Kết quả bóng đá ngày 17/09/2020 chính xác mới nhất
01:30 Midtjylland 3-0 Young Boys 0-0
00:00 Maccabi Tel Aviv 1-0 Dinamo Brest 0-0
00:00 Qarabag 0-0 Molde 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [5-6]
00:00 Ferencvarosi TC 2-1 Dinamo Zagreb 1-1
22:00 Omonia Nicosia FC 1-1 Crvena Zvezda 1-1
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-2]
01:00 B36 Torshavn 1-1 The New Saints 0-0
90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [5-4]
00:00 1 Hammarby 0-3 Lech Poznan 0-0
23:30 Progres Niedercorn 0-5 Willem II 0-3
02:00 1 PSG 1-0 Metz 0-0
02:15 Everton 3-0 Salford City 1-0
01:45 Bristol City 4-0 Northampton Town 1-0
01:45 Leeds United 1-1 Hull City 0-1
Pen [8-9]
01:45 Southampton 0-2 Brentford 0-2
01:00 Ipswich Town 0-1 Fulham 0-1
00:00 West Brom 3-0 Harrogate Town 2-0
01:45 Saint Mirren 1-2 Celtic FC 1-2
08:00 AD San Carlos 1-1 Deportivo Saprissa 0-0
04:00 Cartagines Deportiva SA 2-2 Jicaral 2-1
21:30 Olimpik Sarajevo 1-3 Sarajevo 0-1
00:45 OKS Stomil Olsztyn 0-1 Odra Opole 0-1
00:10 1 Widzew lodz 0-2 LKS Lodz 0-1
00:00 1 Chrobry Glogow 1-2 Radomiak Radom 0-1
09:15 CSyD Dorados de Sinaloa 2-2 Correcaminos UAT 1-2
07:05 Cocodrilos de Tabasco FC 1-2 Celaya FC 0-0
05:00 1 CF Atlante 1-0 Cimarrones de Sonora 1 0-0
00:00 NK Brezice 3-1 Drava 0-1
22:59 Krka 5-3 NK Fuzinar 2 1-1
21:00 Smartno 0-10 NK Nafta 0-5
21:00 Radomlje 2-0 NK Rudar Velenje 2-0
21:00 Roltek Dob 5-0 Brda 3-0
21:00 1 NK Bilje 0-0 NK Primorje 0-0
21:00 ND Beltinci 3-1 Krsko Posavlje 0-0
21:00 Jadran Dekani 1-2 Triglav Gorenjska 0-2
00:00 Medjimurje 1-1 Hrvatski dragovoljac 1-0
00:00 Inter Zapresic 1-2 NK Orijent Rijeka 1 1-0
21:30 NK Junak 0-0 NK Croatia Zmijavci 0-0
21:30 NK Dugopolje 0-1 NK Osijek II 0-0
21:30 Kustosija 0-0 NK Dubrava Zagreb 0-0
21:30 Bijelo Brdo 3-1 NK Solin 1-0
21:30 1 Dinamo Zagreb II 3-0 Rudes 2-0
00:00 Pecsi MFC 0-1 Budaorsi SC 0-1
00:00 FC Ajka 1-1 Bodajk FC Siofok 1-0
00:00 Vasas 1-1 Szolnoki MAV FC 1-0
00:00 Nyiregyhaza 2-1 Csakvari TK 1-0
00:00 1 Gyori ETO 0-0 Bekescsaba 0-0
21:30 Kaposvar 1-3 Debrecin VSC 0-1
21:00 Dorogi FC 0-0 Szentlorinc SE 0-0
21:00 DEAC 0-1 Kazincbarcika 0-1
21:00 SOROKSAR 2-1 Szombathelyi Haladas 1 0-1
22:00 Horsens U19 1-6 Midtjylland U19 1-2
23:30 Viborg 4-2 Kolding FC 3-1
23:30 Esbjerg 1-0 Herfolge Boldklub Koge 1-0
22:59 Silkeborg 2-0 Skive IK 0-0
01:00 Volta Redonda U20 2-0 Boavista SC Saquarema U20 1 2-0
01:00 Resende RJ U20 2-0 Cabofriense U20 1 1-0
01:00 1 Friburguense RJ U20 1-1 Botafogo RJ U20 1-0
20:00 Nova Iguacu U20 2-1 America-RJ U20 2-0
20:00 Madureira Youth 3-1 Macae U20 1-1
20:00 Fluminense U20 0-0 Bangu U20 0-0
20:00 Portuguesa RJ U20 2-2 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1 0-1
00:30 Pohja-Tallinna JK Volta 4-0 FCF Jarva-Jaani SK 3-0
21:45 FC Kose 0-8 Viljandi Tulevik 0-5
00:00 Hassleholms IF 0-0 Rappe GOIF 1 0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0]
01:00 Thalwil 1-1 USV Eschen Mauren 1-0
01:00 1 FC Paradiso 0-1 FC Tuggen 0-1
20:00 MNK FC Ljubljana 0-6 Domzale 0-2
00:30 TJ Spartak Myjava 0-2 Trencin 0-1
21:00 MFK Lokomotiva Zvolen 0-5 Nitra 0-2
21:00 Besenova 2-1 MSK Puchov 1-0
21:00 1 Slavoj Spiska Bela 2-0 Gerlachov 1 0-0
21:00 MFK Kezmarok 1-1 Partizan Bardejov 0-0
Pen [7-6]
21:00 1 Pavlovce nad Uhom 0-6 TeslaStropkov 0-5
21:00 Slovan Modra 1-6 KFC Komarno 1-2
21:00 FC Rohoznik 6-1 Malacky 2-1
21:00 FK Melcice-Lieskove 0-3 Galanta 0-1
21:00 Spisske Podhradie 2-1 Slavoj Trebisov 2-1
21:00 TJ druzstevnik Jacovce 0-4 Sport Podbrezova 0-2
21:00 Lokomotiva Kosice 1-2 Slavia 1-1
21:00 Namestovo 0-7 MSK Zilina 0-4
21:00 Lachabadisilahua 0-6 Sokol Dolna Zdana 1 0-2
21:00 Druzstevnik Zvoncin 1-10 Spartak Trnava 0-4
21:00 Jawornik malkoff 1-2 SKF Sered 1-0
21:00 Rimavska Sobota 0-7 FK Kosice 0-3
21:00 PFC Sochi Youth 0-0 Arsenal Tula Youth 0-0
20:00 FK Krasnodar Youth 0-2 Chertanovo Moscow Youth 0-1
19:00 Rotor Volgograd Youth 3-0 Dinamo Moscow Youth 1-0
19:00 FC Terek Groznyi Youth 1-0 FC Tambov Youth 1-0
18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 FK Rostov Youth 1-1
18:00 Konopliev Youth 0-4 Moscow State Youth 0-2
18:00 1 Rubin Kazan (R) 3-0 Strogino Youth 1 1-0
17:00 Khimki Youth 0-3 CSKA Moscow (R) 0-1
17:00 Lokomotiv Moscow Youth 4-0 FK Ural Youth 2-0
15:00 Ufa Youth 0-2 Zenit St.Petersburg Youth 0-2
00:00 FK Sutjeska Niksic 3-2 FK Iskra Danilovgrad 1-1
00:00 FK Zeta 2-1 FK Rudar Pljevlja 2-1
00:00 SV Grodig 3-1 SV Wals-Grunau 1-0
00:00 SV Austria Salzburg 1-3 SV Seekirchen 0-0
23:30 SC Bregenz 6-1 RW Rankweil 0-1
22:00 FK Grbalj Radanovici 1-1 Bokelj Kotor 1-0
22:59 Boldklubben AF 1893 (w) 2-1 Frederiksberg Boldklub (w) 0-0
00:30 1 Bergisch Gladbach 09 1-1 Monchengladbach AM. 0-0
00:30 1 Wuppertaler 0-3 Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-2
00:30 Wiedenbruck 2-1 Bonner 1 1-0
00:30 Wegberg-Beeck 0-1 Schalke 04 (Youth) 1 0-0
00:30 1 SV Straelen 1-2 Preuben Munster 0-2
00:30 FC Oberneuland 0-1 Oldenburg 0-1
00:30 SV Rodinghausen 0-0 Rot-Weiss Oberhausen 0-0
00:30 Eintracht Norderstedt 0-1 SV Drochtersen/Assel 0-0
00:30 Sportfreunde Lotte 0-2 Borussia Dortmund (Youth) 0-1
00:30 Koln (Youth) 1-1 Rot-Weiss Ahlen 0-0
00:30 VFB Homberg 1-3 Fortuna Koln 1-0
00:00 VfB Stuttgart II 2-1 SV Elversberg 1-0
00:00 TSV Steinbach 2-0 FSV Mainz 05 (Youth) 1-0
00:00 TSG Balingen 1-0 Bahlinger 1-0
00:00 SSV Ulm 1846 3-1 FSV Frankfurt 0-0
19:00 1 SC Freiburg (Youth) 4-0 Vfr Aalen 2-0
00:00 1 Union Gurten 1-3 Rheindorf Altach 0-0
22:30 Vpk Agro Magdalinovka 2-2 Kremin Kremenchuk 0-2
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [4-2]
22:00 Alians Lypova Dolyna 0-3 Veres 0-0
22:00 Obolon Kiev 0-1 Polissya Zhytomyr 0-0
21:00 Volyn 0-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1
20:00 MFK Mikolaiv 1-0 Chernomorets Odessa 1-0
20:00 Kryvbas 4-1 SC Tavriya 2-0
20:00 FC Uzhgorod 0-1 Ahrobiznes TSK Romny 0-1
20:00 Niva Vinica 2-2 Krystal 1-1
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [4-3]
20:00 FC Victoria Mykolaivka 0-0 Dinaz Vyshgorod 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [8-7]
22:59 Nea Salamis 4-1 Ahironas Liopetriou 1-0
22:59 Karmiotissa Polemidion 4-0 Thoi Lakatamias 2-0
22:59 1 Agia Napa 1-5 AEP Paphos 1-4
22:59 AEL Limassol 5-0 Omonia Psevda 4-0
22:59 PAEEK 2-1 Doxa Katokopias 0-0
18:00 Mlada Boleslav U19 2-2 Banik Ostrava U19 1-0
Pen [7-6]
22:59 Rodina Moskva 1-5 Spartak Moscow 0-1
22:59 Chernomorets Novorossiysk 2-4 Rubin Kazan 1-1
21:00 Zvezda Perm 0-1 FK Sochi 0-1
21:00 Volga Ulyanovsk 0-3 Ural Sverdlovsk Oblast 0-2
20:00 Mashuk-KMV 1-2 Spartak Tambov 0-1
17:00 FK Leningradets 0-1 FC Ufa 0-0
23:30 Stovring (W) 2-4 Billund (W) 0-0
23:30 Varde (w) 0-3 AGF Kvindefodbold APS (W) 0-0
22:00 FC Damso (w) 1-5 Nordsjaelland (w) 0-1
21:00 SK Vysoke Myto 1-2 FK Prepere 1-1
21:00 Domazlice 2-0 Usti nad Labem 0-0
21:00 Unie Hlubina 0-6 MFK Karvina 0-2
21:00 Sokol Hostoun 0-1 Mlada Boleslav 0-1
21:00 Frenstat Pod Radhostem 0-4 Banik Ostrava 0-1
21:00 Slovan Velvary 0-2 Bohemians 1905 0-1
21:00 Jiskra Usti nad Orlici 1-0 Tescoma Zlin 1-0
19:00 Sheffield Wed U23 2-3 Wigan U23 2-1
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 0 1855
2 Pháp 0 1845
3 Anh 0 1800
4 Bỉ 0 1798
5 Braxin 0 1784
6 Hà Lan 0 1745
7 Bồ Đào Nha 0 1745
8 Tây Ban Nha 0 1732
9 Ý 0 1718
10 Croatia 0 1717
105 Việt Nam -41 1194
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 14 2066
2 USA (W) -6 2045
3 France (W) 17 2021
4 England (W) -15 2014
5 Sweden (W) -71 1998
6 Germany (W) 0 1987
7 Netherland (W) 2 1986
8 Japan (W) 16 1978
9 North Korea (W) 10 1950
10 Canada (W) 3 1948
37 Vietnam (W) -11 1611