Kết quả trận AC Milan (w) vs Sassuolo (w), 20h30 ngày 13/02

AC Milan (w)
AC Milan (w)
0
Sassuolo (w)
Sassuolo (w)
0
Kết quả bóng đá Nữ Italia

AC Milan (w) vs Sassuolo (w)


20:30 ngày 13/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ AC Milan (w) vs Sassuolo (w)


TLCA
2.04 : 0:1/4 : 0.33
TL bàn thắng:
2.70 : 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
4.95 : 1.18 : 14.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Đội hình thi đấu AC Milan (w) vs Sassuolo (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê AC Milan (w) vs Sassuolo (w)

AC Milan (w)   Sassuolo (w)
2
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
4
 
Tổng cú sút
 
2
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
3
 
Sút ra ngoài
 
1
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
77
 
Pha tấn công
 
71
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
31

18:30 New Zealand nữ 1-6 Mỹ nữ

18:00 Hà Lan nữ 3-3 Brazil nữ

17:30 Nhật Bản nữ 0-1 Anh nữ

15:30 Thụy Điển nữ 4-2 Australia nữ

15:00 1 Trung Quốc nữ 4-4 Zambia nữ

14:30 Chile nữ 1-2 Canada nữ

17:00 Pohang Steelers 0-1 FC Seoul

17:00 Sagan Tosu 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Gamba Osaka 0-1 Kashima Antlers

19:00 Cangzhou Mighty Lions 2-0 Qingdao FC

19:00 Guangzhou City 3-3 Guangzhou Evergrande

17:00 Shenzhen FC 0-0 Henan Songshan Longmen

17:00 Shandong Taishan 3-1 Chongqing Liangjiang Athletic

21:00 Pardubice 2-2 MFK Karvina

21:00 Baumit Jablonec 1-0 Banik Ostrava

21:00 Hradec Kralove 1-1 Bohemians 1905

21:30 Bologna 1-0 Feralpisalo

21:30 Bayern Munchen 2-2 AFC Ajax

21:05 Vicenza 0-3 Cagliari

21:05 VfB Ginsheim 0-3 TuS Koblenz

21:00 Al-Ansar (LIB) 0-1 Al-Nejmeh

21:00 Carlisle United 0-1 Blackpool

21:00 Warrington Town AFC 0-1 Tranmere Rovers

21:00 Burton Albion 0-0 Leicester City

21:00 AFC Telford United 0-1 Notts County

21:00 Sheerwater FC 0-3 Woking

21:00 Harrogate Town 0-4 Sunderland A.F.C

21:00 AFC Fylde 0-1 Rochdale

21:00 Barrow 0-1 Bolton Wanderers

21:00 Blyth Spartans 1-2 South Shields

21:00 Weymouth 1-0 Swindon Town

21:00 Luton Town 1-1 Portsmouth

21:00 Celtic FC 2-6 West Ham United

21:00 Stoke City 2-0 Aston Villa 1

21:00 Ipswich Town 0-1 Crystal Palace

21:00 Cardiff City 2-2 Exeter City

21:00 East Grinstead Town 0-3 Crawley Town

21:00 Bradford City 2-0 Blackburn Rovers

21:00 Scunthorpe United 0-1 Hull City

21:00 Crewe Alexandra 2-2 Nottingham Forest

21:00 Watford 0-0 West Brom

21:00 Ramsbottom United 2-0 Bury AFC

21:00 Dartford 1-0 AFC Wimbledon

21:00 Dover Athletic 2-1 Folkestone

21:00 Hornchurch 0-3 Dagenham Redbridge

21:00 Banbury United 1-1 Solihull Moors

21:00 Tavistock AFC 0-0 Plymouth Argyle

21:00 Cheltenham Town 2-0 Coventry City

21:00 Colchester United 0-2 Gillingham

21:00 Eastbourne Borough 1-2 Kingstonian

21:00 Chorley FC 0-2 Dorking

21:00 Brighouse Town 2-3 Matlock Town

21:00 Bath City 3-3 Gloucester City

21:00 Peterborough Sports 5-1 Mickleover Sports

21:00 Ware 2-4 Royston Town

21:00 Avro FC 1-1 Oldham Athletic

21:00 Needham Market 2-0 Brightlingsea Regent

21:00 Stalybridge Celtic 1-2 Curzon Ashton FC

21:00 Radcliffe Borough 1-2 Chester FC

21:00 Borussia Dortmund 0-2 Athletic Bilbao

21:00 Poole Town 0-2 Torquay United

21:00 Salford City 2-1 Derby County

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 4-2 Manchester United

21:00 Northampton Town 3-2 Birmingham City

21:00 Sokol Kleszczew 2-2 KP Calisia Kalisz

21:00 Stratford Town 0-1 Yeovil Town

21:00 Crusaders 3-1 HW Welders

21:00 1 Shabab Sahel 2-2 Al-Ahed

21:00 Nice 0-2 Union Berlin

21:00 Ashton United 0-2 Altrincham

21:00 Maidenhead United 1-2 Leyton Orient

21:00 Accrington Stanley 1-1 Preston North End

21:00 Shepshed Dynamo 3-0 Sheffield FC

21:00 Rushall Olympic 1-3 Stafford Rangers

21:00 Hyde F.C. 4-4 Bradford Park Avenue

21:00 Kidderminster Harriers 0-5 Walsall

21:00 Nantwich Town 2-1 Whitchurch Alport

21:00 Haringey Borough 0-4 Oxford City

21:00 VfL Wolfsburg 1-2 Monaco

21:00 Frome Town 1-0 Yate Town

21:00 Chatham Town 0-0 Welling United

21:00 Chelmsford City 1-1 Boreham Wood

21:00 FC Rouen 3-2 Caen II

20:50 Pogon Tczew (w) 0-5 KKP Bydgoszcz (w)

20:40 Monchengladbach 1-0 Metz

20:00 TSG Hoffenheim 2-2 Greuther Furth

20:00 Zalaegerszegi TE II 1-3 NK Nafta

20:00 BSV Rehden 0-2 Preuben Munster

20:00 Reading 1-1 Charlton Athletic

20:00 Coleraine 0-2 Annagh United

20:00 Siegen Sportfreunde 3-1 TuS Dietkirchen

20:00 SV Atlas Delmenhorst 4-1 Bremer SV

20:00 Horndean 1-3 Bognor Regis Town

20:00 VFB Homberg 2-1 TVD Velbert

20:00 Barnet 2-3 Peterborough United

19:55 Reims 1-1 Lens

19:30 PEC Zwolle 2-1 SC Cambuur

19:30 Bristol City 3-1 Milton Keynes Dons

19:30 Bayern Munchen (w) 9-0 Grasshopper (w)

19:00 ASC 09 Dortmund 0-3 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Bischofswerdaer FV 1-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin

19:00 FC Monheim 2-0 FSV Vohwinkel Wuppertal

19:00 Leamington 0-0 Forest Green Rovers

19:00 Bedford Town 2-2 Wealdstone FC

19:00 ADO Den Haag 2-2 FC Twente Enschede

19:00 Eintracht Norderstedt 3-0 Greifswalder FC

19:00 SV Lippstadt 4-1 Holzwickeder SC

19:00 Oldham Athletic 0-2 Burnley

19:00 Grimsby Town 0-1 Rotherham United

19:00 Belper Town 1-3 Coalville

19:00 Saint Johnstone 0-0 Fleetwood Town

19:00 Wuppertaler 1-0 Ratingen SV

19:00 Kickers Offenbach 5-1 Bergisch Gladbach 09

19:00 Gyori Dozsa (w) 1-0 Ferencvarosi TC (w)

19:00 De Graafschap 2-1 SC Telstar

18:45 SCFA 0-5 Kashmir Avenger

18:30 Cleethorpes Town 2-0 Grantham Town

18:30 Bromley 4-0 Ebbsfleet United

18:00 FC Utrecht Reserves 2-2 Excelsior SBV

18:00 Willem II 4-1 Lierse Kempenzonen

18:00 FC Porza 2-2 Dylan mezenich

18:00 Heracles Almelo 0-1 NEC Nijmegen

18:00 AB Copenhagen 0-4 Naestved

18:00 Reims 1-2 Lens

18:00 Hull City 1-2 Mansfield Town

17:40 KS Wieczysta Krakow 4-4 Resovia Rzeszow

17:40 GKS Katowice 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj

17:30 Volendam (Youth) 6-1 AZ Alkmaar (Youth)

17:00 Hillerod Fodbold 1-1 BK Frem

17:00 Bronshoj 0-4 Roskilde

17:00 Den Bosch 1-2 MVV Maastricht

17:00 B93 Copenhagen 4-0 FA 2000

17:00 KP Calisia Kalisz 1-0 Chojniczanka Chojnice

17:00 Widzew lodz 2-0 Pogonmazovik

17:00 1 Radomiak Radom 2-1 GKS Belchatow

16:30 Lusitania 1-1 Valadares Gaia FC

16:30 SD Amorebieta 1-1 UD Logrones

16:30 Downtown Heroes FC 0-1 J K Bank XI

16:30 Athletic Bilbao 0-1 Mirandes

16:30 Osasuna B 1-0 CD Logrones

16:10 Hutnik Krakow 1-1 Polonia Bytom

16:00 Osasuna 2-0 Burgos CF

16:00 Komarom VSE 2-1 MTK Hungaria FC II

16:00 Suokuaili Moss 1-4 CD Linares Deportivo

16:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2-3 Oldenburg

16:00 Technoroll Teskand KSE 0-0 Nagykanizsai TE 1866

16:00 Slovan Rosice 1-1 Brno B

16:00 SC Cham 10-0 Thalwil

16:00 Lechia Zielona Gora 0-2 Zaglebie Lubin B

16:00 FK Zarkovo 0-1 FK Buducnost Dobanovci

16:00 Nantes 3-1 Stade Brestois

16:00 KS Legionovia Legionowo 0-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

16:00 FV Dudenhofen 1-6 FC Astoria Walldorf II

16:00 Real Sociedad B 1-2 Eibar

16:00 FK Banik Sokolov 1-0 FK Chomutov

16:00 Skra Czestochowa 4-0 Gornik II Zabrze

16:00 Olimpia Grudziadz 1-1 Elana Torun

16:00 MSK Zilina U19 4-1 FK Belusa

16:00 ESMTK Budapest 3-1 Tiszafuredi

16:00 Paksi SE Honlapja 2-0 Dafuji cloth MTE

16:00 OKS Stomil Olsztyn 2-0 Sokol Ostroda

15:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-1 Rekord Bielsko-Biala

15:30 Radnik Sesvete 0-1 Kustosija

15:30 GKS Tychy 5-2 GKS Jastrzebie

15:30 Ceahlaul Piatra Neamt 2-2 ACS Foresta Suceava

15:30 Slavia Kromeriz 3-0 Zlin B

15:30 Stal Rzeszow 3-1 Siarka Tarnobrzeg

15:00 Csornai SE 0-3 MTE Mosonmagyarovar

15:00 Beech Sigit 1-3 Ivancsa

15:00 Andrashida SC 4-0 Illes Akademia Haladas U19

15:00 MFK Vranov nad Topou 2-1 MFK Snina

15:00 FK Sindelic Nis 0-3 Zemun

15:00 UCAM Murcia 1-0 Al Ain

15:00 Benesov 2-3 Bohemians1905 B

15:00 RCD Espanyol 0-2 Rayo Vallecano

15:00 Ripensia Timisoara 0-2 FC Timisoara

15:00 Penzugyor SE 0-0 Granit Gyogyfurdo

15:00 Unirea Dej 2-0 FC Gloria Bistrita

15:00 NK Jarun 2-1 Karlovac

15:00 Hermannstadt 1-1 ACS Viitorul Selimbar 1

15:00 Getafe 3-0 Atromitos Athens

15:00 CSA Steaua Bucuresti 3-0 Unirea Constanta

15:00 Nyiregyhaza 2-1 Balmazujvarosi FC

15:00 Gyori ETO FC II 3-2 Papai Perutz

15:00 Inter Zapresic 3-0 NK Maksimir

15:00 Bucovina Radauti 1-4 CSM Politehnica Iasi

15:00 Astra Giurgiu 4-1 CS Blejoi

14:00 PFC Nesebar 1-3 Chernomorets Burgas

20:00 Mjallby AIF 0-2 Malmo FF

21:00 Greenock Morton 2-1 Clyde

21:00 Queen of South 4-1 Airdrie United

21:00 Stirling Albion 3-1 Peterhead

21:00 Dunfermline Athletic 4-1 Stenhousemuir

21:00 Kilmarnock 2-1 Stranraer

21:00 Motherwell 2-0 Annan Athletic

21:00 Ross County 4-1 Montrose

21:00 East Fife 2-3 Elgin City

21:00 Livingston 3-1 Cowdenbeath

21:00 Dundee 5-2 Forfar Athletic

21:00 Arbroath 3-2 Kelty Hearts

20:00 Gornik Leczna 1-1 Cracovia Krakow

21:30 CD Mafra 1-0 Belenenses

21:30 Estrela da Amadora 2-1 Vizela

17:00 CD Tondela 0-1 Gil Vicente

21:30 Khimki 1-3 Zenit St. Petersburg

21:15 Oud Heverlee 1-1 Zulte-Waregem 1

20:00 Bastia 1-1 Nimes

18:30 Darmstadt 0-2 Jahn Regensburg

18:30 Hansa Rostock 1-3 Karlsruher SC

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Ingolstadt

18:30 Heidenheimer 0-0 SC Paderborn 07

21:00 Khimik Dzerzhinsk 0-0 Chertanovo Moscow

21:00 Dinamo Saint Petersburg 3-2 Baltika-BFU Kaliningrad 2

21:00 Strogino Moscow 1-1 Mordovya Saransk

21:00 FC Tuapse 0-3 FK Chayka Pesch

21:00 Tyumen 0-3 Sibir-M Novosibirsk

21:00 Anzhi Makhachkala 3-0 Rotor Volgograd B

21:00 2 SKA Rostov 0-0 Spartak Nalchik

21:00 Zenit Penza 0-2 Sokol

20:00 FC Tver 1-1 FK Chita

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 2-2 Dinamo Moscow B

20:00 FK Spartak Tuymazy 0-3 Torpedo Miass

20:00 FC Lada Togliatti 0-4 Volga Ulyanovsk

20:00 Chelyabinsk 2-0 FK Orenburg-2

19:00 St Petersburg Nevada 1-0 Luki Energiya

16:00 FK Ural-2 2-1 Nosta Novotroitsk 1

14:00 SKA Khabarovsk II 3-0 FK Znamya Noginsk

18:00 Ansan Greeners FC 0-1 Gimcheon Sangmu

17:00 Daejeon Citizen 3-1 Busan I Park

19:05 Kaiserslautern 0-0 Eintracht Braunschweig

19:00 Zwickau 1-2 Borussia Dortmund (Youth) 1

19:00 Havelse 0-1 Saarbrucken

19:00 TSV 1860 Munchen 1-0 Wurzburger Kickers

19:00 SV Waldhof Mannheim 0-2 Magdeburg

19:00 Hallescher FC 3-1 SV Meppen

20:00 Leiknir F 0-0 IR Reykjavik

20:00 Kuala Lumpur 1-1 Selangor

20:00 MISC-MIFA 1-0 Sabah

20:00 Terengganu 5-0 Perak

20:00 Mtibwa Sugar 0-1 Transit Camp

20:00 Coastal Union 3-1 Pamba SC

17:00 FC Namdong 1-2 Chungju Citizen

15:00 Seoul United 0-2 Gangwon II

14:00 Pyeongchang FC 0-0 Chuncheon Citizen

14:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Siheung City

17:15 Brisbane Olympic (w) 2-0 Logan Lightning (w)

20:00 Grobina 1-2 FK Smiltene BJSS

18:00 Tukums-2000 2-1 JDFS Alberts

20:00 PK Keski Uusimaa (w) 3-1 VJS Vantaa (w)

19:00 VIFK Vaasa (w) 3-1 HauPa (w)

12:00 Rockingham City FC U20 1-1 ECU Joondalup U20

12:00 Sorrento F.C. U20 4-0 Inglewood United U20

12:00 Balcatta U20 0-1 Armadale SC U20

12:00 1 FloreatAthena U20 1-0 Bayswater U20 1

12:00 Pires U20 5-0 Cockburn City U20

12:00 Perth Glory FC U20 4-0 Gwelup Croatia U20

14:00 Quinns FC 3-1 UWA-Nedlands FC

14:00 FC Ashfield 0-4 Stirling Macedonia

14:00 Western Knights 2-2 Swan United

14:00 Mandurah City 1-3 Joondalup United 1

14:00 Fremantle City 1-1 Forrestfield United

14:00 Olympic Kingsway SC 0-1 Subiaco AFC

21:00 Deportivo Ibarra 1-2 La Cantera FC 2

21:00 East Stirlingshire 0-1 Glasgow Rangers U20

19:00 Celtic B 1-1 East Kilbride

21:00 HJK Helsinki 2-0 FC Haka

21:00 SJK Seinajoen 3-2 AC Oulu

16:00 Paro Rinpung FC 4-3 Gomo FC

20:30 Villa Teresa U19 1-3 Rampla Juniors U19

19:00 La Luz U19 0-3 Sud America U19

19:00 Nairobi Stima 1-2 Migori Youth

19:00 Shabana FC 1-1 FC Talanta

17:30 Darwin Olympics 1-2 Port Darwin FC 1

13:30 Mindil Aces 1-3 Hellenic AC

15:00 Burleigh Heads 0-2 Broadbeach United

14:46 Ormeau White 2-5 Tweed United

14:00 Kingscliff FC 1-5 Nerang

13:45 Nerang B 2-3 Palm Beach SC B

13:05 Mudgeeraba 1-2 Pacific Pines Green

12:00 Surfers Paradise 1-2 Southport Warriors

12:00 Runaway Bay II 0-3 Tamborine Mountain Eagles

21:00 Vestri 1-2 UMF Selfoss

20:00 1 Hvidovre IF 1-1 Jammerbugt

16:00 AC Carina 0-1 Logan Metro

14:00 Ripley Valley FC 3-0 Moggill FC

15:30 Friends United 0-3 Garhwal FC

16:00 Curtin University FC (w) 1-6 Perth SC (w)

16:30 Hougang United FC 1-4 Tanjong Pagar Utd

14:15 Perth Glory (Youth) 5-0 Willip 1

14:00 Sorrento F.C. 4-1 Inglewood United

14:00 Rocking ham City 1-5 ECU Joondalup

14:00 Perth SC 0-0 Cockburn City

14:00 Floreat Athena 1-1 Bayswater City

14:00 1 Balcatta FC 1-2 Armadale SC

20:52 Smorgon 2 1-6 FC Isloch Reserves

18:20 Bate Borisov Reserves 7-4 Dinamo Brest Reserves 1

21:00 IBU Uppsveitir 2-3 KFB

16:55 Canberra Olympic 2-3 Monaro Panthers

14:00 1 The Lakes Reserves 0-1 Toowong Reserves

13:46 The Gap FC Reserve 3-1 Mount Gravatt Hawks SC (R)

13:46 Western Spirit Reserves 1-0 Centenary Stormers Reserves

13:05 Bayside United FC Reserve 0-2 Albany Creek Reserve

18:00 Uganda U23 1-1 Tanzania U23

15:45 Djibouti U23 0-2 South Sudan U23

12:10 Solomon Warriors FC 6-1 Kula FC

19:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 ABFF U19 (w)

20:30 Pontypridd 1-1 Carmarthen

20:30 Llantwit Major 2-0 Cwmbran Celtic

20:30 Holywell 2-2 Llanidloes Town

20:30 Guilsfield 3-0 Llandudno

20:30 Airbus UK Broughton 1-0 Holyhead

20:30 Conwy Utd 1-0 Llangefni town

20:30 Prestatyn Town FC 3-1 Llanrhaeadr

20:30 Penrhyncoch 1-1 Ruthin Town FC

20:30 Risca Utd 2-3 Afan Lido

20:30 Port Talbot 0-4 Trefelin

19:00 Angelholms FF 5-0 Ullared

19:00 Stabaek U19 1-1 Lillestrom U19

21:00 JIPPO 2-0 Ekenas IF Fotboll

21:00 MuSa 2-4 Gnistan Helsinki

21:00 KPV 1-2 Vaasa VPS

20:00 1 Jaro 0-2 TPS Turku

20:00 PK-35 Vantaa 1-3 RoPS Rovaniemi

15:35 Rochedale Rovers 3-1 Souths United

15:30 Holland Park Hawks FC 1-1 Ipswich knights SC

15:00 Virginia United 1-2 Taringa Rovers 1

14:00 1 Magic United TFA 3-2 North Star 1

21:00 FK Atyrau 1-2 FK Taraz

20:00 FC Kairat Almaty 0-1 FK Arys

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-1 Ordabasy

21:00 General Caballero 1-0 Atyra FC

21:00 1 Deportivo Santani 0-2 Club Fernando de la Mora

15:30 SDM Domino Bratislava 0-8 FK Raca Bratislava

20:00 SVG Reichenau 3-2 WSG Swarovski Tirol B

20:15 FC Finnkurd 3-2 Malmin Palloseura Helsinki

19:30 HIFK 2 1-1 TiPS

19:00 HaPK 3-0 Kumu STPS

19:00 HauPa 4-0 RoPo 1

19:00 Viikingit 1-10 PPJ Akatemia

19:00 TP47 Tornio 0-0 OPS-jp

18:00 FC Kirkkonummi 2-3 EBK

18:00 Peimari United 0-2 Aland 1

18:00 ToTe 3-1 NuPS 1

18:00 1 RPS Lions 2-0 Liry

17:30 SC Riverball 1-1 JJK/2

16:00 2 Ikaalisten Urheilijat 2-3 FC Haka Juniors

20:00 Godoy Cruz U20 2-1 CA Platense U20

20:00 Gimnasia LP U20 3-1 Defensa y Justicia U20

20:00 Racing Club U20 2-0 Rosario Central U20

20:00 CA San Miguel U20 2-2 Lujan U20 1

20:00 Colon U20 1-1 CA Aldosivi U20 1

20:00 Central Cordoba SdE U20 1-0 Banfield U20

20:00 1 Newells U20 0-1 Club Atlético Independiente U20

20:00 1 Los Andes U20 2-1 Deportivo Laferrere U20 1

20:00 1 Arsenal de Sarandi U20 0-1 Estudiantes La Plata U20 1

20:00 Acassuso U20 0-1 Deportivo Armenio U20

20:00 Lanus U20 0-0 Atletico Tucuman U20 1

20:00 Velez Sarsfield U20 1-1 Boca Juniors U20 1

20:00 1 Sarmiento U20 0-2 CA Talleres de Cordoba U20

20:00 River Plate U20 0-1 Argentinos Jrs U20

20:00 Patronato Parana U20 1-1 Union Santa Fe U20

16:00 Honda FC 1-1 Nara Club

17:00 Ulsan Citizens 4-0 Gangneung City

17:00 Gimhae City 3-3 Daejeon Korail

17:00 Gimpo FC 2-2 Changwon City

15:00 Pyeongtaek Citizen 1-4 Cheonan City

21:00 Aland United (w) 3-2 TiPS Vantaa (w)

19:00 Ilves Tampere (w) 3-2 PK-35 RY (w)

21:00 FC Lokomotive Leipzig 1-4 Berliner FC Dynamo

19:00 Schweinfurt 05 FC 5-1 TSV Rain Am Lech

19:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 TSV Aubstadt

18:00 VSG Altglienicke 1-1 FSV Optik Rathenow

18:00 FSV Union Furstenwalde 4-2 VfB Auerbach

17:00 Berliner AK 07 1-0 Carl Zeiss Jena

12:30 Western Springs AFC 6-2 Melville United

21:00 KaPa 2-1 PK Keski Uusimaa

21:00 SC KuFu-98 1-0 Mypa

21:00 Atlantis 2-0 NJS

21:00 JaPS 3-1 Lahden Reipas

21:00 PeKa 2-0 MiPK Mikkeli

19:30 Cruzeiro (Youth) 2-3 Corinthians Paulista (Youth) 1

20:00 JK Tallinna Kalev (w) 14-1 Ajax Tallinna (w)

18:00 FC Flora Tallinn (w) 6-0 Tammeka Tartu (w)

16:30 Magpies Crusaders 0-3 Capalaba Bulldogs

16:30 1 Redlands United FC 1-5 Queensland Lions SC

15:30 Logan Lightning 2-4 Brisbane Strikers

21:00 Primeiro de Agosto 4-2 Santa Rita FC

21:00 Veres 0-0 Kolos Kovalyovka

13:15 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Strikers U23 2

13:15 Holland Park Hawks U23 2-3 Ipswich knights U23

13:05 Southside Eagles U23 1-4 WDSC Wolves U23

13:00 Rochedale Rovers U23 1-4 Souths United U23

12:45 Moreton Bay United U23 3-4 Peninsula Power U23 1

15:15 Chrudim 0-1 Sparta Praha B 1

15:15 Trinec 2-3 Usti nad Labem

20:30 Kommunalnik Slonim 0-2 FC Belshina Babruisk

18:00 Dnepr Mogilev 3-0 Naftan Novopolock

13:45 Legends Reserves 1-1 Tallebudgera Reserves

12:00 Ormeau Reserves 0-3 Tweed United Reserves

12:00 1 Kingscliff FC Reserves 1-8 Nerang Reserves

19:00 1 TSV Landsberg 1-1 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSV Dachau 1865 0-0 SV Donaustauf

19:00 SV Seligenporten 1-2 TSV Karlburg

21:00 1 Brodd 0-3 Sandnes Ulf

21:00 Volda 2-2 Kristiansund BK

21:00 Ardal 0-0 Floro

21:00 Fjora 0-3 Sogndal

21:00 1 Vindbjart 0-1 Flekkeroy

21:00 Eik-Tonsberg 0-1 Odd Grenland

21:00 Gjovik Lyn 2-0 Toll

21:00 Gjellerasen IF 1-4 Eidsvold Turn

21:00 Gjovik 2-0 Toten

20:30 1 Skjervoy 0-1 Alta

20:10 Sunndal 0-4 Brattvag

20:00 Spike 0-11 Tromso IL

20:00 Funnefoss/Vormsund 0-4 Lillestrom

20:00 Ntnui 0-6 Stjordals Blink

20:00 Follo 0-1 Stabaek

20:00 Bjarg 0-5 Brann

20:00 Fana 2-1 Sotra

20:00 Vardeneset 0-3 Djerv 1919

20:00 Hinna 0-4 Bryne

20:00 1 Mandalskameratene 1-1 FK Arendal

20:00 IL Express 0-8 Start Kristiansand

20:00 Elverum 1-3 Kongsvinger

19:00 IF Floya 3-3 Tromsdalen

19:00 Finnsnes 0-3 Senja

19:00 Tynset 1-4 Tiller

19:00 SK Herd 0-3 Hodd

19:00 Vidar 2-1 Egersunds IK 1

19:00 Nordstrand 2-2 Baerum SK

18:00 Frigg 2-4 KFUM Oslo

18:00 Junkeren 2-0 Mjolner

18:00 Kolstad 0-5 Levanger FK

21:00 Huntly 1-1 Strathspey Thistle

21:00 fraserburgh 3-0 Formartine United

21:00 Forres Mechanics 1-1 Wick Academy

21:00 Deveronvale 0-3 Brora Rangers

21:00 Brechin City 3-1 Turriff United

21:00 Buckie Thistle FC 5-0 Lossiemouth

21:00 Rothes 3-0 Fort William

21:00 Keith 0-2 Nairn County

21:00 Inverurie Loco Works 5-0 Clachnacuddin

13:05 Quinns FC Reserves 0-1 UWA-Nedlands FC Reserves

13:00 1 Ashfield SC Reserves 1-4 Stirling Macedonia Reserves 1

13:00 Mandurah City FC Reserves 5-0 Joondalup Utd Reserves

12:00 Fremantle City FC Reserves 1-0 Forrestfield Utd Reserves

20:00 PSP Macau 1-0 Cheng Fung

18:00 Sporting de Macau 6-0 Hang Sai

16:20 The Lakes 5-2 Toowong

15:15 The Gap BPL 2-1 Mount Gravatt Hawks 1

15:05 Bayside United FC 2-3 Albany Creek

15:00 Western Spirit 0-0 Centenary Stormers 1

12:00 Glenorchy Knights FC 2-0 South Hobart

21:00 Chertanovo Moscow (w) 3-0 Rubin Kazan (w)

20:00 FK Ryazan (w) 0-0 Krasnodar FK (w)

17:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-2 Lokomotiv Moscow (w)

13:30 Devonport City Reserves 5-3 Northern wandering

13:30 Launceston City B 2-1 Riverside Olympic Reserves

14:20 Belconnen United (w) 12-0 Wagga City Wanderers (w)

21:00 Torpedo moskva 3-1 Alania Vladikavkaz

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0-1 University of Queensland FC Snr (w)

14:00 Grange Thistle (w) 0-5 Robina City FC (w)

18:00 Phnom Penh FC 3-3 Visakha FC

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 0-6 Svay Rieng FC

15:30 Soltilo Angkor 3-3 Nagaworld FC

21:00 AS Awa FF (w) 4-0 Eding Sport (w)

20:00 Negeri Sembilan 0-0 Selangor PKNS

15:45 Kelantan 2-1 FAM-MSN Project Squad

21:00 Tombense 1-1 Volta Redonda

16:00 Adamstown Rosebud (w) 10-0 Football Mid North Coast (W)

12:40 Charlestown Azzuri (W) 1-5 Maitland FC (W)

12:20 Canberra White Eagles 2-2 Anu FC

12:15 Queanbeyan City 2-0 Brindabella Blues FC

21:00 MFK Mikolaiv 2-0 Vpk Agro Magdalinovka

21:00 Hirnyk-Sport 0-2 FK Avanhard Kramatorsk

14:00 Weston Workers FC 1-4 Maitland

14:00 Edgeworth Eagles FC 0-0 Lambton Jarvis 1

20:00 Rymarov 2-4 Unicov

16:00 Novy Jicin 0-1 Valasske Mezirici

14:40 Canberra Olympic U23 1-5 Monaro Panthers U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657