Kết quả trận Abbey Rangers vs Marlow, 21h00 ngày 18/09

Abbey Rangers
Abbey Rangers
0
Marlow
Marlow
2
Kết quả bóng đá Cúp FA

Abbey Rangers vs Marlow


21:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Đội hình thi đấu Abbey Rangers vs Marlow

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Abbey Rangers vs Marlow

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

18:30 Watford 0-5 Liverpool

17:00 Yokohama Marinos 2-1 Consadole Sapporo

14:00 Vissel Kobe 1-0 Avispa Fukuoka

14:00 Yokohama FC 5-3 Tokushima Vortis

13:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Gamba Osaka

13:00 Shimizu S-Pulse 0-1 Kashiwa Reysol

12:00 Sagan Tosu 1-1 Shonan Bellmare

18:30 bromsgrove 0-5 Grimsby Town

19:00 JL Chiangmai United FC 0-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Suphanburi FC 0-2 BG Pathum United

18:00 Khonkaen United 1-0 Nong Bua Lamphu

17:30 Samut Prakan City 2-2 Port FC

19:06 SV Empor Berlin 5-1 FC Neubrandenburg 04

18:30 Fulham 4-1 Queens Park Rangers (QPR)

20:00 Degerfors IF 2-1 Halmstads

20:00 Ostersunds FK 0-3 Malmo FF

17:30 Giresunspor 2-0 Caykur Rizespor 1

20:00 HNK Gorica 1-1 Istra 1961 Pula

18:00 Arsenal Tula 2-1 Zenit St. Petersburg

19:00 Smorgon FC 2-0 FK Vitebsk 1

17:00 FK Isloch Minsk 2-0 Slutsksakhar Slutsk 1

20:00 LKS Nieciecza 0-2 Lechia Gdansk

17:30 Gornik Leczna 1-1 Piast Gliwice

19:30 FC Telavi 2-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-2 Dinamo Batumi

19:45 Gyirmot SE 2-1 Paksi SE Honlapja

19:00 Vicenza 0-1 Reggina

19:00 Ascoli 1-1 Lecce

19:00 Crotone 2-1 Pisa

19:00 Pordenone Calcio SSD 1-3 Ternana

20:00 Toulouse 6-0 AJ Auxerre 1

18:30 Heidenheimer 2-4 St. Pauli

18:30 Ingolstadt 1-1 Holstein Kiel

18:30 1 Karlsruher SC 2-1 Erzgebirge Aue

16:30 FC Ryukyu 0-1 Ehime FC

12:00 SC Sagamihara 0-1 Montedio Yamagata

12:00 Giravanz Kitakyushu 2-2 Tokyo Verdy

12:00 1 V-Varen Nagasaki 1-1 Albirex Niigata

20:00 Esperance Sportive Zarzis 0-2 Olympique de Beja

20:00 GKS Jastrzebie 3-1 Gornik Polkowice 1

17:40 Resovia Rzeszow 3-0 Chrobry Glogow

16:30 FK Ural-2 4-2 Zvezda Perm

16:30 Gyeongnam FC 0-2 Ansan Greeners FC

14:00 Chungnam Asan 3-4 Daejeon Citizen

19:00 Hallescher FC 2-3 Saarbrucken

19:00 Eintracht Braunschweig 4-2 Borussia Dortmund (Youth)

19:00 Zwickau 3-2 MSV Duisburg 1

19:00 SV Meppen 2-3 Magdeburg

19:00 Kaiserslautern 3-0 SC Freiburg (Youth)

20:00 Denizlispor 2-1 Balikesirspor

17:30 Bandirmaspor 1-2 Ankaragucu

17:30 Umraniyespor 2-2 Eyupspor

19:00 IFK Malmo FK 0-2 Assyriska Turab IK JKP

18:00 Lindome GIF 1-2 Vanersborgs IF

18:00 Umea FC 2-1 Gefle IF 1

18:00 Torns IF 1-3 Tvaakers IF

18:00 Sollentuna United 1-0 IF Sylvia

19:00 CSA Steaua Bucuresti 1-1 Astra Giurgiu

15:00 Dunarea Calarasi 0-1 Metaloglobus

15:00 Dacia Unirea Braila 0-7 Gloria Buzau

15:00 2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 Unirea Constanta

15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-0 Concordia Chiajna

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 FC Timisoara

20:00 Pogon Siedlce 3-0 Sokol Ostroda 1

20:00 Hutnik Krakow 1-2 Stal Rzeszow

20:00 GKS Belchatow 2-1 KP Calisia Kalisz

19:00 Garbarnia Krakow 2-1 Pogonmazovik

18:00 Lech II Poznan 3-2 Chojniczanka Chojnice

20:00 FK Zeleznicar Pancevo 2-1 FK Rad Beograd

20:00 FK Buducnost Dobanovci 0-0 Habitpharm Javor 1

20:00 1 Mladost Novi Sad 2-3 Indjija

20:00 Timok 0-1 Macva Sabac

20:00 NK Rudar Velenje 4-1 NK Brezice

20:00 NK Primorje 3-0 NK Fuzinar

20:00 Krsko Posavlje 0-3 ND Beltinci

20:00 Roltek Dob 0-2 ND Gorica

18:00 FC Mariupol 1-2 Metalist 1925 Kharkiv

19:30 Uhersky Brod 0-0 FC Vratimov

19:30 Zivanice 3-1 Mlada Boleslav B

15:30 1 FK Prepere 3-1 Slovan Liberec II 1

15:15 Loko Vltavin 2-1 SK Motorlet Praha

15:15 Velke Mezirici 0-2 Unicov

15:15 SK Rakovnik 3-1 Povltava FA

15:15 Benesov 3-0 FK Banik Sokolov

15:15 FK Zbuzany 1953 3-3 Sokol Brozany

15:15 Otrokovice 2-0 Vysocina Jihlava B

15:15 Hlucin 0-0 Slovan Rosice

15:15 Frydek-Mistek 1-0 Zlin B

19:00 Bronshoj 1-1 BK Avarta

19:00 Vejgaard B 0-0 Holstebro BK

18:00 FC Sydvest 2-2 Hedensted

18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby

18:00 Rishoj 2-1 Allerod

18:00 Tarup Paarup IF 0-1 B 1909 Odense

17:00 KFUM 1-0 Skovshoved

17:00 Union 0-2 Greve Fodbold

20:00 Sportist Svoge 2-0 Marek Dupnitza

20:00 1 Spartak Varna 1-1 Yantra Gabrovo

20:00 Neff supporting Simic 1-1 FC Sozopol

19:00 FC Maritsa 1921 3-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Geita Gold 1-1 Mtibwa Sugar

18:00 Kagera Sugar 0-0 Mbeya City

13:00 Gangwon II 2-0 Goyang FC

13:00 Jinju Citizen 1-1 Dangjin Citizen

12:00 Jungnang Chorus Mustang FC 0-3 FC Namdong

12:00 Seoul United 0-1 Geoje Citizen

18:15 1 Persipura Jayapura 1-3 Persebaya Surabaya 1

15:15 Persita Tangerang 1-1 Persiraja Aceh

15:15 1 Persela Lamongan 2-2 Madura United

14:45 Mitchelton (w) 0-6 Weston Pud(w)

14:00 Virginia United SC (w) 0-0 The Gap NPL (w)

13:45 Logan Lightning (w) 8-1 Dare southwest Queensland (w)

20:00 Ordabasy 2-1 FK Atyrau

20:00 FK Aktobe Lento 1-2 FC Kairat Almaty 1

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-0 FK Kaspyi Aktau

16:00 Akzhayik Oral 1-1 FK Arys

19:00 FK Smiltene BJSS 1-6 Tukums-2000

18:00 FK Dinamo Riga 0-0 JDFS Alberts

18:00 FK Auda Riga 2-0 Albatroz

20:00 HNK Cibalia 1-0 NK Osijek II

20:00 Kustosija 0-0 NK Dubrava Zagreb

18:00 NK Solin 1-1 NK Jarun

18:00 Pendikspor 4-1 Akhisar Bld.Geng

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-0 Sariyer

18:00 Ankarademirspor 1-0 Anadolu Selcukluspor

18:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Roa (w)

19:30 MSK Puchov 1-1 FC Artmedia Petrzalka

19:30 Namestovo 0-2 KFC Komarno

19:30 FK Kosice 2-1 MFK Dubnica nad Vahom

19:30 Dukla Banska Bystrica 1-0 Slovan Bratislava B

20:00 Sporting Braga II 2-0 Montalegre

19:00 Chelsea U23 2-0 Derby County U23 1

18:00 Birmingham City U23 1-2 Aston Villa U23

18:00 Manchester United U23 3-0 Blackburn Rovers U23

19:00 B36 Torshavn II 1-1 AB Argir

20:00 Bumamuru 1-2 Musongati FC

16:30 Dordoi-Dynamo Naryn 3-0 FC Ilbirs

19:10 Al-Qadasiya (Youth) 1-1 Al Khaleej Youths

12:00 NTV Beleza (w) 4-1 AS Elfen Sayama (w)

19:00 Ilves Tampere 2-3 HJK Helsinki

18:45 Kastrioti Kruje 2-0 Skenderbeu Korca

18:45 KF Laci 0-1 Egnatia

19:30 Lafnitz 2-0 FC Dornbirn 1913

19:30 SV Horn 0-3 SKU Amstetten

19:30 Rapid Vienna (Youth) 0-3 FC Wacker Innsbruck

20:00 Udinese U20 4-1 Venezia F.C. Youth

19:30 Como U20 1-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:00 Ternana u20 0-2 Spezia U20

16:00 1 Benevento (Youth) 1-2 Crotone U19

16:00 Sha LAN U19 2-3 Perugia U20

16:00 Reggina U19 0-3 Lazio U20

16:00 Cosenza Calcio Youth 1-5 Frosinone U20

19:30 AGF Kvindefodbold APS (w) 2-3 Thisted FC (w)

18:45 Nordsjaelland (w) 2-2 Fortuna Hjorring (w)

20:00 1 Balzan FC 1-2 Floriana F.C. 1

19:15 Mathare United 0-1 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kenya Police FC 0-2 Nairobi Star City

17:00 KCB SC 0-0 AFC Leopards

20:00 FK Rudar Kakanj 0-2 FK Radnik Hadzici

19:30 1 FK Podrinje 1-1 FK Modrica

19:30 Zvijezda Gradacac 2-0 FK Tekstilac

20:00 NK Vodice 1-0 Urania

18:00 AZS UJ Krakow (w) 0-0 Czarni Sosnowiec (w) 1

20:00 Rigas Futbola skola 1-1 FK Spartaks Jurmala

18:00 FK Valmiera 1-0 FK Liepaja

20:00 Saham 1-1 Al-Seeb

20:00 Sectzya Nes Ziona U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

16:00 Hapoel Tel Aviv U19 0-2 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19

15:30 FC Kfar Qasim U19 3-0 Hapoel Jerusalem Malka U19

15:30 Hapoel Beer Sheva U19 3-4 Bnei Sakhnin U19

15:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-1 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:00 Maccabi Netanya U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19

15:00 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 1 Hapoel Nof HaGalil U19 4-0 Maccabi Achi Nazareth U19

15:00 Hapoel Akko U19 0-0 SC Haifa Robi Shapira U19

14:45 Beitar Nes Tubruk U19 1-0 Hapoel Herzliya U19

14:30 Maccabi Herzliya U19 2-0 Hapoel Qiryat Ono U19

14:00 Gadna Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Ashkelon U19

14:00 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-5 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

13:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 6-1 Hapoel Hod Hasharon U19

17:00 Oliveira Hospital 0-1 Vitoria Guimaraes

18:00 Randers Freja U19 3-0 BrondbyU19

18:00 Silkeborg U19 3-2 Esbjerg U19

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 5-1 Vejle U19

17:30 Odense BK U19 2-1 Midtjylland U19

17:30 Sonderjyske U19 1-1 Aarhus AGF U19

17:30 Horsens U19 1-1 Aalborg BK U19

19:00 Kheybar Khorramabad 1-0 Shahrdari Astara

18:45 Saipa 1-1 Esteghlal Khozestan

18:30 Malavan 2-0 Arman Gohar Sirjan

19:00 Jammerbugt 0-2 Hvidovre IF

18:30 Herfolge Boldklub Koge 1-0 Nykobing FC

16:30 North Pine United 0-3 Logan Metro

17:00 Friends United 0-0 Ahbab FC

17:00 Tarun Sangha FC 4-2 Jaguar FC

14:30 1 Youngmen SC 1-2 CISF New Delhi

14:30 Royal Rangers FC 2-0 Uttrakhand 1

20:00 Ken Gold FC 1-0 Green Warriors

20:00 Fountain Gate FC 3-1 Kitayosce FC

20:00 DTB FC 2-0 African Sports

20:00 Ndanda FC 0-1 Pamba SC

16:00 Black Rhinos FC 1-1 Manica Diamond

16:00 ZPC Kariba 1-0 Yadah FC

17:15 Polonia Warszawa (Youth) 5-1 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Wisla Krakow (Youth) 3-1 Arka Gdynia (Youth)

18:50 Rukh Brest Reserves 2-3 Dinamo Minsk Reserves 1

18:00 1 FC Minsk Reserves 1-2 FK Gomel Reserves

16:00 Slaven Belupo U19 2-3 Inter Zapresic U19

16:00 NK Rudes U19 1-4 Dinamo Zagreb U19

15:00 Rijeka U19 3-0 NK Orijent U19

15:00 Bjelovar U19 3-5 Sesvete U19

15:30 Pardubice (w) 0-16 Sparta Praha (w)

20:00 Banni Yas 1-2 Al-Wasl

20:00 Al-Dhafra 1-3 Al Nasr Dubai

19:30 HB Torshavn (w) 2-1 EBS/Skala (w)

17:00 Arucas CF 3-0 UD Las Zocas

20:00 Red Arrows 1-0 Primeiro de Agosto

19:00 Azam 0-0 Pyramids FC

12:00 Real Kakamora 2-3 Kossa FC

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-1 FK Trakai II

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-1 Atomsfera Mazeikiai

16:00 1 Gaz Metan Medias U19 2-1 CS U Craiova U19 1

15:00 AFC Botosani U19 4-0 FC Voluntari U19

19:00 Slovan Duslo Sala 3-0 TJ Druzstevnik Vrakun

19:00 FK Podkonice 1-0 Novohrad Lucenec

19:00 Fomat Martin 5-1 MFK Zarnovica

19:00 Nove Mesto 0-0 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Nitra 4-2 OFK Malzenice 1

19:00 2 Slovan Giraltovce 2-3 Lipany 1

20:00 Yxhults IK 0-2 IK Oddevold

20:00 Vanersborg FK 4-1 Kumla

20:00 Lidkopings FK 2-1 IFK Skovde FK 1

20:00 1 Husqvarna 4-3 Dalstorps IF 1

20:00 Smedby AIS 4-1 Syrianska Botkyrka IF

20:00 Rappe GOIF 2-2 FBK Balkan

20:00 Friska Viljor FC 1-1 Bodens BK

19:00 Umea FC Academy 1-1 Notvikens IK

19:00 Eslovs BK 2-0 IFK Karlshamn

19:00 Taftea IK 2-1 Sandviks IK

19:00 Asarums IF FK 3-3 Solvesborgs GoIF 1

19:00 Nordvarmland FF 8-0 IFK Tidaholm

19:00 Grebbestads IF 6-1 Karlstad BK B

19:00 Angered BK 5-0 Stenungsunds IF

19:00 1 IFK Osterakers Fk 4-2 Sandvikens AIK FK

19:00 BK Astrio 1-1 IK Tord

19:00 Ahlafors IF 1-4 BK Forward

19:00 Angelholms FF 1-0 Vinbergs IF

19:00 Huddinge IF 1-2 Motala AIF FK

19:00 Trosa Vagnhärad SK 1-1 Eskilstuna City FK

19:00 Nykopings BIS 6-1 Tyreso FF

19:00 1 FC Rosengard 3-1 IFK Berga

18:30 Ullared 2-3 Varbergs GIF FK

18:00 1 Savedalens IF 2-5 Assyriska BK

18:00 IFK Ostersund 4-1 Storfors AIK

18:00 Froso IF 1-4 Skelleftea FF

18:00 Hoganas BK 3-1 Onsala BK

17:00 Vastra Frolunda 2-0 Torslanda IK

15:00 Kawana 2-0 Woombye 2

19:30 Alki Oroklini 1-2 Akritas Chloraka

19:30 Omonia 29is Maiou 0-0 Xylotympou

19:30 E.N.Paralimniou 0-1 Olympiada Lympion

19:30 Anagennisi FC Deryneia 3-0 Othellos Athienou

20:00 Gnistan Helsinki 1-4 Vaasa VPS

19:00 1 KPV 4-1 MuSa 1

19:00 Jaro 3-6 RoPS Rovaniemi

20:00 Wanda NH Krakow (w) 0-3 Ostrovia 1909 (w)

17:00 UKS SMS Lodz III (W) 10-0 AZS KU Uniwersytetu Warsaw (w)

14:30 Kitchee 5-2 Tai Chung FC

19:00 Eutin 08 1-0 Oldenburger SV 2

19:00 TSV Altenholz 3-2 SV Frisia 03

18:30 TSB Flensburg 5-1 TSV Kronshagen

20:00 1 Bordeaux U19 0-0 Nantes U19

20:00 Monaco U19 2-2 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 Rennes U19 5-1 Tours U19

19:30 Orleans US 45 U19 3-1 LensU19

19:10 Taraggi 1-0 Al-Taqdom

20:00 PAOK Saloniki U19 3-0 Volos Nps U19

17:00 PAS Lamia U19 0-4 Aris Thessaloniki U19

16:30 Apollon Smirnis U19 1-2 Asteras Tripolis U19

20:00 DLR Waves (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)

20:00 Cork City (w) 0-1 Wexford Youths (w)

19:30 General Caballero 2-0 Fulgencio Yegros

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Zira FK

18:00 Sabail 1-2 Keshla FK

16:00 Allerod (w) 0-2 FC Damso (w)

20:00 Wolfsberger AC Amateure 2-1 SV Spittal

19:00 Worgl Obi SV 3-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:30 Fayoum 1-1 Al Madina Al Monawara SC

20:00 Empoli U20 1-1 Inter Milan U20

18:00 1 Bologna U20 1-2 Spal U19

18:00 Juventus U20 1-0 Sampdoria Youth

16:00 Atalanta U20 2-2 Lecce U20

16:00 Genoa U20 2-2 Torino U20

16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 Slovan Bratislava U19

16:00 FC Nitra U19 3-3 FK Poprad U19

16:00 Spartak Trnava U19 1-1 FC Kosice U19

16:00 FK Senica U19 0-3 MSK Zilina U19

15:00 DAC Dunajska Streda U19 2-3 Dukla Banska Bystrica U19

20:00 NK Svoboda Ljubljana 1-1 Brda

19:00 AI Kahrabaa 2-0 Al Diwaniya

19:00 Zakho 2-1 Baghdad

19:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Samarra

18:00 VfB Stuttgart U19 1-1 Augsburg U19

18:00 Hannover 96 U19 2-0 MagdeburgU19

18:00 Hamburger SV U19 0-1 VfL Wolfsburg U19

18:00 Hoffenheim U19 5-2 SSV Ulm U19

18:00 RB LeipzigU19 0-1 Chemnitzer U19

17:00 Paderborn U19 1-2 VfL Bochum U19

17:00 Nurnberg U19 3-0 Kickers Offenbach U19

16:00 Energie Cottbus U19 1-6 Werder Bremen U19

16:00 Ingolstadt U19 1-2 SpVgg Unterhaching U19

16:00 St. Pauli U19 3-2 Hallescher FC U19

16:00 Eintracht Frankfurt U19 2-3 Bayern Munchen U19

16:00 Fortuna Koln U19 1-1 Monchengladbach U19 1

16:00 Arminia Bielefeld U19 1-2 Borussia Dortmund U19 1

19:35 CA Tigre U20 0-0 Quilmes U20

19:00 1 CD Moron U20 1-2 Deportivo Camioneros U20

19:00 1 Defensores de Belgrano U20 1-3 Chacarita Juniors U20 1

19:00 Belgrano U20 4-0 Atletico Rafaela U20

19:00 Tristan Suarez U20 1-2 Barracas Central U20

19:00 All Boys U20 2-0 Almirante Brown U20

19:00 Sportivo Estudiantes U20 0-2 Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00 Gimnasia Mendoza U20 1-0 Deportivo Maipu U20

16:00 FK Igilik 0-4 FK Aksu

20:00 APR FC 1-1 ES du Sahel

19:00 Tusker 0-1 Zamalek

20:00 Kolding FC 1-1 HIK Hellerup

19:00 Brabrand 0-3 Thisted FC

18:45 FA 2000 3-5 Hillerod Fodbold

13:00 Hwaseong FC 3-2 Yangju Citizen

19:30 Olbia 0-2 Imolese

19:30 Modena 2-0 Viterbese 1

19:30 Grosseto 0-0 A.C. Reggiana 1919

19:30 Carrarese 1-0 Pistoiese

19:30 Pontedera 2-3 Lucchese

19:00 Vis Pesaro 1-1 Cesena

20:00 Djurgardens (w) 1-4 Kristianstads DFF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 3-1 Hammarby (w)

17:00 JK Tallinna Kalev 1-0 Flora Tallinn II

20:00 SV Atlas Delmenhorst 4-0 FC Oberneuland

19:00 TSV Steinbach 3-1 FSV Frankfurt

19:00 TSV Schott Mainz 1-1 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 FK Pirmasens 0-0 Rot-Weiss Koblenz

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-3 Hessen Kassel

19:00 Nurnberg (Youth) 1-1 FC Memmingen

19:00 SV Rodinghausen 1-1 Alemannia Aachen

19:00 Heider SV 1-1 FC Teutonia 05

19:00 FV Illertissen 1-1 Schweinfurt 05 FC 2

19:00 Sportfreunde Lotte 0-2 Bonner

19:00 VFB Homberg 2-2 Preuben Munster

19:00 Werder Bremen (Youth) 0-0 Oldenburg

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-2 SV Schalding Heining 1

19:00 Fortuna Koln 4-2 SV Lippstadt

19:00 FC Giessen 0-2 FC 08 Hombrug

19:00 FC Augsburg II 2-0 VfB Eichstatt

19:00 TSV Aubstadt 4-1 FC Pipinsried

19:00 Wuppertaler 1-1 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Bahlinger 0-2 SSV Ulm 1846

19:00 St Pauli II 1-0 VFB Lubeck

19:00 SV Straelen 2-0 Uerdingen KFC 05 1

19:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Unterhaching

19:00 1 Rot-Weiss Essen 0-0 Wiedenbruck 1

18:00 VfB Auerbach 1-0 FSV luckenwalde

18:00 VSG Altglienicke 1-1 SV Babelsberg 03 1

18:00 Phonix Lubeck 1-1 Eintracht Norderstedt

18:00 FSV Optik Rathenow 1-2 Chemnitzer

18:00 FC Lokomotive Leipzig 5-0 SV Tasmania Berlin

18:00 Energie Cottbus 3-0 ZFC Meuselwitz

19:00 Academy Pandev 2-1 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 0-1 FK Shkupi

19:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Borec Veles 1

19:00 Renova Cepciste 2-0 Pelister Bitola 1

19:00 Bregalnica Stip 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 FC Floresti 1-3 CSF Baliti

19:00 Oud Heverlee Leuven (w) 2-0 Racing Genk (w)

19:00 England U17 7-0 Armenia U17

20:00 ASD Molfetta 3-1 FB Brindisi 1912

20:00 A.S.D. Bra 0-2 Gozzano

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-2 AC Este

20:00 FC Vado 4-4 USD Pont Donnaz

20:00 Borgo San Donnino 1-1 Aglianese

20:00 PEPO Lappeenranta 3-2 SJK Akatemia

20:00 Kjelsas 3-1 Vard Haugesund

20:00 Kongsvinger 7-0 Kvik Halden

19:30 Sotra 4-1 Egersunds IK

19:00 Floro 1-2 Brattvag

20:00 Monopoli U19 0-0 Virtus Francavilla U19

20:00 CartanU19 1-1 Foggia U19

20:00 Nicko Taurus (w) 1-0 NWU Vaal FC (w)

19:59 Blue Birds FC (w) 2-3 Soweto Fabulous (w)

19:00 MTK Hungaria FC (w) 1-7 Ferencvarosi TC (w)

17:00 Gyori Dozsa (w) 4-0 Viktoria FC Szombathely (w)

16:00 Queensland Lions(w) 5-1 Eastern Suburbs SC (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 5-0 Brisbane City (w)

20:00 PK Keski Uusimaa 0-4 JaPS

19:00 NJS 1-0 Kiffen Helsinki

19:00 1 Mypa 2-3 PeKa

19:00 MiPK Mikkeli 3-2 KaPa

19:00 PIF Parainen 0-3 Jazz Pori

19:00 Vantaa 0-1 SalPa

19:00 EPS Espoo 0-3 Kaarinan Pojat

18:00 FC Vaajakoski 1-0 VIFK

18:00 Narpes Kraft 1-2 Jyvaskyla JK

17:00 Uniao Leiria U19 1-2 Sacavenense U19

16:30 Vitoria SC Guimaraes U19 3-1 Feirense U19

19:00 FC Flora Tallinn (w) 4-0 Vaprus Parnu (w)

18:00 Ajax Tallinna (w) 0-3 FC Lootos Polva (w)

20:00 Kotwica Kolobrzeg 1-3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

20:00 Olimpia Grudziadz 4-0 Baltyk Koszalin

20:00 1 Baltyk Gdynia 2-3 Swit Skolwin

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-1 Miedz Legnica II

20:00 1 Pilica Bialobrzegi 2-8 Jagiellonia Bialystok II 1

19:30 Rekord Bielsko-Biala 2-0 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 1 Avia Swidnik 1-2 KSZO Ostrowiec

19:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-3 Ursus Warszawa

19:00 ZKS Kluczevia 1-2 Unia Janikowo

19:00 Kaszubia Koscierzyna 2-1 Arka Gdynia II

18:00 Zaglebie Lubin B 1-0 MKP Carina Gubin 1

16:00 Czarni Pruszcz Gdanski 4-0 Sparta Sycewice

16:00 Legia Warszawa B 2-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

19:00 Arucas CF U19 2-1 CD La Oliva U19

18:30 Cultural Leonesa U19 2-1 Trival Valderas U19

18:00 Tenerife U19 4-1 RC Victoria U19

18:00 CD Marino U19 0-1 Atletico Gran Canaria CF U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 1-1 AD Huracan U19

17:30 Deportivo La Coruna U19 2-1 Pontevedra U19

17:30 Sevilla U19 14-0 Sporting Atletico U19

17:30 Mutilvera U19 2-1 Danok Bat U19

17:00 Malaga U19 3-1 Castilleja CF U19

18:45 Colwyn Bay 1-0 UWIC Inter Cardiff

19:30 Hermanice 0-1 SK Detmarovice

19:30 Banik Sous 0-1 Tachov

15:30 1 Havlickuv Brod 1-2 AFC Humpolec

15:30 Ceske Budejovice B 0-1 Preddie J

15:30 MSK Breclav 2-2 Sokol Tasovice

15:15 Ceska Lipa 2-1 SK Slany

15:15 Marianske Lazne 1-4 SK Senci Doubravka

15:15 Aritma Praha 3-2 FK Olympie Brezova

15:15 SK Kladno 0-2 Meteor Praha

16:00 Sunshine Coast Wanderers FC 5-0 Magpies Crusaders

15:00 Peninsula Power 3-5 Gold Coast United

20:00 Asane Fotball 3-3 Ullensaker/Kisa IL

20:00 Strommen 2-2 Sandnes Ulf

20:00 Grorud 2-1 Raufoss

20:00 Ham-Kam 3-0 KFUM Oslo

20:00 Stjordals Blink 2-2 Start Kristiansand

20:00 Bryne 0-1 Fredrikstad

20:00 Jerv 2-1 Ranheim IL

16:00 Maejo United 1-1 Uttaradit

15:30 Kasem Bundit University FC 2-0 Grakcu Sai Mai United 1

15:30 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC

15:30 Kohkwang 1-1 Bankhai United 1

15:30 Watbot FC 0-8 Uthai Thani FC

15:30 Marines Eureka FC 2-2 Chanthaburi FC

15:30 North Bangkok College 2-0 Thonburi United FC 1

15:30 1 Mahasarakham United FC 0-1 Nakhonratchasima United FC

15:30 1 Ubon Krua Napas FC 1-3 Sisaket FC

15:30 Singha GB Kanchanaburi 3-1 Samut Songkhram FC

20:00 Giannina (w) 0-3 Amazones Dramas (w)

17:00 Ergotelis (w) 2-1 Olympiada Imitou (W)

12:45 Peninsula Power U23 4-0 Gold Coast United U23

17:00 Sudburgenland (w) 0-5 SKV Altenmarkt (w)

19:00 SC Poltava 1-3 SC Tavriya

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-4 FC Karpaty Lviv 1

19:00 MFK Mikolaiv 1-2 Balkany Zorya

19:00 Krystal 2-2 FC Trostianets

19:00 FC Vovchansk 2-0 Nikopol-NPGU

18:00 FC Lyubomyr Stavyshe 0-3 FC Chernigiv

18:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 FC Bukovyna chernivtsi

19:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Naftan Novopolock

17:00 Krumkachy Minsk 1-3 FC Belshina Babruisk

20:00 Swieqi United 0-3 Zebbug Rangers

20:00 Qrendi 2-3 Senglea Athletic

19:00 Puskas Akademia FehervarU19 3-1 Diosgyor VTK U19

17:00 Ferencvarosi U19 2-3 Illes Akademia Haladas U19

16:30 Vasas U19 0-2 Gyori ETO U19

16:00 Fehervar Videoton U19 0-2 Ujpesti TE U19

15:00 Budapest Honved U19 1-3 MTK Budapest U19

19:00 Flint 1-3 Pors Grenland

19:00 Lyn Oslo 3-1 Ready

19:00 Volda 2-2 Melhus

18:00 Sogndal B 1-11 Frigg

19:00 Meiendorfer SV 3-2 Bramfelder SV

19:00 Bischofswerdaer FV 3-1 Budissa Bautzen

19:00 Rostocker FC 7-0 MSV Neuruppin

19:00 FC Oberlausitz 0-1 VFC Plauen

19:00 1 SV Pullach 1-5 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSG Backnang 3-0 Neckarsulmer Sport-Union

19:00 Brandenburger SC Sud 05 2-1 Ludwigsfelder FC

19:00 TSV Dachau 1865 3-3 FC Deisenhofen 1

19:00 TSV Landsberg 1-1 VfR Garching

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-2 FV Lorrach-Brombach

19:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FC Bruchsal

19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-1 Hertha Zehlendorf

19:00 FC Astoria Walldorf II 3-0 TSV Ilshofen

19:00 1 Würzburger FV 1-1 DJK Gebenbach

19:00 TuS Koblenz 2-1 Engers

19:00 Hallen 2-2 SG Union Sandersdorf 2

19:00 international Leipzig FC 4-3 FC Einheit Wernigerode

19:00 SC Staaken 1-1 Torgelower SV Greif 1

19:00 Hansa Rostock II 4-0 MSV Pampow

19:00 Aumund-Vegesack 2-3 OSC Bremerhaven

19:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VfB 1921 Krieschow

17:00 Brinkumer SV 3-1 LTS Bremerhaven 1

13:15 Bardral Urayasu Futsal 6-2 Nagano Futsal 1

20:00 Stabaek (w) 1-3 LSK Kvinner (w)

20:00 Kolbotn (w) 1-0 Lyn (w)

20:00 Klepp (w) 0-3 Rosenborg BK (w)

18:00 Colegio Aleman Valencia (w) 1-0 Rayo Vallecano (w)

19:00 Bucovina Radauti 0-4 CS Dante Botosani

19:00 Real Bradu 0-1 Tunari

19:00 AFC Metalul Buzau 1-3 FC Otelul Galati

19:00 Pobeda Star Bisnov 2-0 CSC Dumbravita

19:00 FC Voluntari II 4-0 CS Gloria Albesti 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 1-1 Alexandria

19:00 CSM Satu Mare 2-2 Baile Felix

19:00 CS Blejoi 1-2 ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 1 Armata Aurul Brad 0-1 ACS Viitorul Simian

19:00 ACS Somuz Falticeni 1-0 Husana Husi

18:00 Cukaricki U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

16:15 IMT Novi Beograd U19 1-0 FK Brodarac U19

15:32 Mladost Lucani U19 2-0 Spartak Subotica U19

20:00 1 AFC Eskilstuna 0-1 Vasteras SK FK

18:00 GAIS 1-2 IFK Varnamo

18:00 SC Freiburg (w) 1-2 Bayer Leverkusen (w)

20:00 FC Hanau 93 3-1 Buchonia Flieden

20:00 Nkana FC 1-0 ZESCO United Ndola

18:45 Hradec Kralove U19 0-4 MFK Karvina U19

18:30 Tescoma Zlin U19 4-5 Dynamo Ceske Budejovice U19

18:00 Sparta Praha U19 1-1 Brno U19 1

17:00 Meteor Praha(U19) 2-1 Slovacko U19

16:00 Slavia Praha U19 2-0 Viktoria Plzen U19

15:15 Pardubice U19 1-0 Mlada Boleslav U19

15:00 Banik Ostrava U19 3-1 Opava U19

19:00 FFC Frankfurt II (w) 4-2 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

18:00 1 FK Van Charentsavan 1-1 Urartu

20:00 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

19:00 1 Stadlau 1-2 SV Schwechat

19:00 VSK Arhus 1-0 Herlev IF

19:00 Naesby 4-0 Karlslunde IF 1

19:00 BK Frem 3-2 KFUM Roskilde 1

18:00 Vanlose 3-2 B 73 Slagelse

17:00 Portimonense U23 2-1 Maritimo U23 1

17:00 Estoril U23 2-0 Belenenses U23

17:30 Cacereno (W) 3-2 Santa Teresa CD (w)

18:00 Cordoba Futsal 4-2 Palma Futsal

19:30 Inter Milan (w) 1-0 Roma CF (w)

19:00 Raj Pracha FC 3-3 Rayong FC

19:00 Lampang FC 3-0 Ayutthaya United

18:30 Muangkan FC 3-3 Khonkaen FC

18:00 Trat FC 1-0 Kasetsart FC 1

17:00 Phrae United FC 1-2 Sukhothai

19:30 Paris FC (w) 4-0 ASJ Soyaux (w)

19:30 Guingamp (w) 1-1 Issy FF (w)

19:30 Fleury 91 (w) 0-1 Dijon w

18:00 Reims (w) 5-2 Bordeaux (w)

17:00 Tallinna JK Legion B 0-7 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-3 Tabasalu Charma

14:00 Taringa Rovers (w) 2-1 Ipswich knights SC W

20:00 1 ADO Den Haag U21 0-2 Almere City FC U21

19:45 NAC U21 1-1 NEC U21

18:00 De Treffers U21 2-1 Quick Boys U21

17:30 RKVV Westlandia U21 1-1 MVV Maastricht U21 1

17:30 FC Dordrecht U21 2-5 Cambuur Leeuwarden U21

17:00 Excelsior Maassluis U21 4-0 ASV De Dijk U21

19:00 Inter De Minas 0-1 SEP Patrocinense

20:00 Viljandi Tulevik 3-2 Levadia Tallinn

17:00 Vaprus Parnu 1-4 Nomme JK Kalju

20:00 Zenit St Petersburg (w) 0-3 FK Ryazan (w)

20:00 Rubin Kazan (w) 1-0 Chertanovo Moscow (w)

19:00 1 Krasnodar FK (w) 0-3 Lokomotiv Moscow (w)

18:00 FK Rostov (w) 0-1 CSKA Moscow (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

19:00 Dziugas Telsiai 1-1 DFK Dainava Alytus

17:00 Hegelmann Litauen 1-2 Kauno Zalgiris

19:00 Dynamo Samarra Futsal 7-3 MFK CPRF Futsal

16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal

16:00 MFK Tyumen Futsal 2-1 Ukhta Tyumen Futsal 1

19:00 Turon Nukus 1-1 Termez Surkhon

18:15 Pakhtakor 4-2 Qizilqum Zarafshon

18:00 KaPa U20 2-4 HJK Helsinki U20

17:00 KaaPo U20 2-1 Ilves U20

16:15 PPJ U20 4-1 Haka Youth

16:00 IF Gnistan U20 2-1 PK-35 Vantaa U20

17:00 Karpaty Lviv (w) 3-4 Pantery Uman (w)

16:30 Ateks Kiev (W) 0-5 Kolos Kovalivka (W)

15:00 Voskhod Stara Mayachka (w) 1-2 Mariupolchanka Mariupol (w)

20:00 IJsselmeervogels 2-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1

20:00 Excelsior Maassluis 2-0 Kozakken Boys

19:30 AFC 1-3 Volendam (Youth)

17:00 PK-35 Vantaa (w) 1-1 Aland United (w)

18:00 1 Prishtina 1-2 KF Llapi

18:00 1 Gjilani 1-1 KF Ballkani

18:00 KF Dukagjini 2-0 Malisheva 1

19:00 1 Leotar 1-1 Borac Banja Luka

19:30 Kryvbas 3-0 FK Avanhard Kramatorsk 1

17:15 Podillya Khmelnytskyi 0-2 Prykarpattya Ivano Frankivsk

19:00 1 Kisvarda II 4-3 Tiszaujvaros 1

18:00 1 Tatabanya 1-2 Veszprem

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 2-1 Alingsas (w)

19:00 Mallbackens IF (w) 1-0 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Jitex DFF (w) 0-2 Umea IK (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657