Kết quả bóng đá ngày 12/05/2021 chính xác mới nhất
02:15 Southampton 3-1 Crystal Palace 1-1
00:00 Manchester United 1-2 Leicester City 1-1
03:00 Levante 3-3 FC Barcelona 0-2
01:00 Elche 0-2 Alaves 0-1
00:00 Osasuna 3-2 Cadiz 1-0
01:45 Napoli 5-1 Udinese 2-1
17:30 Suwon City 2-1 Gwangju Football Club 0-1
17:30 Incheon United 1-1 Pohang Steelers 0-0
19:00 Shanghai Port 0-0 Changchun Yatai 0-0
17:00 Dalian Pro 1-0 Tianjin Tigers 0-0
02:30 Sporting Lisbon 1-0 Boavista FC 1-0
00:00 Nacional da Madeira 1-3 Benfica 1-0
22:00 CD Tondela 1-3 Belenenses 1-2
22:00 Santa Clara 1-0 Rio Ave 0-0
01:30 Basel 2-0 Lugano 2-0
23:15 Vaduz 0-2 Young Boys 0-1
00:30 Yeni Malatyaspor 1-1 Hatayspor 0-1
00:30 Kasimpasa 3-1 Ankaragucu 2-0
00:30 Genclerbirligi 5-3 Goztepe 1-2
00:30 Gazisehir Gaziantep 4-5 Caykur Rizespor 0-3
00:30 Fenerbahce 1-2 Sivasspor 0-1
00:30 1 Denizlispor 1-4 Galatasaray 0-2
00:30 Besiktas JK 1-2 Karagumruk 1 0-1
00:30 Istanbul BB 0-0 Kayserispor 0-0
00:30 Alanyaspor 2-3 Erzurum BB 2-1
21:00 Konyaspor 1-1 Trabzonspor 1 0-0
14:00 Wolaita Dicha 1-1 Jimma Aba Jifar 0-1
00:05 ZNK Osijek 3-0 HNK Sibenik 0-0
22:00 Istra 1961 Pula 1-1 NK Lokomotiva Zagreb 1-1
20:30 APR FC 2-1 Bugesera 1-0
20:00 Kiyovu FC 4-1 Gasogi Utd 1 2-1
20:00 Muhanga 1-2 Gorilla FC 0-0
22:59 Ermis Aradippou 4-2 E.N.Paralimniou 1-1
18:00 Gareji Sagarejo 3-0 Baia Zugdidi 1-0
18:00 Merani Martvili 2-0 FC Metalurgi Rustavi 1-0
18:00 FC Sioni Bolnisi 3-0 FC Shevardeni 1-0
02:00 Al Talaba 1-1 Naft Misan 1-1
20:00 Al Qasim Sport Club 1-0 Alsinaat Alkahrabaiya 1-0
20:00 Zakho 1-1 Al Zawraa 1-0
20:00 Baghdad 0-1 AL Minaa 0-0
20:00 Al-Hudod 0-0 Al Semawah 0-0
20:00 Al Diwaniya 0-0 Naft Al Junoob 0-0
22:00 Speranta Nisporeni 1-3 FC Floresti 1-0
20:00 Dacia-Buiucani 1-2 CS Petrocub 0-1
07:00 1 Costa Del Este 1-1 Veraguas FC 0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-5]
22:30 Urartu 2-1 FK Van Charentsavan 1-1
22:30 FC Pyunik 0-0 FC Avan Academy 0-0
19:00 FC Noah 3-0 Shirak 1 3-0
01:30 Al-Sahel 3-5 Al-Salmiyah 3-4
01:30 Al Fahaheel SC 1-5 Al-Arabi Club (KUW) 0-3
01:30 Kazma 1-1 Al-Shabab(KUW) 1-1
01:30 Al Kuwait SC 1-3 Al-Qadsia SC 0-2
01:30 Khaitan 4-2 Al-Nasar 1-0
22:00 Tallinna JK Legion 7-1 Vaprus Parnu 1 2-0
22:00 Baltija Panevezys 0-2 FK Zalgiris Vilnius 0-2
22:00 Saif Sporting Club 4-1 Muktijoddha SKC 3-1
20:00 Sheikh Russel KC 0-2 Chittagong Abahani 0-2
17:00 Arambagh KS 3-1 Sheikh Jamal 1-1
05:00 IRT Itihad de Tanger 1-1 Hassania Agadir 0-0
05:00 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-1 Olympique de Safi 0-0
05:00 MCO Mouloudia Oujda 0-0 RCOZ Oued Zem 0-0
01:00 Borac Banja Luka 2-1 HSK Zrinjski Mostar 2-1
22:59 Sarajevo 0-0 Sloboda 0-0
20:00 Onduparaka FC 1-0 SC Villa 1-0
20:00 defense forces 1-1 Malaba youth Football 0-0
20:00 Bright Stars 3-1 Mbarara City 2-1
20:00 Busoga United 1-1 Wakiso Giants FC 1 1-0
01:30 Austria Wien 3-1 TSV Hartberg 2-0
23:30 SV Ried 0-0 Trenkwalder Admira Wacker 0-0
23:30 St.Polten 3-3 Rheindorf Altach 2-0
01:00 Al Nasr Dubai 2-3 Al Ahli(UAE) 1-0
01:00 Al Ain 1-0 Hatta 1-0
01:00 Banni Yas 1-1 Al Wehda(UAE) 0-0
01:00 1 Al-Jazira(UAE) 3-1 Khor Fakkan 2-0
01:00 Ahli Al-Fujirah 1-2 Ajman 1-1
01:00 Ittihad Kalba 1-0 Al-Sharjah 1-0
01:00 Al-Wasl 2-1 Al-Dhafra 1-1
01:00 Thun 1-0 Schaffhausen 0-0
01:00 FC Wil 1900 3-2 Chiasso 1-1
00:15 Aarau 4-0 Kriens 0-0
21:00 Dila Gori 1-2 Samgurali Tskh 0-1
20:00 FC Telavi 0-4 Torpedo Kutaisi 0-2
23:30 Lokomotiv Plovdiv 0-0 Beroe Stara Zagora 1 0-0
21:15 Valerenga (w) 3-2 Stabaek (w) 2-1
22:30 KAMAZ Naberezhnye Chelny 3-1 Nosta Novotroitsk 1-1
22:00 FC Murom 2-2 Zvezda Sint Petersburg 1 1-1
22:00 Torpedo Vladimir 1-2 Znamya Truda 0-2
21:00 Volga Ulyanovsk 5-0 FC Lada Togliatti 1-0
21:00 FK Zenit Izhevsk 6-0 FK Orenburg-2 1-0
20:00 1 Anzhi Makhachkala 2-2 FK Makhachkala 1-0
20:00 Dolgiye Prudy 2-0 Dinamo Moscow B 1 1-0
20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Dnepr Smolensk 0-0
17:00 Kazanka Moscow 0-1 Zenit-2 St.Petersburg 0-0
17:00 FK Kolomna 3-3 Rodina Moskva 1-2
17:00 FK Leningradets 1-0 FC Tver 1-0
17:00 Krylia Sovetov II 0-1 Zvezda Perm 0-1
16:00 FK Chita 1-0 Luki Energiya 0-0
01:45 Airdrie United 2-2 Cove Rangers 1-1
90phút [2-2], 120phút [3-2]
01:45 Greenock Morton 2-1 Montrose 2-1
90phút [2-1], 120phút [3-1]
07:30 Independiente Jose Teran 0-1 Palmeiras 0-1
07:30 Sporting Cristal 0-2 Racing Club 0-0
07:30 Union La Calera 2-2 Flamengo 2-1
05:15 Deportivo Tachira 2-1 Internacional RS 0-0
05:15 The Strongest 2-0 Barcelona SC(ECU) 1-0
05:15 Santos 1-0 Boca Juniors 1-0
21:00 Stargard Szczecinski 0-0 GKS Katowice 0-0
21:00 FC Cahul-2005 2-0 Drochia 1-0
21:00 CSF Baliti 4-0 FC Tighina 4-0
21:00 Real Succes 2-1 CSF Sparta 2-0
21:00 FC Sucleia 1-1 Victoria Bardar 1-0
21:00 Iskra Stal Ribnita 1-1 FC Sireti 0-0
21:00 FC Sheriff B 3-1 Glodeni 0-1
18:00 Mwadui FC 0-3 Kagera Sugar 0-1
19:55 Rudes 0-2 Hrvatski dragovoljac 0-0
02:00 Sutton United 3-2 Woking 1-1
01:45 Wealdstone FC 0-1 Bromley 0-0
01:45 Chesterfield 4-1 Kings Lynn 2-1
01:45 Maidenhead United 0-4 Notts County 0-1
01:00 Aldershot Town 2-0 Yeovil Town 1 0-0
01:00 Stockport County 1-1 Dagenham Redbridge 1-1
01:00 Solihull Moors 2-1 Weymouth 1-1
02:00 Corinthians Paulista (SP) 4-1 Inter de Limeira 1-0
22:30 Ilves Tampere 0-3 HJK Helsinki 0-3
22:30 1 Lahti 2-4 KuPs 1-2
22:00 Falkenbergs FF U21 0-1 Orgryte U21 0-1
22:00 Helsingborg U21 3-1 Trelleborg U21 2-0
20:00 Crotone U19 2-1 Pescara U20 1-0
22:00 NK Lucko 2-3 NK Vrbovec 2-1
07:30 Torque 1-1 Independiente 2 1-0
07:30 Talleres Cordoba 0-0 Deportes Tolima 0-0
05:15 Deportivo Metropolitano 0-1 Atletico Paranaense 0-0
05:15 Bragantino 2-0 Club Sport Emelec 1 1-0
15:30 Bnei Majd Kurum 1-4 Hapoel Bueine 0-0
17:15 Mudgeeraba 9-0 Tamborine Mountain Eagles 4-0
17:15 Legends 4-1 Pacific Pines Green 2-0
00:15 FK Kauno Zalgiris III 2-2 Panerys Vilnius 2 0-0
23:15 FK FM Ateitis 0-4 Ekranas Panevezys 0-2
22:30 Nevezis II 8-0 FM Fortuna 1 4-0
22:59 Odense BK U19 2-0 Sonderjyske U19 0-0
00:00 Hobro 3-0 Skive IK 3-0
00:00 Herfolge Boldklub Koge 0-5 Helsingor 0-3
00:00 Vendsyssel 3-0 Kolding FC 1-0
21:00 Ibom Angels (W) 0-0 Pelican Stars (W) 0-0
06:00 Centro Sportivo Alagoano 3-0 CS Esportivo AL 1-0
19:00 Ararat Yerevan II 3-2 Noravank 1-0
01:15 EBS/Skala (w) 1-0 Vikingur Gota (W) 0-0
00:00 FC Flora Tallinn 2-1 Trans Narva 1-1
17:00 Acacia Ridge 0-1 Bardon Latrobe 0-1
16:40 Pine Hills 5-1 Toowong 4-0
16:30 Slack Creek 3-2 New Farm 1-2
16:30 Logan Metro 6-0 Ipswich City 3-0
16:30 2 Clairvaux 1-0 The Gap BPL 1 0-0
16:30 Annerley FC 3-2 Mount Gravatt Hawks 3-0
16:30 AC Carina 0-2 Ripley Valley FC 0-0
16:30 University of Queensland 1-1 Bayside United FC 1-1
90phút [1-1], 120phút [1-6]
16:00 North Brisbane 5-4 North Pine United 0-3
16:00 Park Ridge 3-2 Centenary Stormers 2-1
04:30 JS kabylie 0-1 MC Oran 0-1
03:00 Slotur U19 7-4 HK KopavogurU19 1-1
03:00 Throttur Reykjavik U19 7-4 HK YmirU19 1-1
15:30 Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w) 0-1
15:30 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Changchun Masses Properties (w) 0-1
15:00 Jiangsu Suning (w) 0-0 Shanghai RCB (w) 0-0
13:15 HeNan Huishang (w) 1-4 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-2
13:15 Shandong Ticai (w) 0-4 Wuhan Jianghan (w) 0-2
22:00 JS Kabylie U21 1-0 MC Oran U21 0-0
20:00 Stellenbosch FC 0-0 Orlando Pirates 0-0
20:00 AmaZulu 0-1 Baroka FC 0-1
18:00 Tarlan 8-2 Baikonur 1 3-1
18:00 FK Aksu 5-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 2-0
18:00 Okzhetpes 2-1 Bulat Temirtau 1-0
17:00 1 Maktaaral 1-0 Kairat Academy 0-0
01:30 Europa FC 4-0 Lions Gibraltar 1 0-0
19:00 Biu Chun Rangers 0-2 Sun Pegasus 0-1
00:00 TSG Balingen 0-4 SSV Ulm 1846 0-1
21:00 Dinamo Samarqand 2-0 Shurtan Guzor 1-0
01:00 Zulte Waregem VV (w) 2-0 Charleroi (w) 1-0
01:00 White Star Bruxelles (w) 1-3 Eendracht Aalst (w) 1-1
00:00 Standard Liege (w) 0-1 KAA Gent Ladies (w) 0-1
18:35 Chengdu Better City FC 4-1 Beijing BeiKong 2-0
18:35 Shenyang City Public 1-3 Wuhan three town 0-1
14:30 Guizhou Hengfeng F.C. 0-1 Heilongjiang Lava Spring 0-0
21:00 Novara U20 5-0 Lecco U19 0-0
20:00 Lucchese U19 2-1 Carrarese U19 0-0
16:30 Logan Lightning (w) 4-2 Gold Coast city (w) 4-2
01:45 Folgore/Falciano 3-1 SP Libertas 1 0-0
04:00 Al-Madina 2-2 Abu Salim 0-0
04:00 Rafeeq 3-2 Al-Wehda(LBY) 0-0
03:30 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al Akhdar 1-0
16:30 1 Eastern Suburbs Brisbane 2-0 Redlands United FC 0-0
01:45 Glentoran FC 0-1 Crusaders 0-1
01:45 Loughgall FC 1-3 Linfield FC 0-1
01:45 Larne FC 2-1 Carrick Rangers 2-0
01:45 Ballymena United 5-0 Dergview FC 3-0
16:00 Palm Beach Reserves 7-0 Robina City Reserves 2-0
23:30 Osters IF 0-2 GIF Sundsvall 0-0
00:30 Excelsior Barendrecht (w) 3-2 VV Alkmaar (w) 1-0
02:15 Stjarnan (w) 0-0 Keflavik (w) 1 0-0
01:00 Thor KA Akureyri (w) 0-2 UMF Selfoss (w) 0-1
01:10 Deportivo Riestra 1-2 Almirante Brown 0-0
17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-1 Canterbury Bankstown FC 2 1-0
90phút [1-1], 120phút [4-1]
16:45 Spirit FC 0-2 Marconi Stallions 1 0-1
06:00 1 Icasa CE 0-1 Ceara 0-1
01:30 Ferroviario CE 1-0 Caucaia CE 0-0
01:30 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Pacajus 1-1
21:00 Estoril U23 2-1 Braga U23 1-0
00:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 6-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-3
00:00 1 Inter Movistar Futsal 3-3 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 1-3
19:00 Keshla FK II 2-1 FK Kapaz Ganca 2-0
19:00 Turan Tovuz 1-2 Zaqatala FK 1-2
19:00 Standard Sumgayit II 1-0 Qarabag II 0-0
19:00 Qaradag Lokbatan 3-1 FK MOIK Baku 1 2-0
19:00 PFC Neftchi II 2-3 Sabah II 0-1
16:30 1 Matsuyama (w) 3-1 Toowong (w) 1-1
16:30 Albany Creek (w) 2-1 Mount Gravatt Hawks (W) 1-0
16:30 Caboolture FC (w) 0-1 Taringa Rovers (w) 0-0
20:55 Sogdiana Jizak 4-1 FK Andijon 2-0
20:50 Lokomotiv Tashkent 1-3 Metallurg Bekobod 1-1
21:00 Sheffield Utd U23 4-1 Wigan U23 2-1
01:45 Dumbarton 1-0 Stranraer 1-0
01:45 Edinburgh City 2-2 Elgin City 1-2
00:15 Dinamo Bucuresti 1-0 Astra Giurgiu 0-0
90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [4-5]
22:00 Ludogorets Razgrad II 2-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 1-0
22:00 Strumska Slava 3-0 Kariana Erden 0-0
21:00 FC Hebar Pazardzhik 1-1 FC Dobrudzha 0-0
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá U23 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611