Kết quả bóng đá ngày 25/11/2020 chính xác mới nhất
03:00 PSG 1-0 RB Leipzig 1-0
03:00 Manchester United 4-1 Istanbul BB 3-0
03:00 Juventus 2-1 Ferencvarosi TC 1-1
03:00 Dynamo Kyiv 0-4 Barcelona 0-0
03:00 Lazio 3-1 Zenit St. Petersburg 2-1
03:00 Borussia Dortmund 3-0 Club Brugge 2-0
00:55 Rennes 1-2 Chelsea 0-1
00:55 FC Krasnodar 1-2 Sevilla 0-1
20:00 FC Seoul 5-0 Chiangrai United 1-0
20:00 Perth Glory 1-2 Ulsan Hyundai FC 0-0
17:00 Beijing Guoan 3-1 Melbourne Victory 2-0
17:00 FC Tokyo 0-1 Shanghai Shenhua 0-0
23:30 Al-Ettifaq 0-4 Al-Fateh 0-3
21:50 Al-Taawon 1-0 Al Wehda Mecca 1 0-0
10:45 Seattle Sounders 3-1 Los Angeles FC 1-0
08:00 Philadelphia Union 0-2 New England Revolution 0-2
06:25 Toronto FC 0-0 Nashville 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-1]
03:00 Bournemouth AFC 2-0 Nottingham Forest 1-0
02:45 1 Preston North End 0-3 Blackburn Rovers 0-1
02:45 Barnsley 0-1 Brentford 0-0
02:00 Queens Park Rangers (QPR) 3-2 Rotherham United 3-1
02:00 Luton Town 1-1 Birmingham City 1-1
02:00 Stoke City 2-3 Norwich City 1 0-2
02:00 Wycombe Wanderers 0-0 Huddersfield Town 0-0
02:00 Hibernian 2-2 Saint Johnstone 1-1
22:59 Red Star Waasland 2-0 Oostende 0-0
22:59 NK Lokomotiva Zagreb 1-2 Hajduk Split 0-1
01:00 Accra Hearts of Oak 2-2 Ashanti Gold 1-0
22:35 Etoile Filante Ouagadougou 1-0 ASEC Koudougou 1-0
22:30 ASF Bobo 0-0 US Ouagadougou 0-0
15:00 Merani Martvili 1-0 FC Sioni Bolnisi 1-0
18:00 Al Karkh 0-1 Naft Alwasat 0-0
22:00 Codru Lozova 2-1 FC Floresti 1 2-1
03:00 CD Universitario 1-4 Sporting San Miguelito 1-4
21:00 Jamshedpur FC 1-2 Chennai Titans 1-2
01:00 Hapoel Kfar Saba 3-2 Maccabi Haifa 0-1
00:00 Hapoel Kiryat Shmona 1-0 Hapoel Tel Aviv 0-0
22:59 Hapoel Haifa 2-1 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0
22:30 Al-Salibikhaet 0-1 Al-Arabi Club (KUW) 0-1
20:00 Al-Nasar 1-0 Al Fahaheel SC 1-0
22:59 Trans Narva 1-1 JK Tallinna Kalev 0-1
22:59 Tallinna JK Legion 0-1 FC Kuressaare 0-1
19:00 KF Drita Gjilan 1-1 KF Feronikeli 1 0-1
19:00 KF Arberia 1-0 Gjilani 0-0
02:45 Cliftonville 0-4 Ballymena United 0-1
02:45 Linfield FC 3-3 Glentoran FC 2 1-0
00:00 ND Gorica 0-1 NK Mura 05 0-1
22:00 FC Koper 2-1 ASK Bravo Publikum 1-0
07:30 Audax Italiano 1-1 Santiago Wanderers 1 0-1
01:00 Winterthur 2-1 Stade Ouchy 1-0
01:00 1 Chiasso 3-2 Neuchatel Xamax 1-0
00:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-1 Zaglebie Lubin 1-0
01:00 Rosenborg 2-3 Brann 0-2
20:30 Spal 2-0 Monza 0-0
18:30 nữ Hồ Chí Minh City B 0-2 nữ Than KSVN 0-2
16:00 nữ CLB TPHCM 4-0 nữ Sơn La 1-0
03:30 CD Lugo 0-0 Real Oviedo 0-0
01:00 Castellon 0-2 AD Alcorcon 1 0-2
01:00 Girona 0-1 Malaga 0-1
01:00 Grenoble 1-0 Nancy 1 1-0
00:45 Jong PSV Eindhoven (Youth) 1-1 FC Utrecht (Youth) 0-1
03:30 1 Cusco FC 1-1 Univ.Cesar Vallejo 1-0
03:00 EM Deportivo Binacional 1-3 Atletico Grau 0-2
01:15 Universitario De Deportes 0-2 FC Carlos Stein 0-0
22:59 Sport Boys 0-1 Inti Gas Deportes 0-0
20:00 Talaea EI-Gaish 1-2 Ismaily 0-0
02:45 Orleans US 45 1-0 Boulogne 0-0
01:00 Annecy 1-1 Lyon Duchere 1-1
00:00 Quevilly 2-1 Stade Briochin 0-0
00:00 Villefranche 0-1 Sete FC 0-0
00:00 Red Star FC 93 1-0 Avranches 0-0
23:30 Cholet So 3-1 Bastia Borgo 1 1-1
02:00 Southend United 0-1 Forest Green Rovers 0-0
02:00 Tranmere Rovers 1-0 Carlisle United 0-0
02:00 Salford City 2-1 Morecambe 2-0
02:00 Scunthorpe United 0-1 Bolton Wanderers 0-0
02:00 Mansfield Town 0-1 Harrogate Town 0-1
02:00 Crawley Town 1-2 Grimsby Town 1-1
02:00 Newport County 1-1 Walsall 1-1
02:00 Barrow 3-4 Oldham Athletic 1-2
02:00 Exeter City 6-1 Colchester United 1-0
02:00 Leyton Orient 1-0 Bradford City 0-0
02:00 Stevenage Borough 2-1 Port Vale 1-0
01:45 Cheltenham Town 1-1 Cambridge United 1-0
01:30 SC Verl 1-1 TSV 1860 Munchen 1-1
01:00 SV Waldhof Mannheim 2-2 MSV Duisburg 1-1
01:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-1 Saarbrucken 1-0
01:00 Uerdingen KFC 05 0-1 Hallescher FC 0-0
01:00 SV Wehen Wiesbaden 1-0 SV Meppen 0-0
07:00 1 Academia Puerto Cabello 2-2 Atletico Venezuela 0-0
04:00 Deportivo Lara 1-0 Deportivo La Guaira 1-0
02:00 Heart of Midlothian 3-0 Alloa Athletic 3-0
10:15 Cimarrones de Sonora 2-3 Cocodrilos de Tabasco FC 1-0
08:10 Tampico Madero 0-0 Club Chivas Tapatio 0-0
Pen [5-3]
06:00 Mineros de Zacatecas 1-0 Tepatitlan de Morelos 0-0
07:30 Racing Club 1-1 Flamengo 1 1-1
05:15 Liga Dep. Universitaria Quito 1-2 Santos 1-1
05:15 1 Atletico Paranaense 1-1 River Plate 0-0
19:10 Qarah 0-1 Al-Yaqdhah 0-1
19:00 Ommal Hama 0-1 AI Nairab 0-1
19:00 Al Tadamon Latakia 0-4 Al Nawair 0-1
19:00 1 Al Makhram 0-0 Al-Majd Damascus 1 0-0
19:00 Afrin SC 3-0 Musfat Banyas 0-0
19:00 Al Shola 1-0 Jaramana 0-0
20:00 Polisi Tanzania FC 1-0 Mtibwa Sugar 1-0
20:00 Coastal Union 1-0 Ihefu SC 1-0
18:00 JKT Tanzania 0-1 Mbeya City 0-0
19:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-2 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1
19:00 1 Okzhetpes 0-2 Tobol Kostanai 0-1
15:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0 Ordabasy 0-0
15:00 FK Taraz 0-1 FK Kaspyi Aktau 0-1
14:00 Lokomotiv Astana 3-1 Kaisar Kyzylorda 1-1
02:00 Plaza Colonia Reseves 3-2 Penarol Reserve 1-1
02:00 CA Cerro Reserve 1-0 Rentistas Reserves 1-0
17:00 Karsiyaka 1-0 Arhavispor 1-0
17:00 Ofspor 1-0 Yesilyurt Belediyespor 1 1-0
18:30 Slovan Bratislava B 1-2 MSK Zilina B 1-0
18:30 Poprad 0-4 Sport Podbrezova 0-2
02:45 Wrexham 4-0 Sutton United 2-0
02:00 Barnet 0-0 Hartlepool United 0-0
02:00 1 Altrincham 0-1 Bromley 1 0-1
00:00 Kapfenberg 0-2 Austria Lustenau 0-1
08:00 1 Junior (w) 1-3 Independiente Santa Fe (w) 1-1
06:00 1 Atletico Nacional Medellin (w) 0-1 America de Cali (w) 1 0-1
22:59 Real San Andres (w) 1-1 Independiente Medellin (w) 1-0
01:30 2 Valletta FC 1-1 Sirens 0-0
20:00 1 NK Naprijed Hreljin 1-1 NK Pazinka 0-1
01:30 Pacatuba 1-2 Crato CE 1-0
01:30 Tiradentesce 0-0 Icasa CE 0-0
20:30 Fernandez Vial 3-1 Independiente de Cauquenes 1-0
07:30 Velez Sarsfield 2-0 Deportivo Cali 0-0
05:15 Bahia 1-0 Union Santa Fe 0-0
11:00 Suva FC 3-2 Nadi FC 1-1
09:00 Ba 1-1 Rewa FC 1-0
07:00 Lautoka 3-2 Navua FC 2-1
09:00 Futbol Consultants Moravia 0-0 AD Escazucena 0-0
02:30 3 AD Cofutpa 1-2 AD Guanacasteca 1-0
10:15 Alajuelense 1-0 San Francisco FC 0-0
08:00 Herediano 0-1 Real Esteli 0-1
15:00 Dong Thap U21 0-0 Vinh Long U21 0-0
07:30 Chapecoense SC 0-1 Cruzeiro (MG) 0-0
07:30 Brasil de Pelotas 2-1 CRB AL 0-0
07:30 America MG 2-1 Juventude 2-1
05:15 1 Centro Sportivo Alagoano 1-0 Operario Ferroviario PR 1 0-0
05:15 Ponte Preta 1-0 Oeste 0-0
05:15 Confianca SE 2-0 Cuiaba 0-0
02:30 Parana PR 1-2 Guarani SP 0-1
00:30 Moroka Swallows 1-0 Kaizer Chiefs 0-0
22:30 Al Sahel 1-0 Al-Nojoom 1-0
21:25 Al Khaleej Club 0-1 Al-Draih 0-1
21:25 AL-jeel 0-1 Hajer 0-0
19:30 1 Uhud 1-1 Al-Tai 1 0-1
19:10 Al-Feiha 2-0 Al-Jabalain 0-0
19:05 Al-Shoalah 0-0 Al-Thuqbah 0-0
20:00 Djibouti U20 2-1 Somalia U20 0-1
16:00 Turon Nukus 2-0 Shurtan Guzor 1-0
02:00 Swindon Town 0-1 Lincoln City 0-0
02:00 Peterborough United 1-0 Plymouth Argyle 1-0
02:00 Portsmouth 1-1 Oxford United 1-0
02:00 Rochdale 1-1 Northampton Town 0-1
02:00 Doncaster Rovers 3-2 Blackpool 0-2
02:00 Milton Keynes Dons 2-2 Shrewsbury Town 0-1
02:00 Burton Albion 4-2 Charlton Athletic 2-1
02:00 Accrington Stanley 1-0 Crewe Alexandra 0-0
02:00 Wigan Athletic 0-0 Bristol Rovers 0-0
02:00 Ipswich Town 0-3 Hull City 0-2
01:00 Gillingham 2-1 AFC Wimbledon 1-1
02:25 Sturm Graz 1-0 FC Wacker Innsbruck 0-0
05:15 Nublense 4-2 Rangers Talca 1-1
04:00 Deportes Santa Cruz 0-2 San Marcos de Arica 0-0
20:30 1 Deportes Valdivia 0-1 Melipilla 0-0
18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 2-2 Hapoel Bikat Hayarden 0-2
90phút [2-2], 120phút [2-3]
18:30 Hapoel Bueine 2-1 Rubi Shapira 0-1
17:00 MS Tseirey Taybe 0-2 Hapoel Herzliya 0-0
05:00 Nadogo FC 2-1 Dreketi FC 0-1
02:30 CD Hermanos Colmenares 2-1 Atletico El Vigia 2-0
22:59 Univ Los Andes 3-3 Deportivo Zulia 2-2
20:00 Real Frontera 2-3 Urena SC 1-1
22:59 Hilal AL Quds 2-0 Thaqafi Tulkarm 1-0
20:00 Al Birah 2-2 Shabab Althahrea 0-1
00:00 Sierra Leone U20 1-2 U20 Gambia 0-0
02:30 Carme Dawson 9-10 Acqua e Sapone C5 Futsal 2-5
01:00 Fenerbahce 4-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-0
22:59 Bursaspor 1-0 Anadolu Selcukluspor 1-0
22:59 Adanaspor 1-1 Sakaryaspor 1-1
90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [4-3]
21:00 Karagumruk 0-3 Erokspor 0-2
19:00 Denizlispor 1-2 Turgutluspor 0-1
18:30 Giresunspor 0-0 Nigde Belediyespor 0-0
90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [8-7]
18:30 Boluspor 1-1 Kahramanmarasspor 0-0
90phút [1-1], 120phút [2-1]
18:30 Osmanlispor FC 1-1 Muglaspor 1-0
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [0-3]
17:00 Genclerbirligi 1-0 Kirsehir Koyhizmetleri 0-0
01:30 Juventude MA 1-0 Sao Raimundo/RR 1-0
07:15 Grenada Boys SS FC 1-3 Royal Grenada Police Force 0-1
21:00 MFK CPRF Futsal 1-0 MFK Tyumen Futsal 0-0
19:00 Qizilqum Zarafshon 1-0 Metallurg Bekobod 1-0
18:00 OTMK Olmaliq 4-0 FK Andijon 3-0
15:00 Mashal Muborak 3-0 Navbahor Namangan 0-0
01:00 Ceres/RJ 1-3 Barra Mansa FC 0-1
01:00 AA Carapebus 6-1 Mageense FC 3-1
20:00 1 Bela Vista 1-6 Campo Grande CE 1-1
02:45 1 Dorking 3-2 Oxford City 0-1
02:45 Bath City 1-4 Dulwich Hamlet 1-1
02:45 Tonbridge Angels 0-2 Braintree Town 0-0
20:30 Bristol City U23 2-0 Ipswich U23 0-0
20:00 Swansea City U23 0-3 Charlton U23 0-1
20:00 Barnsley U23 2-1 Birmingham City U23 0-1
20:00 Colchester United U23 0-0 Queens Park Rangers U23 0-0
02:00 Dumbarton 0-3 Falkirk 0-2
02:45 Kidderminster Harriers 3-0 Alfreton Town 1-0
02:45 1 Leamington 1-1 AFC Fylde 0-0
02:45 Kettering Town 1-1 Guiseley 1-0
02:45 Darlington 0-1 Bradford Park Avenue 0-1
02:45 Farsley Celtic 2-2 Chester FC 2-2
02:00 Gateshead 1-0 Gloucester City 0-0
19:00 Ludogorets Razgrad II 1-1 Sportist Svoge 1-1
22:00 Universitatea Craiova 1-0 Metaloglobus 1-0
07:45 Racing Club Montevideo 0-2 CA Atenas 0-1
05:30 Villa Teresa 1-1 Rampla Juniors FC 1-0
03:15 1 IA Sud America 0-2 Albion FC 0-1
01:00 CS Cerrito 1-1 Villa Espanola 1 0-0
22:45 CA Juventud 0-0 Central Espanol 0-0
20:30 Tacuarembo 0-3 Rocha 0-1
20:30 Zambia U17 6-2 Malawi U17 1 3-0
17:30 1 South Africa U17 2-1 Angola U17 1-0
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Vòng loại World Cup Châu Á
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 0 1855
2 Pháp 0 1845
3 Anh 0 1800
4 Bỉ 0 1798
5 Braxin 0 1784
6 Hà Lan 0 1745
7 Bồ Đào Nha 0 1745
8 Tây Ban Nha 0 1732
9 Ý 0 1718
10 Croatia 0 1717
105 Việt Nam -41 1194
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 14 2066
2 USA (W) -6 2045
3 France (W) 17 2021
4 England (W) -15 2014
5 Sweden (W) -71 1998
6 Germany (W) 0 1987
7 Netherland (W) 2 1986
8 Japan (W) 16 1978
9 North Korea (W) 10 1950
10 Canada (W) 3 1948
37 Vietnam (W) -11 1611