Kết quả trận Abo Qair Semads vs El Mansoura, 21h00 ngày 24/06

Abo Qair Semads
Abo Qair Semads 1
1
El Mansoura
El Mansoura
0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập

Abo Qair Semads vs El Mansoura


21:00 ngày 24/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Abo Qair Semads vs El Mansoura


TLCA
1.38 : 0:0 : 0.52
TL bàn thắng:
2.94 : 1 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
1.14 : 4.55 : 48.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Abo Qair Semads vs El Mansoura

 31'    goal 1-0  
 74'    red_card  

Đội hình thi đấu Abo Qair Semads vs El Mansoura

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Abo Qair Semads vs El Mansoura

Abo Qair Semads   El Mansoura
5
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
0
1
 
Red card
 
0
17
 
Tổng cú sút
 
17
7
 
Sút trúng cầu môn
 
8
10
 
Sút ra ngoài
 
9
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
114
 
Pha tấn công
 
107
79
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

18:00 Daegu FC 1-1 Pohang Steelers

18:00 Gangwon FC 3-0 Suwon Samsung Bluewings

18:00 Gwangju Football Club 0-0 Seongnam FC

00:00 Bohemians 1905 1-2 FC Viktoria Plzen

21:00 Synot Slovacko 1-0 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Banik Ostrava 5-1 Tescoma Zlin

22:00 SK Zapy 2-0 Dukla Praha B

15:45 Karlovy Vary Dvory 0-0 Sokol Hostoun

15:30 Zlin B 2-0 Vrchovina

15:15 Unicov 1-1 Vysocina Jihlava B 1

15:15 Admira Praha 1-1 Slavia Prague B

15:15 Pardubice B 2-1 Sokol Brozany

15:15 Hradec Kralove B 0-1 Mlada Boleslav B

15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jablonec B

15:15 Sigma Olomouc B 3-3 Banik Ostrava B

15:00 FK Pribram B 4-2 Povltava FA

01:00 CD Estradense 0-2 Pontevedra

00:05 Aguilas CF 1-2 Al Nasr Dubai

00:00 Cadiz 1-2 Almeria

00:00 SD Huesca 1-0 Castellon

00:00 Kaposvar 0-2 MTE Mosonmagyarovar

00:00 1 Tenerife 1-1 Albacete

00:00 AE Prat 0-0 Grama

00:00 Aguilas UP 1-2 Al Nasr Dubai

23:30 Lamia 1-3 Panaitolikos Agrinio

23:30 Asteras Tripolis 4-0 Ionikos

23:30 Stade Brestois 1-2 Mallorca

23:15 Brescia 1-0 Mantova

22:59 FC Vardar Skopje 1-1 Pobeda Prilep

22:59 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Konishisdorf

22:30 Catanzaro 1-1 Vibonese

22:30 Salernitana 2-1 Palermo

22:00 Us Pergolettese 3-2 Piacenza

22:00 Crotone 1-0 Giana

22:00 Kaizer Chiefs 0-0 Orlando Pirates

22:00 Arda 2-1 Al-Nasr(KSA)

21:00 FC Hanau 93 1-2 Rot-Weiss Erfurt

21:00 Konyaspor 1-0 Antalyaspor

21:00 Arsenal 1-2 Chelsea

21:00 Bognor Regis Town 1-3 Dorking

21:00 Almere City FC 1-1 Westerlo

21:00 Goztepe 3-1 Nazillispor

20:00 SpVg Schonnebeck 8-0 Browersmtad

20:00 Concordia Wiemelhausen 0-3 TVD Velbert

20:00 SSVg Velbert 1-3 Bergisch Gladbach 09

20:00 Wattenscheid 09 3-1 Kickers Emden

20:00 TuRU Dusseldorf 2-1 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:00 FSV Duisburg 3-1 RSV Meinerzhagen

20:00 SC Union Nettetal 3-3 Blau-Weib Friesdorf

20:00 SV Atlas Delmenhorst 3-1 Germania Egestorf

20:00 Westfalia Herne 4-1 TV Jahn Hiesfeld 1

20:00 Harrogate Town 2-3 Doncaster Rovers

20:00 FC Pesch 1956 3-0 MSV Düsseldorf

19:30 Feyenoord 1-1 ADO Den Haag

19:30 DEM 1-1 SC Telstar

19:00 Notts County 0-2 Derby County

19:00 SV Meppen (w) 3-1 Werder Bremen (w)

19:00 Coventry City 1-2 Wolves

19:00 Monchengladbach AM. 6-0 TUS Bovinghausen 04

19:00 FC Monheim 4-3 Bonner

18:15 Arsenal (w) 2-1 Chelsea FC (w)

18:00 Gonsenheim 1-1 VfB Marburg

18:00 Reidel 1-9 TSV Meerbusch

16:00 SV Burgaltendorf 1913 6-2 TUSEM Essen

16:00 CD Paracuellos Antamira 3-4 Las Rozas

15:00 Gintra Universitetas (w) 1-2 KKPK Medyk Konin (w)

22:30 Ostersunds FK 1-1 Hammarby

22:30 Kalmar 1-0 Mjallby AIF

20:00 Djurgardens 2-1 Hacken

22:30 Motherwell 2-3 Hibernian

21:00 Aberdeen 2-0 Dundee United

19:00 Sheffield Wednesday 0-0 Huddersfield Town

19:15 Vaduz 1-2 Neuchatel Xamax

21:30 Basel 6-1 FC Sion

21:30 Servette 0-2 Lugano

19:15 1 St. Gallen 2-2 Luzern 1

22:30 Cracovia Krakow 1-2 Slask Wroclaw 2

20:00 1 Warta Poznan 1-1 Pogon Szczecin 1

00:00 Casa Pia AC 0-1 Vitoria Guimaraes 1

22:59 1 FC Arouca 0-1 Rio Ave

22:59 SC Covilha 3-1 CD Mafra

21:30 SC Farense 0-0 Santa Clara

20:00 FC Famalicao 1-0 Estoril 1

17:00 Estrela da Amadora 0-1 Penafiel

00:00 Toluca 3-1 Tigres UANL 1

00:00 FC Krasnodar 0-1 Khimki

00:00 Rostov FK 2-4 Zenit St. Petersburg

21:30 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Nizhny Novgorod

22:59 Dunajska Streda 3-1 Tatran LM

22:59 Zlate Moravce 0-1 MSK Zilina

22:59 FK Senica 2-1 Spartak Trnava

23:30 KAA Gent 2-2 KFCO Wilrijk

21:00 Zulte-Waregem 1-2 Standard Liege

18:30 Saint Gilloise 0-1 Club Brugge

23:55 Hajduk Split 1-0 HNK Sibenik

18:30 Erzgebirge Aue 0-0 St. Pauli

18:30 Holstein Kiel 0-3 Schalke 04

18:30 Hamburger SV 1-1 Dynamo Dresden

22:00 Domzale 1-1 Tabor Sezana

23:15 CS Universitatea Craiova 1-2 FC Botosani

22:59 Odense BK 0-2 FC Copenhagen

21:00 Vejle 2-2 Brondby IF

19:00 Silkeborg 0-0 Aalborg

19:00 Aarhus AGF 1-2 Randers FC

00:30 Palestino 3-2 Union Espanola

22:00 Huachipato 0-0 Union La Calera 1

00:15 Lokomotiv Sofia 1-0 Lokomotiv Plovdiv

23:30 Defensa Y Justicia 3-2 Gimnasia La Plata

22:59 OKS Stomil Olsztyn 1-2 Chrobry Glogow

20:00 Gornik Polkowice 1-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

17:40 Widzew lodz 3-0 Sandecja Nowy Sacz 1

22:59 1 FK Chayka Pesch 0-1 SKA Rostov

22:30 1 Druzhba Maykop 0-2 Rotor Volgograd B

22:00 1 Dinamo Moscow B 3-0 Znamya Truda

22:00 FK Leningradets 2-1 FK Chita

22:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 2-1 Kairat Moskva

22:00 Spartak Nalchik 0-1 Stavropolye-2009

22:00 FK Kuban Kholding 0-1 FK Forte Taganrog

22:00 Alania-d Vladikavkaz 0-3 FK Makhachkala

22:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 FK Kaluga

22:00 Avangard 4-0 Zenit Penza

22:00 1 Dnepr Smolensk 2-2 FC Olimp Odintsovo

22:00 Torpedo Vladimir 0-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00 FC Murom 0-1 FK Volna Nizhegorodskaya

21:00 1 Kazanka Moscow 0-1 Shinnik Yaroslavl

21:00 Legion Dynamo 3-1 FC Yessentuki 1

21:00 1 Rodina Moskva 4-2 Saturn Moscow 1

21:00 Dinamo Briansk 5-0 FK Fakel Voronezh Youth

21:00 Arsenal Tula II 2-2 Dinamo Vladivostok

21:00 FK Kolomna 0-3 Khimki (R)

21:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Zvezda Perm

20:00 1 Torpedo Miass 0-1 Volga Ulyanovsk

20:00 Amkar Perm 1-1 Tyumen

20:00 Peresvet Podolsk 1-0 Metallurg Vidnoye

20:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 2-1 Chertanovo Moscow

20:00 Luki Energiya 2-1 Dinamo Saint Petersburg

20:00 FK Spartak Tuymazy 7-2 FC Lada Togliatti 1

18:00 Mashuk-KMV 3-0 Chernomorets Novorossiysk

17:00 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 St Petersburg Nevada

15:00 Sibir-M Novosibirsk 1-3 FK Ural-2

14:00 SKA Khabarovsk II 0-3 Mordovya Saransk

18:00 Daejeon Citizen 1-0 Chungnam Asan

18:00 Ansan Greeners FC 1-1 Jeonnam Dragons

19:00 Eintracht Braunschweig 0-4 BFC Viktoria 1889

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-2 Hallescher FC

16:00 ASC Corona Brasov 2-2 Luceafarul Oradea

17:00 Slask Wroclaw II 1-1 Hutnik Krakow

22:30 NK Nafta 2-2 Krsko Posavlje

22:30 Drava 1-1 ND Beltinci

20:00 Terengganu 0-0 Sabah

20:00 Pahang 1-0 MISC-MIFA

15:00 Panchor Murai 1-1 Bakes FC

15:00 Kuala Belait 2-1 Rimba Star

15:00 Setia Perdana FC 1-3 BSRC

20:00 EBK (W) 1-2 VIFK Vaasa (w)

23:55 Cukaricki Stankom 2-1 Metalac Gornji Milanovac

00:00 Kecskemeti TE 2-3 Budaorsi SC

00:00 Gyori ETO 1-0 Duna-Tisza

00:00 Csakvari TK 0-1 Diosgyor VTK

00:00 Bekescsaba 0-1 Szegedi AK

00:00 Vasas 2-1 FC Ajka

00:00 Szolnoki MAV FC 1-1 Szentlorinc SE

00:00 Bodajk FC Siofok 0-0 SOROKSAR

22:30 Nyiregyhaza 3-2 Dorogi FC 1

22:30 III.Keruleti TUE 0-4 Dafuji cloth MTE

15:30 FC Artmedia Petrzalka 3-0 MFK Dubnica nad Vahom

01:00 Camboriu SC 2-0 Nacao

17:00 Druk Lhayul FC 0-0 Transport United FC

15:30 SK Vorwarts Steyr 0-4 FC Blau Weiss Linz

01:00 Lille 1-0 PSG

22:59 Atletico Bucaramanga (w) 0-1 Atletico Nacional Medellin (w)

00:00 Puebla (w) 2-0 Mazatlan FC (w)

01:00 Los Andes 2-0 Colegiales

01:00 Deportivo Merlo 0-1 Talleres Rem de Escalada

00:00 Rigas Futbola skola 4-1 Metta/LU Riga

20:00 FK Liepaja 3-0 Noah

22:00 Plateau United 2-0 Akwa Starlets

22:00 Katsina United 1-0 Abia Warriors

22:00 Akwa United 5-2 MFM FC

22:00 Warri Wolves FC 1-0 Heartland FC

01:00 Nueva Concepcion 0-0 CD Achuapa

22:59 CSD Solola 0-4 C.S.D. Comunicaciones

17:00 Nevezis II 3-2 FK FM Ateitis

16:00 VMFD Zalgiris III 2-5 Ekranas Panevezys

20:00 Nykobing FC 4-4 Fredericia

19:00 1 Herfolge Boldklub Koge 0-3 Hvidovre IF

14:00 Fremantle City FC U23 (W) 2-0 Subiaco AFC U23 (W)

12:05 Perth SC U23 (W) 2-3 Northern Redbacks U23 (W)

12:00 Balcatta FC U23 (W) 1-0 Curtin University FC U23 (W)

14:05 Perth SC (w) 0-2 Northern Redbacks (w)

14:00 Balcatta (w) 6-0 Curtin University FC (w)

16:30 Tanjong Pagar Utd 1-3 Geylang United FC

20:55 Dinamo Brest Reserves 3-2 Neman Grodno Reserves

19:00 FC Vitebsk Reserves 5-1 Torpedo Zhodino Reserves

16:57 FK Gomel Reserves 1-1 Bate Borisov Reserves

12:00 Canberra FC 2-1 Tuggeranong United

12:00 Gungahlin United 1-3 Cooma Tigers

12:15 Central Coast Football Club 0-1 Waneagu United

22:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 1-2 Energetik-BGU Minsk (w)

18:00 ABFF U19 (w) 9-1 FC Gomel (w)

22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 3-0 Cadca

21:30 OFK-SIM Raslavice 2-1 Rudnany

21:30 Mladost Kalsa 5-1 Spisske Podhradie

15:30 Jednota Banova 3-0 MFK Zarnovica 1

15:30 Slavia TU Kosice 2-1 MFK Sobrance

22:45 Slutsksakhar Slutsk 1-1 Dinamo Minsk

20:00 IFK Tidaholm 0-2 BK Forward

19:00 Varbergs GIF FK 4-1 Assyriska BK 1

19:00 Kumla 2-0 IK Gauthiod

18:00 Vinbergs IF 1-2 Onsala BK

18:00 Vastra Frolunda 2-3 Angelholms FF

22:30 Jaro 0-0 KPV

22:30 1 MuSa 2-6 Ekenas IF Fotboll

22:00 Gnistan Helsinki 1-2 RoPS Rovaniemi

20:03 TuS Koblenz 0-2 Rot-Weiss Koblenz

22:59 Stade Bierbeek 2-1 The union of mole

22:59 KFC Lille 2-0 Oder tuhout

21:00 Ployun 1-3 KWS Lauwe

21:00 Raeren 2-0 Hombourg

21:00 Rachel toser 2-2 Beek

21:00 Roeselare Daisel 1-1 Blankenberge

21:00 Grimbie 2-9 Eendracht Termien

21:00 Eendracht Wervik 2-1 Eendracht Aalter

21:00 RFC Meux II 0-4 Onhaye

21:00 Osta Meerbeke 2-0 Dilbeek Sport

21:00 R.FC Huy 6-2 RUS Melreux

21:00 Mormont 6-0 Saint-Louis-Saint-Leger

21:00 Fort Maria elite 1-3 Herent

21:00 Entite Manageoise 0-0 Hoeilaart

21:00 Hal MardenFC 0-2 Jong Lede

21:00 Trojan borderFC 5-1 Aubel B

21:00 Sterfrancorshan B 3-1 Sports in Cogne

21:00 RVC Hoboken 1-0 Koninklijke Schelle Sport

21:00 Stade Everois 2-2 Kontich

21:00 Sports in Saint Denis 0-6 SK Lochristi

21:00 SLW Maaseik 0-5 Brustem Centrum

21:00 Bregel Sport 3-1 Stade Disonais

21:00 Lorraine Arlon 4-1 FC Bercheux

21:00 Sporting Bruxelles 2-0 Kruibeke

21:00 Ranst 3-1 Willebroekse

21:00 Saint Nicholas 2-1 Eendracht Zele

21:00 RFC Tournai 0-1 Racing Waregem

21:00 Aubel 1-1 Weerstand Koersel

21:00 Jodoigne 3-1 Montignies

21:00 Rupermond 0-4 Rapid Leest

21:00 FC Genette 3-0 Ixelles

21:00 Oostkamp 4-0 RC Lauwe

21:00 CS Khniss 1-3 RDK Gravelo

21:00 Herstal 3-1 Elsautoise

21:00 RJS Bas-Oha 1-2 Chevetogne

21:00 RUS Courcelles 5-0 Walcourt

21:00 Bornem 2-1 Bichengmu Sports B

21:00 Wolvertem Merchtem 2-1 Wemmel

21:00 Genly-Quevy 9-1 BX Brussels

21:00 Vigor Wuitens Hamme 1-0 Wambeek

21:00 Wevelgem City 5-1 Obigies

21:00 Espvarminerva 2-1 K.Kabouters Opglabbeek

21:00 Diest 7-1 Sport Koersel

21:00 Broechem 0-0 Saint-Josse

21:00 Binche 8-0 Vacresse

21:00 SV Diksmuide 2-1 SV Anzheim

21:00 Bill Riggs B 0-4 Richelle United

21:00 KFC Nijlen 12-1 Norstad nordwig

21:00 Aische 3-2 Arquet

21:00 Beringen 1-2 KFC Wezel

21:00 Bertem-Leefdaal 1-3 Corso Vasher M Beck

21:00 Rutten 1-7 Verbroedering Maasmechelen

21:00 Wanrod 0-5 Sint-Lenaarts

21:00 Huhalden otthalden 3-1 Bossiere

21:00 Wellen 5-0 Salt Tillman

21:00 Berg en Dal 2-0 Vorselaar

21:00 Sprimont B 0-3 Rochefort

21:00 Jeunesse Tamines 6-1 Malonne

21:00 Excelsior Mariakerke 2-1 Dendermonde

21:00 Elene Grotenberge 5-0 East hax

21:00 Belceil 2-1 AFC Ivar

21:00 RC Lebbeke 2-0 Latem

21:00 Braine 3-1 Leopold Uccle

21:00 Morlanwelz 3-1 RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage

21:00 Sint-Jozef Londerzeel 1-6 KFC Eppegem

21:00 KFC Rhodienne-De Hoek 3-1 Etterbeek

21:00 Hornu 0-3 FC Ostiches

21:00 Denderhoutem 4-0 Iklo metropolis

20:00 Jeunesse Freylangeoise 0-2 Aywaille

20:00 A.S Montigny 0-4 Rapid Symphorinois

20:00 Herseaux 2-2 ASC Havinnes

20:00 OC Nismes 2-3 Flavion-Morialme

22:00 Sdyushor 8 0-4 FC Shakhtyor Karagandy

22:00 1 Ordabasy 0-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 Akzhayik Oral 3-0 Lokomotiv Astana

19:00 Maktaaral 4-0 Tobol Kostanai

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 FK Kaspyi Aktau

21:00 Club Fernando de la Mora 2-2 Rubio nu

21:00 Atyra FC 2-3 Fulgencio Yegros

21:00 Tacuary 1-4 3 De Febrero

21:00 1 Independiente Luque 0-0 Guarani de Trinidad 1

22:00 SK Lipova(CZE) 0-2 Druzstevnik Trstice

22:00 FK Partizan Precin 0-2 Povazska Bystrica

21:30 Strazske 4-1 FK GECA

22:59 SV Kuchl 0-1 USK Anif

22:30 Worgl Obi SV 6-0 SV Fugen

22:00 SC Austria Lustenau B 0-6 VfB Hohenems

21:00 FC Wolfurt 4-2 RW Rankweil

16:00 FC Brauerei Egg 2-3 Rotenberg

22:59 FC Espoo 6-1 EPS Reservi

21:00 1 Tampere United 9-2 JanPa 1

21:00 Komeetat 3-0 LehPa Kontiolahti

19:00 Kumu STPS 1-1 Union Plaani

18:00 OsPa 0-2 Roi United 1

21:00 Defensores Unidos U20 1-0 CA San Miguel U20

20:00 1 Sacachispas U20 3-2 Los Andes U20

20:00 Atletico Fenix Reserves 0-0 Lujan U20

20:00 Deportivo Laferrere U20 0-0 Quilmes U20

20:00 Deportivo Espanol U20 1-4 UAI Urquiza U20

20:00 Canuelas FC U20 1-1 Villa San Carlos U20

20:00 CA Colegiales U20 1-1 CSD Flandria U20

19:00 San Martin Burzaco U20 1-1 Talleres Remedios U20 1

19:00 Deportivo Armenio U20 1-1 JJ Urquiza U20

19:00 Ludzas SK 0-1 Albatroz

18:30 Speks 4-2 Grobina 1

22:00 HB Torshavn 5-0 07 Vestur Sorvagur 1

21:00 IF Fuglafjordur 1-1 NSI Runavik

00:00 Puerto San Jose 2-1 Deportivo Xinabajul

00:00 Juventud Pinulteca FC 1-0 Deportivo Sanarate

00:00 CSD Amatitlan 0-1 Quiche FC

00:00 Suchitepequez 2-1 Siquinala FC

00:00 Deportivo Mictlan 1-0 CD Zacapa

20:30 Real Tomayapo Reserves 3-2 Oriente Petrolero Reserves 2

19:05 ZFC Meuselwitz 1-2 BSG Chemie Leipzig

18:00 VSG Altglienicke 3-1 VfB Auerbach

18:00 Germania Halberstadt 0-5 FSV luckenwalde

18:00 Eilenburg 0-2 Berliner FC Dynamo

22:00 Wolfsberger AC 1-4 Sturm Graz

22:00 Red Bull Salzburg 7-1 SV Ried

22:00 Austria Wien 1-1 WSG Wattens

00:00 CS Petrocub 5-0 FC Sfintul Gheorghe

22:00 1 Zimbru Chisinau 0-2 FC Milsami

00:00 Al Merreikh 2-0 Ahli Al Khartoum

21:30 Hilal El Fasher 2-1 Khartoum Al Watani

22:59 Cusco FC 2-3 Alianza Universidad

19:00 Guizhou Hengfeng F.C. 0-0 Sichuan Jiuniu

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Chengdu Better City FC

16:00 Bei Li Gong 1-6 Meizhou Hakka

15:30 1 Kunshan FC 1-0 Xinjiang Tianshan Leopard

22:59 1 Young Africans FC 1-1 Big Bullets FC

21:00 Bohemians U19 4-0 Bray Wanderers U19

21:00 Shamrock Rovers U19 0-3 St. Patricks U19

20:00 Finn Harps U19 4-1 Longford Town U19

20:00 Drogheda United U19 0-1 Derry City U19 1

19:50 Treaty United FC U19 1-1 Cork City U19

18:00 Athlone Town U19 3-1 Dundalk U19

22:30 Narpes Kraft 0-2 OTP

22:30 1 Kiffen Helsinki 1-4 KaPa

22:30 GrIFK Kauniainen 0-2 PIF Parainen

22:00 SC KuFu-98 0-1 NJS

21:00 Kaarinan Pojat 4-0 TPV Tampere 1

01:00 Vasco da Gama U20 1-2 Fluminense RJ (Youth) 1

01:00 Sport Club Recife (Youth) 0-0 Chapecoense (Youth)

01:00 1 Santos (Youth) 1-3 Bahia (Youth)

01:00 Palmeiras (Youth) 3-0 Fortaleza (Youth)

01:00 Gremio (Youth) 0-2 Ceara Youth

19:30 CR Flamengo (RJ) (Youth) 3-1 Corinthians Paulista (Youth)

22:00 Benatky Nad Jizerou 4-0 Trutnov

22:00 Tatran Sedlcany 1-2 Spartak Sobeslav

19:30 Ntopwa United FC 1-1 Mzuzu University

22:00 FC Petrzalka (w) 0-5 SKF Zilina (w)

01:00 Gimnasia C. Uruguay 1-3 Racing de Cordoba

01:00 Juventud U.Gualeguaychu 0-0 Union Sunchales

01:00 Independiente Chivilcoy 1-1 Olimpo Bahia Blanca 1

01:00 1 Club Circulo Deportivo 1-4 Sol de Mayo

01:00 Club Ciudad de Bolivar 0-0 Sansinena

01:00 Villa Mitre 2-0 Deportivo Camioneros

23:30 Dynamo Kyiv 4-0 Veres

23:30 FC Vorskla Poltava 2-0 Rukh Vynnyky

21:00 1 FC Mariupol 1-2 Desna Chernihiv

01:00 Brno 2-1 Opava

22:00 FK Graffin Vlasim 4-1 Chrudim

22:00 SK Slovan Varnsdorf 2-1 Viktoria Zizkov 1

15:30 Sparta Praha B 4-0 SK Prostejov 1

00:30 Maccabi Petah Tikva FC 0-1 Hapoel Tel Aviv

22:59 FK Orsha 1-0 Lokomotiv Gomel

21:00 Volna Pinsk 0-3 Dnepr Mogilev

22:59 TSV 1860 Munchen (Youth) 2-2 FC Ingolstadt 04 Am

00:00 Fyllingsdalen 1-2 Oygarden FK

22:59 FK Arendal 3-3 Sandefjord

22:59 Fram Larvik 0-1 Odd Grenland

22:59 Notodden FK 0-3 Mjondalen IF

22:59 Ullensaker/Kisa IL 0-1 Stabaek

22:59 Ready 0-1 Stromsgodset

22:59 Junkeren 1-3 Bodo Glimt

22:59 Kjelsas 0-1 Grorud

22:59 Nordstrand 0-3 Sarpsborg 08

22:59 Tiller 1-5 Kristiansund BK

22:59 Moss 3-1 Fredrikstad

22:59 Orkla 1-11 Rosenborg

22:59 1 Akra 2-2 Sandnes Ulf

21:15 Skeid Oslo 1-1 Lillestrom

21:00 Djerv 1919 0-2 Viking

21:00 Ullern FC 1-1 Valerenga

21:00 Levanger FK 0-2 Ranheim IL

21:00 Hodd 1-2 Molde

20:00 Flekkeroy 1-1 Jerv

20:00 1 Eidsvold Turn 1-3 Raufoss

19:00 Alta 3-1 Tromso IL

19:00 1 Fana 0-3 Brann

18:00 Nardo FK 3-0 Stjordals Blink

22:00 Academia Sport JC (W) 1-2 Quito FC (W)

22:00 CD Espuce (W) 2-0 LDU Quito (W)

22:00 Univ Los Andes 0-1 Real Frontera

01:00 Ujpesti 1-2 Videoton Puskas Akademia

22:45 ZalaegerzsegTE 1-1 Fehervar Videoton

22:00 Falkenberg 1-1 Norrby IF

22:00 Vasteras SK FK 3-1 Landskrona BoIS

20:00 Chao Pak Kei 10-0 Cheng Fung

18:00 Benfica de Macau 8-0 Windsor Arch Ka I

01:00 Centro Atletico Fenix 0-1 Plaza Colonia

22:45 Torque 0-3 Liverpool URU

01:00 Berazategui 3-3 Victoriano Arenas 1

01:00 Leandro N Alem 0-4 General Lamadrid

01:00 Ituzaingo 2-0 Claypole

01:00 Sportivo Italiano 0-1 Deportivo Espanol

01:00 San Martin Burzaco 0-0 Club Lujan

01:00 Central Cordoba De Rosario 0-0 Ferrocarril Midland

14:45 Kingston CityU20 2-3 Brunswick City U20

01:00 Deportivo Moron 1-0 Ferrol Carril Oeste

01:00 Almirante Brown 0-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero

01:00 1 Club Atletico Guemes 0-0 Tristan Suarez

01:00 Almagro 2-2 Gimnasia Jujuy

01:00 Gimnasia Mendoza 0-3 Quilmes

01:00 San Telmo 1-0 Independiente Rivadavia

01:00 Estudiantes Rio Cuarto 1-1 Agropecuario de Carlos Casares 1

22:59 Urartu 3-0 Noravank

20:00 Alashkert 0-3 FC Avan Academy

22:59 SV Ludmannsdorf 1-0 ASKO Wolfnitz

22:00 SV Seeboden 1-3 SV Sachsenburg

15:30 SPG Motz/Silz 4-2 SK Ebbs

15:00 UB Mazaalainuud 1-1 Khangarid Klub

12:00 Deren FC 1-1 Selenge Press

13:50 Tuggeranong Utd(w) 2-0 Wagga City Wanderers (w)

01:00 Deportivo Muniz 0-2 Deportivo Paraguayo

01:00 Defensores de Cambaceres 3-0 Juventud Unida 1

01:00 Central Ballester 0-0 Puerto Nuevo

22:59 1 Siti Worley Garden J 1-1 Cavalier FC 1

20:30 1 Dunbeholden FC 2-1 Vere United

00:30 Teshrin SC 1-1 Afrin SC

22:00 1 Tj Sigma Lutin 1-1 Dolany

19:00 FK Admira Praha B 3-0 SK Treboradice

22:00 Ashanti Gold 1-1 Berekum Chelsea

12:00 Heidelberg United 0-1 Dandenong Thunder

01:00 Caxias RS 0-0 Joinville SC

01:00 Rio Branco PR 1-0 Aimore RS

01:00 Rio Branco VN 1-0 Uberlandia MG

22:59 Trans Narva 1-4 Levadia Tallinn

19:00 Nomme JK Kalju 3-1 Tallinna JK Legion

18:00 Phnom Penh FC 1-1 Nagaworld FC

18:00 Svay Rieng FC 1-2 Boeung Ket Angkor

15:30 Electricite du Cambodge 0-2 Kirivong Sok Sen Chey

21:00 FK Riteriai 2-1 DFK Dainava Alytus 1

16:45 FC Bulleen Lions (w) 2-1 Box Hill (w)

12:00 Emerging Athlete Program (w) 0-4 South Melbourne (w)

22:00 Metallurg Bekobod 1-2 Qizilqum Zarafshon

22:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-2 Navbahor Namangan

22:00 KaPa U20 2-2 PK-35 Vantaa U20

19:00 VJS Vantaa U20 2-3 Ilves U20

18:00 1 FC Kontu U20 0-5 GrIFK U20

20:00 Darul Takzim II 3-0 Kelantan United

20:00 PDRM 0-0 FAM-MSN Project Squad

21:00 1 Figueirense 2-1 Gremio Novorizontin

20:00 Bela Vista 1-5 Uni Souza

22:30 Moldova Beach Soccer 4-1 Estonia Beach Soccer

21:15 Czech Republic Beach Soccer 1-5 Kazakh beach foot

20:00 Slovakia Beach Soccer 2-7 Greece Beach Soccer

18:30 Lithuania Beach Soccer 6-1 Bulgaria Beach Soccer 1

17:15 Sweden Beach Soccer 0-1 Romania Beach Soccer

00:30 Raja de Beni Mellal 0-1 FAR Forces Armee Royales

22:45 Metalist Kharkiv 3-1 FC Uzhgorod

21:00 Kryvbas 1-0 Nyva Ternopil

14:30 China U20 6-0 Hebei Zhuoao

14:30 Hubei Istar 2-4 Dantong Tengyue

14:30 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 1-1 Guangxi Pingguo Haliao

14:30 Yichun Grand Tiger 1-4 Wuxi Wugou

14:30 Xiamen Ludao 3-0 Qingdao Red Lions

14:30 Qingdao Youth Island 1-0 Quanzhou Yaxin

22:30 UFC Nagykanizsa 0-2 Zalaegerszegi TE II

22:30 Veszprem 2-0 Komarom VSE

22:30 Kisvarda II 3-0 Senyo Carnifex

22:30 Mohacs 0-2 Kozarmisleny SE

22:30 Kazincbarcika 2-1 Tiszafured VSE

22:30 Tatabanya 1-4 Gyori ETO FC II

16:00 MOL Fehervar FC II 0-2 Puskas Academy II

16:00 Ferencvarosi TC B 1-1 Ivancsa

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657