ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Ket qua bong da ngay 06/10/2019 - Kqbd 06/10/2019

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

23:30West Ham1 - 2Crystal Palace0 - 0

21:00Burnley1 - 0Everton10 - 0

21:00Liverpool2 - 1Leicester City1 - 0

21:00Norwich1 - 5Aston Villa0 - 2

21:00Watford0 - 0Sheffield United0 - 0

18:30Brighton3 - 0Tottenham Hotspur2 - 0

02:00Osasuna2 - 1Villarreal0 - 1

23:30Valencia2 - 1Alaves1 - 0

21:00Real Madrid4 - 2Granada2 - 0

18:00Leganes1 - 2Levante0 - 1

23:30Schalke 041 - 1Koln0 - 0

20:30Freiburg2 - 2Borussia Dortmund0 - 1

20:30Paderborn 071 - 2Mainz 051 - 2

20:30Bayer Leverkusen1 - 1RB Leipzig0 - 0

20:30Bayern Munich1 - 2Hoffenheim0 - 0

01:451Genoa1 - 2AC Milan21 - 0

23:00Hellas Verona2 - 0Sampdoria1 - 0

20:001Spal1 - 0Parma1 - 0

01:00Stade Brestois2 - 0Metz2 - 0

01:00Dijon1 - 0Strasbourg1 - 0

01:00Montpellier3 - 1AS Monaco12 - 0

01:00Nantes1 - 0Nice0 - 0

01:00Toulouse1 - 3Bordeaux0 - 2

22:30Paris Saint Germain4 - 0Angers SCO2 - 0

21:00Weymouth4 - 1St Albans City2 - 0

21:00Oxford City2 - 0Hampton & Richmond0 - 0

21:00Ashton United2 - 6Spennymoor Town2 - 2

21:00Hednesford Town4 - 2Blyth Spartans2 - 1

21:00Nantwich Town1 - 0Morpeth Town0 - 0

21:00Peterborough Sports1 - 0Guiseley0 - 0

21:00Leek Town0 - 2Kings Lynn0 - 0

21:00Whitby Town1 - 1Gloucester City0 - 0

21:00Kidsgrove Athletic0 - 1Gateshead0 - 0

21:00Stourbridge2 - 1Stafford Rangers2 - 1

21:00Belper Town2 - 1Rushall Olympic1 - 0

21:00Buxton FC1 - 2York City1 - 0

21:00Tamworth0 - 0Hereford0 - 0

21:00Farsley Celtic0 - 5Southport FC0 - 1

21:00Leamington0 - 2Darlington0 - 0

21:00Sutton Coldfield Town0 - 1Boston United0 - 0

21:00Brackley Town2 - 0Warrington Town AFC1 - 0

21:00Lowestoft Town1 - 2Carshalton Athletic0 - 1

21:00Dulwich Hamlet3 - 0Eastbourne Borough1 - 0

21:00Canvey Island1 - 1Bowers Pitsea0 - 0

21:00Bristol Manor Farm0 - 0Wealdstone0 - 0

21:00Kingstonian1 - 1Weston Super Mare0 - 0

21:00Haringey Borough1 - 0Cray Wanderers0 - 0

21:00Welling United4 - 1Tavistock Afc23 - 1

21:00Maldon Tiptree6 - 1Chertsey Town2 - 0

21:00Chippenham Town3 - 3Slough Town1 - 2

21:00Salisbury City2 - 4Margate0 - 1

21:00Abbey Rangers0 - 2Whyteleafe0 - 0

21:00Kings Langley3 - 0Corinthian Casuals1 - 0

21:00Ware1 - 2Potters Bar Town1 - 1

21:00Hayes&Yeading5 - 4Hendon3 - 0

21:00Royston Town2 - 1Beaconsfield Sycob1 - 1

21:00Havant and Waterlooville3 - 0Hadley0 - 0

21:00Billericay Town4 - 2Bath City3 - 1

21:00Chichester City1 - 0Enfield Town0 - 0

21:00Maidstone United2 - 1Hitchin Town2 - 1

21:00Blackfield Langley1 - 4Dartford0 - 2

21:00Dunston Uts2 - 3Colne2 - 1

21:00Royston Town2 - 1Beaconsfield Town1 - 1

21:00Tooting Mitcham United0 - 2Poole Town0 - 1

18:30Halesowen Town0 - 2Altrincham0 - 0

21:00Millwall2 - 1Leeds United12 - 0

21:00Queens Park Rangers4 - 2Blackburn Rovers1 - 0

21:00Preston North End5 - 1Barnsley1 - 1

21:00Nottingham Forest1 - 0Brentford0 - 0

21:00West Bromwich4 - 2Cardiff City2 - 0

21:00Bristol City1 - 0Reading1 - 0

21:00Sheffield Wednesday1 - 0Wigan Athletic0 - 0

21:00Huddersfield Town3 - 0Hull City0 - 0

21:00Derby County2 - 0Luton Town1 - 0

21:00Swansea City1 - 2Stoke City1 - 1

18:30Fulham2 - 2Charlton Athletic0 - 1

16:00Astana U191 - 0Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U191 - 0

12:00Suwon Samsung Bluewings1 - 2Seoul0 - 1

12:00Pohang Steelers2 - 1Ulsan Hyundai Horang-i0 - 0

12:00Sangju Sangmu Phoenix2 - 1Gangwon0 - 1

12:00Seongnam Ilhwa Chunma1 - 2Daegu0 - 0

12:00Jeju United1 - 2Gyeongnam0 - 0

12:00Incheon United0 - 0Jeonbuk Hyundai Motors0 - 0

01:45SC Heerenveen1 - 0Zwolle1 - 0

00:45Sparta Rotterdam2 - 1Twente Enschede10 - 0

00:45Vitesse Arnhem2 - 1Utrecht1 - 1

23:30Heracles Almelo2 - 0Emmen1 - 0

23:00PFC Sochi0 - 2Krylya Sovetov Samara0 - 1

20:30Rubin Kazan2 - 1Spartak Tambov2 - 0

18:00Gazovik Orenburg2 - 0Dinamo Moscow10 - 0

15:30Ufa0 - 1Akhmat Grozny0 - 1

00:001Genclerbirligi0 - 0Galatasaray0 - 0

21:30Goztepe4 - 0Kayserispor3 - 0

19:00Kasimpasa1 - 4Konyaspor1 - 3

19:45Auxerre2 - 0Le Havre2 - 0

23:00Trapani1 - 2Juve Stabia1 - 0

20:001Livorno3 - 4Chievo13 - 1

20:00Cosenza Calcio 19141 - 1Venezia1 - 0

20:00Pordenone Calcio Ssd2 - 0Empoli12 - 0

20:00Crotone3 - 1Virtus Entella2 - 0

20:00Spezia0 - 1Benevento10 - 0

01:301Tenerife1 - 2Extremadura1 - 1

01:00SD Ponferradina2 - 0CD Mirandes1 - 0

23:00Elche1 - 1Rayo Vallecano0 - 0

21:00CD Lugo0 - 2Las Palmas0 - 0

18:00Hamburger2 - 0Greuther Furth0 - 0

18:00SV Sandhausen2 - 2Erzgebirge Aue2 - 1

18:001Dynamo Dresden0 - 2Hannover 9610 - 0

17:00Academica Coimbra1 - 0SL Benfica 21 - 0

17:00CD Nacional4 - 1Porto B2 - 1

00:45Neman Grodno0 - 1Dinamo Brest0 - 0

22:00Shakhter Soligorsk3 - 0Torpedo Zhodino1 - 0

19:00Slutsksakhar Slutsk0 - 3BATE Borisov0 - 1

21:30Aves0 - 1Desportivo de Tondela0 - 0

22:30Grasshoppers3 - 0Wil 19003 - 0

22:00Chiasso0 - 1Schaffhausen0 - 0

18:00Gnistan4 - 3Eps Espoo1 - 1

18:00P-iirot3 - 2Kaapo[kaarinan Pojat]3 - 1

18:00Grifk3 - 1Ilves Tampere 22 - 0

18:001Salon Palloilijat Salpa2 - 2Jazz Pori0 - 2

03:00Togo0 - 0Bờ Biển Ngà0 - 0

90 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4]

00:00Nigeria1 - 1Cape Verde0 - 0

90 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-3]

01:30Kortrijk4 - 0Sint Truidense VV13 - 0

01:00Red Star Waasland-Beveren3 - 1Oostende2 - 1

01:00Zulte-Waregem6 - 0Cercle Brugge2 - 0

23:00AS Eupen0 - 2KV Mechelen10 - 1

02:301Portimonense1 - 1Rio Ave0 - 1

00:00Pacos Ferreira1 - 1Maritimo1 - 0

22:00Sporting Covilha1 - 1Vitoria Setubal0 - 1

21:002Aberdeen1 - 1Hibernian FC0 - 0

21:00Hearts0 - 1Kilmarnock0 - 1

21:00Motherwell FC2 - 0St. Mirren1 - 0

21:00Ross County2 - 2St. Johnstone1 - 1

01:45Como2 - 1Giana0 - 0

21:00Hobro I.K.0 - 2Aalborg BK0 - 1

21:00IK Sirius2 - 1Helsingborg IF1 - 0

21:00AIK Solna2 - 0Orebro0 - 0

18:30GIF Sundsvall4 - 4IFK Norrkoping3 - 0

23:00Odd Grenland1 - 1Valerenga0 - 0

01:45Sligo Rovers0 - 0Shamrock Rovers0 - 0

00:00Sparta Praha4 - 0Mfk Karvina11 - 0

21:30Opava0 - 1Teplice20 - 0

21:30Banik Ostrava4 - 0Zlin4 - 0

21:30Marila Pribram0 - 0SK Sigma Olomouc0 - 0

01:00Lechia Gdansk1 - 2Zaglebie Lubin0 - 1

22:30Lech Poznan4 - 0Wisla Krakow1 - 0

20:00Pogon Szczecin1 - 2Rakow Czestochowa1 - 2

00:00ZNK Osijek2 - 1Hnk Gorica10 - 0

22:00Dinamo Zagreb1 - 0Slaven Belupo Koprivnica1 - 0

20:00Hajduk Split2 - 0Varteks Varazdin11 - 0

03:30Universidad de Concepcion1 - 1Union Espanola11 - 1

01:00Colo Colo3 - 2Universidad de Chile10 - 1

22:00Csd Antofagasta3 - 1O Higgins0 - 0

23:30Larisa0 - 0AEK Athens0 - 0

21:15Panathinaikos0 - 1Xanthi0 - 0

18:15Hvidovre IF3 - 1Naestved1 - 0

18:00Kairat Almaty6 - 0FK Aktobe Lento2 - 0

16:00Okzhetpes2 - 3Taraz12 - 1

16:00Zhetysu Taldykorgan2 - 1Irtysh Pavlodar10 - 1

07:00Cruzeiro1 - 1Internacional RS0 - 1

05:00Gremio0 - 0Corinthians0 - 0

05:00Bahia1 - 2Atletico Paranaense0 - 0

03:00Vasco da Gama0 - 1Santos10 - 0

03:00Sao Paulo2 - 1Fortaleza1 - 1

06:00Racing Club2 - 0Aldosivi1 - 0

03:45Estudiantes0 - 0CA Huracan0 - 0

01:30San Lorenzo1 - 4Ca Central Cordoba Sde0 - 1

23:152Godoy Cruz2 - 4Gimnasia LP1 - 2

23:15Argentinos Juniors2 - 1Arsenal de Sarandi1 - 1

09:062Club Tijuana2 - 2Atlas1 - 1

09:052Chivas Guadalajara1 - 1Pumas UNAM1 - 0

07:00Cruz Azul5 - 2Club America11 - 2

07:00Tigres UANL4 - 0Santos Laguna2 - 0

05:00Leon1 - 1Veracruz10 - 0

14:00Sanfrecce Hiroshima6 - 2Vissel Kobe12 - 1

12:00Jubilo Iwata0 - 2Yokohama F Marinos0 - 1

12:00Nagoya Grampus Eight1 - 1Oita Trinita0 - 0

12:00Sagan Tosu2 - 1Tokyo0 - 0

12:00Vegalta Sendai0 - 1Matsumoto Yamaga0 - 1

12:00Yokohama1 - 0Kashiwa Reysol0 - 0

12:00Mito Hollyhock2 - 3Omiya Ardija2 - 0

12:00Zweigen Kanazawa FC2 - 3Ventforet Kofu2 - 1

12:00Tochigi SC1 - 1Tokushima Vortis1 - 0

12:00Kyoto Purple Sanga2 - 2Ehime1 - 0

16:00V-Varen Nagasaki3 - 2Machida Zelvia1 - 0

14:05Avispa Fukuoka0 - 1Ryukyu0 - 0

12:00Tokyo Verdy1 - 2Okayama1 - 0

12:00Albirex Niigata6 - 0Kagoshima United3 - 0

04:30Real De Minas1 - 2Real Espana1 - 0

04:00Marathon4 - 4Lobos Upnfm2 - 1

19:00Atlantas Klaipeda2 - 1Riteriai0 - 1

17:00Kauno Zalgiris1 - 2FK Zalgiris Vilnius1 - 1

23:00Suduva3 - 1Baltija Panevezys2 - 1

19:00Bfc Daugavpils1 - 1FK Ventspils1 - 1

18:00Liepajas Metalurgs2 - 1Metta/LU Riga2 - 0

18:00Jelgava5 - 2Spartaks Jurmala2 - 0

21:00Clyde0 - 2Montrose10 - 2

21:00Dumbarton3 - 1Forfar Athletic3 - 0

21:00East Fife1 - 1Stranraer1 - 0

21:00Peterhead1 - 2Airdrie United1 - 1

21:00Raith Rovers2 - 2Falkirk0 - 2

00:00Jeunesse Esch1 - 1Differdange 030 - 0

22:15Sliema Wanderers FC0 - 1Sirens0 - 0

22:00Hibernians FC0 - 1Birkirkara FC0 - 1

20:00Balzan1 - 0Gudja United0 - 0

20:00Santa Lucia0 - 0Senglea Athletic0 - 0

18:00Vaajakoski5 - 1Gbk Kokkola3 - 0

18:00Oulun Ls2 - 1Kajha0 - 1

18:00Rops 21 - 0Sjk Akatemia1 - 0

18:00Pk-372 - 4Js Hercules1 - 2

18:00Klubi 040 - 0Kiffen10 - 0

18:00Viikingit2 - 1JIPPO0 - 0

18:00Pepo4 - 2Japs3 - 2

18:00Njs Nurmijarvi0 - 5Lahden Reipas0 - 3

09:30Las Vegas Lights4 - 2San Antonio13 - 1

09:30Fresno1 - 4Tacoma Defiance0 - 1

09:001Portland Timbers 23 - 5Phoenix Rising1 - 2

08:30New Mexico United1 - 1Rio Grande Valley1 - 1

08:00Birmingham Legion0 - 0Charleston Battery10 - 0

08:00Reno 18680 - 0El Paso Locomotive0 - 0

07:30Stlouis Lions0 - 1Louisville City0 - 1

07:00Colorado Springs Switchbacks2 - 0LA Galaxy 22 - 0

06:00Pittsburgh Riverhounds1 - 1Atlanta United 21 - 0

06:00Hartford Athletic2 - 2Swope Park Rangers0 - 0

06:00Indy Eleven3 - 0Memphis 9012 - 0

08:00Wellington Phoenix2 - 0Team Wellington1 - 0

03:00Venezuela U20 Nữ3 - 0Nữ Paraguay U202 - 0

23:00Jordan0 - 0Singapore0 - 0

19:45Malaysia6 - 0Sri Lanka3 - 0

17:00Sudan U200 - 1U20 Eritrea0 - 0

14:00Peninsula Power2 - 2Brisbane Roar1 - 2

20:30Cwmbran Celtic0 - 1Haverfordwest County0 - 0

20:30Stm Sports1 - 3Afan Lido1 - 1

20:30Swansea University3 - 0Pontypridd0 - 0

20:30Cwmamman United4 - 2Caerau1 - 1

20:30Llantwit Major1 - 1Undy Athletic0 - 1

09:00Perez Zeledon2 - 1Santos De Guapiles1 - 0

12:00Giravanz Kitakyushu0 - 2Cerezo Osaka U230 - 0

12:00Tokyo U232 - 0Roasso Kumamoto1 - 0

11:00SC Sagamihara3 - 0Azul Claro Numazu1 - 0

11:00AC Nagano Parceiro1 - 1Blaublitz Akita1 - 1

11:00Kamatamare Sanuki0 - 1Gainare Tottori0 - 0

12:00Thespa Kusatsu Gunma2 - 2Fujieda Myfc1 - 0

22:00Trenkwalder Admira3 - 1WSG Wattens3 - 1

22:00Mattersburg2 - 3Rapid Wien1 - 1

22:00Red Bull Salzburg6 - 0Rheindorf Altach3 - 0

22:00Urartu2 - 2Shirak1 - 0

18:00Lori Vanadzor2 - 2Pyunik1 - 1

18:00Avan Academy2 - 0Alashkert1 - 0

22:15Neftci Baku2 - 1Sabail2 - 0

20:00Standard Sumqayit0 - 0Kesla0 - 0

22:00Flamurtari2 - 2KF Tirana1 - 2

22:00Partizani Tirana1 - 1Teuta Durres1 - 1

22:00Skenderbeu Korca2 - 0Luftetari Gjirokaster0 - 0

01:30U19 Nữ Bắc Ireland6 - 0Nữ U19 Moldova2 - 0

22:30U19 Nữ Phần Lan11 - 0U19 Nữ Đảo Faroe3 - 0

22:00U19 Nữ Hà Lan4 - 1U19 Nữ Ukraina2 - 0

21:00U19 Nữ Scotland0 - 0Nữ U19 Croatia0 - 0

21:00U19 Nữ Ba Lan5 - 0Nữ U19 Bulgaria2 - 0

21:00U19 nữ Tây Ban Nha5 - 0U19 Nữ Hy Lạp2 - 0

21:00Nữ U19 Iceland7 - 0Nữ U19 Kazakhstan2 - 0

20:00Đức U19 Nữ6 - 0Nữ U19 Azerbaijan2 - 0

20:00U19 Nữ Nauy11 - 0Nữ U19 Wales2 - 0

20:00U19 Nữ Italia3 - 1Nữ U19 Slovenia1 - 0

20:00U19 Nữ Thổ Nhĩ Kỳ0 - 6U19 Nữ Đan Mạch0 - 4

18:00Nữ U19 Ireland3 - 0Nữ U19 Montenegro13 - 0

17:30Nữ U19 Hungary6 - 1Nữ kosovo u192 - 1

17:00U19 Nữ Nga6 - 0Nữ U19 Estonia2 - 0

16:00Nữ U19 Bỉ17 - 0U19 Nữ Armenia9 - 0

16:00Nữ U19 Serbia5 - 0Nữ U19 Cyprus3 - 0

15:00Séc U19 Nữ5 - 0Nữ U19 Lithuania3 - 0

16:00Bochum U192 - 1St Pauli U1920 - 0

16:00Hannover 96 U191 - 1Mainz U190 - 0

90min [1-1], 120min [1-2], Mainz U19 thắng

20:30Jerv1 - 7Start Kristiansand0 - 3

21:001Levanger1 - 3Stjordals Blink1 - 2

21:00Baerum SK1 - 1Grorud IL0 - 0

21:00Asane Fotball3 - 0Kjelsas IL1 - 0

19:001Fram Larvik1 - 1Floro0 - 1

19:00Cahul 20050 - 0Singerei0 - 0

19:00Abus Ungheni2 - 2Drochia2 - 0

15:30Kraluv Dvur0 - 0Plzen B0 - 0

15:15Benesov2 - 1Jiskra Domazlice0 - 0

15:15Motorlet Praha2 - 1Slavia Prague 21 - 1

18:451Fa 20002 - 0Bronshoj2 - 0

18:00Vanlose If1 - 1B93 Copenhagen0 - 1

19:00Middelfart1 - 1Ringkobing1 - 1

19:00Naesby BK0 - 0Brabrand IF0 - 0

18:00Vejgaard Bk0 - 1Dalum0 - 1

17:00Jammerbugt0 - 0Vsk Arhus0 - 0

20:00Yadah1 - 0Ngezi Platinum Stars0 - 0

20:00Zpc Kariba0 - 0Platinum0 - 0

20:00Chicken Inn1 - 1Chapungu United0 - 1

06:05Sarmiento Junin5 - 1Chacarita Juniors0 - 0

04:10Ca Platense0 - 1San Martin San Juan0 - 1

01:30Villa Dalmine1 - 2CA Brown Adrogue1 - 1

00:00Lafnitz1 - 1Dornbirn0 - 0

19:30Grazer AK2 - 3Austria Wien Youth0 - 2

17:00Krasnodar Youth1 - 1Spartak Moscow Youth11 - 1

16:00Ural Youth3 - 2Zenit St.petersburg Youth2 - 1

16:00Lokomotiv Moscow Youth0 - 0Arsenal Tula Youth0 - 0

19:00Pyunik 25 - 1Lernayin Artsakh3 - 0

19:00West Armenia3 - 3Van2 - 0

19:30Kf Llapi2 - 4Kf Ferizaj1 - 2

14:35Psad Udayana1 - 4Ps Tunas Muda Ubud1 - 2

12:301Putra Tresna Bali1 - 5Perseden Denpasar1 - 2

20:15U17 Nữ Ba Lan4 - 1Nữ U17 Bulgaria1 - 0

17:00Nữ U17 Hungary10 - 0Nữ U17 Kazakhstan6 - 0

20:00Al Ansar Lib4 - 1Al Safa Beirut2 - 0

19:30Shabab El Bourj1 - 2Salam Zgharta1 - 2

18:30Madura United2 - 1Persib Bandung1 - 1

15:30Kalteng Putra1 - 1Barito Putera0 - 0

15:30Perseru Badak Lampung0 - 1Semen Padang0 - 0

21:40Al-Sadd2 - 4Al Rayyan1 - 2

23:50Qatar SC0 - 2Al-Ahli Doha0 - 0

21:00Atvidabergs FF1 - 1Ljungskile SK0 - 1

19:00Eskilsminne IF1 - 0Lindome GIF1 - 0

19:001Torns IF2 - 0Utsiktens BK10 - 0

19:00Tvaakers IF2 - 1Kristianstads FF1 - 0

21:00IF Sylvia1 - 2Vasalunds IF1 - 1

19:00Rynninge IK0 - 1Gefle IF0 - 0

18:30Sandvikens IF2 - 2Bodens BK1 - 1

00:00Benfica U232 - 0Cd Aves U231 - 0

17:451Coimbra Ec U231 - 3Vitoria Guimaraes U2310 - 1

17:15Portimonense U231 - 3U23 Leixoes11 - 2

17:001Cova Piedade U231 - 2Vitoria Setubal U230 - 2

17:00Sporting Clube De Portugal U235 - 1Feirense U233 - 0

17:00Sporting Braga U232 - 1Gd Estoril Praia U231 - 0

17:00U23 Famalicao2 - 5Rio Ave U231 - 2

17:00Maritimo U231 - 0Belenenses U230 - 0

21:00Stirling University0 - 3Dalbeattie Star0 - 2

23:30Constancia2 - 0Ud Alcudia1 - 0

20:00Nữ North Macedonia0 - 6Nữ Serbia0 - 3

08:00Team Wellington U202 - 1Southern United U200 - 1

21:00Rushden&Diamonds2 - 8Bromsgrove Sporting2 - 3

21:00Biggleswade Town3 - 1Redditch United1 - 0

21:00Needham Market0 - 1Banbury United0 - 0

21:00St Ives Town2 - 0Nuneaton Town0 - 0

21:00Stratford Town3 - 1Leiston1 - 1

14:45Hapoel Kfar Saba U194 - 0Hapoel Haifa U192 - 0

14:30Hapoel Asi Gilboa U190 - 6Maccabi Achi Nazareth U190 - 3

07:00Tormenta3 - 1Greenville Triumph2 - 1

05:30Miami6 - 5Boca Raton13 - 4

19:0008 Homburg2 - 1Rot Weiss Koblenz2 - 1

19:00Sc Freiburg Am1 - 3Saarbrucken0 - 1

19:00Giessen4 - 2Tsg Hoffenheim Am1 - 1

19:00Pirmasens0 - 5Steinbach0 - 3

19:00Kickers Offenbach3 - 0Tsg Balingen10 - 0

19:00Bahlinger SC1 - 0Astoria Walldorf10 - 0

19:00VfR Aalen0 - 0Mainz Am0 - 0

23:00Degerfors IF2 - 1Brommapojkarna1 - 0

21:00Mjallby AIF3 - 2Osters IF1 - 1

18:30Varbergs BoIS FC4 - 0Vasteras0 - 0

21:00Rotherham United4 - 0Coventry12 - 0

21:00Lincoln City2 - 0Sunderland1 - 0

21:00Fleetwood Town0 - 1Ipswich10 - 0

21:00Doncaster Rovers1 - 2Portsmouth0 - 0

21:00Milton Keynes Dons0 - 3Burton Albion0 - 1

21:001Tranmere Rovers0 - 1Shrewsbury Town0 - 1

21:00AFC Wimbledon3 - 2Rochdale3 - 0

21:001Wycombe Wanderers3 - 3Peterborough United0 - 2

21:00Accrington Stanley2 - 2Oxford United0 - 1

21:00Gillingham3 - 1Southend United11 - 0

22:00Baltika4 - 1Krasnodar II2 - 1

22:00Chayka K Sr0 - 2Neftekhimik Nizhnekamsk0 - 1

22:00Torpedo Moscow2 - 0Shinnik Yaroslavl1 - 0

21:00Torpedo Armavir2 - 0Tekstilshchik Ivanovo2 - 0

21:00Fakel Voronezh0 - 0Tom Tomsk0 - 0

21:00Mordovia Saransk0 - 1Rotor Volgograd0 - 0

19:00Chertanovo Moscow2 - 2Spartak Moscow II10 - 0

19:001Volga Olimpiets1 - 3Yenisey Krasnoyarsk1 - 2

15:00Luch-Energiya2 - 2Avangard2 - 1

15:00Ska Khabarovsk1 - 1Khimki1 - 1

00:00Nea Salamis3 - 2AEL Limassol1 - 1

23:00Doxa Katokopias1 - 3E.N.Paralimni1 - 2

22:00Pafos2 - 1Omonia Nicosia0 - 0

23:301Lviv0 - 0Zorya0 - 0

21:00Desna Chernihiv1 - 0Olimpic Donetsk10 - 0

18:00Vorskla Poltava1 - 1Illichivets0 - 0

00:30Steaua Bucuresti1 - 1Dinamo Bucuresti1 - 1

18:30Gaz Metan Medias2 - 1Clinceni0 - 0

00:30Mol Fehervar2 - 1Debreceni VSC1 - 1

22:00Diosgyor1 - 1Puskas Akademia0 - 0

22:00Varda Se3 - 3Zalaegerszegi TE20 - 2

22:00Paksi SE2 - 1Kaposvari Rakoczi0 - 1

19:30Ujpesti TE1 - 2Mezokovesd-Zsory0 - 1

23:00Cukaricki2 - 0FK Javor Ivanjica1 - 0

23:00Radnik Surdulica1 - 0Karadjordje Topola0 - 0

23:00FK Rad Beograd1 - 1Proleter Novi Sad0 - 1

23:001Macva Sabac0 - 1Radnicki Nis0 - 0

00:00CSKA Sofia4 - 0Vitosha Bistritsa3 - 0

21:30Etar Veliko Tarnovo0 - 5Lokomotiv Plovdiv0 - 3

19:00Botev Vratsa3 - 0Botev Plovdiv10 - 0

22:00MSK Zilina1 - 0Skf Sered1 - 0

22:00Nitra1 - 4FK Senica0 - 2

22:00FK Pohronie2 - 2Mfk Zemplin Michalovce1 - 1

21:30Spartak Trnava1 - 2DAC Dunajska Streda0 - 1

01:151NK Maribor0 - 0NK Mura 050 - 0

23:00Domzale1 - 0Tabor Sezana1 - 0

20:30Ask Bravo Publikum2 - 2NK Publikum Celje1 - 0

20:30Carmarthen1 - 2Connahs Quay Nomads1 - 1

20:30Newtown2 - 3Barry Town Afc1 - 3

20:30Airbus1 - 1Cardiff Metropolitan University0 - 1

20:30NK Celik2 - 0NK Siroki Brijeg0 - 0

20:30Zrinjski Mostar0 - 0FK Sarajevo0 - 0

20:30Sloboda Uzice Sevojno3 - 0Zvijezda 09 Brgule0 - 0

20:30Radnik Bijeljina3 - 2Sloboda2 - 2

17:002Kuressaare4 - 1Viljandi Jk Tulevik4 - 1

21:00Partick Thistle0 - 1Queen of the South0 - 0

21:00Greenock Morton1 - 1Dunfermline0 - 0

21:00Ayr Utd0 - 2Inverness C.T.0 - 1

21:00Dundee2 - 0Arbroath1 - 0

01:30Oud Heverlee2 - 3Lokeren12 - 2

22:00Westerlo0 - 1Excelsior Virton0 - 0

21:00AC Oulu4 - 1Jaro1 - 1

19:00Ac Kajaani1 - 2Haka1 - 0

19:00Musa1 - 0Ekenas IF Fotboll11 - 0

15:00Concordia Chiajna1 - 1Metaloglobus0 - 0

15:00CS Mioveni3 - 0Csikszereda2 - 0

23:00Balikesirspor3 - 2Boluspor1 - 1

20:30Eskisehirspor1 - 3Karagumruk0 - 2

20:30Istanbulspor1 - 1Keciorengucu0 - 0

18:00Giresunspor1 - 0Akhisar Bld.Geng11 - 0

21:00Lisen1 - 3Usti nad Labem0 - 2

18:10Hradec Kralove1 - 0Pardubice1 - 0

15:15Dukla Praha1 - 0Prostejov1 - 0

15:15Chrudim1 - 4Brno1 - 1

15:15Fotbal Trinec3 - 2Vitkovice2 - 1

20:30Metalist Kharkiv0 - 0Mfk Vodnyk Mikolaiv0 - 0

20:00Metalurh Zaporizhya1 - 3Volyn1 - 2

19:00Ahrobiznes Tsk Romny1 - 2Prykarpattya Ivano Frankivsk1 - 1

19:00Cherkashchyna Akademiya1 - 2Fk Avanhard Kramatorsk1 - 2

19:00Hirnyk Sport1 - 0Mynai1 - 0

16:45Mfk Karvina U192 - 1Meteor Praha U191 - 0

16:00Banik Ostrava u190 - 0Zlin U190 - 0

16:00Hradec Kralove u190 - 0Sparta Praha U190 - 0

16:00Mlada Boleslav U190 - 0Viktoria Plzen U190 - 0

16:00Synot Slovacko U190 - 0Brno U190 - 0

23:00FK Metalac Gornji Milanovac2 - 1Kolubara1 - 0

20:00Kabel Novi Sad2 - 0Zemun2 - 0

20:00Sindjelic Belgrad0 - 0Trajal Krusevac0 - 0

20:00Zlatibor1 - 1Zarkovo0 - 1

20:00Semendrija 19241 - 0Radnicki Pirot0 - 0

17:00Tallinna Jk Legion4 - 0Tartu Jk Maag Tammeka 21 - 0

23:30Krsko Posavlje1 - 2Koper0 - 0

20:30Bilje3 - 0Ns Drava Ptuj1 - 0

20:30Fuzinar1 - 1Nd Beltinci0 - 0

20:30Jadran Dekani1 - 0Brezice1 - 0

20:30NK Krka3 - 2Nafta3 - 1

20:30Nk Radomlje2 - 2Nk Roltek Dob1 - 0

20:30Rogaska1 - 3Dravograd0 - 1

00:00Mfk Skalica3 - 0Partizan Bardejov2 - 0

20:00Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas1 - 1Slavoj Trebisov0 - 0

20:00MFK Kosice0 - 0SKM Puchov0 - 0

20:00KFC Komarno0 - 0Artmedia Petrzalka0 - 0

20:00Poprad0 - 1Msk Zilina B0 - 1

20:00Slovan Bratislava B0 - 0Ruzomberok B0 - 0

21:00Northampton Town0 - 1Leyton Orient0 - 0

21:00Oldham Athletic1 - 1Cheltenham Town1 - 0

21:00Plymouth Argyle2 - 2Scunthorpe United1 - 1

21:00Walsall0 - 3Salford City0 - 1

21:00Bradford AFC2 - 1Swindon0 - 0

21:00Colchester United3 - 1Stevenage Borough0 - 1

21:00Forest Green Rovers3 - 1Crawley Town1 - 0

21:00Cambridge United2 - 2Macclesfield Town1 - 0

19:30FK Sutjeska Niksic2 - 1Zeta1 - 1

19:30Grbalj Radanovici2 - 2Rudar Pljevlja1 - 1

19:30FK Buducnost Podgorica1 - 0Podgorica1 - 0

19:30OFK Petrovac2 - 1Kom Podgorica0 - 0

19:00SG Sonnenhof Grobaspach1 - 5Ingolstadt 041 - 3

19:00Hallescher1 - 1Fsv Zwickau0 - 1

19:00Hansa Rostock2 - 1Sv Meppen2 - 0

19:00Kaiserslautern3 - 1Carl Zeiss Jena1 - 1

19:00SpVgg Unterhaching2 - 2Preuben Munster2 - 0

19:00Viktoria Koln2 - 2SV Waldhof Mannheim2 - 2

21:00Gosport Borough2 - 1Metropolitan Police0 - 1

21:00Merthyr Town3 - 1Wimborne Town2 - 0

21:00Swindon Supermarine2 - 1Chesham United1 - 0

21:00Taunton Town3 - 1Farnborough Town0 - 1

21:00Tiverton Town2 - 1Dorchester Town0 - 0

21:00Yate Town0 - 3Truro City0 - 2

22:00Torino U191 - 1Fiorentina U191 - 1

19:00Cagliari U204 - 2Sassuolo Calcio Youth1 - 2

19:00Cagliari U194 - 2Sassuolo Calcio Youth1 - 2

18:00Atalanta U195 - 2Pescara Youth2 - 0

18:00Atalanta U195 - 2Pescara Youth2 - 0

16:00AS Roma U192 - 0Bologna U2011 - 0

16:00Benevento Youth1 - 1Trapani Youth1 - 0

16:00Pisa Youth0 - 2Ascoli Youth0 - 2

16:00AS Roma U192 - 0Bologna Youth1 - 0

23:20Harrogate Town2 - 0Ebbsfleet United1 - 0

21:00Maidenhead United0 - 1Halifax Town0 - 1

21:00Boreham Wood 1 - 0Solihull Moors0 - 0

21:00Bromley1 - 2Barrow0 - 1

21:00Chesterfield1 - 2Eastleigh1 - 1

21:00Chorley0 - 0Aldershot Town0 - 0

21:00Dagenham and Redbridge1 - 1Barnet1 - 1

21:00Dover Athletic2 - 2Notts County1 - 1

21:00Hartlepool United FC2 - 1Yeovil Town0 - 0

21:00Sutton United0 - 0Stockport County0 - 0

21:00Torquay United2 - 1AFC Fylde1 - 0

21:00Woking1 - 1Wrexham0 - 0

21:00Carrick Rangers1 - 4Coleraine1 - 2

21:00Institute1 - 1Ballymena United1 - 0

21:00Warrenpoint Town4 - 3Dungannon Swifts0 - 2

21:00Carrick Rangers1 - 4Coleraine1 - 2

20:30Schalke 04 II3 - 0Wuppertaler Sv1 - 0

20:30Wattenscheid2 - 2Koln Am0 - 0

19:00Fortuna Koln2 - 1Bergisch Gladbach 090 - 0

19:00SV Lippstadt0 - 0Tus Haltern10 - 0

19:001RW Oberhausen3 - 1VFB Homberg1 - 0

19:00Sv Rodinghausen3 - 1Fortuna Dusseldorf Ii3 - 0

21:00Folkestone Invicta3 - 2Brightlingsea Regent2 - 1

21:00Horsham1 - 0AFC Hornchurch0 - 0

21:00Worthing2 - 3East Thurrock United2 - 1

21:00Leatherhead3 - 0Cheshunt2 - 0

21:00Albion Rovers1 - 3Elgin City0 - 2

21:00Brechin City1 - 1Stirling Albion0 - 0

21:00Stenhousemuir3 - 2Cove Rangers3 - 1

21:00Ssv Jeddeloh1 - 4BSV Rehden0 - 3

19:00Heider Sv0 - 5Wolfsburg Am0 - 3

18:30SV Babelsberg 031 - 1Rot-weiss Erfurt11 - 0

15:15Odra Petrkovice1 - 0Blansko11 - 0

23:30Inter Movistar Futsal7 - 2Cd Burela Fs Pescados Ruben Futsal1 - 2

23:00Xota Navarra Futsal3 - 1Peinsa Fs Cartagena Futsal1 - 0

00:00Ud Levante B1 - 1Andorra0 - 1

00:00Orihuela CF0 - 3UE Llagostera0 - 1

23:00Espanyol B2 - 1CF La Nucia2 - 1

00:00Cultural Leonesa3 - 1Cd Guijuelo2 - 1

22:00Valladolid B2 - 1Real Sociedad B0 - 0

21:00Alaves B1 - 0Barakaldo CF0 - 0

17:00Granada U194 - 0Cd 26 De Febrero U190 - 0

15:002U19 Volos Nps2 - 1U19 Atromitos2 - 1

00:30Hapoel Haifa0 - 3Hapoel Beer Sheva0 - 1

23:00Sektzia Nes Tziona0 - 3Maccabi Haifa0 - 0

15:00Anyang1 - 2Bucheon 19950 - 2

15:00Daejeon Citizen1 - 2Chunnam Dragons1 - 1

13:00Ansan Greeners2 - 0Seoul E Land1 - 0

13:001Busan I'Park2 - 0Suwon2 - 0

14:00Sichuan Jiuniu2 - 3Zibo Sunday1 - 2

90min [1-1], Penalty [3-0], Sichuan Jiuniu thắng

14:00Dalian Boyang0 - 0Wuhan Three Towns0 - 0

14:00Jiangsu Yancheng2 - 0Zhejiang Yiteng1 - 0

14:00Jinlin Baijia1 - 2Zhejiang Yiwu0 - 2

14:00Qingdao Red Lions2 - 1Nanjing Sand Leaves2 - 1

14:00Baoding Rongda4 - 0Lhasa City Ci0 - 0

14:00Hunan Billows0 - 0Inner Mongolia Caoshangfei0 - 0

11:00Nữ Shizuoka Sangyo University0 - 1Nữ Setagaya Sfida0 - 1

11:00Nữ Ehime0 - 0Nữ yamato sylphid0 - 0

00:10Al Taawon1 - 0Abha10 - 0

00:10Al Taawon1 - 0Abha0 - 0

22:20Al Feiha0 - 3Al Ahli Jeddah(KSA)0 - 2

22:05Al Adalh0 - 1Al Shabab Ksa0 - 0

22:05Al Adalh0 - 1Al Shabab Ksa0 - 0

22:00Al-Ettifaq1 - 4Al Hilal1 - 1

22:15Al Baten1 - 1Uhud Medina1 - 0

05:00Cuiaba (MT)0 - 1Londrina (PR)0 - 1

05:00Operario Ferroviario Pr1 - 2Brasil De Pelotas Rs1 - 0

02:30Parana2 - 0Coritiba (PR)2 - 0

21:00Botafogo Sp4 - 1Ponte Preta3 - 0

01:00EL Masry0 - 1Ittihad Alexandria0 - 1

01:00EL Masry0 - 1Ittihad Alexandria0 - 1

22:30El Entag Al Harby0 - 1Arab Contractors0 - 0

22:30Wadi Degla SC0 - 1El Ismaily0 - 0

20:00Aswan1 - 5Al Ahly0 - 2

20:00Aswan1 - 5Al Ahly0 - 2

08:00Cucuta1 - 1Alianza Petrolera1 - 0

06:301Atletico Huila0 - 0Envigado0 - 0

05:30CD Jaguares2 - 1Deportiva Once Caldas1 - 1

01:30Club Comunicaciones Ar0 - 3UAI Urquiza0 - 1

21:00San Telmo3 - 1Deportivo Armenio0 - 1

21:00San Telmo3 - 1Deportivo Armenio0 - 1

07:10Olimpia Asuncion3 - 0Nacional Asuncion11 - 0

05:00Deportivo Capiata3 - 2Cerro Porteno2 - 2

08:00Alianza Lima3 - 2Molinos El Pirata1 - 0

03:30Em Deportivo Binacional4 - 0Carlos Manucci3 - 0

01:151Academia Deportiva Cantolao1 - 2Inti Gas Deportes1 - 1

06:00Loros Universidad1 - 1Mineros De Zacatecas11 - 0

03:00Xv De Piracicaba3 - 0Comercial Sp1 - 0

01:00Sao Caetano (SP)1 - 0Ferroviaria Sp0 - 0

02:00Cerro Largo5 - 1Rampla Juniors4 - 0

00:00El Nile Shandi0 - 2Hilal Obayed0 - 0

00:00Alfalah Atbra2 - 1El Ahli Atbara0 - 0

21:00Ahli Marawi2 - 2Al Shorta Al Qadarif0 - 0

06:30Blooming4 - 0Nacional Potosi1 - 0

05:00Caracas FC2 - 2Estudiantes Caracas Sc1 - 2

22:00Metropolitanos2 - 1Mineros de Guayana21 - 0

22:00Wydad Temara1 - 2Tas De Casablanca0 - 0

22:00Chabab Rif Hoceima1 - 1Kawkab de Marrakech0 - 0

22:00Club Salmi2 - 1SCCM Chabab Mohamedia0 - 0

22:00KAC de Kenitra1 - 1Maghreb Fez0 - 0

22:00Racing Casablanca0 - 0Olympique Dcheira0 - 0

22:00Itihad Z. Khemisset0 - 1Chabab Atlas Khenifra0 - 1

06:00Club Cipolletti0 - 1Huracan Las Heras0 - 1

07:00Club Canoneros Marina2 - 3Cd Albinegros Orizaba0 - 1

07:00Mineros De Fresnillo1 - 2Ua Zacatecas10 - 1

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s