Ket qua bong da ngay 10/08/2019 - Kqbd 10/08/2019

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật: GH, NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF Cup

Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 10/08/2019) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm quarạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần!

Ghi chú: Tên in đậm là đội chấp.

17:00Hoàng Anh Gia Lai2 - 3Viettel1 - 1

02:00Liverpool4 - 1Norwich4 - 0

01:451AS Monaco0 - 3Lyon0 - 2

01:45Plymouth Parkway1 - 0Buckland Athletic1 - 0

01:45Skelmersdale United1 - 1Penistone Church0 - 0

19:30Việt Nam U181 - 4U18 Australia1 - 3

16:30Malaysia U183 - 1Singapore U181 - 0

15:30Thái Lan U183 - 4Campuchia U180 - 0

02:30SV Sandhausen0 - 1Monchengladbach0 - 1

01:45Uerdingen0 - 2Borussia Dortmund0 - 0

01:45Ingolstadt 040 - 1Nurnberg0 - 0

02:30Portimonense0 - 0Belenenses0 - 0

01:00Sparta Rotterdam4 - 1VVV Venlo0 - 1

01:00Chamois Niortais3 - 0Chateauroux11 - 0

01:00Le Mans1 - 2Valenciennes0 - 0

01:00ES Troyes AC1 - 2Le Havre10 - 1

01:00Chambly0 - 0Grenoble0 - 0

01:00Rodez AF2 - 1Paris Fc11 - 1

01:00Guingamp1 - 0Orleans US 451 - 0

01:001Ajaccio1 - 2Caen10 - 2

01:00Nancy1 - 1Lorient10 - 0

01:00Sochaux1 - 0Auxerre0 - 0

01:00Middlesbrough U231 - 0Aston Villa U230 - 0

01:00West Ham United U233 - 0Fulham U232 - 0

01:00Middlesbrough U231 - 0Aston Villa U230 - 0

01:00West Bromwich U230 - 5Manchester United U230 - 3

01:00West Ham United U233 - 0Fulham U232 - 0

18:001Norwich City U230 - 1Swansea City U230 - 1

18:00Norwich City U230 - 1Swansea City U230 - 1

02:00Granada2 - 1Sevilla0 - 0

01:55Camas2 - 4Ud Tomares1 - 2

01:451Brighouse Town1 - 2Belper Town0 - 1

01:45Buxton FC3 - 0Widnes1 - 0

01:40Parma U201 - 2Spal Youth1 - 1

01:35Valencia Cf Mestalla1 - 0Ud Levante B10 - 0

01:30CD Lugo1 - 1SD Ponferradina1 - 1

01:30Puente Genil3 - 4Atletico Mancha Real1 - 3

01:30Catania1 - 1Cagliari1 - 0

01:30Cd Artistico Navalcarnero1 - 0Toledo1 - 0

01:30Real Sc Massama1 - 1Belenenses U231 - 0

01:00Gimnastic Tarragona1 - 1Girona0 - 1

00:30Real Sociedad2 - 0Osasuna0 - 0

00:00Ankaragucu0 - 2Genclerbirligi0 - 1

00:00Red Star Penzing1 - 3First Vienna1 - 1

00:00Nữ osasuna0 - 6Nữ Atletico De Madrid0 - 4

00:00Villarreal B1 - 2Al Shabab Ksa11 - 0

00:00Yeclano Deportivo1 - 2Aguilas CF1 - 0

00:001Real Oviedo B1 - 3Valladolid B10 - 2

00:00Sv Gralla4 - 2Usv Taucher Erdbau Eggersdorf3 - 0

23:30Altay Spor Kulubu3 - 1Denizlispor1 - 0

23:30Altinordu0 - 3Menemen Belediye Spor0 - 2

23:15Dinamo Zagreb U192 - 1Albania U192 - 0

23:00Mladost Petrinja0 - 1Dinamo Zagreb 20 - 1

23:00Posusje2 - 2NK Siroki Brijeg1 - 2

22:00Wisla Plock3 - 0AEP Paphos1 - 0

22:00Nữ Sg Essen Schonebeck2 - 0Nữ Ajax Amsterdam2 - 0

22:00Uzbekistan U190 - 2Iran U190 - 0

22:00Acs Unirea Branceni6 - 2ACS Poli Timisoara4 - 2

21:30Olimpija Ljubljana U191 - 2Real Madrid U190 - 2

21:20Elazigspor0 - 1Wing Larsburg0 - 1

21:001Vestel Manisaspor2 - 1Fethiyespor12 - 1

20:30Nữ Wolfsburg2 - 0Nữ st polten0 - 0

20:15Mes Krman0 - 0Mes Rafsanjan0 - 0

19:00Afghanistan U192 - 2Turkmenistan U192 - 1

16:30East Bengal0 - 1George Telegraph0 - 0

16:30U18 Nhật Bản3 - 1Shizuoka XI U182 - 0

16:20Croatia U194 - 1U19 Cerezo Osaka3 - 0

15:25Bursaspor1 - 0Difaa Hassani Jdidi0 - 0

15:00Dai Lin Jissbon0 - 0Afc Progresul Spartac Bucuresti0 - 0

13:10Maccabi Shaarayim0 - 1Maccabi Yavne0 - 1

12:15Tooro United3 - 0Uganda Police3 - 0

20:30Baia Zugdidi1 - 0Kolkheti Poti1 - 0

20:30Spartaki Tskhinvali1 - 4Merani Martvili0 - 3

20:30Shukura Kobuleti0 - 0Gagra0 - 0

20:30Baia Zugdidi1 - 0Kolkheti Poti1 - 0

00:30Monchengladbach Am1 - 5RW Oberhausen1 - 2

00:30Wiener Sportklub4 - 1SC Wiener Neustadt1 - 1

00:00Sv Mattersburg Amateure0 - 2Andelsbuch0 - 2

22:30Team Wiener Linien0 - 2Ask Ebreichsdorf0 - 0

Kết quả bóng đá BỉHiệp 1Tiện ích

01:30Anderlecht0 - 0KV Mechelen10 - 0

01:00Odense BK1 - 0Randers0 - 0

23:00Kobenhavn2 - 0Lyngby0 - 0

Kết quả bóng đá SécHiệp 1Tiện ích

23:00Zlin1 - 0Teplice0 - 0

22:30HIFK3 - 2Kpv0 - 2

01:30Lech Poznan1 - 3Slask Wroclaw11 - 3

01:00ZNK Osijek0 - 0Dinamo Zagreb0 - 0

Kết quả bóng đá ChileHiệp 1Tiện ích

06:30Curico Unido4 - 2Universidad de Concepcion2 - 1

22:00Torpedo Zhodino1 - 1Slavia Mozyr0 - 0

18:00U16 Malaysia2 - 1U16 Thái Lan0 - 1

15:00U16 Việt Nam0 - 0Indonesia U160 - 0

80 minutes [0-0], Penalty shoot-out [2-3]

22:30Salon Palloilijat Salpa2 - 3Honka Akatemia1 - 2

09:06Club Tijuana1 - 0Pumas UNAM1 - 0

09:00Veracruz1 - 2Atlas1 - 0

07:001Morelia0 - 1Monterrey0 - 0

12:00Consadole Sapporo1 - 1Urawa Red Diamonds0 - 0

19:35HeNan JianYe2 - 1Beijing Renhe11 - 0

18:35Guangzhou R&F2 - 2Shanghai SIPG0 - 0

18:351Dalian Yifang2 - 2Jiangsu Sainty12 - 2

22:30Mp Mikkeli1 - 1Pepo0 - 0

08:30Nữ Argentina1 - 1Nữ Colombia1 - 1

90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [6-7], Colombia Womens thắng

05:30Nữ paraguay0 - 1Nữ Costa Rica0 - 0

16:00U19 Shan Utd8 - 2U19 Magwe7 - 1

16:00U19 Sagaing United1 - 2U19 Zwekapin United1 - 1

16:00U19 Yangon United2 - 0U19 Dagon1 - 0

09:00Tacoma Defiance2 - 1Orange County Blues Fc1 - 1

06:30Loudoun United3 - 3Charlotte Independence1 - 1

19:00Millwall U231 - 1Burnley U230 - 1

19:00Millwall U231 - 1Burnley U230 - 1

22:30Ararat Yerevan2 - 1Shirak10 - 0

20:00Yerevan0 - 2Noah0 - 0

20:00Irtysh 1946 Omsk3 - 0Dinamo Barnaul2 - 0

22:30Luki Energiya1 - 1Torpedo Vladimir1 - 0

22:30Pskov 7472 - 1Zvezda Sint Petersburg2 - 0

21:001FK Kolomna1 - 0Dolgiye Prudy1 - 0

21:00Leningradets0 - 0Kazanka Moscow0 - 0

20:00Rodina Moskva0 - 2Murom0 - 1

23:002Urozhay Krasnodar1 - 2Dynamo Stavropol0 - 2

22:00SKA Rostov2 - 1Mashuk-KMV2 - 1

22:001Druzhba Maykop2 - 1Inter Cherkessk0 - 0

21:00Spartak Nalchik2 - 0Krasnodar 311 - 0

21:00FK Biolog0 - 0Makhachkala0 - 0

21:00Alania1 - 2Chernomorets Novorossiysk0 - 0

20:30Legion Dynamo0 - 3Volgar-Astrakhan0 - 2

23:00Saturn2 - 2FK Zvezda Ryazan1 - 1

22:30FK Kaluga2 - 2FK Khimik Novomoskovsk2 - 2

22:30Salyut-Energia Belgorod0 - 1Kvant Obninsk0 - 1

22:00Dinamo Briansk2 - 0Strogino Moscow2 - 0

21:30Ararat Moscow2 - 0Rotor Volgograd B0 - 0

21:00Zorkyi Krasnogorsk2 - 2Sokol1 - 0

00:00Sandefjord0 - 0Start Kristiansand10 - 0

23:00Nevezis3 - 2Trakai Ii0 - 1

22:30Kupiskis2 - 0Zalgiris Vilnius B1 - 0

00:15Ki Klaksvik2 - 0Vikingur Gotu0 - 0

23:00Benesov1 - 3Fk Mas Taborsko0 - 2

23:00Kraluv Dvur3 - 2Stechovice2 - 1

00:00HIK1 - 1B93 Copenhagen11 - 0

00:00Tus Bad Gleichenberg3 - 1Union Gurten3 - 1

02:00Shamrock Rovers1 - 0Finn Harps1 - 0

01:45St. Patrick's2 - 1Bray Wanderers0 - 1

01:45Cabinteely1 - 1Cork City0 - 1

90min [1-1], 120min [2-2], Penalty [4-5], Cork City thắng

01:45Glebe North0 - 8Sligo Rovers0 - 2

01:45Derry City1 - 0Wexford Youths0 - 0

01:45Drogheda United2 - 1Avomdale United1 - 0

01:00Cobh Wanderers0 - 1Limerick FC0 - 0

00:10Juniors OO1 - 0Kapfenberg Superfund0 - 0

00:10FAC Team Fur Wien2 - 0Wacker Innsbruck1 - 0

00:101Austria Wien Youth0 - 2Austria Lustenau10 - 1

00:10Lafnitz2 - 0Liefering11 - 0

00:10SK Vorwarts Steyr0 - 1Blau Weiss Linz0 - 0

00:10Dornbirn0 - 0SG Austria Klagenfurt0 - 0

00:10Grazer AK0 - 0SV Horn0 - 0

18:00Dinamo Moscow 23 - 0Zenit St.petersburg Youth0 - 0

18:00Orenburg Youth0 - 1Tambov Youth0 - 0

14:30Krasnodar Youth5 - 1Rubin Kazan Youth3 - 1

18:35Nữ beijing beikong1 - 2Nữ Wuhan Jianghan0 - 0

16:45Psbl Langsa2 - 1Peureulak Raya1 - 0

16:20Pringsewu0 - 1Putra Jaya0 - 0

15:35Villa 2000 B1 - 0Betawi1 - 0

15:20Persepam Pamekasan3 - 0Persidafon2 - 0

15:15Sumbersari2 - 1Putra Jombang2 - 1

15:101Persekam Metro1 - 1Psid Jombang10 - 0

14:20Pskbs Kuta Binjai0 - 0Ps Ptpn I Langsa0 - 0

14:15Persilab Lampung Barat0 - 2Lampung United0 - 2

02:15Nữ Fylkir3 - 1Nữ Stjarnan1 - 0

01:00Nữ Ibv Vestmannaeyjar2 - 4Nữ Kr Reykjavik1 - 2

18:30Barito Putera2 - 4PS Tni1 - 2

18:30Bali United4 - 1Semen Padang2 - 1

18:30Barito Putera2 - 4Tira Persikabo1 - 2

18:30Bali United4 - 1Semen Padang2 - 1

15:30Perseru Badak Lampung0 - 2Pss Sleman0 - 1

15:30Perseru Badak Lampung0 - 2Pss Sleman0 - 1

01:30Cd Cabecense1 - 1Atletico Antoniano0 - 1

10:00Lower Hutt City3 - 4Napier City Rovers2 - 2

09:45Christchurch United0 - 1Ferrymead Bays0 - 1

09:301North Wellington Afc2 - 2Stop Out11 - 1

09:45Queenstown Rovers5 - 1Southland United1 - 0

09:45Roslyn Wakari1 - 5Green Island0 - 2

02:151Nữ Grindavik2 - 3Nữ Ia Akranes0 - 2

00:00Bergen Nord0 - 7Lysekloster0 - 4

15:30U20 Persela Lamongan1 - 0U20 Madura United1 - 0

15:001U20 Kalteng Putra0 - 2U20 Persebaya Surabaya0 - 1

15:00U20 Persipura Jayapura2 - 0U20 Bali United0 - 0

15:001U20 Pusamania Borneo2 - 1U20 Psm Makassar1 - 1

13:30Electric Veng1 - 2Mizoram Police1 - 0

16:05Aizawl1 - 3Chanmari1 - 3

05:45Club Tijuana U203 - 0Pumas U2010 - 0

03:00Toronto 21 - 3Greenville Triumph0 - 3

00:00Steinbach4 - 1Bayern Alzenau1 - 0

00:301Kickers Offenbach1 - 1VfR Aalen0 - 0

23:30Norresundby4 - 1If Skjold Saeby2 - 1

23:301Marienlyst0 - 1Oure Skolernes0 - 0

23:30Taastrup2 - 0Koge Nord11 - 0

23:301Tarnby Ff2 - 4IF Skjold Birkerod11 - 2

00:30Gonsenheim2 - 2Hassia Bingen0 - 0

00:30Hessen Dreieich1 - 1Hanau 931 - 1

00:001Tb Uphusen0 - 1Eintracht Northeim0 - 0

00:00Sv Curslack Neuengamme2 - 4Hamburger Sv Iii2 - 1

00:00Gutersloh1 - 1SC Wiedenbruck0 - 0

00:001Sc Concordia Hamburg2 - 1SC Victoria Hamburg2 - 0

00:00Tsv Schott Mainz3 - 2Kaiserslautern Am2 - 0

00:001VfR Wormatia Worms0 - 1Eintracht Trier10 - 1

23:30Pforzheim3 - 1Fsv 08 Bissingen1 - 0

23:30Pipinsried3 - 0Deisenhofen1 - 0

23:00Ruckersdorf2 - 2Ask Klagenfurt0 - 1

00:00Varbergs BoIS FC2 - 2Ik Frej Taby10 - 1

01:00Oss2 - 1Jong Ajax Amsterdam1 - 0

01:00NEC Nijmegen1 - 2Eindhoven1 - 1

01:00Helmond Sport1 - 1Volendam0 - 0

01:00De Graafschap2 - 0Cambuur Leeuwarden1 - 0

01:00Roda JC Kerkrade1 - 1Almere City FC0 - 1

01:00Go Ahead Eagles3 - 2MVV Maastricht2 - 1

01:00Dordrecht 900 - 2NAC Breda0 - 1

01:00Go Ahead Eagles3 - 2MVV Maastricht2 - 1

01:001Helmond Sport1 - 1Volendam0 - 0

01:00NEC Nijmegen1 - 2Eindhoven1 - 1

01:001Roda JC Kerkrade1 - 1Almere City FC0 - 1

01:00Dordrecht 900 - 2NAC Breda0 - 1

01:00Politehnica Iasi2 - 0Dinamo Bucuresti2 - 0

22:00Clinceni3 - 1Chindia Targoviste2 - 1

01:00Crvena Zvezda2 - 0Mladost Lucani2 - 0

00:30Slavia Sofia2 - 1Etar Veliko Tarnovo1 - 0

22:00Botev Vratsa1 - 1Cherno More Varna0 - 1

22:30Ask Bravo Publikum0 - 1NK Aluminij10 - 0

23:00Kuressaare0 - 1JK Tallinna Kalev0 - 0

01:001Grasshoppers0 - 1Schaffhausen0 - 0

00:10Widzew lodz2 - 0Blekitni Stargard Szczecinski1 - 0

18:00Dynamo Kyiv U211 - 2Shakhtar Donetsk U210 - 0

18:00Vorskla U216 - 0Lviv U212 - 0

01:05Partick Thistle1 - 2Dundee United1 - 0

01:30Westerlo1 - 0Oud Heverlee0 - 0

22:30Mypa0 - 4Haka0 - 2

01:00Bastia CA2 - 0Concarneau0 - 0

01:00Avenir Sportif Beziers2 - 1Bourg Peronnas0 - 1

01:001Ajaccio GFCO0 - 1Avranches10 - 0

01:00Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 3Creteil0 - 2

01:00Red Star 931 - 1Toulon0 - 0

00:001Brno2 - 2Usti nad Labem11 - 1

23:00Hradec Kralove8 - 0Sk Slovan Varnsdorf4 - 0

23:00Vysocina Jihlava1 - 0Dukla Praha0 - 0

00:00Umea Academy0 - 1Sandviks Ik0 - 1

00:00Kramfors Alliansen4 - 2Anundsjo If3 - 1

18:00Pribram U190 - 0Brno U1910 - 0

23:00Tallinna Levadia 21 - 2Parnu Linnameeskond0 - 0

02:15Umf Njardvik1 - 1Fjolnir1 - 0

02:15Vikingur Olafsvik1 - 1Leiknir Reykjavik1 - 1

02:15Grotta Seltjarnarnes4 - 3Keflavik1 - 2

02:15Umf Afturelding3 - 0Fram Reykjavik1 - 0

00:30Throttur1 - 3Thor Akureyri11 - 2

00:00Sport Podbrezova4 - 0Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas1 - 0

00:00Vanersborg3 - 1Vanersborg10 - 1

00:00Almeboda/linneryd1 - 0Ifk Berga0 - 0

22:30Zeta0 - 0FK Sutjeska Niksic0 - 0

01:45Marine1 - 1Witton Albion0 - 1

21:00Korona Kielce Youth2 - 1Gornik Zabrze Youth2 - 1

01:45Bala Town7 - 0Gresford Athletic2 - 0

01:45Penybont4 - 1Goytre United11 - 1

01:45Glenavon1 - 1Glentoran1 - 1

00:00Nữ Vaxjo Ff2 - 1Djurgardens Womens1 - 1

23:00Slavia Kromeriz4 - 0SC Znojmo2 - 0

14:10Karmiotissa Pano Polemidion1 - 1Olympiakos Nicosia1 - 1

21:00Sakaryaspor1 - 0Hacettepe Spor1 - 0

21:00Dnipro Dnipropetrovsk U192 - 2Vorskla U191 - 1

19:00Illichivec Mariupol U193 - 2U19 Kolos Kovalyovka1 - 0

16:00Metalurh Zaporozhya U191 - 2Volyn U190 - 0

20:00Amazulu Reserves0 - 1Orlando Pirates Reserves0 - 0

17:00Bloem Celtic Reserves0 - 3Mamelodi Sundowns Reserves0 - 3

15:00Stellenbosch Reserves2 - 1Chippa United Reserves2 - 1

16:00Thừa Thiên Huế1 - 0Đồng Tháp1 - 0

17:00Gangneung1 - 0Mokpo City0 - 0

18:30Zibo Sunday1 - 0Qingdao Jonoon0 - 0

17:45West Torrens Birkalla2 - 1Western Strikers SC11 - 1

07:30Bragantino SP0 - 0Botafogo Sp0 - 0

05:15Operario Ferroviario Pr1 - 0Vila Nova (GO)0 - 0

09:00Xelaju MC3 - 2CD Puerto de Iztapa1 - 0

04:301Guastatoya2 - 3Deportivo Sanarate1 - 2

00:00Siquinala0 - 2Coban Imperial0 - 0

07:30Deportiva Once Caldas0 - 0Alianza Petrolera0 - 0

07:00General Diaz1 - 1Ca River Plate Asuncion0 - 0

04:30Nacional Asuncion1 - 0Libertad Asuncion0 - 0

01:00Cabofriense U202 - 2Nova Iguacu U200 - 1

01:00Goytacaz U200 - 4Vasco Da Gama Youth0 - 3

01:00Guarani SP Youth3 - 0Mirassol Youth1 - 0

08:051Correcaminos Uat1 - 2Atlante10 - 1

07:00Mineros De Zacatecas0 - 2Tampico Madero0 - 1

06:00Xv De Piracicaba1 - 2Atibaia0 - 1

01:00Corinthians Paulista B1 - 0Portuguesa de Desportos1 - 0

06:00Rubio Nu Asuncion1 - 0Independiente Fbc20 - 0

02:45Js Kabylie1 - 0Al Merreikh1 - 0

22:30Sonidep1 - 2Usm Alger1 - 0

07:151Macara1 - 0Sociedad Deportivo Quito0 - 0

19:00Wikki Tourist0 - 1Ifeanyi Ubah0 - 1

02:45Paradou Ac3 - 0Ci Kamsar1 - 0

23:15Puiu3 - 1Atlantis Ii0 - 1

23:151Valtti0 - 3Pk Keski Uusimaa Pkku0 - 2

23:15Cle1 - 3LPS Helsinki1 - 0

23:00Hps10 - 1HIK5 - 0

23:001Janpa1 - 3Fc Ilves-kissat0 - 1

23:00Pave1 - 1Toivalan Urheilijat1 - 0

23:001Sc Riverball1 - 1Ac Barca0 - 0

22:30Pif Parainen2 - 0Inter Turku 22 - 0

18:00Ifk Norrkoping U195 - 5Brommapojkarna U192 - 1

20:30Operario Fec U190 - 1Parana Pr/u190 - 0

00:00U19 Dahl Vickreni Ma Gree2 - 3Ia Kari U191 - 0

19:001Jl Chiangmai United U190 - 0Nakhon Ratchasima U190 - 0

19:00Udon Thani U192 - 1U19 Chiangrai City0 - 1

16:00U19 Chachoengsao3 - 0Krabi U193 - 0

16:001U19 Sports Association Nonthaburi0 - 2U19 Sports Association Nong Bua Lamphu0 - 1

BXH cập nhật NHANH ~10 phút/lần từ web chính thức của SEA Games 29

Quốc gia V B Đ Tổng

 Philippines 149 117 121 387

 Việt Nam 98 85 105 288

 Thái Lan 92 103 123 318

 Indonesia 72 84 111 267

 Malaysia 55 58 71 184

 Singapore 53 46 68 167

 Myanmar 4 18 51 73

 Campuchia 4 6 36 46

 Brunei 2 5 6 13

 Đông Timor 0 1 5 6

 Lào 0 0 5 5

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 17 34

2  Robert Lewandowski 16 32

3  Erik Sorga 31 31

4  Timo Werner 15 30

5  Jamie Vardy 15 30

6  Ilia Shkurin 19 29

7  Kamil Wilczek 17 26

8  Shon Weissman 16 24

9  Erling Haaland 16 24

10  Lionel Messi 12 24

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1765

2  Pháp 7 1733

3  Brazil -3 1712

4  Anh 10 1661

5  Uruguay 3 1645

6  Croatia 11 1642

7  Bồ Đào Nha 7 1639

8  Tây Ban Nha 11 1636

9  Argentina 6 1623

10  Colombia 7 1622

94  Việt Nam 13 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s