Kết quả trận AC Milan vs Crotone, 21h00 ngày 07/02

AC Milan
AC Milan
4
Crotone
Crotone
0
Kết quả bóng đá Serie A

AC Milan vs Crotone


21:00 ngày 07/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ AC Milan vs Crotone


TLCA
2.27 : 0:1/4 : 0.36
TL bàn thắng:
2.56 : 4 1/2 : 0.31
TL Thắng - Hòa - Bại
1.08 : 9.20 : 63.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính AC Milan vs Crotone

 30'    Zlatan Ibrahimovic (Assist:Rafael Leao) goal 1-0  
 36'    Alexis Saelemaekers yellow_card  
 46'    Samuel Castillejo↑Alexis Saelemaekers↓ substitution  
 62'    Hakan Calhanoglu↑Rafael Leao↓ substitution  
 63'      substitutionEmmanuel Riviere↑Adam Ounas↓
 64'    Zlatan Ibrahimovic (Assist:Theo Hernandez) goal 2-0  
 69'    Ante Rebic (Assist:Hakan Calhanoglu) goal 3-0  
 70'    Ante Rebic (Assist:Hakan Calhanoglu) goal 4-0  
 72'      substitutionEduardo Henrique da Silva↑Ahmad Benali↓
 73'      yellow_cardAndrea Rispoli
 77'    Mario Mandzukic↑Zlatan Ibrahimovic↓ substitution  
 77'    Jens Petter Hauge↑Ante Rebic↓ substitution  
 78'      substitutionJacopo Petriccione↑Milos Vulic↓
 78'      substitutionSimeon Tochukwu Nwankwo,Simmy↑Samuel Di Carmine↓
 81'    Alessio Romagnoli yellow_card  
 86'    Davide Calabria yellow_card  
 87'    Rade Krunic↑Franck Kessie↓ substitution  

Đội hình thi đấu AC Milan vs Crotone

AC Milan Crotone
99 Gianluigi Donnarumma
19 Theo Hernandez
13 Alessio Romagnoli
23 Fikayo Tomori
2 Davide Calabria
79 Franck Kessie
18 Souahilo Meite
12 Ante Rebic
17 Rafael Leao
56 Alexis Saelemaekers
11 Zlatan Ibrahimovic
1 Alex Cordaz
26 Koffi Djidji
5 Vladimir Golemic
13 Sebastiano Luperto
33 Andrea Rispoli
10 Ahmad Benali
21 Niccolo Zanellato
77 Milos Vulic
32 Pedro Pedro Pereira
7 Adam Ounas
54 Samuel Di Carmine
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Hakan Calhanoglu
20 Pierre Kalulu Kyatengwa
15 Jens Petter Hauge
27 Daniel Maldini
7 Samuel Castillejo
9 Mario Mandzukic
90 Antonio Donnarumma
46 Matteo Gabbia
5 Diogo Dalot
33 Rade Krunic
1 Anton Ciprian Tatarusanu
34 Luca Marrone
20 Luis Rojas
24 Giovanni DAprile
6 Lisandro Rodriguez Magallan
22 Gian Marco Crespi
16 Marco Festa
25 Simeon Tochukwu Nwankwo,Simmy
44 Jacopo Petriccione
95 Eduardo Henrique da Silva
97 Emmanuel Riviere
32 Pedro Pedro Pereira

Số liệu thống kê AC Milan vs Crotone

AC Milan   Crotone
 
Giao bóng trước
 
0
8
 
Phạt góc
 
6
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
1
21
 
Tổng cú sút
 
10
11
 
Sút trúng cầu môn
 
2
5
 
Sút ra ngoài
 
6
5
 
Cản sút
 
2
9
 
Sút Phạt
 
22
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
429
 
Số đường chuyền
 
442
88%
 
Chuyền chính xác
 
82%
17
 
Phạm lỗi
 
9
5
 
Việt vị
 
0
33
 
Đánh đầu
 
33
21
 
Đánh đầu thành công
 
12
2
 
Cứu thua
 
8
11
 
Rê bóng thành công
 
8
13
 
Đánh chặn
 
10
14
 
Ném biên
 
19
11
 
Cản phá thành công
 
8
7
 
Thử thách
 
12
4
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
99
 
Pha tấn công
 
94
60
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

18:30 Guangzhou City 0-3 Dalian Pro

17:30 Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen 1

01:45 Longridge Town FC 0-9 Bolton Wanderers

01:45 Melksham Town 0-3 Forest Green Rovers

01:30 Falkirk 1-0 Stranraer

01:30 Alloa Athletic 4-1 Stirling Albion

01:30 Forfar Athletic 0-6 Dunfermline Athletic

01:30 Keith 0-5 Elgin City

01:30 Stenhousemuir 0-1 Greenock Morton

01:00 Habitpharm Javor 3-2 Decic Tuzi

01:00 Ayr United 3-0 Darvel FC

00:30 Mladost Lucani 2-1 FK Vozdovac Beograd

00:30 FK Vozdovac Beograd 1-2 Mladost Lucani

00:30 RUS Rebecquoise 1-3 Saint Gilloise

00:15 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Rijeka

00:00 Augsburg 5-0 TSV Schwaben Augsburg

00:00 Rapid Vienna (Youth) 2-5 SV Stripfing Weiden

00:00 Vaduz 1-1 Winterthur

23:30 Brook thunders 1-2 SV Horn

23:30 VfL Oldenburg 3-2 Oldenburg

23:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Wiener SC

22:59 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 Preuben Munster

22:59 KF Llapi 0-2 KF Laci

22:59 FCM Traiskirchen 0-3 Austria Wien

22:59 SC Mannsdorf 0-1 Floridsdorfer AC

22:59 FC Krasnodar 2-0 Rostov FK

22:59 AFC Ajax 3-0 SV Meppen

22:59 Partizan Belgrade 3-0 Spartak Trnava

22:59 NK Bravo 2-1 Cukaricki Stankom

22:30 Kaiserslautern 3-4 Lugano

22:00 Lech Poznan 2-1 Jagiellonia Bialystok

22:00 Synot Slovacko 1-0 Zlate Moravce

22:00 Beroe Stara Zagora 1-0 Yantra Gabrovo

22:00 Ferencvarosi TC 4-1 Karlsruher SC

21:30 FC Viktoria Plzen 3-1 Slovan Bratislava

21:30 Torpedo moskva 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Radnicki Nis 6-0 FC Maritsa 1921

21:00 Arka Gdynia 0-2 Wisla Plock

21:00 Young Boys 2-1 Neuchatel Xamax

21:00 Gornik Zabrze 2-2 Tatran LM

21:00 Piast Gliwice 2-0 Resovia Rzeszow

20:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SC Freiburg (Youth)

19:10 Rubin Kazan 3-1 Krylya Sovetov

19:00 CSKA Sofia 0-0 Ferencvarosi TC

19:00 Darmstadt 1-1 SV Elversberg

19:00 Kilmarnock 2-2 Lincoln Red Imps FC

18:00 Slavia Sofia 1-2 FC Hebar Pazardzhik

16:00 Bohemians 1905 5-3 FK MAS Taborsko

15:30 Radunia Stezyca 2-3 Wisla Plock

15:00 LKS Lodz 1-1 Stal Mielec

00:00 El Mokawloon El Arab 1-1 NBE SC

00:00 Ghazl El Mahallah 0-0 Ismaily

14:00 Mekelakeya 1-2 Hawassa City FC

20:00 Johor Darul Takzim 4-0 MISC-MIFA

20:00 Selangor 1-1 Sabah

01:45 NSI Runavik II 2-3 Undrid FF

01:00 U19 Pháp 1-2 Israel U19

22:00 U19 Anh 2-1 Italy U19

22:00 Slovakia U19 1-0 U19 Áo 2

22:59 Atlantis U20 6-0 HJK Helsinki U20

22:59 Utsiktens BK U21 3-1 Skowad U21

21:45 Osters U21 2-1 IFK Varnamo U21

17:30 Shillong Lajong FC 1-1 Nangkiew Irat

22:59 Italy U18 4-0 Greece U18

22:59 1 Algeria U18 0-2 Morocco U18

17:30 Western Spirit 2-3 Acacia Ridge

02:00 Skallagrimur 6-0 Hordhur

00:30 Lindome GIF 0-1 GAIS

00:00 1 IFK Lidingo FK 2-2 FC Stockholm Internazionale 1

16:30 Spirit FC 2-0 Wollongong United

22:30 1 Lahti 2-1 JaPS

17:00 Redlands United FC 3-0 Sunshine Coast FC

22:59 Zakho 0-2 AL Kahrabaa

01:00 Stjarnan SkinandiU19 1-2 IA Kari U19

01:00 Fjolnir U19 3-0 KR KV U19

01:00 Breidablik UBK U19 0-1 HK YmirU19

22:59 CD Coopsol Reserves 2-3 Universidad San Martin Reserves

01:30 Jordan U16 2-1 Syria U16

22:00 Iraq U16 0-1 Lebanon U16

23:30 AS Kigali 1-0 APR FC

22:59 Djoliba 1-1 Monrovia Black Star

00:15 Al Merreikh 1-0 Hilal El Fasher

00:15 Khartoum Al Watani 1-1 Wad Nobawi

22:59 Kaarinan Pojat 0-2 Tampere United

22:30 Honka Akatemia 2-1 MuSa

16:30 Queensland Lions(w) 4-0 Brisbane Olympic (w)

22:00 2 Termalica BB Nieciecza II 0-3 KS Wieczysta Krakow

19:30 Civo United 0-0 Be Forward Wanderers

16:45 1 SWQ Thunder U23 0-8 Brisbane Strikers U23 1

16:30 Western Pride FC U23 7-0 Southside Eagles U23

16:30 Brisbane Roar U23 2-0 Gold Coast United U23

15:30 St George Willawong FC U23 3-0 Bayside United U23

02:00 France (w) U20 2-1 Mexico (w) U20

01:00 Belgium (w) 6-1 Luxembourg (w)

00:00 Romania (w) 3-1 Jordan (w)

00:00 Faroe Islands (w) 1-0 Andorra (w)

00:00 Sweden (w) U23 0-3 USA (w) U23

00:00 New Zealand nữ 0-0 Wales (w)

00:00 Zambia nữ 0-5 Uganda (w)

23:30 Thụy Điển nữ 3-1 Brazil nữ

22:59 Costa Rica (w) 2-4 Haiti (w)

22:00 USA (w) U20 2-2 Netherlands (w) U20

22:00 Mexico (w) 3-0 Peru (w)

22:00 Turkey (w) 2-2 Azerbaijan (w)

00:00 Grorud B 3-3 Skeid Oslo II

01:45 Hà Lan nữ 3-0 Belarus (w)

01:00 Ukraine (w) 2-0 Hungary (w)

22:59 Estonia (w) 4-2 Kazakhstan (w)

22:00 Moldova (w) 1-1 Lithuania (w)

00:00 Jonkopings Sodra IF 2-2 Orgryte

00:00 Halmstads 1-2 Trelleborgs FF

00:00 Norrby IF 2-0 Ostersunds FK

01:00 Internacional RS U20 5-0 Caxias RS U20

01:00 Atletico Torres PE U20 6-0 Serrano RJ U20

00:00 JK Tallinna Kalev 0-3 Nomme JK Kalju

22:00 FC Kuressaare 1-1 Levadia Tallinn 1

17:00 Uttar Baridhara SC 1-1 Rahmatganj MFS

17:00 Saif Sporting Club 1-2 Swadhinata KS

17:00 1 Chittagong Abahani 2-3 Abahani Limited

17:05 Tallebudgera Valley FC 0-5 Kingscliff FC

17:05 Musgrave Yellow 0-4 Runaway Bay Green

22:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Dinamo Samarqand

16:30 Green Gully Cavaliers 2-3 Heidelberg United

20:30 Madura United 2-1 Persija Jakarta

16:00 Borneo FC 3-0 Cilegon United

01:30 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0 CA Chaco For Ever Reserves 1

01:30 El Porvenir Reserves 0-4 CA Claypole Reserves

01:00 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Deportivo Merlo Reserves

00:30 Real Pilar Reserves 1-1 Victoriano Arenas Reserves

00:00 1 UAI Urquiza Reserves 3-1 Defensores Unidos Reserves

22:59 Excursionistas Reserves 3-1 San Martin Burzaco Reserves

22:15 General Lamadrid Reserves 2-0 Lujan Reserves

22:00 2 Argentino Merlo Reserves 1-3 Ferrocarril Midland Reserves

22:00 CA Atlas Reserves 2-2 Leandro N. Alem Reserves

21:00 Deportivo Laferrere Reserves 2-1 Puerto Nuevo Reserves

21:00 1 Almirante Brown Reserves 1-0 CA Brown de Adrogue Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657