Kết quả trận AFC Ajax vs Lille, 00h55 ngày 26/02

AFC Ajax
AFC Ajax
2
Lille
Lille
1
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu âu

AFC Ajax vs Lille


00:55 ngày 26/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ AFC Ajax vs Lille


TLCA
0.82 : 0:0 : 1.11
TL bàn thắng:
4.76 : 3 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
1.08 : 7.00 : 131.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính AFC Ajax vs Lille

 15'      yellow_cardMike Maignan
 15'    Davy Klaassen (Assist:Dusan Tadic) goal 1-0  
 55'    Brian Brobbey↑Antony Matheus dos Santos↓ substitution  
 59'      yellow_cardTiago Djalo
 62'      substitutionJonathan Christian David↑Jonathan Bamba↓
 62'      substitutionLuiz De Araujo Guimaraes Neto↑Nanitamo Jonathan Ikone↓
 62'      substitutionJeremy Pied↑Zeki Celik↓
 63'    Jurrien Timber yellow_card  
 66'      yellow_cardRenato Junior Luz Sanches
 78'    1-1   goalYusuf Yazici
 78'      yellow_cardJose Miguel da Rocha Fonte
 85'    David Neres Campos yellow_card  
 88'    David Neres Campos (Assist:Brian Brobbey) goal 2-1  

Đội hình thi đấu AFC Ajax vs Lille

AFC Ajax Lille
1 Maarten Stekelenburg
17 Daley Blind
21 Lisandro Martinez
2 Jurrien Timber
15 Devyne Rensch
8 Ryan Jiro Gravenberch
4 Edson Omar Alvarez Velazquez
7 David Neres Campos
6 Davy Klaassen
39 Antony Matheus dos Santos
10 Dusan Tadic
16 Mike Maignan
2 Zeki Celik
3 Tiago Djalo
5 Sven Botman
29 Domagoj Bradaric
10 Nanitamo Jonathan Ikone
8 Xeka
18 Renato Junior Luz Sanches
7 Jonathan Bamba
12 Yusuf Yazici
22 Timothy Weah
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Zakaria Labyad
30 Brian Brobbey
18 Jurgen Ekkelenkamp
23 Lassina Traore
16 Kjell Scherpen
20 Mohammed Kudus
33 Dominik Kotarski
9 Oussama Idrissi
5 Sean Klaiber
3 Perr Schuurs
11 Luiz De Araujo Guimaraes Neto
6 Jose Miguel da Rocha Fonte
9 Jonathan Christian David
21 Benjamin Andre
1 Orestis-Spyrido Ioannis Karnezis
28 Reinildo Mandava
30 Lucas Chevalier
35 Rocco Ascone
26 Jeremy Pied
19 Isaac Lihadji
24 Boubakary Soumare

Số liệu thống kê AFC Ajax vs Lille

AFC Ajax   Lille
 
Giao bóng trước
 
0
2
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
4
11
 
Tổng cú sút
 
18
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
13
12
 
Sút Phạt
 
11
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
346
 
Số đường chuyền
 
381
82%
 
Chuyền chính xác
 
85%
9
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
1
15
 
Đánh đầu
 
15
10
 
Đánh đầu thành công
 
5
3
 
Cứu thua
 
5
23
 
Rê bóng thành công
 
5
2
 
Đánh chặn
 
6
10
 
Ném biên
 
13
29
 
Cản phá thành công
 
6
11
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
107
 
Pha tấn công
 
116
28
 
Tấn công nguy hiểm
 
52

18:00 Nam Định FC 1-1 Hà Nội FC

17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo

16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers

16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka

17:30 Gangwon FC 4-2 Jeju United

17:00 Pohang Steelers 1-1 Gimcheon Sangmu

16:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Seongnam FC

18:30 Chengdu Better City FC 2-2 Shenzhen FC

16:30 Shanghai Shenhua 2-1 Guangzhou Evergrande

14:30 Wuhan three town 5-0 Hebei FC

20:00 Dinamo Makhachkala 3-0 Spartak Nalchik

19:45 The New Saints 2-1 Cliftonville

19:00 Erzgebirge Aue 4-0 Berliner AK 07 1

19:00 Nordsjaelland 3-0 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Alemannia Haibach 1-5 Bayern Alzenau

18:30 Randers FC 6-2 Helsingor

18:00 TuS Heeslingen 3-0 BSV Rehden

18:00 SV Tasmania Berlin 1-5 SV Babelsberg 03

18:00 SV Lippstadt 3-1 TuS Bersenbruck

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-2 Akron Togliatti

18:00 Koln Am 1-4 KAS Eupen

17:30 Rakow Czestochowa 5-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 1 Phố Hiến 2-2 Công An Nhân Dân

17:00 Bình Phước 0-1 Phù Đổng

15:30 Đắk Lắk 1-2 Huế FC

17:00 Omiya Ardija 0-1 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Renofa Yamaguchi 2-1 Ventforet Kofu

16:30 FC Ryukyu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Yokohama FC 2-0 Albirex Niigata

16:00 Tokushima Vortis 1-0 Thespa Kusatsu

16:00 1 Tochigi SC 1-1 Grulla Morioka

12:00 1 JEF United Ichihara Chiba 3-1 Tokyo Verdy

18:00 Gwangju Football Club 1-4 Gyeongnam FC

18:00 Daejeon Citizen 1-1 Gimpo FC

16:00 Busan I Park 0-2 Bucheon FC 1995

19:00 Sandvikens IF 4-1 Umea FC 1

18:00 Motala AIF FK 0-3 Pitea IF

16:30 Geylang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

20:00 Highlanders 3-2 Black Rhinos

18:00 Mtibwa Sugar 2-4 Namungo FC

17:00 Pyeongchang FC 2-3 Goyang KH FC)

16:00 FC Namdong 3-2 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 1 Yeoju Sejong 1-2 Yangpyeong

14:40 South China AA 1-2 Shatin SA

14:40 Eastern District SA 1-1 Yuen Long FC

12:30 Wong Tai Sin 1-1 Wofoo Tai Po

12:30 Central Western District RSA 0-0 North District FC

12:30 Wing Yee FT 6-3 Happy Valley

14:15 Capalaba (w) 0-2 Sunshine Coast Wanderers (W)

14:00 Weston Pud(w) 3-1 Logan Lightning (w)

18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 Tobol Kostanai

15:30 Hantharwady United 2-0 Ayeyawady united

13:00 Sydney Olympic 4-1 Sutherland Sharks

12:10 Blacktown City Demons 3-0 Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns 3-3 Sydney United

14:10 Rockdale City Suns U20 1-3 Sydney United 58 U20

13:32 Valentine Phoenix Reserves 1-0 Maitland FC Reserves

19:00 MCF FC 1-0 Migori Youth

15:15 Sydney Olympic FC (w) 0-0 Illawarra Stingrays (w)

14:10 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

14:00 Manly Utd (w) 3-3 Football NSW Institute (w)

14:00 NWS Spirit (W) 1-3 Apia L Tigers (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 7-0 Aime Rigi (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) 1-0 Maca Searle (w)

14:30 Tung Sing FC 0-2 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 0-5 Fu Moon FC

14:00 Balcatta (w) 1-2 Fremantle City FC (w)

19:00 FC Slutsk Reserves 0-3 FC Vitebsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-2 Bate Borisov Reserves 1

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-2 Torpedo Zhodino Reserves

12:00 Canberra FC 0-1 Gungahlin United

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 FK Panevezys B 5-2 Garr and Ava

19:00 Stenungsunds IF 1-1 Kumla

17:00 Skelleftea FF 6-0 Ytterhogdal IK

15:15 Mitchelton FC 1-2 Ipswich knights SC

19:00 Throttur Reykjavik U19 1-0 Dahl vickreni Ma GREE U19

19:20 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Merlo U20

19:10 CA Ituzaingo U20 0-0 Los Andes U20

19:10 CA San Miguel U20 3-2 Real Pilar Fútbol Club U20

19:00 FK Limbazi 0-2 Jekabpils

15:00 Parks Academy 0-11 Jelgava

13:00 Criacao Shinjuku 2-2 Verspah Oita

13:00 Nara Club 0-0 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 0-0 Matsue City FC

19:00 LD Maputo 0-0 Incomati Xinavane

17:00 Hwaseong FC 1-0 Mokpo City

17:00 Cheonan City 0-2 Yangju Citizen

17:00 Gimhae City 0-2 Changwon City

15:00 Gyeongju KHNP 3-1 Busan Transportation Corporation

18:30 Tiong Bahru 2-3 Racing Club Warwick FC

16:00 Sporting Westlake 2-0 Mattar Sailors FC 1

19:45 BRM FC 0-0 PIB FC

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3-1 Fremantle City FC U21 (W)

18:30 Shenyang City Public 3-1 Shanghai Jiading Huilong

15:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Shijiazhuang Kungfu

15:00 Suzhou Dongwu 0-3 Nantong Zhiyun 1

14:30 Nanjing City 0-1 Qingdao Manatee

19:00 Ullern FC 2-2 Sotra

19:00 Vard Haugesund 1-1 Notodden FK

19:00 Moss 2-0 Egersunds IK

18:00 Tromsdalen 1-0 Brattvag

19:00 Shelbourne U19 2-2 Sligo U19

16:30 TUT FC (W) 1-0 Tsunami Queens (w)

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Big Bullets FC

19:30 Dedza Dynamos 3-2 Ekwendeni Hammers

16:30 Capalaba Bulldogs 1-3 Eastern Suburbs Brisbane

12:00 Gold Coast Knights 1-1 Queensland Lions SC 1

14:10 Gold Coast Knights U23 0-2 Lions FC U23

13:00 1 Mitchelton U23 1-2 Ipswich knights U23

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3 Capalaba Bulldogs U23

19:00 Singapore (w) 0-1 China Hong Kong (w)

19:00 Bangladesh (w) 0-0 Malaysia (w)

16:00 U19 Thái Lan 1-1 Phuket

16:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-2 Philippines (w)

18:00 Skovde AIK 0-2 Vasteras SK FK

18:00 Utsiktens BK 1-0 IK Brage

12:30 Southern United (w) 3-0 South Yarra SC (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 2-2 Casey Comets (w)

18:00 TC Sports Club 0-1 Club Green Streets

18:00 Tuv Buganuud 1-1 FC Ulaanbaatar

15:00 1 BCH Lions 2-2 Khovd

12:00 1 Khangarid Klub 2-1 Athletic 220 FC 1

17:00 1 Solid SC 1-7 Java Lane SC

17:00 SLTB SC 0-4 Pelicans SC

17:00 Sri Lanka Police SC 0-1 Super Sun SC

15:00 Hang Yuen FC 0-0 Taichung Futuro

14:15 Coomera 3-3 Samford Ranges

13:00 Taringa Rovers 0-4 Holland Park Hawks FC

12:00 North Star 1-1 Souths United

16:00 1 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Ban Di Tesi Iwaki

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Kamatamare Sanuki

14:30 Imabari FC 0-0 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-4 FC Gifu

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Fukushima United FC 1

19:00 Dziugas Telsiai 2-0 Lietava Jonava

17:00 Bashundhara Kings 3-2 Sheikh Russel KC

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13-0 New Lambton FC (W)

19:00 1 Club Comunicaciones U20 2-1 Canuelas FC Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657