

22:00Elgin City4 - 0Annan Athletic13 - 0

22:00Stenhousemuir0 - 3Queens Park0 - 1

22:00Stirling Albion3 - 0Albion Rovers0 - 0

20:00Tsg Hoffenheim Am7 - 0Sc Freiburg Am3 - 0

20:00Steinbach2 - 1Tsg Balingen0 - 1

20:00Pirmasens2 - 0Astoria Walldorf1 - 0

20:0008 Homburg2 - 1Mainz Am0 - 1

20:00Sv Elversberg3 - 0Saarbrucken21 - 0

20:00Bahlinger SC4 - 0Giessen1 - 0

20:00VfR Aalen2 - 2Ssv Ulm 18461 - 0

22:00Ssv Jeddeloh1 - 2Eintracht Norderstedt1 - 0

20:00Heider Sv0 - 3VfB Oldenburg0 - 1

19:301VSG Altglienicke3 - 2Viktoria Berlin 18891 - 1

19:30VFB Auerbach2 - 0SV Babelsberg 031 - 0

19:30FSV Optik Rathenow0 - 1Bsg Chemie Leipzig0 - 1

16:15Frydek-mistek0 - 0Zlin 20 - 0

00:00Bastia0 - 0Epinal0 - 0

00:30Rios Renovables Ribera Navarra Futsal1 - 0Paruro Five Foot11 - 0

00:00Peinsa Fs Cartagena Futsal2 - 1Jaen Paraiso Interior Futsal0 - 0

19:00Cordoba Futsal2 - 6Fcbarcelona Futsal2 - 2

20:00Hamburger U192 - 4Wolfsburg U190 - 1

18:30Rb Leipzig U192 - 2Dynamo Dresden U190 - 2

18:00Energie Cottbus U190 - 2Hertha Bsc Berlin U190 - 0

18:00Holstein Kiel U192 - 2St Pauli U191 - 1

17:00Greuther Furth U191 - 2Sc Freiburg U191 - 1

17:001 Fc Heidenheim U192 - 2Eintracht Frankfurt U191 - 0

17:00Mainz U192 - 0Augsburg U191 - 0

17:00Bayern Munich U194 - 0Ingolstadt U192 - 0

19:00Monchengladbach U192 - 0Arminia Bielefeld U192 - 0

17:00Bochum U195 - 0Rw Oberhausen U193 - 0

02:001Salmantino3 - 0Barakaldo CF2 - 0

00:001Arenas Club De Getxo0 - 0Cd Guijuelo0 - 0

21:45Valladolid B1 - 1Haro Deportivo1 - 1

17:00Orlando Pirates Reserves2 - 0Stellenbosch Reserves1 - 0

15:00Chippa United Reserves3 - 2Bloem Celtic Reserves10 - 1

15:00Supersport United Reserves0 - 1Highlands Park Reserves0 - 1

17:00Aek Athens U192 - 0U19 Atromitos0 - 0

17:00U19 Panaitolikos0 - 2Asteras Tripolis U190 - 1

16:00Panionios U191 - 1Aris Thessaloniki U190 - 1

00:50Beitar Jerusalem1 - 0Hapoel Kfar Saba0 - 0

22:30Hapoel Raanana0 - 2Maccabi Tel Aviv0 - 1

20:00Hapoel Haifa2 - 1Hapoel Ironi Kiryat Shmona2 - 1

13:30Guangzhou Rf U195 - 1Leeman2 - 1

13:301Yuen Long1 - 3Wofoo Tai Po0 - 1

23:251Al Duhail Sc4 - 1Al-Sadd2 - 1

21:15Al Khor SC1 - 3Al-Gharafa0 - 1

16:00Geylang United FC2 - 2DPMM FC0 - 1

90min [2-2], Penalty [12-11], Geylang United FC thắng

11:00Busan I'Park3 - 2Asan Mugunghwa1 - 2

13:00Daejeon Citizen1 - 1Anyang10 - 1

11:00Miyazaki0 - 1Sony Sendai0 - 1

11:00Matsue City2 - 1Nara Club1 - 0

11:00Suzuka Unlimited2 - 1Honda0 - 0

13:30Beijing Beikong1 - 0Guizhou Hengfeng1 - 0

13:30Heilongjiang Lava Spring4 - 1Changchun YaTai1 - 0

13:30Inner Mongolia Zhongyou1 - 0Liaoning Whowin0 - 0

13:301Qingdao Huanghai1 - 2Nantong Zhiyun0 - 0

13:30Shijiazhuang Ever Bright1 - 0Xinjiang Dabancheng0 - 0

13:30Hangzhou Greentown2 - 1Guangdong Southern Tigers0 - 0

23:50Al-Nasr Riyadh4 - 0Abha3 - 0

22:00Al Taawon3 - 1Al Shabab Ksa1 - 0

21:40Al Adalh2 - 2Al Hazm0 - 1

08:00Team Wellington5 - 1Hamilton Wanderers2 - 1

22:50Kazma4 - 1Al-Arabi Club1 - 0

19:35Al Kholood3 - 1Al Orubah1 - 0

05:00America Mineiro0 - 0Ponte Preta0 - 0

05:001Criciuma1 - 1Sao Bento21 - 1

02:30Vitoria Salvador BA2 - 2Figueirense (SC)1 - 1

02:30Oeste FC3 - 3CRB (AL)0 - 1

08:00Coban Imperial2 - 0Antigua Gfc1 - 0

08:15Isidro Metapan2 - 2Cd Chalatenango0 - 0

08:00Sonsonate1 - 0CD FAS0 - 0

05:30Talleres Remdios De Escalada1 - 0Defensores Unidos0 - 0

01:30Flandria4 - 2Club Atletico Colegiales2 - 0

23:10San Telmo3 - 2Los Andes2 - 1

23:10San Telmo3 - 2Los Andes2 - 1

04:00Ca River Plate Asuncion1 - 0General Diaz0 - 0

08:00Alianza Lima1 - 1Alianza Universidad1 - 1

05:15Sport Huancayo0 - 0Em Deportivo Binacional10 - 0

01:002Nautico Youth Pe3 - 0Sete De Setembro Pe Youth11 - 0

10:00Cimarrones De Sonora1 - 2Leones Univ Guadalajara0 - 1

10:00Csyd Dorados De Sinaloa0 - 1Alebrijes De Oaxaca0 - 0

06:00Celaya3 - 0Cafetaleros De Tapachula0 - 0

05:00CA Penarol2 - 1Plaza Colonia10 - 0

02:001Rampla Juniors0 - 1Boston River0 - 1

02:00Ca Juventud0 - 0Racing Club Montevideo0 - 0

00:00Al Hilal Omdurman5 - 0Hay Al Arab3 - 0

21:00Raja de Beni Mellal2 - 2Union Touarga Sport Rabat1 - 1

21:00Raja de Beni Mellal2 - 2Union Touarga Sport Rabat1 - 1

03:15Sociedad Deportivo Quito1 - 0Univ. Catolica0 - 0

03:151Tecnico Universitario3 - 2Sociedad Deportiva Aucas1 - 0

01:00Liga Dep. Universitaria Quito5 - 2Fuerza Amarilla3 - 1

04:00Aragua1 - 2Deportivo Tachira1 - 1

20:30C. A. Bizertin1 - 4Stade Tunisien1 - 1

20:30J.s. Kairouanaise1 - 3Chebba0 - 1

20:30J.s. Kairouanaise1 - 3Chebba0 - 1

16:101Nairobi Star City2 - 1Migori Youth1 - 1

14:00Wazito4 - 3Sony Sugar12 - 1

08:00Juventus Managua1 - 0Real Esteli1 - 0

08:00Real Madriz2 - 1Walter Ferretti1 - 0

01:001Rosario Central Reserves0 - 1Godoy Cruz Reserves0 - 0

08:00Tepatitlan De Morelos5 - 0Universidad Guadalajara 23 - 0

06:00Correcaminos 20 - 2Estudiantes Tecos0 - 0

16:00Nữ universitatea galati4 - 0Nữ uni alexandria1 - 0

21:00Ukhta Tyumen Futsal7 - 4Berkut Futsal2 - 3

06:001Deportivo Cali2 - 2Dep.Independiente Medellin1 - 2

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s