Kết quả trận AC Milan vs Juventus, 02h45 ngày 07/01

AC Milan
AC Milan
1
Juventus
Juventus
3
Kết quả bóng đá Serie A

AC Milan vs Juventus


02:45 ngày 07/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ AC Milan vs Juventus


TLCA
1.17 : 0:0 : 0.77
TL bàn thắng:
4.54 : 4 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
26.00 : 5.20 : 1.22
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính AC Milan vs Juventus

 18'    0-1   goalFederico Chiesa (Assist:Paulo Dybala)
 41'    Davide Calabria (Assist:Rafael Leao) goal 1-1  
 60'      yellow_cardRodrigo Bentancur
 62'    1-2   goalFederico Chiesa (Assist:Paulo Dybala)
 63'      substitutionDejan Kulusevski↑Federico Chiesa↓
 64'      substitutionWeston Mckennie↑Paulo Dybala↓
 67'    Brahim Diaz↑Jens Petter Hauge↓ substitution  
 72'      yellow_cardDanilo Luiz da Silva
 74'      substitutionFederico Bernardeschi↑Aaron Ramsey↓
 74'      substitutionArthur Henrique Ramos de Oliveira Melo↑Rodrigo Bentancur↓
 76'    1-3   goalWeston Mckennie (Assist:Dejan Kulusevski)
 81'    Daniel Maldini↑Diogo Dalot↓ substitution  
 81'    Pierre Kalulu Kyatengwa↑Davide Calabria↓ substitution  
 81'    Andrea Conti↑Simon Kjaer↓ substitution  
 87'    Lorenzo Colombo↑Samuel Castillejo↓ substitution  
 87'      substitutionMerih Demiral↑Gianluca Frabotta↓
 90'    Alessio Romagnoli yellow_card  

Đội hình thi đấu AC Milan vs Juventus

AC Milan Juventus
99 Gianluigi Donnarumma
19 Theo Hernandez
13 Alessio Romagnoli
24 Simon Kjaer
5 Diogo Dalot
79 Franck Kessie
2 Davide Calabria
15 Jens Petter Hauge
10 Hakan Calhanoglu
7 Samuel Castillejo
17 Rafael Leao
1 Wojciech Szczesny
13 Danilo Luiz da Silva
19 Leonardo Bonucci
4 Matthijs de Ligt
38 Gianluca Frabotta
22 Federico Chiesa
25 Adrien Rabiot
30 Rodrigo Bentancur
8 Aaron Ramsey
10 Paulo Dybala
7 Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Mateo Pablo Musacchio
43 Leonardo Duarte Da Silva
29 Lorenzo Colombo
90 Antonio Donnarumma
1 Anton Ciprian Tatarusanu
27 Daniel Maldini
97 Marco Frigerio
20 Pierre Kalulu Kyatengwa
21 Brahim Diaz
14 Andrea Conti
5 Arthur Henrique Ramos de Oliveira Melo
33 Federico Bernardeschi
41 Nicolo Fagioli
77 Gianluigi Buffon
36 Alessandro Pio Riccio
14 Weston Mckennie
28 Merih Demiral
39 Manolo Portanova
34 Cosimo Marco Da Graca
3 Giorgio Chiellini
44 Dejan Kulusevski
31 Carlo Pinsoglio

Số liệu thống kê AC Milan vs Juventus

AC Milan   Juventus
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
20
 
Tổng cú sút
 
14
8
 
Sút trúng cầu môn
 
6
8
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
4
12
 
Sút Phạt
 
17
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
380
 
Số đường chuyền
 
525
86%
 
Chuyền chính xác
 
87%
17
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
3
29
 
Đánh đầu
 
29
15
 
Đánh đầu thành công
 
14
7
 
Cứu thua
 
5
15
 
Rê bóng thành công
 
14
12
 
Đánh chặn
 
22
21
 
Ném biên
 
19
0
 
Woodwork
 
1
15
 
Cản phá thành công
 
14
11
 
Thử thách
 
5
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
3
99
 
Pha tấn công
 
99
53
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

19:00 Buriram United 1-0 Chiangrai United

18:30 Prachuap Khiri Khan 1-1 Ratchaburi FC

18:00 Nakhon Ratchasima 0-0 Samut Prakan City

18:00 BEC Tero Sasana 2-0 Sukhothai

15:05 Melbourne Victory 2-0 Wellington Phoenix

21:00 IK Sirius FK 2-6 Djurgardens

20:00 FK Males 0-2 Kamenica-Sasa

19:00 Dinamo Minsk Reserves 1-3 FK Isloch Minsk

19:00 FC Gomel 3-1 Arsenal Dzyarzhynsk

19:00 Beroe Stara Zagora 3-0 Septemvri Sofia

18:00 Tunari 0-1 CSM Focsani

17:45 FK Kuban Kholding 2-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny

15:00 Energetik-BGU Minsk 2-2 Slutsksakhar Slutsk

14:30 Metro 1-6 South Hobart Reserves

14:00 Clarence Zebras Reserves 1-5 Taroona

16:00 Serbia (w) U17 3-0 Bosnia (w) U17

22:30 1 Willem II 1-1 ADO Den Haag 1

21:30 NK Olimpija Ljubljana 0-0 Domzale

19:30 Tabor Sezana 0-4 Maribor

20:00 Samsunspor 6-1 Eskisehirspor

17:30 Adanaspor 0-4 Giresunspor

20:00 Doxa Dramas 1-0 Ergotelis

19:00 Fasil Kenema 1-1 Sebeta City

14:00 Hadiya Hossana 1-0 Jimma Aba Jifar

20:10 Mbao FC 2-3 Ruvu Shooting

22:00 Dynamique Djougou 2-1 Takunnin FC

22:00 UPI-ONM FC 0-3 Requins de lAtlantique FC

17:00 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Bayburt Ozel Idare

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 0-1 Gumushanespor

17:00 Anadolu Selcukluspor 1-3 Pendikspor

17:00 Nigde Belediyespor 0-0 Corum Belediyespor

17:00 Turgutluspor 1-1 Serik Belediyespor

17:00 1 Kahramanmarasspor 1-2 Hacettepe SK

17:00 Inegolspor 2-2 Kocaelispor

17:00 Hekimoglu Trabzon 6-2 S.Urfaspor

17:00 Ergene Velimese 0-2 Manisa BB Spor

17:00 Ankarademirspor 1-0 Sariyer

17:00 Amedspor 2-0 Zonguldak

17:00 Tarsus Idman Yurdu 2-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Pazarspor 2-3 Sakaryaspor

17:00 Kirklarelispor 1-2 Bodrumspor

17:00 Kastamonuspor 2-0 Elazigspor

17:00 Kardemir Karabukspor 1-2 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Erzincanspor 2-0 Usakspor 1

17:00 Eyupspor 4-0 Mamak FK

16:00 1 Belediye Vanspor 1-2 Bursa Niluferspor AS

19:30 Aswan 3-1 Suhag

22:00 Lusitanos 0-0 Lusitania

18:00 Uniao Almeirim 0-4 UD Santarem

18:00 Maritimo B 1-2 Pedras Rubras

22:00 Napoli(U19) 0-2 Pescara U20

20:00 Cosenza Calcio Youth 2-0 Benevento (Youth)

19:00 Mathare United 1-1 Wazito FC

19:00 Weston Shitima 0-2 Nairobi Star City

19:00 Sofapaka FC 2-2 KCB SC

19:00 AFC Leopards 1-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kericho 1-1 Kakamega Homeboyz 1

22:00 Racing Club de Brazzaville 0-1 AS Otoho

20:00 CARA Brazzaville 0-0 Inter club

22:00 Liberty Professionals 0-1 Accra Hearts of Oak

22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 King Faisal

22:00 WAFA 3-1 Karela United FC

22:00 Medeama SC 2-0 Techiman City

22:00 Aduana Stars 2-1 Inter Allies

22:00 Warri Wolves FC 1-0 Rivers United

22:00 Plateau United 3-0 Jigawa Golden Stars

22:00 Nasarawa United 3-0 Ifeanyi Ubah

22:00 Kwara United 1-1 Abia Warriors 1

22:00 Kano Pillars 1-0 Sunshine Stars FC

22:00 Enyimba 1-1 Akwa United

22:00 1 Wikki Tourist 2-1 Enugu Rangers International

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Hapoel Bnei Arrara Ara

22:00 Ibom Angels (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

17:00 Noravank 2-1 FC West Armenia

22:30 CD Mirandes B 2-0 G. Segoviana

22:30 UCAM Murcia CF B 5-2 EDMF Churra 1

22:30 San Rafael 1-3 Formentera

12:00 Real Kakamora 6-2 Malaita Kingz 1

17:00 Income Tax SC 0-2 ADE FC

15:00 Deccan Rovers FC 3-0 Bangalore Dream United FC

20:00 Swadhinata KS 1-0 Fortis FC

18:00 Uttara FC 0-0 Fakirapool Young Mens Club

16:45 1 Shree Kumari Club 4-1 Shree Bhagwati Club

13:30 Bansbari Club 3-1 Tushal Youth Club

22:00 Numancia 0-2 Cultural Leonesa

20:00 Thoi Lakatamias 0-2 Agia Napa

20:00 Othellos Athienou 2-2 Onisilos Sotiras

20:00 Omonia Aradippou 2-2 Asil Lysi

20:00 Kouris Erimi 3-1 Digenis Morphou

20:00 Aris Limassol 1-0 Dignis Yepsonas

20:00 Alki Oroklini 1-2 PAEEK

20:00 Ahironas Liopetriou 6-2 Akritas Chloraka

20:00 Omonia Psevda 1-1 AE Zakakiou

20:00 Xylotympou 2-1 Anagennisi FC Deryneia

18:00 Strogino Youth 4-0 FK Ural Youth 1

17:00 PFC Sochi Youth 1-1 FK Rostov Youth

17:00 Dinamo Moscow Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

20:30 AIFF XI 1-5 Trau FC

15:30 Churchill Brothers 1-0 Neroca

22:00 Supersport United 1-1 Orlando Pirates

20:00 TS Galaxy 1-0 Bloemfontein Celtic

19:30 El Hammam 1-1 Dekernes

19:30 1 El Sekka El Hadid 1-2 Kokakola Cairo

19:30 El Mansoura 0-1 Haras El Hedoud

22:15 Al Wakra Reserves 3-1 Al Sailiya U23

22:15 Al-Khor SC U23 0-2 Al Gharafa U23 1

22:15 Al Duhail U23 2-1 Al-Kharitiyath SC U23

21:00 Al Zawraa 1-0 Al Shorta

19:00 Naft Al Junoob 1-1 Al Talaba

18:00 Al-Hudod 1-1 AL Minaa

17:00 Arbil 2-2 Baghdad

20:00 Al-Hilal Omdurman 0-0 TP Mazembe Englebert 1

18:00 1 Eastern A.A Football Team 1-0 Kitchee

20:30 Paganese 0-0 Catania 1

18:30 Olbia 5-0 Pro Sesto

21:30 FC Giessen 0-2 SV Elversberg

20:00 TSV Steinbach 3-3 Vfr Aalen

19:30 Zimbru Chisinau 0-4 Sheriff Tiraspol

17:30 Speranta Nisporeni 0-4 Dinamo-Auto

21:00 Chieri 1-2 Sestri Levante

20:55 FB Brindisi 1912 0-1 Real Agro Aversa 2

20:30 UC Sinalunghese 1-2 AS Ostia Mare 1

20:30 ASD Sporting Trestina 5-0 ASD Cannara

20:30 1 Derthona 1-2 US Folgore Caratese

20:30 ASD Muravera 2-0 USD Latte Dolce

20:30 Tritium 2-2 Ponte San Pietro

20:30 ASD San Giorgio-Sedico 3-0 Cjarlins Muzane

20:30 1 Cittanovese 2-2 Rende

20:30 ASD Manzanese 2-0 Virtus Bolzano

20:30 Seregno 1-3 Virtus Ciserano Bergamo

20:30 A.C. Crema 1908 3-1 Vis Nova Giussano

20:30 1 Montebelluna 1-3 ACD Campodarsego

20:30 ASD Caldiero Terme 0-1 US Adriese

20:30 1 San Donato Tavarnelle 2-2 Montespaccato

20:30 SSD Marignanese 1-1 ASD Seravezza Calcio

20:30 Carbonia 2-1 ASD Lanusei 1

20:30 1 ASD Brusaporto 2-4 Nibionnoggiono

20:30 US Pianese 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana 1

20:30 Rotonda 0-0 Santa Maria

20:30 Luparense FC 1-0 ASD Cartigliano

20:30 Caravaggio 2-2 Sona

20:30 Aprilia 1-1 Castelfidardo

20:30 Union Feltre Asd 1-2 GSD Ambrosiana

20:30 Roccella 1-2 ASD Licata

20:30 Lentigione 1-0 Correggese Calcio

20:30 Trento 2-0 AC Este

20:30 Rieti 0-0 San Nicolo Notaresco

20:30 1 TSV Klausdorf 1-2 Arconatese

20:30 Gozzano 3-1 Legnano

20:30 Belluno 0-1 Azy based nano Bo

20:30 Giulianova 1-1 Vastese

20:30 1 AZ Picerno ASD 0-1 Nardo

20:30 Audace Cerignola 0-0 A.S Andria Bat

20:30 ACSD Saluzzo 1-0 As Casale Calcio

20:30 Bagnolese 0-1 Aglianese

20:30 1 AC Mestre 2-4 APDC Chions

20:30 Villa d'Alme Valbrembana 2-3 USD Casatese

20:30 Trastevere Calcio 2-0 Sangiovannese

20:30 A.S.D. Bra 3-0 Fossano Calcio

20:30 A.S. Varese 0-1 ASD Imperia

20:30 Real Forte Querceta 0-1 Ghivizzano

20:30 Forli 0-1 Rimini

20:30 ASD Sasso Marconi 1-0 SCD Progresso Calcio

20:30 USD Castellanzese 2-1 Sanremese

20:30 Prato 3-1 US Corticella

20:30 Foligno Calcio 1-2 Tiferno Lerchi

20:30 US Breno 1-1 ASD Fanfulla

22:00 Videoton Puskas Akademia 1-2 Ujpesti

22:00 1 Debrecin VSC 1-1 Bodajk FC Siofok

20:00 ZalaegerzsegTE 2-1 Budapest Honved 2

19:00 Tallya 1-4 MTK Hungaria

19:00 Paksi SE Honlapja 2-4 Dafuji cloth MTE

22:30 Sabadell U19 2-1 Gimnastic Tarragona U19

22:30 1 Kelme CF U19 0-1 UCAM Murcia U19

22:00 Real Madrid U19 2-1 Badazous U19

21:45 Nacional de Electricos 3-0 Alianza Sur FC

19:45 CD Centenario Colombia 0-2 Nottingham Colombia

22:00 Tescoma Zlin 2-1 Mlada Boleslav

20:00 1 Baumit Jablonec 0-3 Synot Slovacko

19:00 Ommal Hama 2-1 Afrin SC

19:00 Musfat Banyas 2-2 Al Tadamon Latakia 1

19:00 Moadameet Al-Sham 1-2 Al-Mohafza

19:00 3 Al Neddal 1-2 Al-Nabek 1

19:00 Al-Arabi 1-0 Al-Dumair FC 1

20:00 Wadi Al Nes 0-2 Markz Balata

20:00 Hilal AL Quds 2-2 Shabab Al-Amaari

21:00 Karmiotissa Polemidion 1-2 Anorthosis Famagusta FC

21:00 Odisha FC 1-6 Mumbai City

15:00 Preah Sihanouk 0-2 Koh Kong

15:00 Kampong Cham FC 6-0 Kandal

15:00 Takeo 0-3 Phnom Penh Galaxy FC

17:00 Shirak 0-0 FK Van

17:00 Lori Vanadzor 0-1 Alashkert 1

19:00 Chainat FC 3-1 Chiangmai FC

19:00 Nakhon Pathom FC 0-0 Phrae United FC

19:00 Ranong FC 3-2 Udon Thani

19:00 Khonkaen FC 1-0 Lampang FC

18:00 JL Chiangmai United FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Nong Bua Lamphu 5-1 Samut Sakhon

18:00 Navy FC 1-0 Kasetsart FC

18:00 Customs Department FC 0-3 Khonkaen United

17:00 Ayutthaya United 2-1 Sisaket FC

22:15 AEL Larisa 0-1 Lamia

20:00 Shabab AlOrdon 1-3 Al-Jazeera

15:45 NESU FC 2-2 LYGSEDA FC

13:45 WAFA Wangoi 2-0 KYVO

17:00 Turan Tovuz 1-1 Qaradag Lokbatan

17:00 Saif Sporting Club 2-1 Uttar Baridhara SC

16:00 Bashundhara Kings 4-0 Sheikh Russel KC

19:00 Norilsky Nickel Futsal 7-3 MFK Torpedo Futsal

20:00 Eagle Stars 0-2 Kagera Sugar

19:00 Gjilani 1-1 KF Ballkani

19:00 KF Trepca 89 1-0 KF Llapi

19:00 Prishtina 2-0 KF Drita Gjilan 1

20:00 defense forces 2-0 Mbarara City

20:00 Uganda Police FC 3-1 Onduparaka FC

20:00 Airtel Kitara FC 2-3 URA Kampala

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá